x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
HKGA14:00
[4]Kitchee
vs
Lee Man FC[2] 
-
KAZA14:30
[5]Zhetysu Taldykorgan
vs
Shakhter Kar.[7] 
-
TQB15:00
[A-1]Chengdu Better City
vs
Suzhou Dongwu[A-6] 
-
KAZA16:45
[6]Ordabasy
vs
FK Kyzylzhar[9] 
-
TQA17:00
[A-2]Jiangsu Suning
vs
Guangzhou Ever.[A-1] 
+1/4-
GHCLB18:00
FK Gorodeya Re.
vs
Slavia Mozyr Re.
-
TQA18:35
[A-8]Henan Jianye
vs
Shandong Luneng[A-3] 
+1 1/4-
TQB18:35
[B-1]Meizhou Hakka
vs
Zhejiang Greentown[B-2] 
-
KAZA19:00
[2]Kaisar Kyzylorda
vs
Astana[4] 
-
TQA19:00
[A-7]Dalian Yifang
vs
Shenzhen FC[A-5] 
+0-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-19:00
[A-6]Guangzhou Fuli
vs
Sh. Shenhua[A-4] 
-
TQB19:00
[C-6]Xinjiang Tianshan
vs
Heil. Lava Spring[C-5] 
-
ARMA19:30
[1]Van Yerevan
vs
Alashkert[6] 
-
MDVA20:00
[10]Codru Lozova FC
vs
FC Floresti[8] 
-
EGYA20:00
[15]Wadi Degla SC
vs
Semouha Club[5] 
-
C221:00
Ararat-Armenia
vs
CM Celje
+0-
JORA21:00
[10]S.Al.Ordon
vs
Al Aqaba SC[12] 
-
CHIA21:00
[14]Iquique
vs
U. La Calera[3] 
+1/2-
ACL22:00
[D-3]Sepahan
vs
Al Sadd[D-2] 
-
-22:00
[D-1]Al Nasr (KSA)
vs
Al Ain[D-4] 
-
BDNB22:00
[17]Academico Viseu
vs
Estoril[11] 
+0-
C222:30
KuPS
vs
Suduva
-3/4-
FINA22:30
[1]Helsinki
vs
TPS Turku[11] 
-2-
EGYA22:30
[13]El Gouna
vs
Aswan FC[9] 
-
-22:30
[14]Al Masry
vs
Al Intagh Al Harbi[10] 
-
C223:00
MOL Fehervar FC
vs
Stade Reims
+1/2-
-23:00
Vik.Plzen
vs
Sonderjyske
-1 1/2-
ICEA23:00
[10]KA Akureyri
vs
HK Kopavogur[7] 
-1/2-
-23:15
[12]Fjolnir
vs
IA Akranes[8] 
+1/4-
-23:15
[2]Hafnarfjordur
vs
Valur Rey.[1] 
+1/4-
C223:30
Rostov
vs
Maccabi Haifa 
-1/2-
ISRB23:30
[13]Hapoel Raanana
vs
INR HaSharon[1] 
-
-23:30
[5]Beitar TA Ramla
vs
Hapoel Afula[10] 
-
-23:30
[14]Kafr Qasim
vs
Sektzia Nes Tziona[12] 
-
-23:30
[8]Hapoel Iksal
vs
Hapoel Acre[11] 
-
-23:30
[6]Hapoel Umm Al Fahm
vs
HR Letzion[15] 
-
-23:30
[2]Hapoel Nof HaGalil
vs
Hapoel Jerusalem[3] 
-
-23:30
[16]Hapoel Kfar Shalem
vs
Hapoel R. Gan[4] 
-
JORA23:30
[4]Sheikh Hussein
vs
Ramtha[3] 
-
CHIA23:30
[13]U.Concepcion
vs
O Higgins[16] 
-1/4-
C200:00
Mura
vs
PSV Eindhoven
+1 1/2-
-00:00
Charleroi
vs
Partizan 
-3/4-
-00:00
Djurgardens
vs
CFR Cluj
+1/2-
-00:00
Malmo
vs
Lok. Zagreb
-1-
-00:00
Riga FC
vs
Celtic
+1 3/4-
-00:00
Besiktas
vs
Rio Ave
-1/2-
-00:00
Cska Sofia
vs
B36 Torshavn 
-2 1/4-
-00:00
Rosenborg
vs
Alanyaspor
+0-
-00:30
Hap. Beer Sheva
vs
Motherwell 
-3/4-
-00:30
Steaua Bucuresti
vs
Slovan Liberec
+1 1/4-
-01:00
Standard Liege
vs
Vojvodina
-1-
-01:00
Sarajevo
vs
Buducnost
-3/4-
-01:00
Sheriff Tiraspol
vs
Dundalk
-3/4-
-01:00
Kobenhavn
vs
Piast Gliwice 
-1 1/4-
-01:00
Granada
vs
Lokomotiv T 
-3-
-01:00
KI Klaksvik
vs
Dinamo Tbilisi
+3/4-
-01:00
Shkendija
vs
Tottenham 
+2 1/4-
-01:00
Apoel FC
vs
Zrinjski 
-1 1/4-
-01:00
Galatasaray
vs
Hajduk Split
-3/4-
ACL01:00
[C-1]Al Duhail SC
vs
Al Taawon (KSA)[C-4] 
-
-01:00
[C-3]Persepolis
vs
Al Sharjah[C-2] 
-
ANHLC01:00
Bristol City
vs
Aston Villa 
+1/4-
EGYA01:00
[12]Ismaily SC
vs
Pyramids FC[4] 
-
C201:15
Wolfsburg
vs
Desna Chernigiv 
-2-
-01:30
Floriana
vs
Flora Tallinn
-1/4-
-01:30
Legia Wars.
vs
KF Drita
-
-01:30
Lask
vs
Dunajska Stred 
-1-
-01:30
St. Gallen
vs
AEK Athens
+1/4-
-01:30
Basel
vs
Anorthosis
-1 1/4-
-01:30
AC Milan
vs
Bodo Glimt 
-1 3/4-
-01:45
HNK Rijeka
vs
Kolos Kovalivka
-1/2-
ANHLC01:45
Lincoln
vs
Liverpool 
+2 1/4-
-01:45
Man City
vs
Bournemouth 
-1 3/4-
C202:00
Sporting Lisbon
vs
Aberdeen 
-1 1/4-
-02:00
Willem II
vs
Rangers
+3/4-
EUSC02:00
Bayern Munich
vs
Sevilla 
-1 3/4-
CHIA02:00
[11]Cobresal
vs
Palestino[6] 
-1/4-
ICEA02:15
[6]Breidablik
vs
Stjarnan[3] 
-1/2-
-02:15
[11]Grotta
vs
KR Reykjavik[4] 
-
-02:15
[5]Fylkir
vs
Vikingur Rey.[9] 
+1/2-
COLC03:15
[5]Atletico Huila
vs
Real San Andres[12] 
-
PERA03:30
[10]Ayacucho FC
vs
Binacional[7] 
-
LIB05:00
[C-3]Jorge Wilstermann
vs
CA Penarol[C-4] 
-1/4-
BRC06:00
Atletico/GO
vs
Fluminense/RJ 
+0-
MEXB06:00
[16]Oaxaca
vs
Mineros de Zac.[4] 
-
LIB07:00
[H-4]Inde.Medellin
vs
Boca Juniors[H-1] 
+3/4-
COLC07:40
[6]Fortaleza
vs
Dep.Quindio[2] 
-
LIB09:00
[G-4]Delfin SC
vs
Santos/SP[G-1] 
+1/2-
USB09:00
[A-4]Portland Timbers II
vs
Tacoma Defiance[A-3] 
-
Các trận đã kết thúc
COLC08:05FT
[7]Leones FC
1 - 1
Union Magdalena[4] 
-1/41-0
USA08:30FT
[Tay-7]Real Salt Lake
2 - 0
LA Galaxy[Tay-10] 
-1/40-0
-09:00FT
[Tay-6]Portland Timbers
1 - 0
Seattle Sounders[Tay-1] 
+01-0
USB09:00FT
[B-4]LA Galaxy II
1 - 1
San Diego Loyal[B-2] 
+00-1
MEXB09:05FT
[1]Celaya
0 - 0
Tampico Madero[12] 
-1/20-0
USA09:30FT
[Tay-8]Los Angeles FC
6 - 0
Vancouver WC[Tay-12] 
-2 1/25-0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo