x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 12:00 FT
  Ufa U21 1
2 - 1
Rubin Kazan U21  
+1/4 1 - 1
GHW 14:00 FT
  Bulgaria U19 Nữ
0 - 4
Serbia U19 Nữ  
0 - 2
GHQG 14:50 FT
  Libya (T)
3 - 2
Iraq U23  
2 - 1
CZEU19 15:00 FT
  MFk Karvina U19 1
1 - 0
Vik. Plzen U19  
+1 3/4 0 - 0
MAPL 15:45 FT
[8] Kelantan
2 - 1
Negeri Sembilan [1]
1 - 1
NGAU21 16:00 FT
  Arsenal Tula U21 1
1 - 3
Krasnodar U21  
1 - 1
- 16:00 FT
  Chertanovo U21
0 - 3
Rostov U21  
0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Hradec Kralove U19
3 - 0
Pardubice U19  
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
  Sigma Olomouc U19
3 - 1
Slovacko U19  
-1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Opava U19 1
0 - 4
Brno U19  
0 - 2
- 16:00 FT
  Pribram U19
0 - 4
Sparta Praha U19  
0 - 2
NGAU21 17:00 FT
  Din. Moscow U21 1
2 - 2
Kryliya Sov. U21  
-3/4 1 - 1
- 17:00 FT
  Khimki U21
1 - 4
Akhmat Gr. U21  
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
1 - 0
Ural U21  
1 - 0
AUSQSL 17:00 FT
  Gold Coast Utd
2 - 0
Capalaba  
-1 3/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[10] Changwon City
0 - 1
Cheongju FC [12]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[1] GimPo Citizen
1 - 1
Daejeon Korail [9]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[3] Busan Transp.
2 - 1
Gangneung City [15]
-1/2 0 - 1
GHU17 18:00 FT
  Phần Lan U17
3 - 1
Iceland U17  
1 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-5] Tottenham U23 1
1 - 2
Arsenal U23 [1-2]
0 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Zenit U21
1 - 0
FK Sochi U21  
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
  Spartak Mos. U21
3 - 0
Nizhny Nov U21  
-1 3/4 0 - 0
CZEU19 18:00 FT
  C. Budejovice U19
1 - 1
Mlada Boleslav U19  
-1/4 0 - 1
SINA 18:45 FT
[2] Lion City Sailors
1 - 1
Hougang Utd [3]
0 - 0
AUSBPL 18:50 FT
[6] Mount Gravatt
3 - 1
Acacia Ridge [7]
-1/4 0 - 1
ANHU23 19:00 FT
[2-12] Sunderland U23
3 - 4
Norwich City U23 [2-2]
2 - 3
BLRA 19:00 FT
[16] Sputnik Rechitsa
0 - 3
FK Smorgon [15]
CZEU19 19:00 FT
  Banik Ostrava U19
3 - 0
Slavia Praha U19  
+1 1/2 2 - 0
MASL 20:00 FT
[1] Darul Takzim
3 - 0
Pahang [10]
-3 3 - 0
MAPL 20:00 FT
[7] PDRM FA
0 - 3
Sarawak [2]
+1/4 0 - 2
NGA 20:30 FT
[16] Ural S.r.
1 - 1
Rostov [14]
+1/4 0 - 0
NGAU21 21:00 FT
  CSKA Mos. U21
2 - 0
Akademiya Konoplev U21  
-2 1/4 0 - 0
UZBA 21:00 FT
[8] Lok. Tashkent
3 - 1
Turon Yaypan [14]
-1/2 1 - 1
LITA 22:00 FT
[1] Suduva
1 - 2
Hegelmann Litauen [4]
-1 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[7] Voluntari 1
2 - 1
Chindia Targoviste [10]
+0 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[3] Dukla Praha
3 - 1
Opava [11]
-1/2 1 - 0
NGA 22:30 FT
[15] Khimki 1
1 - 1
Nizhny Nov [8]
-1/2 0 - 1
BLRA 22:30 FT
[5] Rukh Brest
1 - 0
Shakhter Soligo. [3]
+0 0 - 0
ESTA 22:30 FT
[6] Tulevik Viljandi
4 - 1
Tammeka Tartu [9]
-1/4 3 - 0
FINA 22:30 FT
[3] Seinajoen JK
4 - 0
Haka [11]
-1/2 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  JaPS
5 - 2
KaPa  
-1 1/2 2 - 1
- 22:30 FT
  KaaPo Kaarina
4 - 0
PIF Parainen  
+1/4 2 - 0
- 22:30 FT
  Jazz
0 - 1
Honka 2  
-1/4 0 - 1
BULA 22:45 FT
[2] Slavia Sofia
2 - 1
CSKA 1948 Sofia [13]
-1/2 1 - 0
ITB 22:59 FT
[1] Pisa
2 - 0
Alessandria [18]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 22:59 FT
[11] V. Aschaffenburg
1 - 4
Eltersdorf [16]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[6] TSV Aubstadt
1 - 2
Wacker Burghausen [4]
+0 0 - 1
NGA 22:59 FT
[3] Din. Moscow
1 - 1
Lok. Moscow [2]
-1/2 1 - 1
POLA 22:59 FT
[15] Stal Mielec 1
2 - 0
Gornik Leczna [17]
-1/2 2 - 0
POLB 22:59 FT
[12] Resovia
0 - 1
Korona Kielce [1]
-1/4 0 - 0
FIN3 22:59 FT
  FC Kiffen
1 - 1
KuFu-98  
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Jyvaskyla JK
1 - 0
Vaajakoski  
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  TPV Tampere (T) 1
1 - 2
HJS Akatemia  
+1 1/2 0 - 2
SRBA 22:59 FT
[4] Backa Topola
2 - 1
Mladost Lucani [16]
-1 1/2 2 - 0
CZEB 22:59 FT
[10] Usti & Labem
2 - 2
Pribram [12]
+1/4 1 - 1
KSAA 22:59 FT
[7] Al Faisaly (KSA)
1 - 2
Al Ittihad (KSA) [1]
-1/4 1 - 2
PERA 22:59 FT
[14] Binacional (T)
3 - 1
Ayacucho FC [12]
+1/4 2 - 0
KSAA 23:15 FT
[16] Al Tai
1 - 3
Al Feiha [6]
+0 1 - 2
ITA 23:30 FT
[8] Udinese
3 - 0
Venezia [16]
-3/4 1 - 0
DUB 23:30 FT
[16] Sandhausen
0 - 2
Ingolstadt [17]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[4] Nurnberg
2 - 1
Karlsruher [5]
-1/2 0 - 0
DUC4B 23:30 FT
[B-10] Hannover II
0 - 1
Oldenburg 1897 [B-1] 1
+1/4 0 - 0
TD3 23:30 FT
  Torns IF
3 - 0
IFK Malmo  
+1/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[14] Chernomorets
2 - 2
PFK Aleksandriya [7]
+1/2 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[13] Dornbirn
4 - 1
Kapfenberg [11]
+1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[2] Liefering
0 - 0
Floridsdorfer AC [6]
-1 1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[4] SV Lafnitz
5 - 1
Horn [8]
-1 2 - 1
- 23:30 FT
[12] LASK Juniors
2 - 2
Blau Weiss Linz [5]
+1 1 - 1
- 23:30 FT
[15] St.Polten
2 - 0
Austria Wien II [10]
-1/2 2 - 0
DENB 23:30 FT
[4] Fredericia
2 - 1
Fremad Amager [10]
-1 1/4 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[8] Hallescher
4 - 4
Verl [11]
-1/4 2 - 3
DUC4B 00:00 FT
[A-3] Weiche Flensburg
2 - 1
Lubeck [A-7]
-1/4 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[5] Buchbach
4 - 0
Heimstetten [14]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[20] Rosenheim
0 - 6
Bayern Munich II [1]
+2 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[7] Unterhaching
1 - 1
FC Pipinsried [10]
-1 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[16] Optik Rathenow 1
0 - 3
Babelsberg [6]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[1] Berliner FC Dynamo
2 - 1
SV Lichtenberg [15]
-2 1 - 1
- 00:00 FT
[3] Luckenwalde
2 - 3
Hertha Berlin II [10]
-1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[8] C. Leipzig
1 - 1
Chemnitzer [12]
1 - 0
PH3 00:00 FT
[10] SO Cholet 1
1 - 1
Sedan [4]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Stade Briochin
2 - 1
Red Star 93 [16]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[3] Annecy FC
2 - 0
Boulogne [12]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[15] Orleans
0 - 1
Chambly [13]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[18] FC Bastia-Borgo 1
2 - 2
Stade Lavallois [5]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Avranches
0 - 3
Bourg Peronnas [1]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Villefranche
1 - 1
Concarneau [7]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Creteil
1 - 1
Chateauroux [6]
+1/4 1 - 0
LATA 00:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
2 - 0
BFC Daugava [6]
-2 2 - 0
TD3 00:00 FT
  Qviding
2 - 1
Lindome GIF  
-3/4 1 - 1
DENA 00:00 FT
[3] Aalborg BK
2 - 1
Nordsjaelland [5]
-1/4 1 - 1
DENB 00:00 FT
[6] Nykobing
1 - 1
Esbjerg FB [7]
-1/2 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[11] Ceramica Cleopatra
2 - 3
Ismaily SC [9]
-1/4 1 - 2
NGA 00:30 FT
[6] Krasnodar
2 - 0
Rubin Kazan [5]
-1 2 - 0
TNKA 00:30 FT
[16] Antalyaspor
3 - 2
Rizespor [20]
-1/2 1 - 0
TNKB 00:30 FT
[5] Tuzlaspor
3 - 1
Boluspor [8]
-1/4 2 - 1
KSAA 00:45 FT
[2] Al Hilal
0 - 0
Al Baten [13]
-2 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-4] Wolves U23
1 - 0
Nottingham Forest U23 [2-10]
1 - 0
- 01:00 FT
[1-12] Derby County U23 1
2 - 3
Leeds Utd U23 [1-4]
2 - 2
- 01:00 FT
[2-7] West Brom U23
3 - 2
Birmingham U23 [2-13]
1 - 1
- 01:00 FT
[1-13] Blackburn U23
1 - 1
Leicester City U23 [1-9]
1 - 1
- 01:00 FT
[2-9] Newcastle U23
2 - 0
Burnley U23 [2-11] 1
1 - 0
- 01:00 FT
[2-3] Aston Villa U23
1 - 1
Fulham U23 [2-1]
1 - 1
- 01:00 FT
[1-7] Crystal Palace U23
3 - 1
Everton U23 [1-11]
1 - 0
TBNA 01:00 FT
[9] Mallorca 4
1 - 0
Espanyol [16] 1 3
+0 1 - 0
TBNB 01:00 FT
[13] Las Palmas
2 - 1
Huesca [11]
+0 2 - 0
BDNA 01:00 FT
[17] Belenenses (T) 1
1 - 1
Moreirense [18]
+1/4 1 - 0
HLA 01:00 FT
[15] Fortuna Sittard
2 - 2
RKC Waalwijk [12]
-3/4 1 - 1
HLB 01:00 FT
[13] Ajax U21
1 - 2
SBV Excelsior [3]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Emmen
0 - 2
De Graafschap [6]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Volendam
5 - 0
MVV Maastricht [7]
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[2] Utrecht U21
3 - 0
Telstar [18]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[10] VVV Venlo
0 - 1
AZ Alkmaar U21 [1]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Eindhoven
1 - 0
Den Bosch [14]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[17] NAC Breda 1
3 - 0
ADO Den Haag [4]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[19] Helmond Sport
1 - 0
PSV Eindhoven U21 [16]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Roda JC
3 - 4
Almere City [15]
-1/4 1 - 2
BIHA 01:00 FT
[4] Sarajevo
0 - 0
Siroki Brijeg [8]
0 - 0
BULA 01:00 FT
[9] Arda Kardzhali
1 - 1
Lok. Sofia [8]
-3/4 0 - 0
BIB 01:00 FT
[6] RWD Molenbeek
0 - 0
Excelsior Virton [7]
-1 1/4 0 - 0
CROA 01:00 FT
[9] Slaven Belupo 1
0 - 1
Hrvatski Dragovoljac [10]
-1 1/4 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[10] Zalaegerzseg
1 - 3
Budapest Honved [8]
-1/4 0 - 2
RMNA 01:00 FT
[13] FC U Craiova 1948
1 - 1
Farul Constanta [5]
+0 0 - 0
SVKA 01:00 FT
[12] FK Pohronie
0 - 3
Dunajska Stred [6]
+1/4 0 - 2
SLOA 01:15 FT
[8] CM Celje
2 - 0
NK Radomlje [10]
-3/4 1 - 0
PERA 01:15 FT
[3] Melgar (T)
0 - 1
Sporting Cristal [2]
+1/4 0 - 0
AUTB 01:25 FT
[9] Grazer AK
4 - 0
Vorwarts Steyr [16]
-1 1/4 2 - 0
ITB 01:30 FT
[2] Brescia
5 - 1
Cosenza [14]
-1 1/4 2 - 0
DUA 01:30 FT
[3] B.Dortmund 2
3 - 2
Hoffenheim [10] 3
-1 1/2 0 - 0
POLA 01:30 FT
[16] Warta Poznan
1 - 1
Jagiellonia [13]
+0 0 - 0
POLB 01:30 FT
[18] Stomil Olsztyn
0 - 3
LKS Lodz [7]
+3/4 0 - 2
TSB 01:30 FT
[4] Aarau
1 - 3
Vaduz [3]
-1/2 1 - 1
ANHL1 01:45 FT
[11] Burton Albion
1 - 1
Cheltenham [9]
+0 0 - 1
ANHL2 01:45 FT
[8] Rochdale
1 - 1
Colchester Utd [16]
-1/4 0 - 1
ITA 01:45 FT
[14] Verona 2
1 - 3
Inter Milan [2] 2
+1 1 - 0
NIRA 01:45 FT
[12] Portadown FC
1 - 1
Glenavon [7]
+1 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Larne
4 - 2
Coleraine [8]
-1/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[7] Kortrijk
2 - 2
KV Mechelen [12]
-1/4 0 - 2
TNKA 01:45 FT
[15] Adana Demirspor
1 - 1
Konyaspor [3]
-1/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[4] Caernarfon Town 1
0 - 2
Newtown AFC [8]
+1/4 0 - 0
PHA 02:00 FT
[10] Nantes 2
0 - 1
Lyon [9] 1 2
+3/4 0 - 1
CHIB 02:00 FT
[9] CD Magallanes
0 - 1
San.Morning [6]
-1/4 0 - 1
EGYA 02:00 FT
[2] Ahly Cairo
2 - 1
Aswan FC [18]
-2 0 - 0
- 02:00 FT
[15] NBE SC (T)
1 - 1
Zamalek SC [1]
+1 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[10] Malaga 1
1 - 0
Alcorcon [22]
-1/4 1 - 0
ARGB 03:10 FT
[A-11] Temperley 1
0 - 0
Alvarado MDP [A-9]
-1/4 0 - 0
TBNA 03:15 FT
[3] Valencia 1
3 - 0
Alaves [20] 4
-3/4 2 - 0
BDNA 03:15 FT
[4] Estoril
2 - 1
Maritimo [11]
-1/4 1 - 1
PERA 03:30 FT
[16] Cusco FC (T) 1
2 - 2
Cienciano [8]
+0 1 - 1
BRB 05:00 FT
[20] Brasil Pelotas/RS 1
1 - 1
Remo/PA [11]
+0 1 - 1
VENA 05:15 FT
[B-3] Portuguesa 1
1 - 1
Hermanos Colmenares [B-5]
-1/2 1 - 0
CHIB 05:30 FT
[10] U.Concepcion
0 - 1
Deportes Santa Cruz [2]
-1/4 0 - 1
USAA 05:45 FT
[Dong-10] Columbus Crew
3 - 2
Cincinnati [Dong-13]
-3/4 1 - 1
ARGB 06:10 FT
[B-3] CA Guemes (T)
0 - 2
Ind.Rivadavia [B-8]
-1/4 0 - 1
USAA 06:35 FT
[Dong-5] Montreal Impact
3 - 1
Toronto [Dong-14]
-1/2 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[2] Emelec
4 - 0
Olmedo [16]
-2 3 - 0
MEXA 07:00 FT
[11] Mazatlan FC
2 - 2
San Luis [6]
-1/4 1 - 1
BRB 07:30 FT
[1] Coritiba/PR
0 - 1
Botafogo/RJ [3]
-1/4 0 - 1
VENA 07:30 FT
[A-5] Carabobo
1 - 0
Puerto Cabello [A-7]
+0 1 - 0
COLA 07:40 FT
  Dep.Quindio
2 - 1
Once Caldas [15]
0 - 1
USAA 07:45 FT
[Dong-4] Orlando City
0 - 0
Inter Miami [Dong-9]
-1/2 0 - 0
MEXA 09:06 FT
[18] Club Tijuana
2 - 2
Monterrey [5]
+1/2 1 - 2
USB 09:30 FT
[D-8] Las Vegas Lights
2 - 3
LA Galaxy II [D-6]
+1/4 1 - 1
MEXA 10:10 FT
[13] Puebla
1 - 0
Queretaro [17]
-1/4 0 - 0
NGAU21 17:00 Hoãn
  ORS 5 U21
-
Lok. Moscow U21  
-
HQA 17:30 Hoãn
[12] Gangwon
-
Gwangju [9]
-
LATA 23:00 Hoãn
[4] FK Liepaja
-
BFC Daugava [6]
-
 
« 27 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo