x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[9] Reinmeer Aomori
3 - 2
MIO Biwako [10]
3 - 0
NHATW 11:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
3 - 1
Ehime FC Nữ [7]
2 - 0
- 11:00 FT
[5] Cerezo Osaka Nữ
3 - 0
Orca Kamogawa Nữ [9]
3 - 0
- 11:00 FT
[6] NGU Loverledge Nữ
3 - 0
Yamato Sylphid Nữ [12]
1 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[5] Sydney Olympic
2 - 2
Rockdale City [4]
+1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[10] North Shore Mariners
1 - 1
Blacktown City [1]
+3/4 1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[4] Heidelberg Utd
1 - 1
Avondale Heights [1]
+0 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[15] Tochigi SC
3 - 0
Matsumoto Yama. [17]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[1] Alb. Niigata (JPN)
0 - 1
Kyoto Sanga [2]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[9] JEF United Chiba
1 - 1
Machida Zelvia [6]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[11] Mito Hollyhock
0 - 1
Ventforet Kofu [5]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[18] Giravanz Kita.
3 - 1
Omiya Ardija [21]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[16] Okayama
0 - 1
V-Varen Nagasaki [7]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[12] Zweigen Kan.
1 - 1
Thespa Kusatsu [19]
-1/2 1 - 0
NHATW 12:00 FT
[3] Setagaya Sfida Nữ
1 - 0
Nippon SS Univ Nữ [2]
1 - 0
- 12:00 FT
[11] Angeviolet Hiroshima Nữ
1 - 4
AS Harima Albion Nữ [8]
1 - 1
NHATA 13:00 FT
[10] Cerezo Osaka
1 - 2
Sanf Hiroshima [9]
+0 0 - 0
NHATB 13:00 FT
[10] Tokyo Verdy
0 - 2
Jubilo Iwata [3]
+3/4 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[4] Mokpo City 1
1 - 1
Changwon City [8]
-1/4 0 - 0
AUSA 13:05 FT
[2] Sydney FC
1 - 0
WS Wanderers [8]
-3/4 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[7] Mount Gravatt
2 - 2
Albany Creek [1]
+3 3/4 0 - 1
HQB 14:00 FT
[1] Jeonnam Dragons
1 - 2
Busan I'Park [6]
-1/4 1 - 1
HQA 14:30 FT
[12] Gwangju
3 - 4
Suwon Bluewings [3]
+1/4 1 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Gold Coast Utd
2 - 3
Brisbane Roar U21  
+1/2 2 - 2
HKGA 15:00 FT
[1] Kitchee
2 - 0
Eastern AA [2]
1 - 0
AUSA 15:10 FT
[12] Melb. Victory
0 - 1
Adelaide Utd [5]
+1/2 0 - 1
TBN3 16:00 FT
[D1-6] Recreativo Huelva
4 - 0
Lorca Deportiva [D2-10]
+0 2 - 0
HQB 16:30 FT
[2] Anyang
0 - 0
Gimcheon Sangmu [5]
+0 0 - 0
- 16:30 FT
[4] Gyeongnam
2 - 1
Chungnam Asan [9]
-1/2 1 - 0
SINA 16:30 FT
[7] Tanjong Pagar
2 - 2
Balestier Kh. [5]
1 - 0
- 16:30 FT
[6] Geylang Intl
1 - 2
Alb. Niigata (SIN) [1]
0 - 1
TBN3 17:00 FT
[D1-10] CD Marino
1 - 1
Ejido [D2-8]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[C1-11] UE Olot
1 - 1
Pena Deportiva [C2-8]
-1 1 - 1
- 17:00 FT
[C1-7] AE Prat
1 - 0
Orihuela [C2-9]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[C1-8] UE Llagostera
3 - 3
Hercules CF [C2-6]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[C1-6] Badalona
1 - 2
Levante B [C2-4]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[C1-3] Lleida Esportiu
1 - 1
La Nucía [C2-7]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A1-6] Pontevedra
3 - 0
Real Oviedo B [A2-7]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-8] Coruxo
3 - 2
Covadonga [A2-10]
-1 1 - 2
- 17:00 FT
[E1-10] Getafe B
1 - 0
Villarrubia CF [E2-7]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[C1-10] Espanyol B 1
3 - 0
Atzeneta [C2-5]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[D1-7] Las Palmas Atl.
0 - 0
Granada II [D2-6]
0 - 0
- 17:00 FT
[A1-9] CF Salmantino 1
4 - 1
Sporting Gijon B [A2-9]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
1 - 0
UCAM Murcia [D2-1]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[E1-9] UD Poblense
2 - 0
Socuellamos [E2-9]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[E1-7] Las Rozas CF
2 - 2
Melilla CD [E2-6]
+0 0 - 2
- 17:00 FT
[D1-9] Marbella
3 - 0
Yeclano Dep. [D2-9]
-1 3 - 0
HQA 17:00 FT
[9] Gangwon
0 - 0
FC Seoul [11]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Daegu
1 - 0
Jeonbuk H.Motor [2]
+0 0 - 0
HLA 17:15 FT
[5] Feyenoord
2 - 0
Utrecht [6]
-1/4 1 - 0
AUSA 17:15 FT
[9] Perth Glory
1 - 1
Macarthur FC [6]
-1/2 1 - 1
POLB 17:40 FT
[5] Arka Gdynia
0 - 0
Widzew Lodz [10]
-3/4 0 - 0
KAZA 18:00 FT
[12] Zhetysu Taldykorgan
2 - 0
Kaisar Kyzylorda [14]
-1/4 1 - 0
LATA 18:00 FT
[6] Spartaks Jurmala
1 - 0
Valmiera / BSS [3]
+1 1 - 0
TDB 18:00 FT
[8] GAIS 1
0 - 1
Helsingborg [9]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[11] Osters
1 - 2
Brage [13]
-1/2 0 - 1
WALA 18:15 FT
[5] Penybont
0 - 1
Newtown AFC [9]
-1/4 0 - 0
ANHL2 18:30 FT
[4] Morecambe
1 - 1
Tranmere Rovers [7]
+1/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  FC Koln II 1
2 - 1
Essen  
+1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
1 - 3
B.Dortmund II  
+2 1 - 1
TDB 19:00 FT
[5] Norrby
2 - 1
Eskilstuna City [10]
-1/2 2 - 0
DENB 19:00 FT
[8] Hobro I.K.
0 - 2
Vendsyssel FF [10]
+1/4 0 - 1
HKGA 19:00 FT
[4] Pegasus
1 - 5
Lee Man FC [3]
-1/4 0 - 1
PARA 19:30 FT
[4] Cerro Porteno 1
0 - 1
12 de Octubre [7]
-1/4 0 - 1
ITAA 20:00 FT
[1] Inter Milan 1
5 - 1
Udinese [14]
-1 1/4 2 - 0
GREU20 20:00 FT
  Apollon Smirnis U20
0 - 4
PAOK U20  
0 - 1
- 20:00 FT
  Larissa U20
0 - 2
Lamia U20  
0 - 0
LATA 20:00 FT
[5] FK Liepaja
3 - 1
Ventspils [8]
-1 2 - 0
MDVA 20:00 FT
[5] CSCT Buiucani
1 - 0
Sfintul Gheorghe [4]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] FC Floresti
3 - 1
Zimbru [8]
1 - 0
TDA 20:00 FT
[5] Kalmar
2 - 1
Hammarby [8]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Halmstads
0 - 0
Degerfors IF [7]
-1/2 0 - 0
TDB 20:00 FT
[14] Falkenbergs
0 - 3
Vasalunds [12]
-1/2 0 - 1
ITA3 20:30 FT
[A-4] Pro Vercelli
2 - 1
Alto Adige [B-3]
0 - 1
DUB 20:30 FT
[18] Wurzburger
1 - 1
Paderborn 07 [9]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[3] Holstein Kiel
2 - 3
Darmstadt [7]
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[14] Jahn Regensburg
3 - 0
St. Pauli [10]
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[8] Heidenheim
1 - 2
Karlsruher [6]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Erzgebirge Aue
2 - 1
Osnabruck [16]
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[1] Bochum
3 - 1
Sandhausen [15]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[2] Greuther Furth 1
3 - 2
Fort.Dusseldorf [5]
-1 0 - 1
- 20:30 FT
[4] Hamburger
4 - 0
Ein.Braunschweig [17]
-3/4 3 - 0
- 20:30 FT
[13] Hannover 96
1 - 2
Nurnberg [11]
-1/4 1 - 1
GEOA 21:30 FT
[3] Lokomotiv T
2 - 1
Dinamo Batumi [1]
1 - 1
WCFS 22:00 FT
[D-4] Việt Nam Futsal (T)
0 - 0
Lebanon Futsal  
0 - 0
ANHA 22:00 FT
[8] Arsenal
2 - 0
Brighton [16]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Aston Villa 3
2 - 1
Chelsea [4] 4
+1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Fulham 1
0 - 2
Newcastle [12]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Leeds Utd 2
3 - 1
West Brom [19] 1
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Leicester City
2 - 4
Tottenham [7] 2
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Liverpool 2
2 - 0
Crystal Palace [14] 2
-2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Man City 2
5 - 0
Everton [10] 2
-1 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[20] Sheffield Utd 3
1 - 0
Burnley [17] 1
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[6] West Ham Utd
3 - 0
Southampton [15] 3
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[13] Wolves 4
1 - 2
Man Utd [2] 1
-1/4 1 - 2
TBN3 22:00 FT
[C1-9] L'Hospitalet
1 - 1
Valencia B [C2-10]
-1/2 0 - 1
BIHA 22:00 FT
[2] Sarajevo
3 - 0
Radnik Bijeljina [12]
0 - 0
- 22:00 FT
[4] Siroki Brijeg
1 - 0
Mladost D. Kakanj [9]
1 - 0
- 22:00 FT
[5] Zrinjski
4 - 2
Zeljeznicar [7]
2 - 1
- 22:00 FT
[3] Velez Mostar
2 - 0
Sloboda Tuzla [8]
0 - 0
- 22:00 FT
[1] Borac Banja Luka
2 - 0
FK Tuzla City [6]
1 - 0
KAZA 22:00 FT
[11] Aktobe
0 - 2
Turan (KAZ) [10]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Astana
1 - 1
Kairat Almaty [3]
-1/4 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[3] Jablonec
1 - 1
Slavia Praha [1]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Bohemians 1905
1 - 2
Sparta Praha [2]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[13] C. Budejovice
0 - 1
Slovacko [4]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Vik.Plzen
4 - 0
Banik Ostrava [8]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Brno
4 - 1
Opava [18]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[17] Pribram
0 - 1
Pardubice [7]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Zlin
0 - 0
Slovan Liberec [6]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Sigma Olomouc 1
0 - 3
Mlada Boleslav [11]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] MFk Karvina
2 - 0
Teplice [15]
+0 1 - 0
AUTB 22:00 FT
[15] Horn
3 - 0
SKU Amstetten [12]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[7] Dornbirn
0 - 4
Floridsdorfer AC [9]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[6] Grazer AK
1 - 0
Kapfenberg [10]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Rapid Wien II
1 - 2
Austria Klagenfurt [3]
+3/4 1 - 2
- 22:00 FT
[2] Liefering
1 - 1
Blau Weiss Linz [1]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] SV Lafnitz 1
4 - 4
Aust Lustenau [13]
-1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[4] Wacker Innsbruck
0 - 1
LASK Juniors [8]
-1 1/2 0 - 1
URUA 22:00 FT
[4] Plaza Colonia
1 - 0
CA Torque [9]
+0 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-5] Feralpisalo
1 - 0
Bari [C-4]
0 - 0
- 22:30 FT
[B-8] Matelica
1 - 1
AC Renate [A-3]
0 - 0
- 22:30 FT
[A-7] Albinoleffe
0 - 1
Modena [B-4]
0 - 1
- 22:30 FT
[C-7] Palermo
1 - 0
Avellino [C-3]
0 - 0
FINA 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn 1
0 - 3
Haka [9]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[12] AC Oulu
1 - 2
HIFK [4]
+1/4 1 - 1
FINB 22:30 FT
[2] Jaro
1 - 1
VPS Vaasa [3]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[9] MP Mikkeli
1 - 2
TPS Turku [10]
+1/2 0 - 1
TDA 22:30 FT
[2] Djurgardens
0 - 0
Goteborg [10]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[16] Hacken
3 - 1
Varbergs BoIS [14]
-3/4 3 - 0
HLB 22:59 FT
[5] NAC Breda
1 - 2
NEC Nijmegen [7]
+0 0 - 1
BLRC 22:59 FT
  Bate Borisov (T)
2 - 1
Isloch  
1 - 0
NORB 22:59 FT
[8] Aalesund
1 - 0
KFUM Oslo [10]
-1/2 0 - 0
CHIB 22:59 FT
[7] Iquique
1 - 1
CD Magallanes [10]
0 - 0
PERA 22:59 FT
[B-4] Sport Huancayo 1
0 - 1
Sport Boys [B-5]
-1/4 0 - 0
TBNB 23:15 FT
[1] Espanyol 1
1 - 1
Tenerife [14]
-1 0 - 1
- 23:15 FT
[2] Mallorca
2 - 1
Zaragoza [15]
-1 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[9] Granada
0 - 0
Getafe [15]
+0 0 - 0
BIA 23:30 FT
[2] Antwerpen
1 - 0
Anderlecht [3]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[1] Club Brugge
1 - 2
Genk [4]
-1/2 0 - 0
GEOA 23:30 FT
[5] Dila Gori
2 - 0
Dinamo Tbilisi [2]
0 - 0
CHIA 23:30 FT
[9] Melipilla
1 - 1
Antofagasta [11]
-1/4 0 - 1
POLB 00:05 FT
[16] Resovia
1 - 1
Korona Kielce [12]
-1/2 0 - 0
- 00:10 FT
[9] Sandecja
1 - 1
Chrobry Glogow [11]
-1/2 0 - 1
ANHL2 00:30 FT
[6] Forest Green
4 - 2
Newport [5]
-1/4 2 - 0
BULA 00:30 FT
[7] Cherno More
1 - 2
Levski Sofia [9]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[10] Botev Plovdiv
5 - 0
Tsarsko Selo [8]
-1 1/4 1 - 0
GHQG 01:00 FT
  Ukraina
1 - 1
Bahrain  
-1 1/2 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A2-1] Burgos CF
0 - 0
Athletic Bilbao B [B1-2]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
ISRA 01:00 FT
[A-4] Hap. Beer Sheva
3 - 2
HIK Shmona [A-6]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[A-1] Maccabi Haifa
2 - 0
Ashdod [A-3]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[A-5] Maccabi P.Tikva
0 - 3
Maccabi TA [A-2]
+3/4 0 - 0
KSAA 01:00 FT
[4] Al Taawon (KSA)
0 - 1
Al Hilal [1]
+1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Al Faisaly (KSA)
1 - 5
Al Shabab (KSA) [2]
+1/2 1 - 1
URUA 01:00 FT
[14] CA Progreso 1
1 - 3
Nacional Montevideo [2]
+1/4 0 - 2
USB 01:00 FT
[A-6] Ch. Battery
2 - 2
New York RB II [A-7]
-3/4 2 - 0
ITAA 01:45 FT
[15] Spezia
2 - 2
Roma [7] 1
+3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[8] Sassuolo 1 2
2 - 0
Lazio [6] 1
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Atalanta 1 3
0 - 2
AC Milan [2] 3
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[12] Bologna 1
1 - 4
Juventus [4] 2
+1 3/4 1 - 3
- 01:45 FT
[5] Napoli 3
1 - 1
Verona [10] 4
-1 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[17] Torino
1 - 1
Benevento [18] 2
-3/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[4] Sevilla 1
1 - 0
Alaves [16]
-1 1/2 0 - 0
PHA 02:00 FT
[13] Angers
1 - 2
Lille [1] 2
+1 1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[17] Stade Brestois 1
0 - 2
PSG [2] 2
+2 0 - 1
- 02:00 FT
[11] Saint Etienne 1
0 - 1
Dijon [20]
-1 3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[7] Lens 3
0 - 0
Monaco [3] 2
+1 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Lyon 1
2 - 3
Nice [9] 2
-2 2 - 1
- 02:00 FT
[10] Metz 3
1 - 0
Marseille [5] 2
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Nantes 2
1 - 2
Montpellier [8] 2
-1 1 - 1
- 02:00 FT
[14] Stade Reims 1
1 - 2
Bordeaux [12] 1
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[6] Rennes 1
2 - 0
Nimes [19]
-1 3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[15] Strasbourg 1
1 - 1
Lorient [16] 1
-1/4 1 - 0
BRARS 02:00 FT
[2] Gremio/RS 1
1 - 1
Internacional/RS [1]
-1/4 1 - 0
BRASP 02:00 FT
[B-1] Sao Paulo/SP
2 - 0
Palmeiras/SP [C-2]
+0 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[15] Huachipato
0 - 2
Colo Colo [5]
+0 0 - 1
ECUA 02:00 FT
[10] SD Aucas
2 - 0
Dep.Cuenca [12]
-3/4 2 - 0
ITB 02:15 FT
[6] Cittadella
0 - 1
Venezia [5]
+0 0 - 0
BDNC 02:30 FT
  Braga 1
2 - 0
Benfica  
+1/2 1 - 0
USB 02:30 FT
[B-2] Atlanta United II 1
2 - 2
Memphis 901 [B-7]
-1/4 1 - 1
URUA 03:15 FT
[3] Wanderers 1
0 - 0
Dep. Maldonado [11]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[A-1] Uni.San Martin 1
1 - 0
Dep. Municipal [B-8]
-1/2 0 - 0
- 03:30 FT
[A-9] Melgar
3 - 0
Cienciano [A-4]
+1/4 3 - 0
- 03:30 FT
[A-3] Universitario 1
0 - 0
Carlos A. Mannucci [A-5]
-1/4 0 - 0
- 03:30 FT
[A-7] Academia Cantolao
2 - 2
Ayacucho FC [A-2]
+1/2 1 - 0
USAA 03:30 FT
[Tay-1] Seattle Sounders
1 - 1
Atlanta United [Dong-7]
-3/4 1 - 0
ECUA 04:30 FT
[8] Delfin SC
1 - 1
LDU Quito [7]
+0 1 - 1
PARA 04:45 FT
[2] Olimpia Asuncion
4 - 1
Sportivo Luqueno [8]
-3/4 2 - 1
CHIB 05:00 FT
[2] Puerto Montt
2 - 2
U.Concepcion [6]
-1/4 1 - 1
VENA 05:00 FT
[A-5] Yaracuyanos
0 - 1
Aragua [A-6]
+0 0 - 1
- 06:00 FT
[C-6] Metropolitano
3 - 2
UCV FC [C-7]
-1/2 1 - 2
USAA 06:15 FT
[Dong-9] D.C. Utd
0 - 1
Philadelphia Union [Dong-2]
+1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[2] Barcelona SC
4 - 0
Olmedo [15]
-1 3/4 1 - 0
PARA 07:00 FT
[3] Nacional
0 - 1
River Plate (PAR) [10]
-1/2 0 - 0
USB 07:00 FT
[D-2] LA Galaxy II
2 - 3
Oakland Roots [D-7]
1 - 0
MEXA 07:00 FT
[3] Puebla 1
1 - 0
Santos Laguna [5]
-1/4 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[12] Univ. de Chile (T)
0 - 1
Everton CD [10]
-1/4 0 - 0
USAA 09:25 FT
[Dong-5] Nashville FC
1 - 0
Austin FC [Tay-10]
-1/2 1 - 0
CRCA 10:30 FT
[4] Dep. Saprissa
3 - 2
Herediano [3]
1 - 1
BIHA 22:00 Hoãn
[10] FK Krupa
-
Olimpik Sarajevo [11]
-
CHIA 02:00 Hoãn
[14] Palestino
-
Audax Italiano [4]
-
BLVA 03:00 Hoãn
[1] The Strongest
-
CD Guabira [5]
-
- 05:15 Hoãn
[7] Inde. Petrolero
-
Always Ready [11]
-
- 07:30 Hoãn
[9] Oriente Petrolero
-
Blooming [12]
-
 
« 23 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo