x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[7] FC Imabari
3 - 1
Yokohama SCC [17]
-3/4 2 - 1
- 11:00 FT
[6] Gainare Tottori
1 - 0
Grulla Morioka [13]
-3/4 1 - 0
- 11:00 FT
[1] Blaublitz Akita
1 - 0
FC Gifu [3]
-3/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[13] Nara Club
1 - 1
Honda FC [4]
1 - 1
- 11:00 FT
[8] FC Osaka
0 - 2
Kochi United SC [14]
0 - 1
NHATW 11:00 FT
[7] Vegalta Sendai Nữ
1 - 2
Urawa RD Ladies Nữ [1]
0 - 1
- 11:00 FT
[5] Alb. Niigata Nữ
0 - 0
NTV Beleza Nữ [3]
0 - 0
- 11:00 FT
[8] Nojima Stella nữ
0 - 1
Iga Kunoichi Nữ [9]
0 - 1
- 11:00 FT
[10] Ehime FC Nữ
1 - 5
JEF United Nữ [6]
0 - 2
NHATA 12:00 FT
[17] Shimizu S-Pulse
3 - 1
Cerezo Osaka [4]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Sanf Hiroshima
1 - 1
Yokohama FC [14]
-1 1 - 1
- 12:00 FT
[13] Consa. Sapporo
1 - 1
Sagan Tosu [15]
-1/2 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[5] Roas. Kumamoto
2 - 3
Fujieda MYFC [10]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[8] Kataller Toyama
2 - 3
Fukushima Utd [11]
-1/2 0 - 1
HQ3 12:00 FT
[2] Gangneung City
0 - 0
Busan Transp. [3]
0 - 0
NHATA 13:00 FT
[2] Gamba Osaka
0 - 4
Vegalta Sendai [18]
-1 0 - 2
AUSQSL 13:45 FT
  Eastern Suburbs
3 - 1
Brisbane Strikers  
-1/4 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[7] Yokohama FM
6 - 2
Urawa Red [9]
-1/4 4 - 1
AUSBPL 15:00 FT
  Albany Creek 1
1 - 2
St George Saints  
+0 0 - 0
NHATA 15:00 FT
[5] Kashima Antlers 1
1 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+1/2 0 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Peninsula Power
3 - 0
Queensland Lion  
+1/4 0 - 0
- 15:30 FT
  Sunshine Coast
2 - 1
Gold Coast Utd  
-1/2 1 - 0
- 15:30 FT
  Gold Coast Knights 1
5 - 1
Capalaba  
-2 1/2 3 - 0
AUSBPL 16:00 FT
  Centenary Stormers 1
1 - 5
Grange Thistle  
+1 0 - 3
- 16:00 FT
  Caboolture Sports
2 - 5
Brisbane Knights  
+1/4 0 - 3
TBN3 18:00 FT
[B2-4] Ebro
0 - 0
SD Logrones [B2-3]
-1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[1] Estoril
5 - 1
Cova Piedade [10]
-1 2 - 0
ESTA 18:00 FT
[7] TJK Legion
1 - 2
Levadia T. [3]
+1 1/2 0 - 2
POLB 18:30 FT
[10] Puszcza Nie.
1 - 0
Odra Opole [5]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[15] GKS Jastrzebie 1
0 - 3
LKS Lodz [2]
+1 1/4 0 - 1
POLC 18:30 FT
  Swit Skolwin
0 - 1
Cracovia Krakow  
+2 1/4 0 - 0
POLB 18:40 FT
[13] Widzew Lodz
2 - 0
Resovia [17]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Radomiak Radom (T) 1
0 - 0
Zaglebie Sosno [16]
-1/2 0 - 0
GHU23 20:00 FT
  Hàn Quốc U23 (T)
1 - 3
Brazil U23  
+1 1/2 1 - 1
TBNB 20:00 FT
[8] Fuenlabrada
1 - 1
Espanyol [3]
+1/4 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[12] Uerdingen
3 - 1
Unterhaching [18]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Turkgucu-Ataspor
2 - 1
Duisburg [19]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Wehen
3 - 1
Zwickau [15]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[11] Waldhof Man.
4 - 1
Ingolstadt [2]
+0 2 - 0
- 20:00 FT
[9] Hallescher
1 - 1
Hansa Rostock [5]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Kaiserslautern
1 - 1
Magdeburg [17]
-1/2 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Sportfreunde Lotte
0 - 2
Homberg  
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  FC Koln II
1 - 0
Wuppertaler  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
3 - 2
Fortuna Koln  
+1/4 2 - 1
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
4 - 1
Bergisch Gladbach  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Bonner SC
1 - 0
Rodinghausen  
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Lippstadt
0 - 4
Preussen Munster  
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
  RW Ahlen
1 - 2
M.gladbach II  
+0 1 - 2
LITA 20:00 FT
[1] Zalgiris
3 - 0
Suduva [2]
-3/4 2 - 0
CZEB 20:00 FT
[6] MFK Chrudim
3 - 0
Slavoj Vysehrad [14]
-1 1/4 1 - 0
UEFA 21:00 FT
[D2-3] San Marino 1
0 - 0
Gibraltar [D2-1]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[D1-2] Malta
3 - 1
Andorra [D1-4]
-3/4 0 - 1
ITB 21:00 FT
[18] Virtus Entella
0 - 2
Venezia [3]
+1/4 0 - 0
FINA 21:00 FT
[11] TPS Turku
1 - 1
KTP Kotka [13]
-3/4 0 - 0
CHIA 21:00 FT
[15] Palestino
3 - 1
Colo Colo [16]
-1/4 1 - 0
WALA 21:30 FT
[3] Bala Town
4 - 1
Penybont [5]
-1 1/4 3 - 1
- 21:30 FT
[10] Newtown AFC
3 - 2
Flint Town Utd [11]
-1/2 1 - 1
TBN3 21:45 FT
[B1-2] Athletic Bilbao B
2 - 0
Alaves B [B1-3]
-1/2 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[23] Shrewsbury
3 - 3
Swindon [16]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[21] Bristol Rovers
1 - 4
Fleetwood Town [7]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[14] Crewe Alexandra
2 - 0
Peterborough Utd [2]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Hull City
2 - 0
Burton Albion [22]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Northampton
0 - 1
Accrington [9]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Sunderland
1 - 2
Milton Keynes Dons [18]
-3/4 1 - 1
ANHL2 22:00 FT
[11] Harrogate Town
1 - 1
Crawley Town [14]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Carlisle
1 - 2
Cheltenham [2]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[13] Morecambe
1 - 1
Stevenage [21]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Cambridge Utd
1 - 1
Barrow [20]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Forest Green
1 - 2
Mansfield [23]
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[18] Bradford City
2 - 2
Exeter City [4]
+0 2 - 2
- 22:00 FT
[12] Colchester Utd
2 - 1
Leyton Orient [5]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Oldham
0 - 2
Scunthorpe Utd [22]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Port Vale 1
3 - 4
Tranmere Rovers [10]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[16] Walsall 1
0 - 1
Southend [24]
-1 0 - 0
SCOLC 22:00 FT
[B-3] Cove Rangers
1 - 0
Forfar Athletic [B-5]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[D-1] Ross County
3 - 0
Stirling Albion [D-4]
-1 3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[G-4] Partick Thistle
0 - 0
Greenock Morton [G-3]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[G-5] Queen's Park
0 - 1
St. Mirren [G-1]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[C-5] Brechin City
0 - 2
Kelty Hearts [C-4]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A-5] Cowdenbeath
0 - 1
Raith Rovers [A-2]
+1 1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[H-2] Alloa Athletic
4 - 2
Stenhousemuir [H-5]
-1 1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[F-2] Ayr Utd
1 - 1
Stranraer [F-3]
-1 1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[C-3] Peterhead
1 - 3
St. Johnstone [C-1]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[E-1] Dunfermline
3 - 2
Clyde [E-4]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[A-3] Inverness C.T.
1 - 0
East Fife [A-4]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[E-3] Kilmarnock
2 - 0
Dumbarton [E-5]
-1 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[H-1] Livingston
4 - 1
Airdrieonians [H-4]
-1 1/4 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[7] Coleraine
0 - 2
Linfield [2]
+0 0 - 1
BIB 22:00 FT
[6] RWD Molenbeek 1
2 - 0
Lierse [7]
-1/2 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[6] Slovacko
5 - 1
Pribram [18]
-1 1/4 1 - 0
TBNB 22:15 FT
[5] Almeria
2 - 1
Mirandes [9]
-1/2 2 - 1
TBN3 22:30 FT
[B1-1] Amorebieta
2 - 1
Real Sociedad B [B1-5]
+0 0 - 1
HLB 22:30 FT
[20] Dordrecht 90
0 - 2
De Graafschap [4]
+1 3/4 0 - 1
CAFVL 22:59 FT
[L-2] Benin
1 - 0
Lesotho [L-4]
-1 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[A2-3] Burgos CF 1
0 - 2
Union Langreo [A2-1]
-1 0 - 1
PH3 22:59 FT
[11] Bourg Peronnas
0 - 0
Creteil [5]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Annecy FC
1 - 1
FC Bastia-Borgo [10]
+0 1 - 0
SLOA 22:59 FT
[10] Aluminij
1 - 2
Domzale [7]
+0 1 - 0
PERA 22:59 FT
[18] Academia Cantolao (T) 2
2 - 0
Cienciano [10]
+0 0 - 0
SCOLC 23:25 FT
[D-2] Arbroath
3 - 0
Elgin City [D-3]
-1 1/4 2 - 0
GHQG 23:30 FT
  Arập Xêut
3 - 0
Jamaica  
-1/4 2 - 0
UEFA 00:00 FT
[C1-3] Azerbaijan
0 - 0
Montenegro [C1-1]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C1-4] Síp
2 - 1
Luxembourg [C1-2]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[D1-3] Latvia
1 - 1
Đảo Faroe [D1-1]
-1/4 0 - 0
POLB 00:00 FT
[9] Korona Kielce
1 - 0
Sandecja [18]
-3/4 1 - 0
ARGA 00:00 FT
[E-2] Aldosivi
1 - 4
San Lorenzo [E-1]
-
WALA 00:15 FT
[1] The New Saints
2 - 1
Barry Town [4]
-1 3/4 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[11] Lugo 1
1 - 0
Albacete [20]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Girona 2
0 - 1
Mallorca [1]
+1/4 0 - 1
NIRA 00:30 FT
[1] Larne
2 - 1
Crusaders Belfast [3]
-1/4 0 - 0
HLB 00:45 FT
[3] NAC Breda
1 - 0
Telstar [10]
-1/4 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[4] Guayaquil City
3 - 2
Mushuc Runa [14]
-1/4 2 - 1
PERA 01:15 FT
[16] Universitario (T) 1
2 - 3
Uni.San Martin [3]
-1/2 1 - 1
COLA 01:30 FT
[17] Patriotas
2 - 0
Jag de Cordoba [16]
-1/2 0 - 0
CAFVL 02:00 FT
[D-3] CHDC Congo
0 - 0
Angola [D-4]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[G-1] Ai Cập
1 - 0
Togo [G-4]
-1 0 - 0
BIB 02:00 FT
[8] Club Brugge II
1 - 1
Westerlo [4]
+1 1 - 1
RMNA 02:00 FT
[14] Dinamo Bucuresti
1 - 1
Astra Giurgiu [16]
-3/4 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[12] Iquique
1 - 2
Curico Unido [7]
+0 1 - 2
COLB 02:00 FT
[2] Dep.Quindio
1 - 0
Orsomarso [11]
-
- 02:00 FT
[5] Bogota FC
4 - 2
Atletico [13]
-
- 02:00 FT
[4] Valledupar
2 - 1
Barranquilla [16]
-
- 02:00 FT
[1] Cortulua
1 - 0
Real Cartagena [15]
-
- 02:00 FT
[3] Union Magdalena
1 - 0
Real San Andres [10]
-
- 02:00 FT
[7] Llaneros FC
1 - 1
Fortaleza [9]
-
- 02:00 FT
[6] Leones FC
1 - 2
Boca Juniors Cali [12]
-
- 02:00 FT
[8] Atletico Huila
2 - 1
Tigres(COL) [14]
-
ARGA 02:15 FT
[D-4] Lanus
2 - 4
Newells Old Boys [D-3]
-
AUTC 02:25 FT
  Floridsdorfer AC
1 - 1
Austria Klagenfurt  
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-2
BRA 02:30 FT
[16] SC Recife/PE
0 - 2
Vasco DG/RJ [17]
+0 0 - 1
- 02:30 FT
[8] Santos/SP
2 - 0
Internacional/RS [4]
+1/4 0 - 0
UEFA 02:45 FT
[A4-2] Đức 1
3 - 1
Ukraina [A4-3] 1
-2 2 - 1
- 02:45 FT
[A3-2] B.D.Nha 1
0 - 1
Pháp [A3-1] 3
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[A4-4] Thụy Sỹ 1 4
1 - 1
T.B.Nha [A4-1]
+1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[A3-4] Thụy Điển 1
2 - 1
Croatia [A3-3] 2
+0 2 - 0
ITA3 02:45 FT
[B-11] Sambenedettese
2 - 0
Pesaro [B-16]
-1/4 2 - 0
- 02:45 FT
[A-16] Livorno
1 - 2
Carrarese [A-3]
+0 1 - 2
GHQG 03:00 FT
  Hàn Quốc (T)
2 - 3
Mexico  
1 - 0
HLB 03:00 FT
[8] Roda JC
2 - 0
MVV Maastricht [17]
-3/4 1 - 0
BRA 03:00 FT
[20] Goias/GO
0 - 1
Atletico/PR [11]
+1/2 0 - 1
VENA 04:00 FT
[A-4] Yaracuyanos
1 - 1
Estu.Merida [A-6]
0 - 1
CHIA 04:30 FT
[3] U. Espanola
3 - 2
U. La Calera [2]
-1/4 3 - 0
PARA 04:30 FT
[8] Guairena FC (T)
1 - 1
General Diaz [12]
-1/2 1 - 0
ARGA 04:45 FT
[A-4] Racing Club
0 - 2
Arsenal Sarandi [A-3]
-
BRA 05:00 FT
[10] Corinthians/SP
1 - 2
Atl. Mineiro/MG [1]
+1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[9] Fortaleza/CE
2 - 3
Sao Paulo/SP [3]
+1/4 1 - 1
- 05:00 FT
[7] Gremio/RS
4 - 2
Ceara/CE [15]
-3/4 3 - 1
BRB 05:00 FT
[5] Juventude/RS
2 - 3
Sampaio Correa/MA [3]
-1/4 1 - 2
COLA 06:00 FT
[12] Envigado 1
2 - 1
Inde.Medellin [14]
+1/4 2 - 0
PERA 06:00 FT
[7] Binacional (T) 1
1 - 2
Sporting Cristal [1]
+1 0 - 1
CRCA 06:00 FT
[A-5] Santos Guapiles
0 - 0
Limon [B-4]
-1/4 0 - 0
ECUA 06:15 FT
[6] Macara
0 - 1
Orense SC [7]
-1 0 - 1
CHIA 07:00 FT
[11] Audax Italiano
2 - 0
Coquimbo Unido [14]
-3/4 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[C-4] Godoy Cruz
0 - 1
River Plate [C-2]
-
BRA 07:30 FT
[2] Flamengo/RJ
1 - 1
Atletico/GO [13]
-1 1 - 0
- 07:30 FT
[6] Palmeiras/SP
2 - 0
Fluminense/RJ [5]
-1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[4] Cuiaba/MT
0 - 0
America/MG [2]
+1/4 0 - 0
NZLA 08:00 FT
[7] Hawke's Bay
0 - 3
Wanderers SC [3]
0 - 0
COLA 08:00 FT
[13] Atl. Bucaramanga
1 - 2
Santa Fe [1]
+0 1 - 1
VENA 08:00 FT
[A-8] Atl.Venezuela (T)
3 - 1
Mineros Guayana [A-3]
+0 2 - 0
ECUA 08:30 FT
[2] LDU Quito
4 - 1
SD Aucas [9]
-3/4 2 - 1
NHATW 10:00 FT
[4] Cerezo Osaka Nữ
2 - 0
INAC Leonessa Nữ [2]
+3/4 1 - 0
NZLA 10:00 FT
[5] Auckland City
1 - 0
Eastern Suburbs (NZL) [2]
0 - 0
MEXB 10:00 FT
[16] Correcaminos
2 - 3
Morelia [4]
+1/2 0 - 2
CZEU19 17:00 Hoãn
  Brno U19
-
Slavia Praha U19  
-
NHATA 18:00 Hoãn
[10] Kashiwa Reysol
-
Oita Trinita [12]
-
DUC4B 19:00 Hoãn
[10] Hannover II
-
Rehden [4]
-
- 19:00 Hoãn
[17] Wolfsburg II
-
VfV 06 Hildesheim [15]
-
- 19:00 Hoãn
[16] Phonix Lubeck
-
Teutonia Ottensen [5]
-
CZEU19 19:30 Hoãn
  Slovacko U19
-
Pribram U19  
-
DUC3 20:00 Hoãn
[16] Bayern Munich II
-
Meppen [20]
-
DUC4N 20:00 Hoãn
[14] Stuttgart II
-
Freiburg II [2]
-
- 20:00 Hoãn
[17] Koblenz
-
Bahlinger [8]
-
- 20:00 Hoãn
[4] Homburg
-
Offenbach [5]
-
- 20:00 Hoãn
[11] Pirmasens
-
SSV Ulm [6]
-
- 20:00 Hoãn
[15] Astoria Walldorf
-
Aalen [10]
-
- 20:00 Hoãn
[22] Stadtallendorf
-
TSG Balingen [9]
-
- 20:00 Hoãn
[16] TSV Schott Mainz
-
TSV Steinbach [1]
-
- 20:00 Hoãn
[21] Giessen
-
Bayern Alzenau [20]
-
- 20:00 Hoãn
[19] Hessen Kassel
-
Hoffenheim II [12]
-
- 20:00 Hoãn
[3] Elversberg
-
Sonnenhof [18]
-
- 20:00 Hoãn
[7] FSV Frankfurt
-
Mainz II [13]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  B.Dortmund II
-
Oberhausen  
-
- 20:00 Hoãn
  Essen
-
SV Straelen  
-
- 20:00 Hoãn
  Bonner SC
-
Oberhausen  
-
CZEC 20:30 Hoãn
  Fotbal Trinec
-
Banik Ostrava  
-
DUC4B 21:00 Hoãn
[12] SSV Jeddeloh
-
Hannoverscher SC [19]
-
WALA 21:30 Hoãn
[12] Cefn Druids AFC
-
Haverfordwest [6]
-
ANHL1 22:00 Hoãn
[4] Lincoln
-
Gillingham [13]
-
- 22:00 Hoãn
[12] Wimbledon
-
Wigan [24]
-
ANHL2 22:00 Hoãn
[19] Grimsby
-
Newport [1]
-
SCOLC 22:00 Hoãn
[F-4] Hamilton
-
Albion Rovers [F-5]
-
NIRA 22:00 Hoãn
[5] Glenavon
-
Carrick Rangers [10]
-
ITA3 00:30 Hoãn
[A-12] Novara
-
AC Renate [A-2]
-
- 00:30 Hoãn
[A-11] Alessandria
-
Piacenza [A-17]
-
URUA 01:15 Hoãn
[7] Wanderers
-
CA Progreso [11]
-
ITA3 01:30 Hoãn
[B-14] Imolese Calcio
-
Alto Adige [B-3]
-
- 02:00 Hoãn
[A-6] Pro Sesto
-
Luchese [A-20]
-
- 02:45 Hoãn
[C-7] Avellino
-
SS Monopoli [C-11]
-
PARA 07:45 Hoãn
[4] Sol de America
-
River Plate (PAR) [11]
-
 
« 25 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo