Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[8] Fukushima Utd
0 - 1
Grulla Morioka [5]
0 - 0
- 11:00 FT
[4] Gainare Tottori
2 - 1
Fujieda MYFC [10]
1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
  Vanraure Hachinohe
0 - 1
Sagawa Printing  
0 - 1
- 11:00 FT
  Azul Claro Numazu
0 - 4
Honda FC  
0 - 2
- 11:00 FT
  Kagoshima
1 - 0
Sony Sendai  
0 - 0
- 11:00 FT
  Honda Lock
3 - 3
Verspah Oita  
0 - 3
ASD 12:00 FT
[D-4] Nepal U23 (T)
0 - 4
Nhật Bản U23 [D-2]
0 - 1
- 12:00 FT
[D-3] Kuwait U23 (T) 1
0 - 3
Iraq U23 [D-1]
+1 0 - 1
AUSW 12:00 FT
  Brisbane Roar Nữ
1 - 2
Sydney FC Nữ   1
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
  Adelaide Utd Nữ
0 - 1
Canberra Utd Nữ  
+1 1/4 0 - 0
- 12:00 FT
  Melb. Victory Nữ
5 - 3
WS Wanderers Nữ  
-1 1/2 2 - 1
NHAT3 12:00 FT
[6] Sagamihara
1 - 2
Machida Zelvia [2]
+1/2 0 - 0
NHATJFL 12:00 FT
  Tochigi Uva
1 - 1
MIO Biwako  
-1/2 0 - 1
HQA 12:00 FT
[6] Chunnam Dragons
2 - 1
Busan I'Park [11]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[10] Seongnam
1 - 1
Jeju Utd [4]
+1/4 0 - 0
HQB 12:00 FT
[6] Gwangju
2 - 4
Gangwon [3]
2 - 0
- 12:00 FT
[7] Daegu 1
1 - 2
Suwon City [4]
-1/4 0 - 1
NHAT3 13:00 FT
[7] Ryukyu
0 - 1
Nagano Parceiro [3]
+1/2 0 - 0
HKGA 13:30 FT
[9] HK Ranger
3 - 1
Tai Po  
-1/2 1 - 1
TQB 14:00 FT
[10] Beijing BIT FC
2 - 4
Yanbian Baekdu [16]
1 - 2
ASD 15:00 FT
[A-3] Malaysia U23 (T) 1
0 - 3
Arập Xêut U23 [A-1]
+1 1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[A-4] Lào U23
2 - 0
Hàn Quốc U23 [A-2]
1 - 0
- 15:00 FT
[C-1] Palestine U23 (T)
1 - 2
Singapore U23 [C-3]
-3/4 0 - 2
- 15:00 FT
[C-2] Tajikistan U23 (T)
1 - 0
Oman U23 [C-4]
+3/4 0 - 0
ASDW 15:00 FT
[A-4] Maldives Nữ
0 - 13
Hàn Quốc Nữ [A-2]
0 - 5
- 15:00 FT
[A-1] Thái Lan Nữ (T)
10 - 0
Ấn Độ Nữ [A-3]
8 - 0
GREU20 15:00 FT
[5] Asteras Tripolis U20
1 - 0
AEL Kalloni U20 [12]
-3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[10] Panthrakikos U20 1
0 - 1
Panionios U20 [4]
+3/4 0 - 0
TQB 15:00 FT
[13] Guangdong S.Cave
2 - 2
Chengdu Tiancheng [14]
1 - 1
- 15:00 FT
[5] Huan Xiangtao
0 - 0
Xinjiang Tianshan [9]
0 - 0
ITA3 16:00 FT
  Forli
2 - 2
Carrarese [A-11]
-1/4 1 - 0
ITAU20 16:00 FT
[C-5] Catania U20
0 - 3
Roma U20 [C-3]
0 - 2
DUCU19 16:00 FT
[2-3] Mainz U19
1 - 0
Augsburg U19 [2-13]
1 - 0
- 16:00 FT
[3-1] Schalke 04 U19
3 - 3
M.gladbach U19 [3-9]
1 - 2
- 16:00 FT
[3-3] FC Koln U19
3 - 1
Duisburg U19 [3-10]
2 - 0
- 16:00 FT
[3-5] B.Leverkusen U19
2 - 3
B.Dortmund U19 [3-2]
0 - 1
- 16:00 FT
[2-11] Kaiserslautern U19 1
1 - 2
Munchen 1860 U19 [2-10]
1 - 0
- 16:00 FT
[3-8] Bonner SC U19
0 - 3
Wuppertaler U19 [3-12]
0 - 3
LITA 16:00 FT
[3] Kruoja Pakruojis
1 - 0
Ekranas [6]
1 - 0
HKGA 16:00 FT
[2] Pegasus
1 - 0
Wong Tai Sin  
0 - 0
TBN3 16:30 FT
[C-11] Zaragoza B
2 - 3
Cornella [C-20]
1 - 2
- 16:30 FT
[B-18] Trival Valderas
2 - 2
Rayo Vallecano B [B-20]
0 - 2
NGA 16:30 FT
[2] Cska Moscow
1 - 0
Lok. Moscow [10]
-3/4 1 - 0
TBNA 17:00 FT
[12] Real Sociedad 1
1 - 2
Almeria [10] 6
-1 0 - 1
TBNB 17:00 FT
[9] Osasuna
6 - 4
Mallorca [22]
-1/2 1 - 1
TBN3 17:00 FT
[A-8] Real Aviles 1
2 - 1
Burgos CF [A-11]
0 - 0
- 17:00 FT
[B-7] Fuenlabrada
1 - 4
Las Palmas Atl. [B-4]
0 - 3
- 17:00 FT
[D-16] Arroyo CP
1 - 0
Almeria B [D-8]
0 - 0
- 17:00 FT
[A-20] Sporting Gijon B 1
3 - 3
Cultural Leonesa [A-15]
1 - 2
- 17:00 FT
[B-5] Getafe B 1
2 - 2
Conquense [B-14]
0 - 1
- 17:00 FT
[B-3] Atletico Madrid B
1 - 0
Tudelano [B-12]
1 - 0
- 17:00 FT
[D-15] Real Betis B
1 - 4
Marbella [D-3]
1 - 2
- 17:00 FT
[C-9] Mallorca B
0 - 3
Reus Deportiu [C-3]
0 - 2
- 17:00 FT
[D-9] Cordoba II
2 - 1
Lorca [D-10]
1 - 1
- 17:00 FT
[C-8] Sant Andreu
1 - 2
Atl. Baleares [C-13]
0 - 1
- 17:00 FT
[D-18] Cartagena
2 - 2
UD Melilla [D-17]
0 - 1
- 17:00 FT
[C-7] L'Hospitalet
1 - 0
Badalona [C-4]
0 - 0
- 17:00 FT
[C-6] Gimnastic
0 - 0
Hercules CF [C-5]
0 - 0
NGAU21 17:00 FT
[15] Torpedo Moscow U21
2 - 3
Din. Moscow U21 [3]
+1 2 - 2
GREU20 17:00 FT
[3] Olympiakos U20
3 - 1
Veria U20 [7]
-1 1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[15] Niki Volos U20
0 - 0
Ergotelis U20 [11]
0 - 0
TBN3 17:15 FT
[B-2] Guadalajara
2 - 1
Sestao [B-6]
1 - 0
BDNB 17:15 FT
[8] Beira Mar
0 - 2
Porto B [12]
+0 0 - 0
POLB 17:15 FT
[9] Sandecja
2 - 0
Wigry Suwalki [13]
-1/4 0 - 0
ITA 17:30 FT
[14] Chievo 1
2 - 3
Parma [13] 4
+0 1 - 0
ITA3 17:30 FT
[A-10] Feralpisalo
2 - 1
Torres  
-1/4 0 - 0
- 17:30 FT
  Martina Franca
2 - 2
Ischia Isolaverde  
-1/4 1 - 0
HLA 17:30 FT
[18] Heracles Almelo
1 - 4
Twente [6]
+3/4 1 - 3
POLB 17:30 FT
[11] Chrobry Glogow
0 - 3
Stomil Olsztyn [2]
+0 0 - 0
GREU20 17:30 FT
[14] Platanias U20
4 - 3
Panathinaikos U20 [8]
+1 1/2 2 - 2
UKRU21 17:30 FT
[12] Karpaty Lviv U21
2 - 1
Metalist Kha. U21 [10]
+1/4 0 - 1
DUCU19 18:00 FT
[2-12] Ein.Frankfurt U19
2 - 2
Waldhof Man. U19 [2-14]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[1-3] Hamburger U19
2 - 1
Wolfsburg U19 [1-1]
+3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[1-8] Hannover 96 U19
3 - 0
Hansa Rostock U19 [1-12]
-3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[2-9] Greuther Furth U19
4 - 4
Karlsruher U19 [2-2]
+1/2 4 - 0
- 18:00 FT
[2-8] Saarbrucken U19
2 - 4
Hoffenheim U19 [2-1]
+1 1/2 2 - 2
- 18:00 FT
[3-6] FC M'gladbach U19
1 - 0
A.Bielefeld U19 [3-11]
+1/4 0 - 0
LATA 18:00 FT
[2] Ventspils
2 - 1
METTA/LU Riga [9]
1 - 0
NOR3 18:00 FT
[D-3] Moss FK
15 - 0
Medkila IL [D-14]
7 - 0
FIN3 18:00 FT
[B-7] Ilves-Kissat 1
1 - 1
VIFK Vaasa [B-1]
+1/2 0 - 0
DENB 18:00 FT
[11] Roskilde
0 - 1
Fredericia [6]
+0 0 - 0
DEN3 18:00 FT
[T-3] Svendborg
4 - 0
Varde [T-8]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[D-14] Svebolle 1
2 - 6
Holbaek [D-5]
1 - 3
- 18:00 FT
[D-7] BK Avarta
7 - 2
Gentofte-Vangede [D-15]
-1/2 4 - 0
- 18:00 FT
[D-1] Helsingor
0 - 0
Fremad Amager [D-3]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[T-12] Odder IGF
1 - 2
Thisted [T-1]
+1/2 1 - 0
SCOA 18:15 FT
[6] Dundee 1
1 - 4
Dundee Utd [1]
+0 0 - 1
DUB 18:30 FT
[14] Union Berlin
2 - 1
Leipzig [4]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[5] Fort.Dusseldorf
3 - 2
Heidenheim [9]
-1/2 2 - 1
- 18:30 FT
[3] Karlsruher
3 - 0
Nurnberg [13]
-1/2 3 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[6] Hertha Berlin II
3 - 1
Ger.Halberstadt [16]
-3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[2] Budissa Bautzen
2 - 1
Meuselwitz [15]
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[12] Neustrelitz
0 - 0
Zwickau [1]
+1/2 0 - 0
TNKA 18:30 FT
[3] Kasimpasa
2 - 1
Karabukspor [18]
-3/4 1 - 1
TQA 18:30 FT
[12] Changchun Yatai
0 - 2
Harbin Yiteng [16]
-3/4 0 - 2
- 18:35 FT
[9] Hangzhou NG
3 - 4
Liaoning Hunyong [14]
-1/4 1 - 3
DUCU19 18:45 FT
[3-14] Vik.Koln U19 1
0 - 1
Preuben Munster U19 [3-13]
-3/4 0 - 0
TQA 18:45 FT
[5] Shanghai EA
1 - 2
Guangzhou Fuli [3]
0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[3] Wer.Bremen II
1 - 0
Havelse [2]
-1/2 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[12] VfR Garching
1 - 2
Bayern Munich II [3]
+1 1 - 2
DUC4T 19:00 FT
[2] M.gladbach II
4 - 1
Fort.Dusseldorf II [10]
-1/2 3 - 0
DUCU19 19:00 FT
[1-9] Holstein Kiel U19
6 - 1
Meppen U19 [1-14]
-1 1/4 1 - 0
PHA 19:00 FT
[4] Lille
0 - 0
Montpellier [6]
-1/2 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[9] Sioni Bolnisi
3 - 1
Metalurgi Rustavi [8]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[5] Chikhura Sach.
2 - 1
Dila Gori [3]
1 - 0
- 19:00 FT
[4] Samtredia
0 - 1
Torpedo Kut. [2]
0 - 0
- 19:00 FT
[13] Guria Lanchkhuti
1 - 0
Merani Martvili [14]
0 - 0
- 19:00 FT
[16] Zugdidi
1 - 3
Wit Georgia [12]
1 - 2
TDW 19:00 FT
  Pitea IF Nữ
1 - 0
Orebro Nữ  
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Vittsjo GIK Nữ
1 - 0
Umea IK Nữ  
-1/4 1 - 0
UKRU21 19:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
1 - 0
Volyn U21 [8]
-1 1/4 1 - 0
DENA 19:00 FT
[11] Odense BK
1 - 1
Sonderjyske [8]
-1/4 1 - 0
TQA 19:00 FT
[15] Henan Jianye
1 - 1
Jiangsu Sainty [7]
-1/4 1 - 0
ANHA 19:30 FT
[7] Leicester City 1
5 - 3
Man Utd [12] 1
+1 1 - 2
- 19:30 FT
[9] Tottenham 2
0 - 1
West Brom [16] 2
-1 0 - 0
ITA3 19:30 FT
  Monza
1 - 2
Vicenza [A-3]
-1/2 1 - 2
- 19:30 FT
  Tuttocuoio (T)
1 - 1
L'Aquila [B-5]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
  Aversa Normanna
0 - 2
Savoia  
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[B-10] AC Prato
3 - 1
Savona [A-8]
-1/4 0 - 1
HLA 19:30 FT
[9] AZ Alkmaar
1 - 0
Zwolle [3]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[15] Feyenoord
0 - 1
Ajax [2]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[1] PSV Eindhoven
4 - 0
Cambuur [5]
-1 1/4 2 - 0
BLRA 19:30 FT
[5] Torpedo Zhodino
2 - 1
Gomel [4]
-1/4 0 - 1
BIA 19:30 FT
[13] Waasland-Beveren
0 - 2
Standard Liege [8]
+1/2 0 - 0
WALA 19:30 FT
[2] Airbus UK
2 - 0
Carmarthen [6]
-1 1/4 0 - 0
ITA 20:00 FT
[17] Sassuolo 3
0 - 0
Sampdoria [7] 2
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Genoa 2
1 - 0
Lazio [12] 1 1
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Roma 1
2 - 0
Cagliari [18] 1
-1 1/2 2 - 0
DUC4B 20:00 FT
[11] Rehden
5 - 1
Neumunster [13]
-1/2 4 - 1
- 20:00 FT
[12] Oldenburg
3 - 3
FT Braunschweig [18]
-1 3 - 0
ARMA 20:00 FT
[8] Mika
1 - 1
Pyunik [2]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] Ararat Y
1 - 5
Gandzasar [3]
0 - 3
AZEA 20:00 FT
[4] Gabala FC
0 - 0
Neftchi Baku [3]
-1/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[8] Neman Grodno
2 - 4
FK Minsk [9]
-1/4 1 - 2
BIB 20:00 FT
[12] Racing Mechelen
2 - 2
WS Bruxelles [9]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Tubize
0 - 1
Roeselare [17]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Aalst
1 - 1
Patro Eisden [13]
-3/4 0 - 1
GREA 20:00 FT
[9] Asteras Tripolis
1 - 0
Kalloni [5]
-3/4 1 - 0
LATA 20:00 FT
[6] Spartaks Jurmala
1 - 0
Skonto FC [1]
1 - 0
MNEA 20:00 FT
[5] Lovcen Cetinje
1 - 0
Grbalj [6]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Berane
0 - 4
Rudar [1]
+1 1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Mornar Bar
1 - 3
Mogren Budva [8]
0 - 3
- 20:00 FT
[3] FK Mladost
3 - 1
Zeta [10]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[2] Sutjeska
2 - 0
Bokelj Kotor [9]
-1 3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7] OFK Petrovac
0 - 1
Buducnost [4]
+1/4 0 - 1
NORB 20:00 FT
[6] Kristiansund
1 - 0
Tromso [2]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Tromsdalen
1 - 2
Sandefjord [1]
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] IL Hodd
2 - 0
Fredrikstad [7]
+0 1 - 0
NOR3 20:00 FT
[D-7] Harstad IL
1 - 2
Skeid Fotball [D-6]
0 - 1
- 20:00 FT
[B-5] Nybergsund
4 - 2
Rodde FK [B-10]
2 - 1
FINA 20:00 FT
[2] SJK Seinajoki
2 - 1
TPS Turku [12]
-1 1/4 2 - 1
FIN3 20:00 FT
[D-9] PK-37 Iisalmi
2 - 1
OLS Oulu [D-10]
1 - 0
RMNA 20:00 FT
[9] Ceahlaul PN
2 - 2
Fc Brasov [10]
+0 1 - 1
CZEB 20:00 FT
[4] Znojmo
1 - 1
Pardubice [3]
-3/4 1 - 1
CZEU21 20:00 FT
[8] Teplice U21
1 - 0
C. Budejovice U21 [16]
0 - 0
TDA 20:00 FT
[8] Kalmar
0 - 4
Djurgardens [6]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[2] AIK Solna
0 - 1
Halmstads [10]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Mjallby AIF 1
1 - 0
Elfsborg [3]
+3/4 1 - 0
TDW 20:00 FT
  Eskilstuna Utd Nữ
0 - 4
Rosengard Nữ  
+1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  AIK Fotboll Nữ
1 - 0
Jitex BK Nữ  
0 - 0
UKRU21 20:00 FT
[3] Shakhtar Donetsk U21
2 - 1
Zorya U21 [5]
-3/4 1 - 0
EGYA 20:15 FT
[10] Al Raja (EGY)
1 - 0
El Gouna [13]
0 - 0
- 20:15 FT
[11] Ismaily SC
2 - 2
Masr lel Maqassah [6] 1
0 - 1
EU17VL 20:30 FT
[6-3] Bắc Ireland U17
4 - 3
T.N.Kỳ U17 [6-4]
3 - 2
- 20:30 FT
[6-2] Slovenia U17
0 - 1
B.D.Nha U17 [6-1]
0 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Wolfsburg 1
4 - 1
B.Leverkusen [5] 1
+0 2 - 1
POLA 20:30 FT
[14] Ruch Chorzow 1
0 - 1
GKS Belchatow [4] 2
-1/4 0 - 1
POLB 20:30 FT
[8] Olimpia Grudz. 2
2 - 2
Zaglebie Lubin [5] 1
+1/4 1 - 0
MKDA 20:30 FT
[5] Sileks Kratovo
1 - 1
Bregalnica Stip [9]
1 - 0
- 20:30 FT
[10] Teteks Tetovo
0 - 1
Metalurg Sk. [1]
0 - 0
- 20:30 FT
[2] Pelister
0 - 0
Skendija [4]
0 - 0
NORA 20:30 FT
[7] Viking 2
0 - 1
Start Kristiansand [11] 1
-3/4 0 - 0
UKRB 20:30 FT
[11] Stal Alchevsk
1 - 2
Sumy [8]
1 - 1
UAEA 20:30 FT
[6] Emirates Club 3
1 - 2
Al Wehda (UAE) [1] 1
+1/2 1 - 0
URUA 20:30 FT
[14] Racing Club Mdeo 2
1 - 0
Tacuarembo   4
-3/4 0 - 0
UAEA 20:35 FT
[2] Al Nasr (UAE)
3 - 0
Al Sharjah [14]
-1/4 2 - 0
CZEA 20:45 FT
[1] Vik.Plzen 2
2 - 0
Banik Ostrava [10] 2
-1 1/4 1 - 0
ITA3 21:00 FT
  AC Renate 3
2 - 2
Mantova  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[B-7] Benevento 3
2 - 0
Foggia   3
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  SPAL 1907 2
1 - 0
Ascoli [B-13] 2
+0 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[4] Celtic
1 - 1
Motherwell [10] 1
-2 0 - 1
BDNB 21:00 FT
[4] UD Oliveirense 1
3 - 3
Academico Viseu [11] 1
-1/4 0 - 2
CROA 21:00 FT
[10] Slaven Belupo 2
2 - 0
NK Osijek [9] 3
-1/4 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[1] Dinamo Tbilisi
2 - 1
Kolkheti Poti [15]
-2 1/4 1 - 0
LUXA 21:00 FT
[5] Dudelange
5 - 0
CS Grevenmacher [10]
2 - 0
- 21:00 FT
[14] Wiltz
1 - 2
Victoria Rosport [2]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Jeunesse Canach 1
1 - 0
Hostert [13]
0 - 0
- 21:00 FT
[8] US Rumelange
1 - 2
Differdange [3]
0 - 0
- 21:00 FT
[11] Kaerjeng 97
2 - 3
Etzella Ettelbruc [7]
0 - 2
- 21:00 FT
[1] Fola Esch
4 - 1
Mondorf-les. [12]
1 - 1
MLTA 21:00 FT
[2] Mosta
1 - 0
Balzan [4]
1 - 0
NORB 21:00 FT
[8] Strommen 1
2 - 2
Nest-Sotra [10] 2
-1/2 2 - 2
NOR3 21:00 FT
[B-6] Gjovik FF
5 - 0
Molde II [B-11]
3 - 0
- 21:00 FT
[C-9] Grorud IL 1 2
3 - 3
Floro SK [C-5] 1
-1/4 1 - 2
SRBA 21:00 FT
[13] Radnicki Kragujevac 1
0 - 3
Partizan [1] 3
+1 3/4 0 - 2
SLOA 21:00 FT
[3] Zavrc 1
0 - 0
Gorica [8] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] NK Krka 2
0 - 0
NK Radomlje [10] 1
-1/2 0 - 0
TNKA 21:00 FT
[16] Sivasspor 2
0 - 0
Konyaspor [6] 3
-1/4 0 - 0
TNKB 21:00 FT
[7] Sanliurfaspor (T) 2
1 - 1
Elazigspor [17] 3
-1/2 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk (T) 1
0 - 1
Zorya [9] 2
-2 0 - 1
UKRB 21:00 FT
[15] Niva Ternopil
1 - 1
Naft. Ukrnafta [9]
0 - 1
MARA 21:00 FT
[9] Ittihad Khemisset 2
1 - 1
Wydad Casablanca [5]
+1/4 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[23] Maritimo B 2
2 - 3
Tondela [10] 3
+0 0 - 0
HUNA 21:30 FT
[6] Ujpest 2
2 - 1
Ferencvaros [5] 2
+1/4 0 - 0
TD3 21:30 FT
[Norra-13] Skelleftea FF (T)
0 - 4
Vasteras [Norra-11]
-1/4 0 - 2
AUTA 21:30 FT
[2] RB Salzburg 1 1
2 - 3
Austria Wien [5] 2
-1 3/4 1 - 2
DENA 21:30 FT
[5] Kobenhavn
1 - 0
Brondby [7] 1
-1/2 0 - 0
TUNA 21:30 FT
[8] Club Bizertin
0 - 0
ES Metlaoui [12]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[5] AS Marsa
1 - 0
Esperanse ST [7]
+3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[14] AS Gabes
0 - 0
Esperance Zarzis [4]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Club Africain
2 - 0
Stade Gabesien [13]
-1 1 - 0
HLA 21:45 FT
[7] Utrecht
1 - 0
Groningen [10] 1
-1/4 0 - 0
ANHA 22:00 FT
[14] Everton
2 - 3
Crystal Palace [15]
-1 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Man City 1 3
1 - 1
Chelsea [1] 4
-1/4 0 - 0
TBNA 22:00 FT
[6] Villarreal 2
4 - 2
Rayo Vallecano [17] 1
-1 1 - 2
TBNB 22:00 FT
[4] Girona
1 - 3
Real Betis [8]
-1/4 1 - 2
TBN3 22:00 FT
[B-9] Amorebieta 1
3 - 1
Socuellamos [B-15]
0 - 0
- 22:00 FT
[A-18] CD Tropezon
1 - 2
Racing Ferrol [A-13]
0 - 1
- 22:00 FT
[A-12] UD Somozas
1 - 2
Valladolid II [A-10]
1 - 2
- 22:00 FT
[B-10] Huesca
1 - 0
Real Sociedad B [B-17]
0 - 0
- 22:00 FT
[A-1] Real Oviedo
4 - 0
Guijuelo [A-4]
2 - 0
PHA 22:00 FT
[13] Lens 2
0 - 1
Saint-Etienne [3] 2
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Monaco 3
1 - 0
Guingamp [19] 2
-1 1 - 0
BDNA 22:00 FT
[5] Belenenses
1 - 0
Maritimo [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Rio Ave 1
1 - 2
Arouca [9]
-1/2 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[6] SC Farense
1 - 0
Portimonense [13]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Braga II 1 1
4 - 2
Atletico CP [22]
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[20] Oriental
0 - 2
Olhanense [7]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[21] SC Covilha
1 - 0
Aves [15]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Feirense
1 - 1
Chaves [5]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Santa Clara 2 1
1 - 3
Vitoria Guimaraes B [16]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[9] Leixoes
2 - 1
Trofense [19] 1
-1/4 1 - 1
AZEA 22:00 FT
[2] Qaradag
1 - 0
Simurq Zaqatala [7]
-1 1/4 0 - 0
LITA 22:00 FT
[8] Siauliai
1 - 2
Zalgiris [1]
0 - 0
NOR3 22:00 FT
[B-9] Brumunddal
0 - 2
Traeff [B-8]
0 - 0
- 22:00 FT
[D-4] Eidsvold Turn
5 - 2
Finnsnes IL [D-8]
2 - 0
CZEA 22:00 FT
[2] Sparta Praha 1
3 - 1
Hradec Kralove [14]
-1 3/4 1 - 1
TDB 22:00 FT
[2] Sundsvall
2 - 1
Varnamo [6]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[16] Assyriska
1 - 1
Husqvarna FF [15]
-1 0 - 0
TD3 22:00 FT
[Sodra-7] Norrby
7 - 1
IFK Uddevalla [Sodra-14]
4 - 0
- 22:00 FT
[Norra-3] Brage
1 - 2
Vasalunds [Norra-5]
-3/4 1 - 0
MARA 22:00 FT
[2] Raja Casablanca 2
2 - 1
FAR Rabat [11] 1
-1/2 2 - 1
GREA 22:15 FT
[18] Niki Volos
1 - 4
Ergotelis [14] 1
+0 1 - 1
- 22:15 FT
[4] Kerkyra
2 - 0
Pas Giannina [12]
-1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[15] Panthrakikos
1 - 0
Panionios [8]
-1/2 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[C-16] O. de Xativa
1 - 1
Alcoyano [C-18]
0 - 0
- 22:30 FT
[D-2] Real Jaen
1 - 1
La Roda CF [D-19]
0 - 1
DUA 22:30 FT
[8] FC Koln 2
0 - 0
M.gladbach [7] 2
+0 0 - 0
FINA 22:30 FT
[1] Helsinki
5 - 1
IFK Mariehamn [4]
-1 1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[9] Mypa
0 - 0
VPS Vaasa [7]
+0 0 - 0
FIN3 22:30 FT
[D-5] OPS-jp
1 - 3
JBK [D-8]
1 - 1
- 22:30 FT
[B-5] TPV Tampere
1 - 2
Narpes Kraft [B-3]
0 - 0
RMNA 22:30 FT
[3] Astra Giurgiu
2 - 1
Pandurii [13]
-3/4 0 - 1
CZEB 22:30 FT
[14] Banik Most
1 - 1
FK Kolin [16]
-1 0 - 0
TDA 22:30 FT
[1] Malmo
1 - 1
Helsingborg [9]
-1 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-1] Barakaldo
4 - 2
Leioa [B-13]
1 - 1
- 22:59 FT
[D-1] Linense
1 - 0
Sevilla B [D-13]
1 - 0
- 22:59 FT
[A-2] Coruxo
2 - 1
Union Langreo [A-16]
1 - 0
- 22:59 FT
[D-12] Villanovense
1 - 1
UCAM Murcia [D-4]
0 - 1
- 22:59 FT
[B-8] Toledo
2 - 2
Real Union [B-16]
0 - 1
- 22:59 FT
[A-19] Zamora CF
0 - 2
Celta Vigo II [A-3]
0 - 0
ITA 22:59 FT
[8] Atalanta 1
0 - 1
Fiorentina [10] 4
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Udinese 1
1 - 0
Napoli [15] 3
+1/4 0 - 0
ITA3 22:59 FT
[A-5] Como
3 - 0
Venezia [A-9]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
  Juve Stabia 1
3 - 1
Barletta [B-15]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[B-11] Grosseto
1 - 1
Pistoiese  
-1/4 0 - 0
BDNA 22:59 FT
[1] Benfica
3 - 1
Moreirense [11]
-1 1/2 0 - 1
POLA 22:59 FT
[2] Wisla Krakow
0 - 3
Legia Wars. [1]
+1/4 0 - 0
BIA 22:59 FT
[4] Club Brugge
5 - 0
Kortrijk [14]
-1 1/4 1 - 0
ICEA 22:59 FT
[5] Valur Rey.
2 - 0
Thor Akureyri [12]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Breidablik
4 - 1
Vikingur Rey. [4]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[10] Keflavik
0 - 1
Fylkir [6]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[3] KR Reykjavik
3 - 3
Vestmannaeyjar [8]
-1 1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[1] Hafnarfjordur
4 - 2
Fram Rey. [11]
-1 3/4 2 - 0
MLTA 22:59 FT
[9] Sliema Wanderers
0 - 5
Valletta [5]
0 - 4
NORA 22:59 FT
[4] Lillestrom
2 - 0
Odd Grenland [2]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Aalesund
3 - 0
Stabaek [9]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Sarpsborg
3 - 1
Sogndal [15]
-1/2 1 - 0
NORB 22:59 FT
[15] Ullensaker/Kisa
0 - 2
Baerum SK [4]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[11] Bryne
1 - 0
HamKam [16]
-2 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[3] Ranheim IL
4 - 1
Honefoss [12]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[13] Alta
2 - 1
Mjondalen [5]
+3/4 2 - 0
CYPA 22:59 FT
[9] Omonia Nicosia
0 - 1
AEK Larnaka [4]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Ermis Aradippou
1 - 0
Anorthosis [10]
+1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[2] Adana Demirspor
3 - 1
Alanyaspor [4]
-1/4 1 - 1
ECUA 22:59 FT
[7] Nacional Quito
1 - 1
Liga de Loja [3]
-1/4 0 - 1
PERA 22:59 FT
[2] Cienciano
0 - 0
Inti Gas Deportes [4]
-1/2 0 - 0
TBNB 23:15 FT
[12] Leganes
2 - 2
Racing Santander [21]
-1/2 0 - 2
UAEA 23:15 FT
[13] Ittihad Kalba
1 - 1
Baniyas [9]
+3/4 1 - 0
- 23:15 FT
[7] Al Ahli (UAE)
2 - 4
Al Shabab (UAE) [4]
-1/2 1 - 0
EGYA 23:15 FT
[7] Zamalek SC
6 - 1
Tala'ea Al Jaish [9]
-3/4 2 - 0
TDB 23:20 FT
[1] Hammarby
6 - 0
Syrianska [9]
-1 3/4 2 - 0
HUNA 23:30 FT
[9] Debreceni
0 - 0
Kecskemeti [13]
-1 1/2 0 - 0
IREA 23:30 FT
[9] Limerick
0 - 1
Cork City [2]
+1/2 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[12] Karpaty Lviv
3 - 3
Metalist Kharkiv [10]
+1/2 2 - 2
- 23:30 FT
[13] Hoverla Uzh.
0 - 0
Chernomorets [6]
+1/2 0 - 0
TBNA 00:00 FT
[19] Cordoba 6
1 - 3
Sevilla [2] 2
+1/2 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[C-12] Eldense 1
0 - 1
UE Olot [C-15]
0 - 0
BDNA 00:00 FT
[18] Gil Vicente
0 - 4
Sporting Lisbon [6]
+1 0 - 2
BIHA 00:00 FT
[4] Borac Banja Luka
1 - 0
Zrinjski [2]
0 - 0
CROA 00:00 FT
[2] HNK Rijeka
1 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+0 0 - 1
SVKA 00:00 FT
[7] Dunajska Stred
1 - 1
Slo. Bratislava [3]
+1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[8] Othellos Athienou
2 - 0
Doxa Katokopia [12]
+1/4 2 - 0
TNKA 00:00 FT
[2] Fenerbahce
1 - 0
Gaziantepspor [8]
-1 3/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[3] Nordsjaelland
2 - 1
Midtjylland [1]
+0 0 - 0
DENB 00:00 FT
[1] Viborg
2 - 0
Lyngby [4]
-1/4 1 - 0
ECUA 00:00 FT
[9] Olmedo
1 - 1
LDU Quito [5]
+1/4 0 - 0
MEXA 00:00 FT
[8] Toluca
1 - 0
Monterrey [3]
-1/2 0 - 0
CRCA 00:00 FT
[6] Perez Zeledon
2 - 1
Limon [10]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[5] Universidad CR
3 - 0
CS Uruguay [12]
-3/4 1 - 0
MARA 00:00 FT
[10] Renai. Berkane
1 - 1
Hassania Agadir [12]
-1/4 0 - 0
BULA 00:15 FT
[2] Ludogorets
4 - 1
Litex Lovech [3]
-1/2 2 - 0
ISRA 00:15 FT
[1] Maccabi TA
2 - 0
Hapoel Raanana [5] 1
-1 1/2 0 - 0
GREA 00:30 FT
[13] Platanias
2 - 3
Panathinaikos [6]
+1/4 1 - 1
TBNB 01:00 FT
[2] Valladolid
2 - 1
Tenerife [18]
-1/2 1 - 0
BIA 01:00 FT
[3] KSC Lokeren
3 - 2
KV Mechelen [11]
-1/2 1 - 1
NORA 01:00 FT
[13] Haugesund
2 - 1
Rosenborg [3]
+0 2 - 0
RMNA 01:00 FT
[6] Petrolul Ploiesti
2 - 3
Steaua Bucuresti [1]
+1/4 1 - 2
ECUA 01:00 FT
[12] Dep.Cuenca
0 - 2
Barcelona SC [4]
+1/4 0 - 1
PERA 01:15 FT
[7] Los Caimanes 1
0 - 3
Melgar [8]
+0 0 - 0
URUA 01:30 FT
[4] Wanderers
0 - 1
Rampla Juniors  
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[1] Danubio 2
0 - 3
CA Rentistas [5]
-1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[12] Defensor SC
2 - 0
CA Juventud [16]
-3/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[16] Palermo 2
1 - 1
Inter Milan [6] 4
+1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[20] Torino 3
0 - 1
Verona [3] 1