x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
THAA18:00 90'
[8]Port FC1
1 - 1
Bangkok Utd[3] 
+01-0
DUB18:30 89'
[18]Magdeburg
1 - 0
Jahn Regensburg[12] 
-3/40-0
-18:30 89'
[7]Kaiserslautern
1 - 1
Ein.Braunschweig[17] 
-1/20-0
-18:30 82'
[10]Karlsruher
2 - 0
Nurnberg[13] 
-1/41-0
DUC4DB18:30 89'
[16]Meuselwitz
2 - 1
Luckenwalde[15] 
-1/40-1
AZEA18:30 87'
[10]Keşla FK
0 - 0
Sabah FK[3] 
+1 1/40-0
BIA18:30 82'
[9]Anderlecht
0 - 1
Charleroi[11] 
-3/40-0
ESTA18:30 86'
[4]Paide Linname.
1 - 0
Trans Narva[6] 
0-0
GEOA18:30 83'
[4]Torpedo Kut.
0 - 0
Dinamo Tbilisi[2] 
+3/40-0
-18:30 87'
[8]Sioni Bolnisi1
1 - 1
Dinamo Batumi[1] 
+1 1/20-1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
TNKA18:30 80'
[17]Sivasspor
1 - 2
Hatayspor[19] 
-1/21-2
-18:30 89'
[11]Alanyaspor
0 - 1
Giresunspor[12] 
-1/20-0
TBNA19:00 55'
[17]Espanyol
0 - 0
Valencia[9] 
+00-0
DUC319:00 57'
[7]Wehen
1 - 1
Essen[16] 
-3/41-0
DUC4N19:00 57'
[5]Mainz II
1 - 1
SGV Freiberg[16] 
-1/21-0
BLRA19:00 57'
[7]FK Minsk
0 - 0
Energetik-BGU[2] 
+1/40-0
GREA19:00 55'
[10]Asteras Tripolis
2 - 0
OFI Creta[11] 
-1/22-0
KAZA19:00 55'
[12]Turan (KAZ)
1 - 0
Astana[3] 
+1 3/40-0
MDVA19:00 54'
[7]Dacia Buiucani
0 - 0
Petrocub[3] 
0-0
NORB19:00 55'
[1]Brann
0 - 0
Stjordals Blink[15] 
-3 3/40-0
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-19:00 57'
[12]Fredrikstad
2 - 1
Mjondalen[10] 
+02-1
-19:00 58'
[13]Bryne
0 - 0
Skeid Fotball[14] 
-1/40-0
FINA19:00 55'
[9]Ilves Tampere
1 - 1
IFK Mariehamn[10] 
+01-1
UKRA19:00 55'
[13](T)Chernomorets1
0 - 0
PFK Aleksandriya[7] 
+1/40-0
DENA19:00 58'
[8]Midtjylland
1 - 1
Viborg[3] 
-1/21-1
-19:00 51'
[4]Silkeborg IF
1 - 0
AC Horsens[6] 
-3/41-0
THAA19:00 58'
[4]Buriram Utd
3 - 1
Prachuap FC[9] 
-1 3/43-1
UZBA19:00 58'
[14]Dinamo Samarkand
1 - 1
Olympic FK[9] 
+1/21-1
TSA19:15HT
[4]Sion
1 - 1
Winterthur[10] 
-11-1
TSB19:15HT
[9]Vaduz
0 - 1
Stade L. Ouchy[7] 
+00-1
ITA319:30 44'
[B-10]Virtus Entella
0 - 0
Imolese Calcio[B-18] 
-1-
-19:30 42'
[A-8]AC Renate
0 - 0
Pordenone[A-4] 
+1/4-
-19:30 44'
[B-3]Carrarese
0 - 1
Gubbio[B-4] 
-1/4-
-19:30 44'
[A-3]Novara
1 - 0
Vicenza[A-9] 
+0-
-19:30 44'
[A-7]Aurora Pro Patria
0 - 1
Pro Vercelli[A-12] 
-1/4-
-19:30 44'
[B-11]US Fermana
0 - 0
US Olbia[B-15] 
+0-
-19:30 42'
[B-5]Fiorenzuola
3 - 0
Reggiana[B-2] 
+3/4-
-19:30 45'
[B-14]San Donato
0 - 2
Luchese[B-9] 
+0-
-19:30 44'
[B-7]Ancona
0 - 0
Montevarchi[B-21] 
-3/4-
-19:30 42'
[B-13]Cesena
2 - 0
Recanatese[B-19] 
-3/4-
-19:30 42'
[B-8]Rimini
0 - 0
Alessandria[B-20] 
-3/4-
-19:30 44'
[A-15]Triestina
0 - 0
Virtus Verona[A-18] 
-1/4-
HLA19:30 42'
[10]SBV Excelsior
0 - 1
Utrecht[9] 
+1-
-19:30 40'
[11]NEC Nijmegen
0 - 1
Feyenoord[4] 
+3/4-
AUTA19:30 43'
[10]Hartberg
1 - 1
Austria Klagenfurt[8] 
+1/2-
-19:30 43'
[11]SV Ried
2 - 1
SCR Altach[12] 
-1/4-
ANHA20:00 13'
[2]Man City
1 - 0
Man Utd[6] 
-1 1/4-
ANHU2320:00 13'
[1-12]Wolves U21
0 - 0
Man City U21[1-5] 
-
ITA20:00 14'
[11]Sassuolo
0 - 0
Salernitana[13] 
-1/4-
-20:00 14'
[20]Sampdoria
0 - 0
Monza[18] 
+0-
-20:00 14'
[15]Lecce
0 - 0
Cremonese[19] 
-1/2-
DUC4B20:00 13'
[15]Bremer SV
0 - 0
Holstein Kiel II[11] 
+3/4-
PHA20:00 14'
[20]Ajaccio
0 - 0
Clermont[11] 
-1/4-
-20:00 14'
[16]Auxerre
0 - 0
Stade Brestois[19] 
+1/4-
-20:00 14'
[12]Toulouse
0 - 1
Montpellier[9] 
-1/2-
-20:00 14'
[10]Troyes
0 - 0
Stade Reims[17] 
+0-
POLA20:00 13'
[11]Jagiellonia
0 - 0
Korona Kielce[14] 
-3/4-
POLB20:00 14'
[4]Puszcza Nie.
0 - 0
Arka Gdynia[3] 
+1/2-
MKDA20:00 13'
[4]Shkupi
0 - 0
Sileks Kratovo[2] 
-
-20:00 13'
[10]Pobeda
0 - 0
Shkendija[3] 
-
-20:00 13'
[6]Tikves Kavadarci
0 - 0
FK Skopje[11] 
-
-20:00
[12]Renova
vs
Academy Pandev[8] 
-
CROA20:00 13'
[9]HNK Rijeka
0 - 0
Hajduk Split[3] 
+3/4-
GREA20:00 14'
[6]Olympiakos
0 - 0
Atromitos[5] 
-1 1/4-
MLTA20:00 12'
[3]Birkirkara
0 - 0
Valletta[8] 
-
MNEA20:00 14'
[3]Buducnost
0 - 0
Iskra Danilo[10] 
-
FINA20:00 13'
[4]Haka
0 - 0
Seinajoen JK[6] 
-1/2-
-20:00 12'
[5]AC Oulu
0 - 0
Lahti[11] 
-1/2-
-20:00 10'
[8]VPS Vaasa
1 - 0
HIFK[12] 
-1 1/2-
-20:00 13'
[2]KuPS
0 - 0
Honka[3] 
-1/4-
SRBA20:00 13'
[13]Spartak Subotica
1 - 0
FK Radnicki 1923[10] 
-1/4-
SLOA20:00 14'
[9]Gorica
0 - 0
Maribor[4] 
+1/2-
TNKB20:00 15'
[9]Boluspor
0 - 0
Tuzlaspor[11] 
-1/2-
TDA20:00 14'
[13]Varbergs BoIS
0 - 0
Hacken[2] 
+3/4-
-20:00 14'
[16]GIF Sundsvall
0 - 0
Norrkoping[11] 
+1-
TDB20:00 14'
[14]Norrby
0 - 0
Skovde[6] 
-1/4-
UZBA20:00 12'
[3]Pakhtakor
0 - 0
Nasaf Qarshi[1] 
-1/4-
OMAA20:10 04'
[9]Oman Club
0 - 0
Sur Club[12] 
-
-20:15
[2]Rustaq Club
vs
Al Oruba (OMA)[13] 
-
UAEA20:15
[14]Al Dhafra
vs
Al Shabab (UAE)[7] 
-
-20:15
[4]Bataeh SC
vs
Al Wahda(UAE)[11] 
+3/4-
DUA20:30
[14]Hertha Berlin
ĐH
Hoffenheim[6] 
+1/4-
NGA20:30
[1]Zenit
vs
Rostov[3] 
-1 3/4-
IRNA20:30
[14]Havadar SC
vs
Sepahan[6] 
-
AFCFS21:00
[C-4]Đài Loan Futsal
vs
Indonesia Futsal[C-2] 
-
GHW21:00
Brazil U17 Nữ
vs
Mexico U17 Nữ 
-
TBN321:00
[A2-16]La Nucía
vs
Real Union[A2-18] 
-1/2-
AZEA21:00
[8]Sumqayit
vs
Kapaz[9] 
-1/2-
BLRA21:00
[10]Slavia Mozyr
vs
Isloch[5] 
+1/4-
BIA21:00
[8]Gent
vs
Cercle Brugge[17] 
-3/4-
BIB21:00
[5]Beveren
vs
Lierse[3] 
-1/4-
MLTA21:00
[5]Gzira Utd
vs
Pieta Hotspurs[14] 
-
FINB21:00
[4]EIF Ekenas
vs
KTP Kotka[1] 
+3/4-
-21:00
[8]MP Mikkeli
vs
PEPO[11] 
-1/2-
CZEA21:00
[11]Jablonec
vs
Brno[6] 
-1/2-
-21:00
[15]Zlin
vs
Slovacko[13] 
+1/2-
-21:00
[14]Teplice
vs
Pardubice[16] 
-1/4-
CZEB21:00
[4]Varnsdorf
vs
Sellier&Bellot Vlasim[16] 
-
TNKA21:00
[6]Konyaspor
vs
Umraniyespor[18] 
-1-
TD321:00
Falkenbergs
vs
Qviding 
-1 1/2-
-21:00
Vasalunds
vs
Pitea IF 
-1 1/4-
UKRA21:00
[5](T)Zorya
vs
Kryvbas[15] 
-3/4-
DENA21:00
[10]Brondby
vs
Lyngby[12] 
-1/2-
IRNA21:00
[1]Persepolis
vs
Tractor SC[8] 
-
URUA21:00
[8]CA River Plate (URU)
vs
Dep. Maldonado[3] 
-1/2-
TBNA21:15
[13]Celta Vigo
vs
Real Betis[4] 
-1/4-
TBNB21:15
[22]Leganes
vs
Albacete[10] 
-1/4-
-21:15
[2]Alaves
vs
SD Ponferradina[13] 
-3/4-
ITB21:15
[15]Benevento
vs
Ascoli[13] 
-1/2-
ESTA21:15
[3]Nomme Kalju
vs
Levadia T.[2] 
-
BDNA21:30
[14]Rio Ave
vs
Santa Clara[15] 
-1/4-
HUNA21:30
[4]Kecskemeti
vs
Ferencvaros[1] 
+1 1/4-
TSA21:30
[7]Luzern
vs
Young Boys[1] 
+1/2-
-21:30
[8]Lugano
vs
Servette[2] 
-1/4-
TSB21:30
[6]Bellinzona
vs
Schaffhausen[8] 
+0-
HLA21:45
[8]RKC Waalwijk
vs
Sparta Rotterdam[7] 
-1/4-
LITA21:55
[5]FK Panevezys
vs
Suduva[3] 
+0-
ICEA22:00
[3]KA Akureyri
vs
KR Reykjavik[5] 
-1/2-
-22:00
[7]Keflavik
vs
IA Akranes[12] 
-1-
-22:00
[7]Keflavik
vs
IA Akranes[12] 
-1 1/4-
LATA22:00
[7](T)BFC Daugava
vs
Valmiera / BSS[1] 
+2-
MDVA22:00
[1]Sheriff Tiraspol
vs
Sfintul Gheorghe[5] 
-
NORA22:00
[13]HamKam
vs
FK Jerv[16] 
-1 1/2-
-22:00
[14]Sandefjord
vs
Sarpsborg[11] 
+1/2-
-22:00
[12]Aalesund
vs
Viking[6] 
+0-
-22:00
[10]Haugesund
vs
Odd Grenland[7] 
-1/2-
SRBA22:00
[15]Novi Sad
vs
Crvena Zvezda[1] 
+2-
AUTA22:00
[4]Austria Wien
vs
Sturm Graz[3] 
+1/4-
KUWA22:00
[9]Al Nasr (KUW)
vs
Al Quadisiya[7] 
-
CHIA22:00
[3]Nublense
vs
O Higgins[9] 
-1/2-
ALGA22:00
[10]MC Alger
vs
ASO Chlef[5] 
-3/4-
-22:00
[12]Paradou AC
vs
USM Khenchela[13] 
-3/4-
-22:00
[16]HB Chelghoum Laid
vs
JS Kabylie[15] 
+1/2-
PHA22:05
[6]Monaco
vs
Nantes[15] 
-1 1/4-
MLTA22:15
[4]Balzan
vs
Hibernians Paola[9] 
-
KSAA22:20
[14]Al Feiha
vs
Al Shabab (KSA)[1] 
+3/4-
-22:20
[2]Al Hilal
vs
Al Taawon (KSA)[8] 
-1 1/4-
ANHA22:30
[13]Leeds Utd
vs
Aston Villa[14] 
-1/4-
ITA322:30
[A-13]Juventus U23
vs
Pergolettese[A-10] 
-1/4-
-22:30
[A-5]ArzignanoChiampo
vs
AC Trento[A-14] 
-1/4-
-22:30
[A-6]Sangiuliano City
vs
Piacenza[A-20] 
-1/2-
-22:30
[A-17]Albinoleffe
vs
Lecco[A-11] 
-1/4-
-22:30
[A-19]Mantova
vs
Pro Sesto[A-16] 
-1/4-
DUA22:30
[15]Schalke 04
vs
Augsburg[12] 
-1/2-
POLA22:30
[7]Widzew Lodz
vs
Rakow Czestochowa[4] 
+1-
CROA22:30
[7]Sibenik
vs
HNK Gorica[10] 
+0-
FINA22:30
[1]Helsinki
vs
Inter Turku[7] 
-1 1/4-
RMNA22:30
[1]Farul Constanta
vs
UTA Arad[9] 
-1/2-
SVKA22:30
[1]Slo. Bratislava
vs
Zelez. Podbrezova[2] 
-1 1/2-
SLOA22:30
[3]CM Celje
vs
NK Radomlje[8] 
-1 1/4-
TDA22:30
[6]Kalmar
vs
Helsingborg[15] 
-3/4-
-22:30
[12]Sirius
vs
AIK Solna[5] 
+1/4-
IRNA22:30
[15]Sanat Naft
vs
Mes Rafsanjan[9] 
-
OMAA22:30
[3]Al Nahda (OMA)
vs
Al Suwaiq[8] 
-
GHW22:59
B.D.Nha U17 Nữ
vs
Ireland U17 Nữ 
-
TBN322:59
[A2-17]Real Sociedad B
vs
Barcelona B[A2-3] 
+0-
-22:59
[A1-21]Talavera
vs
Cultural Leonesa[A1-11] 
+0-
-22:59
[A2-8]Castellon
vs
Osasuna B[A2-9] 
-1/2-
ITA22:59
[3]Atalanta
vs
Fiorentina[10] 
-1/4-
NGA22:59
[9]Akhmat Groznyi
vs
Din. Moscow[7] 
+0-
-22:59
[10]Nizhny Nov
vs
Spartak Moscow[5] 
+3/4-
POLB22:59
[7]Nieciecza
vs
Podbeskidzie[11] 
-1/2-
ISRA22:59
[7]Bnei Sakhnin
vs
Sektzia Nes Tziona[13] 
-3/4-
SVKA22:59
[11]Zlate Moravce
vs
Spartak Trnava[3] 
+3/4-
CYPA22:59
[10](T)Akritas
vs
Aris Limassol[3] 
+1/2-
-22:59
[6]Apoel FC
vs
AEL Limassol[13] 
-3/4-
TNKB22:59
[16]Altinordu SK
vs
Keciorengucu[6] 
+1/4-
DENA22:59
[9]Kobenhavn
vs
Aarhus AGF[5] 
-3/4-
UAEA22:59
[10]Al Ain
vs
Ittihad Kalba[5] 
-
TBNA23:30
[11]Girona
vs
Real Sociedad[8] 
+1/4-
TBNB23:30
[8]Granada
vs
Huesca[11] 
-1/2-
-23:30
[14]Real Oviedo
vs
Cartagena[5] 
-1/4-
BIA23:30
[15]Kortrijk
vs
Antwerpen[1] 
+3/4-
GREA23:30
[7]Volos NFC
vs
Aris Salonica[3] 
+1/2-
HUNA23:45
[5]Puskas Akademia
vs
MOL Fehervar FC[8] 
-1/4-
AFCFS00:00
[C-1]Iran Futsal
vs
Lebanon Futsal[C-3] 
-
TBN300:00
[A1-3]Cordoba
vs
S.S. Reyes[A1-9] 
-1 1/2-
-00:00
[A1-8]Deportivo
vs
San Fernando[A1-13] 
-1 1/4-
BDNA00:00
[17]Pacos Ferreira
vs
Arouca[13] 
+0-
ALBA00:00
[1]Partizani Tirana
vs
KF Tirana[5] 
-
NORA00:00
[15]Kristiansund
vs
Rosenborg[4] 
+3/4-
SRBA00:00
[7]FK Partizan
vs
FK Vojvodina[6] 
-1 1/4-
CZEA00:00
[2]Slavia Praha
vs
Slovan Liberec[5] 
-2 1/4-
TNKA00:00
[5]Besiktas
vs
Fenerbahce[7] 
+0-
MEXA00:00
[6]Toluca
vs
Queretaro[18] 
-1/2-
ALGA00:00
[9]ES Setif
vs
CS Constantine[1] 
-1/4-
USAA00:07
[Dong-4]New York City
vs
Orlando City[Dong-7] 
-1/2-
ICEA00:15
[8]Fram Rey.
vs
Leiknir Rey.[10] 
-1/2-
ISRA00:15
[11]Hapoel Tel Aviv
vs
Hapoel Jerusalem[4] 
-1/4-
KUWA00:20
[2]Al Kuwait
vs
Fahaheel[6] 
-
HLA01:00
[18]Emmen
vs
Heerenveen[6] 
+0-
BIB01:00
[6]Standard Liege II
vs
Anderlecht II[4] 
+1/4-
KSAA01:00
[13]Al Fateh
vs
Abha[10] 
-3/4-
-01:00
[5]Al Nasr (KSA)
vs
Al Ittihad (KSA)[3] 
-1/4-
BRAA01:00
[7]Atl. Mineiro/MG
vs
Fluminense/RJ[2] 
-3/4-
-01:00
[15]Ceara/CE
vs
America/MG[8] 
-1/2-
-01:00
[3]Internacional/RS
vs
Santos/SP[10] 
-3/4-
CHIA01:00
[1]Colo Colo
vs
Univ. Catolica(CHL)[7] 
-3/4-
ECUA01:00
[8]Orense SC
vs
Delfin SC[12] 
-1/2-
GREA01:30
[2]PAOK
vs
Panathinaikos[1] 
-1/4-
RMNA01:30
[14]Steaua Bucuresti
vs
Arges Pitesti[11] 
-1 1/4-
ARGA01:30
[16]Patronato Parana
vs
Atletico Tucuman[1] 
+0-
ARGB01:30
[27]Temperley
vs
Agropecuario AAC[30] 
-1/2-
-01:30
[33]Flandria
vs
Tristan Suarez[34] 
+0-
-01:30
[32]San Telmo
vs
Atletico Atlanta[20] 
+1/4-
ITA01:45
[8]Juventus
vs
Bologna[16] 
-1-
PHA01:45
[4]Lens
vs
Lyon[7] 
-1/4-
TBNA02:00
[2]Real Madrid
vs
Osasuna[7] 
-1 1/2-
TBNB02:00
[18]Ibiza-Eivissa
vs
Lugo[16] 
-1/2-
BIA02:00
[10]Sint Truiden
vs
Eupen[16] 
-3/4-
ARGB02:00
[24]Almirante Brown
vs
Def.Belgrano[11] 
+1/4-
-02:00
[26]CA Guemes
vs
Atletico Rafaela[29] 
+0-
BLVA02:00
[B-5]Univ de Vinto
vs
Always Ready[B-3] 
+1/2-
COLA02:00
[8]Pereira
vs
Deportivo Pasto[2] 
-1/2-
URUA02:00
[4]Boston River
vs
CA Rentistas[11] 
-3/4-
ALGA02:00
[7]JS Saoura
vs
CR Belouizdad[4] 
+0-
-02:00
[14]MC Oran
vs
USM Alger[2] 
+0-
USAA02:07
[Tay-6]Portland Timbers
vs
Los Angeles FC[Tay-1] 
+1/4-
BDNA02:30
[16]Famalicao
vs
Boavista[5] 
-1/2-
ARGB02:30
[4]Gim.Mendoza
vs
Estudiantes BsAs[6] 
-3/4-
-02:30
[10]Estudiantes Rio Cuarto
vs
CA Mitre Salta[19] 
-1/2-
PARA03:00
[6]Tacuary FBC
vs
Sportivo Ameliano[8] 
+0-
-03:00
[5]Guairena FC
vs
Olimpia Asuncion[4] 
+1/2-
ECUA03:30
[11]Cumbaya FC
vs
SD Aucas[1] 
+3/4-
ARGA04:00
[3]Boca Juniors
vs
Velez Sarsfield[27] 
-1/2-
ARGB04:00
[7]Chaco For Ever
vs
San Martin SJ[13] 
-1/4-
CHIA04:00
[10]Cobresal
vs
U. Espanola[8] 
-1/2-
VENA04:00
[10]Portuguesa
vs
Puerto Cabello[7] 
-1/4-
CRCA04:00
[A-6]Guanacasteca
vs
Cartagines[B-4] 
+1/4-
COLA04:05
[13]Junior Barranquilla
vs
Deportivo Cali[19] 
-1-
USAA04:07
[Tay-12]Sporting Kansas
vs
Seattle Sounders[Tay-11] 
-1/4-
BLVA04:15
[A-2]The Strongest
vs
Univ. De Sucre[A-8] 
-2 1/4-
ARGA04:30
[22]Talleres Cordoba
vs
Lanus[26] 
-1/2-
BRAA05:00
[6]Athletico/PR
vs
Juventude/RS[20] 
-1 1/4-
-05:00
[18]Avai/SC
vs
Atletico/GO[19] 
-1/4-
-05:00
[5]Flamengo/RJ
vs
Bragantino/SP[13] 
-1-
-05:00
[12]Goias/GO
vs
Fortaleza/CE[14] 
+1/4-
USW05:05
[7]Chicago RS Nữ
vs
Angel City Nữ[8] 
-
PARA05:30
[3]Libertad
vs
General Caballero[9] 
-1 1/2-
URUA05:30
[9]Wanderers
vs
CA Penarol[5] 
+1/2-
ECUA06:00
[6]Barcelona SC
vs
Guayaquil City[10] 
-1 1/2-
MEXA06:05
[4]Santos Laguna
vs
Mazatlan FC[14] 
-3/4-
COLA06:10
[12]America Cali
vs
Atl. Nacional[6] 
+0-
VENA06:15
[12]Dep.Lara
vs
Dep.Tachira[6] 
+0-
ARGA06:30
[7]Argentinos Jun.
vs
River Plate[9] 
+1/4-
BLVA06:30
[A-4]Oriente Petrolero
vs
Blooming[B-2] 
+0-
CHIB06:30
[16]Melipilla
vs
CCDA Fernandez Vial[17] 
+0-
-06:30
[3]U. San Felipe
vs
CD Magallanes[2] 
+1/4-
BRAA07:00
[4]Corinthians/SP
vs
Cuiaba/MT[17] 
-3/4-
CRCA07:00
[B-5]Perez Zeledon
vs
Sporting (CRC)[A-4] 
+0-
-07:00
[A-5]Guadalupe FC
vs
Dep. Saprissa[B-1] 
+3/4-
USB07:05
[B-12]LA Galaxy II
vs
Sacramento[B-4] 
+0-
USAA07:37
[Tay-5]Nashville FC
vs
Houston Dynamo[Tay-14] 
-1 1/4-
MEXA08:00
[10]Club Leon
vs
Club Tijuana[15] 
-3/4-
COLA08:15
[10]Santa Fe
vs
Envigado[15] 
-3/4-
USB09:05
[B-10]Monterey Bay FC
vs
Tampa Bay Rowdies[A-3] 
+1/2-
Các trận đã kết thúc
HQB11:30FT
[3]Daejeon Hana Citizen
2 - 2
Gwangju[1] 
+00-1
NHATB12:00FT
[14]Renofa Yamaguchi
2 - 2
Grulla Morioka[21] 
-1/22-1
-12:00FT
[15]Mito Hollyhock
0 - 1
JEF United Chiba[9] 
+00-0
-12:00FT
[6]Vegalta Sendai
0 - 2
Tokyo Verdy[11] 
-1/40-0
-12:00FT
[16]Zweigen Kan.
3 - 1
Okayama[3] 
+3/41-1
NHAT312:00FT
[11]Giravanz Kita.
4 - 0
Tegevajaro Miyazaki[15] 
-1/42-0
-12:00FT
[10]FC Gifu
1 - 1
Fukushima Utd[9] 
-1/41-1
-12:00FT
[5]Kataller Toyama
1 - 0
Sagamihara[16] 
-1/21-0
NHATW12:00FT
[1]Iga Kunoichi Nữ
1 - 2
Setagaya Sfida Nữ[2] 
0-2
HQA12:00FT
[5]Jeju Utd
1 - 2
Gangwon[6] 
-1/20-1
HQ312:00FT
[8]Yangju Citizen1
1 - 2
Changwon City[1] 
0-1
-12:00FT
[7]Busan Transp.
3 - 2
Ulsan Citizen[15] 
0-0
-13:00FT
[12]Gangneung City
4 - 1
Mokpo City[14] 
-1/43-0
HQB14:00FT
[5]Gyeongnam
2 - 0
Jeonnam Dragons[10] 
-1/41-0
HQA14:30FT
[7]Suwon FC
2 - 2
Gimcheon Sangmu[10] 
-1/42-1
AFCFS15:00FT
[D-4]Hàn Quốc Futsal
0 - 4
Arập Xêut Futsal[D-3] 
-
CZEB15:15FT
[10]Slavia Praha B
3 - 1
MFK Vyskov[3] 
+1/41-1
AUTB15:30FT
[4]Floridsdorfer AC
2 - 1
Blau Weiss Linz[10] 
+1/21-0
VNB15:30FT
[11]Đăk Lăk
3 - 1
ĐT Long An[5] 
+00-0
KAZA16:00FT
[2]Tobol Kostanay
3 - 1
Shakhter Kar.[6] 
-3/41-1
-16:00FT
[11]FK Kyzylzhar
1 - 2
Kairat Almaty[4] 
-1/41-1
VNB16:00FT
[9]Phù Đổng
1 - 3
Quảng Nam[2] 
+3/41-1
SINA16:30FT
[2]Alb. Niigata (SIN)
1 - 1
Hougang Utd[6] 
0-1
VNB16:30FT
[1]CA Nhân Dân
5 - 1
Cần Thơ[10] 
-21-0
TBN317:00FT
[A2-2]Eldense
2 - 1
Gimnastic T.[A2-14] 
-1/40-0
-17:00FT
[A2-15]Amorebieta1
1 - 2
Numancia[A2-10] 
+01-0
-17:00FT
[A1-16]Linense1
1 - 1
Celta Vigo II[A1-10] 
-1/40-1
-17:00FT
[A2-19]CD Calahorra
1 - 2
Athletic Bilbao B[A2-11] 
-1/21-1
-17:00FT
[A2-1]Alcoyano
2 - 1
Atl. Baleares[A2-20] 
+00-1
-17:00FT
[A1-18]Ceuta
1 - 3
Algeciras[A1-6] 
+01-2
-17:00FT
[A1-4]Alcorcon
4 - 1
Real Madrid B[A1-5] 
-1/23-0
BLRA17:00FT
[15]Arsenal Dzyarzhynsk
1 - 1
Neman Grodno[9] 
+3/40-0
RMNA17:00FT
[3]Hermannstadt
1 - 2
Sepsi OSK[5] 
+1/41-0
UKRA17:00FT
[10]FC Mynai
0 - 1
Dinamo Kiev[8] 
+1 1/20-0
HLA17:15FT
[14]Fortuna Sittard
2 - 0
Volendam[17] 
-1/22-0
ITA17:30FT
[1]Lazio
4 - 0
Spezia[12] 
-1 1/42-0
POLA17:30FT
[17]Miedz Legnica
0 - 2
Stal Mielec[5] 
-1/20-2
TNKB17:30FT
[7]Bandirmaspor
0 - 0
Samsunspor[8] 
+00-0
-17:30FT
[1]Manisa FK1
3 - 2
Adanaspor[13] 
-1/22-1
THAA17:30FT
[2]Ratchaburi
1 - 0
Lampang[13] 
-1 1/41-0
POLB17:40FT
[1]Ruch Chorzow
2 - 1
Sandecja[18] 
-3/40-1
AFCFS18:00FT
[D-2]Việt Nam Futsal
0 - 2
Nhật Bản Futsal[D-1] 
0-1
ANHB18:00FT
[17]Stoke City
0 - 4
Watford[7] 
+00-1
DUC318:00FT
[12]Vik.Koln
1 - 2
Oldenburg 1897[9] 
-1/40-0
DUC4DB18:00FT
[1]Berlin AK 07
4 - 0
VSG Altglienicke[5] 
+1/42-0
PHA18:00FT
[3]Lorient1
2 - 1
Lille[8] 
+1/41-0
NGA18:00FT
[12]Fakel
2 - 2
Torpedo Moscow[16] 
-1/22-1
ARMA18:00FT
[6]Van Yerevan
2 - 2
FC Noah[10] 
-10-1
KAZA18:00FT
[13]Akzhayik Oral
3 - 1
Aktobe[1] 
+1/21-0
TDB18:00FT
[10]Utsiktens BK
0 - 2
Vasteras[11] 
-1/40-1
TD318:00FT
(T)Karlstad BK
1 - 0
Team Thoren 
-2 1/41-0
DENB18:00FT
[4]Naestved BK
2 - 0
Hillerod[11] 
-3/41-0
-18:00FT
[7]HB Koge
0 - 1
Fredericia[8] 
-1/20-0
THAA18:00FT
[1]Chonburi
2 - 1
Nong Bua Pitchaya[16] 
-11-1
VNB18:00FT
[4]Phố Hiến
3 - 3
Khánh Hòa[3] 
+01-1
-18:00FT
[6]Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 1
Bình Phước[12] 
-3/41-1
IDNA16:00Hoãn
[8]Persib Bandung
vs
Persija Jakarta[6] 
-
DUC4B19:00Hoãn
[16]Ein. Norderstedt
vs
Wer.Bremen II[9] 
-
IDNA20:30Hoãn
[12]PSIS Semarang
vs
Bhayangkara[15] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: