x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[6] Reinmeer Aomori 1
1 - 0
Tokyo Musashino [16]
0 - 0
- 12:30 FT
[4] TIAMO Hirakata
1 - 4
Maruyasu Okazaki [12]
0 - 3
- 13:00 FT
[10] Veertien Mie
1 - 2
Iwaki FC [1]
1 - 0
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
0 - 3
Akademiya Konoplev U21  
-1/2 0 - 1
HQ3 15:00 FT
[14] Yangju FC
0 - 1
Ulsan Citizen [6]
+3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[13] Pyeongtaek FC
1 - 1
Hwaseong FC [11]
+1/2 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[14] Vik.Zizkov
0 - 0
Usti & Labem [10]
-3/4 0 - 0
- 15:15 FT
[4] SK Lisen 1
1 - 2
Brno [1]
+1/4 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[11] Kapfenberg
1 - 2
Grazer AK [9]
+1/2 1 - 2
NHATA 16:00 FT
[3] Nagoya Grampus
1 - 0
Avispa Fukuoka [9]
-1/2 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
2 - 1
Sagamihara [18]
-1 1 - 1
- 16:00 FT
[21] Matsumoto Yama.
0 - 1
Ehime FC [22]
-1/4 0 - 0
HQA 16:00 FT
[10] FC Seoul
2 - 2
Pohang Steelers [6]
+1/4 1 - 1
NHATB 16:30 FT
[12] Blaublitz Akita
1 - 1
V-Varen Nagasaki [6]
+1/4 0 - 1
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
0 - 1
Alb. Niigata (SIN) [1]
0 - 1
BDNB 17:00 FT
[14] Varzim
0 - 3
Rio Ave [2] 1
+1/4 0 - 1
NGAU21 17:00 FT
  Din. Moscow U21
1 - 2
Spartak Mos. U21  
1 - 2
NHATB 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
2 - 2
Ryukyu [7]
-1 2 - 1
- 17:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
3 - 0
Renofa Yamaguchi [15]
+1/4 3 - 0
- 17:00 FT
[9] Mito Hollyhock
0 - 2
Kyoto Sanga [1]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[17] Giravanz Kita.
2 - 1
Machida Zelvia [5]
+1/2 0 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Seoul E-Land
1 - 1
Jeonnam Dragons [4]
-1/4 0 - 0
HLA 17:15 FT
[8] Twente
1 - 1
Ajax [1]
+1 3/4 0 - 0
HQA 17:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
3 - 1
Suwon Bluewings [5]
-1/2 1 - 1
POLB 17:40 FT
[16] Katowice
3 - 2
Zaglebie Sosno [17]
+0 0 - 2
DUC3 18:00 FT
[18] Wurzburger
1 - 1
Osnabruck [3]
+0 0 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[7] Ger.Halberstadt
7 - 1
Auerbach [20]
-3/4 4 - 0
- 18:00 FT
[10] Hertha Berlin II
0 - 1
C. Leipzig [8]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[6] Babelsberg
2 - 1
Berliner FC Dynamo [1]
+1 1 - 1
- 18:00 FT
[19] FC Eilenburg
0 - 2
Tennis Borussia B. [17]
+0 0 - 0
PHA 18:00 FT
[9] Lyon 2
3 - 3
Clermont [6] 2
-1 3 - 1
SCOA 18:00 FT
[12] Dundee
2 - 2
Hibernian [2]
+1/4 1 - 1
TDB 18:00 FT
[16] Falkenbergs
1 - 0
Trelleborgs [3]
+0 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Brommapojkarna
3 - 0
Sylvia  
-1 3/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
[17] Ingolstadt
0 - 0
Nurnberg [4]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[18] Erzgebirge Aue
1 - 3
Sandhausen [16]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[6] Hamburger
2 - 2
Darmstadt [9]
-3/4 2 - 2
DUC3 19:00 FT
[7] Wehen 1
2 - 1
Havelse [20]
-1 1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-8] Ein. Norderstedt
2 - 2
St. Pauli II [A-5]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[A-1] Holstein Kiel II
2 - 3
Weiche Flensburg [A-3]
+1 1 - 1
ESTA 19:00 FT
[8] Kuressaare
2 - 0
Tammeka Tartu [9]
+0 1 - 0
DENA 19:00 FT
[4] Randers
1 - 1
Aalborg BK [3]
-1/4 1 - 1
DENB 19:00 FT
[11] Vendsyssel FF
1 - 1
Fredericia [4]
+1/2 1 - 1
TSA 19:15 FT
[9] Lausanne Sports
2 - 2
Basel [2]
+3/4 1 - 1
TSB 19:15 FT
[7] Schaffhausen
1 - 1
Vaduz [3]
+0 1 - 1
MASL 19:15 FT
[9] Sabah FA
0 - 3
Penang FA [2]
-1/4 0 - 1
HLA 19:30 FT
[5] Feyenoord
2 - 0
Go Ahead Eagles [9]
-2 0 - 0
ANHA 20:00 FT
[15] Southampton 2
1 - 1
Man Utd [3] 3
+1 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Wolves 1
0 - 1
Tottenham [7] 4
+0 0 - 1
DUC3 20:00 FT
[10] Turkgucu-Ataspor
3 - 0
Freiburg II [14]
-3/4 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[B-5] VfV 06 Hildesheim
4 - 1
SSV Jeddeloh [B-9]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-4] Drochtersen/Assel
1 - 1
Teutonia Ottensen [A-2]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[B-8] Hannoverscher SC 1
0 - 2
Hansa Luneburg [B-7]
-1/4 0 - 2
PHA 20:00 FT
[17] Bordeaux 2
1 - 1
Angers [5]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[20] Metz
1 - 1
Stade Reims [11]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Montpellier
3 - 1
Lorient [7] 2 6
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Strasbourg
1 - 1
Troyes [13]
-1/2 0 - 1
BDNB 20:00 FT
[10] Leixoes
2 - 1
Academica Coim [18]
-1/4 0 - 1
NGA 20:00 FT
[2] Lok. Moscow
2 - 1
Krasnodar [6]
+0 2 - 0
POLA 20:00 FT
[10] Piast Gliwice
1 - 1
Slask Wroclaw [2]
-1/2 0 - 0
POLB 20:00 FT
[13] Gornik Polkowice
2 - 1
Arka Gdynia [9]
+1/2 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[12] FK Minsk 1
0 - 4
Neman Grodno [8]
+1/4 0 - 1
NORB 20:00 FT
[8] Raufoss IL
0 - 2
Ullensaker/Kisa [11]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Start Kristiansand
1 - 1
Sogndal [5]
+0 0 - 0
TDA 20:00 FT
[3] Elfsborg
2 - 2
Hammarby [6]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Halmstads
2 - 1
Norrkoping [5]
+0 1 - 0
TDB 20:00 FT
[8] Osters
0 - 0
Orgryte [9]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[4] GIF Sundsvall
3 - 1
Eskilstuna City [10]
-1/4 1 - 0
TD3 20:00 FT
  Atvidabergs
0 - 2
Assyriska IK JKP  
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Assyriska
1 - 2
Lulea  
-1/2 0 - 0
DENB 20:00 FT
[5] AC Horsens
2 - 1
Jammerbugt [8]
-1 1 - 1
MASL 20:00 FT
[7] Melaka FA
1 - 1
UiTM FC [12]
1 - 0
MAPL 20:00 FT
[10] Perak II 1
0 - 3
PDRM FA [8]
+3/4 0 - 3
- 20:00 FT
[11] FAM-MSN
0 - 4
Sarawak [2]
0 - 2
NPA 20:00 FT
[11] Moroka Swallows
1 - 0
Royal AM [5]
0 - 0
DUA 20:30 FT
[10] Hoffenheim 1
2 - 2
Union Berlin [8] 1 3
-1/2 2 - 1
HUNA 20:45 FT
[6] Mezokovesdi SE
0 - 0
Gyirmot SE [12]
-3/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[8] St. Johnstone
0 - 1
Dundee Utd [5] 1
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Ross County
2 - 4
Rangers [1]
+1 3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[3] Hearts
1 - 1
Aberdeen [7]
-1/2 0 - 0
MKDA 21:00 FT
[3] Rabotnicki
2 - 1
Tikves Kavadarci [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[10] FK Skopje
1 - 0
Pelister [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[5] FC Struga
4 - 2
Shkupi [1]
3 - 1
- 21:00 FT
[9] Borec Veles
1 - 1
Bregalnica Stip [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Shkendija
4 - 0
Makedonija [8]
1 - 0
BIA 21:00 FT
[15] Zulte-Waregem
2 - 2
Charleroi [6]
+1/4 1 - 1
BIB 21:00 FT
[4] Lierse
2 - 0
Excelsior Virton [7]
-1 1 - 0
LITA 21:00 FT
[4] Hegelmann Litauen
1 - 1
Zalgiris [2]
+1/2 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[12] Etzella Ettelbruc
2 - 3
UNA Strassen [6]
1 - 1
- 21:00 FT
[2] Mondorf-les.
1 - 2
Swift Hesperange [4]
1 - 1
- 21:00 FT
[10] Hostert
1 - 3
Wiltz [9] 1
1 - 2
- 21:00 FT
[13] Victoria Rosport
0 - 2
Progres Niedercorn [1]
0 - 0
- 21:00 FT
[11] Jeunesse Esch
0 - 3
Dudelange [3]
0 - 1
FIN3 21:00 FT
  GBK Kokkola
0 - 4
RoPS Rovaniemi II  
+1 0 - 2
CZEA 21:00 FT
[9] Jablonec
1 - 1
Slovacko [5]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] C. Budejovice
1 - 0
Slovan Liberec [14]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Vik.Plzen
2 - 0
MFk Karvina [15]
-1 1/2 1 - 0
TNKB 21:00 FT
[6] Bandirmaspor
1 - 0
Menemen Bld [12]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Umraniyespor
2 - 0
Istanbulspor AS [18]
-1/4 1 - 0
TD3 21:00 FT
  Sollentuna FK
2 - 4
Karlstad BK  
+1/4 1 - 3
UKRA 21:00 FT
[15] FC Mariupol
3 - 4
Zorya [6]
+1 0 - 3
DENA 21:00 FT
[2] Kobenhavn
2 - 0
Sonderjyske [11]
-1 1/2 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[2] Palmeiras/SP
0 - 2
Cuiaba/MT [9]
-1 0 - 1
BRB 21:00 FT
[3] Botafogo/RJ
3 - 2
Vila Nova/GO [15]
-1/2 2 - 0
BDNA 21:30 FT
[16] Tondela
0 - 3
Portimonense [6]
+0 0 - 2
BDNB 21:30 FT
[9] Porto B
1 - 1
Nacional Madeira [13]
-1/4 1 - 0
AZEA 21:30 FT
[6] Zire IK
1 - 2
Neftchi Baku [3]
+0 0 - 0
SRBA 21:30 FT
[5] FK Vojvodina
2 - 1
FK Novi Pazar [14]
-1 1 - 0
TSA 21:30 FT
[3] Servette
4 - 1
Luzern [10]
-3/4 3 - 0
HLA 21:45 FT
[11] Vitesse Arnhem
0 - 3
Willem II [2]
-3/4 0 - 2
TBNA 22:00 FT
[5] Real Sociedad 3
1 - 0
Rayo Vallecano [4] 4
-1 1/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[9] Ibiza-Eivissa
2 - 2
Malaga [10]
-1/4 1 - 0
PHA 22:00 FT
[16] Rennes 2
1 - 0
Nantes [10] 2
-3/4 0 - 0
NGA 22:00 FT
[8] Nizhny Nov
1 - 2
Rostov [14]
+1/4 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[11] Energetik-BGU (T)
1 - 1
Bate Borisov [1]
+1 1/4 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[9] Rudar Prijedor
1 - 1
Borac Banja Luka [7]
1 - 1
SLOA 22:00 FT
[2] NK Bravo
2 - 0
O.Ljubljana [4]
+1/4 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[5] Varnsdorf
2 - 1
MFK Vyskov [13]
1 - 1
- 22:00 FT
[7] Taborsko
0 - 1
Dukla Praha [3]
+0 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[10] Lask
1 - 1
Hartberg [4]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Sturm Graz
2 - 2
Austria Wien [9]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Rapid Wien
3 - 0
SV Ried [3]
-1 1/2 1 - 0
CHIA 22:00 FT
[7] Cobresal
2 - 0
U. Espanola [6]
-3/4 1 - 0
NPA 22:00 FT
[15] TS Galaxy
0 - 0
Kaizer Chiefs [12]
+1/4 0 - 0
ARGB 22:10 FT
[A-13] Chacarita Jrs
1 - 3
San Martin Tucuman [A-3]
+1/2 1 - 1
ANHA 22:30 FT
[13] Arsenal 3
0 - 2
Chelsea [1]
+1/2 0 - 2
ITC2 22:30 FT
  Albinoleffe
2 - 1
Lecco  
-1/4 2 - 1
- 22:30 FT
  Piacenza
1 - 0
Reggiana  
+1/4 0 - 0
DUA 22:30 FT
[1] Bayern Munich 1
3 - 2
FC Koln [7] 1
-2 1/2 0 - 0
POLA 22:30 FT
[1] Lech Poznan
2 - 0
Lechia GD [4]
-1 1/4 1 - 0
FINA 22:30 FT
[9] IFK Mariehamn
1 - 3
Honka [8]
+1/2 0 - 3
- 22:30 FT
[6] HIFK
1 - 5
KuPS [2]
+1/2 1 - 0
FINB 22:30 FT
[4] Jaro
1 - 0
JIPPO [10]
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[3] VPS Vaasa
4 - 0
MuSa Pori [11]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[9] MP Mikkeli
2 - 1
Gnistan [6]
-1/2 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  Grankulla IFK
1 - 1
Espoo  
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
  OLS Oulu
1 - 1
Jyvaskyla JK  
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  KaaPo Kaarina
3 - 1
Ilves II  
-1/4 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[4] UTA Arad
2 - 0
Voluntari [7]
-1/2 0 - 0
TDA 22:30 FT
[1] AIK Solna
2 - 1
Hacken [10]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[15] Orebro 1
1 - 1
Sirius [9]
+0 1 - 0
URUA 22:30 FT
[1] Plaza Colonia
2 - 0
CA Rentistas [12]
-1/4 1 - 0
BULA 22:45 FT
[11] Lok. Plovdiv
0 - 1
Slavia Sofia [2]
-3/4 0 - 1
GHQG 22:59 FT
  Sudan (T)
1 - 2
Niger  
0 - 1
ITB 22:59 FT
[7] Reggina
0 - 0
Monza [13] 1
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[17] Ternana
0 - 2
Brescia [3]
-1/4 0 - 2
ITC2 22:59 FT
  Imolese Calcio
2 - 1
Carrarese  
+3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Pro Sesto
2 - 2
Juventus U23  
+0 2 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-1
POLB 22:59 FT
[6] GKS Tychy
2 - 1
Sandecja [3]
-1/4 1 - 1
HUNA 22:59 FT
[11] Ujpest
1 - 2
MTK Budapest [7]
-1/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[1] Suduva
2 - 0
Nevezis [10]
-3 1/4 1 - 0
LUXA 22:59 FT
[5] Differdange 1
1 - 1
Fola Esch [8]
1 - 0
NORA 22:59 FT
[8] Valerenga
1 - 1
Viking [6]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Sandefjord
1 - 1
Tromso [13]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[1] Bodo Glimt
3 - 0
Kristiansund [3]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Haugesund
0 - 3
Lillestrom [5]
-1/4 0 - 2
SRBA 22:59 FT
[7] Spartak Subotica
3 - 2
FK Napredak [3]
-1/4 2 - 0
SVKA 22:59 FT
[9] Sered
0 - 1
Slo. Bratislava [1]
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[3] MSK Zilina
3 - 0
Senica [5]
-1 1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[7] Olympiakos Nic.
1 - 2
Aris Limassol [8]
-1/2 0 - 2
DENA 22:59 FT
[8] Viborg
2 - 0
Aarhus AGF [9]
+0 2 - 0
CHIB 22:59 FT
[4] San Marcos A.
1 - 2
CD Magallanes [9]
+0 1 - 0
PERA 22:59 FT
[8] Cienciano (T)
2 - 0
Binacional [15]
-1/2 0 - 0
TNKA 23:15 FT
[5] Konyaspor
2 - 1
Istanbul BB [18]
+0 0 - 1
TNKB 23:15 FT
[2] Ankaragucu
0 - 0
Kocaelispor [10]
-1/2 0 - 0
ITA 23:30 FT
[7] Bologna 2 6
3 - 2
Salernitana [20] 1 3
-1 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Udinese 1
2 - 2
Juventus [18] 3
+1 0 - 2
AZEA 23:30 FT
[2] Karabakh Agdam
3 - 0
Səbail FK [5]
-1 3/4 2 - 0
BIA 23:30 FT
[1] Club Brugge 1
3 - 2
Beerschot-Wilrijk [18]
-2 2 - 1
UKRA 23:30 FT
[10] Kolos Kovalivka
0 - 1
PFK Aleksandriya [7]
-1/4 0 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-13] Union Santa Fe
1 - 2
Talleres Cordoba [B-1]
+0 0 - 1
CROA 23:55 FT
[8] Istra 1961
2 - 0
NK Osijek [2]
+3/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[11] Maritimo
1 - 1
Porto [2]
+1 1 - 1
BDNB 00:00 FT
[3] Benfica B
2 - 1
Trofense [11]
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[12] Academico Viseu (T)
1 - 3
CD Mafra [5]
+1/4 0 - 2
NGA 00:00 FT
[15] Khimki
1 - 1
Rubin Kazan [5]
-1/4 1 - 1
BIHA 00:00 FT
[12] Radnik Bijeljina
0 - 0
Zeljeznicar [6]
0 - 0
MLTA 00:00 FT
[1] Hibernians Paola
2 - 1
Gudja United [8]
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Santa Lucia FC 1
1 - 1
Gzira Utd [7]
+3/4 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[2] Slavia Praha
4 - 0
Banik Ostrava [4]
-3/4 2 - 0
MEXA 00:00 FT
[16] Pumas UNAM
2 - 0
Puebla [14]
+0 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[1] Atletico Madrid 2
1 - 0
Elche [12] 2
-1 1/2 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[14] Girona
0 - 0
Las Palmas [13]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[6] Eibar
0 - 1
SD Ponferradina [1] 1
-3/4 0 - 0
BLRA 00:30 FT
[7] Dinamo Brest
3 - 2
Torpedo Zhodino [10]
-1/4 0 - 2
ITC2 01:00 FT
  Turris Neapolis
1 - 0
Latina  
-1 1 - 0
BULA 01:00 FT
[4] Cska Sofia
1 - 0
Pirin Blagoevgrad [14] 1
-1 1/4 1 - 0
MKDA 01:00 FT
[4] Academy Pandev
2 - 1
Renova [2]
0 - 1
BIB 01:00 FT
[3] Waasland-Beveren
0 - 2
Deinze [2]
-1/2 0 - 1
NORA 01:00 FT
[4] Rosenborg
5 - 0
Odd Grenland [11]
-3/4 3 - 0
SVKA 01:00 FT
[6] Dunajska Stred
1 - 1
Trencin [4]
-1 1 - 1
BRAU20 01:00 FT
  Atl. Mineiro/MG U20
5 - 2
Bahia/BA U20  
-1 2 - 2
- 01:00 FT
  Ceara/CE U20
1 - 2
Atletico/PR U20  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Botafogo/RJ U20
1 - 1
Santos/SP U20  
-3/4 0 - 1
CHIA 01:00 FT
[15] Melipilla (T)
1 - 2
Huachipato [13]
+0 1 - 0
URUA 01:00 FT
[10] IA Sud America (T)
1 - 1
CA Penarol [3]
+1 1/4 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[6] Mura 1
1 - 0
CM Celje [8]
-1/4 0 - 0
PERA 01:15 FT
[12] Ayacucho FC (T)
2 - 1
Cesar Vallejo [11]
+0 2 - 0
ITB 01:30 FT
[4] Benevento
4 - 3
Alessandria [20]
-3/4 2 - 2
- 01:30 FT
[1] Pisa
1 - 0
SPAL 1907 [10]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[2] Ascoli
1 - 0
Cosenza [12]
-1 1 - 0
- 01:30 FT
[15] Crotone
2 - 2
Como [16]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[5] Cremonese
3 - 0
Lecce [9]
-1/4 0 - 0
BDNB 01:30 FT
[1] Feirense
3 - 1
Chaves [7] 1
-1/4 3 - 0
RMNA 01:30 FT
[2] Botosani
0 - 2
Rapid Bucuresti [3]
-1/4 0 - 0
UKRA 01:30 FT
[1] Dinamo Kiev
4 - 0
Desna Chernigiv [4]
-1 1/2 2 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-8] Ind.Rivadavia (T)
1 - 1
Almagro [B-6]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[A-16] CA Mitre Salta (T) 1
0 - 2
Deportivo Riestra [A-10]
-1/4 0 - 1
ITA 01:45 FT
[2] Napoli 1 1
2 - 0
Venezia [16] 7
-2 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Roma 1 3
3 - 1
Fiorentina [6] 1 2
-3/4 1 - 0
ITC2 01:45 FT
  Cesena
3 - 1
Pistoiese  
-1 3/4 2 - 0
TNKA 01:45 FT
[14] Goztepe
0 - 1
Malatyaspor [13]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Fenerbahce
2 - 0
Antalyaspor [17]
-3/4 0 - 0
TNKB 01:45 FT
[7] Manisa FK
1 - 0
Denizlispor [15]
-2 1/4 0 - 0
ARGA 01:45 FT
[B-7] Newells Old Boys
1 - 1
Rosario Central [A-6]
-1/4 0 - 0
ITC2 02:00 FT
  Virtus Francavilla
2 - 0
Taranto  
-1/2 0 - 0
BIHA 02:00 FT
[8] Siroki Brijeg
0 - 1
Velez Mostar [5]
0 - 1
BIA 02:00 FT
[12] KV Mechelen
3 - 1
Union Saint-Gilloise [2]
+3/4 1 - 1
CROA 02:00 FT
[1] HNK Rijeka
2 - 1
Sibenik [7]
-1 0 - 0
SRBA 02:00 FT
[10] FK Kolubara
0 - 4
FK Partizan [1]
+1 1/2 0 - 2
ARGB 02:00 FT
[B-16] Atletico Rafaela 1
0 - 1
Ramon Santamarina [B-17]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[B-12] San Martin SJ
1 - 0
Villa Dalmine [B-18]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[A-4] Quilmes 1
1 - 0
Deportivo Maipu [A-12]
-1/2 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[10] Atletico/PR 1
0 - 1
Corinthians/SP [6]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Ceara/CE
1 - 1
Flamengo/RJ [3]
+1/2 1 - 0
BRB 02:00 FT
[2] Goias/GO
2 - 2
Sampaio Correa/MA [7]
-1/2 1 - 1
BRAU20 02:00 FT
  SC Recife/PE U20
0 - 0
Flamengo/RJ U20  
0 - 0
BLVA 02:00 FT
[12] Nacional Potosi
0 - 1
Jorge Wilstermann [9]
-1/4 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[12] CCDA Fernandez Vial 1
2 - 1
Deportes Santa Cruz [2]
+0 1 - 1
COLA 02:00 FT
[6] La Equidad
1 - 1
Deportes Tolima [5]
+0 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[9] Orense SC
1 - 1
Dep.Cuenca [13]
-3/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[1] Vikingur Rey.
2 - 1
Valur Rey. [5]
-1/4 2 - 0
BDNA 02:30 FT
[10] Vitoria Guimaraes
4 - 0
Vizela [12]
-1/2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[15] Levante 1 3
3 - 3
Real Madrid [2] 2
+1 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[11] Huesca
2 - 0
Cartagena [8]
-3/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[12] Llaneros FC
1 - 1
Fortaleza [7]
-1/2 0 - 0
VENA 03:00 FT
[C-1] Caracas
4 - 2
Monagas [C-2]
-1/2 2 - 1
USW 03:07 FT
[6] Wash. Spirit Nữ
2 - 1
Orlando Pride Nữ [3]
0 - 0
CHIA 03:30 FT
[3] U. La Calera
1 - 4
Univ. de Chile [5]
-1/4 1 - 3
PERA 03:30 FT
[4] Sport Boys (T) 1
0 - 0
Universitario [10]
+0 0 - 0
URUA 03:30 FT
[8] Cerro Largo
3 - 1
Villa Espanola [16]
-1/2 1 - 0
BLVA 04:00 FT
[13] Real Tomayapo
1 - 4
Royal Pari [4]
+0 0 - 2
COLA 04:00 FT
[18] Rionegro Aguilas
1 - 2
Jag de Cordoba [10]
-1/2 1 - 1
PARA 04:00 FT
[7] 12 de Octubre
2 - 2
River Plate (PAR) [10]
+0 1 - 0
USB 04:00 FT
[B-2] Birmingham Legion
1 - 2
Tulsa Roughnecks [B-3]
-1/2 0 - 1
- 04:00 FT
[B-8] Sporting Kansas II
1 - 1
Indy Eleven [B-6]
+1/4 1 - 0
ARGA 04:10 FT
[A-8] San Lorenzo
0 - 1
Argentinos Jun. [A-7]
+1/2 0 - 1
BRAA 04:15 FT
[14] Santos/SP
2 - 2
Internacional/RS [7]
+1/4 2 - 1
BRB 04:15 FT
[18] Londrina/PR
0 - 0
Brasil Pelotas/RS [20]
-1/2 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[6] Bolivar
6 - 0
CD Guabira [7]
-2 2 - 0
ECUA 04:30 FT
[8] SD Aucas
3 - 0
Manta FC [15]
-1 1/2 1 - 0
USB 05:00 FT
[B-4] OKC Energy
0 - 0
Louisville City [B-1]
+3/4 0 - 0
MEXA 05:00 FT
[1] Club America
2 - 0
Club Tijuana [18]
-1 0 - 0
VENA 05:15 FT
[B-3] Portuguesa
1 - 0
Trujillanos [B-7]
0 - 0
USB 05:30 FT
[A-3] Miami Fusion
2 - 0
Hartford Athletic [A-6]
-1 0 - 0
CHIA 06:00 FT
[2] Univ. Catolica
2 - 0
Everton CD [9]
-1/2 1 - 0
PERA 06:00 FT
[2] Sporting Cristal (T)
4 - 1
Cusco FC [17]
-1 4 - 0
USB 06:00 FT
[A-2] Pittsburgh R.
4 - 1
Atlanta United II [B-5]
-3/4 3 - 1
COLA 06:05 FT
[19] Alianza Petrolera 1
2 - 3
Deportivo Cali [4]
+0 2 - 1
ARGA 06:15 FT
[B-10] Gimnasia LP
1 - 1
River Plate [A-1]
+3/4 1 - 1
PARA 06:15 FT
[8] Sportivo Luqueno
2 - 0
Olimpia Asuncion [2]
+1/2 1 - 0
BRAA 06:30 FT
[19] SC Recife/PE
0 - 1
Sao Paulo/SP [13]
+1/2 0 - 1
BRB 06:30 FT
[16] Ponte Preta/SP
3 - 0
Brusque FC/SC [14]
-1/2 2 - 0
ECUA 07:00 FT
[12] Delfin SC
0 - 0
Independiente JT [1]
+1/4 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[13] Necaxa
1 - 0
Juarez [11]
-3/4 0 - 0
COLA 08:10 FT
[12] Deportivo Pasto
0 - 2
Envigado [16]
-1/2 0 - 1
MEXA 09:00 FT
[17] Queretaro
0 - 2
Pachuca [15]
+1/4 0 - 1
AUSBPL 13:00 Hoãn
[11] Brisbane Knights
-
The Lakes [3]
-
- 13:00 Hoãn
[7] Acacia Ridge
-
Centenary Stormers [8]
-
- 15:00 Hoãn
[4] St George Willawong
-
Western Spirit [10]
-
AUSVPL 15:00 Hoãn
[6] Heidelberg Utd
-
Hume City [4]
-
BIA 18:30 Hoãn
[5] Anderlecht
-
Gent [16]
-
TDU21 20:00 Hoãn
[AS-5] GIF Sundsvall U21
-
AFC Eskilstuna U21 [AS-1]
-
- 20:00 Hoãn
[AN-3] Hacken U21
-
Jonkopings U21 [AN-9]
-
- 20:00 Hoãn
[AN-8] Goteborg U21
-
Elfsborg U21 [AN-4]
-
- 20:00 Hoãn
[AN-2] Falkenbergs U21
-
Norrby IF U21 [AN-5]
-
PERA 00:00 Hoãn
[15] Binacional
-
Sporting Cristal [2]
-
POLA 01:00 Hoãn
[12] Legia Wars.
-
Nieciecza [18]
-
PHA 01:45 Hoãn
[4] Nice 4
-
Marseille [2] 2
0 - 0
ARGB 05:00 Hoãn
[A-9] Alvarado MDP
-
Estudiantes Rio Cuarto [A-14]
-
 
« 22 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com