bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 13:00 FT
  Hapoel Raanana 1
2 - 1
Maccabi K.Jaffa  
2 - 0
- 13:15 FT
  Hapoel Umm Al Fahm
1 - 0
Hapoel Acre  
1 - 0
AFF19 15:00 FT
[B-4] Lào U19
0 - 6
Australia U19 [B-1]
+3 0 - 3
GHCLB 15:00 FT
  Hajduk Split
2 - 0
Croatia Zmijavci  
- 16:30 FT
  Boavista (T)
3 - 1
Leixoes  
- 17:00 FT
  HNK Rijeka
1 - 1
Triglav  
0 - 0
EUW19 18:00 FT
[B-3] Ireland U19 Nữ
1 - 2
Đức U19 Nữ [B-1]
+2 1/2 1 - 0
SINA 18:45 FT
[8] Alb. Niigata (SIN)
7 - 2
Balestier Kh. [4]
3 - 1
- 18:45 FT
[2] Lion City Sailors
0 - 5
Tampines Rovers [1]
0 - 2
GHCLB 19:00 FT
  Utrecht (T)
4 - 1
Al Rayyan  
2 - 1
VNW 19:00 FT
[4] Thái Nguyên T&T Nữ
1 - 2
Than Khoáng Sản Nữ [3]
1 - 0
- 19:00 FT
[6] CLB TPHCM II Nữ
0 - 7
Hà Nội I Nữ [2]
0 - 2
AFF19 19:30 FT
[B-3] Việt Nam U19
1 - 1
Myanmar U19 [B-2]
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Konyaspor
3 - 2
Almere City  
1 - 0
- 21:00 FT
  Igdir
1 - 0
Fatih Karagumruk  
0 - 0
C2 21:30 FT
  KF Llapi
1 - 2
Wisla Krakow  
+1/4 0 - 0
EU19 21:30 FT
[A-3] Na Uy U19 (T)
0 - 0
Ukraina U19 [A-2]
-1/4 0 - 0
C2 22:00 FT
  Tobol Kostanay
1 - 0
Ruzomberok  
-1 1 - 0
C3 22:00 FT
  Urartu
2 - 0
Tallinna Kalev  
-2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  KuPS
5 - 0
UNA Strassen  
-1 3/4 2 - 0
EUW19 22:00 FT
[B-2] Hà Lan U19 Nữ
1 - 0
T.B.Nha U19 Nữ [B-4]
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Dinamo Kiev (T)
3 - 2
Union Berlin  
1 - 1
- 22:00 FT
  Antalyaspor
1 - 2
Al Khor  
0 - 1
- 22:15 FT
  FK Vozdovac
0 - 5
Al Wahda(UAE)  
0 - 2
- 22:30 FT
  Al Ahli (KSA) (T)
1 - 0
Ujpest  
1 - 0
- 22:30 FT
  Panetolikos (T)
1 - 0
Lamia FC  
0 - 0
C2 22:59 FT
  Zire IK (T) 1
1 - 2
Sheriff Tiraspol  
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-2; HP: 0-0; Pen: 4-5
- 22:59 FT
  Pafos FC (T) 1
2 - 5
Elfsborg  
-1/4 2 - 1
C3 22:59 FT
  Zalgiris
1 - 0
VPS Vaasa  
-1 1 - 0
- 22:59 FT
  Levadia T.
0 - 0
Siauliai  
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Inter d.Escaldes (T)
5 - 1
Velez Mostar  
+1/4 2 - 0
- 22:59 FT
  St Joseph's (GIB) (T) 1
1 - 1
Shelbourne  
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Milsami
0 - 0
Torpedo Zhodino  
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Varbergs BoIS
3 - 4
Tvaakers IF  
2 - 1
- 22:59 FT
  Dunajska Stred
3 - 2
NK Osijek  
1 - 1
- 22:59 FT
  Debreceni 1
2 - 1
MSK Zilina  
0 - 0
- 22:59 FT
  Lazio (T)
3 - 1
Trapani  
2 - 1
- 22:59 FT
  Mainz
0 - 3
Ein.Trier  
0 - 1
- 22:59 FT
  Stade Reims (T)
3 - 1
Sochaux  
GHU23 22:59 FT
  Ukraina U23 (T)
2 - 2
Paraguay U23  
1 - 0
- 22:59 FT
  Uzbekistan U23
3 - 1
New Zealand U23  
1 - 0
C3 23:30 FT
  Paide Linname. (T)
0 - 1
Bala Town  
-1 1/4 0 - 1
TS 90': 0-1; HP: 1-0
GHCLB 23:30 FT
  Odder IGF
1 - 1
Skive IK  
0 - 0
- 23:30 FT
  Verl
0 - 1
Schalke 04  
0 - 1
- 23:30 FT
  Ajax (T)
2 - 1
Al Wasl  
2 - 0
C3 00:00 FT
  Dudelange
2 - 0
AC d.Escaldes  
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Marsaxlok (T)
1 - 2
Partizani Tirana  
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Dinamo Tbilisi (T) 1
1 - 1
Mornar Bar  
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Omonia Nicosia
1 - 1
AEK Athens  
0 - 0
- 00:00 FT
  Cartagena (T)
2 - 0
Bournemouth U21  
0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[18] Wacker Burghausen
0 - 1
Bayern Munich II [1]
0 - 0
EGYC 00:00 FT
  Zamalek SC
5 - 2
Proxy SC  
-1 1/2 3 - 2
C3 00:30 FT
  Connah's QN (T)
0 - 1
NK Bravo  
+1 0 - 0
TS 90': 0-1; HP: 0-1
- 00:30 FT
  Isloch (T)
0 - 1
SP La Fiorita  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-1; Pen: 2-4
GHCLB 00:30 FT
  Fenerbahce
5 - 1
Hull City  
2 - 0
- 00:30 FT
  Galatasaray (T)
4 - 1
Trencin  
2 - 0
C2 01:00 FT
  Corvinul Hunedoara
0 - 2
Paksi  
+1/4 0 - 0
C3 01:00 FT
  KF Tirana (T)
0 - 1
Torpedo Kut.  
+0 0 - 1
- 01:00 FT
  Vikingur Gota (T)
2 - 0
FK Liepaja  
-1 2 - 0
- 01:00 FT
  Shkendija
1 - 2
FC Noah  
-1/2 0 - 1
EU19 01:00 FT
[A-4] Bắc Ireland U19
0 - 3
Italia U19 [A-1]
+1 3/4 0 - 2
GHCLB 01:00 FT
  Panathinaikos
1 - 0
Maccabi Netanya  
1 - 0
C2 01:15 FT
  Maribor
2 - 2
Botev Plovdiv  
-1 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Zrinjski
1 - 0
Zeljeznicar  
1 - 0
C3 01:45 FT
  Derry City 1
2 - 0
FCB Magpies  
-2 1 - 0
TS 90': 2-0; HP: 0-1
- 01:45 FT
  Linfield 1
3 - 2
Stjarnan  
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
  Tre Penne (T)
1 - 1
Floriana  
+2 0 - 0
- 02:00 FT
  Sarajevo 1
1 - 2
Aktobe  
+0 0 - 1
TS 90': 1-2; HP: 1-1; Pen: 4-3
- 02:00 FT
  Buducnost
3 - 0
Malisheva  
-1/4 1 - 0
ICEB 02:00 FT
[1] Fjolnir
5 - 1
UMF Grindavik [6]
-3/4 1 - 1
C3 02:15 FT
  Breidablik
3 - 1
Tikves Kavadarci  
-1 1/4 1 - 1
ICEB 02:15 FT
[10] Grotta
1 - 4
Afturelding [7]
+1/2 1 - 1
- 02:15 FT
[2] UMF Njardvik
3 - 2
Leiknir Rey. [11]
-1/2 2 - 1
- 02:15 FT
[3] IR Reykjavik
0 - 1
Keflavik [4]
-1/4 0 - 1
GHCLB 03:15 FT
  Braga
2 - 2
Rayo Vallecano  
2 - 1
VENA 04:00 FT
[4] UCV FC
1 - 0
Angostura [14]
-1/2 0 - 0
ARGA 04:45 FT
[A-3] Argentinos Jun.
0 - 2
Tigre [B-14]
-3/4 0 - 1
SUD 05:00 FT
[Play off-7] Palestino
1 - 1
Cuiaba/MT [G-2]
+0 1 - 0
ARGA 05:00 FT
[A-13] Ind.Rivadavia
1 - 0
Gimnasia LP [A-9]
+0 1 - 0
BRAU20 05:00 FT
[17] Botafogo/RJ U20
1 - 0
Bahia/BA U20 [4]
0 - 0
- 05:00 FT
[11] Atletico/MG U20
2 - 2
Palmeiras/SP U20 [1]
1 - 2
CNDA 05:00 FT
[4] HFX Wanderers
3 - 1
Valour FC [8]
-1/2 2 - 1
BRB 06:00 FT
[2] Vila Nova/GO 1
1 - 1
Santos/SP [1]
+1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[1] Atl. Bucaramanga 1
1 - 0
Junior Barranquilla [7]
+0 0 - 0
VENA 06:45 FT
[1] Carabobo
2 - 1
Puerto Cabello [11]
-1/4 2 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-4] Instituto
3 - 1
Independiente [A-8]
+0 3 - 1
BRB 07:00 FT
[4] Novorizontino/SP 1
1 - 0
Chapecoense [15]
-3/4 1 - 0
SUD 07:30 FT
[Play off-2] Cerro Porteno
1 - 1
Athletico/PR [E-2]
+0 1 - 0
- 07:30 FT
[Play off-5] LDU Quito
3 - 0
Always Ready [A-2]
-1 3/4 2 - 0
BRAU20 07:30 FT
[10] Fortaleza/CE U20 1
3 - 1
Ceara/CE U20 [5]
2 - 0
COLA 08:10 FT
[9] Inde.Medellin
1 - 1
Millonarios [5]
-1/4 1 - 0
GHCLB 14:30 Hoãn
  Dinamo Brest
-
Neman Grodno  
-
BRB 07:00 Hoãn
[6] SC Recife/PE
-
Operario/PR [5]
-
 
« 19 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: