x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[15] Okayama
1 - 1
Jubilo Iwata [9]
+1/4 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
1 - 1
Gamba Osaka U23 [14]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
3 - 1
Kagoshima [9]
+0 2 - 0
- 11:00 FT
[16] Kamatamare San.
1 - 2
Nagano Parceiro [3]
+1/2 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[9] MIO Biwako
0 - 3
Iwaki FC [6]
0 - 1
- 11:00 FT
[1] Verspah Oita
2 - 1
Tegevajaro Miyazaki [2]
0 - 1
- 11:00 FT
[10] Matsue City
1 - 0
Maruyasu Okazaki [16]
1 - 0
- 11:00 FT
[3] Sony Sendai
0 - 1
Veertien Mie [7]
0 - 0
- 11:00 FT
[11] Honda Lock
1 - 1
Tokyo Musashino [12]
0 - 0
NGB 12:00 FT
[7] SKA-Khabarovsk
1 - 0
Tekstilshchik Ivanov [14]
-1 1/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[11] Vissel Kobe
0 - 2
Shonan Bellmare [16]
-3/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[22] Renofa Yamaguchi
0 - 1
Avispa Fukuoka [2]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Alb. Niigata (JPN)
0 - 2
JEF United Chiba [14]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[13] Omiya Ardija
1 - 0
Zweigen Kan. [16]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[7] Montedio Yama.
0 - 1
Tokushima Vortis [1]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[11] Mito Hollyhock
2 - 1
Kyoto Sanga [10]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[18] Machida Zelvia
1 - 2
Matsumoto Yama. [17]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[3] V-Varen Nagasaki
0 - 1
Ryukyu [19]
-1 0 - 0
- 13:00 FT
[4] Giravanz Kita.
1 - 0
Tochigi SC [12]
+0 0 - 0
AUSQSL 14:00 FT
  Moreton Bay Utd
1 - 4
Brisbane Roar U21  
-3/4 1 - 2
NGB 15:00 FT
[21] Tom Tomsk 1
1 - 2
Chertanovo [20]
-3/4 1 - 1
AUSBPL 15:00 FT
  Taringa Rovers
0 - 3
Toowong FC  
+0 0 - 2
- 15:00 FT
  The Gap
1 - 4
Bayside Utd  
+3/4 1 - 3
- 15:00 FT
  Acacia Ridge
4 - 2
North Star  
2 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
3 - 3
Brisbane City  
-1 1/2 2 - 0
NHATA 17:00 FT
[3] Nagoya Grampus
1 - 0
FC Tokyo [6]
+0 0 - 0
TBN3 17:30 FT
[B1-9] Portugalete
1 - 0
Leioa [B1-10]
-1/4 0 - 0
NHATB 17:30 FT
[20] Thespa Kusatsu
0 - 3
Tokyo Verdy [8]
+1/4 0 - 2
TBN3 18:00 FT
[C1-11] UE Olot
1 - 1
AE Prat [C1-8]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[C1-5] Badalona
0 - 0
UE Llagostera [C1-7]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C1-10] Espanyol B
1 - 3
Lleida Esportiu [C1-3]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[E1-1] Rayo Majada.
1 - 0
Real Madrid B [E1-4]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[B2-2] SD Tarazona
1 - 0
Osasuna B [B2-7]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C1-6] Gimnastic 1
4 - 2
Andorra FC [C1-4]
-1/2 0 - 1
NGB 18:00 FT
[3] Krylya Sovetov
2 - 1
Veles Moscow [6]
-1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[22] Shinnik Yaroslavl
1 - 3
Akron Togliatti [19]
-1/2 1 - 2
- 18:00 FT
[18] Irtysh Omsk
0 - 1
Nizhny Nov [1]
+1 0 - 0
HLB 18:15 FT
[10] Go Ahead Eagles
3 - 0
Den Bosch [18]
-1 1/4 3 - 0
POLB 18:40 FT
[7] Miedz Legnica 1
2 - 3
Nieciecza [1]
+1/4 0 - 0
NGB 19:00 FT
[5] Alania Vla
1 - 1
Chayka FK Pesch [12]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Volgar Astrakhan
0 - 0
Baltika [9]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Neftekhimik Nizh
1 - 2
FK Orenburg [4]
+1/4 0 - 0
NORB 19:00 FT
[14] Grorud IL
1 - 6
Raufoss IL [6]
+1/2 0 - 3
- 19:00 FT
[8] KFUM Oslo
1 - 1
Ranheim IL [4]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Asane Fotball
2 - 2
Kongsvinger [16]
-3/4 1 - 1
EU21VL 19:30 FT
[1-2] Ireland U21 1
1 - 2
Iceland U21 [1-3]
-3/4 0 - 1
CAFVL 20:00 FT
[E-3] Burundi
3 - 1
Mauritania [E-2]
1 - 1
TBNB 20:00 FT
[2] Leganes
1 - 0
Alcorcon [17]
-1/2 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[C-3] Teramo
1 - 0
Catania [C-9]
1 - 0
DUC3 20:00 FT
[3] Dynamo Dresden
2 - 1
Munchen 1860 [4]
+0 1 - 1
NGB 20:00 FT
[17] Dinamo Bryansk
0 - 0
Yenisey [11]
+1/2 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[15] Lija Athletic
0 - 2
Sirens [12]
0 - 0
CZEB 20:00 FT
[2] Vik.Zizkov
0 - 2
Fotbal Trinec [10]
-1 1/2 0 - 1
EU21VL 20:30 FT
[7-1] Hà Lan U21
5 - 0
Belarus U21 [7-4]
-3 3/4 2 - 0
UEFA 21:00 FT
[C2-2] North Macedonia 4
2 - 1
Estonia [C2-4] 3
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B2-4] Slovakia 6
1 - 0
Scotland [B2-2] 3
+0 1 - 0
ITA3 21:00 FT
[A-13] Grosseto
1 - 2
Lecco [A-4]
1 - 1
- 21:00 FT
[A-8] Aurora Pro Patria
1 - 2
Albinoleffe [A-9]
1 - 1
- 21:00 FT
[A-14] Giana Erminio
2 - 3
Pontedera [A-10]
1 - 3
- 21:00 FT
[C-10] Vibonese
1 - 0
Potenza SC [C-16]
0 - 0
- 21:00 FT
[B-15] Gubbio
1 - 1
Virtus Verona [B-12]
1 - 1
- 21:00 FT
[B-9] Carpi
0 - 0
Perugia [B-6]
0 - 0
- 21:00 FT
[C-12] Palermo
2 - 1
Paganese [C-13]
2 - 0
NGB 21:00 FT
[2] Torpedo Moscow
1 - 0
Spartak Moscow B [10]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Fakel
6 - 2
Krasnodar B [15]
2 - 1
CHIA 21:00 FT
[10] U.Concepcion
2 - 0
Antofagasta [4]
+0 1 - 0
IREA 21:30 FT
[9] Shelbourne (T) 1
0 - 1
Longford Town [11]
-3/4 0 - 0
NORB 21:30 FT
[9] HamKam 1
1 - 1
Strommen [10]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Tromso
1 - 0
FK Jerv [13]
-1 3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[12] Stjordals Blink
0 - 0
Oygarden FK [15]
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[7] Sandnes Ulf
2 - 1
Sogndal [3]
+1 1 - 0
POLB 22:00 FT
[3] Gornik Leczna
1 - 1
GKS Tychy [8]
-1/4 0 - 0
BIB 22:00 FT
[4] Deinze
3 - 0
RFC Seraing [2]
+1/4 3 - 0
TBNB 22:15 FT
[12] SD Ponferradina
1 - 1
Malaga [9]
-1/4 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[A-18] Pistoiese 1
1 - 2
US Olbia [A-19]
1 - 1
CAFVL 22:59 FT
[A-4] Chad 1
1 - 1
Guinea [A-2]
1 - 1
- 22:59 FT
[G-2] Comoros
2 - 1
Kenya [G-3]
1 - 1
- 22:59 FT
[I-3] Guinea Bissau 1
0 - 1
Senegal [I-1]
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[C1-1] Cornella 1
1 - 0
L'Hospitalet [C1-2]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[B1-7] Arenas de Guecho
1 - 0
SD Laredo [B1-8]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C2-5] Alcoyano 1
0 - 0
Hercules CF [C2-2]
0 - 0
- 22:59 FT
[D2-5] Murcia 1
1 - 2
Granada II [D2-3]
1 - 0
- 22:59 FT
[B1-4] Real Union
2 - 1
Barakaldo [B1-11]
-1/4 0 - 0
EU21VL 23:30 FT
[1-6] Luxembourg U21
0 - 4
Italia U21 [1-1]
+3 1/4 0 - 2
ITA3 23:30 FT
[B-2] Feralpisalo
2 - 1
Triestina [B-5]
2 - 0
- 23:30 FT
[C-19] Cavese
0 - 1
Foggia [C-8]
0 - 0
- 23:30 FT
[C-14] Virtus Francavilla
1 - 1
Catanzaro [C-4]
1 - 1
- 23:30 FT
[C-6] Turris Neapolis
1 - 1
Juve Stabia [C-5]
0 - 1
- 23:30 FT
[C-2] Bari 1
1 - 3
Ternana [C-1]
1 - 1
- 23:30 FT
[B-8] Cesena
4 - 0
Ravenna [B-17]
0 - 0
SCOLC 23:30 FT
[B-1] Hibernian
4 - 1
Dundee [B-2]
-1 1/4 1 - 0
UEFA 00:00 FT
[C4-1] Albania 1
3 - 1
Kazakhstan [C4-4] 3
-3/4 2 - 1
- 00:00 FT
[C4-2] Belarus 1
2 - 0
Lithuania [C4-3] 2
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[B4-4] Bulgaria 5
1 - 2
Phần Lan [B4-2] 3
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[C2-3] Georgia 1
1 - 2
Armenia [C2-1] 1
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[A1-2] Hà Lan 1
3 - 1
Bosnia & Herz [A1-4] 2
-1 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[B3-4] T.N.Kỳ 3
3 - 2
Nga [B3-2] 1 4
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[B4-1] Wales 3
1 - 0
Ireland [B4-3] 1 4
-1/4 0 - 0
GHQG 00:00 FT
  Guatemala
2 - 1
Honduras  
+1/4 1 - 0
NORB 00:00 FT
[11] Ullensaker/Kisa
1 - 0
Lillestrom [2]
+1 0 - 0
ARGA 00:00 FT
[F-2] CA Huracan
3 - 2
Gimnasia LP [F-3]
-
CRCA 00:00 FT
[A-6] Municipal Grecia
0 - 0
Sporting (CRC) [B-6]
0 - 0
ECUA 00:15 FT
[10] Olmedo
2 - 1
Catolica Quito [5]
+1/2 2 - 1
TBNB 00:30 FT
[7] UD Logrones
1 - 0
Sabadell [21]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[19] Castellon
2 - 1
Cartagena [16]
+0 0 - 0
CAFVL 02:00 FT
[J-2] Equatorial Guinea
1 - 0
Libya [J-4]
1 - 0
ITA3 02:00 FT
[B-1] Padova
3 - 0
Matelica [B-10]
2 - 0
HLB 02:00 FT
[1] Cambuur
7 - 2
Almere City [2]
-3/4 4 - 1
CHIA 02:00 FT
[18] La Serena
1 - 0
Huachipato [6]
+1/4 0 - 0
ARGA 02:15 FT
[E-4] Estudiantes LP
0 - 1
Argentinos Jun. [E-3]
-
EU21VL 02:30 FT
[7-2] B.D.Nha U21
2 - 1
Síp U21 [7-5]
-3 3/4 1 - 1
ITA3 02:30 FT
[A-5] Como
1 - 2
Pro Vercelli [A-1]
1 - 2
ECUA 02:30 FT
[12] Independiente JT
2 - 3
Liga de Portoviejo [16]
-1 1/2 0 - 1
UEFA 02:45 FT
[B1-1] Áo 2
2 - 1
Bắc Ireland [B1-4] 2
-1 3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[A2-1] Bỉ 3
2 - 0
Anh [A2-2]
-1/4 2 - 0
- 02:45 FT
[B2-1] Séc 1
1 - 0
Israel [B2-3] 1
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[A2-3] Đan Mạch 1
2 - 1
Iceland [A2-4] 3
-1 1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[B3-1] Hungary 1
1 - 1
Serbia [B3-3] 3
+1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[A1-1] Italia 1
2 - 0
Ba Lan [A1-3] 1 3
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[C3-4] Moldova 2
0 - 2
Hy Lạp [C3-2] 1
+1 1/4 0 - 2
- 02:45 FT
[C3-1] Slovenia 2
2 - 1
Kosovo [C3-3] 4
-3/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[A-5] Trujillanos
1 - 2
Dep.Lara [A-2]
1 - 0
TBNB 04:00 FT
[15] Las Palmas
1 - 0
Tenerife [18]
+0 0 - 0
VENA 04:15 FT
[B-3] Zamora Barinas
2 - 0
Aragua [B-4]
0 - 0
CHIA 04:30 FT
[5] Univ. de Chile
3 - 0
San. Wanderers [13]
-1/2 1 - 0
ARGA 04:45 FT
[B-4] Defensa YJ
0 - 0
Independiente [B-2]
-
ECUA 04:45 FT
[1] Emelec
1 - 1
Tecnico Uni. [11]
-1 1 - 1
PARA 05:30 FT
[6] Libertad (T)
0 - 2
Nacional [5]
-1/2 0 - 0
COLA 06:00 FT
[10] Millonarios
6 - 1
Alianza Petrolera [15]
-1 1/4 2 - 1
- 06:00 FT
[18] Pereira
1 - 1
Deportivo Pasto [5]
+1/4 1 - 1
- 06:00 FT
[2] Deportes Tolima 1
2 - 3
Once Caldas [11]
-3/4 2 - 1
- 06:00 FT
[9] Rionegro Aguilas
4 - 1
Deportivo Cali [4]
-1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[6] Junior Barranquilla
3 - 0
Boyaca Chico [19]
-1 1/2 0 - 0
- 06:00 FT
[3] Atl. Nacional
3 - 0
Cucuta [20]
- 06:00 FT
[7] America Cali 1
1 - 2
La Equidad [8]
-1/4 0 - 1
CRCA 06:00 FT
[B-3] San Carlos
1 - 0
Alajuelense [A-1]
0 - 0
VENA 06:15 FT
[A-9] Carabobo 1
0 - 2
Dep.Guaira [A-1]
0 - 0
CRCA 06:15 FT
[B-1] Dep. Saprissa
5 - 1
Guadalupe FC [A-3]
2 - 1
CHIA 07:00 FT
[1] Univ. Catolica
2 - 1
Cobresal [9]
-1 1/2 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[15] Nacional Quito
1 - 1
Barcelona SC [2]
+1/4 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[D-2] Boca Juniors
0 - 1
Talleres Cordoba [D-1]
-
MEXB 08:00 FT
[2] Atlante
2 - 1
Mineros de Zac. [6]
-3/4 0 - 0
CRCA 08:00 FT
[A-4] Perez Zeledon
1 - 1
Jicaral Sercoba [B-5]
+1/4 0 - 1
VENA 08:15 FT
[B-6] Monagas (T)
1 - 2
Metropolitano [B-5]
+0 0 - 0
MEXB 10:05 FT
[13] Pumas Tabasco
0 - 1
Tlaxcala FC [10]
-1/4 0 - 0
NHATB 11:00 Hoãn
[21] Ehime FC
-
Ventforet Kofu [5]
-
DUC4B 19:00 Hoãn
[11] Hamburger II
-
Altona 93 [21]
-
SINA 19:15 Hoãn
[9] DPMM FC
-
Lion City Sailors [3]
-
CZEU19 19:30 Hoãn
  Mlada Boleslav U19
-
Meteor Praha U19  
-
- 19:30 Hoãn
  Vik. Plzen U19
-
Pardubice U19  
-
- 19:30 Hoãn
  C. Budejovice U19
-
Hradec Kralove U19  
-
- 19:30 Hoãn
  Opava U19
-
Sparta Praha U19  
-
- 19:30 Hoãn
  MFk Karvina U19
-
Banik Ostrava U19  
-
DUC4B 20:00 Hoãn
[2] Havelse
-
Wer.Bremen II [3]
-
- 20:00 Hoãn
[7] St. Pauli II
-
Holstein Kiel II [18]
-
- 20:00 Hoãn
[9] Oldenburg 1987
-
Oberneuland [14]
-
ITA3 21:00 Hoãn
[B-18] US Fermana
-
Arezzo [B-20]
-
- 21:00 Hoãn
[B-19] Fano
-
Legnano [B-13]
-
- 23:30 Hoãn
[C-15] AS Bisceglie
-
Casertana [C-18]
-
UEFA 02:45 Hoãn
[B1-3] Romania
-
Na Uy [B1-2]
-
PARA 04:30 Hoãn
[2] Cerro Porteno
-
Olimpia Asuncion [3]
-
URUA 04:45 Hoãn
[5] Cerro Largo
-
Liverpool P. (URU) [9]
-
 
« 26 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo