x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
CZEU19 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
1 - 1
Sigma Olomouc U19  
+1/2 0 - 0
- 16:00 FT
  MFk Karvina U19
4 - 0
C. Budejovice U19  
+1/4 1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Gold Coast Utd 2
0 - 1
Moreton Bay Utd  
+1/2 0 - 0
AUSSL 16:30 FT
[11] Adelaide Raiders
1 - 2
Cumberland Utd [10]
-1/4 1 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[7] Acacia Ridge
3 - 2
Bayside Utd [2]
+1 1/4 1 - 1
AUSSL 17:45 FT
[12] Ade. Blue Eagles
4 - 2
Adelaide Utd U21 [9]
+1/2 2 - 1
TDU21 22:00 FT
[AN-7] GAIS U21
0 - 2
Varbergs BoIS U21 [AN-1]
0 - 1
- 22:00 FT
[AN-2] Falkenbergs U21
0 - 3
Elfsborg U21 [AN-4]
0 - 3
- 22:00 FT
[SN-9] Varnamo U21
1 - 7
Halmstads U21 [SN-1]
0 - 3
COLB 22:00 FT
[2] Union Magdalena
1 - 0
Real Cartagena [9]
-1/2 0 - 0
DENC 22:15 FT
  Allerod FK
3 - 0
Herlev  
-1/4 1 - 0
- 22:15 FT
  Kjellerup IF
2 - 1
Aarhus Fremad  
+2 1 - 1
- 22:15 FT
  VSK Aarhus
3 - 2
Thisted  
+0 2 - 2
- 22:15 FT
  Frederikssund IK
0 - 1
BK Frem  
+1 0 - 1
FINA 22:30 FT
[12] KTP Kotka
1 - 3
Inter Turku [4]
+1 3/4 0 - 1
DENC 22:30 FT
  B 1913 Odense
0 - 0
Jammerbugt  
+2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 8-7
- 22:45 FT
  Svebolle
0 - 1
FA 2000  
0 - 0
DUC4BA 22:59 FT
[15] Nurnberg II 1
1 - 1
TSV Aubstadt [6]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[17] Schalding Hein.
5 - 4
Unterhaching [7]
+1 1 - 1
- 22:59 FT
[12] VfB Eichstatt
0 - 0
V. Aschaffenburg [11]
-1/4 0 - 0
DENC 22:59 FT
  FIUK Odense
0 - 13
Aalborg BK  
0 - 5
- 23:15 FT
  BK Marienlyst
3 - 1
Slagelse B&I  
1 - 1
- 23:30 FT
  B93 Kobenhavn
0 - 1
Nykobing  
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Kolding IF
1 - 1
Esbjerg FB  
+3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
DUC4BA 00:00 FT
[8] Illertissen
1 - 2
Wacker Burghausen [4]
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Eltersdorf
4 - 2
Buchbach [5]
+3/4 2 - 1
- 00:00 FT
[14] Heimstetten
3 - 1
TSV 1896 Rain [19]
-1 3/4 1 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[10] Hertha Berlin II
2 - 3
Berliner FC Dynamo [1]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Babelsberg
0 - 2
CZ Jena [5]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[8] C. Leipzig
1 - 2
Luckenwalde [3]
-1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[15] SV Lichtenberg
2 - 0
Optik Rathenow [16]
-1/4 1 - 0
TDB 00:00 FT
[3] Trelleborgs
1 - 0
Osters [8]
-1/4 0 - 0
DENC 00:00 FT
  Holbaek
1 - 2
Fremad Amager  
+2 0 - 2
- 00:00 FT
  Fremad Valby
0 - 4
Vanlose  
0 - 2
GHCLB 00:30 FT
  Guijuelo
0 - 1
Zamora CF  
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
  Numancia
1 - 1
Osasuna  
1 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[13] Memmingen
1 - 0
Schweinfurt [3]
+2 0 - 0
ICEB 00:30 FT
[9] Thor Akureyri
0 - 1
Vestmannaeyjar [2]
+1 1/4 0 - 0
ANHFLT 01:00 FT
[N.D-1] Rochdale
4 - 0
Liverpool U21 [N.D-4]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[N.C-4] Shrewsbury
0 - 1
Crewe Alexandra [N.C-1]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[S.E-1] Bristol Rovers
2 - 0
Cheltenham [S.E-4]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[S.C-4] Wycombe
1 - 3
Aston Villa U21 [S.C-1]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[N.A-2] Carlisle
3 - 3
Hartlepool [N.A-3]
-1/4 1 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 4-3
- 01:00 FT
[S.F-1] Newport
2 - 0
Plymouth Argyle [S.F-4]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[S.H-1] Cambridge Utd
4 - 1
Oxford Utd [S.H-4]
+1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[S.D-2] Forest Green
1 - 1
Northampton [S.D-3]
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
- 01:00 FT
[N.D-2] Bolton
3 - 2
Port Vale [N.D-3]
-1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[N.F-4] Bradford City
0 - 3
Lincoln [N.F-1]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[S.C-3] Burton Albion
1 - 2
Milton Keynes Dons [S.C-2]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[S.G-1] Charlton Athletic
6 - 1
Crawley Town [S.G-4]
-1/2 3 - 0
- 01:00 FT
[N.B-2] Oldham
1 - 0
Salford City [N.B-3]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[N.H-1] Sheffield Wed.
3 - 0
Newcastle U21 [N.H-4]
-2 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[S.H-3] Stevenage
3 - 4
Tottenham U21 [S.H-2]
+1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[N.C-2] Wigan
0 - 0
Wolves U21 [N.C-3]
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 2-4
ICEB 01:00 FT
[10] Afturelding
2 - 2
Vestri [6]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[4] Kordrengir (T)
4 - 0
Vik. Olafsvik [12]
-2 1/4 2 - 0
ARGB 01:00 FT
[A-10] Deportivo Riestra
3 - 1
Atletico Atlanta [A-8]
+0 0 - 0
ANHFLT 01:30 FT
[S.B-1] Sutton Utd
3 - 0
Crystal Palace U21 [S.B-4]
1 - 0
- 01:45 FT
[N.H-2] Harrogate Town
3 - 1
Mansfield [N.H-3]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[N.G-1] Fleetwood Town
4 - 1
Leicester City U21 [N.G-4]
-1 2 - 0
- 01:45 FT
[N.G-2] Accrington
2 - 2
Barrow [N.G-3]
-1/2 1 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 5-4
NIRA 01:45 FT
[1] Cliftonville
2 - 1
Coleraine [8]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Carrick Rangers
1 - 0
Warrenpoint Town [10]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Crusaders Belfast
4 - 0
Portadown FC [12]
-1 3/4 1 - 0
WALA 01:45 FT
[1] The New Saints
1 - 0
Flint Town Utd [2]
-2 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Connah's QN
1 - 1
Caernarfon Town [4]
-2 0 - 1
- 01:45 FT
[8] Newtown AFC
5 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-2 1/2 3 - 0
- 01:45 FT
[5] Barry Town
3 - 2
Haverfordwest [11]
-3/4 1 - 2
- 01:45 FT
[10] Cardiff Metropolitan
3 - 2
Penybont [7]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[9] Aberystwyth
0 - 1
Bala Town [3]
+1 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[9] Mineros de Zac.
1 - 2
Tampico Madero [5]
-1/4 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[2] Deportes Santa Cruz
1 - 1
San.Morning [6]
1 - 1
MEXB 07:05 FT
[10] Venados
2 - 0
Sonora [14]
-1/4 2 - 0
COLB 07:40 FT
  Boyaca Chico
1 - 1
Barranquilla [15]
-1 1/2 1 - 1
DUC4BA 00:00 Hoãn
[1] Bayern Munich II
-
SpVgg Bayreuth [2]
-
- 00:00 Hoãn
[9] Augsburg II
-
Greuther Furth II [18]
-
DUC4DB 00:00 Hoãn
[12] Chemnitzer
-
Lok.Leipzig [11]
-
ANHFLT 01:30 Hoãn
[N.F-3] Sunderland
-
Man Utd U21 [N.F-2]
-
NIRA 02:45 Hoãn
[7] Glenavon
-
Larne [3]
-
 
« 31 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo