CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
UZBA19:00 90'
[14]Andijan1
0 - 4
Neftchi[4] 
0-2
SEA19:30 84'
[B-4](T)Malaysia U2311
1 - 0
Đông Timo U23[B-3] 1
-21-0
ARMA19:30 84'
[1]Pyunik
2 - 1
Mika[4] 
1-1
-19:30 84'
[5]Alashkert
3 - 1
Banants[6] 
-12-0
-19:30 85'
[7]Gandzasar2
0 - 2
Ararat Y[8] 1
0-1
UZBA19:30 84'
[13]Dinamo Samarkand
0 - 1
Mash'al Mubarek[7] 
0-1
CAFCOS20:00 55'
(T)Botswana
0 - 2
Madagascar[B-1] 1
-1/40-2
TOUU2020:00 33'
[B-1](T)Anh U20
1 - 0
B.B.Ngà U20[B-4] 1
-1/2-
ITA320:00 55'
[C-16]Aversa Normanna12
1 - 0
Ischia Isolaverde[C-17] 
-1/41-0
-20:00 55'
[C-18]Messina2
0 - 0
Reggina[C-19] 1
-1/40-0
ITAU2020:00 55'
Spezia U20
1 - 0
Chievo U20 
1-0
-20:00 55'
Lazio U20
0 - 0
Palermo U20 1
-10-0
LATA20:00 55'
[3]Spartaks Jurmala1
0 - 1
Metalurgs L.[5] 1
0-1
FIN320:00 55'
[D-4]TP-47 Tornio
0 - 0
FC Kiisto Vaasa[D-9] 
-3/40-0
CZEU1920:00 55'
Zlin U19
1 - 1
Slavia Praha U19 
+3/41-1
TNKA20:00 55'
[2]Fenerbahce
0 - 0
Kasimpasa[13] 
-3/40-0
TD320:00 55'
[Sodra-13]Lunds BK1
0 - 2
Orgryte[Sodra-7] 
+3/40-2
UKRB20:00 55'
[16]Bukovyna Chernivtsi
2 - 0
Sumy[9] 
2-0
DEN320:00 55'
[D-3]BK Frem
1 - 0
Gentofte-Vangede[D-14] 
0-0
-20:00 55'
[T-4]Thisted1
1 - 0
Sydvest[T-10] 
-3/40-0
-20:00 55'
[T-9]Naesby BK
2 - 0
Jammerbugt[T-3] 
+1/42-0
POLA20:30 40'
[13]Gornik Leczna
0 - 0
Ruch Chorzow[14] 
-1/4-
FAIC20:30 40'
Killester United
0 - 0
Cobh Ramblers
-
NORA20:30 40'
[11]Haugesund
0 - 0
Start Kristiansand[13] 
-3/4-
UZBA20:30 40'
[8]Qyzylqum
2 - 1
Shurtan Guzar[9] 
-
ARMA20:35 34'
[2]Ulisses
0 - 1
Shirak[3] 
-
ITA321:00 10'
[A-14]Monza
0 - 1
Pordenone[A-19] 
-1/4-
-21:00 10'
[A-17]Aurora Pro Patria
0 - 0
Lumezzane[A-18] 
+0-
SCOFA21:00 10'
(T)Inverness C.T.
0 - 0
Falkirk
-1-
NGB21:00 10'
[12]Sokol Saratov
0 - 0
Yenisey[11] 
-1/4-
POLB21:00 10'
[2]Nieciecza
0 - 0
Pogon Siedlce[16] 
-1 1/4-
-21:00 10'
[10]Miedz Legnica
0 - 0
Zaglebie Lubin[1] 
+1/2-
-21:00 10'
[17]GKS Tychy
0 - 0
Katowice[11] 
-1/4-
-21:00 10'
[15]Sandecja
0 - 1
Dolcan Zabki[6] 
+1/4-
-21:00 10'
[3]Wisla Plock
0 - 0
Stomil Olsztyn[7] 
-1 1/4-
-21:00 10'
[4]Chojniczanka
0 - 1
Wigry Suwalki[9] 
-1/2-
-21:00 10'
[18]Widzew Lodz
0 - 0
Chrobry Glogow[13] 
+0-
-21:00 10'
[8]Arka Gdynia
0 - 0
Olimpia Grudz.[5] 
-1/2-
ICEB21:00 10'
[8]Bolungarvik
0 - 0
HK Kopavogur[5] 
+3/4-
NOR321:00 10'
[C-1]Ullensaker/Kisa
0 - 0
Vard Haugesund[C-2] 
-1-
-21:00 10'
[C-5]Vidar
0 - 0
Odda FK[C-11] 
-
-21:00 10'
[C-8]Vindbjart
0 - 0
Sola Fotball[C-7] 
-
-21:00 10'
[D-9]Elverum
0 - 0
Traeff[D-13] 
-
-21:00 10'
[C-3]FK Arendal
0 - 0
Fyllingsdalen[C-10] 
-
-21:00 10'
[D-4]Strindheim IL
0 - 0
HamKam[D-5] 
+1/2-
-21:00 10'
[D-12]Stjordals Blink
0 - 0
Byasen IL[D-8] 
-
-21:00 10'
[A-12]Ullern IF
0 - 0
Holmen IF[A-13] 
-3/4-
-21:00 10'
[C-13]FK Donn
0 - 0
Odd Grenland II[C-12] 
-
-21:00 10'
[B-10]Notodden FK
1 - 0
Drammen[B-11] 
-1 1/2-
-21:00 10'
[B-12]Nybergsund
0 - 0
Gjovik-Lyn
-
TDA21:00 10'
[11]Hammarby
1 - 0
Halmstads[16] 
-1-
-21:00 10'
[12]Falkenbergs
0 - 0
Sundsvall[13] 
+0-
-21:00 10'
[4]Norrkoping
1 - 0
Kalmar[10] 
-3/4-
TDB21:00 10'
[3]Varbergs BoIS
0 - 0
Degerfors IF[5] 
-1/2-
-21:00 10'
[12]Utsiktens BK
0 - 0
Jonkopings[1] 
+3/4-
-21:00 10'
[6]Ljungskile SK
0 - 1
Ostersunds[2] 
+0-
-21:00 10'
[8]Assyriska
0 - 0
Brommapojkarna[16] 
-3/4-
-21:00 10'
[4]Sirius
0 - 0
AFC Utd[10] 
-1-
-21:00 10'
[11]Varnamo
0 - 0
IK Frej[9] 
-3/4-
TD321:00 10'
[Sodra-5]Qviding
0 - 0
Osters[Sodra-3] 
+1/2-
-21:00 10'
[Sodra-14]Norrby
0 - 0
Oskarshamns AIK[Sodra-6] 
-1/4-
-21:00 10'
[Norra-11]Vasalunds
1 - 0
Carlstad Utd[Norra-13] 
-3/4-
UKRA21:00 10'
[14]Illichivets
0 - 0
Olimpik Donetsk[9] 
+0-
-21:00 10'
[1]Dinamo Kiev
0 - 0
Metalurg Zap.[10] 
-1 3/4-
DENB21:00 10'
[7]AC Horsens
0 - 0
Vejle[5] 
+0-
-21:00 10'
[11]AB Gladsaxe
1 - 0
Vendsyssel FF[4] 
+0-
-21:00 10'
[3]Lyngby
0 - 0
Aarhus AGF[2] 
+1/4-
-21:00 10'
[8]HB Koge
0 - 0
Roskilde[6] 
-1/4-
-21:00 10'
[9]Skive IK
0 - 0
Fredericia[10] 
+0-
-21:00 10'
[12]Bronshoj
0 - 0
Viborg[1] 
+3/4-
DEN321:00 10'
[T-14]Kjellerup IF
0 - 0
Kolding IF[T-5] 
-
UZBA21:00 10'
[5]Olmaliq
0 - 0
Metallurg Bekabad[10] 
-1 1/4-
ISRA21:15
[6]Maccabi Haifa
vs
HIK Shmona[3] 
-1/4-
HUNA21:30
[2]Ferencvaros
vs
Videoton[1] 
-1/4-
TOUU2022:00
[B-2]Ma Rốc U20
vs
Trung Quốc U20[B-5] 
-
TBN322:00
[C-2]Huracan
vs
UD Logrones[A-4] 
-
ITA322:00
[B-17]Forli
vs
Piacenza[B-11] 
-1/4-
-22:00
[B-16]Gubbio
vs
Savona[B-20] 
-1/2-
BIHA22:00
[1]Sarajevo
vs
Sloboda Tuzla[7] 
-
-22:00
[4]Siroki Brijeg
vs
Zrinjski[3] 
-
-22:00
[11]NK Travnik
vs
Vitez FIS[14] 
-
-22:00
[15]Mladost V. Obr
vs
Zvijezda Gradacac[16] 
-
-22:00
[6]Olimpik Sarajevo
vs
Radnik Bijeljina[10] 
-
-22:00
[9]Velez Mostar
vs
Borac Banja Luka[5] 
-
-22:00
[13]Drina Zvornik
vs
Slavija Sarajevo[12] 
-
-22:00
[8]Celik
vs
Zeljeznicar[2] 
-
CROA22:00
[6]Split
vs
Hajduk Split[3] 
-1/4-
ICEB22:00
[12]Grotta
vs
KA Akureyri[2] 
+1-
RMNA22:00
[6]CS Univ Craiova
vs
CFR Cluj[4] 
-1/4-
SLOA22:00
[1]Maribor
vs
Koper[7] 
-1 1/2-
-22:00
[9]Gorica
vs
Zavrc[5] 
-1-
-22:00
[10]NK Radomlje
vs
NK Krka[8] 
+1 1/4-
-22:00
[6]Rudar Velenje
vs
CM Celje[2] 
+0-
-22:00
[4]O.Ljubljana
vs
Domzale[3] 
+0-
UKRB22:00
[5]Zirka Kirovohrad
vs
Niva Ternopil[13] 
-
-22:00
[4]Desna Chernigiv
vs
Naft. Ukrnafta[11] 
-
-22:00
[2]Stal Dniprodzh.
vs
Helios Kharkov[8] 
-
-22:00
[3]Hirnyk-Sport
vs
Mikolaiv[14] 
-
ARGB22:00
[12]Chacarita Jrs
vs
Patronato Parana[2] 
+1/4-
SVKA22:15
[8]Spartak Myjava
vs
MFK Kosice[6] 
-1/4-
-22:15
[7]Dunajska Stred
vs
Slo. Bratislava[4] 
+1/2-
-22:15
[2]MSK Zilina
vs
Spartak Trnava[3] 
-1/2-
-22:15
[10]Zlate Moravce
vs
Trencin[1] 
+1/2-
-22:15
[12]Dukla BB
vs
Ruzomberok[9] 
+1/4-
-22:15
[5]Senica
vs
Sport Podbrezova[11] 
-1 1/4-
CZEA22:15
[13]Banik Ostrava
vs
Dukla Praha[6] 
+0-
-22:15
[4]Mlada Boleslav
vs
Jihlava[9] 
-1 1/2-
-22:15
[10]Slavia Praha
vs
Slovacko[11] 
-1/2-
-22:15
[1]Vik.Plzen
vs
Pribram[5] 
-1 1/4-
-22:15
[12]Brno
vs
Jablonec[3] 
+1/4-
-22:15
[2]Sparta Praha
vs
Bohemians[8] 
-1 3/4-
-22:15
[14]Slovan Liberec
vs
C. Budejovice[16] 
-1-
-22:15
[7]Teplice
vs
Hradec Kralove[15] 
-1-
CAFCOS22:30
Mozambique
vs
Namibia[A-1] 
-
BLRA22:30
[14]Neman Grodno
vs
Granit Mika.[2] 
+0-
-22:30
[3]Shakhter Soligo.
vs
Torpedo Zhodino[9] 
-1-
MNEA22:30
[9]Lovcen Cetinje
vs
Mornar Bar[10] 
-1 1/2-
-22:30
[3]FK Mladost
vs
Mogren Budva[11] 
-
-22:30
[5]Grbalj
vs
OFK Petrovac[7] 
-
-22:30
[2]Sutjeska
vs
Bokelj Kotor[6] 
-
-22:30
[4]Buducnost
vs
Zeta[8] 
-3/4-
-22:30
[1]Rudar
vs
Berane[12] 
-
ISRA22:40
[2]Hap. Beer Sheva
vs
Beitar Jerusalem[4] 
-1/4-
TSB22:45
[5]Schaffhausen
vs
Biel-Bienne[10] 
+1/4-
-22:45
[7]Le Mont
vs
Chiasso[8] 
+1/4-
-22:45
[9]Wil 1900
vs
Lausanne Sports[6] 
-3/4-
-22:45
[4]Winterthur
vs
Servette[2] 
-1/2-
-22:45
[1]Lugano
vs
Wohlen[3] 
-3/4-
ITA23:00
[13]Verona
vs
Juventus[1] 
+1-
POLA23:00
[15]GKS Belchatow
vs
Zawisza Byd.[16] 
+0-
BLRA23:00
[1]Bate Borisov
vs
FK Minsk[10] 
-1 1/2-
ICEB23:00
[4]Thor Akureyri
vs
Fjardabyggd[7] 
-3/4-
NORA23:00
[5]Molde
vs
Sandefjord[14] 
-2-
TNKA23:00
[7]Mersin Idman
vs
Istanbul BB[4] 
+1-
-23:00
[5]Bursaspor
vs
Konyaspor[8] 
-1 1/4-
-23:00
[15]Sivasspor
vs
Trabzonspor[6] 
+1/2-
FA23:30
Arsenal
vs
Aston Villa 
-1 1/4-
ITB23:30
[19]Virtus Entella
vs
Modena[18] 
+0-
BLRA23:30
[11]Gomel
vs
Vitebsk[12] 
-1/4-
UKRA23:30
[12]Hoverla Uzh.
vs
Dnipro[3] 
+2-
-23:30
[2]Shakhtar Donetsk
vs
Karpaty Lviv[13] 
-2-
TBN300:00
[B-3]Guadalajara
vs
Almeria B[D-3] 
-
-00:00
[A-2]Murcia
vs
Hercules CF[C-4] 
-1/4-
BULC00:00
Cherno More
vs
Levski Sofia
+1/2-
CROA00:00
[10]Zadar
vs
Lok. Zagreb[4] 
-1/4-
-00:00
[7]NK Zagreb
vs
Istra 1961[8] 
-1/2-
-00:00
[9]NK Osijek
vs
Slaven Belupo[5] 
-1 1/4-
HUNA00:00
[12]Budapest Honved
vs
Lombard Papa[16] 
-1 3/4-
-00:00
[15]Haladas
vs
Puskas Akademia[11] 
-3/4-
-00:00
[4]Paksi
vs
Dunaujvaros[14] 
-1/2-
SRBA00:00
FK Metalac
vs
Napredak[14] 
+0-
DUCC01:00
B.Dortmund
vs
Wolfsburg 
-1/4-
ARGA01:00
[30]Nueva Chicago
vs
Temperley[22] 
-1/4-
URUA01:00
[3]CA Juventud
vs
Nacional Montevideo[7] 
-
POLA01:30
[1]Legia Wars.
vs
Wisla Krakow[5] 
-1 1/4-
-01:30
[4]Slask Wroclaw
vs
Lechia GD[8] 
+0-
BIA01:30
[6]Charleroi
vs
KV Mechelen[9] 
-1/4-
ARGB01:30
[19]Ferro Carril Oeste
vs
Mar del Plata[18] 
-1/4-
-01:30
[11]Villa Dalmine
vs
Sportivo Belgrano[22] 
-1/2-
ITA01:45
[17]Atalanta
vs
AC Milan[10] 
+0-
SCOA01:45
[11]Motherwell
vs
Rangers
+0-
FAIC01:45
Athlone
vs
Liffey Wanderers
-
PHC02:00
PSG
vs
Auxerre 
-1 3/4-
TBNC02:30
Barcelona
vs
Athletic Bilbao 
-2-
BRB02:30
[19]Boa Esporte/MG
vs
Paysandu/PA[14] 
-1/4-
-02:30
[17]Criciuma/SC
vs
Atletico/GO[11] 
-1/2-
-02:30
[3]Sampaio Correa/MA
vs
Nautico/PE[2] 
-1/4-
-02:30
[4]Botafogo/RJ
vs
Vitoria/BA[8] 
-1-
USA02:30
[Tay-8]Chicago Fire
vs
Montreal Impact[Tay-9] 
-1/2-
COLB03:00
[7]Valledupar
vs
Llaneros FC[12] 
-
-03:00
[11]Real Santander
vs
Dep.Quindio[15] 
-1/2-
-03:00
[13]Expreso Rojo
vs
Union Magdalena[5] 
+1/4-
-03:00
[14]Barranquilla
vs
Depor FC[16] 
-3/4-
USA03:00
[Dong-9]Colorado Rapids
vs
Portland Timbers[Dong-10] 
-1/4-
ARGA03:10
[18]Sarmiento Junin
vs
Argentinos Jun.[10] 
-1/4-
URUA03:30
[5]Defensor SC
vs
Wanderers[11] 
-1/2-
USA04:00
[Tay-5]Toronto
vs
San Jose EQ[Dong-6] 
-3/4-
ARGA04:10
[4]Belgrano
vs
Gimnasia LP[15] 
-1/2-
BRA04:30
[14]Coritiba/PR
vs
Avai/SC[9] 
-3/4-
-04:30
[7]Ponte Preta/SP
vs
Chapecoense[6] 
-3/4-
USA05:00
[Dong-4]Vancouver WC
vs
Real Salt Lake[Dong-7] 
-3/4-
ARGA05:30
[11]Union Santa Fe
vs
Godoy Cruz[19] 
-1/2-
USA06:00
[Tay-1]D.C. Utd
vs
Philadelphia Union[Tay-7] 
-1/2-
-06:00
[Tay-10]New York City
vs
Houston Dynamo[Dong-8] 
-1/4-
USB06:00
[Nhóm 1-1]Rochester Raging Rhinos
vs
FC Montreal[Nhóm 1-12] 
-
-06:00
[Nhóm 1-4]Richmond K.
vs
New York RB II[Nhóm 1-7] 
-
-06:00
[Nhóm 1-6]Pittsburgh R.
vs
City Islanders[Nhóm 1-5] 
-
USW06:00
[8]Boston Breakers Nữ
vs
Kansas City Nữ[3] 
-
-06:00
[2]Wash. Spirit Nữ
vs
Portland Tho. Nữ[4] 
-
CNDA06:00
[7]Brantford Galaxy
vs
York R. Shooters[9] 
-
ARGA06:15
[17]Independiente
vs
Tigre[7] 
-1/4-
GHW06:30
Mỹ Nữ
vs
Hàn Quốc Nữ
-2 1/2-
ARGA06:30
[12]Newells Old Boys
vs
Banfield[9] 
-1/4-
USA06:30
[Tay-6]Orlando City
vs
Columbus Crew[Tay-4] 
-1/4-
USB06:30
[Nhóm 1-3]Louisville City
vs
Saint Louis FC[Nhóm 1-8] 
-
-06:30
[Nhóm 1-2]Ch. Battery
vs
Wilmington[Nhóm 1-11] 
-
NASL06:30
[5]Indy Eleven
vs
Tampa Bay Rowdies[11] 
-
-06:30
[6]Jacksonville Armada
vs
Carolina Railhawks[2] 
-
CNDA06:30
[6]Toronto Croatia
vs
Atomic SC[1] 
-
ARGB07:00
[17]Guarani AF
vs
Juventud Unida[10] 
-1/4-
BRA07:00
[20]Joinville/SC
vs
Atletico/PR[5] 
-1/4-
BRB07:00
[10]Luverdense/MT
vs
Macae/RJ[7] 
-1/2-
-07:00
[15]Oeste/SP
vs
Mogi Mirim/SP[20] 
+0-
NASL07:00
[7]Minnesota Thunder
vs
New York Cosmos[8] 
-
USA07:30
[Tay-9]Montreal Impact
vs
Chicago Fire[Tay-8] 
-
USB07:30
[Nhóm 2-11]Tulsa Roughnecks
vs
Portland Timbers II[Nhóm 2-9] 
-
NASL07:30
[10]SA Scorpions
vs
Fort Lauderdale Str[4] 
-
COLB07:45
[3]Pereira
vs
Atl. Bucaramanga[1] 
-
W2008:00
[D-2]Mexico U20
vs
Mali U20[D-1] 
-1/2-
-08:00
[C-3]Qatar U20
vs
Colombia U20[C-2] 
+1 1/2-
USB09:00
[Nhóm 2-3]Orange C. Blues
vs
Seattle Sounders II[Nhóm 2-1] 
-
USW09:00
[6]Seattle Reign Nữ
vs
Chicago RS Nữ[1] 
-
USB09:30
[Nhóm 2-5]LA Galaxy II
vs
Colorado Springs[Nhóm 2-7] 
-
-09:30
[Nhóm 2-2]Sacramento
vs
Real Monarchs[Nhóm 2-12] 
-
AUSNSW10:00
[10]South Coast Wolves
vs
Sydney Olympic[3] 
+1-
-10:00
[4]Sydney Utd
vs
Blacktown City[1] 
+0-
AUSVPL12:00FT
[9]Northcote City2
1 - 2
Melb. Knights[4] 2
+3/40-1
-12:00FT
[8]Avondale Heights2
1 - 1
Hume City[5] 1
+1/40-0
NHATA12:00FT
[10]Nagoya Grampus2
0 - 0
Montedio Yama.[16] 2
-3/40-0
HQA12:00FT
[6]Gwangju2
1 - 0
Jeju Utd[4] 4
+01-0
-12:00FT
[3]Pohang Steelers3
2 - 1
Daejeon Citizen[12] 2
-1 1/20-1
HQB12:00FT
[8]Anyang2
1 - 1
Daegu[4] 4
+1/40-1
AUSSL12:30FT
[4]Campbelltown City
3 - 3
Para Hills Knights[14] 
-1 3/43-3
-12:30FT
[3]West Torrens2
0 - 0
West Adelaide[1] 4
+1/20-0
-12:30FT
[8]Croydon Kings
2 - 0
Port Adelaide[11] 1
-3/41-0
-12:30FT
[7]Adelaide Comets3
1 - 2
Metro Stars[6] 1
+3/40-1
-12:30FT
[12]SA Panthers4
1 - 4
Adelaide Raiders[9] 3
+1/20-1
W2014:00FT
[B-4](T)Ghana U201
1 - 1
Áo U20[B-3] 
-1/40-0
AUSBPL14:00FT
[8]WDSC Wolves FC1
3 - 2
Univ of Queensland[12] 2
-3/43-0
AUSFWP14:00FT
[7]Inglewood Utd
2 - 0
Stirling Lions[3] 1
+11-0
-14:00FT
[1]Bayswater City3
3 - 1
Floreat Athena[2] 
-1/20-1
-14:00FT
[4]Perth SC
5 - 2
Armadale SC[12] 
-2 1/42-0
-14:00FT
[9]ECU Joondalup
1 - 2
Subiaco AFC[10] 
-1/21-0
-14:00FT
[6]Cockburn City
1 - 1
Sorrento[8] 2
-1/40-0
-14:00FT
[5]Balcatta1
3 - 2
Perth Glory U21[11] 1
-3/40-2
AUSQSL14:00FT
[5]Palm Beach Sharks3
2 - 2
Brisbane Roar U21[6] 1
+1/20-1
NHATA14:00FT
[12]Vissel Kobe1
0 - 1
Vegalta Sendai[11] 
-1/40-1
HQA14:00FT
[5]Jeonnam Dragons1
3 - 1
Busan I'Park[11] 1
-1/41-0
HQB14:00FT
[11]Gangwon
1 - 2
Sangju Sangmu[1] 
+1/20-0
TQB14:00FT
[5]Harbin Yiteng
1 - 1
Tianjin Songjiang[15] 
-1 1/40-1
-14:00FT
[2]Yanbian Baekdu
2 - 0
Dalian Aerbin[1] 
+1/40-0
-14:00FT
[14]Guizhou Zhicheng1
1 - 2
Hunan Xiangtao[13] 
-1/41-1
-14:00FT
[4]Hebei CFLD
3 - 1
Qingdao Jonoon[3] 2
-1/43-0
-14:00FT
[9]Beijing BIT2
2 - 3
Beijing BG[6] 
+1/22-1
GREU2015:00FT
[10]Pas Giannina U20
4 - 1
Ergotelis U20[13] 
-1/22-1
-15:00FT
[8]Asteras Tripolis U20
2 - 1
PAOK U20[3] 
+3/40-1
-15:00FT
[14]Levadiakos U20
6 - 1
OFI Creta U20[12] 
-1/23-0
-15:00FT
[5]Veria U20
1 - 0
Olympiakos U20[1] 
+3/41-0
RMNB15:00FT
[A-6]Braila
0 - 1
Voluntari[A-1] 
0-1
-15:00FT
[B-7]Olimpia Satu Mare1
1 - 1
Poli Timisoara[B-1] 
-1/40-0
-15:00FT
[A-5]Bacau
0 - 0
Academica Arges[A-2] 
0-0
-15:00FT
[B-4]Unirea Tarlungeni
3 - 0
Olt Slatina[B-2] 
-
-15:00FT
[A-4]Gloria Buzau
3 - 1
Rapid Suceava[A-3] 
1-1
-15:00FT
[B-5]Mioveni
3 - 1
Metalul Resita[B-3] 
-3/42-0
CZEU1915:15FT
Slovan Liberec U19
1 - 1
Teplice U19 
-1/20-0
AUSBPL15:15FT
[7]Rochedale Rovers
1 - 4
Queensland Lion[1] 
+11-0
CZEU1916:00FT
Bohemians U191
0 - 3
Mlada Boleslav U19 
-1/40-1
-16:00FT
Jihlava U194
2 - 2
Slovacko U19 1
-1/41-1
-16:00FT
Hlucin U192
0 - 4
Banik Ostrava U19 
0-2
AUSBPL16:00FT
[11]Capalaba12
2 - 5
Logan Light.[3] 11
+1/42-2
HQB16:00FT
[3]Seoul E-Land2
2 - 0
Suwon City[2] 2
-1/40-0
AUSNSW16:30FT
[5]Bon. White Eagles11
2 - 1
Manly Utd[7] 1
-1/21-0
-16:30FT
[9]Blacktown Spt.1
2 - 5
Sutherland Sharks[6] 2
+1/41-4
AUSSL16:30FT
[13]White City W.2
0 - 2
Adelaide City[5] 1
+1 1/40-1
GHCLB17:00FT
(T)Sydney FC
0 - 1
Tottenham
+1/20-1
TNKA17:00FT
[14]Rizespor1
1 - 1
Galatasaray[1] 
+00-0
UKRU2117:00FT
[6]Chernomorets U21
6 - 3
Metalist Kha. U21[5] 
-1/42-1
NHATA17:00FT
[9]Kashima Antlers3
3 - 1
Matsumoto Yama.[13] 1
-1 1/42-1
-17:00FT
[17]Shimizu S-Pulse
5 - 2
Kawasaki Fro.[6] 1
+1/22-1
-17:00FT
[5]Yokohama FM
1 - 1
Gamba Osaka[4] 
+01-0
-17:00FT
[8]Sagan Tosu12
1 - 6
Urawa Red[1] 2
+1/21-0
-17:00FT
[7]Shonan Bellmare2
0 - 0
Sanf Hiroshima[2] 2
+1/40-0
-17:00FT
[3]FC Tokyo1
2 - 1
Kashiwa Reysol[15] 2
+01-0
NGA17:30FT
[6]Spartak Moscow
3 - 3
Amkar Perm[11] 1
-1/20-2
-17:30FT
[4]Din. Moscow3
1 - 1
Krasnodar[3] 1
+01-1
-17:30FT
[14]Torpedo Moscow
2 - 0
Mordovia[8] 3
-1 1/41-0
-17:30FT
[10]Kuban
5 - 1
Arsenal-Tula[16] 1
+1/41-0
-17:30FT
[9]Terek Grozny14
1 - 3
Ural S.r.[13] 2
+01-2
-17:30FT
[12](T)Ufa3
1 - 1
Rubin Kazan[5] 1
+1/41-0
-17:30FT
[15]Rostov1
1 - 1
Cska Moscow[2] 2
+3/41-0
-17:30FT
[1]Zenit3
1 - 0
Lok. Moscow[7] 
-10-0
GHCLB18:00FT
Stars Thailand1
0 - 1
Chelsea1
+2 1/40-1
NGB18:00FT
[14]Baltika
1 - 1
Shinnik Yaroslavl[6] 
-3/41-1
-18:00FT
[3]Tom Tomsk
5 - 1
Dynamo St.Peters[18] 1
-22-1
-18:00FT
[17]Khimik Dzerzhin2
0 - 3
Krylya Sovetov[1] 2
+1 1/40-1
-18:00FT
[4]FK Ruan Tosno3
0 - 2
Gazovik Orenburg[5] 1
-1/20-2
-18:00FT
[10]Sibir2
4 - 3
Volga NN[13] 3
-1/42-3
-18:00FT
[15]SKA Energiya2
0 - 0
Luch Energiya[9] 2
-1 1/40-0
-18:00FT
[16]SY Sakhalinsk1
0 - 3
Anzhi[2] 1
-10-1
CZEU1918:00FT
Sparta Praha U1912
3 - 0
Brno U19 1
-1 1/41-0
-18:00FT
Hradec Kralove U192
2 - 0
MFk Karvina U19 2
+1/41-0
-18:00FT
Pardubice U191
1 - 2
Jablonec U19 
-1/20-0
DEN318:00FT
[D-16]Svebolle
0 - 2
Helsingor[D-1] 
0-1
-18:00FT
[D-4]Hellerup3
2 - 2
Herlev[D-15] 2
1-2
INDA18:00FT
[6](T)Salgaocar1
2 - 0
Dempo[10] 
-1/40-0
-18:00FT
[7]Mumbai2
2 - 1
Bharat FC[11] 2
-3/41-0
-18:00FT
[8]Shillong Lajong1
5 - 1
East Bengal[4] 2
-1/21-1
-18:00FT
[9]Sporting Goa1
4 - 0
Pune FC[5] 1
-1/22-0
TQA18:35FT
[14]Chongqing Lifan
2 - 3
Jiangsu Sainty[5] 2
-1/40-1
-18:35FT
[13]Hangzhou NG1
0 - 1
Changchun Yatai[11] 4
-1/40-1
-18:45FT
[9]Sh. Shenhua2
0 - 0
Shijiazhuang YJ[7] 3
-3/40-0
NGB19:00FT
[8]Tyumen1
0 - 1
Volgar Astrachan[7] 3
-1/40-1
HUNA19:00FT
[5]Ujpest
3 - 0
Kecskemeti[9] 1
-1 1/42-0
NOR319:00FT
[C-6]Fana IL12
1 - 2
Floy IL[C-9] 1
-1/21-0
-19:00FT
[D-2]Floro SK
4 - 0
Rodde FK[D-11] 
2-0
CZEU1919:00FT
Sigma Olomouc U19
3 - 2
Vik. Plzen U19 
-3/42-1
POLB21:00FT
[14]Flota Swin.
0 - 3
Bytovia[12] 
-
UKRB21:00FT
[12]Poltava
3 - 0
Stal Alchevsk[15] 
-
AUSQSL16:00Hoãn
[8]Northern Fury
vs
Far North QLD Bulls[10] 
-
SINA18:30Hoãn
[7]Tampines Rovers
vs
Harimau Muda (SIN)[8] 
-
ANHU2120:00Hoãn
[1-8]Norwich U21
vs
Fulham U21[1-10] 
-
ITAU2020:00Hoãn
Spezia U20
vs
Verona U20 
-
NOR320:00Hoãn
[C-14]Eidsvold Turn
vs
Egersunds IK[C-4] 
-
DEN320:00Hoãn
[D-12]Rishoj
vs
BK Avarta[D-7] 
-
DUC4BA00:00Hoãn
M.gladbach II
vs
Wer.Bremen II
-
-00:00Hoãn
[1]Wurzburger
vs
Saarbrucken
-
-00:00Hoãn
Offenbach
vs
Magdeburg
-

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010