x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[18] Vegalta Sendai
2 - 3
Cerezo Osaka [10]
+1/4 0 - 1
NHAT3 11:00 FT
[12] Yokohama SCC
1 - 6
Cerezo Osaka U23  
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
  Sagamihara
3 - 2
Kataller Toyama [2]
+0 1 - 2
- 11:00 FT
[13] Kamatamare San.
4 - 2
Vanraure Hachinohe [8]
+0 3 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[11] Maruyasu Okazaki
1 - 3
MIO Biwako [7]
1 - 1
- 11:00 FT
[12] Matsue City
1 - 3
Honda Lock [14]
0 - 2
- 11:00 FT
[8] Reinmeer Aomori
0 - 2
Sony Sendai [6]
0 - 0
- 11:00 FT
[13] Veertien Mie
0 - 2
Verspah Oita [3]
0 - 1
- 11:00 FT
[1] Iwaki FC
3 - 2
FC Osaka [4] 1
1 - 0
NHATW 11:00 FT
  JEF United Nữ
2 - 1
INAC Leonessa Nữ  
1 - 1
AUSNSW 11:30 FT
[8] Wollongong Wolves
1 - 0
WS Wanderers U21  
-1 1 - 0
HQB 11:30 FT
[8] Ansan Greeners
1 - 2
Daejeon Hana Citizen [4]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[4] Rockdale City
3 - 2
APIA Tigers [6]
-1/2 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] Montedio Yama.
1 - 0
Jubilo Iwata [2]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
1 - 3
Avispa Fukuoka  
-1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
  Gamba Osaka U23
2 - 0
Roas. Kumamoto [5]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[1] FC Gifu
3 - 1
Azul Claro Numazu [10]
-1/4 2 - 0
HQA 12:00 FT
[10] Seongnam Ilhwa Ch. 1
0 - 6
Incheon Utd [8]
-1/4 0 - 2
- 12:00 FT
  Busan I'Park
0 - 2
Gangwon [9]
+1/4 0 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Queensland Lion
4 - 0
Brisbane Roar U21  
3 - 0
- 13:00 FT
  Sunshine Coast
1 - 4
Peninsula Power  
0 - 2
NHAT3 13:00 FT
[14] FC Imabari
2 - 1
Gainare Tottori [15]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[11] Fujieda MYFC
0 - 0
Grulla Morioka [6]
-1 1/4 0 - 0
AUSBPL 13:15 FT
  Grange Thistle
5 - 0
Caboolture Sports  
1 - 0
AUSQSL 13:30 FT
  Gold Coast Utd
1 - 1
Eastern Suburbs  
0 - 1
NHATA 14:00 FT
[4] Sagan Tosu
3 - 0
FC Tokyo [12]
+1/4 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[10] Mito Hollyhock
3 - 1
Thespa Kusatsu [18]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[9] Tokyo Verdy
1 - 0
Giravanz Kita. [19]
-1/4 1 - 0
HQB 14:00 FT
[6] Gyeongnam 1
3 - 1
Chungnam Asan [9]
-1/2 0 - 1
HQA 14:30 FT
[4] Daegu
2 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 1 - 1
- 14:30 FT
  Gimcheon Sangmu
0 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+3/4 0 - 0
TQA 14:30 FT
[A-2] Shenzhen FC (T)
0 - 1
Jiangsu Suning  
+1/2 0 - 1
- 14:30 FT
[B-3] Sh. Shenhua (T)
2 - 0
Luoyang Longmen [A-8]
-1 1/4 2 - 0
- 14:30 FT
[A-1] Shandong Taishan (T)
0 - 0
Guangzhou City [A-3]
0 - 0
TQB 14:30 FT
[A-3] Shaanxi Changan (T)
0 - 2
Meizhou Hakka [A-1]
+1/4 0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[8] Acacia Ridge
0 - 3
Albany Creek [1]
0 - 1
- 15:00 FT
[5] Toowong FC
2 - 0
Brisbane Knights [9]
0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
1 - 1
Gold Coast Knights  
-1/4 0 - 1
NHATA 15:00 FT
[8] Kashima Antlers
0 - 2
Oita Trinita [19]
-3/4 0 - 0
TQB 15:00 FT
  Nei Mongol (T)
0 - 2
Chengdu Better City [B-1]
+1 0 - 1
- 15:00 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
3 - 2
Xinjiang Tianshan [A-6]
-1 1 - 1
CZEB 15:15 FT
[13] FK Blansko 1
1 - 2
Vik.Zizkov [4]
+1/4 0 - 1
AUTB 15:30 FT
[14] Rapid Wien II
2 - 3
Floridsdorfer AC [9]
+1/4 1 - 1
NHATA 16:00 FT
[9] Sanf Hiroshima
1 - 2
Gamba Osaka [16]
-1/2 0 - 2
NHATB 16:00 FT
[15] Tochigi SC
2 - 0
Machida Zelvia [7]
+0 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[7] Kagoshima
0 - 3
Nagano Parceiro [9]
+0 0 - 2
NHATB 16:30 FT
[4] Ryukyu
0 - 1
JEF United Chiba [12]
+0 0 - 0
TBNA 17:00 FT
[11] Osasuna 2
1 - 3
Levante [14]
-1/4 1 - 1
TBNB 17:00 FT
[18] Lugo
0 - 2
Almeria [4] 1
+0 0 - 2
NGB 17:00 FT
[19] Tom Tomsk
3 - 0
Shinnik Yaroslavl [22]
- 17:00 FT
[9] Yenisey
0 - 1
Krasnodar B [16]
+3/4 0 - 0
ESTA 17:00 FT
[5] TJK Legion
3 - 1
Tammeka Tartu [8]
+0 1 - 0
KAZA 17:00 FT
  Okzhetpes (T)
3 - 3
Kairat Almaty [3]
+1 3/4 2 - 2
NHATA 17:00 FT
[17] Kashiwa Reysol
1 - 3
Yokohama FM [3]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Shonan Bellmare
0 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+2 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[16] Renofa Yamaguchi
1 - 2
Okayama [14]
+1/4 1 - 1
HQA 17:00 FT
[5] Pohang Steelers
5 - 3
Gwangju [12]
-1/2 1 - 0
BDNB 17:15 FT
[11] CD Mafra
2 - 1
Benfica B [8]
-1/4 1 - 1
HLA 17:15 FT
[5] Feyenoord
4 - 2
ADO Den Haag [18]
-2 1/4 1 - 1
HLB 17:15 FT
[3] De Graafschap
2 - 0
NEC Nijmegen [7]
-3/4 0 - 0
ITAA 17:30 FT
[15] Spezia (T) 2
1 - 4
Sassuolo [8] 1
+3/4 1 - 1
TNKA 17:30 FT
[13] Rizespor
1 - 1
Alanyaspor [7]
+0 0 - 0
POLB 17:40 FT
[5] LKS Lodz
4 - 1
Sandecja [10]
-1 1/4 2 - 0
ANHA 18:00 FT
[20] Sheffield Utd 2
0 - 1
Leeds Utd [9] 1
+1/4 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[1] Dynamo Dresden
1 - 1
Waldhof Man. [8]
-3/4 0 - 1
DUC4B 18:00 FT
[11] Hamburger II
7 - 0
Heider SV [20]
6 - 0
PHA 18:00 FT
[12] Bordeaux 1
0 - 0
Nice [9] 1
-1/2 0 - 0
SCOA 18:00 FT
[8] Motherwell
1 - 5
Rangers [1]
+1 1/2 0 - 3
NGAA 18:00 FT
[14] Arsenal-Tula
2 - 3
Rostov [9]
+0 1 - 3
NGB 18:00 FT
[15] Spartak Moscow B
1 - 0
SKA-Khabarovsk [11]
0 - 0
GEOC 18:00 FT
  Saburtalo
2 - 0
Torpedo Kut.  
0 - 0
GREU20 18:00 FT
  AEK Athens U20
2 - 2
Lamia U20  
-
LATA 18:00 FT
  Jelgava
2 - 0
BFC Daugava [5]
0 - 0
TNKB 18:00 FT
[11] Bandirmaspor
2 - 2
Samsunspor [3]
+1/4 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[9] FC Lviv
0 - 5
Zorya [3]
+1 1/4 0 - 5
TQB 18:00 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T) 1
0 - 1
Nantong Zhiyun [B-2]
+1/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[5] Bangkok Utd
0 - 2
BG Pathum United [1]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
3 - 3
Sukhothai [14]
+0 3 - 1
UZBA 18:00 FT
[7] Kokand-1912
2 - 1
Bunyodkor [5]
2 - 1
DUB 18:30 FT
[6] Karlsruher
0 - 1
Bochum [1] 1
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[11] Nurnberg
1 - 0
Sandhausen [15]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[10] St. Pauli
4 - 2
Heidenheim [8]
+0 2 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[14] Hertha Berlin II
1 - 0
Chemnitzer [8]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[7] Berliner FC Dynamo 2
2 - 2
Optik Rathenow [18]
-1 3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[6] Lok.Leipzig
1 - 1
E.Cottbus [12]
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[10] Union Furstenwalde
1 - 3
VSG Altglienicke [3]
+1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[5] Berlin AK 07
3 - 1
Bischofswerdaer [20]
-1 1/4 0 - 0
BIA 18:30 FT
[7] Standard Liege
2 - 2
Zulte-Waregem [10]
-1 0 - 1
DENB 18:30 FT
[11] HB Koge
0 - 3
Viborg [1]
+1/4 0 - 2
TQB 18:35 FT
[C-5] Suzhou Dongwu (T)
2 - 3
Beijing Sport Univ [B-6]
+1/4 1 - 3
- 18:35 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
1 - 0
Shenyang Urban [C-4]
-1 0 - 0
ANHB 19:00 FT
[19] Bristol City
2 - 0
Sheffield Wed. [24]
+0 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[20] Eibar 1
1 - 2
Athletic Bilbao [10]
+1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[13] Turkgucu-Ataspor
3 - 0
Kaiserslautern [15] 1
-1/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[2] Havelse
3 - 0
SSV Jeddeloh [12]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] St. Pauli II
2 - 1
Drochtersen/Assel [8]
+1/2 2 - 0
DUC4T 19:00 FT
  B.Dortmund II
1 - 1
Bonner SC  
-1 3/4 1 - 0
NGB 19:00 FT
[21] Chertanovo 1
0 - 0
Torpedo Moscow [5]
0 - 0
LATA 19:00 FT
[8] Ventspils
2 - 0
Tukums/Salaspils  
0 - 0
LITA 19:00 FT
[9] Banga
1 - 2
Kauno Zalgiris [1]
0 - 1
DENA 19:00 FT
[4] Aarhus AGF
4 - 2
Odense BK [7]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[6] Sonderjyske
2 - 1
Aalborg BK [5]
+1/4 1 - 0
DENB 19:00 FT
[5] Fredericia
1 - 0
Silkeborg IF [2]
+0 1 - 0
TQA 19:00 FT
[A-4] Guangzhou FC (T)
1 - 0
Dalian Yifang [B-7]
-1 1/2 0 - 0
THAA 19:00 FT
[16] Rayong FC
0 - 2
Chiangrai Utd [4]
+1 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Prachuap FC
0 - 3
Samut Prakan City [7]
-1/4 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[11] Mash'al Mubarek
0 - 1
Surkhon Termiz [12]
0 - 0
KAZA 19:15 FT
[1] Astana (T)
3 - 0
Zhetysu Taldykorgan [12]
-3/4 1 - 0
MASL 19:15 FT
[7] Sabah FA
3 - 2
Melaka FA [9]
1 - 2
HLA 19:30 FT
[6] Utrecht
3 - 1
RKC Waalwijk [15]
-1 3/4 1 - 0
TDA 19:30 FT
[1] Malmo
3 - 0
Hacken [16]
-1/2 2 - 0
- 19:30 FT
  Helsingborg
0 - 1
Ostersunds [13]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Falkenbergs
1 - 3
Hammarby [8]
+3/4 1 - 0
TDB 19:30 FT
[2] GIF Sundsvall
2 - 1
Trelleborgs [4]
-3/4 1 - 1
AUTA 19:30 FT
[5] Hartberg
1 - 1
Sturm Graz [3] 1
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[7] Austria Wien
2 - 2
Admira [11]
-1 1/4 1 - 1
ANHA 20:00 FT
[7] Tottenham 1
1 - 1
Newcastle [12] 4
-1 1/4 1 - 0
ITAA 20:00 FT
[10] Verona 1
1 - 0
Udinese [14]
+0 0 - 0
ITB 20:00 FT
[12] Cremonese
0 - 2
Cittadella [6]
-1/4 0 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-16] Carrarese
0 - 0
Aurora Pro Patria [A-5] 1
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[C-8] Teramo
2 - 0
Palermo [C-7]
0 - 0
- 20:00 FT
[B-5] Feralpisalo
2 - 1
Arezzo [B-20]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[A-19] Pistoiese
1 - 1
Alessandria [A-2]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[A-13] US Olbia
0 - 1
Pontedera [A-8]
0 - 0
- 20:00 FT
[B-2] Padova
0 - 1
Imolese Calcio [B-17] 1
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[B-12] Gubbio
0 - 2
Modena [B-4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-7] Albinoleffe
0 - 0
Livorno [A-18]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[C-5] Catania
1 - 1
Paganese [C-17]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[B-15] Carpi
2 - 0
Sambenedettese [B-9] 1
1 - 0
- 20:00 FT
[A-12] Piacenza
0 - 2
Grosseto [A-9]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-6] Triestina
0 - 1
Matelica [B-8]
-3/4 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[18] Holstein Kiel II
0 - 1
Teutonia Ottensen [5]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Hansa Luneburg
1 - 0
Altona 93 [21]
1 - 0
PHA 20:00 FT
[19] Nimes
1 - 1
Lens [7] 3
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Angers 3
3 - 2
Stade Brestois [17] 2
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[20] Dijon 4
2 - 2
Montpellier [8] 1
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Monaco 2 3
3 - 2
Strasbourg [15] 1
-3/4 2 - 0
NGB 20:00 FT
[2] FK Orenburg 1
2 - 2
Baltika [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[20] Irtysh Omsk
1 - 0
Fakel [10]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Nizhny Nov
3 - 0
Akron Togliatti [17]
1 - 0
MKDA 20:00 FT
[11] Vardar
3 - 1
Belasica Strumica [12]
2 - 0
- 20:00 FT
[7] Academy Pandev
1 - 0
Sileks Kratovo [9]
0 - 0
- 20:00 FT
[3] FC Struga
2 - 0
Shkupi [2]
1 - 0
- 20:00 FT
[10] Renova
1 - 3
Makedonija [4]
0 - 2
- 20:00 FT
[6] Pelister
1 - 3
Shkendija [1]
1 - 1
ESTA 20:00 FT
[4] Nomme Kalju
2 - 1
Trans Narva [6]
2 - 0
GREA 20:00 FT
[2] Aris Salonica
2 - 2
Pas Giannina [8]
-1/2 0 - 2
LATA 20:00 FT
[6] Spartaks Jurmala 1
1 - 2
Riga FC [3]
0 - 0
MDVA 20:00 FT
[4] Sfintul Gheorghe
2 - 0
Zimbru [8]
1 - 0
TNKA 20:00 FT
[11] Konyaspor
4 - 1
Besiktas [1]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Sivasspor
0 - 0
Ankaragucu [19]
-1 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[5] Kelantan United
2 - 3
Terengganu II [3]
1 - 3
DUA 20:30 FT
[11] Hoffenheim 3
4 - 1
Bayern Munich [1] 2
+2 2 - 1
NGAA 20:30 FT
[11] Akhmat Groznyi
2 - 0
Ural S.r. [12]
-1/2 1 - 0
CZEA 20:30 FT
[7] Pardubice
3 - 0
Slovan Liberec [6]
+1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[3] Jablonec
4 - 1
Opava [18]
-1 2 - 1
- 20:30 FT
[5] Vik.Plzen
4 - 1
Brno [16]
-2 1/4 2 - 0
TNKB 20:30 FT
[17] Osmanlispor
1 - 3
Adana Demirspor [1]
+1 1/4 0 - 2
WALA 20:30 FT
[7] Haverfordwest
1 - 4
Connah's QN [1]
+1 1 - 1
- 20:30 FT
[6] Caernarfon Town
0 - 3
The New Saints [2]
+1 1/2 0 - 0
ACL 20:40 FT
[E-1] Persepolis (T)
1 - 0
Al Sadd [D-2]
0 - 0
SLOA 20:45 FT
[7] CM Celje
2 - 0
NK Bravo [5]
1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[5] Lincoln
2 - 0
Charlton Athletic [7]
+0 1 - 0
TBNA 21:00 FT
[1] Atletico Madrid 3
6 - 1
Granada [9] 1
-1 1/4 1 - 0
TBNB 21:00 FT
[2] Mallorca
1 - 0
Sabadell [19] 1
-3/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[10] Ross County 1
0 - 3
Aberdeen [4]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Celtic
3 - 0
Hibernian [3]
-1 1/2 2 - 0
NGB 21:00 FT
[4] Alania Vla
3 - 1
Tekstilshchik Ivanov [14]
3 - 1
- 21:00 FT
[18] Dinamo Bryansk
0 - 1
Volgar Astrakhan [12]
0 - 0
POLB 21:00 FT
[13] Puszcza Nie.
2 - 0
Chrobry Glogow [11]
+0 1 - 0
BLRA 21:00 FT
[4] Dinamo Minsk
1 - 0
Vitebsk [6]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[3] Anderlecht
1 - 1
Eupen [12]
-1 0 - 0
BIB 21:00 FT
[3] Lommel
1 - 2
Deinze [5]
+1/4 0 - 1
ICEA 21:00 FT
[11] IA Akranes
2 - 2
Vikingur Rey. [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] KR Reykjavik 1
1 - 2
Fylkir [8]
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Hafnarfjordur
1 - 0
Fjolnir  
-1 1/4 0 - 0
ICEW 21:00 FT
[3] Breidablik Nữ
8 - 0
Vestmannaeyjar Nữ [5]
6 - 0
LATA 21:00 FT
[2] Valmiera / BSS
2 - 2
Rigas Futbola Skola [1]
1 - 0
LITA 21:00 FT
[2] Zalgiris
3 - 2
FK Panevezys [4]
3 - 0
LUXA 21:00 FT
[2] Dudelange
2 - 0
Victoria Rosport [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[8] Wiltz
3 - 0
Progres Niedercorn [5]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Racing Union
3 - 1
Etzella Ettelbruc [16]
2 - 0
- 21:00 FT
[13] RM Hamm Benfica
1 - 1
Swift Hesperange [3]
0 - 0
- 21:00 FT
[10] UNA Strassen
3 - 0
Mondorf-les. [12]
2 - 0
- 21:00 FT
[7] Differdange
1 - 0
Rodange 91 [14]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Jeunesse Esch
1 - 0
Hostert [9]
0 - 0
SRBA 21:00 FT
[11] Napredak
1 - 2
FK Metalac GM [7]
0 - 1
- 21:00 FT
[12] Proleter NS
1 - 0
Novi Pazar [15]
1 - 0
TSA 21:00 FT
[10] Vaduz
0 - 1
St. Gallen [7]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Luzern
2 - 2
Lausanne Sports [6] 1
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Servette
1 - 0
Basel [2] 1
+0 0 - 0
TSB 21:00 FT
[10] Chiasso
0 - 2
Grasshoppers [1]
+1 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
2 - 0
Olimpik Donetsk [10]
-2 1/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[1] Brondby
2 - 1
AC Horsens [12]
-1 1/4 2 - 0
BRAA 21:00 FT
  Vasco DG/RJ
1 - 1
Bragantino/SP [6]
+1/4 0 - 0
CHIB 21:00 FT
[2] Puerto Montt
1 - 0
Cobreloa [14]
0 - 0
BDNA 21:30 FT
[17] SC Farense
0 - 1
Nacional Madeira [18]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[9] Casa Pia AC
1 - 1
Vizela [2]
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[3] Arouca
1 - 1
Academico Viseu [14]
-3/4 1 - 1
CZEB 21:30 FT
[12] Varnsdorf
2 - 2
Dukla Praha [8]
+3/4 0 - 2
HLA 21:45 FT
[16] Emmen 1
1 - 1
Willem II [14]
+0 1 - 1
- 21:45 FT
[9] Heracles Almelo
1 - 1
PSV Eindhoven [2]
+1 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[6] Bournemouth
1 - 0
Norwich [1]
-1/4 1 - 0
PHA 22:00 FT
[16] Lorient 2
1 - 1
Lyon [4]
+3/4 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[11] Gil Vicente
1 - 0
Portimonense [14]
+1/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[13] Chayka FK Pesch 1
0 - 2
Veles Moscow [7]
0 - 1
- 22:00 FT
[8] Neftekhimik Nizh
1 - 1
Krylya Sovetov [1]
1 - 0
AZEA 22:00 FT
[1] Neftchi Baku (T)
1 - 1
Gabala FC [6]
0 - 1
GREA 22:00 FT
[13] OFI Creta
2 - 2
Atromitos [10] 1
-1/4 0 - 1
MLTA 22:00 FT
[8] Santa Lucia FC
1 - 4
Hamrun Spartans [1]
0 - 4
MNEA 22:00 FT
[7] Rudar
1 - 2
Buducnost [1]
1 - 2
AUTA 22:00 FT
[4] Lask
3 - 1
Wolfsberger AC [6]
-3/4 1 - 0
CHIB 22:00 FT
  Deportes Valdivia
1 - 0
CD Magallanes [10]
0 - 0
ANHA 22:30 FT
[1] Man City 1
2 - 5
Leicester City [5] 3
-1 1/2 1 - 1
ITA3 22:30 FT
[A-4] Pro Vercelli
1 - 0
Novara [A-11]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[C-6] Juve Stabia
1 - 2
SS Monopoli [C-11]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[B-1] Perugia
2 - 2
Fano [B-18]
-1 0 - 2
- 22:30 FT
[B-13] US Fermana 1
0 - 1
Mantova [B-10]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-15] Virtus Francavilla
2 - 3
Bari [C-4]
+1/2 2 - 3
- 22:30 FT
[C-13] Potenza SC
2 - 1
Catanzaro [C-2]
2 - 0
- 22:30 FT
[B-11] Virtus Verona
1 - 1
Cesena [B-7]
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[A-20] Luchese 1
3 - 3
Pergolettese [A-15]
-1/4 0 - 3
- 22:30 FT
[B-19] Ravenna
1 - 2
Alto Adige [B-3]
+1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[C-1] Ternana
0 - 0
Viterbese Calcio [C-12] 1
-3/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn
0 - 2
KuPS [5]
+3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[9] Honka 1
1 - 2
Haka [8]
-1 1 - 1
- 22:30 FT
  Ilves II
4 - 0
TPS Turku  
-1 2 - 0
TDA 22:30 FT
[2] Djurgardens
1 - 2
Norrkoping [6]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[4] Elfsborg
0 - 0
Goteborg [10]
-1/4 0 - 0
TDB 22:30 FT
  Umea
0 - 3
Eskilstuna City [10]
0 - 2
BULA 22:45 FT
[7] Cherno More
2 - 0
Arda Kardzhali [4]
1 - 0
ITAA 22:59 FT
[19] Crotone 1
0 - 2
AC Milan [2] 3
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Napoli 1
6 - 0
Genoa [11] 2
-2 1 - 0
DUA 22:59 FT
[10] Freiburg
1 - 1
Wolfsburg [4] 3
+0 1 - 1
BDNB 22:59 FT
[16] Porto B
1 - 2
Penafiel [7]
-1/2 1 - 1
NGAA 22:59 FT
[15] Rotor Volgograd 1
1 - 3
Rubin Kazan [4]
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[6] CSKA Moscow 1
0 - 1
Lok. Moscow [3]
-1/2 0 - 1
BLRA 22:59 FT
[3] Rukh Brest
5 - 0
FK Slutsk [12]
2 - 0
BIHA 22:59 FT
[6] FK Tuzla City
2 - 1
Sloboda Tuzla [8]
1 - 0
HUNA 22:59 FT
[10] Budapest Honved
1 - 2
Ujpest [8]
-1/4 1 - 0
IREA 22:59 FT
[6] Finn Harps
1 - 1
Cork City  
-1/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[3] Suduva
7 - 1
FK Riteriai [6]
4 - 1
MNEA 22:59 FT
[3] Decic Tuzi
1 - 1
Sutjeska [2]
1 - 0
- 22:59 FT
[8] Iskra Danilo
1 - 0
OFK Petrovac [9]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[14] Stabaek
2 - 0
Start Kristiansand  
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Kristiansund
1 - 1
Brann [15]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Aalesund
1 - 2
Rosenborg [4]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[11] Mjondalen
1 - 2
Viking [5]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[12] Haugesund
4 - 4
Odd Grenland [13]
+0 1 - 2
RMNA 22:59 FT
[1] CFR Cluj
0 - 0
Chindia Targoviste [5]
-1 1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[2] Dunajska Stred
3 - 1
Trencin [6]
-1 1/2 2 - 1
SLOA 22:59 FT
[9] Koper
1 - 3
Mura [1]
0 - 2
CZEA 22:59 FT
[17] Pribram
1 - 3
Sparta Praha [2]
+2 1/4 1 - 2
TNKA 22:59 FT
[2] Galatasaray
0 - 0
Fenerbahce [3]
-1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[5] Altay
6 - 0
Eskisehirspor [18]
-1 1/2 4 - 0
DENA 22:59 FT
[10] Vejle
2 - 2
Kobenhavn [3]
+1/2 0 - 1
TBNB 23:15 FT
[8] SD Ponferradina
3 - 0
Rayo Vallecano [6]
+1/4 3 - 0
- 23:15 FT
[13] Real Oviedo
0 - 2
Espanyol [1]
+1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[14] Tenerife 2
1 - 2
Mirandes [10]
-1/2 1 - 1
BIA 23:15 FT
[1] Club Brugge
2 - 1
Cercle Brugge [16]
-1 3/4 1 - 0
ICEA 23:15 FT
  Grotta
2 - 4
KA Akureyri [4]
+3/4 0 - 2
TBNA 23:30 FT
[12] Cadiz 4
1 - 3
Sevilla [4] 2
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[19] Valladolid 3
1 - 1
Celta Vigo [8] 4
+1/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[6] Desna Chernigiv
3 - 1
Rukh Vynnyky [11]
-1 2 - 1
- 23:30 FT
[4] Kolos Kovalivka
0 - 0
Inhulets Petrove [13]
-1/4 0 - 0
CHIB 23:30 FT
  Melipilla
1 - 0
Nublense  
0 - 0
- 23:30 FT
[8] Rangers Talca
1 - 2
San Marcos A. [5]
0 - 2
- 23:30 FT
[15] San Luis Qui. 1
1 - 2
U. San Felipe [13]
0 - 0
ITA3 23:45 FT
[A-3] AC Renate
2 - 3
Como [A-1] 1
-1/4 2 - 2
BDNB 00:00 FT
[17] Vilafranquense
0 - 0
UD Oliveirense [18]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Chaves
1 - 0
Cova Piedade [12]
-1 1/4 1 - 0
MNEA 00:00 FT
[5] Zeta
1 - 1
FK Podgorica [4]
0 - 0
MEXB 00:00 FT
[16] Leones Negros UdeG
2 - 2
Pumas Tabasco [14]
2 - 2
CRCA 00:00 FT
[8] Cartagines 1
2 - 1
Dep. Saprissa [4]
1 - 1
CROA 00:05 FT
[4] Hajduk Split
2 - 0
NK Varazdin [10]
-1 1/4 1 - 0
BDNA 00:30 FT
[5] Pacos Ferreira
0 - 2
Sporting Lisbon [1]
+1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[3] AEK Athens
3 - 0
Lamia FC [11]
-1 1/4 1 - 0
ACL 00:45 FT
[D-1] Al Nasr (KSA) (T)
1 - 0
Al Taawon (KSA)  
-1 0 - 0
ANHA 01:00 FT
[6] West Ham Utd
4 - 0
Wolves [13] 1
+1/4 1 - 0
HLB 01:00 FT
[6] Volendam
0 - 0
Go Ahead Eagles [2]
-1/4 0 - 0
BIHA 01:00 FT
[4] Siroki Brijeg
2 - 1
Mladost D. Kakanj [9]
1 - 1
BULA 01:00 FT
[2] Lok. Plovdiv
2 - 1
Cska Sofia [3]