Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 Quốc Tế:
 
Chờ kết quả:
BD GHCLB   »  8785
Bảng xếp hạng:
BD BXH GHCLB  »  8385
Lịch thi đấu :
BD LTD GHCLB  »  8385
Châu á:
BD TL GHCLB  »  8385

KẾT QUẢ GIAO HỮU CLB

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1
Thứ 6, ngày 03/01
22:59 FT
Orleans
2 - 1
Auxerre  
1-0
Thứ 7, ngày 04/01
17:00 Hoãn
Guingamp
-
Concarneau  
-
20:00 FT
Kelantan
2 - 1
Kedah FA  
1-1
22:00 FT
AS Beziers
0 - 0
Clermont  
0-0
Chủ nhật, ngày 05/01
01:00 FT
Cruz Azul
2 - 1
Toluca  
-
08:00 FT
Necaxa
0 - 2
Chivas Guad.  
0-1
17:00 FT
Roda JC
4 - 0
Westerlo  
3-0
18:59 Hoãn
NEC Nijmegen
-
VVSB  
 
20:00 Hoãn
Utrecht U21
-
Go Ahead Eagles  
-
Thứ 2, ngày 06/01
17:00 FT
ADO Den Haag (T)
2 - 0
VV Noordwijk  
1-0
17:00 FT
Union Berlin (T)
2 - 1
OH Leuven  
0-0
19:30 FT
Schaffhausen
1 - 0
Zurich  
1-0
22:00 FT
Union Berlin
2 - 2
Union Saint-Gilloise  
2-0
22:00 FT
Magdeburg (T)
1 - 2
Mouscron Peruwelz  
1-0
Thứ 3, ngày 07/01
20:00 FT
Konyaspor
2 - 1
Altinordu SK  
1-1
20:00 FT
Thun
2 - 0
Grasshoppers  
1-0
21:00 FT
Ingolstadt (T)
6 - 3
St. Gallen  
4-2
21:00 FT
M.gladbach
1 - 3
Heracles Almelo  
1-2
22:00 FT
Twente (T)
1 - 1
Fort.Dusseldorf  
0-1
22:00 FT
Standard Liege (T)
0 - 0
B.Dortmund  
0-0
22:00 FT
Mainz (T)
2 - 3
Emmen  
1-1
22:59 FT
Schalke 04 (T)
0 - 1
Sint Truiden  
0-1
22:59 FT
Servette (T)
2 - 0
Vitesse Arnhem  
1-0
Thứ 4, ngày 08/01
15:00 FT
Đồng Tháp
1 - 0
Khánh Hòa  
1-0
15:30 FT
Bà Rịa Vũng Tàu 1
3 - 1
ĐT Long An  
0-1
18:20 FT
Cần Thơ
3 - 0
An Giang  
2-0
18:30 FT
Trabzonspor (T)
0 - 0
Bursaspor  
0-0
19:15 FT
Hatayspor (T)
0 - 4
Osmanlispor  
0-2
20:00 FT
Luzern
1 - 2
Flora Tallinn  
0-0
20:00 FT
Young Boys (T)
1 - 2
Hansa Rostock  
0-2
21:00 FT
Besiktas
2 - 0
Mezokovesd-Zsory  
2-0
21:30 FT
Hoffenheim (T)
2 - 3
Feyenoord  
1-0
22:00 FT
Livingston
1 - 3
Ajax U21  
0-2
22:30 FT
Servette (T)
1 - 0
RKC Waalwijk  
0-0
23:30 FT
Portimonense
3 - 2
Duisburg  
0-1
Thứ 5, ngày 09/01
07:00 FT
Ein.Frankfurt (T)
1 - 2
Hertha Berlin  
0-0
18:00 FT
Gaziantep B.B (T)
3 - 1
Menemen Bld  
1-0
20:00 FT
M.gladbach II (T)
1 - 2
Wurzburger  
0-2
20:00 FT
Konyaspor
0 - 0
Umraniyespor  
0-0
20:00 FT
Heidenheim
2 - 0
Unterhaching  
1-0
21:00 FT
Istanbul BB (T)
0 - 3
Fortuna Sittard  
0-1
21:00 FT
Sivasspor (T)
2 - 2
Waldhof Man.  
2-2
21:30 FT
Hoffenheim (T)
1 - 2
ADO Den Haag  
1-0
22:00 FT
Twente (T)
1 - 0
Mouscron Peruwelz  
0-0
22:00 FT
Heracles Almelo (T)
1 - 1
Sion  
1-0
22:59 FT
Ajax (T)
2 - 0
Eupen  
2-0
Thứ 6, ngày 10/01
00:00 FT
Bischofswerdaer
4 - 3
Teplice  
2-0
00:30 FT
Zwickau
0 - 1
Dynamo Dresden  
0-0
02:00 Hoãn
Arsenal U21
-
Leicester City U21  
 
15:00 FT
Đồng Tháp
1 - 2
An Giang  
1-0
15:30 FT
Bình Phước 1
1 - 1
Phố Hiến  
0-1
15:30 FT
ĐT Long An
5 - 2
XM Fico Tây Ninh  
1-0
16:30 FT
Banik Ostrava
2 - 2
SK Prostejov  
1-1
17:00 FT
Ingolstadt
2 - 3
Gent  
1-1
17:00 FT
UE Llagostera
1 - 2
Heerenveen  
1-1
17:00 Hoãn
Denizlispor
-
Balikesirspor  
-
17:10 FT
Cần Thơ
2 - 0
Khánh Hòa  
0-0
19:00 FT
M.gladbach (T)
1 - 2
Freiburg  
0-0
19:00 FT
Zwolle
1 - 3
Zulte-Waregem  
0-2
19:30 FT
Trabzonspor
1 - 0
Partizani Tirana  
1-0
19:45 FT
MFk Karvina (T)
0 - 0
FK Pohronie  
0-0
20:00 FT
Galatasaray
3 - 1
Altay  
1-0
20:00 FT
FC Seoul (T)
1 - 1
Wolfsburg  
1-0
20:00 FT
Utrecht (T)
4 - 3
B.Leverkusen  
2-0
20:00 FT
Saarbrucken (T)
0 - 3
Darmstadt  
0-0
20:00 FT
FC Koln (T)
1 - 1
Genk  
0-0
20:30 FT
Besiktas
2 - 2
Altinordu SK  
2-2
21:00 FT
Alanyaspor
1 - 0
Goztepe  
1-0
21:00 FT
Freiburg (T)
1 - 2
M.gladbach  
0-0
21:00 FT
Cercle Brugge (T)
3 - 3
Augsburg  
1-1
21:30 FT
Lugano
0 - 3
Antwerpen  
0-2
22:00 FT
B.Leverkusen
3 - 2
St. Gallen  
1-2
22:00 FT
Magdeburg (T)
1 - 1
Erzgebirge Aue  
0-0
22:00 FT
Basel (T)
3 - 2
Fort.Dusseldorf  
2-2
22:30 FT
KV Mechelen (T)
1 - 5
AZ Alkmaar  
1-3
22:59 FT
Servette
2 - 1
Wolfsburg  
0-0
23:30 FT
Ferencvaros
1 - 2
Genk  
1-0
Thứ 7, ngày 11/01
00:00 FT
Hamburger
0 - 4
Schalke 04  
0-1
00:00 FT
VVV Venlo
1 - 1
Kortrijk  
0-1
14:45 FT
Dandenong Th.
4 - 0
Melb. Knights  
2-0
16:30 FT
Bohemians 1905 (T)
2 - 1
Dukla Praha  
1-0
16:30 FT
Varnsdorf (T)
1 - 1
Hradec Kralove  
0-0
17:00 FT
C. Budejovice (T)
1 - 7
Vik.Zizkov  
0-2
17:00 FT
Lugano (T)
2 - 1
Anderlecht  
0-0
17:00 FT
Teplice (T)
2 - 2
Usti & Labem  
1-1
18:00 FT
Wolfsberger AC (T) 1
5 - 1
Austria Klagenfurt  
4-0
18:00 FT
Rangers (T)
5 - 1
Lok. Tashkent  
2-0
18:00 FT
Kriens
4 - 4
Flora Tallinn  
1-0
18:00 FT
Feyenoord (T)
2 - 4
B.Dortmund  
1-2
18:00 FT
Spartak Trnava (T)
1 - 1
Zlin  
0-1
18:30 FT
Eupen (T)
2 - 1
PSV Eindhoven  
1-1
18:30 FT
Lahti (T)
0 - 2
MP Mikkeli  
0-1
19:00 FT
Gornik Zabrze
2 - 1
Banik Ostrava  
0-1
19:00 Hoãn
Wacker Innsbruck
-
Munchen 1860  
-
19:00 FT
Konyaspor
2 - 0
Bursaspor  
1-0
19:00 FT
Seinajoen JK
4 - 1
VPS Vaasa  
3-1
19:00 FT
Pribram (T)
3 - 1
Jablonec  
1-0
19:00 FT
Grasshoppers
1 - 1
Hansa Rostock  
0-1
19:00 FT
Hannover 96 (T)
0 - 1
Paderborn 07  
0-1
19:30 FT
Inter Zapresic
1 - 1
Rudar Velenje  
0-0
20:00 FT
Dinamo Zagreb
2 - 0
Zalaegerzseg  
1-0
20:00 FT
Sturm Graz
2 - 1
Blau Weiss Linz  
1-1
20:00 FT
Wehen (T)
3 - 0
Fortuna Koln  
0-0
20:00 FT
Neuchatel Xamax
1 - 1
Lausanne Sports  
0-1
20:00 FT
HNK Gorica
2 - 2
Lok. Zagreb  
1-0
20:30 FT
Wil 1900
3 - 5
Thun  
0-1
21:00 FT
Istanbul BB
3 - 1
Young Boys  
2-0
21:00 FT
Essen
2 - 6
Groningen  
2-2
21:00 FT
Antalyaspor
2 - 1
Fortuna Sittard  
2-0
21:00 FT
Union Berlin (T)
3 - 2
Ferencvaros  
3-2
21:00 FT
Luzern (T)
1 - 1
Puskas Akademia  
1-1
21:30 FT
Nurnberg
5 - 2
Bayern Munich  
1-1
22:00 FT
Vitesse Arnhem (T)
1 - 3
Duisburg  
0-0
22:00 FT
Galatasaray
1 - 0
Adana Demirspor  
1-0
22:30 FT
Servette (T)
2 - 1
FC Seoul  
2-1
22:59 FT
B.Dortmund (T)
0 - 2
Mainz  
0-1
22:59 FT
Ajax (T)
3 - 1
Club Brugge  
2-0
Chủ nhật, ngày 12/01
00:00 FT
Livingston (T)
1 - 1
Anderlecht  
0-0
14:00 FT
Hải Phòng
2 - 1
HL Hà Tĩnh  
0-0
14:00 FT
Than Quảng Ninh
3 - 3
Quảng Nam  
2-0
15:00 FT
An Giang
0 - 3
Khánh Hòa  
0-3
15:30 FT
ĐT Long An
1 - 0
Phố Hiến  
1-0
16:00 FT
Viettel
2 - 1
HA Gia Lai  
2-1
17:00 FT
Cần Thơ
1 - 1
Đồng Tháp  
0-0
17:00 Hoãn
Aarau
-
Waldhof Man.  
-
17:10 FT
Nam Định 1
0 - 1
Sài Gòn FC  
0-1
18:00 FT
Gaziantep B.B
1 - 0
Budapest Honved  
 
19:00 Hoãn
Mlada Boleslav
-
Sparta Praha B  
 
20:00 FT
Kaiserslautern
4 - 1
Aarau  
3-1
20:00 FT
Hertha Berlin
1 - 0
Pogon Szczecin  
1-0
20:00 FT
Vaduz
1 - 2
Ein.Braunschweig  
0-2
21:00 FT
Holstein Kiel (T)
0 - 2
Ingolstadt  
0-1
Thứ 2, ngày 13/01
08:00 FT
Millonarios
1 - 1
America Cali  
0-1
21:30 FT
St. Gallen (T)
3 - 2
Oostende  
1-2
22:00 FT
Basel (T)
0 - 2
Stuttgart  
0-0
22:30 FT
Videoton (T)
1 - 1
Sion  
1-1
Thứ 3, ngày 14/01
08:10 FT
Santa Fe 1
2 - 1
Deportivo Cali  
1-0
13:55 FT
Nam Định
3 - 1
Hải Phòng  
1-1
14:00 FT
HL Hà Tĩnh
3 - 1
Sài Gòn FC  
2-1
15:00 FT
Hallescher (T) 1
3 - 4
Zurich  
1-2
15:30 FT
Bà Rịa Vũng Tàu
2 - 1
Bình Phước  
1-0
15:30 FT
XM Fico Tây Ninh
1 - 4
Phố Hiến  
0-1
16:00 FT
Viettel
2 - 1
Quảng Nam  
1-0
16:00 FT
HA Gia Lai
1 - 3
Than Quảng Ninh  
1-2
19:00 FT
Grasshoppers (T)
1 - 1
Hajduk Split  
0-0
19:00 FT
Vaduz (T)
5 - 3
Meppen  
5-1
20:00 FT
Young Boys (T)
1 - 0
Viitorul C.  
1-0
21:00 FT
Lugano (T)
2 - 4
Heidenheim  
2-3
22:00 FT
Winterthur (T)
2 - 1
Hermannstadt  
0-0
22:00 FT
Lausanne Sports (T)
0 - 1
Karlsruher  
0-1
22:00 FT
Unterhaching (T)
3 - 2
Erzgebirge Aue  
1-2
Thứ 4, ngày 15/01
17:00 FT
Trencin
0 - 0
MFk Karvina  
0-0
18:15 FT
Sigma Olomouc
3 - 1
Jihlava  
2-1
19:00 FT
Jablonec
1 - 0
Bohemians 1905  
1-0
19:00 FT
Hradec Kralove
0 - 1
Mlada Boleslav  
0-1
19:00 FT
Sonderjyske
1 - 1
AC Horsens  
0-0
20:30 FT
Aarau
1 - 1
Osnabruck  
0-0
21:00 Hoãn
Sparta Praha
-
Usti & Labem  
 
21:00 FT
HNK Rijeka
1 - 2
Slovacko  
0-1
21:30 FT
Dinamo Bucuresti
0 - 1
Dynamo Dresden  
0-1
22:00 FT
Ferencvaros
0 - 0
A.Bielefeld  
0-0
22:00 FT
Videoton
0 - 2
Bochum  
0-0
Thứ 5, ngày 16/01
07:00 FT
Millonarios
3 - 1
Santa Fe  
2-1
08:50 FT
Palmeiras/SP (T)
0 - 0
Atl. Nacional  
0-0
14:00 FT
Quảng Nam
4 - 1
Hải Phòng  
1-1
14:00 FT
HL Hà Tĩnh
1 - 1
HA Gia Lai  
0-1
15:00 FT
Đồng Tháp
3 - 1
An Giang  
2-1
15:30 FT
Bà Rịa Vũng Tàu
3 - 0
Phố Hiến  
1-0
15:30 FT
Bình Phước
1 - 1
ĐT Long An  
1-0
16:30 FT
Basel
1 - 0
Steaua Bucuresti  
0-0
17:45 FT
AC Oulu (T)
1 - 2
RoPS Rovaniemi  
0-0
18:00 FT
Slask Wroclaw
2 - 2
Miedz Legnica  
2-1
19:00 FT
Lechia GD
2 - 3
Chojniczanka  
1-3
19:30 FT
Sepsi OSK
0 - 2
Zire IK  
0-2
21:00 FT
St. Pauli (T)
5 - 2
Wehen  
1-0
22:00 FT
Ferencvaros
3 - 2
FC Koln II  
2-0
22:15 FT
FC Seoul (T)
1 - 1
Hamburger  
0-1
Thứ 6, ngày 17/01
02:10 FT
Aragua
0 - 2
Llaneros Guanare  
0-0
03:30 FT
Zamora Barinas
2 - 0
Trujillanos  
1-0
04:00 FT
Cobh Ramblers (T)
1 - 5
St. Patrick's  
0-2
08:10 FT
America Cali 1
1 - 0
Deportivo Cali  
0-0
16:00 FT
Olimpik Donetsk
2 - 1
Viitorul C.  
1-1
17:00 Hoãn
Piast Gliwice
-
GKS Jastrzebie  
-
18:00 FT
Emelec (T)
2 - 0
ES Setif  
1-0
18:00 FT
Vaduz (T)
0 - 0
Greuther Furth  
0-0
18:00 FT
Aarhus AGF (T)
2 - 1
Viborg  
1-0
19:00 FT
Mattersburg (T)
1 - 2
Kaposvar  
0-1
19:00 FT
St.Polten (T)
4 - 0
Horn  
2-0
19:00 FT
Hansa Rostock (T)
2 - 0
Lyngby  
1-0
19:00 FT
Randers (T)
2 - 2
Fredericia  
1-1
19:30 FT
Lahti (T)
2 - 1
Honka  
0-1
19:30 FT
TP.HCM
0 - 1
Ulsan Hyundai  
0-1
20:00 FT
Verl
0 - 2
Preussen Munster  
0-1
20:00 FT
Wil 1900
1 - 1
Aust Lustenau  
0-1
20:00 FT
Ingolstadt
1 - 1
Jahn Regensburg  
0-0
20:00 FT
Midtjylland (T)
4 - 1
Esbjerg FB  
1-0
20:00 FT
Aarau (T)
1 - 0
CS Univ Craiova 1948  
1-0
20:45 FT
HNK Rijeka
1 - 0
Budafoki MTE  
1-0
21:00 FT
Akhmat Groznyi (T)
1 - 2
Paksi  
0-2
21:00 FT
Dinamo Zagreb (T)
1 - 1
Lok. Zagreb (D)
0-0
Thứ 7, ngày 18/01
01:00 FT
Elfsborg (T)
1 - 0
Hacken  
1-0
02:00 Hoãn
Arsenal U21
-
Leicester City U21  
 
02:30 FT
Drogheda Utd
0 - 1
Derry City  
0-1
02:45 FT
Dundalk
7 - 1
UC Dublin  
3-1
03:30 FT
Zamora Barinas
2 - 3
Llaneros Guanare  
1-2
03:35 FT
Shelbourne (T)
2 - 0
Athlone  
2-0
12:00 FT
Gamba Osaka
4 - 0
Okinawa SV  
2-0
12:00 Hoãn
Kashima Antlers
-
Tegevajaro Miyazaki  
 
15:00 FT
Đồng Tháp
0 - 2
Cần Thơ  
0-1
16:30 Hoãn
Verl
-
Preussen Munster  
-
16:30 FT
Mlada Boleslav
3 - 1
Varnsdorf  
2-0
16:30 FT
Bohemians 1905 (T)
4 - 0
Pribram  
1-0
17:00 FT
Vik.Plzen (T)
4 - 1
Usti & Labem  
3-0
17:00 FT
Piast Gliwice (T)
2 - 1
GKS Jastrzebie  
2-1
17:00 FT
Sparta Praha (T)
1 - 0
C. Budejovice  
1-0
17:45 FT
Gornik Zabrze (T)
1 - 1
Diosgyori  
0-1
18:00 FT
Spartak Trnava (T)
2 - 0
Sigma Olomouc  
1-0
18:45 FT
KuPS
4 - 0
Zenit  
4-0
18:59 Hoãn
Paksi
-
Ludogorets  
 
18:59 Hoãn
Səbail FK
-
Olimpik Donetsk  
 
19:00 Hoãn
Wolfsburg II
-
ADO Den Haag U21  
-
19:00 FT
Young Boys
2 - 2
Schaffhausen  
0-0
19:30 FT
Inter Turku
0 - 1
Flora Tallinn  
0-0
19:30 FT
E.Cottbus
2 - 1
Chemnitzer  
1-0
20:00 FT
Lugano
1 - 0
Kriens  
0-0
20:00 FT
SCR Altach (T)
1 - 0
Zurich  
0-0
20:00 FT
Waldhof Man. (T)
5 - 2
Mainz II  
2-1
20:00 FT
Ujpest (T)
0 - 2
Ufa  
0-2
20:00 FT
Galway (T)
3 - 3
Sligo Rovers  
1-0
20:00 FT
Selangor FA
3 - 0
Persib Bandung  
3-0
20:00 FT
CZ Jena
2 - 1
Lok.Leipzig  
0-1
20:30 FT
Videoton (T)
1 - 3
Stuttgart  
0-2
20:30 FT
Voluntari
3 - 1
Dinamo Tbilisi  
2-1
21:00 FT
Aca. Clinceni
2 - 2
Karabakh Agdam  
1-1
21:00 FT
Wurzburger
2 - 2
Jahn Regensburg  
1-1
21:00 FT
Servette (T)
1 - 1
Stade L. Ouchy  
0-1
21:00 FT
RB Salzburg (T) 1
0 - 6
Al Arabi (QAT)  
0-2
21:00 FT
Sturm Graz
1 - 3
Osnabruck  
0-1
21:00 FT
Banik Ostrava
0 - 2
MSK Zilina  
0-0
21:00 FT
Dinamo Zagreb (T)
2 - 1
Slovacko  
0-0
21:00 FT
Steaua Bucuresti (T)
1 - 0
Karlsruher  
0-0
21:00 FT
Heidenheim (T)
5 - 2
Beijing Guoan  
2-0
21:00 FT
St. Pauli
4 - 3
A.Bielefeld  
1-2
21:00 FT
FK Orenburg
0 - 1
Slo. Bratislava  
0-1
22:00 FT
Dinamo Bucuresti (T)
1 - 1
Bochum  
1-0
22:00 FT
Dynamo Dresden (T)
3 - 0
Jeonbuk H.Motor  
2-0
22:00 FT
PFK Aleksandriya
4 - 0
Botev Plovdiv  
1-0
22:00 FT
Young Boys
2 - 1
Chiasso  
1-0
22:00 FT
Botosani
1 - 2
Beroe  
1-1
Chủ nhật, ngày 19/01
02:00 FT
New York City (T)
1 - 2
Palmeiras/SP  
1-0
05:40 FT
Atl. Nacional (T)
2 - 1
Corinthians/SP  
1-1
18:59 Hoãn
Gornik Zabrze
-
Chindia Targoviste  
 
20:00 FT
LKS Lodz
0 - 2
Astra Giurgiu  
0-1
20:00 FT
Union Berlin
1 - 2
St. Gallen  
1-1
21:00 FT
Dinamo Kiev (T)
1 - 1
Legia Wars.  
1-1
21:00 Hoãn
PFK Aleksandriya
-
Slavia Sofia  
 
21:00 FT
Rakow Czestochowa
1 - 3
Ural S.r.  
0-1
21:00 FT
Basel
0 - 2
Hamburger  
0-1
Thứ 2, ngày 20/01
12:30 Hoãn
FC Tokyo
-
Vegalta Sendai  
-
18:15 FT
Sandhausen
3 - 1
Sevilla  
2-0
19:00 Hoãn
Wehen
-
Ferencvaros  
-
20:30 FT
Aca. Clinceni
0 - 3
Kolos Kovalivka  
0-1
21:00 FT
Dinamo Kiev
2 - 1
Neftchi Baku  
2-0
21:00 FT
Din. Moscow (T)
5 - 1
Zaglebie Lubin  
1-0
21:00 FT
Hajduk Split
3 - 1
Vardar  
0-1
21:00 FT
Lechia GD
3 - 0
Greuther Furth  
2-0
21:00 FT
Akhmat Groznyi (T)
1 - 3
Botosani  
0-2
21:30 FT
Dinamo Bucuresti
1 - 1
NK Osijek  
1-0
22:00 Hoãn
Hermannstadt
-
Krasnodar  
 
22:30 FT
Steaua Bucuresti
3 - 3
Lok. Moscow  
3-2
23:30 Hoãn
Ferencvaros
-
CFR Cluj  
-
Thứ 3, ngày 21/01
16:30 FT
Sparta Praha B (T)
0 - 0
Hradec Kralove  
0-0
17:00 FT
FK Pohronie (T)
3 - 1
SK Prostejov  
2-0
19:00 FT
Mlada Boleslav
3 - 0
Sellier&Bellot Vlasim  
2-0
19:00 FT
Aarhus AGF
0 - 2
Aalborg BK  
0-2
20:00 FT
Sonnenhof
4 - 0
Aalen  
3-0
20:00 FT
Lechia GD
0 - 1
Rubin Kazan  
0-1
20:00 FT
Karlsruher (T)
0 - 4
Ingolstadt  
0-2
21:00 FT
Basel (T)
1 - 2
Grasshoppers  
1-0
22:00 FT
Darmstadt (T)
0 - 0
Gaz Metan Medias  
0-0
22:00 FT
Cska Sofia (T)
0 - 5
Nurnberg  
0-2
Thứ 4, ngày 22/01
00:30 Hoãn
Holstein Kiel
-
Flora Tallinn  
-
17:00 FT
Sparta Praha
5 - 0
Jihlava  
2-0
19:00 FT
Randers
4 - 3
Vendsyssel FF  
2-2
19:00 Hoãn
LKS Lodz
-
Zorya  
 
19:30 Hoãn
Slovan Liberec
-
C. Budejovice  
-
20:00 FT
SV Ried
2 - 1
Wattens  
2-0
20:00 Hoãn
Osnabruck
-
Verl  
 
20:00 Hoãn
Botev Plovdiv
-
Dinamo Tbilisi  
 
20:00 FT
Wisla Plock
3 - 0
Slo. Bratislava  
3-0
20:00 FT
Heidenheim
3 - 0
Aust Lustenau  
1-0
20:30 FT
Trencin
1 - 3
Gornik Zabrze  
0-1
21:00 Hoãn
Botosani
-
Spartak Trnava  
 
21:00 FT
Piast Gliwice
2 - 0
Ludogorets  
2-0
22:00 FT
Dinamo Bucuresti
1 - 2
Krasnodar  
1-0
22:00 Hoãn
Teplice
-
Slask Wroclaw  
 
22:30 FT
Steaua Bucuresti
3 - 1
Jeonbuk H.Motor  
3-0
23:00 FT
Dundalk
1 - 2
CFR Cluj  
1-0
Thứ 5, ngày 23/01
17:00 Hoãn
Hermannstadt
-
NK Osijek  
-
17:00 FT
Vik.Plzen (T)
0 - 0
Vik.Zizkov  
0-0
21:00 FT
Dinamo Kiev
4 - 0
Vardar  
3-0
21:00 Hoãn
Astra Giurgiu
-
Kolos Kovalivka  
-
22:00 FT
NK Osijek
2 - 0
Lok. Moscow  
2-0
Thứ 6, ngày 24/01
10:30 FT
Sport Boys
0 - 0
CA Penarol  
0-0
19:00 FT
Sturm Graz (T)
1 - 2
Pogon Szczecin  
0-2
19:00 FT
Viborg (T) 1
1 - 1
Sonderjyske  
0-1
19:00 FT
Silkeborg IF
3 - 2
Midtjylland  
1-2
19:30 FT
Stuttgart
3 - 1
Dynamo Dresden  
0-1
19:30 FT
Nordsjaelland 1
4 - 5
Aarhus AGF  
2-4
20:15 FT
Hamburger II
0 - 7
Hertha Berlin II  
0-2
21:00 FT
Lechia GD
1 - 0
Beroe  
1-0
22:00 FT
Dinamo Kiev
0 - 1
Hajduk Split  
0-0
22:00 FT
Viitorul C.
1 - 1
Jagiellonia  
1-1
22:59 FT
Dundalk
0 - 2
Cska Moscow  
0-2
Thứ 7, ngày 25/01
15:30 FT
Sigma Olomouc
3 - 1
Karabakh Agdam  
1-0
16:00 FT
Rubin Kazan
2 - 1
Slo. Bratislava  
1-0
17:00 FT
Sparta Praha (T)
1 - 0
Usti & Labem  
0-0
18:00 FT
Lask
1 - 2
Cska Moscow  
0-1
18:00 FT
CFR Cluj (T)
3 - 2
Emelec  
2-1
19:30 FT
Slavia Praha
3 - 3
C. Budejovice  
0-1
20:00 FT
Piast Gliwice
0 - 0
Zorya  
0-0
20:00 FT
Helsingborg (T)
2 - 3
Lyngby  
1-3
20:00 Hoãn
Greuther Furth II
-
Slavia Praha  
-
20:45 FT
Teplice (T)
0 - 2
Gornik Zabrze  
0-2
21:00 FT
Lech Poznan
0 - 1
Shakhtar Donetsk  
0-0
21:00 FT
RB Salzburg
6 - 3
Zenit  
3-2
22:30 FT
Wisla Plock
3 - 2
Karabakh Agdam  
1-1
Chủ nhật, ngày 26/01
11:40 FT
Los Angeles FC
2 - 0
CA Penarol  
2-0
19:00 FT
Jablonec
1 - 2
Krasnodar  
1-1
21:30 FT
Arka Gdynia
2 - 3
Crvena Zvezda  
2-1
22:00 FT
Olimpik Donetsk
1 - 0
Spartak Trnava  
1-0
22:00 FT
Lok. Moscow
1 - 1
Jeonbuk H.Motor  
0-0
22:30 FT
Shakhtar Donetsk
1 - 1
Vojvodina  
0-0
Thứ 2, ngày 27/01
21:00 FT
Zaglebie Lubin
2 - 1
MFk Karvina  
1-0
21:00 FT
Dinamo Kiev
3 - 0
Dinamo Brest  
2-0
22:00 FT
Dnipro
0 - 1
Jagiellonia  
0-1
Thứ 3, ngày 28/01
02:00 FT
Everton U21
0 - 4
Swansea City U21  
0-3
02:00 FT
Brighton U21
2 - 3
Wolfsburg II  
1-2
04:00
D.C. Utd
vs
Montreal Impact  
-
19:00 FT
Nordsjaelland
1 - 1
Roskilde  
1-0
19:00 FT
Avangard Kursk
4 - 2
Dinamo Minsk  
4-1
20:30 FT
Tom Tomsk
1 - 2
Fakel  
0-1
21:00 FT
Sigma Olomouc
2 - 0
FK Orenburg  
1-0
21:45 FT
Lechia GD
2 - 0
Din. Moscow  
1-0
22:30 FT
Dnipro
1 - 2
Bohemians 1905  
0-0
Thứ 4, ngày 29/01
02:30 FT
Drogheda Utd
2 - 4
Bohemians  
2-2
02:45 FT
Shelbourne
1 - 0
Longford Town  
0-0
02:45 FT
Derry City
3 - 2
Institute  
2-0
02:45 FT
Ballinamallard
1 - 5
Sligo Rovers  
1-3
04:00 FT
Columbus Crew
1 - 1
Vancouver WC  
1-0
16:15 Hoãn
Melb. Knights
-
Heidelberg Utd  
-
18:00 76'
Ade. Blue Eagles
0 - 1
Para Hills Knights  
0-0
18:00 31'
Sandecja
0 - 0
Puszcza Nie.  
-
19:00
Jihlava
vs
FK Pohronie  
 
19:00
Odense BK (T)
vs
Rapid Wien  
-
19:00
GKS Belchatow
vs
GKS Tychy  
-
19:00
Karpaty Lviv (T)
vs
Slo. Bratislava  
-
19:00
Randers
vs
Vejle  
-
20:00
Teplice (T)
vs
Trencin  
-
21:00
Lask (T)
vs
Silkeborg IF  
-
21:00
Cska Sofia
vs
Jeonbuk H.Motor  
-
21:00
Jablonec (T)
vs
Shonan Bellmare  
-
21:30
Dinamo Brest
vs
Slo. Bratislava  
 
21:30
Crvena Zvezda
vs
Vardar  
 
Vòng: T.1 | T.2 | T.3 | T.4 | T.5 | T.6 | T.7 | T.8 | T.9 | T.10 | T.11 | T.12 |
Đang tải...

Kết quả các giải bóng đá Quốc Tế

Kết quả Giao Hữu ĐTQG
Kết quả Guinness ICC 2019
Kết quả Mekong Cup
Kết quả Giao Hữu CLB
Kết quả Giao Hữu BD Nữ
Kết quả Torneo Di Viareggio
Kết quả BTV CUP
Kết quả Giao Hữu U15
Kết quả Giao Hữu U19
Kết quả Giao Hữu U21
Kết quả Giao Hữu U22
Kết quả Giao Hữu U23
Kết quả Sinh Viên TG
Kết quả Sinh Viên TG Nữ
Kết quả Toulon Tournament
Kết quả Giao Hữu U17
Kết quả Giao Hữu U16
Kết quả Giao Hữu U18
Kết quả Giao Hữu U20
Kết quả Arab U20 Championship
Đang tải...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi: