bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Nam Mỹ:
 
Chờ kết quả:
BD SUD   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH SUD  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD SUD  »  8385
Châu á:
BD TL SUD  »  8385

KẾT QUẢ COPA SUDAMERICANA

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 4, ngày 06/02
06:30 FT
U. La Calera
0 - 0
Chapecoense  
0-0
Thứ 5, ngày 07/02
06:30 FT
Botafogo/RJ
1 - 0
Defensa YJ  
0-0
Thứ 6, ngày 08/02
04:15 FT
Bahia/BA 2
0 - 1
Liverpool P. (URU)   1
0-0
06:30 FT
Deportivo Santani (T)
1 - 1
Once Caldas  
1-0
Thứ 4, ngày 13/02
04:15 FT
CA River Plate (URU) (T)
0 - 0
Santos/SP  
0-0
06:30 FT
Macara
2 - 1
CD Guabira  
2-1
Thứ 6, ngày 15/02
04:15 FT
Royal Pari
2 - 1
Monagas  
2-1
06:30 FT
Corinthians/SP 1
1 - 1
Racing Club  
0-1
Thứ 4, ngày 20/02
07:30 FT
Chapecoense (T)
1 - 1
U. La Calera   1 1
0-1
Thứ 5, ngày 21/02
07:30 FT
Defensa YJ 2
0 - 3
Botafogo/RJ   3
0-0
Thứ 6, ngày 22/02
05:15 FT
Liverpool P. (URU) (T) 5
0 - 0
Bahia/BA   3
0-0
07:30 FT
Once Caldas
0 - 2
Deportivo Santani  
0-1
Thứ 4, ngày 27/02
05:15 FT
Santos/SP
1 - 1
CA River Plate (URU)  
0-0
07:30 FT
Fluminense/RJ
0 - 0
Antofagasta  
0-0
Thứ 5, ngày 28/02
05:15 FT
Monagas
2 - 1
Royal Pari  
1-1
07:30 FT
Racing Club
1 - 1
Corinthians/SP  
1-0
Thứ 6, ngày 01/03
07:30 FT
CD Guabira
0 - 3
Macara  
0-0
Thứ 4, ngày 20/03
05:15 FT
U. Espanola 2
1 - 1
Mushuc Runa   1
0-0
07:30 FT
Nacional Potosi
0 - 1
Zulia FC  
0-0
07:30 FT
Dep. Municipal (T)
0 - 3
Colon  
0-1
Thứ 5, ngày 21/03
07:30 FT
Union Santa Fe
2 - 0
Independiente JT  
1-0
07:30 FT
Independiente F.B.C. (T)
0 - 0
La Equidad  
0-0
Thứ 6, ngày 22/03
05:15 FT
Wanderers
2 - 0
Sport Huancayo   1
2-0
05:15 FT
Antofagasta
1 - 2
Fluminense/RJ  
1-1
07:30 FT
Rionegro Águilas
1 - 1
Oriente Petrolero   1
0-1
Thứ 4, ngày 03/04
03:00 FT
Mineros Guayana
1 - 0
Sol de America  
0-0
07:30 FT
Catolica Quito
0 - 1
Colo Colo  
0-1
Thứ 5, ngày 04/04
07:30 FT
Independiente
4 - 1
Binacional  
2-0
07:30 FT
UTC Cajamarca
1 - 1
Cerro Montevideo  
1-1
Thứ 6, ngày 05/04
05:15 FT
Argentinos Jun. 3
2 - 0
Estu.Merida   4
1-0
07:30 FT
Deportivo Cali
1 - 0
Guarani CA  
1-0
Thứ 4, ngày 17/04
03:00 FT
Zulia FC 1
0 - 1
Nacional Potosi   1
0-1
07:30 FT
La Equidad (T)
0 - 0
Independiente F.B.C.  
0-0
07:30 FT
Colon
2 - 0
Dep. Municipal  
1-0
Thứ 5, ngày 18/04
07:30 FT
Oriente Petrolero
1 - 1
Rionegro Águilas  
1-1
07:30 FT
Independiente JT (T)
2 - 0
Union Santa Fe  
1-0
Thứ 6, ngày 19/04
07:30 FT
Mushuc Runa
1 - 1
U. Espanola  
1-1
07:30 FT
Sport Huancayo
1 - 1
Wanderers  
0-0
Thứ 4, ngày 01/05
07:30
Cerro Montevideo
vs
UTC Cajamarca  
 
07:30
Colo Colo
vs
Catolica Quito  
 
Thứ 5, ngày 02/05
07:30
Binacional
vs
Independiente  
 
Thứ 6, ngày 03/05
05:15
Estu.Merida
vs
Argentinos Jun.  
 
07:30
Guarani CA
vs
Deportivo Cali  
 
Vòng: 1 | 2 | Vong 1/8 | Tu Ket | Ban Ket | Chung Ket |

Kết quả các giải bóng đá Nam Mỹ

Kết quả Copa America 2019
Kết quả Copa Libertadores
Kết quả Copa Sudamericana
Kết quả Nữ Nam Mỹ
Kết quả U17 Nam Mỹ
Kết quả U20 Nam Mỹ
Kết quả U20 Nam Mỹ Nữ
Kết quả Siêu Cúp Nam Mỹ

THÔNG TIN GIẢI COPA SUDAMERICANA

- Copa Sudamericana là giải đấu bóng đá quốc tế thứ 2 hàng năm của khu vực nam mỹ (CONMEBOL) được thành lập từ năm 2002.
- Các đội bóng đủ điều kiện tham dự Copa Sudamericana là những đội bóng có thành tích tốt trên BXH của các giải đấu trong nước thuộc khu vực khi mùa giải kết thúc nhưng không đủ điều kiện tham dự Copa Libertadores vào mùa giải năm sau (số đội tham dự tùy thuộc vào trình độ phát triển của các giải đấu và các đội bóng trong quốc gia thuộc khu vực).
- Giải đấu gồm có nhiều vòng đấu khác nhau, các đội bóng sẽ thi đấu loại trực tiếp lượt đi và về. Gồm có 2 vòng sơ loại để chọn ra 16 đội và thi đấu vòng 1/16
- Tại vòng 1/16: 16 đội sẽ phân thành 8 cặp ngẫu nhiên đá lượt đi và về để chọn ra 8 đội vòng Tứ Kết. Tại vòng Tứ Kết, 8 đội bóng sẽ được phân 4 cặp ngẫu nhiên. Các đội bóng cũng sẽ thi đấu lượt đi và về chọn ra 4 đội vào đá Bán Kết. 2 đội thắng ở bán kết sẽ vào chơi trận chung kết.
- Giải đấu thường được bắt đầu từ tháng 7 và kết thúc vào tháng 12 hàng năm.
- Danh sách các đội vô địch gần đây:
2008: Internacional (brasil)
2009: LDU Quito (Ecuador)
2010: Independiente (Argentina)
2011: Univ. de Chile (Chile)
2012: Sao Paulo (Brasil)
2013: Lanus (Argentina)
2014: River Plate(Argentina)
2015: Santa Fe(Colombia)
2017: Independiente(Argentina)
2018: Athletico Paranaense (Brazil)
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com