x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 14:00 FT
[13] Nara Club
2 - 2
Maruyasu Okazaki [12]
+0 1 - 1
MAPL 15:45 FT
[6] Kuching FA (T)
2 - 1
Johor Darul Takzim II [3]
0 - 1
NHATB 16:00 FT
[14] Tochigi SC
0 - 1
Thespa Kusatsu [16]
-1/4 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[5] Urawa Red
1 - 0
Sanf Hiroshima [10]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[20] Yokohama FC
3 - 1
Gamba Osaka [14]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
0 - 4
Kashima Antlers [6]
+1/2 0 - 2
- 17:00 FT
[19] Oita Trinita
1 - 3
Vissel Kobe [4]
+1/2 1 - 2
- 17:00 FT
[11] Consa. Sapporo
0 - 2
Nagoya Grampus [3]
+0 0 - 2
- 17:00 FT
[9] Avispa Fukuoka
1 - 0
Kawasaki Fro. [1]
+1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Cerezo Osaka
1 - 5
Shonan Bellmare [16]
-1/2 0 - 3
- 17:00 FT
[7] Sagan Tosu 1
0 - 4
Yokohama FM [2]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[17] Tokushima Vortis
0 - 1
Kashiwa Reysol [13]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[18] Vegalta Sendai
1 - 2
FC Tokyo [8]
+1/4 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[19] Zweigen Kan.
0 - 2
V-Varen Nagasaki [6]
+1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
2 - 0
Pohang Steelers [6]
-1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[7] Incheon Utd
2 - 0
Daegu [3]
+1/2 1 - 0
- 17:30 FT
[10] FC Seoul
1 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+3/4 0 - 2
- 18:00 FT
[5] Suwon Bluewings 1
0 - 3
Suwon FC [4]
+0 0 - 0
AUSFWP 18:30 FT
[6] ECU Joondalup (T)
2 - 2
Inglewood Utd [5]
-1/4 1 - 1
SINA 18:45 FT
[7] Geylang Intl
3 - 1
Tampines Rovers [4]
0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[3] Mainz II
2 - 1
TSV Steinbach [5]
+1/4 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 0
M.gladbach II  
+0 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[9] Kokand-1912
2 - 0
Surkhon Termiz [13]
-1/2 2 - 0
ARMA 20:00 FT
[2] Ararat-Armenia
5 - 2
FC Noah [8]
-1 1/4 1 - 2
NPA 20:00 FT
[2] SuperSport Utd
3 - 1
Golden Arrows [8]
-1/4 1 - 0
MDVA 21:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
3 - 4
Milsami [1]
1 - 1
UZBA 21:00 FT
[10] Metallurg Bekabad
1 - 2
Mash'al Mubarek [11]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
2 - 1
Qyzylqum [7]
-1/2 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[10] Leotar Trebinje
2 - 2
NK Posusje [11]
0 - 2
JORC 22:00 FT
[16] Sheikh Hussein
1 - 0
Ader SC [1]
1 - 0
NPA 22:00 FT
[14] Amazulu
0 - 0
Moroka Swallows [11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Maritzburg Utd
0 - 2
Sekhukhune Utd [7]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[3] Stellenbosch FC
1 - 0
TS Galaxy [15]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Royal AM
1 - 2
Cape Town City [9]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Kaizer Chiefs
2 - 1
Baroka FC [6]
-1/2 2 - 0
UAEA 22:15 FT
[10] Ittihad Kalba
0 - 0
Al Jazira [2]
+1 0 - 0
- 22:15 FT
[3] Al Shabab (UAE)
1 - 0
Ajman [7] 1
-1 1/4 1 - 0
MNEA 22:30 FT
[6] Rudar
1 - 1
Buducnost [7]
1 - 1
FINB 22:30 FT
[4] Jaro
1 - 1
EIF Ekenas [5]
-1/4 1 - 1
CHIA 22:30 FT
[15] Melipilla (T)
1 - 1
Curico Unido [16]
+0 0 - 0
BHRA 22:35 FT
[8] Muharraq
0 - 0
AL Riffa [4]
0 - 0
DUC4N 22:59 FT
[12] Hessen Kassel
3 - 2
Stuttgart II [11]
+1/2 1 - 1
DUC4T 22:59 FT
  Fort.Dusseldorf II
3 - 1
Rodinghausen  
+0 2 - 1
- 22:59 FT
  Lippstadt
2 - 0
A.Aachen  
+0 1 - 0
KSAA 23:05 FT
[3] Al Raed
2 - 0
Hazm [12]
+0 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[20] Havelse
0 - 3
Turkgucu-Ataspor [10]
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[14] Freiburg II
1 - 0
Wurzburger [18]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Duisburg
0 - 2
Wehen [7]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Osnabruck 1
2 - 1
B.Dortmund II [4]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Saarbrucken
2 - 1
Magdeburg [1]
+0 0 - 1
DUC4T 00:00 FT
  Wuppertaler
0 - 1
Essen  
+1 0 - 1
PHB 00:00 FT
[2] Ajaccio
2 - 0
Caen [9]
-1/4 1 - 0
MDVA 00:00 FT
[2] Petrocub
2 - 0
FC Floresti [8]
0 - 0
DENB 00:00 FT
[9] HB Koge
0 - 1
Helsingor [1]
+1 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[14] Ghazl Al Mahalla 1
1 - 2
Arab Contractors [10]
+1/4 1 - 0
ARGA 00:15 FT
[A-6] Rosario Central
4 - 0
Arsenal Sarandi [A-13]
-1/2 4 - 0
DUC4B 00:30 FT
[A-4] Drochtersen/Assel
2 - 0
Ein. Norderstedt [A-8]
-1/4 2 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Fortuna Koln
1 - 1
RW Ahlen  
-1 1 - 1
- 00:30 FT
  Preussen Munster
2 - 0
Sportfreunde Lotte  
-2 2 - 0
- 00:30 FT
  Uerdingen
2 - 3
Wiedenbruck  
1 - 0
- 00:30 FT
  Homberg
1 - 1
Wegberg-Beeck  
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
  Oberhausen
1 - 0
FC Koln II  
-1/4 0 - 0
JORC 00:30 FT
[10] Jazeera Amman
0 - 0
Ahli Amman [2]
0 - 0
- 00:30 FT
[9] Jalil Club (T)
0 - 4
Wihdat [8]
+1 1/4 0 - 2
UAEA 00:30 FT
[8] Al Wasl
1 - 1
Khorfakkan [11]
-1 1 - 1
- 00:30 FT
[1] Al Ain
2 - 0
Emirates Club [13]
-2 2 - 0
KSAA 00:45 FT
[10] Al Ahli (KSA)
1 - 1
Dhamak [5]
-1 1 - 1
ICEA 01:00 FT
[11] IA Akranes
0 - 2
KR Reykjavik [4]
+1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[3] KA Akureyri
0 - 2
Breidablik [2]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Hafnarfjordur
0 - 0
Keflavik [9]
-1 1/4 0 - 0
ICEW 01:00 FT
[1] Valur Nữ
6 - 1
UMF Tindastoll Nữ [9]
-2 3/4 2 - 0
BHRA 01:00 FT
[7] Al Ahli (BHR) 1
1 - 1
Al Najma (BHR) [2]
1 - 1
CHIA 01:00 FT
[8] Antofagasta
2 - 0
Palestino [12]
+0 2 - 0
DUCC 01:15 FT
  Bremer SV 1
0 - 12
Bayern Munich  
+5 1/2 0 - 5
ANHLC 01:45 FT
  Newport
0 - 8
Southampton  
+1 1/2 0 - 3
- 01:45 FT
  Newcastle
0 - 0
Burnley  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
C1 02:00 FT
  Dinamo Zagreb
0 - 0
Sheriff Tiraspol [D-1]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
  Brondby
1 - 2
RB Salzburg [G-1]
+1 0 - 2
- 02:00 FT
[D-4] Shakhtar Donetsk (T)
1 - 2
Monaco  
+1/2 0 - 2
TS 90: 1-2; HP: 1-0
ANHLC 02:00 FT
  West Brom
0 - 6
Arsenal  
+2 0 - 3
BRB 02:00 FT
[16] Vila Nova/GO
1 - 0
Avai/SC [6]
+1/4 0 - 0
COLC 02:00 FT
[32] La Equidad
1 - 0
Llaneros FC [2]
-1 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[13] Masr lel Maqassah (T)
0 - 5
Pyramids FC [3]
+1 1/4 0 - 4
ARGA 02:30 FT
[B-6] Defensa YJ
2 - 0
Newells Old Boys [B-7]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[B-2] Lanus
2 - 0
Gimnasia LP [B-10]
-1/2 2 - 0
CHIA 03:30 FT
[3] U. La Calera
1 - 1
Colo Colo [1]
+1/2 0 - 1
CRCA 04:00 FT
[4] Sporting (CRC)
0 - 0
San Carlos [11]
-1/4 0 - 0
ARGA 04:45 FT
[B-11] CA Huracan
1 - 1
Velez Sarsfield [B-5]
+1/4 1 - 0
BRC 05:00 FT
  Atletico/PR
1 - 0
Santos/SP  
-1/2 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[8] Tlaxcala FC
0 - 0
Atlante [2]
+1/4 0 - 0
CHIA 06:00 FT
[2] Univ. Catolica
2 - 2
Nublense [10]
-3/4 0 - 1
COLB 06:00 FT
[15] Barranquilla
2 - 1
Valledupar [6]
+1/4 1 - 0
COLC 06:00 FT
[31] Junior Barranquilla
4 - 3
Pereira [7]
-1 1/2 1 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-10] CA Platense
1 - 3
Boca Juniors [B-4]
+1/4 1 - 1
COLC 07:00 FT
[28] Deportes Tolima
1 - 0
Rionegro Aguilas [33]
-3/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[B-3] Tulsa Roughnecks
2 - 1
Memphis 901 [B-7]
-1/4 0 - 0
USW 07:00 FT
[10] Kansas City Nữ
2 - 1
Racing Louisville Nữ [9]
-1/4 2 - 0
CRCA 07:00 FT
[2] Santos Guapiles
2 - 1
Herediano [1]
+1/4 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[11] Cancun FC
3 - 1
Mineros de Zac. [14]
-1/4 2 - 0
BRC 07:30 FT
  Gremio/RS 1
0 - 4
Flamengo/RJ  
+3/4 0 - 0
- 07:30 FT
  Sao Paulo/SP
2 - 2
Fortaleza/CE  
-1/2 0 - 0
COLC 08:00 FT
[30] Deportivo Pasto
3 - 1
Alianza Petrolera [10]
-1/2 2 - 0
CRCA 08:00 FT
[6] Alajuelense
1 - 0
Municipal Grecia [5]
-1 1 - 0
COLC 08:05 FT
[29] Deportivo Cali
2 - 2
Inde.Medellin [8]
-1/4 1 - 1
MEXB 09:05 FT
[6] Raya2
1 - 0
Celaya [7]
+0 1 - 0
USW 09:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ
2 - 1
NJ/NY Gotham Nữ [8]
2 - 0
TAJA 19:00 Hoãn
  FC Istaravshan
-
FC Kuktosh  
-
- 19:00 Hoãn
  FK Eskhata
-
CSKA Pamir Dushanbe  
-
TDU21 22:00 Hoãn
[SN-8] Varnamo U21
-
Trelleborgs U21 [SN-9]
-
EGYA 22:30 Hoãn
[7] Ittihad Alexandria
-
NBE SC [15]
-
 
« 25 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo