x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:00 FT
[A-5] Zibo Cuju (T) 1
1 - 1
Xinjiang Tianshan [A-6]
-1/2 1 - 0
HQW 16:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
2 - 2
Suwon Nữ [4]
+3/4 0 - 1
- 16:00 FT
[5] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 3
Red Angels Nữ [1]
0 - 2
- 16:00 FT
[3] Seoul Amaz Nữ
4 - 1
Sejong Sportstoto Nữ [7]
3 - 1
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
3 - 0
Boeun Sangmu Nữ [6]
-2 1/2 2 - 0
HQB 17:30 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
4 - 1
Bucheon 1995 [10]
-3/4 4 - 0
TQB 18:35 FT
[A-1] Meizhou Hakka
3 - 2
Shaanxi Changan [A-3]
+1/4 1 - 1
KAZA 19:00 FT
[8] Ordabasy
1 - 1
FK Taraz [7]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] FK Kyzylzhar
0 - 1
Atyrau [4]
-1/4 0 - 0
DENA 19:00 FT
[7] Odense BK
4 - 0
AC Horsens [12]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[10] Vejle
2 - 2
Lyngby [11]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[6] Sonderjyske
0 - 4
Aalborg BK [5]
+1/4 0 - 2
AFCC 20:00 FT
[B-2] Muharraq (T)
2 - 3
Markaz Balatta [B-4]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[C-1] Al Kuwait (T)
4 - 1
Shabab Al Amari [C-4]
-1 1/4 0 - 1
GEOA 20:00 FT
[8] Shukura
0 - 2
Torpedo Kut. [7]
+1/4 0 - 0
NORA 20:00 FT
[11] Odd Grenland
1 - 1
Sarpsborg [8]
-1/4 0 - 1
TSC 20:00 FT
  St. Gallen (T)
1 - 3
Luzern  
+0 1 - 2
ISRB 21:00 FT
[B-8] Hapoel Kfar Shalem
0 - 4
Hapoel Raanana [B-2]
0 - 1
KAZA 21:00 FT
[5] Akzhayik Oral
0 - 3
Caspiy Aktau [6]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Shakhter Kar. (T)
0 - 3
Tobol Kostanay [2]
+3/4 0 - 1
GEOA 22:00 FT
[10] FC Telavi
0 - 2
Saburtalo [4]
0 - 0
ISRB 22:00 FT
[A-4] HR Letzion
1 - 3
Hapoel Nof HaGalil [A-1]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[A-5] Beitar TA Ramla
1 - 0
INR HaSharon [A-7]
-1/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[4] BFC Daugava
1 - 1
Riga FC [2]
+1 3/4 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[12] Ermis Aradippou
1 - 2
Pafos FC [7]
+1 1/4 0 - 1
DENA 22:00 FT
[2] Midtjylland
4 - 0
Aarhus AGF [4]
-1 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Randers
2 - 1
Kobenhavn [3]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Brondby
2 - 0
Nordsjaelland [8]
-1 1/4 1 - 0
IRNA 22:00 FT
[15] Zobahan
1 - 2
Persepolis [2]
1 - 0
CHIB 22:00 FT
[1] Coquimbo Unido (T)
1 - 0
San Marcos A. [5]
-1 0 - 0
AZEC 22:30 FT
  Keşla FK (T)
2 - 1
Sumqayit  
+0 1 - 1
NORA 22:59 FT
[16] Brann
1 - 2
Bodo Glimt [2]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Lillestrom
1 - 3
Viking [6]
-1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[12] Tromso
1 - 3
Sandefjord [14]
-3/4 0 - 2
- 22:59 FT
[3] Kristiansund
1 - 0
Stromsgodset [13]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Mjondalen
1 - 1
Valerenga [5]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Haugesund
0 - 0
Stabaek [9]
-1/2 0 - 0
IRNA 23:15 FT
[7] Foolad Khozestan
1 - 1
Tractor SC [6]
1 - 1
GHQG 23:30 FT
  Iraq
0 - 0
Tajikistan  
-1 1/2 0 - 0
TBNB 23:30 FT
[13] Real Oviedo
1 - 1
Mirandes [10]
-1/2 1 - 0
TDA 23:30 FT
[4] Elfsborg
1 - 0
Norrkoping [6]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[15] Orebro
1 - 2
Malmo [1]
+1 1/4 0 - 1
TDB 23:30 FT
[6] Trelleborgs
0 - 1
Vasteras [7]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[1] Varnamo 1
1 - 0
Akropolis IF [16]
-1/2 1 - 0
GHQG 23:45 FT
  Jordan
1 - 5
UAE  
0 - 0
IREA 23:45 FT
[7] Derry City
2 - 2
St. Patrick's [3]
+1/4 1 - 1
- 23:45 FT
[5] Bohemians 1
5 - 1
Dundalk [8]
+0 2 - 0
CYPA 00:00 FT
[11] EN Paralimni
0 - 1
Apoel FC [8]
+3/4 0 - 1
IRNA 00:00 FT
[12] Sanat Naft 1
0 - 1
Esteghlal Tehran [3]
0 - 0
EGYA 00:00 FT
[13] Ismaily SC
2 - 1
Masr lel Maqassah [5]
-1/2 2 - 0
AFCC 00:05 FT
[A-3] Al Hadd (T)
1 - 1
Wahda Damascus [A-2]
-1/4 0 - 1
- 00:05 FT
[B-3] Al Ansar (LBN) (T)
1 - 2
Al Salt [B-1]
1 - 1
- 00:05 FT
[C-2] Faisaly (JOR)
1 - 0
Tishreen SC [C-3]
-1/2 0 - 0
ISRA 00:15 FT
[B-6] Bnei Sakhnin
2 - 3
Hapoel Tel Aviv [B-5]
-1/4 1 - 2
ANHU23 01:00 FT
[2-3] Crystal Palace U23
0 - 0
Sunderland U23 [2-5]
-1/4 0 - 0
NORA 01:00 FT
[1] Rosenborg
2 - 3
Molde [4]
+0 1 - 1
URUA 01:00 FT
[6] CA River Plate (URU)
3 - 2
Liverpool P. (URU) [1]
+1/4 0 - 2
BRAPR 01:20 FT
[5] Parana/PR
0 - 2
Atletico/PR [4]
0 - 0
SCOA 01:45 FT
[11] Kilmarnock
1 - 2
Dundee [13]
-1/4 0 - 2
IREA 01:45 FT
[4] Drogheda Utd
4 - 1
Longford Town [10]
-1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[1] Shamrock Rovers
0 - 1
Sligo Rovers [2]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Waterford Utd
1 - 2
Finn Harps [6]
+1/4 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[11] Fuenlabrada
0 - 0
Sporting Gijon [7]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[3] Leganes
1 - 0
Malaga [12]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Lugo
2 - 1
Cartagena [16]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[5] Girona
1 - 0
Alcorcon [17]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[19] Sabadell
2 - 0
SD Ponferradina [8]
-3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[4] Almeria
2 - 1
UD Logrones [20]
-1 1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[21] Castellon
0 - 2
Rayo Vallecano [6]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Las Palmas
3 - 2
Albacete [22]
-1/2 2 - 0
EGYA 02:00 FT
[1] Zamalek SC (T) 1
3 - 2
Al Masry [3]
-3/4 1 - 1
ICEA 02:15 FT
[10] IA Akranes
2 - 3
Breidablik [6]
+1 1/4 0 - 1
- 02:15 FT
[12] Keflavik
1 - 2
Valur Rey. [1]
+3/4 0 - 1
- 02:15 FT
[11] Stjarnan
0 - 1
KA Akureyri [3]
+0 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[9] San.Morning
0 - 0
Rangers Talca [8]
0 - 0
URUA 03:15 FT
[7] IA Sud America 1
2 - 1
Villa Espanola [15] 1
-1/4 0 - 0
CHIB 05:00 FT
[3] Temuco
2 - 0
Barnechea [11]
-1/4 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[4] Macara
1 - 1
Tecnico Uni. [13]
-1/4 0 - 1
CHIB 07:30 FT
[15] San Luis Qui. 1
1 - 2
Dep. Copiapo [4]
+0 0 - 2
BLVA 05:15 Hoãn
[3] Nacional Potosi
-
Bolivar [2]
-
- 07:30 Hoãn
[14] Jorge Wilstermann
-
Real Potosi [15]
-
 
« 24 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo