x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 16:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
0 - 1
Red Angels Nữ [1]
0 - 0
- 16:00 FT
[3] Seoul Amaz Nữ
1 - 0
Suwon Nữ [4]
1 - 0
- 16:00 FT
[7] Sejong Sportstoto Nữ
0 - 1
Gyeongju Nữ [2]
0 - 0
- 16:00 FT
[6] Boeun Sangmu Nữ
1 - 0
Hwacheon KSPO Nữ [5]
1 - 0
HQB 17:30 FT
[10] Bucheon 1995
0 - 1
Anyang [2]
+1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[8] Busan I'Park
0 - 6
Gimcheon Sangmu [1]
+1/4 0 - 3
GHW 19:00 FT
  Uzbekistan Nữ
2 - 0
Iran Nữ  
1 - 0
ARMA 20:00 FT
[9] Alashkert
0 - 0
Sevan FC [3]
+0 0 - 0
ANHU23 22:00 FT
[1-4] Leeds Utd U23
2 - 4
Tottenham U23 [1-5]
2 - 3
ARMA 22:00 FT
[10] BKMA Yerevan
1 - 2
Urartu [5]
+1 1/4 1 - 0
TDU21 22:00 FT
[SN-1] Halmstads U21
2 - 1
Osters U21 [SN-2]
0 - 1
JORC 22:00 FT
[15] Sareeh
1 - 2
Al Salt [5]
0 - 0
FINA 22:30 FT
[5] Lahti
0 - 1
Helsinki [1]
+1/2 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  VIFK Vaasa
0 - 1
SJK Akatemia  
+1 3/4 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[11] Mioveni 1
1 - 0
FC U Craiova 1948 [13]
+0 1 - 0
SRBA 22:30 FT
[12] Radnicki Nis 1
0 - 1
Proleter NS [15]
-1 1/4 0 - 0
DENB 22:30 FT
[12] Hobro I.K.
1 - 2
Nykobing [6]
+1/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[8] Odra Opole
1 - 0
Chrobry Glogow [10]
-1/4 0 - 0
NORB 22:59 FT
[4] Fredrikstad
5 - 1
Stjordals Blink [14]
-1 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[16] Grorud IL
2 - 3
FK Jerv [2]
+1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[6] KFUM Oslo
1 - 1
Sandnes Ulf [13]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Bryne
1 - 1
Asane Fotball [9]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[15] Strommen
0 - 0
Aalesund [3]
+1 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[1] Apollon Limassol
4 - 2
Ethnikos Achnas [11]
-1 1/4 2 - 1
PERA 22:59 FT
[13] Alianza Huanuco (T)
1 - 1
Uni.San Martin [18]
+1/4 0 - 0
TNKA 23:15 FT
[2] Trabzonspor
2 - 1
Sivasspor [17]
-1 1 - 0
TNKB 23:15 FT
[4] Erzurum BB
2 - 1
Bursaspor [16]
-1/2 0 - 0
ITA 23:30 FT
[19] Cagliari 2
2 - 2
Spezia [13] 3
-1/2 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[16] FC Lviv
1 - 2
Inhulets Petrove [11]
-1/4 1 - 0
PH3 23:45 FT
[6] Chateauroux
2 - 1
Le Mans [8]
+0 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[15] Vilafranquense
1 - 1
SC Covilha [8]
+1/4 0 - 0
TDA 00:00 FT
[2] Djurgardens
0 - 0
Mjallby AIF [14]
-1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Goteborg
1 - 2
Varbergs BoIS [8]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Ostersunds
0 - 1
Kalmar [7]
+1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[6] Norrby
0 - 1
Akropolis IF [15]
-1 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Helsingborg
0 - 0
Vasalunds [14]
-1 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Hammarby Talang
3 - 3
Taby IS  
-1/4 2 - 1
DENA 00:00 FT
[5] Nordsjaelland
3 - 1
Vejle [12]
-3/4 2 - 0
EGYA 00:00 FT
[9] Ismaily SC
0 - 0
Tala'ea Al Jaish [8]
-1/4 0 - 0
JORC 00:30 FT
[4] Al Arabi (JOR)
1 - 1
Al Aqaba SC [3]
1 - 1
ANHU23 01:00 FT
[1-11] Everton U23
1 - 3
Liverpool U23 [1-10]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[2-8] Reading U23
3 - 0
Wolves U23 [2-4]
+1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2-11] Burnley U23
2 - 3
Sunderland U23 [2-12]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2-10] Nottingham Forest U23
0 - 0
Southampton U23 [2-14]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2-13] Birmingham U23 1
0 - 4
Newcastle U23 [2-9]
-1/4 0 - 2
TBNA 01:00 FT
[19] Getafe 2
0 - 1
Sevilla [6] 2
+1/4 0 - 0
TBNB 01:00 FT
[5] Mirandes
2 - 0
Amorebieta [21]
-1/4 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[9] Pacos Ferreira
1 - 3
Estoril [4]
-1/4 1 - 1
HLB 01:00 FT
[16] PSV Eindhoven U21 1
3 - 2
Eindhoven [11]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[1] AZ Alkmaar U21
1 - 0
TOP Oss [12]
-1/4 0 - 0
BULA 01:00 FT
[6] Beroe
1 - 0
Botev Vratsa [7] 1
-1 0 - 0
ICEA 01:00 FT
[8] Leiknir Rey.
0 - 0
HK Kopavogur [10]
+1/4 0 - 0
ICEW 01:00 FT
[5] UMF Selfoss Nữ
6 - 2
Vestmannaeyjar Nữ [7]
-1/2 3 - 0
- 01:00 FT
[3] Trottur Rey. Nữ
1 - 0
Thor Akureyri Nữ [6]
-1 0 - 0
LUXA 01:00 FT
[7] UT Petange
3 - 0
Rodange 91 [15] 1
0 - 0
NORB 01:00 FT
[7] Ranheim IL
0 - 4
HamKam [1]
-1/2 0 - 2
CHIB 01:00 FT
[14] U. San Felipe 1
2 - 1
Rangers Talca [8]
-1/4 0 - 0
PERA 01:15 FT
[5] UTC Cajamarca (T)
3 - 1
Alianza Atletico [17]
-1/4 0 - 1
POLB 01:30 FT
[5] Podbeskidzie
1 - 0
Skra Czestochowa [11]
-1 1/4 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[6] Steaua Bucuresti
1 - 1
Sepsi OSK [12]
-1/2 0 - 1
ARGB 01:35 FT
[B-14] Instituto
2 - 1
Deportivo Moron [B-9]
-1/4 0 - 1
ITA 01:45 FT
[11] Sampdoria 3
0 - 1
AC Milan [3] 1
+1/4 0 - 1
PHB 01:45 FT
[4] Auxerre
1 - 2
Guingamp [13]
-1/2 0 - 1
TNKA 01:45 FT
[9] Galatasaray
2 - 1
Hatayspor [4]
-1 1/4 1 - 1
ANHA 02:00 FT
[8] West Ham Utd
4 - 1
Leicester City [12] 1 1
-1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[11] Real Santa Cruz
1 - 0
CA Palmaflor [7]
-1/2 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[5] Al Masry
1 - 3
ENPPI Cairo [6]
-1/2 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[7] Stjarnan
2 - 0
Fylkir [12]
-1/4 1 - 0
BRAU20 02:15 FT
  Sao Paulo/SP U20 1
4 - 2
Palmeiras/SP U20  
-1/4 4 - 0
TBNA 03:00 FT
[8] Osasuna 4
0 - 0
Celta Vigo [18] 3
+0 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[20] Leganes
0 - 0
Burgos CF [16] 1
-3/4 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[8] Boavista
2 - 0
Santa Clara [14]
+0 1 - 0
CHIB 03:30 FT
[15] San Luis Qui.
1 - 1
Temuco [7]
+0 1 - 0
PERA 03:30 FT
[1] Alianza Lima (T)
1 - 1
Sport Huancayo [15]
-1/2 1 - 0
BRAA 06:00 FT
[18] America/MG
0 - 2
Bragantino/SP [4]
+1/4 0 - 1
- 06:00 FT
[8] Fluminense/RJ
1 - 1
Atl. Mineiro/MG [1]
+1/2 1 - 0
BLVA 06:00 FT
[10] Aurora
5 - 0
Real Potosi [15]
-1 2 - 0
CHIB 06:00 FT
[1] Coquimbo Unido
3 - 1
Iquique [13]
-1/4 1 - 1
PERA 06:00 FT
[9] Academia Cantolao (T)
2 - 1
Dep. Municipal [6]
-1/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-8] Loudoun United
0 - 2
Tampa Bay Rowdies [A-1]
+3/4 0 - 2
PARA 06:30 FT
[6] Guarani CA
2 - 2
Libertad [1]
+1/4 1 - 1
ECUA 07:00 FT
[7] Barcelona SC
0 - 2
LDU Quito [3]
-1 0 - 1
ARGB 07:10 FT
[A-17] Nueva Chicago
0 - 3
Ate Brown [A-1]
+1/4 0 - 3
COLA 08:00 FT
[11] Atl. Bucaramanga
1 - 1
Atletico Huila  
-3/4 0 - 1
USB 08:00 FT
[C-4] Austin Bold
1 - 1
New Mexico United [C-5]
+0 0 - 1
ANHU23 01:00 Hoãn
[1-9] Leicester City U23
-
Derby County U23 [1-12]
-
 
« 23 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo