bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Quốc Tế:
 
Chờ kết quả:
BD GHCLB   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH GHCLB  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD GHCLB  »  8385
Châu á:
BD TL GHCLB  »  8385

KẾT QUẢ GIAO HỮU CLB

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 5, ngày 01/02
15:00 FT
SKA-Khabarovsk
3 - 0
Yenisey  
1-0
19:00 FT
Warta Poznan
0 - 1
Shkendija  
0-1
19:00 FT
Odd Grenland
3 - 2
Mjondalen  
0-2
20:00 FT
CSKA Moscow
2 - 0
Andijan  
1-0
20:30 FT
Zaglebie Lubin
1 - 1
Dinamo Batumi  
1-0
21:00 FT
Vik.Plzen
1 - 1
Aarhus AGF  
1-1
21:00 FT
C. Budejovice
1 - 1
Kolos Kovalivka  
0-0
21:00 FT
Botev Plovdiv
1 - 0
Rubin Kazan   1
1-0
21:30 FT
Malmo
1 - 2
Sparta Praha  
1-1
22:00 FT
Crvena Zvezda
2 - 1
Botev Vratsa  
2-1
23:00 FT
Maribor
0 - 0
FK Tuzla City  
0-0
23:30 FT
Al Duhail SC
0 - 1
Sh. Shenhua  
0-1
Thứ 6, ngày 02/02
00:00 FT
Cincinnati
2 - 0
New England  
2-0
00:00 FT
Sandnes Ulf
2 - 2
Viking  
1-1
01:00 FT
Al Nassr (KSA)
6 - 0
Inter Miami  
3-0
15:00 FT
Nam Định
1 - 2
Viettel  
0-1
15:30 FT
Torpedo Zhodino
0 - 1
Neman Grodno  
0-1
16:00 FT
Rakow Czestochowa
4 - 1
SK Dnipro-1  
3-1
16:00 FT
Lechia GD
2 - 1
Valmiera / BSS  
2-0
17:00 FT
Odense BK 1
1 - 2
Pardubice  
1-2
18:00 FT
Zaglebie Sosno
1 - 1
Puszcza Nie.  
1-1
18:00 FT
Hobro I.K.
2 - 2
Skive IK  
1-0
18:00 FT
Radomiak Radom
2 - 1
Motor Lublin  
2-1
18:59 FT
Vorskla
1 - 0
Nieciecza  
1-0
19:00 Hoãn
Aalesund
-
Levanger FK  
-
19:00 FT
Stromsgodset
1 - 1
Arendal  
0-0
19:59 FT
Buducnost 1
1 - 2
Slovacko  
0-0
20:00 FT
LKS Lodz
4 - 3
FC Struga  
2-2
20:00 FT
WSG Swarovski Tirol
1 - 0
Borac Banja Luka  
1-0
20:00 FT
Grazer AK
2 - 1
Kapfenberg  
1-0
20:00 FT
Legia Wars.
3 - 1
Stal Rzeszow  
1-1
20:00 FT
Spartak Moscow
3 - 2
Torpedo Moscow  
-
20:30 FT
FK Sochi
0 - 0
Akhmat Groznyi  
0-0
21:00 FT
First Vienna
3 - 1
Blau Weiss Linz  
1-1
21:00 FT
Urartu
1 - 3
Jeonbuk H.Motor  
0-0
21:00 FT
Krylya Sovetov 1
3 - 1
Alania Vla   1
2-0
21:00 FT
Arda Kardzhali
2 - 2
Wisla Krakow  
0-2
21:00 Hoãn
IL Hodd
-
Kristiansund  
-
21:00 FT
Levski Sofia
1 - 0
Dinamo Kiev  
1-0
21:30 FT
Molde
2 - 1
Midtjylland  
1-0
22:00 FT
Tromso
4 - 2
Hacken  
1-1
22:00 FT
Odense BK
0 - 0
Dallas  
0-0
23:15 FT
Nashville FC
1 - 2
Toronto  
0-2
Thứ 7, ngày 03/02
02:30 FT
Goteborg
2 - 3
Silkeborg IF  
0-2
02:45 FT
Dundalk
1 - 2
Drogheda Utd  
0-0
16:00 FT
Baltika
5 - 2
Akron Togliatti  
2-2
17:00 FT
Shakhtar Donetsk
0 - 2
Hradec Kralove  
0-1
17:00 FT
Zurich U21 1
3 - 1
Juventus Zurich  
0-0
17:00 FT
Korona Kielce
0 - 2
Piast Gliwice  
-
17:00 FT
Botev Plovdiv
2 - 3
Din. Moscow  
2-2
17:00 FT
Jihlava
4 - 0
Sellier&Bellot Vlasim  
2-0
17:00 FT
Botev Vratsa
2 - 2
Ararat-Armenia  
2-2
17:00 FT
Domzale
5 - 3
Hartberg  
3-2
18:30 FT
Naestved BK 1
0 - 3
Fremad Amager  
0-0
18:59 FT
Al Wakra
0 - 1
FC Noah  
-
19:00 FT
Wisla Plock
0 - 4
Lech Poznan  
-
19:00 FT
Trelleborgs
0 - 1
Helsingborg  
0-1
19:00 FT
Sigma Olomouc
1 - 1
Vejle  
0-0
19:00 Hoãn
Nomme Kalju
-
Valmiera / BSS  
-
19:00 FT
Koper
1 - 0
Sarajevo  
1-0
19:00 FT
AC Horsens
3 - 0
Ostersunds  
3-0
19:00 FT
Degerfors IF
0 - 0
Skovde  
0-0
19:00 FT
O.Ljubljana
0 - 1
Wolfsberger AC  
0-1
19:00 FT
Hartberg
1 - 1
Rukh Vynnyky  
0-1
19:00 FT
Cska Sofia
2 - 1
Bohemians 1905  
1-0
19:00 FT
Brommapojkarna
7 - 1
Taby IS  
4-0
19:30 FT
Gornik Zabrze
4 - 0
Ruzomberok  
0-0
20:00 FT
Nizhny Nov
1 - 2
Al Fayha  
0-0
20:00 FT
Osters 1
2 - 2
Falkenbergs  
2-1
20:00 FT
Raufoss IL
1 - 2
Valerenga  
1-0
20:30 FT
Austria Klagenfurt
0 - 3
Zrinjski  
0-1
20:30 FT
Liefering
2 - 1
Dukla Praha  
0-0
20:30 FT
Al Garrafa
1 - 2
Al Hilal  
0-0
21:00 Hoãn
Teplice
-
Dukla Praha  
 
21:00 FT
Rubin Kazan
0 - 2
Volgar Astrakhan  
0-2
21:00 FT
Krasnodar
3 - 0
Rodina Moscow  
2-0
21:00 FT
Backa Topola
2 - 0
AIK Solna  
2-0
21:30 FT
Flora Tallinn
1 - 6
Rigas Futbola Skola   1
0-0
21:30 FT
Mlada Boleslav
1 - 1
Ludogorets  
1-1
21:30 FT
Shakhtar Donetsk
2 - 3
Velez Mostar  
2-2
22:00 Hoãn
Kryvbas
-
AC Horsens  
 
23:00 FT
Brondby
2 - 1
Real Salt Lake  
2-1
23:00 FT
Kuressaare
0 - 3
Tukums/Salaspils  
0-1
Chủ nhật, ngày 04/02
01:00 FT
Austin FC
2 - 2
Louisville City  
1-1
02:30 FT
Longford Town
0 - 3
Galway  
0-0
03:00 FT
Atlanta United
1 - 1
Memphis 901  
0-1
04:10 FT
St. Louis City SC
2 - 1
LA Galaxy  
1-0
15:00 FT
Khimki
1 - 0
Chernomorets N.  
1-0
15:00 FT
HK All Stars
1 - 4
Inter Miami  
1-1
15:00 FT
Arka Gdynia
1 - 2
Zorya  
0-1
16:00 FT
B93 Kobenhavn
1 - 2
PFK Aleksandriya  
0-2
18:30 FT
Seattle Sounders
3 - 0
Norrkoping  
2-0
18:59 Hoãn
Aarhus AGF
-
Metalist 1925 Kharkiv  
 
18:59 Hoãn
Nordsjaelland
-
Pogon Szczecin  
 
20:00 FT
Teplice
5 - 0
Dukla Praha  
0-0
20:00 FT
Din. Moscow 1
2 - 2
Gangwon  
1-2
20:00 FT
Hammarby
4 - 5
Sarpsborg  
2-2
20:00 FT
NK Celje
4 - 1
Aluminij  
4-0
20:00 FT
Lok. Moscow
4 - 1
Kairat Almaty  
3-1
21:00 FT
Santos/SP
1 - 4
Sh. Shenhua  
1-2
21:00 FT
Slavia Praha
4 - 1
Zlate Moravce  
3-0
21:00 FT
Aarhus AGF
2 - 1
Viborg  
2-0
22:00 FT
Ranheim IL
1 - 1
Rosenborg  
1-1
Thứ 2, ngày 05/02
02:00 FT
Elfsborg
4 - 5
Kobenhavn  
1-3
14:59 FT
Fakel
1 - 1
Kamaz  
1-1
15:00 FT
SKA-Khabarovsk
3 - 4
Chelyabinsk  
1-4
18:00 FT
Mornar Bar
1 - 1
Jedinstvo  
1-0
18:00 FT
Stjarnan
1 - 2
Viborg  
1-1
18:59 Hoãn
Molde
-
Silkeborg IF  
 
18:59 Hoãn
Podbeskidzie
-
Borac Banja Luka  
 
18:59 FT
Alashkert
1 - 0
Qyzylqum  
 
19:00 FT
Kobenhavn
1 - 2
Brondby  
0-1
20:00 FT
Halmstads
0 - 1
Randers  
0-0
20:00 FT
Torpedo Moscow
6 - 2
Urartu  
1-1
20:00 FT
Shkendija
1 - 0
FK Liepaja  
0-0
20:30 FT
Sonderjyske
3 - 1
GAIS  
1-0
21:00 FT
Al Duhail SC
0 - 2
Zenit  
0-1
21:30 FT
CSKA Moscow
1 - 0
Fakel   1
0-0
21:30 FT
Leningradets
2 - 1
Tyumen  
0-1
22:00 FT
Aalborg BK
1 - 3
Dallas  
1-0
22:00 FT
Bray Wanderers
2 - 0
Shelbourne  
2-0
Thứ 3, ngày 06/02
00:00 FT
Dundalk
0 - 0
Bohemians  
0-0
02:30 Hoãn
Midtjylland
-
Goteborg  
 
15:00 FT
Nam Định
3 - 4
CA Hà Nội  
1-0
18:59 FT
Arsenal-Tula
2 - 0
Bunyodkor  
1-0
19:30 FT
Veres Rivne
0 - 0
Lyngby  
0-0
20:00 FT
HB Koge
3 - 1
Atyrau  
3-0
20:00 Hoãn
Omonia Nicosia
-
Vendsyssel FF  
 
20:15 FT
Al Sharjah
1 - 0
Dhamak  
-
21:00 FT
Zenit
0 - 0
FC Noah  
0-0
21:00 FT
Rubin Kazan
1 - 2
Arda Kardzhali  
1-2
21:00 FT
Dnipro
2 - 0
Decic Tuzi  
0-0
21:00 FT
Silkeborg IF
3 - 0
KI Klaksvik  
1-0
21:00 FT
Akhmat Groznyi
4 - 0
FK Kyzylzhar  
1-0
21:00 Hoãn
Cork City
-
Sligo Rovers  
-
22:00 FT
Kolos Kovalivka
0 - 2
Vardar  
0-2
22:00 FT
Hacken
2 - 4
Haugesund  
1-3
23:00 FT
Djurgardens
0 - 1
Mjallby AIF  
0-0
23:00 FT
Real Salt Lake
1 - 0
Fredrikstad  
1-0
23:00 Hoãn
Al Hilal
-
D.C. Utd  
 
23:30 FT
Al Shabab (UAE)
2 - 0
Kairat Almaty  
1-0
Thứ 4, ngày 07/02
02:45 FT
Athlone
0 - 0
Shamrock Rovers  
0-0
17:00 FT
Vissel Kobe
0 - 0
Inter Miami  
0-0
17:00 FT
HamKam
0 - 1
Fredericia  
0-1
17:00 FT
Jihlava
2 - 1
Znojmo  
0-1
19:00 FT
Polonia Wars.
0 - 0
Kolding IF  
p.6-5
20:00 FT
Cherno More
1 - 0
Cher. Balchik  
1-0
20:00 FT
Al Shabab (KSA)
0 - 1
Krasnodar  
0-1
21:00 FT
Kolos Kovalivka
2 - 2
Pakhtakor  
1-0
21:00 FT
Levski Sofia
3 - 1
Riga FC  
2-1
23:30 FT
Spartak Moscow
0 - 3
Rostov  
0-2
Thứ 5, ngày 08/02
03:00 FT
Nashville FC
3 - 2
Birmingham Legion  
1-2
04:00 FT
Atlanta United
1 - 0
CF Montreal  
0-0
04:00 FT
Austin FC
0 - 1
Chicago Fire  
0-0
05:00 FT
St. Louis City SC
1 - 0
Los Angeles FC  
1-0
15:00 FT
Lok. Moscow
2 - 0
Torpedo Moscow  
2-0
15:30 FT
B93 Kobenhavn
1 - 0
Miedz Legnica  
0-0
17:00 FT
Dallas
1 - 4
Malmo  
0-2
19:00 FT
Seattle Sounders
0 - 3
Odense BK  
0-1
19:15 FT
FK Sochi
1 - 0
Slavia Sofia  
0-0
20:00 FT
Malmo
0 - 4
Bodo Glimt  
0-2
20:00 FT
Kobenhavn
3 - 1
Molde  
2-0
20:30 FT
Dallas
4 - 1
Odd Grenland  
1-0
21:00 FT
Din. Moscow
4 - 1
FK Orenburg  
1-0
21:00 FT
Zenit
6 - 0
Sh. Shenhua  
2-0
21:00 FT
Nizhny Nov
4 - 0
Torpedo Moscow  
1-0
21:00 FT
Dinamo Kiev
5 - 2
FK Liepaja  
3-2
21:30 FT
Lok. Moscow
2 - 1
Urartu  
1-0
21:30 FT
Lechia GD
1 - 1
Shakhtar Donetsk  
0-0
Thứ 6, ngày 09/02
00:00 FT
Al Hilal
2 - 0
Al Nassr (KSA)  
2-0
15:00 FT
Alania Vla
1 - 3
SKA-Khabarovsk  
1-2
15:45 FT
Alashkert
2 - 4
Tyumen  
1-2
16:00 FT
Vendsyssel FF
1 - 0
Ararat-Armenia   1
0-0
18:00 FT
Rosenborg
2 - 1
Aalesund  
0-1
18:00 FT
Stal Rzeszow
2 - 3
Nieciecza  
1-2
18:00 FT
Elfsborg
1 - 2
Silkeborg IF  
1-0
19:00 FT
Valerenga
1 - 2
Stromsgodset  
0-0
19:00 FT
Lok. Plovdiv
0 - 1
Etar  
0-1
19:00 FT
CSKA Moscow
1 - 2
FK Sochi  
1-2
20:00 FT
Real Salt Lake
3 - 0
KI Klaksvik  
1-0
20:00 FT
AC Horsens
0 - 2
Kalmar  
0-1
20:00 FT
Akron Togliatti
1 - 2
FK Kyzylzhar  
0-1
20:00 FT
Orebro
1 - 0
Brommapojkarna  
1-0
20:00 FT
Al Garrafa
0 - 0
FC Noah  
 
20:00 FT
Rubin Kazan
1 - 2
St.Polten   1
1-0
20:30 FT
Leningradets
0 - 0
Chernomorets N.  
0-0
21:00 FT
Dinamo Kiev
1 - 1
Shkendija  
0-1
21:00 Hoãn
Sarpsborg
-
AIK Solna  
 
21:30 FT
Al Shabab (UAE)
0 - 5
Spartak Moscow  
0-2
23:00 FT
Kristiansund
2 - 1
Ranheim IL  
1-0
23:00 FT
Horn
0 - 2
Floridsdorfer AC  
0-1
Thứ 7, ngày 10/02
00:00 FT
Cincinnati
4 - 3
Philadelphia Union  
3-3
00:00 FT
Brondby
1 - 3
Goteborg  
0-3
01:30 FT
Bohemians
1 - 0
Cork City  
0-0
01:45 FT
Drogheda Utd
2 - 1
Bray Wanderers  
1-1
12:00 FT
FC Gifu
1 - 2
Nagoya Grampus (D)
1-1
12:00 FT
Kashima Antlers
1 - 0
Mito Hollyhock  
1-0
12:00 FT
Sanf Hiroshima
1 - 2
Gamba Osaka  
0-0
14:00 Hoãn
Energetik-BGU
-
FK Minsk  
-
16:00 FT
Obolon Kiev
1 - 1
HB Koge  
0-0
17:00 FT
MFK Chrudim
2 - 2
Dukla Praha  
0-2
17:00 FT
Sellier&Bellot Vlasim
4 - 3
Taborsko  
2-0
17:00 FT
FC Mynai
1 - 1
Metalist Kharkiv  
0-1
17:30 FT
Wisla Krakow 1
1 - 0
Gornik Leczna  
0-0
18:00 FT
HamKam
2 - 1
Lyngby  
1-0
18:00 Hoãn
Vejle
-
Hobro I.K.  
-
18:00 FT
Ruch Chorzow
0 - 0
GKS Jastrzebie  
0-0
18:00 FT
Odra Opole
2 - 1
Katowice  
0-0
18:00 FT
Randers
3 - 0
Sirius  
2-0
18:15 FT
Falkenbergs
0 - 3
Varbergs BoIS  
-
18:59 Hoãn
Vorskla
-
Gangwon  
-
18:59 Hoãn
Yenisey
-
Ufa  
-
19:00 FT
Landskrona
3 - 2
Trelleborgs  
2-2
19:00 FT
Skovde
0 - 1
Trollhattan  
0-0
19:00 FT
Nordsjaelland
3 - 0
Hacken  
0-0
19:00 FT
Esbjerg FB
6 - 0
Midtjylland  
4-0
19:30 FT
Brage
0 - 2
Sandvikens  
0-2
20:00 FT
Zorya
4 - 0
Pyunik  
1-0
20:00 FT
Utsiktens BK
1 - 2
Orgryte  
1-1
20:00 FT
Baltika
3 - 1
Arsenal-Tula  
1-1
20:00 FT
Helsingor
1 - 0
Helsingborg  
1-0
20:00 FT
Varnamo
3 - 1
Osters  
3-0
21:00 FT
Fakel
2 - 1
Ordabasy  
1-1
21:00 FT
Halmstads
0 - 1
Sonderjyske  
0-0
21:00 FT
Djurgardens
1 - 3
Viking  
0-0
22:00 FT
Kryvbas
1 - 0
Viborg  
1-0
22:00 FT
GIF Sundsvall
1 - 1
Umea  
0-0
23:00 FT
Miami FC
0 - 5
Sporting Kansas  
0-1
Chủ nhật, ngày 11/02
02:00 FT
Charlotte FC
1 - 0
San Jose EQ  
1-0
02:00 FT
Minnesota Utd
2 - 1
Phoenix Rising  
1-1
03:00 FT
Tampa Bay Rowdies
0 - 2
Atlanta United  
0-0
04:00 FT
Portland Timbers
1 - 1
New York City  
0-1
04:00 Hoãn
Toronto
-
Columbus Crew  
 
05:00 FT
St. Louis City SC
2 - 2
New York RB  
1-0
06:00 FT
CF Montreal
2 - 6
Colorado Rapids  
2-2
07:00 FT
New England
3 - 1
Orlando City  
1-1
15:00 Hoãn
Lyngby
-
PFK Aleksandriya  
 
18:00 FT
Aalborg BK
3 - 1
KFUM Oslo  
1-1
18:59 FT
Cracovia Krakow
1 - 4
Gornik Zabrze  
1-2
18:59 Hoãn
HB Koge
-
Obolon Kiev  
 
19:00 FT
Hammarby
1 - 2
Helsinki  
0-0
21:30 FT
Riga FC
2 - 0
Pyunik  
2-0
22:00 FT
Kolos Kovalivka
3 - 1
Dinamo Batumi  
2-1
Thứ 2, ngày 12/02
00:00 FT
Kairat Almaty 1
2 - 1
Rostov  
1-0
01:00 FT
Austin FC
3 - 1
LA Galaxy  
1-1
03:30 FT
Chicago Fire
1 - 3
Los Angeles FC  
1-1
19:00 FT
Aarhus AGF
1 - 0
Bryne  
1-0
19:00 FT
Veres Rivne
1 - 0
FK Liepaja  
0-0
19:00 FT
Qyzylqum
2 - 1
Milsami  
-
20:00 FT
Brondby
3 - 3
Hillerod  
0-2
21:00 FT
PFK Aleksandriya
3 - 0
Saburtalo  
1-0
21:00 FT
Dinamo Kiev
1 - 0
Rigas Futbola Skola  
0-0
21:00 Hoãn
Rodina Moscow
-
FK Kyzylzhar  
 
Thứ 3, ngày 13/02
15:00 FT
Volgar Astrakhan
1 - 2
Krylya Sovetov  
1-0
18:00 FT
Murcia
2 - 5
Kryvbas  
1-2
Thứ 4, ngày 14/02
17:30 FT
Paide Linname.
6 - 2
METTA/LU Riga  
3-2
17:59 Hoãn
Rubin Kazan
-
Gangwon  
 
19:00 FT
Zorya
2 - 2
Dinamo Batumi  
0-1
20:00 FT
Krasnodar
2 - 4
Astana  
1-3
20:30 FT
Dynamo Dresden
2 - 0
Vik.Zizkov  
2-0
21:00 FT
Pakhtakor
1 - 1
Pyunik  
0-0
22:00 FT
Yenisey
1 - 2
Akhmat Groznyi  
0-0
22:30 FT
Spartak Moscow
6 - 0
Kairat Almaty  
2-0
23:00 FT
New England
0 - 0
Philadelphia Union  
0-0
Thứ 5, ngày 15/02
00:30 Hoãn
Real Salt Lake
-
Columbus Crew  
 
16:00 FT
PFK Aleksandriya
3 - 2
Pyunik  
2-1
20:00 FT
FK Sochi
0 - 1
Neftchi  
0-1
20:30 FT
Triglav
0 - 4
Rukh Vynnyky  
0-3
21:00 FT
Kolos Kovalivka
2 - 2
Riga FC  
1-1
Thứ 6, ngày 16/02
01:00 FT
Cincinnati 1
5 - 2
New England  
1-1
02:00 FT
St. Louis City SC
2 - 3
Louisville City  
0-0
04:00 FT
Nashville FC
1 - 1
Memphis 901  
1-1
07:30 FT
Inter Miami
1 - 1
Newells Old Boys  
0-0
15:00 FT
PFK Aleksandriya
0 - 1
Kaisar Kyzylorda  
0-1
16:00 FT
SK Dnipro-1
2 - 1
Rigas Futbola Skola  
1-0
17:59 Hoãn
Dinamo Kiev
-
Ordabasy  
 
18:00 FT
Fredericia
0 - 1
Sonderjyske  
0-0
19:00 FT
Kolding IF
0 - 1
Vendsyssel FF  
0-0
19:15 FT
Valerenga
1 - 3
Fredrikstad  
0-2
21:00 FT
Viking
1 - 2
KFUM Oslo  
0-1
21:00 FT
Lillestrom
2 - 2
Sandefjord  
0-1
21:00 FT
CSKA Moscow
4 - 0
Rodina Moscow  
3-0
22:00 FT
Mjondalen
2 - 1
Stromsgodset  
1-0
Thứ 7, ngày 17/02
00:00 FT
Aalesund
1 - 3
Kristiansund  
1-0
00:10 FT
SV Lafnitz
1 - 2
Kapfenberg  
0-1
14:00 FT
Kamaz
2 - 0
Akhmat Groznyi  
1-0
17:00 FT
Vik.Zizkov
4 - 2
Pribram  
1-0
18:00 FT
B93 Kobenhavn
2 - 1
Hillerod  
0-0
18:00 FT
HB Koge
2 - 0
Fremad Amager  
0-0
18:00 FT
Trencin
2 - 2
Opava  
0-2
19:00 FT
Kongsvinger
2 - 2
Levanger FK  
2-1
19:00 FT
AC Horsens
0 - 0
Esbjerg FB  
0-0
19:00 FT
Arendal
0 - 0
Grorud IL  
0-0
19:00 Hoãn
Hobro I.K.
-
Aarhus AGF  
 
19:30 FT
Aalborg BK
2 - 1
HamKam  
1-0
19:30 FT
Rostov
1 - 0
Astana  
1-0
20:00 FT
Zorya 1
2 - 1
Valmiera / BSS  
0-0
20:00 FT
Sandefjord
0 - 2
Raufoss IL  
0-0
21:00 FT
Sandnes Ulf
0 - 6
Haugesund  
0-2
21:00 FT
Dinamo Kiev
2 - 0
Sheriff Tiraspol  
0-0
21:00 FT
Alania Vla
0 - 2
Akhmat Groznyi  
0-0
21:00 Hoãn
Kuressaare
-
Nomme Kalju  
 
23:00 FT
Atlanta United
1 - 3
Sporting Kansas  
1-0
Chủ nhật, ngày 18/02
01:00 FT
New York RB
0 - 2
LA Galaxy  
0-1
01:00 Hoãn
Seattle Sounders
-
Sacramento  
-
01:00 FT
Charlotte FC
0 - 0
Minnesota Utd  
0-0
02:00 FT
D.C. Utd
0 - 2
Dallas  
0-1
03:00 FT
Portland Timbers
1 - 2
Chicago Fire  
1-1
04:00 Hoãn
Orlando City
-
Colorado Rapids  
 
04:00 FT
Toronto
0 - 1
Los Angeles FC  
0-0
04:00 FT
Austin FC
4 - 4
New York City  
0-2
04:00 FT
Vancouver WC
1 - 1
San Jose EQ  
 
07:30 FT
CF Montreal
1 - 4
Tampa Bay Rowdies  
1-2
15:00 FT
Yenisey
0 - 0
Ufa  
0-0
15:00 FT
SKA-Khabarovsk
2 - 3
Fakel  
1-0
18:00 FT
Malmo
0 - 2
Falkenbergs  
0-1
18:59 Hoãn
FK Sochi
-
Tyumen  
 
18:59 Hoãn
Arsenal-Tula
-
Rubin Kazan  
 
20:00 FT
Krasnodar
1 - 0
Ural S.r.  
0-0
Thứ 2, ngày 19/02
15:00 FT
Din. Moscow
1 - 1
Krylya Sovetov  
1-1
18:00 FT
Homburg
0 - 1
Elversberg  
0-1
19:00 FT
FK Sochi
2 - 1
Tyumen  
2-1
20:00 FT
Baltika
1 - 2
Rotor Volgograd  
1-1
20:30 FT
Rigas Futbola Skola
2 - 0
Pakhtakor  
2-0
21:00 FT
Volgar Astrakhan
0 - 2
Chernomorets N.  
0-2
Thứ 3, ngày 20/02
15:00 FT
Khimki
0 - 1
Chertanovo  
0-1
16:30 FT
Villarreal B
4 - 1
Torpedo Kut.  
3-1
20:30 FT
Spartak Moscow
4 - 0
Abdysh-Ata Kant  
2-0
21:00 FT
CSKA Moscow
3 - 0
Khimki  
0-0
21:30 FT
Riga FC
3 - 0
Dinamo Batumi  
2-0
22:00 FT
Moss FK
0 - 0
Viking  
0-0
Thứ 4, ngày 21/02
00:00 FT
Landskrona
2 - 1
Angelholms  
1-0
19:00 FT
Elfsborg
3 - 1
Odd Grenland  
0-0
20:00 FT
Spartak Moscow
0 - 4
Astana  
0-4
21:00 FT
Rostov
1 - 0
Nizhny Nov  
0-0
22:00 FT
Valerenga
4 - 1
Rosenborg  
4-1
Thứ 5, ngày 22/02
15:00 FT
Tyumen
1 - 2
Neftchi  
1-1
18:00 Hoãn
Valmiera / BSS
-
Paide Linname.  
 
20:00 FT
Krasnodar
2 - 1
Torpedo Moscow  
0-0
20:30 FT
Rubin Kazan
1 - 4
Rodina Moscow  
0-3
21:00 FT
Rigas Futbola Skola
2 - 1
Sheriff Tiraspol  
 
21:00 FT
Atyrau
1 - 1
Neftchi  
-
Thứ 6, ngày 23/02
15:00 FT
SKA-Khabarovsk
1 - 1
Kamaz  
1-0
16:15 FT
HamKam
0 - 4
Fredrikstad  
0-3
16:30 FT
Paide Linname.
1 - 1
Tallinna Kalev  
0-0
19:00 FT
Sogndal
2 - 3
Aalesund  
1-1
20:00 Hoãn
Sarpsborg
-
KFUM Oslo  
-
20:30 FT
Skeid Fotball
3 - 0
Tromsdalen  
1-0
21:00 FT
Din. Moscow
0 - 3
Baltika  
0-3
21:00 FT
SKA-Khabarovsk
3 - 2
Akron Togliatti  
0-2
21:00 FT
Fakel
0 - 0
FK Sochi  
0-0
21:00 FT
Arsenal-Tula
2 - 0
FK Kyzylzhar  
-
Thứ 7, ngày 24/02
00:00 FT
Vard Haugesund
1 - 0
FK Jerv  
0-0
00:00 FT
Strommen
4 - 2
Kjelsas  
2-2
14:30 Hoãn
FK Minsk
-
Bate Borisov  
 
15:00 FT
Kamaz
1 - 2
Chernomorets N.  
1-2
17:00 FT
SK Lisen
1 - 1
Jihlava  
1-1
18:00 FT
Nomme Kalju
0 - 0
FK Liepaja  
0-0
18:59 FT
Tukums/Salaspils
5 - 1
Banga  
3-0
18:59 Hoãn
Rodina Moscow
-
Abdysh-Ata Kant  
 
20:30 FT
Rostov
3 - 1
Lok. Moscow  
0-0
21:00 FT
Alania Vla
0 - 0
Chernomorets N.  
0-0
21:00 FT
CSKA Moscow
1 - 2
Din. Moscow (D)
0-0
21:00 FT
Viking
1 - 0
Tromso  
1-0
22:00 FT
Haugesund
3 - 1
Bryne  
1-1
22:30 FT
Sellier&Bellot Vlasim
3 - 0
MFK Chrudim  
1-0
Thứ 5, ngày 29/02
20:00 FT
Esbjerg FB
1 - 1
Raufoss IL  
1-1
21:00 FT
Sarpsborg
0 - 2
Bodo Glimt  
0-1
21:00 FT
Sandefjord
2 - 2
Ranheim IL  
2-1
Thứ 7, ngày 02/03
19:00 FT
Odd Grenland
0 - 3
KFUM Oslo  
0-3
20:00 FT
Sarpsborg 1
1 - 4
Moss FK  
1-3
22:00 FT
Bryne
2 - 2
Kongsvinger  
0-1
Vòng: T.1 | T.2 | T.3 | T.4 | T.5 | T.6 | T.7 | T.8 | T.9 | T.10 | T.11 | T.12 |

Kết quả các giải bóng đá Quốc Tế

Kết quả Giao Hữu ĐTQG
Kết quả Guinness ICC 2019
Kết quả Mekong Cup
Kết quả Giao Hữu CLB
Kết quả Giao Hữu BD Nữ
Kết quả Torneo Di Viareggio
Kết quả BTV CUP
Kết quả Giao Hữu U15
Kết quả Giao Hữu U19
Kết quả Giao Hữu U21
Kết quả Giao Hữu U22
Kết quả Giao Hữu U23
Kết quả Sinh Viên TG
Kết quả Sinh Viên TG Nữ
Kết quả Toulon Tournament
Kết quả Giao Hữu U17
Kết quả Giao Hữu U16
Kết quả Giao Hữu U18
Kết quả Giao Hữu U20
Kết quả Arab U20 Championship
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: