x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGC 14:00 FT
  Eastern AA (T)
2 - 0
Guangzhou R&F U19  
0 - 0
TQA 14:30 FT
[B-5] Beijing Guoan (T)
4 - 0
Cangzhou Mighty Lions [A-7]
-1 3/4 2 - 0
- 14:30 FT
[B-6] Tianjin Tigers (T)
0 - 0
Wuhan Zall [B-8]
+1/2 0 - 0
KAZA 15:00 FT
[7] FK Kyzylzhar (T)
0 - 0
Kaisar Kyzylorda [14]
+1/4 0 - 0
HQW 16:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
0 - 5
Red Angels Nữ [1]
0 - 2
- 16:00 FT
[3] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 0
Suwon Nữ [5]
1 - 0
- 16:00 FT
[7] Boeun Sangmu Nữ
0 - 4
Sejong Sportstoto Nữ [6]
0 - 3
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
2 - 0
Seoul Amaz Nữ [4]
0 - 0
HQB 17:00 FT
[1] Jeonnam Dragons
0 - 2
Jeju Utd  
+1/2 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[12] Shakhter Kar. (T)
2 - 1
Caspiy Aktau [5]
-3/4 1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-5] Sunderland U23
1 - 3
Leeds Utd U23 [2-1] 1
0 - 1
TQA 19:00 FT
[A-6] Chongqing Lifan (T)
1 - 0
Shanghai Port [B-1]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[B-4] Hebei CFFC (T)
3 - 1
Qingdao FC [A-5]
-2 2 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-4] Wolves U23
3 - 0
Stoke City U23 [2-2]
1 - 0
- 20:00 FT
[2-12] West Brom U23
1 - 2
Fulham U23 [2-10]
0 - 2
BLRA 20:00 FT
[8] FK Minsk
2 - 1
FC Smolevichi  
-1 3/4 0 - 1
MDVA 20:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
6 - 0
Codru Lozova FC [10]
2 - 0
EGYA 20:00 FT
[4] Semouha Club
2 - 0
Haras Al Hodoud  
+0 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[10] FK Krupa 1
0 - 3
Zrinjski [5]
+1/2 0 - 2
NORB 21:00 FT
[3] Asane Fotball
0 - 1
Raufoss IL [7]
-1/2 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[17] Indija
0 - 2
Vojvodina [3]
+3/4 0 - 0
JORA 21:00 FT
[2] Ramtha
2 - 3
Sahab [11]
-1 2 - 0
NORB 21:30 FT
[9] Grorud IL
4 - 3
Oygarden FK  
-3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[8] KFUM Oslo
1 - 0
Sandnes Ulf [10]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[14] Strommen
1 - 1
Ranheim IL [15]
+3/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[5] FK Liepaja
3 - 0
METTA/LU Riga [7]
-1 1/2 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[15] Hermannstadt
2 - 1
Botosani [7]
+1/4 1 - 1
FINA 22:30 FT
[1] Helsinki
4 - 0
RoPS Rovaniemi  
-2 3/4 3 - 0
- 22:30 FT
[6] Seinajoen JK
3 - 2
HIFK [4]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[2] Inter Turku
3 - 0
Lahti [5]
-3/4 1 - 0
EGYA 22:30 FT
[18] Al Intagh Al Harbi
1 - 4
Wadi Degla SC [16]
+0 0 - 4
- 22:30 FT
[9] Tala'ea Al Jaish
0 - 1
Ismaily SC [12]
+0 0 - 0
NGAA 22:59 FT
[8] Khimki
1 - 0
Din. Moscow [7]
+3/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[15] Stal Mielec
3 - 2
Piast Gliwice [6]
+1/2 1 - 0
MDVA 22:59 FT
[2] Petrocub
4 - 0
FC Floresti [7]
-3 1 - 0
NORB 22:59 FT
[1] HamKam
2 - 2
Stjordals Blink [16]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[6] Sogndal
5 - 2
Kongsvinger  
-2 3 - 0
CYPA 22:59 FT
[6] Olympiakos Nic.
2 - 1
Pafos FC [7]
+1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[12] Boluspor
1 - 2
Altinordu SK [6]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[15] Menemen Bld 1
2 - 5
Tuzlaspor [9]
+1/4 1 - 2
SRBA 23:00 FT
[2] Partizan
2 - 1
OFK Backa [20]
-
GREA 23:30 FT
[14] Larissa
1 - 1
Panathinaikos [5]
+1/2 0 - 1
JORA 23:30 FT
[3] Wihdat
0 - 1
Jazeera Amman [6]
-3/4 0 - 0
ANHA 23:45 FT
[18] Fulham 6
0 - 3
Aston Villa [11] 3
+1/4 0 - 2
PH3 23:45 FT
[15] Boulogne 1
0 - 0
Villefranche [3]
-1/4 0 - 0
HLB 23:45 FT
[16] Ajax U21
3 - 0
SBV Excelsior [9]
-1/2 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[14] Uerdingen 1
0 - 2
Meppen [17] 1
-1/4 0 - 1
TNKA 00:00 FT
[16] Antalyaspor
1 - 0
Denizlispor [21]
-1/2 0 - 0
TDA 00:00 FT
[5] Kalmar
1 - 1
Varbergs BoIS [14]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] AIK Solna
1 - 0
Mjallby AIF [9]
-3/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[12] Orgryte
0 - 2
GAIS [9]
-1/4 0 - 1
DENA 00:00 FT
[8] Nordsjaelland
4 - 1
Lyngby [11]
-3/4 0 - 1
PERA 00:00 FT
[B-7] Cusco FC (T)
2 - 2
Dep. Llacuaba  
-3/4 2 - 1
BULA 00:30 FT
[11] Slavia Sofia
1 - 0
Tsarsko Selo [8]
-1/2 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-5] Everton U23
4 - 1
Derby County U23 [1-6]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1-4] Blackburn U23
4 - 0
Leicester City U23 [1-12]
-1/2 0 - 0
LUXA 01:00 FT
[15] UT Petange
1 - 2
Fola Esch [1]
1 - 0
RMNA 01:00 FT
[13] Dinamo Bucuresti
0 - 1
UTA Arad [10]
-1 0 - 1
CHIB 01:00 FT
[12] Deportes Santa Cruz (T)
2 - 1
San.Morning [9]
+0 2 - 0
EGYA 01:00 FT
[15] Aswan FC (T)
0 - 1
Al Masry [2]
+3/4 0 - 1
DUB 01:30 FT
[9] Paderborn 07
3 - 4
Hamburger [4]
+1/4 3 - 2
ITAA 01:45 FT
[12] Bologna 1
4 - 1
Parma [20] 1 2
-1/2 2 - 0
ITA3 01:45 FT
[A-10] Juventus U23 1
2 - 1
Pro Sesto [A-17]
-1/2 0 - 1
PHB 01:45 FT
[1] Troyes
1 - 0
Clermont [2]
+0 1 - 0
BDNA 01:45 FT
[10] Belenenses
1 - 2
Famalicao [9]
+0 1 - 0
BDNB 01:45 FT
[1] Estoril
1 - 0
Leixoes [10]
-1/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[4] Genk 1
2 - 2
Oostende [5]
-1/2 1 - 1
ANHA 02:00 FT
[3] Liverpool 2
3 - 1
Arsenal [8] 2
-1 1/4 2 - 1
HLB 02:00 FT
[13] Telstar
6 - 1
Den Bosch [19]
-3/4 2 - 0
COLB 03:30 FT
[10] Orsomarso
2 - 1
Real San Andres [16]
-1/4 2 - 1
PERA 03:30 FT
[A-9] Melgar (T)
1 - 0
Alianza Huanuco [B-6]
-1/2 0 - 0
BRAA 06:00 FT
[6] Fluminense/RJ
4 - 0
Coritiba/PR  
-1/2 1 - 0
BRB 06:00 FT
[11] CRB/AL
0 - 0
America/MG  
+1/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[2] Union Magdalena
2 - 1
Fortaleza [7]
-3/4 1 - 0
ECUA 06:15 FT
  Liga de Portoviejo 1
2 - 2
Macara [4]
+1/4 2 - 1
COLB 08:05 FT
[3] Dep.Quindio
2 - 2
Bogota FC [14]
0 - 2
 
« 28 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo