CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
GREA22:15 90'
[15]Apollon Smyrni2
2 - 0
Xanthi[8] 
+01-0
-22:15 90'
[14]Platanias
0 - 1
Larissa[16] 
-3/40-1
MLTA22:15 86'
[7]Sliema Wanderers
1 - 0
Hibernians[5] 
1-0
OMA22:15 87'
[14]Oman Club3
1 - 0
Fanja[12] 1
0-0
TDA22:30 75'
[3]Djurgardens1
1 - 1
Hacken[5] 1
-3/41-1
TDB22:30 73'
[4]Osters1
0 - 1
Falkenbergs[6] 
-1/20-1
POLB22:45 60'
[17]Katowice
0 - 2
Ruch Chorzow[18] 1
-1/20-2
TBNB22:59 49'
[5]Rayo Vallecano
1 - 1
Sporting Gijon[8] 
-1/21-1
-22:59 48'
[17]Gimnastic
0 - 2
Alcorcon[21] 2
-1/40-2
ITA22:59 46'
[14]Udinese2
1 - 2
Juventus[3] 
+1 1/41-2
DUA22:59HT
[14]Wolfsburg
0 - 0
Hoffenheim[5] 1
+00-0
NGA22:59 47'
[16]Anzhi
1 - 1
Arsenal-Tula[10] 
+01-1
POLA22:59 48'
[4]Wisla Krakow
0 - 1
Legia Wars.[8] 
+00-1
BIA22:59 48'
[5]Anderlecht1
0 - 0
Genk[11] 
-3/40-0
ISRA22:59 48'
[8]Hapoel Ashkelon11
0 - 2
Maccabi P.Tikva[11] 2
+00-2
NORA22:59 48'
[8]Stabaek
0 - 2
Tromso[15] 
-1/40-2
-22:59 46'
[10]Sandefjord
1 - 1
Stromsgodset[6] 
+1/40-1
-22:59 48'
[2]Molde
1 - 0
Haugesund[5] 
-3/41-0
-22:59 48'
[13]Sogndal1
3 - 1
Sarpsborg[3] 
+1/43-1
-22:59 46'
[16]Viking
0 - 4
Valerenga[9] 
+00-4
NORB22:59 48'
[7]Levanger FK
1 - 1
Floro SK[8] 
-11-1
-22:59 47'
[12]Kongsvinger1
1 - 0
Mjondalen[4] 
+1/41-0
CZEA22:59 46'
[2]Slavia Praha
0 - 1
Slovan Liberec[6] 
-1 1/40-1
-22:59 48'
[9]Zlin
1 - 3
Mlada Boleslav[14] 
-1/41-3
CYPA22:59 48'
[9]Apollon Limassol
0 - 0
Aris Limassol[14] 
-1 3/40-0
DENA22:59 48'
[6]Kobenhavn1
2 - 0
Aarhus AGF[10] 3
-12-0
OMA22:59 48'
[6]Saham Club
0 - 1
Sohar Club (OMA)[9] 
0-1
-22:59 48'
[13]Al Mudhaibhi1
1 - 0
Al Oruba (OMA)[5] 
1-0
TBNA23:30 34'
[8]Leganes1
0 - 0
Athletic Bilbao[11] 1
+0-
BULA23:30 33'
[14]Vitosha Bistritsa
0 - 1
Beroe[7] 
+1-
TNKA23:30 33'
[1]Galatasaray
0 - 0
Fenerbahce[6] 
-1/2-
UKRA23:30 30'
[2]Dinamo Kiev
0 - 0
Shakhtar Donetsk[1] 
+3/4-
ECUA23:30 34'
[4]Independiente JT
2 - 0
Fuerza Amarilla SC[10] 
-
-23:30 33'
[7]LDU Quito
2 - 0
Delfin SC[1] 
-1/2-
CAFCL00:00 04'
[1]Ahly Cairo
1 - 0
Etoile Sahel Sousse[2] 
-1/2-
BDNA00:00 03'
[16]Aves
0 - 0
Benfica[3] 
+1 1/4-
CROA00:00 03'
[3]HNK Rijeka
0 - 0
NK Osijek[4] 
-1-
SRBA00:00 02'
[2]Crvena Zvezda
0 - 0
Mladost Lucani[10] 
-2 1/4-
SLOA00:00 04'
[6]NK Krsko
0 - 0
Rudar Velenje[4] 
+1/4-
ECUA00:00 04'
[5]Nacional Quito
0 - 0
Barcelona SC[8] 
-1/2-
MEXA00:00 03'
[16]Pumas UNAM
0 - 0
Monterrey[1] 
+1/2-
MEXB00:00 03'
[12]Leones Negros UdeG
1 - 0
Tapachula[13] 
-1/2-
CRCA00:00 06'
[4]Municipal Grecia
0 - 0
Universidad CR[8] 
-1/2-
-00:00 02'
[2]Dep. Saprissa
0 - 0
Limon[6] 
-3/4-
ISRA00:15
[7]Bnei Sakhnin
vs
Hapoel Haifa[2] 
+1/4-
GREA00:30
[7]Olympiakos
vs
PAOK[1] 
-1/2-
RMNA00:45
[3]Steaua Bucuresti
vs
Poli Timisoara[10] 
-1 1/4-
TBNB01:00
[15]Almeria
vs
Reus Deportiu[16] 
-1/2-
BIA01:00
[7]Zulte-Waregem
vs
Waasland-Beveren[10] 
-3/4-
NORA01:00
[4]Brann
vs
Rosenborg[1] 
+0-
CHIA01:30
[7]U.Concepcion
vs
O Higgins[16] 
-1/2-
TBNA01:45
[4]Real Madrid
vs
Eibar[16] 
-3-
ITA01:45
[4]Lazio
vs
Cagliari[16] 
-1 3/4-
ECUA01:45
[3]Dep.Cuenca
vs
Macara[6] 
-1/2-
PHA02:00
[5]Marseille
vs
PSG[1] 
+1 1/2-
BRA02:00
[10]Atletico/PR
vs
SC Recife/PE[13] 
-1/2-
-02:00
[12]Bahia/BA
vs
Vitoria/BA[16] 
-1/2-
-02:00
[5]Cruzeiro/MG
vs
Atl. Mineiro/MG[11] 
-1/2-
-02:00
[2]Gremio/RS
vs
Palmeiras/SP[3] 
+1/4-
-02:00
[15]Sao Paulo/SP
vs
Flamengo/RJ[6] 
-1/4-
-02:00
[4]Santos/SP
vs
Atletico/GO[20] 
-1-
BLVA02:00
[10]Real Potosi
vs
Oriente Petrolero[2] 
-3/4-
-02:00
[4]Jorge Wilstermann
vs
Univ. De Sucre[11] 
-1-
MEXA02:00
[12]Lobos BUAP
vs
Cruz Azul[7] 
+1/4-
-02:00
[17]Queretaro
vs
Santos Laguna[14] 
-1/4-
CRCA02:00
[12]Guadalupe FC
vs
Municipal Liberia[10] 
+0-
BDNA02:15
[2]Sporting Lisbon
vs
Chaves[14] 
-1 3/4-
URUA02:30
[9]Cerro Montevideo
vs
Danubio[5] 
-
-02:30
[7]El Tanque Sisley
vs
CA Fenix[10] 
-
-02:30
[3]Boston River
vs
Wanderers[14] 
-
VENA02:30
[13]Zulia FC
vs
Atletico Socopo[15] 
-3/4-
-02:30
[6]Estu.Merida
vs
Deportivo JBL[10] 
-1/2-
-02:30
[12]Portuguesa
vs
Dep.Guaira[9] 
+0-
-02:30
[7]Metropolitano
vs
Monagas[5] 
+0-
-02:30
[2]Mineros Guayana
vs
Dep.Tachira[8] 
-1/4-
-02:30
[18]Anzoategui
vs
Atl.Venezuela[17] 
-1/4-
-02:30
[11]Zamora Barinas
vs
Carabobo[1] 
-1/4-
-02:30
[16]Aragua
vs
Trujillanos[14] 
-1/4-
-02:30
[4]Caracas
vs
Dep.Lara[3] 
-1/2-
USA03:00
[Dong-11]D.C. Utd
vs
New York RB[Dong-6] 
-1/4-
-03:00
[Tay-8]Real Salt Lake
vs
Sporting Kansas[Tay-4] 
-1/4-
-03:00
[Dong-2]New York City
vs
Columbus Crew[Dong-5] 
-1/2-
-03:00
[Dong-4]Atlanta United
vs
Toronto[Dong-1] 
-1/2-
-03:00
[Tay-6]Dallas
vs
LA Galaxy[Tay-11] 
-1 1/2-
-03:00
[Tay-5]Houston Dynamo
vs
Chicago Fire[Dong-3] 
-1/2-
-03:00
[Tay-2]Seattle Sounders
vs
Colorado Rapids[Tay-10] 
-1 3/4-
-03:00
[Tay-3]Portland Timbers
vs
Vancouver WC[Tay-1] 
-1-
-03:00
[Tay-7]San Jose EQ
vs
Minnesota Utd[Tay-9] 
-1 1/4-
-03:00
[Dong-9]Montreal Impact
vs
New England[Dong-7] 
-1/2-
-03:00
[Dong-8]Philadelphia Union
vs
Orlando City[Dong-10] 
-3/4-
NASL03:00
[5]Jacksonville Armada
vs
New York Cosmos[4] 
+0-
CRCA03:00
[11]Carmelita
vs
Perez Zeledon[7] 
+1/4-
COLA03:15
[8]Jag de Cordoba
vs
Deportivo Cali[12] 
+0-
BRA04:00
[14]Chapecoense
vs
Fluminense/RJ[9] 
-1/2-
-04:00
[17]Ponte Preta/SP
vs
Avai/SC[19] 
-3/4-
CHIA04:00
[12]Curico Unido
vs
U. Espanola[3] 
-1/4-
ECUA04:00
[2]Emelec
vs
Catolica Quito[12] 
-1 1/2-
-04:00
[9]Guayaquil City
vs
Clan Juvenil[11] 
-1-
PARA04:00
[11]Sol de America
vs
Sportivo Trinidense[9] 
-1/2-
URUA04:00
[1]CA Penarol
vs
Defensor SC[2] 
-
BLVA04:15
[6]San Jose
vs
The Strongest[3] 
+1/4-
CRCA05:00
[3]Santos Guapiles
vs
Cartagines[9] 
-
COLA05:15
[6]Millonarios
vs
Once Caldas[14] 
-1-
-05:30
[19]Alianza Petrolera
vs
Tigres(COL)[7] 
-3/4-
PARA06:10
[4]Olimpia Asuncion
vs
Sportivo Luqueno[2] 
-1/2-
BLVA06:30
[8]Sport Boys Warnes
vs
Petrolero Yacuiba[7] 
-3/4-
CHIA06:30
[6]Univ. de Chile
vs
Palestino[13] 
-3/4-
MEXA07:15
[13]Veracruz
vs
Chivas Guad.[18] 
+1/4-
COLA07:30
[20]Aguilas Doradas
vs
Deportivo Pasto[16] 
-1/2-
NZLA10:35
[8]Hawke's Bay
vs
Wellington Phoenix (R)[7] 
-
Các trận đã kết thúc
NGAU2112:00FT
[16]Ural U211
4 - 2
Akhmat Gr. U21[15] 
3-1
NHATB12:00FT
[2]Avispa Fukuoka1
0 - 1
JEF United Chiba[10] 
-1/40-1
-12:00FT
[19]Roas. Kumamoto
1 - 1
Tokushima Vortis[6] 
+3/41-0
-12:00FT
[11]Okayama
2 - 1
Thespa Kusatsu[22] 
-3/40-1
-12:00FT
[20]Kamatamare San.
0 - 0
Montedio Yama.[13] 
+00-0
-12:00FT
[18]Zweigen Kan.
0 - 0
Kyoto Sanga[14] 
+00-0
NHAT312:00FT
[15]Cerezo Osaka U23
2 - 2
Yokohama SCC[13] 
-1/40-1
NHATJFL12:00FT
[3]Sony Sendai
2 - 0
FC Imabari[5] 
-1/41-0
AUSA13:00FT
[10]Brisbane Roar1
1 - 2
Newcastle Jets[2] 4
-1/41-2
NHATJFL13:00FT
[14]Maruyasu Okazaki1
0 - 0
Tochigi Uva[15] 
0-0
HQA13:00FT
[6](T)Gangwon1
0 - 4
Jeonbuk H.Motor[1] 1
+3/40-1
-13:00FT
[12]Gwangju1
1 - 0
Sangju Sangmu[11] 1
-1/41-0
-13:00FT
[3]Ulsan Hyundai12
0 - 1
Jeju Utd[2] 1
+00-0
HQB13:00FT
[7]Anyang1
1 - 2
Busan I'Park[2] 
+1/20-2
-13:00FT
[3]Seongnam1
1 - 1
Daejeon Citizen[10] 2
-10-0
IDNA13:30FT
Perseru Serui1
2 - 1
Persipura 2
1-1
ASIW1914:00FT
[B-1](T)Nhật Bản U19 Nữ
2 - 0
Hàn Quốc U19 Nữ[B-3] 
-3/40-0
-14:00FT
[B-2](T)Australia U19 Nữ1
5 - 2
Việt Nam U19 Nữ[B-4] 
3-0
TQA14:30FT
[8]Changchun Yatai3
3 - 1
Jiangsu Suning[14] 2
-1/41-1
AUSA15:00FT
[6]Perth Glory1
2 - 1
Central Coast[9] 2
-3/40-1
NHATA15:00FT
[7]Urawa Red
3 - 3
Gamba Osaka[10] 1
-3/40-0
IDNA15:00FT
Persela Lamon
1 - 0
Persipura 
0-0
CZEB15:15FT
[10]Vik.Zizkov
2 - 1
Znojmo[7] 
-1/41-0
CZEU2115:30FT
[2]Teplice U212
2 - 1
Dukla Praha U21[18] 3
-1 1/41-0
EU17VL16:00FT
[6-1]Pháp U17
3 - 1
Belarus U17[6-3] 
-2 3/42-0
NGAU2116:00FT
[10]Anzhi U212
2 - 1
Arsenal Tula U21[14] 2
-1/21-1
KAZA16:00FT
[3]Ordabasy2
2 - 1
Astana[1] 2
+1/21-0
-16:00FT
[7]Kaisar Kyzylorda1
4 - 1
Atyrau[8] 1
-3/40-1
CZEU2116:00FT
[8]Bohemians U211
0 - 5
Pribram U21[1] 1
+00-1
-16:00FT
[19]Fotbal Trinec U211
1 - 2
S. Olomouc U21[14] 2
+00-1
-16:00FT
[12]MFk Karvina U211
0 - 0
Zlin U21[5] 2
-3/40-0
EU17VL17:00FT
[2-3]Albania U17
0 - 1
T.B.Nha U17[2-2] 
0-0
-17:00FT
[7-1](T)Scotland U17
2 - 1
Andorra U17[7-3] 
-3 3/41-1
TBNA17:00FT
[5]Villarreal1
4 - 0
Las Palmas[18] 5
-10-0
TBNB17:00FT
[11]Real Oviedo1
2 - 0
Cordoba[20] 
-1/20-0
KAZA17:00FT
[4]Tobol Kostanay
4 - 1
Okzhetpes[12] 
-3/43-0
TNKB17:00FT
[1]Umraniyespor1
0 - 0
Gaziantep B.B[15] 2
-1/40-0
-17:00FT
[2]Giresunspor1
0 - 1
Manisaspor[12] 1
-10-0
DENA17:00FT
[4]Hobro I.K.1
4 - 0
Nordsjaelland[3] 2
+01-0
VNA17:00FT
[5]Than Quảng Ninh1
4 - 3
Thanh Hóa[3] 1
-1/41-1
BDNB17:15FT
[11]Arouca11
1 - 0
Gil Vicente[7] 
-1/20-0
ITA17:30FT
[7]Chievo2
3 - 2
Verona[17] 1
-1/22-1
HLA17:30FT
[1]PSV Eindhoven
3 - 0
Heracles Almelo[14] 
-2 1/21-0
VNA17:30FT
[14]ĐT Long An1
3 - 3
Sài Gòn FC[7] 
+11-2
THAA17:45FT
[13]Siam Navy
1 - 0
Sisaket FC[16] 
-11-0
-17:45FT
[9]Port FC
1 - 1
Muang Thong Utd[2] 
+1 1/40-0
EUW19VL18:00FT
[7-2](T)Italia U19 Nữ
2 - 5
Pháp U19 Nữ[7-1] 
+11-2
-18:00FT
[7-4]Moldova U19 Nữ
0 - 4
Đảo Faroe U19 Nữ[7-3] 
-1/20-0
ANHB18:00FT
[11]Ipswich3
0 - 1
Norwich[6] 
+1/40-0
NGA18:00FT
[4]Ural S.r.
2 - 0
Akhmat Groznyi[11] 
+1/41-0
ARMA18:00FT
[1]Alashkert
0 - 3
Gandzasar[3] 
0-2
BLRA18:00FT
[3]Dinamo Minsk
0 - 0
Slavia Mozyr[15] 
-20-0
LATA18:00FT
[6]Jelgava
1 - 1
METTA/LU Riga[7] 
-1 1/40-0
LITA18:00FT
[1]Suduva
3 - 0
Zalgiris[2] 
+01-0
-18:00FT
[6]Lietava
2 - 1
Atlantas[4] 
+01-1
-18:00FT
[3]FK Trakai
5 - 1
Kaunas[8] 
-24-0
-18:00FT
[7]Stumbars Kauno1
0 - 3
Utenis[5] 
-1/40-1
MNEA18:00FT
[5]FK Mladost
3 - 3
Buducnost[2] 
2-2
NORB18:00FT
[15]Elverum
0 - 1
Sandnes Ulf[3] 
+1/20-0
-18:00FT
[10]FK Jerv
1 - 4
Bodo Glimt[1] 
+00-1
-18:00FT
[9]Strommen
3 - 4
Ullensaker/Kisa[5] 
+1/41-2
-18:00FT
[13]Asane Fotball
2 - 2
Tromsdalen[11] 
-1/21-0
TNKA18:00FT
[9]Sivasspor
0 - 0
Bursaspor[8] 
-1/40-0
UKRA18:00FT
[12]Stal Kamianske
1 - 1
Chernomorets[11] 
+1/20-0
THAA18:00FT
[8]Pattaya Utd
2 - 2
Chiangrai Utd[4] 
+1/21-0
-18:00FT
[6]Chonburi
1 - 1
Bangkok Glass[5] 
-1/40-0
WC1718:30FT
[D-2](T)T.B.Nha U172
3 - 1
Iran U17[C-1] 2
-3/41-0
DUA18:30FT
[18]FC Koln3
0 - 0
Wer.Bremen[17] 3
-1/40-0
DUB18:30FT
[8]Erzgebirge Aue13
1 - 0
Jahn Regensburg[15] 3
-1/40-0
-18:30FT
[18]Kaiserslautern3
0 - 1
Duisburg[14] 4
+00-0
-18:30FT
[3]Nurnberg2
2 - 1
Dynamo Dresden[12] 3
-1/21-0
DUC4DB18:30FT
Babelsberg
0 - 0
Budissa Bautzen 
-10-0
-18:30FT
BFC Viktoria 1889
0 - 0
VSG Altglienicke
-1/20-0
-18:30FT
Lok.Leipzig
1 - 1
Auerbach 
-3/41-1
-18:30FT
Union Furstenwalde
1 - 3
E.Cottbus 
+1 1/41-0
IDNA18:30FT
Persija Jakarta
2 - 0
Semen Padang 
-1 1/40-0
VNA18:30FT
[1]Hà Nội FC
4 - 0
Cần Thơ[13] 
-1 1/22-0
TQA18:35FT
[10]Chongqing Lifan
1 - 1
Sh. Shenhua[12] 
-1/41-1
-18:35FT
[2]Shanghai SIPG
1 - 2
Guangzhou Fuli[6] 
-10-1
-18:35FT
[1]Guangzhou Ever.
5 - 1
Guizhou Zhicheng[7] 
-22-1
-18:35FT
[13]Tianjin Teda
2 - 0
Beijing Guoan[9] 
-1/41-0
DUC4DB18:45FT
BFC Dynamo
3 - 0
C. Leipzig
-1 1/21-0
EU17VL19:00FT
[2-1](T)Croatia U17
6 - 0
Liechtenstein U17[2-4] 
-3 3/44-0
DUC319:00FT
[9]Zwickau
2 - 1
CZ Jena[17] 
-1/41-1
DUC4N19:00FT
Wormatia Worms
1 - 2
SSV Ulm 
+00-1
NGB19:00FT
[8]Spartak Moscow B
3 - 1
Tyumen[17] 
-1/22-0
ALBA19:00FT
[8]Vllaznia Shkoder
0 - 1
Partizani Tirana[4] 
0-1
BLRA19:00FT
[7]FK Slutsk
1 - 3
Isloch[11] 
-3/41-2
MDVA19:00FT
[10]Dinamo-Auto
0 - 4
Sheriff Tiraspol[1] 
0-1
AUTA19:00FT
[5]Admira
1 - 1
RB Salzburg[2] 
+1 1/41-1
DENA19:00FT
[8]Lyngby
1 - 1
Odense BK[7] 
-1/41-0
THAA19:00FT
[11]Suphanburi1
0 - 1
Buriram Utd[1] 
+1 1/20-0
-19:00FT
[3]Bangkok Utd
2 - 1
Ratchaburi[7] 
-1 1/21-0
-19:00FT
[14]Police Tero FC1
1 - 1
Sukhothai[15] 
-1/20-0
DUC4N19:10FT
Waldhof Man.
2 - 0
Offenbach 
-1/41-0
ANHA19:30FT
[18]Everton11
2 - 5
Arsenal[5] 1
+1/21-1
HLA19:30FT
[6]AZ Alkmaar
3 - 0
Utrecht[9] 
-1/41-0
-19:30FT
[5]Feyenoord
1 - 4
Ajax[2] 
+00-0
BIA19:30FT
[1]Club Brugge
1 - 0
Antwerpen[4] 
-1 1/21-0
MKDA19:30FT
[9]Rabotnicki
2 - 0
Pelister[5] 
1-0
-19:30FT
[4]Sileks Kratovo
0 - 0
Renova[8] 
0-0
-19:30FT
[7]Pobeda
1 - 0
Vardar[2] 
0-0
-19:30FT
[10]FK Skopje
1 - 1
Academy Pandev[3] 
0-1
-19:30FT
[1]Shkendija
4 - 1
Shkupi[6] 
2-0
TNKB19:30FT
[6]Elazigspor
2 - 2
Samsunspor[13] 
-1/22-2
-19:30FT
[11]Eskisehirspor
3 - 1
Erzurum BB[14] 
-1/21-0
DENB19:30FT
[4]Esbjerg FB
5 - 2
Fremad Amager[8] 
-3/41-0
-19:30FT
[1]Vejle
3 - 1
Viborg[5] 
-1/43-1
-19:30FT
[2]Thisted
0 - 1
Nykobing[10] 
-1/40-1
-19:30FT
[12]Skive IK
2 - 1
HB Koge[6] 
+1/21-1
-19:30FT
[11](T)Brabrand IF
2 - 1
Vendsyssel FF[3] 
+12-0
-19:30FT
[7]Roskilde
1 - 1
Fredericia[9] 
+00-0
OMA19:55FT
[2]Al Shabab (OMA)
2 - 0
Mirbat SC[8] 
2-0
EU17VL20:00FT
[7-4]Estonia U171
0 - 1
Đan Mạch U17[7-2] 1
+2 1/40-0
ITA20:00FT
[20]Benevento3
0 - 3
Fiorentina[9] 1
+10-1
-20:00FT
[19]SPAL 19073
0 - 1
Sassuolo[13] 3
+1/40-1
-20:00FT
[12]Atalanta3
1 - 0
Bologna[8] 2
-10-0
-20:00FT
[11]AC Milan1
0 - 0
Genoa[15] 2
-10-0
-20:00FT
[10]Torino1
0 - 1
Roma[5] 1
+1/20-0
DUC4BA20:00FT
[2]Munchen 18601
0 - 1
Bayern Munich II[4] 
-3/40-0
PHA20:00FT
[14]Nice
1 - 2
Strasbourg[18] 1
-3/40-1
POLB20:00FT
[5]Puszcza Nie.
2 - 1
Olimpia Grudz.[12] 
-1/42-1
BLRA20:00FT
[8]Vitebsk
1 - 2
Shakhter Soligo.[2] 
+3/40-2
BIHA20:00FT
[9]GOSK Gabela
0 - 1
Zeljeznicar[3] 
0-1
CROA20:00FT
[5]Lok. Zagreb
1 - 0
Istra 1961[10] 
-3/40-0
GREA20:00FT
[13]Asteras Tripolis
0 - 1
Panionios[3] 
-1/40-0
LATA20:00FT
[2]Riga FC1
0 - 1
Rigas Futbola Skola[3] 
-1/40-0
MLTA20:00FT
[9]Mosta1
2 - 2
Floriana[4] 
0-1
SRBA20:00FT
[1]Partizan
3 - 1
Backa[14] 
-2 1/42-1
TDA20:00FT
[8]Goteborg
0 - 1
Ostersunds[4] 
+00-1
-20:00FT
[13]GIF Sundsvall
2 - 2
Norrkoping[6] 
+01-0
TDB20:00FT
[3]Trelleborgs
4 - 0
Atvidabergs[16] 
-1 1/42-0
OMA20:00FT
[1]Al Suwaiq
2 - 1
Muscat Club[11] 
1-1
-20:00FT
[3]Nasr Salalah1
1 - 0
Al Salam[10] 
1-0
THAA20:00FT
[12]Nakhon Ratch.
2 - 1
Ubon UMT United[10] 
-1/20-0
-20:00FT
[17]Thai Honda FC
2 - 2
Samut Songkhram[18] 
1-2
DUA20:30FT
[15]Freiburg4
1 - 1
Hertha Berlin[11] 3
+00-0
SCOLC20:30FT
(T)Rangers
0 - 2
Motherwell
-10-0
NGA20:30FT
[3]Cska Moscow
0 - 0
Zenit[1] 
+00-0
POLA20:30FT
[7]Arka Gdynia
4 - 1
Jagiellonia[5] 
+02-1
CZEB20:30FT
[9]Sellier&Bellot Vlasim
2 - 2
Taborsko[11] 
-3/41-1
-20:30FT
[14]Varnsdorf
1 - 0
Frydek Mistek[16] 
-3/41-0
TNKA20:30FT
[5]Kayserispor
2 - 1
Konyaspor[16] 
-1/40-0
WCWVL21:00FT
[A-17]Phần Lan Nữ
1 - 0
Serbia Nữ[A-21] 1
-1 1/20-0
TBNB21:00FT
[6]Valladolid3
2 - 2
Lugo[2] 16
-3/40-2
BDNB21:00FT
[6]Benfica B3
2 - 1
Uniao Madeira[17] 1
-1/40-1
BIB21:00FT
[2]Beerschot-Wilrijk4
2 - 2
OH Leuven[1] 3
-1/41-0
LUXA21:00FT
[1]Dudelange1
4 - 3
Fola Esch[2] 
2-0
-21:00FT
[7]RM Hamm Benfica3
1 - 2
Victoria Rosport[8] 1
0-1
-21:00FT
[5]Mondorf-les.
4 - 2
RFCU Luxemburg[10] 
2-0
-21:00FT
[11]Rodange 911
0 - 0
Hostert[12] 
0-0
-21:00FT
[14]US Esch
0 - 3
UT Petange[4] 
0-2
-21:00FT
[6]Differdange1
5 - 0
UNA Strassen[9] 
3-0
-21:00FT
[13]Jeunesse Esch3
0 - 3
Progres Niedercorn[3] 2
0-1
TSA21:00FT
[9]Luzern2
0 - 1
Young Boys[1] 4
+1/20-1
-21:00FT
[7]Sion2
2 - 2
Lugano[10] 14
-1/21-1
-21:00FT
[4]St. Gallen1
0 - 4
Lausanne Sports[6] 2
-1/20-2
TSB21:00FT
[8]Wohlen3
2 - 2
Wil 1900[9] 4
+01-0
UKRA21:00FT
[7]FC Mariupol12
2 - 5
Zorya[6] 3
+02-3
DENA21:00FT
[13]Helsingor2
0 - 1
Brondby[2] 14
+1 3/40-1
TBNA21:15FT
[10]Celta Vigo3
0 - 1
Atletico Madrid[3] 5
+1/40-1
BULA21:15FT
[5]Vereya2
0 - 1
Septemvri Sofia[11] 3
-3/40-0
OMA21:15FT
[7]Al Nahda (OMA)
1 - 3
Dhofar[4] 
0-1
WC1721:30FT
[C-2](T)Đức U17
1 - 2
Brazil U17[D-1] 
+3/41-0
AZEA21:30FT
[1]Gabala FC1
1 - 0
Karabakh Agdam[2] 3
+01-0
AUTA21:30FT
[4]Austria Wien5
0 - 1
Rapid Wien[3] 3
+1/20-0
HLA21:45FT
[7]Heerenveen
0 - 4
Vitesse Arnhem[3] 
-1/40-2
EU17VL22:00FT
[6-2](T)Slovenia U17
1 - 0
Kazakhstan U17[6-4] 
-1 3/41-0
ANHA22:00FT
[3]Tottenham
4 - 1
Liverpool[9] 1
-1/43-1
DUC4T22:00FT
A.Aachen
1 - 2
Essen 2
-1/41-1
PHA22:00FT
[13]Troyes12
0 - 5
Lyon[4] 2
+10-1
BDNA22:00FT
[12]Tondela2
2 - 0
Belenenses[8] 4
-1/40-0
BDNB22:00FT
[4]Porto B2
3 - 0
Varzim[16] 2
-1/41-0
-22:00FT
[2]Santa Clara1
1 - 0
Vitoria Guimaraes B[19] 
-10-0
ALBA22:00FT
[3]Flamurtari Vlore2
1 - 0
KF Kamza[6] 
0-0
POLB22:00FT
[11]Zaglebie Sosno4
5 - 1
Stomil Olsztyn[16] 1
-1/20-1
LATA22:00FT
[5]FK Liepaja3
1 - 1
Ventspils[4] 4
0-1
RMNA22:00FT
[4]Astra Giurgiu3
2 - 3
Voluntari[8] 2
-1/22-2
SVKA22:00FT
[11]Tatran Presov1
0 - 1
MSK Zilina[3] 1
+1 1/40-1
CZEA22:00FT
[1]Vik.Plzen1
3 - 0
Brno[15] 2
-1 3/43-0
CYPA22:00FT
[8]Olympiakos Nic.2
2 - 1
Ermis Aradippou[11] 
+1/40-0
TNKB22:00FT
[16]Boluspor3
2 - 4
Balikesirspor[3] 2
-1/21-3
CHIA22:00FT
[14]San. Wanderers3
3 - 3
Everton CD[5] 3
+03-2
Loading...

Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588