x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
1 - 2
Kataller Toyama [8]
+1/2 0 - 2
- 11:00 FT
[13] Grulla Morioka
1 - 1
Sagamihara [2]
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[11] Fukushima Utd
2 - 2
Yokohama SCC [17]
-1/2 1 - 1
TQB 14:30 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
2 - 1
Beijing Renhe [A-2]
+1/2 0 - 0
NHAT3 15:00 FT
[10] Fujieda MYFC
1 - 0
Azul Claro Numazu [12]
+0 0 - 0
NHATA 16:00 FT
[12] Vissel Kobe
0 - 1
Urawa Red [9]
+0 0 - 0
ACL 17:00 FT
[F-4] Perth Glory (T) 1
1 - 2
Sh. Shenhua [F-2] 4
+1/4 0 - 2
NHATA 17:00 FT
[1] Kawasaki Fro.
3 - 1
Yokohama FM [7]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Vegalta Sendai
2 - 2
FC Tokyo [5]
+1/2 0 - 1
NHAT3 17:00 FT
[3] Nagano Parceiro
0 - 1
Gainare Tottori [6]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[14] Gamba Osaka U23
0 - 2
Blaublitz Akita [1]
+1 0 - 1
- 17:00 FT
[5] Roas. Kumamoto
1 - 2
FC Imabari [7]
-1/2 0 - 2
- 17:00 FT
[4] FC Gifu
3 - 0
Cerezo Osaka U23 [18]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Kamatamare San.
1 - 2
Kagoshima [9]
+1/2 1 - 1
POLB 18:00 FT
[16] Resovia
0 - 0
Sandecja [18]
-1/4 0 - 0
THA 18:00 FT
[2] Chiangrai Utd 1
2 - 1
Muang Thong Utd [9]
-1/4 1 - 1
TQA 18:35 FT
[A-9] Zhejiang Greentown (T)
2 - 2
Wuhan Zall [B-5]
+1/2 0 - 2
NORB 19:00 FT
[14] Grorud IL
2 - 1
Strommen [10]
+0 1 - 1
KSB 19:10 FT
[2] Al Feiha
3 - 1
Al Shoalah [15]
-3/4 3 - 0
- 19:20 FT
[18] Arar FC
0 - 1
Ohud Medina [10]
0 - 0
TBN3 20:00 FT
[D2-3] Granada II
2 - 2
Sevilla B [D2-6]
-1/4 2 - 2
CHIA 20:30 FT
[7] Curico Unido
2 - 2
U.Concepcion [10]
+0 2 - 1
KSB 20:50 FT
[11] Jeddah Club
1 - 1
Al Jeel [12]
-1/4 1 - 1
TBN3 21:00 FT
[B2-5] Tudelano
1 - 1
Haro Deportivo [B2-9]
+0 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-5] Como
1 - 0
Aurora Pro Patria [A-8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[A-1] Pro Vercelli
4 - 0
Giana Erminio [A-14]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[A-19] US Olbia
0 - 0
Luchese [A-20]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[C-12] Palermo
1 - 0
Potenza SC [C-16]
-3/4 0 - 0
POLB 21:00 FT
[13] Chrobry Glogow
2 - 3
Odra Opole [5]
+0 1 - 0
KSB 21:30 FT
[5] Hajer
3 - 0
Al Bukiryah [17]
3 - 0
- 21:30 FT
[20] Al Nojoom
0 - 0
Al Kawkab [9]
0 - 0
UEFA 22:00 FT
[C4-1] Albania
3 - 2
Belarus [C4-2]
-3/4 3 - 1
- 22:00 FT
[C4-4] Kazakhstan 1
1 - 2
Lithuania [C4-3]
-1/2 1 - 1
POLB 22:00 FT
[4] Arka Gdynia
2 - 0
Zaglebie Sosno [15]
-1/2 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[B1-4] Real Union
1 - 2
Alaves B [B1-3]
-1/4 0 - 2
POLB 22:59 FT
[8] Korona Kielce
1 - 3
Stomil Olsztyn [14]
-1/2 0 - 2
EU21VL 23:30 FT
[1-6] Luxembourg U21 1
1 - 2
Ireland U21 [1-2]
+2 1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[1-1] Italia U21
4 - 1
Thụy Điển U21 [1-4]
+1/4 1 - 0
UEFA 00:00 FT
[C2-1] Armenia (T)
1 - 0
North Macedonia [C2-2]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C2-3] Georgia
0 - 0
Estonia [C2-4]
-1 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
  A.Aachen
0 - 1
Fortuna Koln  
+1/4 0 - 1
POLB 00:00 FT
[6] Radomiak Radom
1 - 0
LKS Lodz [2]
+1/2 0 - 0
NORB 00:00 FT
[2] Lillestrom
1 - 0
FK Jerv [13]
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Sandnes Ulf
4 - 1
Stjordals Blink [12]
-3/4 3 - 0
ECUA 00:15 FT
[9] SD Aucas 1
3 - 3
Independiente JT [12]
+0 1 - 1
ITA3 00:30 FT
[C-3] Teramo
2 - 0
Foggia [C-8]
-1/2 0 - 0
BIB 00:30 FT
[3] Westerlo
3 - 0
Deinze [4]
-1/2 2 - 0
ANHFLT 01:00 FT
[S.D-2] Bristol Rovers
4 - 3
Chelsea U21 [S.D-4]
-1/2 2 - 1
PERA 01:15 FT
[11] Melgar
4 - 0
Sport Huancayo [19]
-
ANHFLT 01:30 FT
[N.B-4] Morecambe
4 - 0
Man Utd U21 [N.B-2]
+1/2 3 - 0
EU21VL 02:30 FT
[7-2] B.D.Nha U21
2 - 1
Hà Lan U21 [7-1]
+1/4 1 - 1
ITA3 02:30 FT
[C-9] Catania
2 - 1
Vibonese [C-10]
-1/2 1 - 0
BRC 02:30 FT
  Gremio/RS
2 - 0
Cuiaba/MT  
-1 2 - 0
ECUA 02:30 FT
[13] Delfin SC
1 - 1
Guayaquil City [4]
-3/4 0 - 0
UEFA 02:45 FT
[B4-3] Ireland
0 - 0
Bulgaria [B4-4]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[C3-3] Kosovo 1
1 - 0
Moldova [C3-4]
-1 1 - 0
- 02:45 FT
[B1-1] Áo 1
1 - 1
Na Uy [B1-2] 3
-1 1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[A2-1] Bỉ 1
4 - 2
Đan Mạch [A2-3]
-3/4 1 - 1
- 02:45 FT
[A1-4] Bosnia & Herz 1
0 - 2
Italia [A1-1] 2
+1 1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[B2-1] Séc
2 - 0
Slovakia [B2-4]
-1 1 - 0
- 02:45 FT
[A2-2] Anh 1
4 - 0
Iceland [A2-4] 4
-2 2 - 0
- 02:45 FT
[C3-2] Hy Lạp 1
0 - 0
Slovenia [C3-1]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[B3-1] Hungary
2 - 0
T.N.Kỳ [B3-4]
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[B2-3] Israel
1 - 0
Scotland [B2-2]
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[B1-4] Bắc Ireland
1 - 1
Romania [B1-3]
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[A1-3] Ba Lan 3
1 - 2
Hà Lan [A1-2]
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[B3-3] Serbia 2
5 - 0
Nga [B3-2] 3
+0 4 - 0
- 02:45 FT
[B4-1] Wales 1
3 - 1
Phần Lan [B4-2] 1
-1/2 1 - 0
CHIA 03:00 FT
[9] Cobresal
1 - 2
La Serena [18]
-1 1/4 1 - 1
COLC 03:00 FT
[1] Dep.Quindio
1 - 1
Deportivo Cali [29]
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
- 03:30 FT
[13] Envigado
3 - 3
Junior Barranquilla [32]
+1/2 2 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 3-4
VENA 04:00 FT
[A-2] Dep.Lara
4 - 0
Atl.Venezuela [A-8]
1 - 0
ECUA 04:45 FT
[11] Tecnico Uni.
0 - 1
Macara [6]
+1/4 0 - 0
BRA 05:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
0 - 2
Atletico/PR [10]
-3/4 0 - 2
BRC 05:00 FT
  Ceara/CE 1
2 - 2
Palmeiras/SP  
-1/4 0 - 2
CHIA 05:15 FT
[2] U. La Calera
1 - 0
Univ. de Chile [5]
-1/4 0 - 0
COLC 05:45 FT
[4] Rionegro Aguilas
2 - 2
Atl. Nacional [27]
+1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 4-5
MEXB 06:00 FT
[9] CD Tapatio
4 - 2
Pumas Tabasco [13]
2 - 1
ECUA 07:00 FT
[3] LDU Quito 1
1 - 2
Emelec [1]
-1 1 - 0
VENA 07:00 FT
[A-3] Mineros Guayana
4 - 2
Carabobo [A-9]
1 - 1
BRC 07:30 FT
  America/MG
0 - 1
Internacional/RS  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-1; TONG TS: 1-1; Pen: 6-5
- 07:30 FT
  Sao Paulo/SP
3 - 0
Flamengo/RJ  
+0 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[14] Coquimbo Unido
2 - 1
Univ. Catolica [1]
+1 1 - 0
COLC 08:00 FT
[12] Santa Fe 1
0 - 0
America Cali [26]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
CRCA 08:00 FT
[A-5] Santos Guapiles
0 - 0
Dep. Saprissa [B-1]
+3/4 0 - 0
MEXB 10:05 FT
[16] Correcaminos
1 - 2
Atlante [2]
0 - 2
- 10:15 FT
[5] Cancun FC 1
0 - 2
Celaya [1]
-1/2 0 - 0
EURWVL 18:59 Hoãn
[E-2] B.D.Nha Nữ
-
Scotland Nữ [E-3]
-
URUA 20:15 Hoãn
[10] CA Fenix
-
Dep. Maldonado [8]
-
ITA3 21:00 Hoãn
[C-7] Avellino
-
AS Bisceglie [C-15]
-
EU21VL 23:30 Hoãn
[1-5] Armenia U21
-
Iceland U21 [1-3]
-
PERA 00:00 Hoãn
[13] Dep. Municipal
-
Ayacucho FC [2]
-
URUA 00:15 Hoãn
[12] CA River Plate (URU)
-
Defensor SC [6]
-
EU21VL 01:00 Hoãn
[7-6] Gibraltar U21
-
Síp U21 [7-5]
-
ANHU23 02:00 Hoãn
[1-10] Arsenal U23
-
Leicester City U23 [1-12]
-
URUA 02:45 Hoãn
[14] Danubio
-
CA Penarol [4]
-
- 05:45 Hoãn
[16] Boston River
-
Nacional Montevideo [1]
-
 
« 29 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo