x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 16:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
0 - 2
Sejong Sportstoto Nữ [7]
-1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[1] Red Angels Nữ
3 - 1
Suwon Nữ [4]
-2 2 - 0
- 16:00 FT
[3] Seoul Amaz Nữ
1 - 1
Boeun Sangmu Nữ [6]
0 - 1
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
4 - 1
Hwacheon KSPO Nữ [5]
-2 1 - 0
HQB 17:30 FT
[2] Anyang
1 - 1
Ansan Greeners [7]
-3/4 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[16] Aca. Clinceni (T)
1 - 1
Mioveni [11]
+0 1 - 0
SRBA 22:55 FT
[15] Proleter NS
1 - 1
FK Radnicki 1923 [9]
-1/2 1 - 0
ISRB 23:45 FT
[10] Hapoel Acre
0 - 1
Hapoel Kfar Saba [4]
+1/2 0 - 1
- 23:45 FT
[6] Ahi Nazareth
2 - 1
Hapoel Afula [8]
-3/4 1 - 0
- 23:45 FT
[1] Kafr Qasim
2 - 0
Sektzia Nes Tziona [12]
+1/4 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[15] Meppen
1 - 0
Havelse [20]
-1 1/4 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[1] Hapoel Nof HaGalil
0 - 0
Hapoel Jerusalem [12]
+0 0 - 0
TDB 00:00 FT
[15] Akropolis IF
1 - 2
Varnamo [1]
+1/2 1 - 1
DENB 00:00 FT
[2] Hvidovre IF
2 - 2
Hobro I.K. [12]
-3/4 1 - 1
ARGA 00:30 FT
[B-7] Newells Old Boys
1 - 2
Atletico Tucuman [B-8]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[B-13] Union Santa Fe
1 - 0
Argentinos Jun. [A-7]
+0 1 - 0
ITA3 01:00 FT
[B-4] Reggiana
2 - 0
Montevarchi [B-9]
1 - 0
BDNB 01:00 FT
[5] CD Mafra
1 - 0
Vilafranquense [15]
-1 1/4 1 - 0
ICEW 01:00 FT
[7] Vestmannaeyjar Nữ
3 - 1
Stjarnan Nữ [4]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[9] UMF Tindastoll Nữ
0 - 1
Keflavik IF Nữ [8]
+1/4 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[14] Gaz Metan Medias
0 - 1
UTA Arad [4]
+1/2 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[8] FK Vozdovac
2 - 0
FK Kolubara [10]
-3/4 2 - 0
ARGB 01:35 FT
[A-5] Belgrano
3 - 0
Chacarita Jrs [A-13]
-1 1/4 1 - 0
ITA3 02:00 FT
[C-15] Potenza SC
1 - 1
Bari [C-1]
+1/2 0 - 1
PH3 02:00 FT
[8] Le Mans
3 - 0
Sete [14]
-3/4 3 - 0
ICEW 02:15 FT
[10] Fylkir Nữ 1
1 - 1
Trottur Rey. Nữ [3]
+3/4 0 - 1
ARGA 02:45 FT
[A-8] San Lorenzo
3 - 0
Patronato Parana [B-9]
+0 2 - 0
TBNB 03:00 FT
[19] Zaragoza
0 - 1
Cartagena [8]
-1/2 0 - 0
COLB 03:00 FT
[6] Valledupar
0 - 2
Bogota FC [14]
-3/4 0 - 1
BDNB 03:15 FT
[11] Trofense
2 - 1
Penafiel [6]
+1/4 1 - 1
ARGA 05:00 FT
[B-12] Sarmiento Junin 1
1 - 2
River Plate [A-1]
+1/2 1 - 1
BRAA 05:00 FT
[8] Fluminense/RJ
2 - 0
Bahia/BA [16]
-1/4 1 - 0
CHIA 05:45 FT
[4] Audax Italiano (T)
1 - 0
O Higgins [14]
-1/2 1 - 0
ARGB 06:00 FT
[A-14] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 1
Estudiantes BsAs [A-15]
+0 1 - 1
COLA 06:00 FT
[1] Atl. Nacional
1 - 0
Rionegro Aguilas [18]
-1 0 - 0
PARA 06:30 FT
[5] Guairena FC
0 - 1
12 de Octubre [7]
0 - 0
ECUA 07:00 FT
[13] Dep.Cuenca 2
2 - 3
Delfin SC [12]
-3/4 0 - 1
ARGA 07:15 FT
[B-1] Talleres Cordoba
2 - 0
Estudiantes LP [A-2]
-1/4 1 - 0
BRAA 07:30 FT
[5] Fortaleza/CE
0 - 0
Cuiaba/MT [9]
-3/4 0 - 0
CHIA 08:00 FT
[16] Curico Unido
2 - 0
La Serena [11]
-1/2 1 - 0
COLA 08:05 FT
[11] Atl. Bucaramanga
1 - 2
Alianza Petrolera [19]
+0 1 - 0
TDU21 23:00 Hoãn
[SN-5] Landskrona U21
-
Trelleborgs U21 [SN-9]
-
 
« 30 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo