bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
AFF1919:30 90'
[B-2]Myanmar U19
1 - 1
Lào U19[B-4] 
-1 1/21-0
POLB19:30 89'
[9]GKS Tychy
2 - 2
Miedz Legnica[11] 
+00-1
NORA19:30 90'
[7]Stromsgodset
0 - 1
Tromso[14] 
-1/40-0
NOR319:30 90'
Kjelsas
2 - 1
Stjordals Blink 
-1/40-1
CZEA19:30 90'
[7]MFk Karvina
1 - 3
Slovan Liberec[10] 
+01-2
POLA19:45 73'
[7]Cracovia Krakow
0 - 1
Piast Gliwice[11] 
-1/40-1
FAIC20:00 66'
Gorey Rangers FC
0 - 2
UC Dublin 
0-1
LATA20:00 67'
[6]FK Auda
1 - 0
FK Liepaja[10] 
-11-0
NOR320:00 60'
Follo
1 - 0
Strindheim IL 
-3/40-0
-20:00 67'
Tromsdalen
3 - 1
Junkeren 
-1 3/41-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
TDB20:00 67'
[14]Skovde
1 - 0
Brage[6] 
+3/41-0
DENB20:00 66'
[6]AC Horsens
1 - 2
Fredericia[7] 
-1/41-0
URUA20:00 67'
[10]Liverpool P. (URU)
0 - 0
Cerro Montevideo[9] 
-1/20-0
GHCLB20:30 45'
(T)Benfica
1 - 1
Almeria 
-1 1/2-
-21:00 18'
(T)Hamburger
0 - 0
Cardiff City 
+0-
ESTA21:00 21'
[1]Levadia T.
0 - 0
Kuressaare[9] 
-2 1/4-
FAIC21:00
Wayside Celtic
vs
Wexford Youths 
-
FINA21:00 22'
[5]Ilves Tampere1
1 - 0
VPS Vaasa[6] 
-1-
DENA21:00 21'
[9]Vejle
0 - 0
Randers[8] 
+1/4-
DENB21:00 20'
[8]Hillerod
0 - 1
Hobro I.K.[9] 
-3/4-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
BRAA21:00 22'
[18]Gremio/RS
0 - 0
Vitoria/BA[16] 
-3/4-
GHCLB21:15 51'
BG Pathum United
2 - 0
B.Dortmund 
2-0
NGA21:30
[8]FK Orenburg
vs
Spartak Moscow[13] 
+1/4-
TSA21:30
[7]Luzern
vs
Servette[8] 
+1/4-
-21:30
[6]Lausanne Sports
vs
Basel[5] 
-1/4-
TDA21:30
[6]Elfsborg
vs
Mjallby AIF[3] 
-3/4-
-21:30
[13]Goteborg
vs
Vasteras[16] 
-1/4-
EGYA21:30
[3]Al Masry
vs
Arab Contractors[17] 
-1/2-
GHCLB22:00
(T)Slaven Belupo
vs
Al Fayha 
-
NGB22:00
[7]Neftekhimik Nizh
vs
Ufa[12] 
-1/2-
NORA22:00
[9]HamKam
vs
Fredrikstad[5] 
+0-
-22:00
[13]Haugesund
vs
Viking[4] 
+1/4-
CZEA22:00
[9]Slovacko
vs
Slavia Praha[8] 
+1 1/4-
CZEB22:00
[13]Varnsdorf
vs
Vik.Zizkov[14] 
+0-
ARGB22:10
[B-1]San Telmo
vs
Deportivo Moron[B-13] 
-1/2-
FAIC22:15 06'
Bray Wanderers
0 - 0
Shelbourne 
+1-
LITA22:25
[5]Dainava Alytus
vs
Banga[7] 
+0-
GHCLB22:30
(T)Sassuolo
vs
Real Vicenza 
-
POLA22:30
[9]Lech Poznan
vs
Gornik Zabrze[8] 
-1/2-
FINA22:30
[3]KuPS
vs
Lahti[12] 
-1 1/2-
SRBA22:30
[7]FK Novi Pazar
vs
Spartak Subotica[10] 
-3/4-
SLOA22:30
[5]Maribor
vs
Domzale[4] 
-1 1/4-
URUA22:30
[6]CA Progreso
vs
Dep. Maldonado[11] 
-1/4-
GHCLB22:59
(T)Frosinone
vs
Volos NFC 
-3/4-
-22:59
(T)Lazio
vs
Triestina 
-
-22:59
(T)Marseille
vs
Nimes 
-
NGB22:59
[16]FK Sochi
vs
Baltika[11] 
-1/2-
BULA22:59
[8]Botev Vratsa
vs
Botev Plovdiv[7] 
+1/2-
ESTA22:59
[4]Paide Linname.
vs
Tallinna Kalev[8] 
-1 1/2-
ICEW22:59
[10]Fylkir Nữ
vs
UMF Tindastoll Nữ[7] 
+0-
RMNA22:59
[9]Universitaea Cluj
vs
Hermannstadt[11] 
-1/4-
DENA22:59
[10]Viborg
vs
Brondby[5] 
+1/2-
ICEA23:15
[9]KA Akureyri
vs
Vikingur Rey.[1] 
+3/4-
NGB23:30
[13]Chernomorets N.
vs
Chayka FK Pesch[10] 
-1/2-
CHIA23:30
[6]Palestino
vs
Everton CD[9] 
-1/4-
CHIB23:30
[6]Antofagasta
vs
Rangers Talca[4] 
-1/2-
GHCLB00:00
(T)Eldense
vs
Sunderland 
+1/2-
NGA00:00
[9]Khimki
vs
Dyn. Makhachkala[7] 
-1/4-
-00:00
[6]Akhmat Groznyi
vs
Krasnodar[10] 
+0-
ICEA00:00
[6]Fram Rey.
vs
Valur Rey.[2] 
+3/4-
FAIC00:00
Derry City
vs
St. Patricks 
-3/4-
-00:00
Sligo Rovers
vs
Cobh Wanderers 
-2 1/2-
NORA00:15
[11]Rosenborg
vs
Lillestrom[8] 
-1/4-
SRBA00:30
[6]Backa Topola
vs
IMT Novi Beograd[9] 
-
-00:30
[11]Tekstilac Odzaci
vs
FK Vojvodina[8] 
-
EU1901:00
[A-2](T)Ukraina U19
vs
Italia U19[A-1] 
+1/4-
-01:00
[A-4]Bắc Ireland U19
vs
Na Uy U19[A-3] 
-
CZEA01:00
[6]Hradec Kralove
vs
Teplice[11] 
-1/4-
ARGA01:00
[A-2]River Plate
vs
Lanus[B-6] 
-1-
ARGB01:00
[B-14]Defensores Unidos
vs
Gimnasia y Tiro[B-10] 
-1/4-
PERA01:00
[11](T)Atletico Grau
vs
Universitario[1] 
+1/4-
CNDA01:00
[1]Atletico Ottawa
vs
Valour FC[8] 
-1-
POLA01:15
[10]Motor Lublin
vs
Rakow Czestochowa[12] 
+1-
BULA01:15
[11]Ludogorets
vs
Cska Sofia[9] 
-3/4-
SLOA01:15
[7]NK Celje
vs
NK Bravo[6] 
-1 1/4-
ARGB01:30
[B-9]Deportivo Madryn
vs
Gim.Mendoza[B-7] 
-1/4-
-01:30
[A-12]Deportivo Maipu
vs
Guillermo[A-16] 
-1/2-
RMNA02:00
[14]Dinamo Bucuresti
vs
Petrolul Ploiesti[12] 
-1/4-
ARGB02:00
[A-6]Gimnasia Jujuy
vs
Agropecuario AAC[A-9] 
-1/2-
BRAA02:00
[11]Atl. Mineiro/MG
vs
Vasco DG/RJ[9] 
-3/4-
-02:00
[5]Bahia/BA
vs
Corinthians/SP[17] 
-3/4-
BRB02:00
[20]Guarani/SP
vs
Goias/GO[11] 
+0-
BLVA02:00
[C-2]Inde. Petrolero
vs
Aurora[B-1] 
-
CHIA02:00
[12]Cobresal
vs
Univ. de Chile[2] 
+1/2-
CHIB02:00
[10]Deportes Santa Cruz
vs
San. Wanderers[11] 
+0-
URUA02:00
[1]CA Penarol
vs
CA Fenix[15] 
-1-
ICEA02:15
[3]Breidablik
vs
KR Reykjavik[10] 
-1-
-02:15
[8]Stjarnan
vs
Fylkir[12] 
-1-
ARGB03:00
[A-13]Racing Cordoba
vs
Patronato Parana[A-15] 
-1/2-
COLB03:00
[8]Cucuta
vs
Atletico[15] 
-
-03:00
[4]Atletico Huila
vs
Dep.Quindio[12] 
-3/4-
PERA03:00
[17]Carlos A. Mannucci
vs
DU Comercio[18] 
-1/2-
USB03:00
[B-3]Oakland Roots
vs
Sacramento[B-2] 
+0-
ARGA03:15
[B-13]C. Cordoba SdE
vs
CA Platense[B-10] 
+1/4-
-03:15
[B-2]Estudiantes LP
vs
Union Santa Fe[B-3] 
-1/4-
PERA03:15
[2]Sporting Cristal
vs
Sport Boys[12] 
-1 1/2-
ARGB03:30
[A-17]Talleres (RdE)
vs
Chacarita Jrs[A-10] 
+0-
COLA03:30
[5]Millonarios
vs
Atl. Bucaramanga[1] 
-3/4-
COLB03:30
[7]Tigres(COL)
vs
Barranquilla[11] 
-
CNDA04:00
[3]Cavalry FC
vs
Forge FC[6] 
+0-
BRAA04:30
[10]Bragantino/SP
vs
Athletico/PR[8] 
-1/2-
-04:30
[7]Fortaleza/CE
vs
Atletico/GO[19] 
-3/4-
-04:30
[12]Juventude/RS
vs
Sao Paulo/SP[4] 
+1/2-
BRB04:30
[17]Botafogo/SP
vs
Brusque FC/SC[18] 
-1/2-
BLVA04:30
[D-1]Bolivar
vs
Always Ready[C-4] 
-
CHIA04:30
[5]Colo Colo
vs
U. Espanola[7] 
-1-
CHIB04:30
[14]San Luis Qui.
vs
San.Morning[7] 
-1/4-
URUA04:30
[4]Boston River
vs
Danubio[14] 
-1/4-
COLB05:00
[13]Real Cundinamarca
vs
Orsomarso[5] 
-
COLA05:45
[12]Atl. Nacional
vs
America Cali[10] 
-1/4-
CCF2006:00
[C-4]Panama U20
vs
Guatemala U20[C-1] 
-
ARGA06:00
[B-8]Defensa YJ
vs
Boca Juniors[B-4] 
+1/4-
-06:00
[A-7]Velez Sarsfield
vs
Talleres Cordoba[A-1] 
+0-
BRAA06:00
[14]Cuiaba/MT
vs
Fluminense/RJ[20] 
-1/4-
PERA06:00
[7]Cienciano
vs
AD Tarma[6] 
-1/4-
MEXA06:00
[6]Pumas UNAM
vs
Pachuca[11] 
-1/4-
BLVA06:30
[D-3]Oriente Petrolero
vs
CD Guabira[C-3] 
-
CRCA07:00
[7]Alajuelense
vs
Santos Guapiles[10] 
-1 3/4-
COLA08:00
[7]Junior Barranquilla
vs
Boyaca Chico[17] 
-1-
MEXA08:05
[14]Club Leon
vs
Necaxa[13] 
-1/2-
CCF2009:00
[C-3]Mexico U20
vs
Haiti U20[C-2] 
-
Các trận đã kết thúc
AUSNSW12:00FT
[16]Central Coast U21
1 - 1
Blacktown City[3] 
+1 1/20-1
-12:00FT
[5]Sydney Utd
2 - 0
APIA Tigers[4] 
+10-0
-12:00FT
[6]Wollongong Wolves
1 - 0
St George Saints[14] 
-11-0
AUSVPL12:00FT
[12]St Albans Saints
1 - 0
Oakleigh Cannons[5] 
+1 3/41-0
NHATJFL12:30FT
[5]TIAMO Hirakata
3 - 4
Tochigi City[2] 
+1/41-3
AUSBPL13:00FT
[10]Taringa Rovers
2 - 9
Magic United[2] 
0-6
AUSSL13:00FT
[6]Adelaide Utd U21
4 - 0
Adelaide City[5] 
+1/21-0
NHATJFL13:00FT
[9]Rayluck Shiga
2 - 2
Suzuka Point Getters[10] 
-3/41-1
-13:00FT
[6]Reinmeer Aomori
0 - 1
Kochi United SC[1] 
+1/40-0
AUSQSL13:15FT
[10]SC Wanderers
1 - 3
Peninsula Power[4] 
+3/40-3
AUSNSW14:15FT
[9](T)Sydney Olympic
2 - 1
Rockdale Ilinden FC[1] 
+3/40-1
AFF1915:00FT
[B-1]Australia U19
6 - 2
Việt Nam U19[B-3] 
-22-0
AUSBPL15:00FT
[9]North Lakes United
2 - 1
Grange Thistle[3] 
1-1
HQ315:00FT
[14]Pocheon Citizen
2 - 1
Gangneung City[8] 
+1/40-1
-15:00FT
[15]Busan Transp.
2 - 1
Changwon City[6] 
+3/41-0
CZEB15:30FT
[6]Sparta Praha B
2 - 2
Banik Ostrava B[5] 
2-0
GHCLB16:00FT
Kolos Kovalivka
3 - 0
Veres Rivne 
2-0
-16:00FT
Anderlecht
6 - 2
Amiens 
4-0
NHAT316:00FT
[20]Grulla Morioka
0 - 1
Kataller Toyama[4] 
+3/40-1
-16:00FT
[18]Kamatamare San.
0 - 0
Sagamihara[5] 
+00-0
-16:00FT
[12]Ryukyu
1 - 4
Nara Club[14] 
-1/40-2
NGB16:30FT
[17]Tyumen
0 - 1
Alania Vla[4] 
-1/40-0
POLB17:00FT
[7]Wisla Plock
1 - 1
Kotwica Kolobrzeg[6] 
-1 1/20-1
NHATA17:00FT
[19]Sagan Tosu
1 - 4
Sanf Hiroshima[5] 
+10-1
HQA17:00FT
[9]Incheon Utd
1 - 4
Suwon FC[5] 
+00-2
-17:00FT
[6]FC Seoul
1 - 0
Gimcheon Sangmu[2] 
+00-0
-17:00FT
[10]Daegu1
0 - 1
Gwangju[7] 
+00-1
-17:00FT
[12]Daejeon Hana Citizen
1 - 2
Pohang Steelers[1] 
+1/21-0
HQB17:00FT
[3]Chungnam Asan
2 - 0
Ansan Greeners[13] 
-3/40-0
-17:00FT
[6]GimPo Citizen
0 - 1
Anyang[1] 
+1/40-0
-17:00FT
[4]Seoul E-Land
3 - 4
Cheonan City[10] 
-3/40-0
HQ317:00FT
[11]Paju Citizen
0 - 2
Hwaseong FC[4] 
+1/40-1
TQA17:00FT
[16]Qingdao West Coast
3 - 3
Meizhou Hakka[13] 
-1/23-1
EUW1918:00FT
[B-4]Ireland U19 Nữ
0 - 2
Hà Lan U19 Nữ[B-1] 
+20-1
-18:00FT
[B-3]Đức U19 Nữ
0 - 2
T.B.Nha U19 Nữ[B-2] 
+00-1
GHCLB18:00FT
Crewe Alexandra
1 - 3
Mallorca 
0-0
-18:00FT
Ein.Braunschweig
3 - 2
E.Cottbus 
2-1
LATA18:00FT
[3]Valmiera / BSS
0 - 0
Grobinas[5] 
-2 1/40-0
TDB18:00FT
[4]Sandvikens1
1 - 2
Utsiktens BK[7] 
-3/41-1
-18:00FT
[9]Ostersunds
2 - 1
Degerfors IF[3] 
+02-0
TQA18:00FT
[15]Nantong Zhiyun
0 - 2
Shandong Taishan[5] 
+10-1
GHCLB18:30FT
(T)Union Saint-Gilloise
4 - 3
Lierse 
-1/42-2
TQB18:30FT
[4]Suzhou Dongwu
2 - 0
Wuxi Wugo[15] 
-3/40-0
-18:30FT
[7]Shijiazhuang Gongfu
2 - 1
Jiangxi Lushan[16] 
-1 1/21-1
-18:30FT
[3]Chong. Tongliang
1 - 1
Qingdao Red Lions[11] 
-1 3/40-1
TQA18:35FT
[1]Shanghai Port
5 - 0
Qingdao Hainiu[11] 
-3 1/40-0
-18:35FT
[10]Shenzhen Peng City
2 - 1
Changchun Yatai[12] 
+1/40-1
-18:35FT
[4]Beijing Guoan
2 - 0
Tianjin Tigers[7] 
-10-0
-18:35FT
[8]Henan Songshan
2 - 1
Zhejiang Professional[6] 
-1/22-1
NOR319:00FT
Valerenga II1
1 - 5
Grorud IL 
+3/40-2
FINA19:00FT
[9]IFK Mariehamn1
0 - 4
Seinajoen JK[2] 
+3/40-0
TDA19:00FT
[15]Norrkoping
1 - 0
Halmstads[12] 
-1/21-0
DENA19:00FT
[2]Silkeborg IF
1 - 0
Sonderjyske[11] 
-1/20-0
TSA19:15FT
[10]Young Boys1
1 - 2
Sion[3] 
-11-1
TSB19:15FT
[6]Vaduz
0 - 0
Stade Nyonnais[5] 1
-3/40-0
GHCLB18:00Hoãn
Genclerbirligi
vs
Prishtina 
-
FAIC18:00Hoãn
Ballyfermot Utd
vs
Leeds AFC Cork 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: