bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Châu Âu:
 
Chờ kết quả:
BD C2   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH C2  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD C2  »  8385
Châu á:
BD TL C2  »  8385

KẾT QUẢ CÚP C2 CHÂU ÂU

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 6, ngày 28/06
00:30 FT
Progres Niedercorn (T)
1 - 0
Cardiff Metropolitan  
0-0
00:30 FT
Bala Town
0 - 0
Cliftonville  
0-0
00:45 FT
Ballymun Utd
2 - 0
NSI Runavik  
0-0
01:00 FT
KI Klaksvik (T)
5 - 1
Tre Fiori  
2-0
01:00 FT
Sant Julia 1
3 - 2
Europa FC  
1-1
01:45 FT
SP La Fiorita (T) 1
0 - 1
Engordany  
0-1
Thứ 3, ngày 02/07
22:45 FT
St Joseph's (GIB) 1
2 - 0
KF Prishtina  
0-0
Thứ 6, ngày 05/07
00:30 FT
Engordany
2 - 1
SP La Fiorita  
1-0
00:30 FT
Cardiff Metropolitan (T)
2 - 1
Progres Niedercorn  
1-0
01:00 FT
NSI Runavik (T)
0 - 0
Ballymena Utd  
0-0
01:30 FT
Europa FC
4 - 0
Sant Julia  
1-0
01:45 FT
Tre Fiori (T)
0 - 4
KI Klaksvik  
0-3
01:45 FT
Cliftonville
4 - 0
Barry Town  
2-0
Thứ 3, ngày 09/07
22:55 FT
St Joseph's (GIB)
0 - 4
Rangers  
0-0
22:59 FT
Gzira Utd (T)
0 - 2
Hajduk Split  
0-1
Thứ 4, ngày 10/07
00:30 FT
Cska Sofia
4 - 0
OFK Titograd  
1-0
22:55 FT
Jeunesse Esch
0 - 0
Tobol Kostanay  
0-0
Thứ 5, ngày 11/07
20:30 FT
Pyunik (T)
3 - 3
Shkupi  
1-2
21:00 FT
Ordabasy
1 - 0
Torpedo Kut.  
0-0
21:45 FT
Ventspils
3 - 0
Teuta Durres  
1-0
22:00 FT
Alashkert (T)
3 - 1
Makedonija  
1-0
22:30 FT
KF Laci
1 - 1
Hap. Beer Sheva  
1-0
22:30 FT
AEK Larnaka
1 - 0
Petrocub  
1-0
22:30 FT
Trans Narva (T)
0 - 2
Buducnost  
0-1
22:59 FT
Səbail FK
2 - 3
FC Uni.Craiova  
1-1
22:59 FT
KuPS
2 - 0
Vitebsk  
0-0
22:59 FT
Flora Tallinn
2 - 0
Radnicki Nis  
0-0
23:30 FT
Balzan (T)
3 - 4
Domzale  
2-1
23:30 FT
FK Riteriai
1 - 1
KI Klaksvik  
0-0
23:30 FT
Ruzomberok
0 - 2
Levski Sofia  
0-1
Thứ 6, ngày 12/07
00:00 FT
Debreceni
3 - 0
Kukesi  
0-0
00:00 FT
Maccabi Haifa
2 - 0
Mura  
0-0
00:00 FT
Brann
2 - 2
Shamrock Rovers  
2-1
00:00 FT
Radnik Bijeljina (T)
2 - 0
Spartak Trnava  
1-0
00:00 FT
Kauno Zalgiris (T)
0 - 2
Apollon Limassol  
0-1
00:00 FT
Brondby
4 - 1
Inter Turku  
1-1
00:00 FT
Malmo
7 - 0
Ballymena Utd  
3-0
00:00 FT
Speranta (T)
0 - 3
Neftchi Baku  
0-2
00:00 FT
Molde
7 - 1
KR Reykjavik  
4-0
00:00 FT
Shakhter Soligo.
1 - 0
Hibernians  
0-0
00:00 FT
FK Liepaja
1 - 1
Dinamo Minsk  
1-0
00:00 FT
Crusaders Belfast
2 - 0
B36 Torshavn  
1-0
00:00 FT
Dinamo Tbilisi
6 - 0
Engordany  
2-0
00:00 FT
Academy Pandev (T)
0 - 3
Zrinjski  
0-2
00:30 FT
Fola Esch
1 - 2
Chikhura Sach.  
1-0
01:00 FT
O.Ljubljana
2 - 3
Rigas Futbola Skola  
0-0
01:00 FT
Connah's QN (T)
1 - 2
Kilmarnock  
0-0
01:30 FT
Dunajska Stred
1 - 1
Cracovia Krakow  
1-1
01:30 FT
Steaua Bucuresti (T) 1
2 - 0
Milsami  
1-0
01:30 FT
Europa FC
0 - 0
Legia Wars.  
0-0
01:30 FT
Zeta (T)
1 - 5
Videoton  
1-3
01:30 FT
Cukaricki
3 - 0
Banants  
1-0
01:45 FT
Aberdeen
2 - 1
RoPS Rovaniemi  
1-0
01:45 FT
St. Patrick's
0 - 2
Norrkoping  
0-0
01:45 FT
Cork City
0 - 2
Progres Niedercorn  
0-2
01:45 FT
Cliftonville
0 - 1
Haugesund  
0-1
02:00 FT
Siroki Brijeg
1 - 2
Kairat Almaty  
1-1
02:00 FT
Budapest Honved
3 - 1
Zalgiris  
1-0
03:00 FT
Stjarnan
2 - 1
Levadia T.  
1-0
03:00 FT
Breidablik
0 - 0
Vaduz  
0-0
Thứ 3, ngày 16/07
22:00 FT
Banants
0 - 5
Cukaricki  
0-2
Thứ 4, ngày 17/07
00:00 FT
KI Klaksvik (T)
0 - 0
FK Riteriai  
0-0
01:30 FT
OFK Titograd (T)
0 - 0
Cska Sofia  
0-0
22:59 FT
Chikhura Sach. (T)
2 - 1
Fola Esch  
1-0
Thứ 5, ngày 18/07
19:00 FT
Tobol Kostanay (T)
1 - 1
Jeunesse Esch  
1-0
21:30 FT
Makedonija (T)
0 - 3
Alashkert  
0-1
21:30 FT
Kairat Almaty
2 - 1
Siroki Brijeg  
0-0
22:00 FT
Teuta Durres
1 - 0
Ventspils  
0-0
22:30 FT
Inter Turku
2 - 0
Brondby  
0-0
22:59 FT
FC Uni.Craiova
3 - 2
Səbail FK  
1-0
22:59 FT
Rigas Futbola Skola (T)
0 - 2
O.Ljubljana  
0-1
22:59 FT
RoPS Rovaniemi
1 - 2
Aberdeen  
1-1
22:59 FT
Levadia T.
2 - 1
Stjarnan  
1-1
23:30 FT
Dinamo Minsk
1 - 2
FK Liepaja  
0-1
23:30 FT
Levski Sofia
2 - 0
Ruzomberok  
1-0
Thứ 6, ngày 19/07
00:00 FT
Petrocub (T)
0 - 1
AEK Larnaka  
0-0
00:00 FT
Neftchi Baku
6 - 0
Speranta  
4-0
00:00 FT
Milsami
1 - 2
Steaua Bucuresti  
0-2
00:00 FT
Cracovia Krakow
1 - 1
Dunajska Stred  
1-0
00:00 FT
Torpedo Kut. (T)
0 - 2
Ordabasy  
0-0
00:00 FT
Haugesund
5 - 1
Cliftonville  
3-1
00:00 FT
Apollon Limassol (T)
4 - 0
Kauno Zalgiris  
2-0
00:00 FT
Vaduz
2 - 1
Breidablik  
0-0
00:00 FT
Zalgiris
1 - 1
Budapest Honved  
1-0
00:00 FT
Zrinjski
3 - 0
Academy Pandev  
0-0
00:30 FT
Progres Niedercorn (T)
1 - 2
Cork City  
0-1
00:30 FT
Engordany
0 - 1
Dinamo Tbilisi  
0-0
00:30 FT
Hap. Beer Sheva
1 - 0
KF Laci  
0-0
01:00 FT
Mura
2 - 3
Maccabi Haifa  
1-2
01:00 FT
B36 Torshavn
2 - 3
Crusaders Belfast  
1-2
01:00 FT
Hajduk Split
1 - 3
Gzira Utd  
1-0
01:00 FT
Hibernians (T) 1
0 - 1
Shakhter Soligo.  
0-0
01:00 FT
Norrkoping
2 - 1
St. Patrick's  
1-0
01:00 FT
Videoton (T)
0 - 0
Zeta  
0-0
01:00 FT
Kukesi (T)
1 - 1
Debreceni  
1-0
01:30 FT
Vitebsk
1 - 1
KuPS  
1-0
01:30 FT
Shkupi (T) 1
1 - 2
Pyunik  
0-2
01:45 FT
Kilmarnock 1
0 - 2
Connah's QN  
0-0
01:45 FT
Spartak Trnava
2 - 0
Radnik Bijeljina  
1-0
01:45 FT
Ballymena Utd
0 - 4
Malmo  
0-1
01:45 FT
Radnicki Nis
2 - 2
Flora Tallinn  
0-0
01:45 FT
Buducnost
4 - 1
Trans Narva  
1-1
01:45 FT
Rangers
6 - 0
St Joseph's (GIB)  
2-0
01:45 FT
Domzale
1 - 0
Balzan  
1-0
02:00 FT
KR Reykjavik
0 - 0
Molde  
0-0
02:00 FT
Shamrock Rovers
2 - 1
Brann  
0-0
02:00 FT
Legia Wars.
3 - 0
Europa FC   1
2-0
Vòng: So Loai 1 | So Loai 2 | So Loai 3 | Play Off | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 1/16 Luot Di | 1/16 Luot Ve | 1/8 Luot Di | 1/8 Luot Ve | Tu Ket Luot Di | Tu Ket Luot Ve | Ban Ket Luot Di | Ban Ket Luot Ve | Chung Ket |

Kết quả các giải bóng đá Châu Âu

Kết quả Siêu Cúp Châu Âu
Kết quả UEFA Nations League
Kết quả Vòng loại Euro 2020
Kết quả Cúp C1 Châu Âu
Kết quả Cúp C2 Châu Âu
Kết quả Euro 2016
Kết quả Vòng loại Euro Nữ 2021
Kết quả C1 Châu Âu Nữ
Kết quả C1 U19 Châu Âu
Kết quả Nữ Châu Âu
Kết quả Nữ Đan Mạch
Kết quả U17 Nữ Châu Âu
Kết quả U19 Nữ Châu Âu
Kết quả VCK U21 Châu Âu 2019
Kết quả Vòng loại U17 Châu Âu
Kết quả Vòng loại U17 Nữ Châu Âu
Kết quả Vòng loại U19 Châu Âu
Kết quả Vòng loại U19 Nữ Châu Âu
Kết quả U17 Châu Âu
Kết quả Vòng loại U21 Châu Âu
Kết quả U19 Châu Âu

THÔNG TIN GIẢI CÚP C2 CHÂU ÂU

- Cúp UEFA là giải bóng đá nam thường niên được thành lập bởi UEFA từ 1971. Giải có sự tham gia của các đội bóng châu Âu, các đội được thi đấu tại giải này được dựa trên hiệu suất thi đấu của họ tại giải quốc gia và các giải Cup. Giải chính thức có tên Europa League từ mùa bóng 2009-2010.
- Đội vô đich UEFA Europa League sẽ đủ điều kiện chơi giải Siêu Cúp Châu Âu và từ mùa giải 2015-2016 trở đi, đội chiến thắng sẽ lên chơi trực tiếp tại giải UEFA Champions League.
- Danh hiệu vô địch từng được trao cho 27 CLB khác nhau, trong đó có 12 CLB từng hơn 1 lần giành chiến thắng. Các CLB có thành tích xuất sắc nhất là Sevilla (4 lần vô địch).
- Vòng bảng có 48 đội chia thành 12 bảng với mỗi bảng 4 đội. Các đội sẽ thi đấu theo vòng tròn tính điểm theo thể thức sân nhà sân khách. 2 đội nhất, nhì bảng cùng với đội đứng thứ 3 Uefa Champions League sẽ tham dự vòng 1/32
- Danh sách các đội vô địch trong 10 năm gần đây
- 2017–2018: Atletico Madrid
- 2016–2017: Manchester United
- 2015–2016: Sevilla
- 2014–2015: Sevilla
- 2013–2014: Sevilla
- 2012–2013: Chelsea
- 2011–2012: Atlético Madrid
- 2010–2011: Porto
- 2009–2010: Atlético Madrid
- 2008–2009: Shakhtar Donetsk
- 2007–2008: Zenit Saint Petersburg
- 2006–2007: Sevilla
- 2005–2006: Sevilla
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com