CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 16:00 FT
[16] Luch Energiya 3
0 - 0
Spartak Moscow B [4]
+1/4 0 - 0
CZEU21 16:00 FT
[7] Slavia Praha U21 4
1 - 1
Sparta Praha U21 [5] 1
+1/4 1 - 1
NHATB 17:00 FT
[1] Consa. Sapporo 1
3 - 2
Machida Zelvia [8] 2
-1/2 2 - 1
HQW 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
3 - 2
Suwon Nữ [6]
-2 2 - 0
- 17:00 FT
[4] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 0
Icheon Daekyo Nữ [2]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Seoul Amaz Nữ 2
1 - 1
Busan Nữ [7] 1
-1 1/2 0 - 0
ASI16 17:30 FT
[C-1] Oman U16 (T)
1 - 1
Triều Tiên U16 [D-2]
+1 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; PEN: 2-4
CZEU21 18:00 FT
[13] C. Budejovice U21
2 - 0
Hra. Kralove U21 [4]
-1/4 1 - 0
DENRL 18:00 FT
[C-4] AC Horsens II
3 - 4
Aarhus AGF II [C-3] 1
+1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[A-3] Lyngby II
2 - 4
Nordsjaelland II [A-2]
+1/4 0 - 1
NGB 19:30 FT
[8] Yenisey
4 - 0
Mordovia [18]
-1/4 0 - 0
EUW17VL 20:00 FT
[9-1] Bỉ U17 Nữ (T)
4 - 0
Ukraina U17 Nữ [9-4]
-1 1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[9-2] Serbia U17 Nữ
1 - 0
Romania U17 Nữ [9-3]
1 - 0
CZEU21 20:00 FT
[10] S. Liberec U21
0 - 1
MFk Karvina U21 [8]
0 - 1
ASI16 20:30 FT
[D-1] Uzbekistan U16 (T) 1
0 - 2
Iraq U16 [C-2]
-1/4 0 - 1
BLRA 20:30 FT
[11] Slavia Mozyr
0 - 2
Belshina Bobruisk [15]
-1/2 0 - 1
OMA 20:30 FT
[6] Fanja 2
1 - 3
Al Oruba (OMA) [2] 1
-1/2 1 - 2
- 20:30 FT
[1] Nasr Salalah
1 - 0
Oman Club [10]
-1/2 0 - 0
NGA 21:00 FT
[3] Amkar Perm
0 - 0
Krylya Sovetov [16]
-1/2 0 - 0
NGB 21:00 FT
[10] Tyumen
2 - 0
Kuban [15]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Volgar Astrachan 1
1 - 2
FK Tambov [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Neftekhimik Nizh
2 - 2
Sokol Saratov [13]
-1/4 1 - 1
NOR3 22:00 FT
[A-5] Follo
5 - 2
Tromso II [A-13]
-2 1/4 3 - 1
RMNA 22:00 FT
[3] CFR Cluj
1 - 1
Gaz Metan Medias [8]
-3/4 0 - 1
NGB 22:30 FT
[12] Spartak Nalchik
1 - 1
FK Ruan Tosno [2]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[5] Shinnik Yaroslavl
0 - 2
Fakel [3]
+0 0 - 0
FINA 22:30 FT
[8] Lahti
0 - 0
HIFK [10]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[11] Inter Turku
1 - 1
VPS Vaasa [6]
-1/4 1 - 1
NGB 22:59 FT
[6] Zenit B
1 - 1
SKA Energiya [7]
-1/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[15] Piast Gliwice
1 - 1
Slask Wroclaw [10]
-1/4 0 - 0
BLRA 22:59 FT
[6] FK Gorodeya 1
1 - 1
Dinamo Brest [9]
+0 1 - 0
ISRB 22:59 FT
[16] Nazareth Ilit
1 - 1
Maccabi Netanya [4]
1 - 0
- 22:59 FT
[6] Hapoel Jerusalem
1 - 0
INR HaSharon [5]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Maccabi Herzliya
1 - 0
Hapoel Bnei Lod [15]
-1/4 0 - 0
MLTA 22:59 FT
[9] Mosta
1 - 0
St. Andrews [10]
1 - 0
NOR3 22:59 FT
[C-5] Valerenga II
1 - 3
Nest-Sotra [C-2]
+3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[D-5] Odd Grenland II
3 - 1
Floy IL [D-13]
-2 3/4 2 - 0
CYPA 22:59 FT
[5] Ermis Aradippou
2 - 1
Ethnikos Achnas [14]
-1/2 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[11] Altinordu SK
1 - 0
Malatyaspor [3]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[14] Manisaspor
0 - 3
Goztepe [1]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Gaziantep B.B
2 - 1
Sivasspor [15]
+0 1 - 0
NGA 23:30 FT
[10] Rubin Kazan
2 - 1
Tom Tomsk [13]
-3/4 1 - 0
NGB 23:30 FT
[1] Din. Moscow
1 - 0
Sibir [14]
-1 1/2 0 - 0
GREA 23:30 FT
[2] AEK Athens
0 - 0
Iraklis Salonica [14]
-2 0 - 0
OMA 23:30 FT
[3] Dhofar
2 - 0
Al Suwaiq [14] 1
1 - 0
ITA 00:00 FT
[20] Crotone 3
1 - 3
Atalanta [16] 1
+1/2 0 - 3
SCOU20 00:00 FT
[17] Inverness U20
0 - 2
Aberdeen U20 [4]
0 - 1
NGB 00:00 FT
[20] Baltika 1
0 - 0
Khimki [19]
-1/4 0 - 0
BULA 00:00 FT
[14] Lokomotiv Gorna
0 - 1
Levski Sofia [1]
+1 1/4 0 - 1
NORA 00:00 FT
[13] Stabaek
1 - 0
Bodo Glimt [14]
-1/2 0 - 0
NOR3 00:00 FT
[D-7] Stromsgodset II
4 - 2
Moss FK [D-10]
2 - 1
TNKA 00:00 FT
[12] Adanaspor
3 - 2
Alanyaspor [8]
+1/4 2 - 1
TDA 00:00 FT
[16] Falkenbergs
0 - 2
Hammarby [9]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Goteborg
2 - 0
Ostersunds [11]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Orebro
2 - 2
Gefle IF [15]
-1 2 - 1
- 00:00 FT
[1] Norrkoping
1 - 3
Djurgardens [10]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[13] GIF Sundsvall
0 - 0
Hacken [5]
+3/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[9] IK Frej
2 - 0
Varbergs BoIS [5]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Syrianska
1 - 0
Angelholms [16]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Sirius
3 - 3
Atvidabergs [7]
-1 3/4 2 - 2
DENA 00:00 FT
[12] Silkeborg IF
5 - 3
Aalborg BK [5]
+1/4 2 - 1
ISRA 00:30 FT
[2] Maccabi P.Tikva
2 - 2
Maccabi Haifa [5]
+1/4 1 - 1
RMNA 00:30 FT
[11] Astra Giurgiu
1 - 0
CSMS Iasi [9]
-1 0 - 0
TSB 00:45 FT
[5] Winterthur
3 - 2
Servette [8]
-1/4 1 - 2
HLB 01:00 FT
[3] Ajax U21
7 - 0
TOP Oss [16]
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[1] PSV Eindhoven U21 (T)
3 - 0
Fortuna Sittard [8]
-1/2 1 - 0
MLTA 01:00 FT
[7] Hamrun Spartans
1 - 1
Floriana [3]
+3/4 1 - 0
DUB 01:15 FT
[2] Union Berlin
2 - 0
St. Pauli [15] 2
-1/4 2 - 0
MLTA 01:15 FT
[12] Pembroke Athleta
2 - 1
Birkirkara [2]
1 - 0
NOR3 01:15 FT
[D-6] Asker
3 - 2
Tonsberg [D-12]
-3/4 0 - 0
ITB 01:30 FT
[14] Perugia
1 - 0
SPAL 1907 [17]
-1/4 0 - 0
PHB 01:30 FT
[1] Stade Brestois
2 - 1
Stade Reims [3]
+0 0 - 0
TBNA 01:45 FT
[9] Alaves 3
3 - 1
Granada [19] 3
-1/2 0 - 0
ITA3 01:45 FT
[B-5] Reggiana
1 - 0
Alto Adige [B-13]
-1/2 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[13] Burnley 1
2 - 0
Watford [11] 3
+1/4 1 - 0
ITA 02:00 FT
[13] Cagliari 2
2 - 1
Sampdoria [17] 3
-1/4 1 - 0
BDNA 02:00 FT
[7] Belenenses 1
1 - 1
Arouca [15]
-1/2 1 - 0
ARGA 05:00 FT
[26] Arsenal Sarandi 1 1
2 - 2
Gimnasia LP [9] 2
+0 0 - 2
CHIB 05:30 FT
[9] U. San Felipe
1 - 1
Nublense [7]
-1/4 0 - 0
BRB 06:00 FT
[13] Paysandu/PA
3 - 0
Bragantino/SP [17]
-1/2 0 - 0
ARGA 07:15 FT
[23] San Martin SJ
0 - 0
Colon [7]
-1/4 0 - 0
COLB 07:45 FT
[1] Pereira
1 - 0
Cucuta [8]
-1 1 - 0
DENRL 21:00 Hoãn
[B-4] Odense BK II
-
Vejle BK II [B-2]
-
ARGB 01:35 Hoãn
[7] Argentinos Jun.
-
Atletico Parana [15]
-
- 07:05 Hoãn
[13] Chacarita Jrs
-
CA Douglas Haig [21]
-
 
« 27 tháng 09 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588