x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:00 FT
[9] Adelaide Utd U21 (T)
1 - 1
Adelaide Olympic [7]
+0 1 - 1
NHATA 12:00 FT
[12] Consa. Sapporo
0 - 2
Kawasaki Fro. [1]
+1/2 0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[2] Adelaide City
1 - 2
Adelaide Comets [1]
-1/2 1 - 0
- 12:30 FT
[3] Campbelltown City
3 - 1
SA Panthers [6]
-1 1/4 1 - 1
- 12:30 FT
[12] Ade. Blue Eagles 1
2 - 1
Cumberland Utd [10]
+0 1 - 1
- 12:30 FT
[5] Sturt Lions
2 - 2
Metro Stars [4]
+3/4 1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[3] Sony Sendai
4 - 1
Veertien Mie [10]
-1/4 2 - 0
NHATW 13:00 FT
[6] Ehime FC Nữ
2 - 1
Cerezo Osaka Nữ [4]
0 - 1
- 13:00 FT
[12] Yamato Sylphid Nữ
1 - 0
Nippon SS Univ Nữ [2]
1 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[12] The Gap
0 - 3
St George Willawong [4]
+1 3/4 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[5] Inglewood Utd
1 - 0
Gwelup Croatia [10]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[3] Sorrento
1 - 0
Floreat Athena [2]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[7] Armadale SC
3 - 0
Cockburn City [9]
+1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[6] ECU Joondalup
4 - 2
Bayswater City [8]
-1/4 2 - 1
- 14:00 FT
[11] Balcatta
3 - 3
Perth Glory U21 [4]
+1 1 - 2
- 14:00 FT
[12] Rockingham City
0 - 1
Perth SC [1]
+2 0 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[10] Western Spirit
2 - 2
Toowong FC [5]
+3/4 1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Moreton Bay Utd
6 - 1
Brisbane Strikers  
2 - 0
NHAT3 15:00 FT
[5] Grulla Morioka
3 - 2
Vanraure Hachinohe [9]
-1/2 1 - 1
HQ3 15:00 FT
[5] Gyeongju KHNP
0 - 2
Cheonan City [2]
+0 0 - 1
CZEB 15:15 FT
[16] Fotbal Trinec
0 - 2
SK Lisen [4]
+0 0 - 1
- 15:15 FT
[15] MFK Chrudim
0 - 1
Jihlava [9]
-1/2 0 - 0
- 15:15 FT
[13] MFK Vyskov 1
4 - 0
SK Prostejov [8]
+1/4 1 - 0
MAPL 15:45 FT
[6] Kuching FA
1 - 1
Selangor II [5]
0 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[8] Centenary Stormers 1
1 - 2
Bayside Utd [2]
+1 1/2 0 - 2
- 16:00 FT
[3] The Lakes 1
2 - 2
Albany Creek [1]
+2 1 - 1
AUSQSL 16:00 FT
  Peninsula Power 1
1 - 3
Queensland Lion  
-1/2 1 - 2
- 16:00 FT
  Logan Light.
1 - 1
Magpies Crusaders  
0 - 1
NHATA 16:00 FT
[4] Vissel Kobe
0 - 1
FC Tokyo [8]
-1/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[10] JEF United Chiba
2 - 0
V-Varen Nagasaki [6]
+0 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[6] FC Gifu
0 - 4
Fukushima Utd [1]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[14] Kamatamare San.
1 - 2
Kagoshima [7]
+1/4 1 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[2] Honda FC
2 - 0
Reinmeer Aomori [6]
1 - 0
HQA 16:00 FT
[6] Pohang Steelers
0 - 0
Suwon Bluewings [5]
-1/4 0 - 0
HQB 16:00 FT
[5] Chungnam Asan
3 - 2
Busan I'Park [8]
+0 1 - 2
AUSQSL 16:30 FT
  Redlands Utd
1 - 3
Brisbane Roar U21  
1 - 2
AUSSL 16:30 FT
[11] Adelaide Raiders 2
0 - 2
Croydon Kings [8]
+1/4 0 - 2
NHATB 16:30 FT
[1] Kyoto Sanga
3 - 1
Tokyo Verdy [11]
-3/4 0 - 1
- 16:30 FT
[7] Ryukyu
2 - 1
Blaublitz Akita [12]
-1/2 0 - 0
NHAT3 16:30 FT
[2] Kataller Toyama
2 - 1
Fujieda MYFC [10]
-1/2 1 - 1
NHATW 16:30 FT
[9] NGU Loverledge Nữ
0 - 2
Angeviolet Hiroshima Nữ [11]
0 - 1
SINA 16:30 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
4 - 0
Balestier Kh. [6]
0 - 0
- 16:30 FT
[7] Geylang Intl
2 - 3
Young Lions [8]
1 - 1
BDNB 17:00 FT
[4] Casa Pia AC
4 - 2
Benfica B [3]
-1/2 2 - 1
FINA 17:00 FT
[8] Honka 1
0 - 3
HIFK [6]
-1/2 0 - 2
FIN3 17:00 FT
  JBK
1 - 2
JS Hercules  
+1/4 0 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Zlin U19
3 - 1
Meteor Praha U19  
2 - 0
NHATA 17:00 FT
[10] Sanf Hiroshima
4 - 1
Oita Trinita [19]
-3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[2] Yokohama FM
0 - 2
Kashima Antlers [6]
-1/2 0 - 2
- 17:00 FT
[14] Gamba Osaka
0 - 1
Cerezo Osaka [11]
+1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
2 - 1
Montedio Yama. [8]
+3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[2] Jubilo Iwata
1 - 1
Sagamihara [18]
-1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[9] Mito Hollyhock
4 - 0
Alb. Niigata (JPN) [3]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[17] Giravanz Kita.
0 - 0
Okayama [13]
+1/2 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[15] Gainare Tottori
1 - 2
Roas. Kumamoto [3]
+1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[3] Daegu
3 - 1
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
2 - 2
Suwon FC [4]
-1/2 0 - 2
HQB 17:00 FT
[10] Bucheon 1995
4 - 2
Daejeon Hana Citizen [3]
+1/2 2 - 1
HQ3 17:00 FT
[6] Ulsan Citizen
1 - 0
Pyeongtaek FC [13]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Mokpo City
0 - 1
Paju Citizen [8]
0 - 1
POLA 17:30 FT
[18] Nieciecza
1 - 2
Cracovia Krakow [14]
+0 0 - 0
POLB 17:40 FT
[9] Arka Gdynia
3 - 0
Odra Opole [8]
-1 2 - 0
DUC4B 18:00 FT
[A-6] Phonix Lubeck
2 - 3
Holstein Kiel II [A-1]
-1/2 0 - 2
DUC4DB 18:00 FT
[5] CZ Jena
5 - 0
Tasmania Berlin [13]
-1 3/4 5 - 0
TDB 18:00 FT
[10] Eskilstuna City
2 - 1
Brage [13]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[5] Landskrona
0 - 1
Helsingborg [2]
+1/4 0 - 1
TD3 18:00 FT
  Vanersborgs FK
0 - 1
Skovde  
+0 0 - 1
- 18:00 FT
  Haninge/Brand.
0 - 3
Hammarby Talang  
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Brommapojkarna
3 - 0
Dalkurd FF  
-1 1/4 2 - 0
UKRA 18:00 FT
[11] Inhulets Petrove
3 - 0
FC Mariupol [15]
-1/4 1 - 0
ANHA 18:30 FT
[5] Man City 1
5 - 0
Arsenal [13] 1 2
-1 1/4 3 - 0
ANHB 18:30 FT
[10] Cardiff City
1 - 2
Bristol City [9]
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[12] Derby County
1 - 1
Nottingham Forest [24]
-1/4 1 - 0
DUB 18:30 FT
[15] Holstein Kiel
3 - 0
Erzgebirge Aue [18]
-3/4 2 - 0
- 18:30 FT
[9] Darmstadt
4 - 0
Hannover 96 [12]
-1/4 2 - 0
- 18:30 FT
[7] Heidenheim
0 - 0
Hamburger [6]
+0 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-10] Liverpool U23
1 - 1
Brighton U23 [1-3]
1 - 1
DUC3 19:00 FT
[19] Vik.Koln
3 - 1
Freiburg II [14]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Turkgucu-Ataspor
0 - 3
Osnabruck [3]
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[2] Viktoria Berlin
1 - 0
Waldhof Man. [5]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Wehen
2 - 4
Magdeburg [1]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[9] Ein.Braunschweig
1 - 1
Munchen 1860 [13]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Kaiserslautern
1 - 1
Zwickau [17]
-1/4 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[18] Greuther Furth II
1 - 1
Nurnberg II [15]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Schalding Hein. 1
1 - 3
Illertissen [8]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Schweinfurt
6 - 0
VfB Eichstatt [12]
-1 1/4 4 - 0
- 19:00 FT
[2] SpVgg Bayreuth
2 - 1
Memmingen [13]
-2 1 - 0
DUC4N 19:00 FT
[10] Homburg
3 - 3
Hoffenheim II [8]
-1/2 3 - 1
- 19:00 FT
[5] TSV Steinbach
3 - 2
TSV Schott Mainz [19]
-1 1/2 3 - 1
- 19:00 FT
[18] Giessen
0 - 1
Pirmasens [9]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Aalen
2 - 3
Bahlinger [2]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Elversberg
4 - 1
Koblenz [15]
-1 3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[13] FSV Frankfurt
1 - 0
Hessen Kassel [12]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Offenbach
1 - 2
SSV Ulm [1]
-1/2 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
0 - 1
Homberg  
-1 0 - 0
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
2 - 0
Schalke 04 II  
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  M.gladbach II
4 - 2
Lippstadt  
-3/4 3 - 0
- 19:00 FT
  FC Koln II
8 - 2
Uerdingen  
4 - 1
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
3 - 1
Bonner SC  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  SV Straelen
1 - 4
Wuppertaler  
+1/2 1 - 1
- 19:00 FT
  RW Ahlen
1 - 1
Fort.Dusseldorf II  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  A.Aachen
1 - 3
Oberhausen  
+1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[8] Jammerbugt
0 - 6
Helsingor [1]
+3/4 0 - 2
TAJA 19:00 FT
  FK Khatlon
1 - 0
FK Eskhata  
0 - 0
DUC4DB 19:05 FT
[4] VSG Altglienicke
0 - 3
Lok.Leipzig [11]
-3/4 0 - 1
ANHL1 19:10 FT
[6] Rotherham Utd 1
2 - 0
Doncaster Rovers [24]
-1 2 - 0
ANHU23 20:00 FT
[1-8] Man Utd U23 1
2 - 4
Man City U23 [1-1]
1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[B-3] Rehden
2 - 3
Oberneuland [B-6]
-1 2 - 1
PHB 20:00 FT
[8] Nimes
0 - 0
Caen [11]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Toulouse
1 - 0
Valenciennes [16]
-1 1/4 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[2] Rio Ave
2 - 1
Leixoes [10]
-3/4 1 - 0
POLA 20:00 FT
[4] Lechia GD
2 - 2
Radomiak Radom [9]
-1/4 2 - 0
NORB 20:00 FT
[2] FK Jerv
3 - 2
Fredrikstad [4]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[3] Aalesund
4 - 2
Raufoss IL [8]
-1 1/4 3 - 1
- 20:00 FT
[5] Sogndal
1 - 2
Ranheim IL [7]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Sandnes Ulf
2 - 3
Grorud IL [16]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Asane Fotball
2 - 1
Strommen [15]
-1 1 - 0
TDA 20:00 FT
[1] AIK Solna
2 - 0
Orebro [15]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[13] Degerfors IF
0 - 2
Mjallby AIF [14]
-1/4 0 - 1
TDB 20:00 FT
[12] Vasteras
1 - 3
Falkenbergs [16]
-1/2 0 - 1
TD3 20:00 FT
  Linkoping City
2 - 2
Lunds BK  
1 - 0
- 20:00 FT
  Ljungskile SK
2 - 1
Atvidabergs  
-3/4 1 - 0
MASL 20:00 FT
[4] Kedah FA
1 - 0
Perak FA [11]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Selangor FA 1
1 - 1
Melaka FA [7]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] UiTM FC
4 - 0
Sabah FA [9]
2 - 0
SRBA 20:25 FT
[14] FK Novi Pazar
2 - 0
FK Metalac GM [13]
+0 0 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Augsburg
1 - 4
B.Leverkusen [4] 1
+3/4 1 - 2
- 20:30 FT
[13] A.Bielefeld
1 - 1
Ein.Frankfurt [15] 3
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[7] FC Koln 2
2 - 1
Bochum [17] 1
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Mainz 2
3 - 0
Greuther Furth [18] 2
-1 2 - 0
- 20:30 FT
[14] Stuttgart 2
2 - 3
Freiburg [6] 1
-1/4 2 - 3
BLRA 20:30 FT
[10] Torpedo Zhodino
0 - 1
Gomel [4]
+1/2 0 - 0
WALA 20:30 FT
[3] Bala Town
0 - 0
Cardiff Metropolitan [10]
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[2] Flint Town Utd
1 - 0
Aberystwyth [9]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Haverfordwest
0 - 1
The New Saints [1]
+2 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Cefn Druids AFC
1 - 4
Barry Town [5]
+1 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[4] Brighton 1
0 - 2
Everton [6] 2
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Aston Villa 3
1 - 1
Brentford [9] 3
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[18] Newcastle 3
2 - 2
Southampton [15] 3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Norwich 2
1 - 2
Leicester City [12] 1
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[8] West Ham Utd 1
2 - 2
Crystal Palace [14]
-1 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[19] Barnsley
1 - 1
Birmingham [11]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Fulham
3 - 0
Stoke City [5]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Huddersfield
4 - 0
Reading [14]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[23] Hull City
0 - 0
Bournemouth [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Luton Town
0 - 0
Sheffield Utd [15]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Middlesbrough 1
1 - 1
Blackburn Rovers [6]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[18] Millwall
2 - 1
Blackpool [20]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Preston North End
3 - 1
Swansea City [21]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[8] QPR
2 - 0
Coventry [4]
-1/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[23] Shrewsbury 1
2 - 1
Gillingham [19]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Morecambe
1 - 0
Sheffield Wed. [13]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Milton Keynes Dons
2 - 0
Accrington [10]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Cambridge Utd
1 - 0
Bolton [8]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Charlton Athletic
2 - 0
Crewe Alexandra [22]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[20] Ipswich
2 - 2
Wimbledon [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Oxford Utd
3 - 1
Lincoln [18]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Plymouth Argyle
1 - 1
Fleetwood Town [17]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Sunderland
3 - 1
Wycombe [4]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[1] Wigan
1 - 0
Portsmouth [12]
-1/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[6] Hartlepool
2 - 1
Carlisle [14]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Harrogate Town
1 - 1
Exeter City [5]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Swindon
1 - 0
Mansfield [20]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Salford City
3 - 0
Newport [13]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[1] Forest Green
0 - 2
Port Vale [7]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[15] Barrow 1
1 - 1
Bristol Rovers [22]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Crawley Town
0 - 0
Northampton [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Sutton Utd
1 - 2
Oldham [24]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Leyton Orient
2 - 0
Bradford City [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Scunthorpe Utd
1 - 0
Tranmere Rovers [11]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Walsall
1 - 0
Stevenage [21]
+0 1 - 0
DUC4B 21:00 FT
[B-4] Atlas Delmenhorst
4 - 1
VfV 06 Hildesheim [B-5]
+1/4 2 - 0
SCOA 21:00 FT
[5] Dundee Utd
0 - 2
Hearts [3]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Hibernian
2 - 0
Livingston [9]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Motherwell 1
1 - 0
Dundee [12]
-1/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[4] Partick Thistle
3 - 0
Greenock Morton [8]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Queen of South
1 - 2
Hamilton [9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Dunfermline
0 - 3
Arbroath [3]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[2] Kilmarnock
0 - 1
Inverness C.T. [1]
-1/2 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[10] East Fife
3 - 0
Peterhead [9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Clyde 1
2 - 1
Cove Rangers [3]
+3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[4] Montrose
1 - 2
Dumbarton [2]
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[6] Falkirk
0 - 1
Queen's Park [1]
-1/4 0 - 1
NGB 21:00 FT
[5] Spartak Moscow B
0 - 2
Olim. Dolgiye Prudy [16]
-1/4 0 - 2
NIRA 21:00 FT
[1] Cliftonville
2 - 1
Carrick Rangers [4]
-1 1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[5] Linfield
2 - 0
Crusaders Belfast [6]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Dungannon Swi.
2 - 3
Glentoran [2]
+1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Warrenpoint Town
2 - 1
Ballymena Utd [11] 1
+1/4 1 - 1
MKDA 21:00 FT
[7] Bregalnica Stip
3 - 2
Academy Pandev [4]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] Makedonija
3 - 2
Borec Veles [9]
1 - 1
- 21:00 FT
[1] Shkupi
4 - 1
FK Skopje [10]
1 - 0
- 21:00 FT
[12] Tikves Kavadarci
1 - 1
FC Struga [5]
1 - 0
- 21:00 FT
[11] Pelister
2 - 2
Shkendija [6]
1 - 1
HUNA 21:00 FT
[1] Kisvarda FC 1
2 - 0
Mezokovesdi SE [6]
-1/2 1 - 0
ICEB 21:00 FT
[10] Afturelding
3 - 1
Trottur Rey. [11]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Vik. Olafsvik
0 - 3
UMF Selfoss [8]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[7] UMF Grindavik
1 - 2
Kordrengir [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Fram Rey. 1
2 - 1
Grotta [5]
-1 1/4 1 - 0
LITA 21:00 FT
[10] Nevezis
0 - 3
Banga [9]
+3/4 0 - 3
FINA 21:00 FT
[10] AC Oulu
1 - 1
Lahti [5]
+0 0 - 1
FINB 21:00 FT
[7] PK-35
2 - 1
Jaro [4]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] MuSa Pori
1 - 0
KPV Kokkola [8]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] RoPS Rovaniemi
3 - 2
VPS Vaasa [3]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[10] JIPPO
4 - 2
MP Mikkeli [9]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[6] Gnistan
1 - 0
Klubi 04 Helsinki [12]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] EIF Ekenas
1 - 2
TPS Turku [2]
+1/4 1 - 0
FIN3 21:00 FT
  SalPa Salo
0 - 1
Ilves II  
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  SJK Akatemia
3 - 2
OTP  
-1 2 - 0
- 21:00 FT
  Lahden Reipas
2 - 0
NJS Nurmijarvi  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Espoo
1 - 3
VJS  
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
  PS Kemi
1 - 2
OLS Oulu  
+3/4 0 - 1
CZEA 21:00 FT
[4] Banik Ostrava
1 - 0
Mlada Boleslav [11]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Slovacko
2 - 1
Pardubice [13]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[14] Slovan Liberec 1
0 - 1
Zlin [10]
-1/2 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Utsiktens BK
1 - 2
Oskarshamns AIK  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Karlstad BK
4 - 0
Assyriska  
-1 3/4 3 - 0
UKRA 21:00 FT
[12] Metalist Kharkiv
1 - 2
SK Dnipro-1 [3]
+1/2 1 - 0
BIA 21:15 FT
[6] Charleroi
5 - 2
Beerschot-Wilrijk [18]
-3/4 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[12] Vizela
1 - 1
Boavista [8]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[13] Nacional Madeira
2 - 1
Varzim [14]
-1/2 0 - 1
HLB 21:30 FT
[12] TOP Oss
3 - 0
Dordrecht 90 [20]
-1 1 - 0
MKDA 21:30 FT
[2] Renova
1 - 1
Rabotnicki [3]
1 - 1
TBNA 22:00 FT
[16] Celta Vigo 2
0 - 1
Athletic Bilbao [6] 1
-1/4 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[2] Sporting Gijon
2 - 1
Mirandes [5]
-1/2 1 - 0
DUC4B 22:00 FT
[A-4] Drochtersen/Assel
2 - 1
Heider SV [A-11]
-1 3/4 1 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[19] TSV 1896 Rain
2 - 4
Augsburg II [9]
+3/4 0 - 2
PHA 22:00 FT
[4] Nice 3
4 - 0
Bordeaux [17] 2
-1/2 3 - 0
RMNA 22:00 FT
[15] Dinamo Bucuresti
0 - 2
Arges Pitesti [8]
+1/4 0 - 1
SLOA 22:00 FT
[3] Tabor Sezana
0 - 1
Koper [1]
+1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[4] Hartberg
0 - 1
RB Salzburg [1]
+1 3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] SCR Altach
1 - 2
Wolfsberger AC [7]
+1/4 1 - 2
JORA 22:00 FT
[2] Ramtha
1 - 1
Al Salt [3]
+0 1 - 0
EGYA 22:00 FT
[4] Semouha Club
1 - 1
Masr lel Maqassah [13]
-1 1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[3] Pyramids FC
6 - 0
Ghazl Al Mahalla [14]
-1 2 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-7] AC Renate
0 - 3
Padova [A-3]
0 - 1
- 22:30 FT
[A-5] Alto Adige
1 - 0
Virtus Verona [A-19]
1 - 0
- 22:30 FT
[A-9] Feralpisalo
1 - 2
Fiorenzuola [A-8]
0 - 0
- 22:30 FT
[C-3] Paganese
4 - 4
Messina [C-8]
1 - 2
POLA 22:30 FT
[1] Lech Poznan 1
1 - 1
Pogon Szczecin [3]
-1/2 0 - 0
BLRA 22:30 FT
[2] Dinamo Minsk
2 - 0
FK Minsk [12]
-2 1/4 0 - 0
ESTA 22:30 FT
[3] Paide Linname.
4 - 1
Kuressaare [8]
1 - 0
SRBA 22:30 FT
[11] Radnik Surdulica
1 - 2
Spartak Subotica [7]
-1/2 0 - 1
TDA 22:30 FT
[8] Varbergs BoIS
1 - 0
Halmstads [12]
+0 0 - 0
BULA 22:45 FT
[7] Botev Vratsa
0 - 0
Lok. Plovdiv [11]
+1/2 0 - 0
ISRA 22:45 FT
[3] Hapoel Haifa
0 - 0
Maccabi Netanya [11]
+0 0 - 0
ITB 22:59 FT
[19] Vicenza
0 - 2
Frosinone [6]
+0 0 - 0
POLB 22:59 FT
[2] Widzew Lodz
4 - 2
Gornik Polkowice [13]
-3/4 1 - 1
ICEB 22:59 FT
[9] Thor Akureyri
0 - 0
Fjolnir [3]
+1/2 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[9] Maccabi P.Tikva
1 - 1
HIK Shmona [13]
-1/4 0 - 1
LUXA 22:59 FT
[3] Dudelange
2 - 2
Hostert [10]
0 - 1
- 22:59 FT
[1] Progres Niedercorn 1
2 - 1
Jeunesse Esch [11]
1 - 0
MNEA 22:59 FT
[8] FK Jerezo 1
1 - 2
FK Podgorica [9]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[14] Mjondalen
1 - 2
Lillestrom [5]
+1/4 1 - 1
SVKA 22:59 FT
[8] Ruzomberok
0 - 0
Zemplin Michalovce [7]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Liptovsky Mikulas
1 - 2
Senica [5]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[4] Trencin
0 - 0
Sered [9]
-3/4 0 - 0
TSA 22:59 FT
[8] St. Gallen
3 - 3
Zurich [1]
-1/2 2 - 1
TSB 22:59 FT
[10] SC Kriens
2 - 3
Winterthur [1]
+1/4 2 - 2
TD3 22:59 FT
  Gefle IF
1 - 0
Sandvikens  
+1/4 0 - 0
CHIB 22:59 FT
[5] Puerto Montt 1
0 - 1
U. San Felipe [14]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[7] Temuco
1 - 1
Dep. Copiapo [3]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[1] Coquimbo Unido 1
1 - 1
Barnechea [16]
-3/4 0 - 0
PERA 22:59 FT
[14] Alianza Atletico (T) 1
2 - 0
Carlos A. Mannucci [7]
+1/4 0 - 0
ARGB 23:10 FT
[A-12] Deportivo Maipu
0 - 4
Tigre [A-2]
+1/4 0 - 3
HUNA 23:15 FT
[3] Ferencvaros
4 - 2
Debreceni [5]
-2 1 - 1
TNKA 23:15 FT
[18] Istanbul BB
0 - 1
Kayserispor [10]
-1 0 - 1
- 23:15 FT
[13] Malatyaspor
2 - 0
Gaziantep B.B [15]
-1/4 1 - 0
TNKB 23:15 FT
[19] Keciorengucu
2 - 0
Adanaspor [13]
-3/4 0 - 0
- 23:15 FT
[10] Kocaelispor
1 - 0
Samsunspor [9]
+3/4 1 - 0
WALA 23:15 FT
[7] Penybont
1 - 1
Connah's QN [6]
+1 1 - 1
ANHA 23:30 FT
[2] Liverpool
1 - 1
Chelsea [1] 1 2
-1/4 1 - 1
ITA 23:30 FT
[4] Atalanta 2
0 - 0
Bologna [7] 5
-1 3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[8] Lazio
6 - 1
Spezia [14] 1 2
-1 1/2 3 - 1
DUA 23:30 FT
[1] Bayern Munich
5 - 0
Hertha Berlin [9]
-2 1/2 2 - 0
BIA 23:30 FT
[14] Cercle Brugge
0 - 1
Sint Truiden [11]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[4] Eupen
1 - 2
RFC Seraing [13]
-1 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[1] Dinamo Kiev
7 - 0
Kolos Kovalivka [10]
-1 3/4 6 - 0
ALGA 23:30 FT
[20] JSM Skikda
1 - 1
JS Kabylie [6]
+3/4 0 - 1
HLA 23:45 FT
[10] Cambuur
2 - 0
Twente [8] 1
+0 0 - 0
CROA 23:55 FT
[6] Lok. Zagreb
0 - 1
HNK Gorica [5]
+0 0 - 0
PHB 00:00 FT
[10] Niort
0 - 0
Amiens [17]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Rodez
2 - 2
Dunkerque [19]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Pau FC
2 - 0
Dijon [14]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Quevilly 1
0 - 1
Paris FC [5]