x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VN19 13:10 FT
  Quảng Nam U19
3 - 0
Đăk Lăk U19   1
1 - 0
- 13:55 FT
  Đồng Nai U19
0 - 0
Bình Dương U19  
0 - 0
- 14:25 FT
  Phú Yên U19 1
0 - 6
HA Gia Lai U19  
0 - 1
- 15:00 FT
  Đà Nẵng U19
2 - 0
Huế U19  
0 - 0
- 15:00 FT
  PVF Việt Nam U19
1 - 0
Viettel U19  
1 - 0
- 15:00 FT
  Long An U19 1
1 - 2
Đồng Tháp U19  
1 - 1
- 15:00 FT
  Cần Thơ U19
4 - 2
An Giang U19  
3 - 2
- 15:15 FT
  Hồ Chí Minh U19
0 - 1
Bình Định U19  
0 - 0
- 15:30 FT
  Nam Định U19
0 - 0
Thanh Hóa U19  
0 - 0
- 16:00 FT
  Bến Tre U19
0 - 2
Sài Gòn FC U19  
0 - 2
GHCLB 17:00 FT
  Kobenhavn (T)
2 - 2
Hvidovre IF  
-2 1 - 1
VN19 17:00 FT
  SL Nghệ An U19
2 - 0
Hoang Anh JMG U19  
1 - 0
- 17:00 FT
  Tiền Giang U19
3 - 0
Bình Phước U19  
3 - 0
VNA 18:00 FT
[B-5] Nam Định
3 - 0
Hà Nội FC [A-2]
+1 1/4 2 - 0
GHCLB 18:30 FT
  TPS Turku (T)
1 - 7
Ilves Tampere  
+1 3/4 1 - 4
- 18:30 FT
  Lechia GD
3 - 0
Sokol Ostroda  
2 - 0
IRNA 18:30 FT
[14] Nassaji Mazandaran
1 - 1
Machine Sazi [16]
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[3] Sepahan
2 - 1
Peykan [5]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[11] Aluminium Arak
0 - 0
Gol Gohar [6]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[9] SaiPa Karadj
2 - 1
Zobahan [15]
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Piast Gliwice (T)
2 - 1
Zorya  
+1/4 1 - 0
EGYA 19:30 FT
[6] ENPPI Cairo
2 - 1
Ceramica Cleopatra [8]
+0 1 - 1
- 19:30 FT
[17] Tala'ea Al Jaish
1 - 0
Wadi Degla SC [15]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[4] Pyramids FC
3 - 1
Arab Contractors [16]
-1/2 1 - 0
KSAA 19:55 FT
[16] Dhamak
0 - 0
Al Wehda (KSA) [7]
+1/2 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Aarhus AGF 1
2 - 2
Viborg  
-1 0 - 1
- 20:00 FT
  NK Osijek
1 - 2
Koper  
1 - 0
- 20:00 FT
  Domzale
3 - 0
NK Bravo  
2 - 0
UAEA 20:00 FT
[14] Hatta
0 - 1
Al Ain [5]
+1 1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Al Sharjah
1 - 0
Ittihad Kalba [8]
-1 1 - 0
ALGA 20:00 FT
  US Biskra
0 - 1
USM Bel Abbes  
-1 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  HNK Rijeka
4 - 2
Budafoki MTE  
3 - 0
CHIA 20:30 FT
[6] Cobresal
3 - 1
Antofagasta [4]
-3/4 1 - 0
ALGA 20:30 FT
  ASO Chlef
2 - 0
CA BB Arreridj  
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  JS Saoura
2 - 1
Hussein Dey  
-1 0 - 0
- 20:30 FT
  Ain M'lila
1 - 3
O Medea  
-3/4 1 - 2
BHRA 20:35 FT
[10] Malkiya (T)
0 - 0
Budaiya (BHR) [5]
+1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Pogon Szczecin
0 - 2
Warta Poznan  
0 - 0
- 21:00 FT
  Rapid Wien 1
3 - 1
Admira  
2 - 1
JORA 21:00 FT
[11] Sareeh (T)
1 - 2
Ramtha [3]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[6] Sheikh Hussein
0 - 2
Sahab [10]
0 - 1
- 21:00 FT
[7] Al Aqaba SC
1 - 1
Al Salt [4]
0 - 0
RMNA 22:00 FT
[11] UTA Arad
0 - 0
Viitorul C. [7]
+3/4 0 - 0
KSAA 22:10 FT
[14] Al Raed
0 - 1
Al Nasr (KSA) [10]
+1 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[12] EN Paralimni
1 - 0
AEL Limassol [2]
+1 1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[17] Genclerbirligi
1 - 3
Fatih Karagumruk [7]
+1/4 0 - 2
BHRA 22:59 FT
[9] Al Ahli (BHR) (T)
0 - 0
Busaiteen [7]
+1/4 0 - 0
UAEA 22:59 FT
[13] Ajman
2 - 1
Al Fujairah [12]
+1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[6] Al Shabab (UAE)
1 - 0
Al Nasr (UAE) [3]
+0 0 - 0
PH3 00:00 FT
[6] SO Cholet
1 - 2
Villefranche [11]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[10] Stade Briochin
0 - 0
Concarneau [13]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Lyon Duchere
0 - 0
Sete [12]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Quevilly
2 - 0
Le Mans [5]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Red Star 93
0 - 0
Boulogne [16]
+0 0 - 0
ALBA 00:00 FT
[7] Kukesi 1
0 - 1
Vllaznia Shkoder [1]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Teuta Durres
2 - 0
Bylis Ballsh [8]
-1 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[12] Teplice
0 - 5
Jablonec [2]
+1/4 0 - 3
CYPA 00:00 FT
[11] Ermis Aradippou
2 - 0
Karmiotissa Pol. [13]
+0 0 - 0
KSAA 00:10 FT
[3] Al Ahli (KSA)
0 - 0
Al Hilal [1]
+3/4 0 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Vaduz
5 - 1
Dornbirn  
1 - 0
DUB 00:30 FT
[18] Wurzburger
0 - 0
Ein.Braunschweig [16]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[4] Greuther Furth
1 - 1
Paderborn 07 [9]
-1/4 1 - 1
PH3 00:30 FT
[9] Avranches
2 - 1
Stade Lavallois [8]
+1/4 0 - 0
HLB 00:45 FT
[14] SBV Excelsior
1 - 0
Eindhoven [9]
-1/4 1 - 0
- 00:45 FT
[19] Dordrecht 90
0 - 0
Volendam [6]
+1 3/4 0 - 0
- 00:45 FT
[10] Roda JC
1 - 3
De Graafschap [3]
+1/4 0 - 3
ITB 01:00 FT
[6] Chievo
2 - 1
Virtus Entella [19]
-3/4 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[11] Vik.Koln
0 - 2
Turkgucu-Ataspor [3]
-1/4 0 - 0
MLTA 01:00 FT
[10] Sirens (T)
0 - 1
Hamrun Spartans [1]
+1 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] Steaua Bucuresti
3 - 0
Astra Giurgiu [12]
-1 1/4 0 - 0
BDNA 01:30 FT
[1] Sporting Lisbon
1 - 1
Rio Ave [8]
-1 1 - 0
ANHU23 02:00 FT
[1-7] Brighton U23
1 - 5
Tottenham U23 [1-3]
0 - 3
- 02:00 FT
[2-4] Aston Villa U23
2 - 1
West Brom U23 [2-10]
1 - 0
PH3 02:00 FT
[7] Orleans
2 - 2
Creteil [4]
-1/2 0 - 2
DUA 02:30 FT
[4] Union Berlin
1 - 0
B.Leverkusen [3]
+1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[7] Lazio
3 - 0
Roma [3]
+1/4 2 - 0
SCOB 02:45 FT
[4] Greenock Morton
0 - 0
Dunfermline [2]
+1/2 0 - 0
BIA 02:45 FT
[12] Eupen
2 - 0
Anderlecht [5]
+1/2 0 - 0
ITB 03:00 FT
[12] Vicenza
0 - 0
Frosinone [8]
-1/4 0 - 0
PHA 03:00 FT
[8] Montpellier
2 - 3
Monaco [4]
+1/4 0 - 2
HLB 03:00 FT
[18] AZ Alkmaar U21
2 - 5
Almere City [1]
+1 1/4 1 - 4
- 03:00 FT
[5] Go Ahead Eagles
3 - 0
MVV Maastricht [17]
-3/4 2 - 0
- 03:00 FT
[13] Helmond Sport
4 - 0
Den Bosch [20]
-1/2 3 - 0
CHIA 03:00 FT
[18] La Serena
0 - 3
U. La Calera [2]
+0 0 - 1
BRB 03:30 FT
[15] Figueirense/SC
3 - 0
Brasil Pelotas/RS [11]
-1/4 3 - 0
VN19 14:00 Hoãn
  Hà Nội T&T U19
-
CA Nhân Dân U19  
-
AUSA 15:00 Hoãn
[4] Brisbane Roar
-
Central Coast [1]
-
THA 18:30 Hoãn
[5] Chiangrai Utd
-
Port FC [2]
-
HKGA 19:00 Hoãn
[6] Kitchee
-
Pegasus [3]
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  Legia Wars.
-
Emirates Club  
-
- 20:30 Hoãn
  Antwerpen
-
Lommel  
-
- 20:30 Hoãn
  Thun
-
Lausanne Sports  
-
ANHU23 21:00 Hoãn
[2-3] Middlesbrough U23
-
Newcastle U23 [2-12]
-
PH3 01:00 Hoãn
[17] Annecy FC
-
Bourg Peronnas [15]
-
 
« 15 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo