x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHQG 19:00 FT
  Ethiopia
0 - 0
Sierra Leone  
0 - 0
KAZA 19:00 FT
[5] Ordabasy 1
0 - 5
FK Kyzylzhar [4]
-1/4 0 - 2
UZBA 19:00 FT
[12] Andijan
1 - 4
Bunyodkor [2]
+1 1 - 1
NGA 20:30 FT
[12] Ufa
1 - 2
Krylya Sovetov [10]
+0 0 - 2
C3 21:00 FT
[H-2] Kairat Almaty
3 - 1
Fola Esch  
-2 3 - 1
GHW 21:00 FT
  Uzbekistan Nữ
1 - 1
Iran Nữ  
1 - 0
MDVA 21:00 FT
[7] Dinamo-Auto
3 - 3
Zimbru [6]
1 - 1
UZBA 21:00 FT
[1] Pakhtakor
1 - 0
FK AGMK [4]
-1 1/2 1 - 0
C2 22:00 FT
  Alashkert (T) 1
0 - 0
Rangers [A-4]
+1 1/2 0 - 0
GHW 22:00 FT
  Bosnia & Herz Nữ
1 - 0
North Macedonia Nữ  
0 - 0
BULA 22:00 FT
[12] Tsarsko Selo
0 - 0
Botev Plovdiv [1]
-1/4 0 - 0
UAEA 22:15 FT
[5] Al Nasr (UAE)
5 - 0
Al Oruba (UAE) [12]
-2 3 - 0
- 22:15 FT
[14] Al Dhafra 1
0 - 1
Al Sharjah [4]
+1 1/2 0 - 1
NGA 22:30 FT
[9] Spartak Moscow
1 - 2
FK Sochi [4]
-1/2 0 - 0
BHRA 22:35 FT
[1] Manama
1 - 0
East Riffa [5]
+1/4 1 - 0
- 22:35 FT
[6] Al Khaldiya(BHR)
2 - 0
Budaiya (BHR) [10]
0 - 0
KSAA 22:45 FT
[4] Al Fateh
2 - 0
Al Shabab (KSA) [11] 2
+1/4 1 - 0
C2 22:59 FT
  Helsinki
2 - 5
Fenerbahce [D-3]
+1/4 1 - 2
C3 22:59 FT
[F-4] Lincoln Red Imps
1 - 1
Riga FC  
+1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
- 22:59 FT
  MSK Zilina
0 - 3
Jablonec [D-1]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[C-2] Bodo Glimt
1 - 0
Zalgiris  
-1 3/4 0 - 0
GHQG 22:59 FT
  Sudan
3 - 0
Niger  
1 - 0
NORB 22:59 FT
[11] Ullensaker/Kisa
2 - 1
Bryne [12]
-1/4 2 - 0
KSAA 23:05 FT
[14] Abha
1 - 1
Al Ettifaq [9]
+0 0 - 1
C2 23:30 FT
  Zorya
2 - 3
Rapid Wien [H-3]
+0 1 - 2
ISRB 23:45 FT
[9] H. Petah Tikva
2 - 1
Bnei Yehuda [11]
+3/4 1 - 0
- 23:45 FT
[15] Hapoel R. Gan
1 - 1
Maccabi Bnei Raina [7]
-1/2 1 - 0
- 23:45 FT
[13] INR HaSharon
1 - 1
AS Ashdod [2]
-1/4 1 - 0
- 23:45 FT
[16] Beitar TA Ramla
1 - 3
HR Letzion [5]
-1/4 1 - 1
- 23:45 FT
[3] Hapoel Umm Al Fahm
2 - 1
Hapoel Raanana [14]
+0 1 - 1
C3 00:00 FT
[E-3] Maccabi Haifa
4 - 0
Neftchi Baku  
-1 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[F-1] Kobenhavn
5 - 0
Sivasspor  
-1 2 - 0
- 00:00 FT
  Hammarby
2 - 0
Basel [H-1]
+0 0 - 0
TS 90': 2-0; TONG TS: 3-3; HP: 1-1; Pen: 3-4
- 00:00 FT
  Elfsborg
3 - 1
Feyenoord [E-2]
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[B-4] Anorthosis
3 - 1
Hap. Beer Sheva  
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[C-4] Cska Sofia (T) 1
2 - 0
Vik.Plzen  
-1/4 1 - 0
TS 90': 2-0; TONG TS: 2-2; HP: 1-0
- 00:00 FT
[C-1] Roma
3 - 0
Trabzonspor  
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Rosenborg
1 - 3
Rennes [G-2]
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[G-1] Vitesse Arnhem
2 - 1
Anderlecht  
+0 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[7] Chaves 1
3 - 0
Academico Viseu [12]
-1 1 - 0
ARGA 00:15 FT
[A-5] Godoy Cruz
1 - 2
Union Santa Fe [B-13]
+0 1 - 1
C3 00:30 FT
[A-1] Maccabi TA
2 - 0
Shakhter Kar.  
-1 1/2 2 - 0
NGA 00:30 FT
[11] Akhmat Groznyi
2 - 1
Arsenal-Tula [13]
-3/4 1 - 1
UAEA 00:30 FT
[6] Al Wahda(UAE)
1 - 1
Baniyas [9]
-3/4 0 - 0
NGA 00:45 FT
[1] Zenit
1 - 0
CSKA Moscow [7]
-1 1/4 0 - 0
KSAA 00:45 FT
[8] Al Nasr (KSA)
3 - 1
Al Taawon (KSA) [15] 1
-1 0 - 0
C2 01:00 FT
[E-1] Galatasaray (T)
2 - 1
Randers  
-3/4 0 - 1
C3 01:00 FT
[B-2] Gent
3 - 0
Rakow Czestochowa  
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  HNK Rijeka
0 - 2
PAOK [F-2]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
  St. Johnstone 2
0 - 2
Lask [A-2]
+1/2 0 - 0
ICEW 01:00 FT
[8] Keflavik IF Nữ
1 - 1
Breidablik Nữ [2]
+1 3/4 1 - 0
BHRA 01:00 FT
[9] Al Hadd
0 - 0
Al Hala [3]
-1 0 - 0
CHIA 01:00 FT
[11] La Serena
0 - 2
Audax Italiano [4]
+1/4 0 - 0
C2 01:15 FT
  AZ Alkmaar
2 - 1
Celtic [G-3]
-1/4 2 - 1
C3 01:15 FT
[E-4] Union Berlin (T)
0 - 0
KuPS  
-2 0 - 0
C2 01:30 FT
  CFR Cluj 1
1 - 2
Crvena Zvezda [F-1]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
  Slo. Bratislava 1
2 - 2
Olympiakos [D-1]
+3/4 1 - 1
C3 01:45 FT
  Shamrock Rovers
0 - 1
Flora Tallinn [B-3]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Aberdeen
1 - 3
Karabakh Agdam [H-3]
-1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[G-3] Tottenham
3 - 0
Pacos Ferreira  
-2 1/4 2 - 0
C2 02:00 FT
[D-4] Antwerpen
2 - 0
Omonia Nicosia  
-1 1 - 0
TS 90': 2-0; TONG TS: 4-4; HP: 0-0; Pen: 3-2
- 02:00 FT
[C-1] Legia Wars.
2 - 1
Slavia Praha  
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[B-4] Sturm Graz
2 - 0
Mura  
-1 1/2 1 - 0
C3 02:00 FT
[B-1] FK Partizan
2 - 0
Santa Clara  
-3/4 2 - 0
COLC 02:00 FT
[34] Santa Fe
1 - 0
Atl. Bucaramanga [9]
-3/4 1 - 0
ARGA 02:30 FT
[A-7] Argentinos Jun.
1 - 2
Talleres Cordoba [B-1]
-1/4 0 - 1
BRB 03:00 FT
[19] Confianca/SE
1 - 2
Goias/GO [2]
+1/4 0 - 1
VENA 03:00 FT
[C-5] Mineros Guayana
2 - 0
LALA FC [C-7]
-1/2 1 - 0
EGYA 03:15 FT
[8] Tala'ea Al Jaish
0 - 0
Al Masry [5]
-1/4 0 - 0
CHIA 03:30 FT
[17] San. Wanderers
1 - 2
U. Espanola [6]
-1/4 1 - 1
ARGA 04:45 FT
[A-2] Estudiantes LP
2 - 0
San Lorenzo [A-8]
-1/2 1 - 0
VENA 05:15 FT
[A-3] Yaracuyanos (T)
0 - 2
Aragua [A-6]
+0 0 - 2
CHIA 06:00 FT
[14] O Higgins
1 - 0
Everton CD [9]
+1/4 0 - 0
CHIB 06:00 FT
[4] San Marcos A.
2 - 1
CCDA Fernandez Vial [12]
+0 2 - 0
COLC 06:00 FT
[26] America Cali
0 - 0
Jag de Cordoba [13]
-1 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-1] River Plate
2 - 0
Aldosivi [A-9]
-1 1/2 1 - 0
BRC 07:30 FT
  Fluminense/RJ (T)
1 - 2
Atl. Mineiro/MG  
+1/2 1 - 2
COLC 08:05 FT
[27] Atl. Nacional
3 - 0
Patriotas [14]
-1 1/2 2 - 0
MEXB 09:00 FT
[3] Morelia
2 - 1
Correcaminos [15]
-1 1 - 1
 
« 26 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo