bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
NHATA13:00 75'
[11]Cerezo Osaka2
0 - 0
FC Tokyo[1] 
+00-0
NHATB13:00 76'
[10]Tokyo Verdy
1 - 1
JEF United Chiba[15] 
+00-1
AUSFWP14:00
[4]Inglewood Utd
vs
Rockingham City[9] 
-1/2-
-14:00 34'
[6]Bayswater City13
1 - 0
Perth Glory U21[2] 1
+1/4-
-14:00 33'
[3]Floreat Athena
1 - 1
Stirling Lions[12] 
-2-
-14:00 32'
[1]Perth SC
0 - 0
Cockburn City[7] 
-1 1/4-
-14:00 38'
[10]Armadale SC
0 - 0
Sorrento[5] 
+1-
-14:00 35'
[8]Balcatta1
1 - 0
ECU Joondalup[11] 1
-1/2-
NHATB14:00 34'
[6]Ventforet Kofu
0 - 0
Yokohama FC[12] 
-1/2-
AUSVPL14:30 05'
[7]Hume City
1 - 0
Dandenong Th.[12] 
-3/4-
TQA14:30 07'
[16]Beijing Renhe1
1 - 0
Tianjin Teda[7] 
+0-
TQB14:30 07'
[14]Heil. Lava Spring
1 - 0
Liaoning Hunyong[11] 
-1/2-
NGAU2115:00
[7]Krasnodar U21
vs
Rubin Kazan U21[11] 
-2-
AUSBPL15:00
[3]Bayside Utd
vs
Brisbane Knights[10] 
-
-15:00
[8]Acacia Ridge
vs
Caboolture Sports[6] 
-
-15:00
[2]Toowong FC
vs
The Gap[7] 
-
NHATB15:00
[17]Ehime FC
vs
Mito Hollyhock[2] 
+1/4-
HQA15:00
[7]Pohang Steelers
vs
FC Seoul[3] 
+1/4-
HQB15:00
[3]Suwon FC
vs
Daejeon Citizen[8] 
-1/4-
HKGC15:00
(T)Kitchee
vs
Southern District
-
AUSNSW15:30
[11]Sutherland Sharks
vs
Sydney Olympic[6] 
+1/2-
VNB15:30
[7]Đồng Tháp
vs
Đăk Lăk[10] 
-
NGAU2116:00
[5]Zenit U21
vs
Yenisey U21[10] 
-1 1/4-
-16:00
[4]Din. Moscow U21
vs
Arsenal Tula U21[3] 
-1/2-
-16:00
[6]Lok. Moscow U21
vs
Ufa U21[14] 
-
CZEU1916:00
[14]Mlada Boleslav U19
vs
Pardubice U19[10] 
-
-16:00
[5]Hradec Kralove U19
vs
Pribram U19[6] 
-
UKRU2116:00
[7]Zorya U21
vs
Oleksandria U21[2] 
-
-16:00
[9]Karpaty Lviv U21
vs
FC Lviv U21[11] 
-
-16:00
[10]Desna U21
vs
Mariupol Youth[5] 
-
AUSNSW16:00
[9]Marconi Stallions
vs
APIA Tigers[2] 
+1/4-
-16:00
[8]Sydney FC U21
vs
Hakoah Sydney[12] 
+0-
-16:00
[10]Mt Druitt Town
vs
Blacktown City[4] 
+1/2-
VNB16:00
[11]Bình Định
vs
Phố Hiến[4] 
-
NGB17:00
[18]Sibir
vs
Krasnodar B[11] 
-
NGAU2117:00
[15]Orenburg U21
vs
Spartak Mos. U21[2] 
-
UKRU2117:00
[3]Shakhtar Donetsk U21
vs
Vorskla U21[6] 
-
-17:00
[12]Olimpik Donetsk U21
vs
Chernomorets U21[4] 
-
HQA17:00
[6]Gangwon
vs
Jeju Utd[11] 
-1/4-
-17:00
[8]Seongnam
vs
Ulsan Hyundai[1] 
+1/4-
HQB17:00
[5]Anyang
vs
Seoul E-Land[10] 
-1/2-
VNA17:00
[12]SHB Đà Nẵng
vs
HA Gia Lai[7] 
-1/2-
-17:00
[14]Khánh Hòa
vs
Quảng Nam[13] 
-1/4-
NHATB17:30
[9]Ryukyu
vs
Alb. Niigata (JPN)[13] 
+1/4-
THA17:45
[5]Nakhon Ratch.
vs
Port FC[1] 
+1/4-
NGAU2118:00
[1]CSKA Mos. U21
vs
Kryliya Sov. U21[8] 
-1 1/2-
-18:00
[16]Anzhi U21
vs
Ural U21[13] 
-
CZEU1918:00
[13]Slovacko U19
vs
Dukla Praha U19[15] 
-
-18:00
[12]MFk Karvina U19
vs
Jihlava U19[16] 
-
UKRU2118:00
[1]Dinamo Kiev U21
vs
Arsenal Kiev U21[8] 
-
THA18:00
[8]Trat FC
vs
Chiangrai Utd[2] 
+0-
CZEU2118:30
Vik.Plzen U21
vs
S. Olomouc U21 
-
TQB18:30
[15]Shanghai Shenxin
vs
Xinjiang Tianshan[16] 
-3/4-
-18:30
[3]Guizhou Zhicheng
vs
Shaanxi Changan[13] 
-
-18:30
[7]Beijing BG
vs
Zhejiang Greentown[6] 
-
-18:30
[2]Guangdong S Tiger
vs
Shijiazhuang YJ[4] 
-3/4-
TQA18:35
[13]Wuhan Zall
vs
Tianjin Tianhai[14] 
-1/2-
-18:35
[15]Hebei CFLD
vs
Jiangsu Suning[5] 
+1/4-
TQB18:35
[12]Nantong Zhiyun
vs
Sichuan Longfor[10] 
-
DENB18:45
[5]Naestved BK
vs
Thisted[12] 
-1 1/2-
-18:45
[2]Viborg
vs
Fremad Amager[3] 
-3/4-
-18:45
[1]Silkeborg IF
vs
Nykobing[7] 
-1 1/2-
-18:45
[11]Helsingor
vs
Lyngby[4] 
+1/4-
-18:45
[8]HB Koge
vs
Roskilde[9] 
-1/4-
-18:45
[6]Fredericia
vs
Hvidovre IF[10] 
-1/4-
NGB19:00
[15]Baltika
vs
Tyumen[19] 
-
-19:00
[7]Shinnik Yaroslavl
vs
Avangard Kursk[8] 
-
-19:00
[14]Spartak Moscow B
vs
PFC Sochi[2] 
-
-19:00
[20]Zenit B
vs
FK Tambov[1] 
-
-19:00
[10]Khimki
vs
Luch Energiya[13] 
-
-19:00
[4]Nizhny Novgorod
vs
Mordovia[12] 
-
-19:00
[17]Fakel
vs
Tom Tomsk[3] 
-
-19:00
[9]Rotor Volgograd
vs
Chertanovo[5] 
-
-19:00
[16]Armavir
vs
SKA Energiya[6] 
-
NGAU2119:00
[12]Akhmat Gr. U21
vs
Rostov U21[9] 
-
MDVA19:00
[6]Dinamo-Auto
vs
Zimbru[7] 
-
CZEU1919:00
[11]C. Budejovice U19
vs
Zlin U19[7] 
-
THA19:00
[15]Chiangmai
vs
Prachuap FC[6] 
+1/2-
-19:00
[11]Sukhothai
vs
Chainat[12] 
-1/2-
VNA19:00
[1]TP.HCM
vs
SL Nghệ An[5] 
-1/4-
ITA319:30
[A-9]AC Cuneo
vs
Luchese[A-11] 
-1/2-
SINA19:30
[9]Warriors FC
vs
Hougang Utd[2] 
-
-19:30
[4]Tampines Rovers
vs
Geylang Intl[7] 
-
UZBA19:45
[8]Dinamo Samarkand
vs
Qyzylqum[10] 
-
-19:45
[3]Surkhon Termiz
vs
Kokand-1912[13] 
-
ARMA20:00
[7]Gandzasar
vs
Lori Vanadzor[5] 
-
LATA20:00
[6]Spartaks Jurmala
vs
METTA/LU Riga[9] 
-
CZEB20:00
[2]Jihlava
vs
Brno[3] 
-
-20:00
[9]Fotbal Trinec
vs
C. Budejovice[1] 
-
-20:00
[4]Hradec Kralove
vs
Taborsko[15] 
-
-20:00
[12]Sellier&Bellot Vlasim
vs
SK Prostejov[11] 
-
-20:00
[6]Varnsdorf
vs
Znojmo[14] 
-
-20:00
[13]MFK Chrudim
vs
Vik.Zizkov[16] 
-
-20:00
[8]MFK Vitkovice
vs
Pardubice[7] 
-
-20:00
[10]Banik Sokolov
vs
Usti & Labem[5] 
-
THA20:00
[13]Suphanburi
vs
Rayong FC[14] 
-1/2-
BLRA20:15
[15]FK Minsk
vs
FK Gorodeya[10] 
-
W2020:30
[F-2](T)B.D.Nha U20
vs
Hàn Quốc U20[F-3] 
-1 1/4-
NORB20:30
[12]Skeid Fotball
vs
Sandnes Ulf[7] 
-1/4-
-20:30
[16]Tromsdalen
vs
KFUM Oslo[5] 
+1/4-
UZBA20:50
[6]Navbahor
vs
Andijan[14] 
-
ANHL221:00
[7](T)Newport
vs
Tranmere Rovers[6] 
+1/4-
TBNB21:00
[19]Rayo Majada.
vs
Cordoba[20] 
-1 1/2-
SCOC21:00
(T)Hearts
vs
Celtic
+1 1/4-
MDVA21:00
[8]Codru Lozova FC
vs
Speranta[4] 
-
FINA21:00
[9]RoPS Rovaniemi
vs
SJK Seinajoki[5] 
+0-
-21:00
[10]HIFK
vs
Inter Turku[1] 
+1/2-
FINB21:00
[9]AC Kajaani
vs
KTP Kotka[7] 
+0-
-21:00
[5]MuSa Pori
vs
Mypa[10] 
-3/4-
-21:00
[4]Jaro
vs
Haka[1] 
+0-
-21:00
[2]AC Oulu
vs
TPS Turku[3] 
-1/2-
TDA21:00
[1]Malmo
vs
Eskilstuna City[15] 
-1 1/4-
-21:00
[3]Hacken
vs
Goteborg[4] 
-1/2-
TDB21:00
[12]IK Frej
vs
Varbergs BoIS[1] 
+1/2-
-21:00
[16]Syrianska
vs
Brommapojkarna[14] 
+1/4-
-21:00
[15]Halmstads
vs
Degerfors IF[6] 
-3/4-
UKRA21:00
[10]Karpaty Lviv
vs
Olimpik Donetsk[9] 
-
-21:00
[7]Desna Chernigiv
vs
Arsenal Kiev[11] 
-
-21:00
[4]Vorskla
vs
Chernomorets[12] 
-
MASL21:00
[9]PKNS FC
vs
Petaling Jaya City[8] 
-
-21:00
[7]Perak FA
vs
Melaka FA[6] 
-
MAPL21:00
[10]Sarawak
vs
Johor Darul Takzim II[1] 
-
-21:00
[8]Penang FA
vs
Sabah FA[2] 
-
-21:00
[4]Terengganu II
vs
Kelantan[9] 
-
UZBA21:00
[7]Metallurg Bekabad
vs
Bunyodkor[5] 
-
BRB21:00
[12]Coritiba/PR
vs
Cuiaba/MT[5] 
-1/2-
BULA21:15
[5]Beroe
vs
Levski Sofia[3] 
-
BIHA22:00
[5]Radnik Bijeljina
vs
Sloboda Tuzla[7] 
-
-22:00
[9]Mladost D. Kakanj
vs
FK Krupa[11] 
-
-22:00
[12]GOSK Gabela
vs
Sarajevo[1] 
-
-22:00
[10]FK Tuzla City
vs
Zeljeznicar[4] 
-
-22:00
[8]Zvijezda Bijeljina
vs
Zrinjski[2] 
-
-22:00
[6]Celik
vs
Siroki Brijeg[3] 
-
RMNA22:00
[12]Dunarea Calarasi
vs
Gaz Metan Medias[11] 
-1/4-
-22:00
[14]Concordia Chiajna
vs
CSMS Iasi[8] 
+1/2-
CZEA22:00
[11]Bohemians 1905
vs
Opava[13] 
-1 1/4-
-22:00
[12]Slovacko
vs
MFk Karvina[15] 
-1 1/4-
-22:00
[14]Pribram
vs
Dukla Praha[16] 
-1 1/4-
AUTA22:00
[11]Hartberg
vs
Admira[10] 
-1-
-22:00
[12]Wacker Innsbruck
vs
Mattersburg[5] 
-1-
-22:00
[3]Rapid Wien
vs
SCR Altach[9] 
-3/4-
DENA22:00
[5]Odense BK
vs
Brondby[7] 
-1/4-
-22:00
[2]Midtjylland
vs
Esbjerg FB[4] 
-1/4-
-22:00
[1]Kobenhavn
vs
Nordsjaelland[9] 
-1 1/4-
BLRA22:15
[9]Slavia Mozyr
vs
Torpedo Minsk[16] 
-
MNEA22:30
[4]OFK Titograd
vs
OFK Petrovac[6] 
-
-22:30
[5]Iskra Danilo
vs
Rudar[8] 
-
-22:30
[7]Grbalj
vs
Mornar Bar[10] 
-
-22:30
[3]Zeta
vs
Lovcen Cetinje[9] 
-
-22:30
[2]Buducnost
vs
Sutjeska[1] 
-
SLOA22:55
[4]Mura
vs
CM Celje[5] 
-
-22:55
[6]Aluminij
vs
O.Ljubljana[2] 
-
-22:55
[10]NK Krsko
vs
Gorica[9] 
-
-22:55
[7]Rudar Velenje
vs
Triglav[8] 
-
-22:55
[3]Domzale
vs
Maribor[1] 
-
W2022:59
[E-3](T)Panama U20
vs
Mali U20[E-2] 
+3/4-
-22:59
[E-4](T)Pháp U20
vs
Arập Xêut U20[E-1] 
-2-
TBNB22:59
[1]Osasuna
vs
Las Palmas[12] 
+0-
-22:59
[9]Sporting Gijon
vs
Albacete[3] 
-1/4-
ITA22:59
[19]Frosinone
vs
Chievo[20] 
+0-
ITA322:59
[B-1]Pordenone
vs
Juve Stabia[C-1] 
-1/4-
-22:59
[C-17]AS Bisceglie
vs
Paganese[C-19] 
-1/2-
ICEA22:59
[10]HK Kopavogur
vs
UMF Grindavik[6] 
-1/4-
NORA22:59
[3]Valerenga
vs
Lillestrom[13] 
-1 1/4-
TNKA22:59
[8]Konyaspor
vs
Akhisar Bld.[18] 
-3/4-
TDA22:59
[14]Helsingborg
vs
Falkenbergs[16] 
-1/2-
TDB22:59
[5]Jonkopings
vs
Brage[3] 
-1/2-
BDNC23:15
Sporting Lisbon
vs
Porto
+1/2-
PERA23:15
[2]Sporting Cristal
vs
Melgar[13] 
-
ICEA23:30
[7]KA Akureyri
vs
Vestmannaeyjar[12] 
-1-
ISRA00:00
[4]Hap. Beer Sheva
vs
Maccabi TA[1] 
-
-00:00
[5]Bnei Yehuda
vs
Hapoel Hadera[8] 
-
-00:00
[3]Maccabi Netanya
vs
Maccabi Haifa[2] 
-
TSA00:00
[7]Sion
vs
Thun[6] 
-1/4-
-00:00
[4]Lugano
vs
Grasshoppers[10] 
-1 3/4-
-00:00
[2]Basel
vs
Neuchatel Xamax[9] 
-2 1/4-
-00:00
[1]Young Boys
vs
Luzern[3] 
-1-
-00:00
[8]Zurich
vs
St. Gallen[5] 
-1/2-
AUTB00:00
[2]SV Ried
vs
Austria Klagenfurt[9] 
-1 3/4-
-00:00
[16]Vorwarts Steyr
vs
Blau Weiss Linz[8] 
-1/4-
BLRA00:45
[3]Dinamo Brest
vs
Neman Grodno[7] 
-
DUCC01:00
(T)Leipzig
vs
Bayern Munich 
+1-
UAEA01:00
[14]Dubba Al Fujairah
vs
Baniyas[6] 
-
-01:00
[2]Al Shabab (UAE)
vs
Al Fujairah[12] 
-
-01:00
[13]Emirates Club
vs
Al Sharjah[1] 
-
URUA01:00
[15]CA Juventud
vs
CA River Plate (URU)[13] 
-
-01:00
[10]Rampla Juniors
vs
Nacional Montevideo[4] 
-
-01:00
[12]Defensor SC
vs
CA Fenix[2] 
-
W2001:30
[F-1](T)Argentina U20
vs
Nam Phi U20[F-4] 
-1 1/4-
ITA01:30
[12]Bologna
vs
Napoli[2] 
+1/2-
IREB01:30
[5]Longford Town
vs
Athlone[9] 
-1 1/4-
CHIA01:45
[15]Antofagasta
vs
U. La Calera[5] 
+0-
TBNC02:00
(T)Barcelona
vs
Valencia 
-1-
ITB02:00
[4]Benevento
vs
Cittadella[7] 
-1/2-
BRA02:00
[7](T)Botafogo/RJ
vs
Palmeiras/SP[1] 
+1-
ECUA02:00
[15]Fuerza Amarilla SC
vs
LDU Quito[6] 
-
BRB02:30
[16]Sao Bento/SP
vs
Oeste/SP[8] 
-1/4-
-02:30
[13]Ponte Preta/SP
vs
Parana/PR[9] 
-1/4-
CHIB02:30
[7]La Serena
vs
Rangers Talca[9] 
-
USA02:30
[Dong-8]Chicago Fire
vs
New York City[Dong-6] 
-1/4-
ARGB02:35
[1]Sarmiento Junin
vs
Ind.Rivadavia[8] 
-1/2-
VENA02:40
[7]Zulia FC
vs
Caracas[2] 
-
CHIB03:00
[13]Melipilla
vs
Puerto Montt[4] 
-
COLB03:30
[1]Real Cartagena
vs
Leones FC[7] 
-
-03:30
[6]Cortulua
vs
Barranquilla[4] 
-
PERA03:30
[9]Ayacucho FC
vs
Universitario[8] 
-
CHIB04:00
[1]Cobreloa
vs
CD Magallanes[14] 
-
VENA04:00
[4]Aragua
vs
Estu.Merida[5] 
-
BRA05:00
[19]Gremio/RS
vs
Atl. Mineiro/MG[2] 
-3/4-
BRB05:00
[17]Operario/PR
vs
Botafogo/SP[3] 
-1/4-
-05:00
[20]Brasil Pelotas/RS
vs
America/MG[19] 
+0-
COLA05:00
[1]Millonarios
vs
Deportivo Pasto[6] 
-
USW05:00
[6]Sky Blue FC Nữ
vs
Portland Tho. Nữ[4] 
-
ECUA05:15
[9]Nacional Quito
vs
Macara[4] 
-
PERA05:45
[7]Academia Cantolao
vs
Uni.San Martin[16] 
-
CHIB06:00
[16]San Luis Qui.
vs
Barnechea[5] 
-
USA06:00
[Tay-8]Vancouver WC
vs
Dallas[Tay-7] 
-1/4-
USB06:00
[Nhóm 1-6]Indy Eleven
vs
Nashville FC[Nhóm 1-2] 
-
-06:00
[Nhóm 1-18]Hartford Athletic
vs
Ottawa Fury[Nhóm 1-7] 
-
-06:00
[Nhóm 1-13]Pittsburgh R.
vs
Ch.Independence[Nhóm 1-16] 
-
CHIA06:30
[2]Colo Colo
vs
Audax Italiano[4] 
-1-
USA06:30
[Dong-12]Cincinnati
vs
New York RB[Dong-5] 
+0-
-06:30
[Dong-11]New England
vs
D.C. Utd[Dong-2] 
-1/4-
-06:30
[Dong-1]Philadelphia Union
vs
Portland Timbers[Tay-11] 
-3/4-
USB06:30
[Nhóm 1-1]Tampa Bay Rowdies
vs
Swope Park Rangers[Nhóm 1-17] 
-
-06:30
[Nhóm 1-9]Ch. Battery
vs
Atlanta United II[Nhóm 1-11] 
-
USA07:00
[Tay-6]Minnesota Utd
vs
Houston Dynamo[Tay-4] 
-1/4-
USW07:00
[1]Utah Royals Nữ
vs
Orlando Pride Nữ[9] 
-
ECUA07:30
[11]Dep.Cuenca
vs
Guayaquil City[12] 
-
USB07:30
[Nhóm 2-9]OKC Energy
vs
Colorado Springs[Nhóm 2-17] 
-
-07:30
[Nhóm 2-14]Rio Grande Valley
vs
SA Scorpions[Nhóm 2-16] 
-
-07:30
[Nhóm 2-8]Austin Bold
vs
New Mexico United[Nhóm 2-1] 
-
PERA08:00
[18]Sport Boys
vs
Alianza Huanuco[11] 
-
USA08:00
[Tay-12]Colorado Rapids
vs
Columbus Crew[Dong-9] 
+0-
CHIB09:00
[2]Dep. Copiapo
vs
U. San Felipe[12] 
-
USB09:00
[Nhóm 2-10]LA Galaxy II
vs
Orange C. Blues[Nhóm 2-11] 
-
-09:00
[Nhóm 2-4]Portland Timbers II
vs
El Paso Locomotive[Nhóm 2-3] 
-
-09:00
[Nhóm 2-15]Real Monarchs
vs
Phoenix FC[Nhóm 2-5] 
-
-09:30
[Nhóm 2-12]Las Vegas Lights
vs
Tulsa Roughnecks[Nhóm 2-7] 
-
Các trận đã kết thúc
AUSVPL12:00FT
[4]Green Gully SC3
2 - 4
Altona Magic[6] 3
-1/4-
NHATA12:00FT
[15]Shimizu S-Pulse
4 - 3
Vegalta Sendai[17] 11
-1/4-
-12:00FT
[7]Consa. Sapporo2
0 - 0
Gamba Osaka[13] 1
-1/2-
NHATB12:00FT
[3]Kyoto Sanga11
2 - 0
Renofa Yamaguchi[20] 1
-1/2-
-12:00FT
[5]V-Varen Nagasaki1
1 - 0
Tokushima Vortis[14] 3
+0-
AUSVPL12:15FT
[1]Avondale Heights1
0 - 0
Dandenong City[13] 3
-1 1/4-
AUSSL12:30FT
[4]Metro Stars1
4 - 1
Para Hills Knights[8] 1
-1/2-
-12:30FT
[10]Adelaide Utd U211
1 - 3
Adelaide Raiders[5] 1
-1/4-
-12:30FT
[7]Croydon Kings4
2 - 0
Adelaide City[9] 1
+0-
-12:30FT
[11]West Adelaide3
1 - 1
Adelaide Comets[3] 2
+1/2-
-12:35FT
[2]Ade. Blue Eagles1
0 - 2
Campbelltown City[1] 2
+1/2-
NGB19:00Hoãn
[14]Spartak Moscow B
vs
Dynamo St.Peters
-
MASL21:00Hoãn
[2]Pahang
vs
Felda United[12] 
-
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com