x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQA 17:00 FT
[9] Gwangju
2 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
+0 1 - 0
AFCC 18:00 FT
[D-1] Mohun Bagan (T)
1 - 1
Bashundhara Kings [D-2]
-1/4 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[1] Ararat Y (T)
3 - 2
Noravank SC [7]
-1 3/4 2 - 0
TAJA 20:00 FT
  Fayzkand
0 - 0
Ravshan Kulob  
0 - 0
ARMA 22:00 FT
[4] Pyunik
1 - 1
Van Yerevan [6]
-1/2 1 - 1
TDU21 22:00 FT
[AN-4] Elfsborg U21
2 - 3
Hacken U21 [AN-3]
1 - 2
- 22:00 FT
[SN-1] Halmstads U21
1 - 1
Kalmar U21 [SN-6]
0 - 0
- 22:00 FT
[SN-3] Helsingborg U21
1 - 1
Landskrona U21 [SN-5]
1 - 0
- 22:00 FT
[AN-1] Varbergs BoIS U21
3 - 2
Orgryte IS U21 [AN-6]
1 - 1
JORC 22:00 FT
[13] S.Al.Ordon
2 - 2
Sahab [14]
+1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 1-3
TAJA 22:00 FT
  FK Dushanbe 83
0 - 5
Istiklol Dushanbe  
0 - 3
CHIB 22:00 FT
[16] Barnechea (T)
1 - 1
Cobreloa [11]
+0 0 - 0
NPA 22:00 FT
[10] Chippa Utd
0 - 0
Mamelodi Sun. [1]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Marumo Gallants FC
0 - 0
Orlando Pirates [4]
+1/2 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[16] Wadi Degla SC (T)
0 - 0
Ceramica Cleopatra [11]
-1/4 0 - 0
AFCC 22:59 FT
[D-4] Maziya S&RC
2 - 6
Bengaluru [D-3]
0 - 3
DUC4N 22:59 FT
[2] Bahlinger
2 - 1
TSG Balingen [14]
-1/2 1 - 0
CHIB 22:59 FT
[3] Dep. Copiapo
2 - 2
Puerto Montt [5]
-1/2 1 - 2
ALGA 23:30 FT
[7] MC Alger (T)
4 - 4
Hussein Dey [14]
-1/2 3 - 3
- 23:30 FT
[1] CR Belouizdad
4 - 2
US Biskra [15]
-1 1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[19] CA BB Arreridj
2 - 2
O Medea [11]
+1/4 2 - 2
- 23:30 FT
[16] WA Tlemcen
1 - 0
ES Setif [2]
-1 1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Paradou AC
0 - 1
JS Kabylie [6]
-3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[20] JSM Skikda
0 - 3
USM Alger [4]
+1 3/4 0 - 2
DUC3 00:00 FT
[17] Zwickau
1 - 1
Viktoria Berlin [2]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Munchen 1860
3 - 0
Vik.Koln [19]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Verl
0 - 3
Ein.Braunschweig [9]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Waldhof Man.
5 - 0
Meppen [15]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[8] Hallescher
1 - 0
Kaiserslautern [16]
+0 1 - 0
DUC4N 00:00 FT
[8] Hoffenheim II
3 - 1
FSV Frankfurt [13]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[1] SSV Ulm
4 - 2
Elversberg [7]
+1/2 3 - 1
- 00:00 FT
[15] Koblenz
4 - 0
Homburg [10]
+1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[9] Pirmasens
1 - 0
Aalen [17]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[16] Astoria Walldorf
0 - 3
Sonnenhof [6]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
1 - 0
Giessen [18]
+1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[11] GAIS
0 - 1
Jonkopings [7]
+0 0 - 0
ARGA 00:15 FT
[B-9] Patronato Parana
1 - 1
Banfield [A-12]
+1/4 1 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Bonner SC
1 - 3
SV Straelen  
+0 1 - 0
JORC 00:30 FT
[11] Ma'an SC
0 - 0
Buqaa Amman [6]
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
- 00:30 FT
[7] Faisaly (JOR)
1 - 0
Ramtha [12]
-1/4 0 - 0
ANHLC 01:00 FT
  Swansea City
4 - 1
Plymouth Argyle  
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Norwich
6 - 0
Bournemouth  
-3/4 3 - 0
- 01:00 FT
  Oldham
0 - 0
Accrington  
+3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
ANHFLT 01:00 FT
[N.F-1] Lincoln
3 - 2
Man Utd U21 [N.F-3] 1
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[S.E-3] Exeter City
1 - 1
Chelsea U21 [S.E-2]
+0 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
- 01:00 FT
[N.E-3] Scunthorpe Utd
0 - 3
Man City U21 [N.E-2]
+1 0 - 2
ICEB 01:00 FT
[6] Vestri
2 - 0
Vik. Olafsvik [12]
-1 1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[4] Kordrengir (T) 1
2 - 0
Thor Akureyri [9]
-1 2 - 0
- 01:00 FT
[8] UMF Selfoss
3 - 0
Afturelding [10]
-1/4 1 - 0
ICEW 01:00 FT
[4] Stjarnan Nữ
1 - 0
Fylkir Nữ [10]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:05 FT
[A-8] Atletico Atlanta
1 - 0
Belgrano [A-5]
+1/4 1 - 0
ANHLC 01:45 FT
  Shrewsbury 1
0 - 2
Rochdale  
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  Blackpool
2 - 3
Sunderland  
+0 1 - 1
- 01:45 FT
  Morecambe
2 - 4
Preston North End  
+1/2 1 - 2
- 01:45 FT
  Barrow
0 - 6
Aston Villa  
+1 0 - 3
- 01:45 FT
  Birmingham
0 - 2
Fulham  
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Brentford
3 - 1
Forest Green  
-1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Cardiff City 3
0 - 2
Brighton  
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Gillingham
1 - 1
Cheltenham  
+1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
- 01:45 FT
  Huddersfield 2
1 - 2
Everton   1 1
+1 1 - 1
- 01:45 FT
  Leeds Utd
3 - 0
Crewe Alexandra  
-2 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Millwall
3 - 1
Cambridge Utd  
-1 2 - 1
- 01:45 FT
  Northampton
0 - 1
Wimbledon  
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  QPR
2 - 0
Oxford Utd  
-3/4 2 - 0
- 01:45 FT
  Sheffield Utd 4
2 - 1
Derby County  
-1 0 - 1
- 01:45 FT
  Stevenage
2 - 2
Wycombe  
+1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-5
- 01:45 FT
  Stoke City
2 - 0
Doncaster Rovers  
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Watford 3
1 - 0
Crystal Palace   1
+0 0 - 0
- 01:45 FT
  Wigan
0 - 0
Bolton  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
ANHL2 01:45 FT
[2] Leyton Orient
0 - 2
Harrogate Town [3]
+0 0 - 2
C1 02:00 FT
  Ludogorets 3
2 - 1
Malmo [H-4] 2
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
  Ferencvaros 1 6
2 - 3
Young Boys [F-1] 1
+1/4 2 - 1
- 02:00 FT
  PSV Eindhoven 3
0 - 0
Benfica [E-2] 1 5
-1/2 0 - 0
ANHLC 02:00 FT
  Nottingham Forest
0 - 4
Wolves  
+1 1/4 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[12] El Gouna
3 - 3
Ahly Cairo [2]
+1 3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[1] Zamalek SC
2 - 0
Al Intagh Al Harbi [17]
-2 1 - 0
ICEB 02:15 FT
[11] Trottur Rey.
2 - 2
Fram Rey. [1]
+1 3/4 1 - 1
- 02:15 FT
[5] Grotta
2 - 1
UMF Grindavik [7]
-1/4 1 - 1
ARGA 02:30 FT
[A-3] Colon
1 - 1
Sarmiento Junin [B-12]
-3/4 0 - 1
EGYA 02:30 FT
[18] Aswan FC (T)
1 - 3
Semouha Club [4]
+1 0 - 2
CRCA 03:00 FT
[8] Guanacasteca
2 - 1
Perez Zeledon [12]
-1/2 1 - 1
ALGA 03:00 FT
[17] ASO Chlef
2 - 1
RC Relizane [12]
-1 1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[18] USM Bel Abbes
0 - 1
CS Constantine [8]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[3] JS Saoura
4 - 1
Ain M'lila [13]
-3/4 3 - 1
- 03:00 FT
[5] MC Oran
1 - 2
NC Magra [10]
-1 0 - 1
ARGA 04:45 FT
[B-8] Atletico Tucuman
2 - 0
Independiente [B-3]
+0 0 - 0
BRB 05:00 FT
[5] Guarani/SP
3 - 0
Operario/PR [10]
-1/4 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[10] Tepatitlan FC
2 - 0
Venados [9]
-1/2 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[7] Cartagines
0 - 1
Guadalupe FC [9]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-4] Racing Club
0 - 0
C. Cordoba SdE [A-11]
-1/2 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[4] Pumas Tabasco
0 - 2
Dorados [1]
+0 0 - 2
BRB 07:30 FT
[12] CSA/AL
0 - 1
Nautico/PE [8]
+0 0 - 0
COLB 07:40 FT
[9] Real Cartagena
2 - 0
Cortulua [5]
+1/4 2 - 0
CRCA 09:00 FT
[3] Dep. Saprissa
4 - 0
Jicaral Sercoba [10]
-1 1/4 2 - 0
MEXB 09:05 FT
[5] Tampico Madero
1 - 1
CD Tapatio [17]
-3/4 0 - 0
HQA 18:00 Hoãn
[12] Gangwon
-
Jeju Utd [8]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Utrecht U21
-
Go Ahead Eagles  
-
TAJA 19:00 Hoãn
  FK Khujand
-
FK Khatlon  
-
 
« 24 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo