x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[B-3] Kunshan FC (T) 1
1 - 1
Nantong Zhiyun [B-2]
-1/4 1 - 0
AUSA 16:05 FT
[4] Brisbane Roar 2
3 - 0
Melbourne City [1] 3
+1/4 2 - 0
TQB 17:00 FT
[A-4] Sichuan Jiuniu (T)
1 - 0
Zhejiang Greentown [A-2]
+1 1 - 0
WCFS 18:00 FT
[C-4] Thái Lan Futsal (T)
4 - 0
Iraq Futsal  
1 - 0
TQB 18:35 FT
[C-4] Shenyang Urban (T)
3 - 2
Beijing BIT [C-6]
-3/4 0 - 1
- 18:35 FT
[B-4] Nanjing Fengfan (T)
0 - 0
Chengdu Better City [B-1]
+1 0 - 0
GEOA 20:00 FT
[9] Samtredia
2 - 3
Samgurali Tskh. [6]
1 - 2
WCFS 22:00 FT
  Lebanon Futsal (T)
1 - 1
Việt Nam Futsal [D-4]
0 - 0
GHQG 22:00 FT
  Thái Lan (T)
0 - 1
Oman  
0 - 1
SVKA 22:00 FT
[13] Dukla BB
1 - 2
Senica [12]
+0 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[13] Ethnikos Achnas
5 - 0
Karmiotissa Pol. [14]
3 - 0
ARMA 22:30 FT
[4] Ararat Y
0 - 1
Alashkert [1]
-1/4 0 - 0
GHQG 22:59 FT
  Indonesia (T)
2 - 3
Afghanistan  
+1/2 0 - 2
ESTA 22:59 FT
[3] Paide Linname. 1
2 - 1
Vaprus Parnu [10]
1 - 1
- 22:59 FT
[7] Tulevik Viljandi
1 - 0
TJK Legion [5]
+1/2 0 - 0
NORB 22:59 FT
[3] HamKam
2 - 2
Grorud IL [5]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[4] FK Jerv
2 - 1
Stjordals Blink [15]
-1 2 - 1
- 22:59 FT
[16] Strommen
0 - 2
Bryne [6]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Asane Fotball
2 - 1
Raufoss IL [11]
-1/4 0 - 1
KSB 22:59 FT
[5] Hajer
8 - 0
Arar FC [19]
-3/4 6 - 0
- 22:59 FT
[6] Al Khaleej(KSA)
0 - 0
Al Kawkab [8]
0 - 0
- 22:59 FT
[20] Al Nojoom
0 - 1
Al Nahda (KSA) [16]
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Sahel (KSA)
2 - 1
Al Feiha [2]
+1/4 2 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[2] SpVgg Bayreuth
4 - 0
V. Aschaffenburg [4]
-1 1/4 2 - 0
KSB 23:40 FT
[4] Al Tai
3 - 1
Al Thuqbah [18]
1 - 0
ISRB 23:45 FT
[B-7] H. Petah Tikva
2 - 1
Hapoel Afula [B-1]
-3/4 0 - 1
- 23:45 FT
[B-5] Hapoel Acre
5 - 0
Ahi Nazareth [B-3]
-1 1/4 2 - 0
- 23:45 FT
[B-4] Kafr Qasim
1 - 2
Hapoel Umm Al Fahm [B-6]
+1 1 - 1
SRBC 00:00 FT
  Crvena Zvezda
0 - 0
Partizan  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
SVKA 00:00 FT
[3] MSK Zilina
4 - 2
Sered [7]
-1 1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[5] Zlate Moravce
2 - 0
Trencin [6]
+1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[10] Nea Salamina
1 - 4
Doxa Katokopia [9]
+0 0 - 2
EGYA 00:00 FT
[17] Wadi Degla SC
0 - 1
Tala'ea Al Jaish [8]
+1/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[1] CFR Cluj
2 - 0
Steaua Bucuresti [2]
-1 1/2 1 - 0
MNEA 01:00 FT
[3] Decic Tuzi
1 - 1
OFK Petrovac [9]
1 - 0
- 01:00 FT
[6] FK Jerezo
0 - 0
Iskra Danilo [8]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Zeta
2 - 4
Buducnost [1]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Sutjeska
1 - 2
OFK Titograd [10]
1 - 2
- 01:00 FT
[7] Rudar
1 - 0
FK Podgorica [4]
0 - 0
KSAA 01:00 FT
[7] Al Fateh
3 - 0
Al Qadisiya [14]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[15] Al Wehda (KSA) 1
1 - 1
Al Nasr (KSA) [6]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[12] Abha
1 - 1
Al Ahli (KSA) [8]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[13] Al Baten
0 - 2
Dhamak [10]
- 01:00 FT
[5] Al Ettifaq 1
3 - 1
Al Raed [9]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[3] Al Ittihad (KSA)
1 - 0
Al Ain (KSA) [16]
-2 1 - 0
NIRA 01:30 FT
[2] Coleraine
1 - 1
Linfield [1]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[7] Cliftonville
1 - 1
Crusaders Belfast [8]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Portadown FC
4 - 2
Dungannon Swi. [12]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[4] Larne
0 - 1
Glentoran [3]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[11] Carrick Rangers
3 - 6
Glenavon [5]
+1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Ballymena Utd
3 - 0
Warrenpoint Town [10]
-1 3/4 2 - 0
SLOC 01:45 FT
  CM Celje (T)
1 - 2
O.Ljubljana  
+1/4 0 - 1
EGYA 02:00 FT
[7] Ittihad Alexandria
0 - 1
El Gouna [11]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[15] Aswan FC
1 - 0
Ghazl Al Mahalla [12]
+0 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[7] Leiknir Rey.
2 - 1
Hafnarfjordur [6]
+1 1 - 1
- 02:15 FT
[3] KR Reykjavik
1 - 1
HK Kopavogur [9]
-1 1 - 0
- 02:15 FT
[1] Vikingur Rey.
2 - 2
Fylkir [8]
-3/4 0 - 1
CHIB 03:00 FT
[13] U. San Felipe (T) 1
1 - 0
Deportes Santa Cruz [12]
-1/2 0 - 0
LIB 05:15 FT
[D-4] Santa Fe (T)
0 - 0
Junior Barranquilla [D-3]
+3/4 0 - 0
- 05:15 FT
[D-2] River Plate 1
1 - 3
Fluminense/RJ [D-1]
-3/4 0 - 2
SUD 05:15 FT
[F-4] Palestino (T)
1 - 2
Libertad [F-1]
+3/4 1 - 0
- 05:15 FT
[F-3] Newells Old Boys
1 - 1
Atletico/GO [F-2]
+1/4 0 - 0
LIB 07:30 FT
[H-1] Atl. Mineiro/MG
4 - 0
Dep.Guaira [H-4]
-2 2 - 0
- 07:30 FT
[H-2] Cerro Porteno
1 - 0
America Cali [H-3]
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[E-2] Sao Paulo/SP
3 - 0
Sporting Cristal [E-3]
-1 1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[E-1] Racing Club 1
3 - 0
CA Rentistas [E-4]
-1 1/2 1 - 0
SUD 07:30 FT
[G-4] Deportes Tolima (T) 1
1 - 2
Bragantino/SP [G-1]
+1 1 - 1
- 07:30 FT
[G-2] Emelec
1 - 4
Talleres Cordoba [G-3]
-1 0 - 3
CRCA 10:00 FT
[10] Sporting (CRC)
2 - 2
Limon [12]
-1/4 1 - 1
 
« 25 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo