x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[1] Fukushima Utd
2 - 1
Grulla Morioka [5]
1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[4] TIAMO Hirakata
1 - 4
Nara Club [13]
1 - 1
TQB 14:30 FT
[C-4] Suzhou Dongwu (T)
1 - 1
Guizhou FC [C-3]
+0 0 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[16] Tokyo Musashino
1 - 2
Iwaki FC [1]
+1 1/4 1 - 1
AUSA 16:05 FT
[8] WS Wanderers 2
1 - 2
Wellington Phoenix [7] 4
-1/4 1 - 2
NHATA 17:00 FT
[20] Yokohama FC
1 - 1
Avispa Fukuoka [9]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Kashima Antlers
1 - 0
Cerezo Osaka [12]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Nagoya Grampus
0 - 1
Vegalta Sendai [18]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[13] Kashiwa Reysol
1 - 2
Vissel Kobe [4]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
3 - 0
FC Tokyo [8]
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[19] Oita Trinita
0 - 1
Yokohama FM [2]
+1 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Sanf Hiroshima
2 - 2
Urawa Red [5]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[11] Consa. Sapporo
0 - 0
Sagan Tosu [7]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Shonan Bellmare
1 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+1 1/4 0 - 0
NHATC 17:00 FT
  Tochigi City
9 - 0
Nirasaki Astros  
4 - 0
HQFA 17:00 FT
  Chungnam Asan
1 - 3
Pohang Steelers  
+1 1/2 1 - 1
- 17:00 FT
  Gangwon
2 - 0
Seoul E-Land  
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Daegu
2 - 0
Gimhae City  
-1 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Suwon Bluewings
0 - 0
Anyang  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
- 17:00 FT
  Gimcheon Sangmu
1 - 1
Seongnam Ilhwa Ch.  
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Busan Transp.
2 - 2
Jeonnam Dragons  
+1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-5
- 17:00 FT
  Jeonbuk H.Motor
0 - 0
Yangju FC  
-2 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 9-10
- 17:00 FT
  Ulsan Hyundai
3 - 0
Gyeongnam  
-1 1/2 1 - 0
TQB 18:35 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
1 - 1
Beijing Sport Univ [B-5]
+1/4 0 - 0
- 18:35 FT
[C-1] Wuhan Three T.
3 - 1
Heil. Lava Spring [C-2]
-1 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
  Freiburg II
3 - 0
SSV Ulm [1]
-1/2 1 - 0
GREA 19:30 FT
  Xanthi
2 - 1
Panetolikos [5]
+0 0 - 1
NPA 20:00 FT
  Black Leopards
2 - 1
Kaizer Chiefs [12]
+1/4 1 - 1
GHU21 21:00 FT
  Ukraina U21
0 - 1
Azerbaijan U21  
0 - 1
ALBA 22:00 FT
[3] KF Tirana
3 - 1
Skenderbeu [8]
2 - 1
- 22:00 FT
  Bylis Ballsh
2 - 4
Partizani Tirana [6]
1 - 1
- 22:00 FT
[1] Kukesi
1 - 2
Kastrioti Kruje [10]
0 - 1
- 22:00 FT
[2] Vllaznia Shkoder
2 - 0
KF Laci [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[5] Teuta Durres
6 - 1
Apolonia Fier  
2 - 1
ESTA 22:00 FT
[9] Tammeka Tartu
2 - 2
Nomme Kalju [4]
+1 1/4 2 - 1
MDVA 22:00 FT
[6] Zimbru
0 - 0
Petrocub [2]
0 - 0
- 22:00 FT
[4] Sheriff Tiraspol
1 - 1
CSCT Buiucani  
0 - 0
- 22:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
3 - 0
Speranta  
- 22:00 FT
  Codru Lozova FC
0 - 2
Dinamo-Auto [7]
0 - 1
- 22:00 FT
[1] Milsami
3 - 2
FC Floresti [8]
3 - 0
EGYA 22:00 FT
[15] NBE SC (T)
2 - 2
Semouha Club [4]
+1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
3 - 1
SuperSport Utd [2]
-3/4 3 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-7] AC Renate
1 - 1
Matelica  
1 - 0
- 22:30 FT
[A-5] Alto Adige
2 - 1
Pro Vercelli [A-2]
2 - 0
- 22:30 FT
[C-1] Bari
0 - 0
Feralpisalo [A-9]
0 - 0
- 22:30 FT
[B-7] Modena
0 - 2
Albinoleffe [A-1]
0 - 0
FINB 22:30 FT
[11] MuSa Pori
1 - 1
Klubi 04 Helsinki [12]
-3/4 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[13] FC U Craiova 1948
0 - 0
Aca. Clinceni [16]
-3/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[8] Kuressaare
2 - 3
Levadia T. [1]
+2 1/4 0 - 2
AUTA 22:59 FT
[11] Austria Klagenfurt
4 - 0
St.Polten  
-1/4 2 - 0
KSB 22:59 FT
[14] Al Jeel
0 - 1
Al Bukiryah [17]
0 - 1
- 22:59 FT
[12] Al Adalah
0 - 2
Al Dir'iya [10]
0 - 0
ALGA 22:59 FT
[8] CS Constantine
1 - 0
MC Alger [7]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[16] WA Tlemcen
0 - 2
MC Oran [5]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Hussein Dey 2
2 - 2
CR Belouizdad [1]
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[11] O Medea
1 - 0
USM Alger [4]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] NC Magra
2 - 2
ES Setif [2]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] RC Relizane 1
1 - 1
CA BB Arreridj [19]
-1 1 - 1
- 22:59 FT
[9] Paradou AC
1 - 1
US Biskra [15]
1 - 1
- 22:59 FT
[20] JSM Skikda
2 - 0
Ain M'lila [13]
+0 0 - 0
KSB 23:10 FT
[9] Al Shoalah
1 - 0
Al Jabalain [3]
0 - 0
BHRA 23:15 FT
[2] Al Najma (BHR)
2 - 0
Ittifaq Maqaba  
2 - 0
DUA 23:30 FT
[7] FC Koln 4
0 - 1
Holstein Kiel   3
-3/4 0 - 0
KSB 23:30 FT
[1] Hazm
0 - 0
Najran [15]
0 - 0
- 23:40 FT
[7] Ohud Medina
2 - 0
Jeddah Club [11]
-1/4 0 - 0
ALGA 23:45 FT
[18] USM Bel Abbes
1 - 1
JS Saoura [3]
+1 0 - 0
BULA 00:00 FT
[9] Arda Kardzhali
3 - 3
Lok. Plovdiv [11]
+1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[13] CSKA 1948 Sofia
3 - 1
Ludogorets [3]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[4] Cska Sofia
2 - 0
Beroe [6]
-1 1/2 1 - 0
ESTA 00:00 FT
[7] Trans Narva
0 - 2
Flora Tallinn [2]
+1 3/4 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[14] Ashdod
1 - 2
Maccabi TA [8]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Hap. Beer Sheva
2 - 0
Maccabi P.Tikva [9]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[13] HIK Shmona
1 - 1
Maccabi Haifa [7]
+1 1/2 0 - 0
NORB 00:00 FT
[5] Sogndal
1 - 2
Fredrikstad [4]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Sandnes Ulf
2 - 1
Ullensaker/Kisa [11]
-3/4 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[10] Altinordu SK (T)
0 - 1
Altay  
+1/2 0 - 0
DENB 00:00 FT
[7] Esbjerg FB
2 - 2
Helsingor [1]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Viborg
4 - 0
HB Koge [9]
-2 1 - 0
EGYA 00:00 FT
[11] Ceramica Cleopatra
0 - 2
ENPPI Cairo [6]
-1/4 0 - 0
ALGA 00:00 FT
[6] JS Kabylie
2 - 1
ASO Chlef [17]
1 - 1
LUXA 00:30 FT
[8] Fola Esch
5 - 0
Wiltz [9]
3 - 0
DENB 00:45 FT
  Silkeborg IF
2 - 1
Fredericia [4]
-1 1/2 2 - 0
ITA3 01:45 FT
[C-14] Avellino
1 - 0
Palermo [C-10]
-3/4 1 - 0
C2 02:00 FT
  Villarreal (T) 2
1 - 1
Man Utd   2
+1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; PEN: 11-10
ICEW 02:15 FT
[4] Stjarnan Nữ
1 - 5
Trottur Rey. Nữ [3]
+0 0 - 2
BDNB 03:45 FT
  Arouca
3 - 0
Rio Ave [2]
+0 1 - 0
LIB 05:00 FT
[B-2] Olimpia Asuncion 1
6 - 2
Dep.Tachira [B-3]
-1 1/2 2 - 0
- 05:00 FT
[B-1] Internacional/RS
0 - 0
Always Ready [B-4]
-2 1/2 0 - 0
SUD 05:15 FT
[B-3] Bahia/BA 2
2 - 4
CA Torque [B-2]
-3/4 1 - 2
- 05:15 FT
[B-1] Independiente
1 - 0
CD Guabira [B-4]
-2 1/2 0 - 0
USW 06:07 FT
[3] Orlando Pride Nữ
2 - 1
Portland Tho. Nữ [1]
1 - 1
LIB 07:00 FT
[C-1] Barcelona SC 2
3 - 1
Santos/SP [C-3] 3
-1/2 1 - 1
- 07:00 FT
[C-2] Boca Juniors 2
3 - 0
The Strongest [C-4] 1
-2 1/4 2 - 0
USB 07:00 FT
[B-2] Birmingham Legion
1 - 0
OKC Energy [B-4]
-1 0 - 0
USW 07:07 FT
[10] Kansas City Nữ
0 - 2
Chicago RS Nữ [5]
0 - 0
SUD 07:30 FT
[A-2] Huachipato (T)
0 - 3
San Lorenzo [A-3]
-3/4 0 - 2
- 07:30 FT
[E-4] Sport Huancayo (T) 1
0 - 0
CA Penarol [E-1]
+1 1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[E-2] Corinthians/SP
4 - 0
River Plate (PAR) [E-3]
-1 1/4 3 - 0
- 07:30 FT
[A-1] Rosario Central (T)
0 - 0
12 de Octubre [A-4]
-1 0 - 0
USW 07:30 FT
[6] Wash. Spirit Nữ 1
2 - 1
Houston Dash Nữ [7]
1 - 1
USB 08:00 FT
[C-4] Austin Bold
2 - 0
Real Monarchs [C-7]
-3/4 1 - 0
LIB 09:00 FT
[F-3] Nacional Montevideo 2
2 - 0
Argentinos Jun. [F-1] 2
-1/2 0 - 0
- 09:00 FT
[F-2] Univ. Catolica 5
2 - 0
Atl. Nacional [F-4] 3
+0 1 - 0
CRCA 10:00 FT
[4] Herediano (T)
0 - 1
Dep. Saprissa [5]
-1/4 0 - 1
 
« 26 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo