x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 12:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk 2
1 - 0
Kuban [19]
-1 0 - 0
NHATJFL 12:00 FT
[11] Kochi United SC
0 - 0
Iwaki FC [1]
0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[4] Tegevajaro Miyazaki
0 - 2
Nagano Parceiro [8]
+1/4 0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[5] Verspah Oita 1
2 - 0
FC Kariya [17]
-1 1 - 0
- 13:00 FT
[12] Maruyasu Okazaki
1 - 3
Suzuka Point Getters [7]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[9] Matsue City
1 - 0
Tokyo Musashino [16]
-1 0 - 0
NHATW 13:00 FT
[5] Nippatsu Yokohama Nữ
3 - 1
Orca Kamogawa Nữ [8]
-1/4 1 - 1
- 13:00 FT
[7] AS Harima Albion Nữ
3 - 0
Sperenza Osaka Nữ [10]
-1/2 3 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[9] UQ FC
3 - 1
Brisbane Knights [11]
2 - 0
NHAT3 14:00 FT
[13] FC Imabari
0 - 0
Azul Claro Numazu [12]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 14:00 FT
[13] Nara Club
3 - 3
TIAMO Hirakata [4]
+1/4 1 - 3
AUSQSL 15:00 FT
  Eastern Suburbs
0 - 4
Sunshine Coast  
+1/4 0 - 2
- 15:00 FT
  Olympic FC QLD
2 - 1
Gold Coast Knights  
-1/2 1 - 0
NHATW 15:00 FT
[3] Setagaya Sfida Nữ
2 - 2
Iga Kunoichi Nữ [1]
+1 1 - 1
HQ3 15:00 FT
[7] Gimhae City
1 - 1
Hwaseong FC [11]
-1/2 1 - 0
CZEB 15:30 FT
[2] Sparta Praha B
4 - 1
Taborsko [7]
-1/4 2 - 0
AUTB 15:30 FT
[3] Wacker Innsbruck
1 - 0
SKU Amstetten [7]
-1/2 1 - 0
MAPL 15:45 FT
[9] Kelantan United
0 - 1
FAM-MSN [11]
0 - 0
NHATA 16:00 FT
[3] Nagoya Grampus
1 - 1
Shimizu S-Pulse [15]
-1/2 0 - 0
HQA 16:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
3 - 2
Incheon Utd [7]
-1 0 - 0
HQB 16:00 FT
[4] Jeonnam Dragons
2 - 2
Gimcheon Sangmu [1]
+1/4 2 - 0
SINA 16:30 FT
[4] Tampines Rovers 1
2 - 2
Tanjong Pagar [5]
2 - 2
BDNB 17:00 FT
[8] SC Covilha
1 - 2
Porto B [9]
+0 1 - 1
NGB 17:00 FT
[13] Tom Tomsk
1 - 1
Rotor Volgograd [12]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Yenisey
2 - 2
Volgar Astrakhan [18]
-3/4 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[13] Kashiwa Reysol
2 - 1
Yokohama FC [20]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[9] Avispa Fukuoka
3 - 0
Tokushima Vortis [17]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[16] Shonan Bellmare
0 - 0
Urawa Red [5]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Vegalta Sendai
0 - 1
Sagan Tosu [7]
+1/2 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[20] Omiya Ardija
4 - 0
Matsumoto Yama. [21]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[22] Ehime FC
0 - 1
Tochigi SC [14]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
0 - 0
Zweigen Kan. [19]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Machida Zelvia
3 - 0
Ventforet Kofu [4]
-1/4 2 - 0
HQA 17:00 FT
[8] Jeju Utd
1 - 0
FC Seoul [10]
-1/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[6] Gyeongnam
3 - 3
Seoul E-Land [9]
+0 1 - 1
HLA 17:15 FT
[6] Utrecht
3 - 1
Feyenoord [5]
+0 1 - 1
POLA 17:30 FT
[8] Wisla Plock
1 - 1
Rakow Czestochowa [6]
+1/4 1 - 1
POLB 17:40 FT
[10] Chrobry Glogow
4 - 0
Katowice [16]
+1/4 2 - 0
ANHU23 18:00 FT
[2-5] Middlesbrough U23
2 - 1
Southampton U23 [2-14]
-1/2 1 - 0
DUC3 18:00 FT
[4] B.Dortmund II
4 - 1
Duisburg [12]
-3/4 1 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[20] Auerbach
0 - 1
Meuselwitz [18]
+3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Union Furstenwalde
1 - 1
FC Eilenburg [19]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[2] Berlin AK 07
0 - 3
E.Cottbus [9]
-1/4 0 - 2
PHA 18:00 FT
[13] Troyes 1
1 - 2
Monaco [14] 2
+3/4 0 - 1
SCOA 18:00 FT
[1] Rangers
1 - 0
Celtic [6]
+0 0 - 0
TDB 18:00 FT
[9] Orgryte
2 - 2
Norrby [6]
+0 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Umea
2 - 2
Sylvia  
-3/4 2 - 2
UKRA 18:00 FT
[4] Desna Chernigiv
0 - 4
Veres Rivne [8]
-1 0 - 4
DUB 18:30 FT
[8] Wer.Bremen
3 - 0
Hansa Rostock [14]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[10] Dynamo Dresden 1
0 - 3
Paderborn 07 [1]
+0 0 - 3
- 18:30 FT
[3] St. Pauli
2 - 0
Jahn Regensburg [2]
-1/4 0 - 0
BIA 18:30 FT
[16] Gent
6 - 1
Club Brugge [1]
+1/4 3 - 0
DENB 18:30 FT
[9] HB Koge
2 - 2
Vendsyssel FF [11]
+1/4 2 - 0
GHQG 19:00 FT
  Ethiopia
2 - 1
Uganda  
1 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-6] West Ham U23
2 - 1
Chelsea U23 [1-14]
+1/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[18] Wurzburger 1
1 - 1
Saarbrucken [6]
+1/4 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-9] Altona 93
0 - 2
Hamburger II [A-10]
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[A-5] St. Pauli II
1 - 3
Teutonia Ottensen [A-2]
+1/2 1 - 2
DUC4N 19:00 FT
[11] Stuttgart II
2 - 3
Astoria Walldorf [16]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[6] Sonnenhof
1 - 3
Mainz II [3]
+1/4 0 - 3
DUC4T 19:00 FT
  Essen
2 - 1
Fortuna Koln  
-1 0 - 1
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
0 - 4
Preussen Munster  
+1 1/4 0 - 1
ESTA 19:00 FT
[1] Levadia T.
2 - 1
Nomme Kalju [4]
-1 1 - 0
FIN3 19:00 FT
  PeKa
1 - 1
Atlantis  
+1/2 0 - 1
DENA 19:00 FT
[6] Silkeborg IF
2 - 1
Randers [4]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Sonderjyske
2 - 2
Viborg [8]
+1/2 1 - 1
DENB 19:00 FT
[3] Lyngby
1 - 2
AC Horsens [5]
-1/2 0 - 2
TAJA 19:00 FT
  CSKA Pamir Dushanbe
1 - 0
Fayzkand  
1 - 0
TSA 19:15 FT
[10] Luzern
1 - 1
Lausanne Sports [9]
-1/2 0 - 1
TSB 19:15 FT
[7] Schaffhausen
4 - 3
Yverdon [9]
-3/4 1 - 1
- 19:15 FT
[2] Neuchatel Xamax
3 - 0
Wil 1900 [8]
1 - 0
HLA 19:30 FT
[1] Ajax
5 - 0
Vitesse Arnhem [11]
-2 1/2 3 - 0
- 19:30 FT
[15] Heracles Almelo 1
0 - 1
NEC Nijmegen [7]
-1/2 0 - 0
ANHA 20:00 FT
[19] Burnley 4
1 - 1
Leeds Utd [17] 3
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Tottenham 3
1 - 0
Watford [11] 3
-1 1/4 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-8] Hannoverscher SC
0 - 4
Wer.Bremen II [B-2]
+1/4 0 - 3
PHA 20:00 FT
[6] Clermont 1
2 - 2
Metz [20] 2
-3/4 1 - 2
- 20:00 FT
[5] Angers 1
2 - 0
Rennes [16] 2
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Lens 2
2 - 2
Lorient [7] 4
-3/4 1 - 2
- 20:00 FT
[12] Strasbourg 1
3 - 1
Stade Brestois [18] 1
-1/2 2 - 1
POLA 20:00 FT
[5] Zaglebie Lubin
1 - 3
Slask Wroclaw [2]
-1/4 1 - 2
POLB 20:00 FT
[5] Podbeskidzie
4 - 0
Puszcza Nie. [14]
-3/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[13] FK Slutsk
2 - 1
Slavia Mozyr [14]
-1/4 0 - 0
NORB 20:00 FT
[11] Ullensaker/Kisa
0 - 1
KFUM Oslo [6]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] HamKam
3 - 2
Start Kristiansand [10]
-3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[14] Stjordals Blink
2 - 1
Bryne [12]
+0 1 - 1
TDA 20:00 FT
[10] Hacken
3 - 2
Goteborg [11]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[5] Norrkoping
3 - 0
Ostersunds [16]
-1 3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[9] Sirius
1 - 0
Djurgardens [2]
+3/4 0 - 0
TDB 20:00 FT
[14] Vasalunds
3 - 4
GAIS [11]
-1/4 0 - 3
MASL 20:00 FT
[6] Kuala Lumpur FA
1 - 0
Terengganu [3]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Penang FA
2 - 1
Petaling Jaya City [8]
-1 1/4 2 - 0
MAPL 20:00 FT
[3] Johor Darul Takzim II
3 - 2
Terengganu II [4]
0 - 1
DUA 20:30 FT
[8] Union Berlin 2
2 - 1
M.gladbach [16]
+0 2 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-6] Stoke City U23
1 - 2
Reading U23 [2-8]
1 - 1
SCOA 21:00 FT
[10] St. Mirren 1
0 - 0
St. Johnstone [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Aberdeen
1 - 1
Ross County [11]
-1 0 - 1
NGB 21:00 FT
[1] Torpedo Moscow
7 - 1
Metallurg Lipetsk [20]
-1 1/2 5 - 1
- 21:00 FT
[2] FK Orenburg
1 - 0
Neftekhimik Nizh [7]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Kamaz
2 - 1
Fakel [3]
+1/2 0 - 1
BIA 21:00 FT
[10] Antwerpen
2 - 2
OH Leuven [17]
-1 1/4 2 - 0
BIB 21:00 FT
[8] RE Mouscron
0 - 4
Waasland-Beveren [3]
0 - 2
LITA 21:00 FT
[5] FK Panevezys
0 - 2
FK Riteriai [6]
-3/4 0 - 1
LUXA 21:00 FT
[16] RM Hamm Benfica 1
0 - 3
UT Petange [7]
0 - 2
- 21:00 FT
[6] UNA Strassen
0 - 1
Differdange [5]
0 - 0
- 21:00 FT
[15] Rodange 91 1
1 - 1
Mondorf-les. [2]
0 - 1
FIN3 21:00 FT
  Narpes Kraft
3 - 3
RoPS Rovaniemi II  
+1/4 1 - 2
- 21:00 FT
  PEPO
2 - 0
PK Keski Uusimaa  
-2 2 - 0
SRBA 21:00 FT
[3] FK Napredak
2 - 0
FK Vojvodina [5]
+0 1 - 0
CZEA 21:00 FT
[7] Hradec Kralove
1 - 0
Vik.Plzen [1]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Bohemians 1905
4 - 2
Teplice [16]
-1 2 - 1
- 21:00 FT
[6] Sigma Olomouc
4 - 0
Jablonec [9]
+0 1 - 0
TD3 21:00 FT
  Hudiksvalls FF
1 - 3
Sollentuna FK  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Taby IS
2 - 1
Orebro Syrianska  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Trollhattan
3 - 1
Osterlen FF  
-1 1/4 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[13] FC Mynai 1
1 - 1
Shakhtar Donetsk [2]
+1 3/4 0 - 1
DENA 21:00 FT
[12] Vejle
0 - 4
Kobenhavn [2]
+1 0 - 2
UZBA 21:00 FT
[5] Nasaf Qarshi 2
0 - 1
Navbahor [6]
-3/4 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[18] America/MG
2 - 0
Ceara/CE [12]
-1/4 1 - 0
TSA 21:30 FT
[7] Grasshoppers
1 - 1
Servette [3]
+1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[2] Basel
1 - 1
Young Boys [4]
+1/4 0 - 1
HLA 21:45 FT
[4] Heerenveen
1 - 3
AZ Alkmaar [17]
+1/2 1 - 1
TBNA 22:00 FT
[8] Barcelona 3
2 - 1
Getafe [19] 1
-1 1/4 2 - 1
TBNB 22:00 FT
[21] Amorebieta
2 - 1
Almeria [3] 1
+1/2 1 - 1
PHA 22:00 FT
[15] Lille 3
2 - 1
Montpellier [8] 1 7
-3/4 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[6] Vitebsk
3 - 1
Dinamo Brest [7]
-1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[11] NK Posusje 1
0 - 0
Zrinjski [2]
+3/4 0 - 0
SLOA 22:00 FT
[7] Domzale
4 - 1
Mura [6]
+1/4 2 - 1
CZEB 22:00 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
3 - 0
Vik.Zizkov [14]
2 - 0
AUTA 22:00 FT
[3] SV Ried
1 - 0
Lask [10]
+1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Austria Wien
1 - 1
Rapid Wien [8]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Admira
1 - 1
Sturm Graz [2]
+3/4 0 - 1
JORA 22:00 FT
[7] Jazeera Amman
1 - 1
Sahab [8]
-1/4 1 - 0
TAJA 22:00 FT
  Istiklol Dushanbe
7 - 1
FC Kuktosh  
3 - 0
RMNA 22:15 FT
[12] Sepsi OSK
1 - 1
Botosani [2]
-1/2 0 - 0
ANHA 22:30 FT
[16] Wolves 3
0 - 1
Man Utd [3] 4
+3/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[A-2] Pro Vercelli
1 - 0
Lecco [A-4]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-11] Aurora Pro Patria
1 - 2
Albinoleffe [A-1]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[A-10] Giana Erminio
1 - 0
Pro Sesto [A-18]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-18] Vibonese
0 - 0
AZ Picerno [C-12]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[B-10] US Olbia
3 - 2
Pistoiese [B-20]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[A-15] Pergolettese
1 - 2
Juventus U23 [A-14]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[A-12] Piacenza
0 - 0
AC Trento [A-6]
0 - 0
DUA 22:30 FT
[2] Wolfsburg 4
1 - 0
Leipzig [12] 2
+1/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[7] Wisla Krakow
1 - 0
Legia Wars. [12]
+1/4 1 - 0
MNEA 22:30 FT
[6] Rudar
2 - 1
Mornar Bar [3]
1 - 1
FINA 22:30 FT
[1] Helsinki
1 - 1
KuPS [2]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[9] IFK Mariehamn
1 - 0
Ilves Tampere [7]
+1/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Mypa
2 - 2
MiPK Mikkeli  
-1 2 - 2
- 22:30 FT
  Ilves-Kissat
1 - 2
Grankulla IFK  
-1/4 1 - 1
TDA 22:30 FT
[7] Kalmar
0 - 3
Elfsborg [3]
+1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[6] Hammarby
2 - 1
Malmo [4]
+1/2 1 - 1
CHIA 22:30 FT
[9] Everton CD
1 - 1
Antofagasta [8]
-1/2 0 - 1
BULA 22:45 FT
[5] Cherno More 1
0 - 1
Cska Sofia [4]
+0 0 - 0
HUNA 22:45 FT
[12] Gyirmot SE
0 - 1
Puskas Akademia [9]
+1/2 0 - 0
ITB 22:59 FT
[8] Cittadella
4 - 2
Crotone [15]
-1/4 1 - 1
NGB 22:59 FT
[11] Baltika
2 - 1
Krasnodar B [9]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[8] Veles Moscow
1 - 1
Akron Togliatti [15]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[4] Alania Vla
4 - 0
Tekstilshchik Ivanov [17]
-1 3/4 2 - 0
ESTA 22:59 FT
[2] Flora Tallinn
5 - 1
TJK Legion [5]
-1 1/4 2 - 1
ICEA 22:59 FT
[3] KA Akureyri
3 - 0
IA Akranes [11]
-1 1/4 2 - 0
LITA 22:59 FT
[8] Dainava Alytus
2 - 4
Zalgiris [2]
+1 1/2 1 - 1
NORA 22:59 FT
[11] Odd Grenland
0 - 1
Stromsgodset [9]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Tromso
2 - 3
Bodo Glimt [1]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Kristiansund
2 - 0
Molde [2]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Sarpsborg
5 - 0
Sandefjord [10]
-1/4 4 - 0
- 22:59 FT
[6] Viking
2 - 1
Rosenborg [4]
-1/4 0 - 1
SVKA 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
4 - 1
Zlate Moravce [11]
-2 1 - 1
DENA 22:59 FT
[9] Aarhus AGF
2 - 2
Odense BK [7]
-1/4 2 - 1
CHIB 22:59 FT
[11] Cobreloa
1 - 0
San Marcos A. [4]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Iquique
1 - 3
CCDA Fernandez Vial [12]
-1/2 1 - 1
PERA 22:59 FT
[16] Sport Huancayo (T)
1 - 1
Sport Boys [4]
-1/4 1 - 1
TNKA 23:15 FT
[11] Sivasspor 1
2 - 2
Goztepe [14]
-1/4 1 - 0
- 23:15 FT
[16] Kasimpasa
2 - 2
Galatasaray [9]
+3/4 1 - 2
TNKB 23:15 FT
[17] Genclerbirligi
0 - 3
Manisa FK [7]
+1/4 0 - 1
- 23:15 FT
[4] Erzurum BB
1 - 0
Bandirmaspor [6]
-1/4 0 - 0
ITA 23:30 FT
[12] Sassuolo 2
0 - 0
Sampdoria [11] 2
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[13] Genoa 2
1 - 2
Napoli [2] 3
+3/4 0 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-4] Catanzaro
3 - 1
Virtus Francavilla [C-6]
-1 1 - 0
BIA 23:30 FT
[3] Genk
1 - 0
Anderlecht [5]
-1/4 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[9] Rukh Vynnyky 1
1 - 0
FC Lviv [16]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[6] Zorya
1 - 0
Vorskla [5]
-1/2 0 - 0
ARGA 23:30 FT
[A-13] Arsenal Sarandi
0 - 0
Defensa YJ [B-6]
+1/4 0 - 0
CROA 23:55 FT
[2] NK Osijek
0 - 2
Dinamo Zagreb [3]
+0 0 - 1
SRBA 23:55 FT
[6] Cukaricki Belgrade
1 - 2
Crvena Zvezda [2]
+1 1/2 0 - 1
BDNA 00:00 FT
[1] Benfica
2 - 1
Tondela [16]
-2 3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Braga
0 - 0
Vitoria Guimaraes [10]
-3/4 0 - 0
BIHA 00:00 FT
[7] Borac Banja Luka
4 - 3
Radnik Bijeljina [12]
-1 3 - 2
ICEA 00:00 FT
[4] KR Reykjavik
2 - 1
Leiknir Rey. [8]
-1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Hafnarfjordur
1 - 2
Vikingur Rey. [1]
+1/2 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[6] Bnei Sakhnin
3 - 1
Maccabi TA [8]
+1 1 - 1
MNEA 00:00 FT
[7] Buducnost
5 - 1
Zeta [10]
0 - 1
CZEA 00:00 FT
[15] MFk Karvina
3 - 3
Slavia Praha [2]
+1 1 - 2
MEXA 00:00 FT
[2] Toluca
2 - 1
Pumas UNAM [16]
-1/2 1 - 1
TBNA 00:30 FT
[4] Rayo Vallecano 1
4 - 0
Granada [18] 4
-1/4 3 - 0
- 00:30 FT
[13] Cadiz 4
2 - 3
Osasuna [9]
+1/4 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[17] Real Sociedad B
0 - 0
Fuenlabrada [12]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[18] Lugo
0 - 2
Valladolid [15] 1
+1/2 0 - 1
ISRA 00:30 FT
[10] Hapoel Hadera
0 - 0
Maccabi Haifa [7]
+1 1/4 0 - 0
JORA 00:30 FT
[11] Jalil Club
0 - 1
Wihdat [1]
+1 1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[9] Al Aqaba SC
0 - 0
Sheikh Hussein [5]
+0 0 - 0
POLB 00:45 FT
[17] Zaglebie Sosno
1 - 2
GKS Tychy [6]
-1/4 1 - 2
BLRA 00:45 FT
[8] Neman Grodno
3 - 0
Energetik-BGU [11]
-1/2 3 - 0
ISRA 00:45 FT
[5] Beitar Jerusalem 1
0 - 2
Hap. Beer Sheva [4]
+3/4 0 - 0
BULA 01:00 FT
[14] Pirin Blagoevgrad
1 - 3
Ludogorets [3]
+1 1/2 1 - 1
BIB 01:00 FT
[5] Lommel
2 - 2
Deinze [2]
+0 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[2] Paksi
2 - 1
Ujpest [11]
-3/4 1 - 1
MNEA 01:00 FT
[5] Decic Tuzi
1 - 1
Sutjeska [1]
0 - 0
NORA 01:00 FT
[8] Valerenga
3 - 1
Stabaek [16]
-1 1/2 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] CFR Cluj
4 - 1
Steaua Bucuresti [6]
-1/2 1 - 0
SVKA 01:00 FT
[2] Spartak Trnava
1 - 1
MSK Zilina [3]
-3/4 1 - 1
CZEB 01:00 FT
[1] Brno
2 - 2
Varnsdorf [5]
-1 1/4 1 - 0
DENA 01:00 FT
[10] Brondby
2 - 0
Midtjylland [1]
+1/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-17] Ramon Santamarina
1 - 1
Guillermo [B-15]
-1/4 1 - 0
CHIA 01:00 FT
[13] Huachipato
1 - 1
Univ. de Chile [5]
+0 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[4] O.Ljubljana
3 - 1
Aluminij [9]
-3/4 2 - 0
PERA 01:15 FT
[6] Dep. Municipal (T)
2 - 0
Uni.San Martin [18]
-1/4 2 - 0
ITB 01:30 FT
[13] Monza
1 - 0
Cremonese [5]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[10] SPAL 1907
5 - 0
Pordenone [18] 1
-1/4 3 - 0
- 01:30 FT
[11] Parma
1 - 0
Benevento [4]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[7] Reggina 1
3 - 2
Ternana [17] 2
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[9] Lecce
1 - 1
Como [16]
-3/4 1 - 1
ITA3 01:30 FT
[B-17] Grosseto
0 - 0
Modena [B-8]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-2] Taranto
0 - 0
Turris Neapolis [C-13]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[B-14] Pontedera
1 - 1
Carrarese [B-16]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[C-17] Fidelis Andria
1 - 1
Juve Stabia [C-5]
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[B-13] Imolese Calcio
0 - 1
Luchese [B-12]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[C-14] Avellino
1 - 1
Campobasso [C-9]
0 - 0
- 01:30 FT
[B-6] Cesena
0 - 0
Gubbio [B-5]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-10] Palermo
2 - 0
Latina [C-11] 1
-1 1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[B-3] Siena
3 - 0
Pesaro [B-15] 1
-1/4 2 - 0
BDNB 01:30 FT
[17] SC Farense 1
0 - 1
Feirense [1]
-1/2 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-4] Ferro Carril Oeste
3 - 1
Instituto [B-14]
+0 0 - 1
ITA 01:45 FT
[20] Salernitana 2
0 - 4
Roma [5] 2
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] AC Milan 1
4 - 1
Cagliari [19] 5
-1 1/4 4 - 1
PHA 01:45 FT
[11] Stade Reims 1
0 - 2
PSG [1] 3
+2 0 - 1
TNKA 01:45 FT
[19] Giresunspor
0 - 1
Trabzonspor [2]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[3] Altay
0 - 2
Fenerbahce [7]
+1/4 0 - 0
TNKB 01:45 FT
[15] Denizlispor (T) 1
0 - 3
Ankaragucu [2] 1
+1 0 - 3
- 01:45 FT
[18] Istanbulspor AS
3 - 0
Altinordu SK [11] 1
-3/4 1 - 0
ARGA 01:45 FT
[A-9] Aldosivi
2 - 3
Lanus [B-2]
+1/4 0 - 3
- 01:45 FT
[A-11] C. Cordoba SdE 1
2 - 4
Rosario Central [A-6]
-1/4 0 - 2
BIHA 02:00 FT
[6] Zeljeznicar
1 - 1
Sloboda Tuzla [3]
-1 0 - 0
BIA 02:00 FT
[9] Oostende
0 - 2
Zulte-Waregem [15]
-1 0 - 1
CROA 02:00 FT
[4] Hajduk Split
1 - 2
HNK Rijeka [1]
-1/2 0 - 2
SRBA 02:00 FT
[1] FK Partizan
4 - 0
Radnicki Nis [12]
-1 3/4 2 - 0
BRAA 02:00 FT
[15] Juventude/RS
1 - 1
Sao Paulo/SP [13]
+1/2 0 - 0
BRB 02:00 FT
[8] Nautico/PE 1
1 - 1
Vitoria/BA [17]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[4] CRB/AL
0 - 0
Cruzeiro/MG [13]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Vasco DG/RJ
2 - 0
Ponte Preta/SP [16]
-1/2 1 - 0
COLA 02:00 FT
[17] Patriotas
0 - 0
Deportivo Pasto [12]
-1/4 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[4] Guayaquil City
1 - 0
Tecnico Uni. [10]
-1/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[10] HK Kopavogur
1 - 0
Keflavik [9]
-3/4 0 - 0
- 02:15 FT
[12] Fylkir
0 - 7
Breidablik [2]
+1 0 - 4
BDNA 02:30 FT
[6] Portimonense
0 - 1
Pacos Ferreira [9]
-1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[14] Santa Clara 1
1 - 0
Gil Vicente [7]
+0 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[1] Atletico Madrid 5
2 - 2
Villarreal [14] 2
-3/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[16] Burgos CF
0 - 1
Eibar [6]
+1/4 0 - 0
ARGB 03:10 FT
[B-9] Deportivo Moron
2 - 0
Barracas Central [B-1]
+0 1 - 0
CHIA 03:30 FT
[1] Colo Colo
0 - 1
Cobresal [7]
-1 1/4 0 - 0
COLB 03:30 FT
[5] Cortulua 1
1 - 0
Leones FC [4]
-1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[11] Cesar Vallejo (T)
0 - 1
Alianza Lima [1]
+1/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[B-5] Velez Sarsfield
3 - 0
Godoy Cruz [A-5]
-1 1 - 0
COLA 04:00 FT
[4] Deportivo Cali
1 - 1
Junior Barranquilla [7]
-1/4 1 - 1
PARA 04:00 FT
[1] Libertad
5 - 0
Sportivo Luqueno [8]
0 - 0
MEXB 04:00 FT
[11] Leones Negros UdeG 1
1 - 1
Oaxaca [16]
-1/2 0 - 0
BRAA 04:15 FT
[11] Atletico/GO
0 - 0
Internacional/RS [7]
+1/4 0 - 0
ECUA 04:30 FT
[14] Macara
1 - 2
Catolica Quito [6]
+1/2 0 - 0
USW 04:30 FT
[8] NJ/NY Gotham Nữ
0 - 1
Orlando Pride Nữ [3]
-1/4 0 - 0
USB 05:00 FT
[B-4] OKC Energy
2 - 1
Rio Grande Valley [C-6]
+1/4 1 - 1
CRCA 05:00 FT
[12] Perez Zeledon
1 - 1
Santos Guapiles [2]
0 - 0
VENA 05:15 FT
[C-4] Metropolitano (T)
1 - 1
UCV FC [C-6]
-1/2 1 - 1
USB 05:30 FT
[A-3] Miami Fusion
3 - 0
New York RB II [A-7]
-1 1 - 0
CHIA 06:00 FT
[6] U. Espanola
2 - 1
U. La Calera [3]
+0 0 - 1
PARA 06:00 FT
[10] River Plate (PAR)
1 - 5
Guarani CA [6]
0 - 3
USW 06:00 FT
[2] Seattle Reign Nữ
2 - 1
Portland Tho. Nữ [1]
+0 2 - 1
MEXA 06:00 FT
[10] Santos Laguna
2 - 0
Juarez [11]
-1 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[11] San Carlos
0 - 1
Guanacasteca [8]
-1/4 0 - 0
COLA 06:05 FT
[2] Santa Fe
1 - 1
America Cali [8]
-1/4 1 - 0
ARGA 06:15 FT
[B-4] Boca Juniors
0 - 0
Racing Club [A-4]
-1/2 0 - 0
BRAA 06:30 FT
[4] Bragantino/SP
1 - 1
Atl. Mineiro/MG [1]
+1/4 1 - 0
USW 06:30 FT
[7] Houston Dash Nữ
1 - 0
Racing Louisville Nữ [9]
-1/2 0 - 0
ARGB 07:00 FT
[A-3] San Martin Tucuman
3 - 1