x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 12:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk
4 - 3
Yenisey [14]
-1/2 0 - 2
NHATJFL 12:00 FT
[15] Honda Lock
0 - 1
Suzuka Point Getters [7]
+1/4 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[4] Metro Stars
0 - 0
Adelaide City [2]
0 - 0
- 12:30 FT
[10] Cumberland Utd
1 - 1
Campbelltown City [3]
0 - 0
- 12:30 FT
[1] Adelaide Comets
2 - 1
Ade. Blue Eagles [12]
1 - 1
- 12:30 FT
[6] SA Panthers
1 - 2
Croydon Kings [8]
1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[3] Sony Sendai
1 - 1
Honda FC [2]
+0 1 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[8] Bayswater City 1
3 - 2
Armadale SC [7]
-1/2 2 - 1
- 14:00 FT
[2] Floreat Athena
2 - 0
ECU Joondalup [6]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[1] Perth SC
2 - 0
Sorrento [3]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[9] Cockburn City
1 - 1
Gwelup Croatia [10]
-1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[11] Balcatta
2 - 2
Inglewood Utd [5]
+1/2 2 - 1
HQ3 15:00 FT
[8] Paju Citizen
1 - 2
Gimhae City [7]
+0 0 - 0
CZEU19 15:30 FT
  Vik. Plzen U19
4 - 1
Opava U19  
1 - 0
AUSSL 15:30 FT
[7] Adelaide Olympic
2 - 2
Sturt Lions [5]
-1/4 1 - 1
MAPL 15:45 FT
[9] Kelantan United
0 - 2
Negeri Sembilan [1]
+1/2 0 - 1
- 15:45 FT
[6] Kuching FA
3 - 1
Kelantan [7]
-1/2 2 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Slavia Praha U19
3 - 1
Hradec Kralove U19  
1 - 1
- 16:00 FT
  Brno U19
3 - 1
Banik Ostrava U19  
2 - 0
- 16:00 FT
  Meteor Praha U19
2 - 1
Pribram U19  
1 - 0
AUSFWP 16:00 FT
[4] Perth Glory U21
2 - 0
Rockingham City [12]
-1 1/2 1 - 0
NHATA 16:00 FT
[4] Vissel Kobe
1 - 0
Kashima Antlers [6]
+1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Yokohama FM
5 - 0
Vegalta Sendai [18]
-1 3/4 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[14] Tochigi SC
2 - 2
Tokyo Verdy [11]
+0 1 - 2
- 16:00 FT
[4] Ventforet Kofu
1 - 1
JEF United Chiba [10]
+0 1 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[17] FC Kariya
0 - 0
FC Osaka [8]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[15] CD Estrela
3 - 1
SC Farense [17] 3
+1/4 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[13] Kashiwa Reysol
1 - 3
Sagan Tosu [7]
+0 1 - 2
- 17:00 FT
[19] Oita Trinita
1 - 1
Consa. Sapporo [11]
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Sanf Hiroshima
1 - 1
Kawasaki Fro. [1]
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Cerezo Osaka
3 - 1
Yokohama FC [20]
-1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[16] Shonan Bellmare
1 - 1
Shimizu S-Pulse [15]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[17] Tokushima Vortis
0 - 1
Urawa Red [5]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[14] Gamba Osaka
0 - 0
FC Tokyo [8]
+1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[13] Okayama
1 - 0
Omiya Ardija [20]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[19] Zweigen Kan.
1 - 2
Jubilo Iwata [2]
+3/4 0 - 0
NHATJFL 17:00 FT
[11] Kochi United SC
1 - 2
Verspah Oita [5]
0 - 1
HQA 17:00 FT
[11] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 0
Jeonbuk H.Motor [2]
+3/4 0 - 0
HQB 17:00 FT
[7] Ansan Greeners
0 - 1
Chungnam Asan [5]
+0 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[15] Gangneung City
0 - 2
Changwon City [10]
+1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[2] Cheonan City
0 - 0
Mokpo City [4]
-1/4 0 - 0
CZEU19 17:30 FT
  Sparta Praha U19
1 - 0
Sigma Olomouc U19  
1 - 0
POLB 17:40 FT
[15] GKS Jastrzebie
1 - 1
Resovia [12]
+0 1 - 1
AFCC 18:00 FT
[D-3] Bengaluru
0 - 0
Bashundhara Kings [D-2]
+0 0 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[12] Chemnitzer
0 - 2
VSG Altglienicke [4]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[11] Lok.Leipzig
1 - 2
Berlin AK 07 [2]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[13] Tasmania Berlin 1
3 - 3
Optik Rathenow [16]
+0 2 - 1
- 18:00 FT
[9] E.Cottbus
6 - 1
Union Furstenwalde [14]
-2 3 - 1
KAZC 18:00 FT
[A-1] FK Kyzylzhar
0 - 1
Tobol Kostanay [B-1]
0 - 1
CZEU19 18:00 FT
  Slovacko U19
2 - 0
C. Budejovice U19  
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  Pardubice U19
1 - 0
Zlin U19  
-3/4 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Lunds BK
2 - 1
Utsiktens BK  
+1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Lindome GIF
0 - 1
Trollhattan  
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  Pitea IF
2 - 0
Hudiksvalls FF  
-1/2 1 - 0
DENB 18:00 FT
[1] Helsingor
3 - 3
Lyngby [3]
+1/4 2 - 0
HQA 18:00 FT
[4] Suwon FC (T)
1 - 0
Jeju Utd [8]
-1/4 0 - 0
HQB 18:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen (T)
1 - 0
Gyeongnam [6]
-1/4 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[2] Liverpool
2 - 0
Burnley [19]
-1 3/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[8] QPR
2 - 2
Barnsley [19]
-1/4 0 - 2
DUB 18:30 FT
[2] Jahn Regensburg
4 - 1
Schalke 04 [11]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[5] Karlsruher 1
0 - 0
Wer.Bremen [8]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[1] Paderborn 07
3 - 1
St. Pauli [3]
-1/4 1 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[18] Meuselwitz
1 - 3
CZ Jena [5]
+1/4 1 - 1
CZEU19 18:30 FT
  Mlada Boleslav U19
5 - 0
MFk Karvina U19  
2 - 0
DENB 18:30 FT
[10] Fremad Amager
2 - 0
HB Koge [9]
+0 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[4] B.Dortmund II
0 - 0
Saarbrucken [6]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Vik.Koln
2 - 3
Waldhof Man. [5]
+0 0 - 3
- 19:00 FT
[1] Magdeburg
2 - 1
Duisburg [12]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[15] Meppen
2 - 0
Verl [11]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Ein.Braunschweig
2 - 0
Zwickau [17]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] Kaiserslautern
3 - 0
Munchen 1860 [13]
+1/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[A-7] Lubeck
7 - 0
Altona 93 [A-9]
-1 3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[A-11] Heider SV
2 - 3
Phonix Lubeck [A-6]
+1 0 - 2
- 19:00 FT
[B-2] Wer.Bremen II
3 - 0
Rehden [B-3]
-1/4 2 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[15] Nurnberg II
0 - 1
TSV 1896 Rain [19]
-1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[9] Augsburg II
0 - 0
Buchbach [5]
-1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[11] Stuttgart II
1 - 3
Hoffenheim II [8]
-1 1 - 2
- 19:00 FT
[14] TSG Balingen
1 - 2
Pirmasens [9] 1
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[18] Giessen
0 - 1
Mainz II [3]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Aalen
3 - 1
TSV Schott Mainz [19] 1
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[7] Elversberg
1 - 2
Offenbach [4]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Sonnenhof
4 - 1
Hessen Kassel [12]
+0 3 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
1 - 4
Fortuna Koln  
+1/4 0 - 3
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
2 - 0
Homberg  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
1 - 2
Fort.Dusseldorf II  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Uerdingen
1 - 3
Bonner SC  
0 - 2
- 19:00 FT
  RW Ahlen 1
0 - 0
Wuppertaler  
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  A.Aachen
1 - 1
Schalke 04 II  
-1/4 0 - 0
LITA 19:00 FT
[7] Dziugas FC
2 - 2
FK Panevezys [5]
+1 1 - 0
FINA 19:00 FT
[4] Inter Turku
2 - 0
Ilves Tampere [7]
-3/4 0 - 0
TD3 19:00 FT
  Sandvikens
1 - 1
Umea  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Skovde
2 - 1
Torns IF  
-1 1 - 0
TAJA 19:00 FT
  Ravshan Kulob
0 - 0
FK Eskhata  
- 19:00 FT
  FC Kuktosh
0 - 2
Fayzkand  
0 - 1
ANHL1 19:15 FT
[6] Rotherham Utd
0 - 2
Sheffield Wed. [13]
-1/4 0 - 0
DUC4T 19:15 FT
  Wiedenbruck
1 - 0
Oberhausen  
+1/2 1 - 0
AUTB 19:30 FT
[8] Horn
3 - 1
Dornbirn [13]
-3/4 0 - 0
PHB 20:00 FT
[14] Dijon
2 - 4
Toulouse [1]
+3/4 1 - 1
BDNB 20:00 FT
[6] Penafiel
1 - 0
Casa Pia AC [4]
-1/4 1 - 0
NGA 20:00 FT
[13] Arsenal-Tula
1 - 1
Spartak Moscow [9]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[7] CSKA Moscow
2 - 0
Akhmat Groznyi [11]
-1 0 - 0
NGB 20:00 FT
[7] Neftekhimik Nizh
0 - 1
Tom Tomsk [13]
-1/2 0 - 0
POLA 20:00 FT
[3] Pogon Szczecin
4 - 1
Stal Mielec [15]
-1 0 - 1
BLRA 20:00 FT
[15] FK Smorgon
1 - 1
Rukh Brest [5]
+1 1/4 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[4] Nomme Kalju
1 - 1
Trans Narva [7]
-1 1/4 0 - 0
KAZC 20:00 FT
[C-2] Astana
3 - 3
Caspiy Aktau [D-1]
2 - 2
TDA 20:00 FT
[4] Malmo
3 - 0
Degerfors IF [13]
-1 3/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[1] Varnamo
2 - 0
Landskrona [5]
-1/2 0 - 0
MASL 20:00 FT
[3] Terengganu
1 - 2
Kedah FA [4]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[11] Perak FA
0 - 3
Selangor FA [5]
+1 0 - 2
- 20:00 FT
[8] Petaling Jaya City
0 - 2
Darul Takzim [1]
+2 0 - 1
NPA 20:00 FT
[8] Golden Arrows
2 - 1
Maritzburg Utd [13]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Sekhukhune Utd
0 - 1
Chippa Utd [10]
0 - 1
- 20:00 FT
[4] Orlando Pirates 1
2 - 2
Stellenbosch FC [3]
-1/2 1 - 1
URUA 20:15 FT
[4] Liverpool P. (URU)
3 - 0
Sportivo Cerrito [9]
-3/4 2 - 0
DUA 20:30 FT
[17] Bochum 4
2 - 0
Mainz [5] 3
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[18] Greuther Furth 4
1 - 1
A.Bielefeld [13] 1 2
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[15] Ein.Frankfurt 3
0 - 0
Augsburg [11] 3
-1 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Freiburg 1
2 - 1
B.Dortmund [3] 4
+3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Hertha Berlin 1
1 - 2
Wolfsburg [2] 2
+1/4 0 - 0
WALA 20:30 FT
[1] The New Saints
5 - 3
Caernarfon Town [4]
-2 1/4 3 - 1
- 20:30 FT
[2] Flint Town Utd
4 - 0
Cefn Druids AFC [12] 1
-2 2 - 0
- 20:30 FT
[7] Penybont
1 - 1
Newtown AFC [8]
-1/4 1 - 1
ANHA 21:00 FT
[10] Aston Villa 3
2 - 0
Newcastle [18] 4
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Crystal Palace 3
0 - 0
Brentford [9] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Leeds Utd 2
2 - 2
Everton [6] 4
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Man City 1
5 - 0
Norwich [20]
-2 1/4 2 - 0
ANHB 21:00 FT
[1] Bournemouth
2 - 2
Blackpool [20]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Blackburn Rovers
1 - 2
West Brom [3]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Cardiff City
3 - 1
Millwall [18]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Coventry
2 - 1
Reading [14]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Derby County
0 - 0
Middlesbrough [16]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Fulham
2 - 0
Hull City [23]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[13] Luton Town
0 - 5
Birmingham [11]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[17] Preston North End
1 - 0
Peterborough Utd [22]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Sheffield Utd
1 - 2
Huddersfield [7]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Stoke City
1 - 0
Nottingham Forest [24]
-3/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[17] Fleetwood Town
3 - 2
Cheltenham [9]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[23] Shrewsbury
0 - 3
Plymouth Argyle [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Wycombe
1 - 0
Lincoln [18]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Cambridge Utd
3 - 0
Burton Albion [11]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Crewe Alexandra 1
0 - 1
Accrington [10]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Bolton
2 - 1
Oxford Utd [15]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[21] Charlton Athletic
0 - 2
Wigan [1]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Doncaster Rovers
0 - 0
Portsmouth [12]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Gillingham
2 - 1
Morecambe [16]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Ipswich
2 - 2
Milton Keynes Dons [2]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Sunderland
1 - 0
Wimbledon [7]
-3/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[11] Tranmere Rovers
0 - 1
Newport [13]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Hartlepool
2 - 0
Walsall [19]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Harrogate Town
2 - 1
Barrow [15]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Carlisle
1 - 1
Leyton Orient [2]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Salford City
0 - 1
Swindon [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Forest Green
6 - 3
Crawley Town [12]
-3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[5] Exeter City
4 - 1
Bristol Rovers [22]
-1/4 4 - 0
- 21:00 FT
[20] Mansfield
2 - 3
Bradford City [9]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Northampton
1 - 3
Rochdale [8]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[24] Oldham
1 - 2
Colchester Utd [16]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[23] Scunthorpe Utd
1 - 1
Sutton Utd [18]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Stevenage
1 - 1
Port Vale [7]
+0 1 - 1
ITC2 21:00 FT
  Pro Vercelli
0 - 0
Pergolettese  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 3-2
DUC4T 21:00 FT
  M.gladbach II
1 - 2
Preussen Munster  
+1 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[6] Celtic
6 - 0
St. Mirren [10] 1
-2 4 - 0
- 21:00 FT
[9] Livingston
1 - 2
Motherwell [4]
-1/2 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[8] Greenock Morton
2 - 3
Queen of South [7]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Hamilton
0 - 2
Kilmarnock [2]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Arbroath
3 - 1
Partick Thistle [4]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Inverness C.T.
1 - 0
Ayr Utd [6]
-1/2 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[10] East Fife
0 - 2
Montrose [4]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Dumbarton
1 - 3
Cove Rangers [3]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[5] Alloa Athletic 1
1 - 1
Queen's Park [1]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Peterhead
2 - 3
Airdrieonians [7]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Falkirk
3 - 0
Clyde [8]
-1 0 - 0
NGB 21:00 FT
[8] Veles Moscow
2 - 2
Alania Vla [4]
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[20] Metallurg Lipetsk
1 - 2
Krasnodar B [9]
+1/4 0 - 2
AZEA 21:00 FT
[1] Gabala FC
2 - 1
Keşla FK [8] 1
+0 2 - 0
HUNA 21:00 FT
[5] Debreceni
1 - 2
Zalaegerzseg [10]
-3/4 0 - 1
ICEA 21:00 FT
[9] Keflavik 1
0 - 5
Hafnarfjordur [6]
+1/2 0 - 1
LITA 21:00 FT
[9] Banga
1 - 1
FK Riteriai [6]
+3/4 0 - 0
FINB 21:00 FT
[8] KPV Kokkola
3 - 0
PK-35 [7]
-1 1 - 0
FIN3 21:00 FT
  Honka 2
0 - 1
VJS  
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  PK Keski Uusimaa
5 - 1
MiPK Mikkeli  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Vaajakoski
3 - 2
JBK  
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
  PIF Parainen
4 - 3
Ilves-Kissat  
-3/4 1 - 2
- 21:00 FT
  HJS Akatemia
1 - 2
SalPa Salo  
-3/4 1 - 2
- 21:00 FT
  Atlantis 1
1 - 1
FC Kiffen  
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  KaPa 1
0 - 0
NJS Nurmijarvi  
-1/2 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[13] Pardubice
3 - 0
Bohemians 1905 [8]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Mlada Boleslav
3 - 1
Teplice [16]
-1 1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[10] Zlin
1 - 4
Sigma Olomouc [6]
-1/4 0 - 1
TD3 21:00 FT
  Dalkurd FF
2 - 1
Gefle IF  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
1 - 0
Qviding  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Tvaakers IF
2 - 2
Linkoping City  
1 - 0
- 21:00 FT
  Orebro Syrianska 1
0 - 2
Haninge/Brand.  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Osterlen FF
1 - 2
Vanersborgs FK  
-1/4 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[8] Veres Rivne 1
1 - 0
FC Mynai [13]
-1/2 0 - 0
BIA 21:15 FT
[13] RFC Seraing
2 - 1
Cercle Brugge [14]
+0 0 - 1
HLB 21:30 FT
[10] VVV Venlo
2 - 1
Almere City [15]
+1/4 1 - 1
NGB 21:30 FT
[10] Kamaz
0 - 1
Baltika [11]
+1/4 0 - 1
FIN3 21:30 FT
  KuFu-98
1 - 2
PEPO  
+1 1/4 1 - 1
SRBA 21:55 FT
[9] FK Radnicki 1923
0 - 3
Cukaricki Belgrade [6]
+3/4 0 - 2
TBNA 22:00 FT
[20] Alaves 1 3
0 - 1
Mallorca [10] 3
-1/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[18] Lugo
0 - 0
Real Sociedad B [17]
-1/4 0 - 0
ITC2 22:00 FT
  Virtus Verona
1 - 1
Giana Erminio  
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-5
DUC4BA 22:00 FT
[10] FC Pipinsried 1
3 - 0
Schalding Hein. [17]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[12] VfB Eichstatt
1 - 3
SpVgg Bayreuth [2]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[4] Wacker Burghausen
1 - 4
Greuther Furth II [18]
-1 3/4 0 - 1
PHA 22:00 FT
[14] Monaco 1 1
0 - 2
Lens [3] 1 1
-3/4 0 - 0
NGA 22:00 FT
[16] Ural S.r. 1
0 - 1
Din. Moscow [3]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Ufa
1 - 1
Zenit [1]
+1 1/4 0 - 1
NGB 22:00 FT
[2] FK Orenburg
1 - 0
Akron Togliatti [15]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Volgar Astrakhan 1
0 - 1
Torpedo Moscow [1]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Fakel
1 - 0
Rotor Volgograd [12]
-1/2 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[14] Slavia Mozyr
0 - 4
Shakhter Soligo. [3]
+1 0 - 2
FINB 22:00 FT
[12] Klubi 04 Helsinki
5 - 3
EIF Ekenas [5]
+1/4 2 - 2
FIN3 22:00 FT
  JS Hercules
2 - 1
Narpes Kraft  
-2 1/4 1 - 0
SLOA 22:00 FT
[10] NK Radomlje (T)
0 - 1
Tabor Sezana [3]
-1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[11] Opava
1 - 1
MFK Chrudim [15]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] SK Prostejov
3 - 1
Fotbal Trinec [16]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Pribram
0 - 2
Sparta Praha B [2]
-3/4 0 - 1
TDB 22:00 FT
[13] Brage
3 - 3
Vasteras [12]
-1/4 1 - 1
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
3 - 1
Austria Klagenfurt [11]
-2 1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Wattens
0 - 0
SCR Altach [6]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Wolfsberger AC
3 - 0
Admira [5]
-1/2 2 - 0
TAJA 22:00 FT
  Istiklol Dushanbe
2 - 0
FC Istaravshan  
0 - 0
NPA 22:00 FT
[6] Baroka FC
2 - 0
Marumo Gallants FC [16]
2 - 0
- 22:00 FT
[9] Cape Town City
0 - 0
SuperSport Utd [2]
-1/4 0 - 0
ARGB 22:10 FT
[B-1] Barracas Central
1 - 0
CA Guemes [B-3]
+0 0 - 0
NGB 22:15 FT
[16] Olim. Dolgiye Prudy
1 - 0
Kuban [19]
+1/4 0 - 0
ITC2 22:30 FT
  Teramo
2 - 0
Monterosi FC  
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
  Vibonese
0 - 0
Catania  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
- 22:30 FT
  Legnano
0 - 3
Luchese  
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Palermo
4 - 1
AZ Picerno  
-1 2 - 1
POLA 22:30 FT
[14] Cracovia Krakow
2 - 1
Jagiellonia [13]
-1/4 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[9] Universitatea Craiova
1 - 0
Gaz Metan Medias [14]
-1 0 - 0
CHIA 22:30 FT
[17] San. Wanderers
2 - 2
La Serena [11]
+0 2 - 1
URUA 22:30 FT
[14] Dep. Maldonado
0 - 2
Boston River [13]
+0 0 - 1
BULA 22:45 FT
[13] CSKA 1948 Sofia 1
2 - 3
Cherno More [5]
+1/4 1 - 1
KSAA 22:50 FT
[4] Al Fateh
1 - 1
Al Feiha [6]
-1/4 1 - 1
AFCC 22:59 FT
[D-4] Maziya S&RC
1 - 3
Mohun Bagan [D-1]
1 - 0
ITB 22:59 FT
[18] Pordenone
0 - 1
Perugia [14] 1
-1/4 0 - 1
ITC2 22:59 FT
  AC Renate
1 - 3
US Seregno  
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
  Feralpisalo
0 - 1
Aurora Pro Patria  
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Pontedera
1 - 3
Mantova  
1 - 1
AZEA 22:59 FT
[4] Sumqayit
2 - 0
Sabah FK [7]
+1/4 1 - 0
POLB 22:59 FT
[1] Korona Kielce
1 - 0
LKS Lodz [7]
+0 0 - 0
NORA 22:59 FT
[16] Stabaek
1 - 1
Mjondalen [14]
-1/4 1 - 0
SVKA 22:59 FT
[8] Ruzomberok
0 - 0
Spartak Trnava [2]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Zemplin Michalovce
2 - 1
Liptovsky Mikulas [10]
-3/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[6] Pafos FC
4 - 0
Apoel FC [12]
+1/4 3 - 0
TSA 22:59 FT
[1] Zurich
2 - 1
Grasshoppers [7]
-1/2 1 - 1
TSB 22:59 FT
[4] Aarau
5 - 2
Stade L. Ouchy [6]
-3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[9] Yverdon
1 - 1
Neuchatel Xamax [2]
+1/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[7] Odense BK
2 - 2
Brondby [10]
-1/4 0 - 2
ARGA 22:59 FT
[A-11] C. Cordoba SdE
2 - 2
CA Platense [A-10]
-1/4 2 - 0
HUNA 23:15 FT
[4] MOL Fehervar FC 2
2 - 1
Kisvarda FC [1]
-3/4 1 - 0
TNKA 23:15 FT
[20] Rizespor
0 - 0
Fatih Karagumruk [4]
+0 0 - 0
- 23:15 FT
[16] Kasimpasa
2 - 0
Giresunspor [19]
-1/4 1 - 0
TNKB 23:15 FT
[3] Eyupspor
2 - 1
Keciorengucu [19]
-1/2 2 - 1
WALA 23:15 FT
[5] Barry Town
0 - 0
Bala Town [3]
+1/2 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[4] Brighton 4
2 - 0
Watford [11]
-3/4 2 - 0
ITA 23:30 FT
[1] Inter Milan 1
4 - 0
Genoa [13] 2
-1 1/2 2 - 0
- 23:30 FT
[15] Verona 1 3
2 - 3
Sassuolo [12] 2
+0 0 - 1
DUA 23:30 FT
[4] B.Leverkusen 4
4 - 0
M.gladbach [16] 2
-1/4 2 - 0
BIA 23:30 FT
[17] OH Leuven
1 - 4
Eupen [4]
+1/4 0 - 2
UKRA 23:30 FT
[14] Chernomorets 1
0 - 3
Shakhtar Donetsk [2]
+1 1/4 0 - 2
- 23:30 FT
[3] SK Dnipro-1
2 - 0
Rukh Vynnyky [9]
-3/4 2 - 0
ARGA 23:30 FT
[A-5] Godoy Cruz
1 - 1
CA Huracan [B-11]
-1/4 1 - 1
ALGA 23:30 FT
[8] CS Constantine
5 - 4
CA BB Arreridj [19]
-1 1/2 2 - 1
- 23:30 FT
[14] Hussein Dey
1 - 0
WA Tlemcen [16]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[13] Ain M'lila
2 - 1
MC Oran [5]
-1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[11] O Medea
1 - 1
RC Relizane [12]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[10] NC Magra
2 - 1
MC Alger [7]
-1 1 - 1
HLA 23:45 FT
[4] Heerenveen
3 - 2
RKC Waalwijk [12]
-1 3 - 0
CROA 23:55 FT
[5] HNK Gorica
1 - 0
Slaven Belupo [9]
-3/4 0 - 0
PHB 00:00 FT
[6] Pau FC
2 - 0
SC Bastia [18]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[19] Dunkerque
0 - 2
Nimes [8]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Caen
1 - 0
Nancy [20]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Grenoble
2 - 0
Quevilly [12]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Le Havre
2 - 1
Niort [10]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[17] Amiens 1
0 - 0
Sochaux [3]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[16] Valenciennes 1
1 - 4
Rodez [9]
+0 1 - 1
BDNA 00:00 FT
[7] Gil Vicente
0 - 2
Benfica [1]
+3/4 0 - 0
NGA 00:00 FT
[10] Krylya Sovetov