x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 14:00 FT
  Kryliya Sov. U21
1 - 0
Ufa U21  
1 - 0
TQC 14:00 FT
  Xinjiang Tianshan (T)
1 - 4
Zibo Cuju  
+1 3/4 0 - 2
NGAU21 15:00 FT
  Rubin Kazan U21 1
1 - 1
Strogino Moscow U21  
1 - 0
- 17:00 FT
  Arsenal Tula U21 1
4 - 5
FK Sochi U21  
2 - 3
- 17:00 FT
  Khimki U21
4 - 4
Lok. Moscow U21  
2 - 0
HQ3 17:00 FT
[9] Daejeon Korail
1 - 3
Gyeongju KHNP [5]
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[3] Busan Transp.
0 - 0
GimPo Citizen [1]
+1/4 0 - 0
HQA 17:30 FT
[3] Daegu
1 - 2
Gwangju [9]
-3/4 0 - 0
TQC 17:35 FT
  Shaanxi Changan (T)
1 - 0
Guizhou FC  
-1 1/2 0 - 0
AUSSL 17:45 FT
[9] Adelaide Utd U21 (T)
2 - 3
Adelaide Raiders [11]
-1/4 2 - 2
TQC 18:35 FT
  Kunshan FC (T)
4 - 1
Shenyang Urban  
-2 2 - 0
SINA 18:45 FT
[3] Hougang Utd
2 - 1
Geylang Intl [7]
0 - 0
- 18:45 FT
[5] Tanjong Pagar
1 - 2
Lion City Sailors [2]
0 - 1
NGAU21 19:00 FT
  Chertanovo U21
2 - 0
ORS 5 U21  
-1 1/2 1 - 0
BLRA 19:00 FT
[9] Isloch
3 - 0
Sputnik Rechitsa [16]
TQC 19:00 FT
  Sichuan Jiuniu (T)
2 - 1
Nanjing Fengfan  
-1 3/4 0 - 0
TAJA 19:00 FT
  CSKA Pamir Dushanbe
3 - 1
FK Khujand  
2 - 0
- 19:00 FT
  FK Khatlon
2 - 0
FK Dushanbe 83  
NGAU21 19:30 FT
  Nizhny Nov U21
0 - 3
CSKA Mos. U21  
+1 1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[17] Tekstilshchik Ivanov (T)
1 - 2
Spartak Moscow B [5]
+1/4 0 - 2
ARMA 20:00 FT
[7] Noravank SC (T)
0 - 2
Ararat-Armenia [2]
+1 3/4 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[6] Tulevik Viljandi 1
1 - 0
Vaprus Parnu [10]
-1 1/4 1 - 0
MASL 20:00 FT
[10] Pahang
0 - 2
Kuala Lumpur FA [6]
-1/2 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[5] Selangor II (T)
1 - 1
Johor Darul Takzim II [3]
+1/4 1 - 1
UZBC 21:00 FT
  Sogdiana Jizzakh
2 - 1
Lok. Tashkent  
1 - 1
- 21:00 FT
  Bunyodkor
1 - 0
Navbahor  
1 - 0
NGAU21 22:00 FT
  Rostov U21
5 - 0
Akhmat Gr. U21  
-2 5 - 0
- 22:00 FT
  Krasnodar U21
3 - 1
Zenit U21  
+1/2 2 - 0
ARMA 22:00 FT
[8] FC Noah (T)
1 - 2
Pyunik [4]
+1/4 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[13] FK Slutsk
1 - 2
Vitebsk [6]
+0 0 - 1
LITA 22:00 FT
[8] Dainava Alytus 1
0 - 1
Kauno Zalgiris [3]
+1/2 0 - 0
JORA 22:00 FT
[8] Sahab
2 - 0
S.Al.Ordon [6]
+1/4 1 - 0
NPA 22:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
1 - 0
Amazulu [14]
-3/4 1 - 0
UAEA 22:15 FT
[11] Khorfakkan
1 - 3
Al Ain [1]
+1 0 - 1
- 22:15 FT
[2] Al Jazira 1
2 - 0
Al Dhafra [14]
-2 1/4 1 - 0
ESTA 22:30 FT
[5] TJK Legion
1 - 2
Paide Linname. [3]
+3/4 0 - 1
FINA 22:30 FT
[11] Haka
0 - 1
AC Oulu [10]
-1/2 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  Mypa
2 - 1
Lahden Reipas  
1 - 0
- 22:30 FT
  OTP (T)
1 - 1
PS Kemi  
1 - 1
- 22:30 FT
  Jazz
2 - 1
TPV Tampere  
1 - 0
RMNA 22:30 FT
[10] Chindia Targoviste
2 - 2
Aca. Clinceni [16]
-1/2 1 - 1
BULA 22:45 FT
[12] Tsarsko Selo
1 - 0
Arda Kardzhali [9]
+1/4 0 - 0
URUA 22:45 FT
[15] CA Progreso
1 - 4
CA Torque [6]
+1/4 1 - 2
POLA 22:59 FT
[8] Wisla Plock
4 - 0
Zaglebie Lubin [5]
-1/4 2 - 0
POLB 22:59 FT
[14] Puszcza Nie. 1
0 - 1
Miedz Legnica [4]
+1/2 0 - 0
CZEB 22:59 FT
[9] Jihlava
0 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [6]
0 - 0
CYPA 22:59 FT
[2] AEK Larnaka
1 - 1
Doxa Katokopia [5] 2
1 - 0
KSAA 23:05 FT
[13] Al Baten
2 - 1
Abha [14]
-1/4 1 - 0
- 23:10 FT
[5] Dhamak
1 - 0
Al Tai [16]
-1/2 0 - 0
DUB 23:30 FT
[13] Fort.Dusseldorf
2 - 2
Holstein Kiel [15]
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[12] Hannover 96
1 - 0
Heidenheim [7]
-1/4 0 - 0
DUC4B 23:30 FT
[B-10] Hannover II
1 - 1
Atlas Delmenhorst [B-4]
-1/2 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[5] Vorskla
2 - 0
Metalist Kharkiv [12]
-3/4 1 - 0
AUTB 23:30 FT
[7] SKU Amstetten
1 - 1
SV Lafnitz [4]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[5] Blau Weiss Linz
1 - 0
Rapid Wien II [14]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[16] Vorwarts Steyr
0 - 0
LASK Juniors [12]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[6] Floridsdorfer AC
2 - 0
St.Polten [15]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[10] Austria Wien II
0 - 2
Liefering [2]
+1/2 0 - 1
SRBA 23:55 FT
[16] Mladost Lucani
0 - 2
Radnik Surdulica [11]
-1/2 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[2] Viktoria Berlin
0 - 1
Hallescher [8]
0 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[8] Illertissen
1 - 2
TSV Aubstadt [6]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[1] Bayern Munich II
5 - 1
Unterhaching [7]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[16] Eltersdorf
0 - 4
Schweinfurt [3]
+1 1/2 0 - 3
- 00:00 FT
[14] Heimstetten
4 - 0
V. Aschaffenburg [11]
+0 3 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[15] SV Lichtenberg
0 - 3
Luckenwalde [3]
+1/2 0 - 1
DUC4N 00:00 FT
[10] Homburg
3 - 3
SSV Ulm [1]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[5] TSV Steinbach
0 - 0
Astoria Walldorf [16]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[13] FSV Frankfurt 1
0 - 1
Koblenz [15]
-1 1/4 0 - 0
PH3 00:00 FT
[1] Bourg Peronnas
4 - 0
SO Cholet [10]
-3/4 3 - 0
- 00:00 FT
[7] Concarneau
2 - 1
Annecy FC [3]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Chambly
1 - 2
Red Star 93 [16]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[12] Boulogne
1 - 1
Orleans [15] 1
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[17] Creteil 1
0 - 0
Stade Briochin [11] 1
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Stade Lavallois
0 - 0
Villefranche [2]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Sedan
1 - 0
FC Bastia-Borgo [18]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Sete
1 - 2
Avranches [9]
+0 0 - 2
MLTA 00:00 FT
[3] Sirens
1 - 1
Mosta [12]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Sliema Wanderers
0 - 0
Floriana [4]
-1/4 0 - 0
MDVA 00:00 FT
[1] Petrocub
1 - 0
Zimbru [6]
-1 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] FC Balti
3 - 1
FC Floresti [8]
-2 3/4 0 - 1
DENA 00:00 FT
[1] Midtjylland
3 - 0
Silkeborg IF [6]
-1 2 - 0
DENB 00:00 FT
[7] Esbjerg FB
1 - 2
Hvidovre IF [2]
+1/4 1 - 2
EGYA 00:00 FT
[9] Ismaily SC
0 - 2
Wadi Degla SC [16]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[13] Memmingen
4 - 0
Rosenheim [20]
-1/4 1 - 0
DUC4T 00:30 FT
  FC Koln II
3 - 1
Lippstadt  
-1 2 - 1
- 00:30 FT
  Essen
1 - 4
SV Straelen  
-2 1/2 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[10] Kayserispor
1 - 1
Adana Demirspor [15]
+1/4 1 - 0
TNKB 00:30 FT
[9] Samsunspor
3 - 1
Balikesirspor [14]
-1 3/4 2 - 1
UAEA 00:30 FT
[9] Baniyas
0 - 1
Al Wasl [8]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[4] Al Sharjah
1 - 0
Ittihad Kalba [10]
-3/4 0 - 0
KSAA 00:50 FT
[15] Al Taawon (KSA)
1 - 2
Al Hilal [2]
+3/4 1 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-2] Norwich City U23
0 - 1
Stoke City U23 [2-6]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[2-5] Middlesbrough U23
1 - 2
Aston Villa U23 [2-3]
-3/4 1 - 2
- 01:00 FT
[1-3] Brighton U23
4 - 2
West Ham U23 [1-6]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1-14] Chelsea U23 1
1 - 1
Man Utd U23 [1-8]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2-1] Fulham U23
3 - 0
West Brom U23 [2-7]
-1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[1-1] Man City U23
4 - 2
Blackburn U23 [1-13] 1
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1-2] Arsenal U23
4 - 2
Crystal Palace U23 [1-7] 1
-1/4 3 - 1
TBNB 01:00 FT
[15] Valladolid
2 - 0
Zaragoza [19]
-3/4 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[13] Arouca
2 - 1
Famalicao [15]
0 - 1
HLA 01:00 FT
[7] NEC Nijmegen
2 - 0
Zwolle [18] 1
+0 2 - 0
HLB 01:00 FT
[3] SBV Excelsior
1 - 1
Volendam [5]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[20] Dordrecht 90
2 - 2
Utrecht U21 [2]
+1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[6] De Graafschap
2 - 0
NAC Breda [17]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[18] Telstar
3 - 4
Roda JC [8]
+1/4 3 - 1
- 01:00 FT
[14] Den Bosch
2 - 3
Ajax U21 [13]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[7] MVV Maastricht
3 - 2
Helmond Sport [19]
+1/4 2 - 1
BULA 01:00 FT
[1] Botev Plovdiv
3 - 1
Levski Sofia [10] 1
-1/4 1 - 0
BIB 01:00 FT
[1] Westerlo
0 - 0
RWD Molenbeek [6]
-1/2 0 - 0
CROA 01:00 FT
[10] Hrvatski Dragovoljac
0 - 1
Hajduk Split [4]
+1 3/4 0 - 0
SVKA 01:00 FT
[11] Zlate Moravce
1 - 0
FK Pohronie [12]
-1/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[7] CA Fenix
2 - 1
Wanderers [11]
+0 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[9] Aluminij
0 - 1
Domzale [7]
+0 0 - 1
AUTB 01:25 FT
[1] Aust Lustenau 1
2 - 1
Wacker Innsbruck [3]
+3/4 1 - 1
ITB 01:30 FT
[4] Frosinone
2 - 2
Parma [8]
+0 1 - 1
DUA 01:30 FT
[12] Leipzig
4 - 0
Stuttgart [14] 3
-1 1 - 0
POLA 01:30 FT
[9] Radomiak Radom
1 - 0
Warta Poznan [16]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[5] Farul Constanta
3 - 0
Dinamo Bucuresti [15]
-1 1 - 0
TSB 01:30 FT
[1] Winterthur
3 - 0
Thun [5]
+0 2 - 0
ANHB 01:45 FT
[9] Bristol City 4
0 - 1
Swansea City [21] 6
-1/4 0 - 1
SCOB 01:45 FT
[5] Raith Rovers
0 - 0
Dunfermline [10]
-1/2 0 - 0
BIA 01:45 FT
[8] Standard Liege
1 - 0
Oostende [9]
-3/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
[9] Dundalk
1 - 2
Drogheda Utd [6]
-1 0 - 1
- 01:45 FT
[8] Waterford Utd
4 - 1
Longford Town [10]
-3/4 1 - 0
IREB 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 1
Bray Wanderers [5]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Cabinteely
2 - 2
Cork City [7]
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[6] Athlone
1 - 0
Galway [3]
+1/2 0 - 0
WALA 01:45 FT
[6] Connah's QN
1 - 0
Aberystwyth [9]
-1 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Haverfordwest
0 - 0
Cardiff Metropolitan [10]
+1/4 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[11] Real Betis 4
1 - 1
Cadiz [13]
-1 1 - 1
PHA 02:00 FT
[18] Stade Brestois 1
2 - 4
PSG [1] 2
+1 1/2 1 - 2
IREA 02:00 FT
[7] Finn Harps
3 - 1
St. Patrick's [2]
+1/2 2 - 1
SRBA 02:00 FT
[13] FK Metalac GM
0 - 1
FK Vozdovac [8]
-3/4 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[2] Ahly Cairo (T)
4 - 2
Al Masry [5]
-1 1/2 3 - 2
- 02:00 FT
[6] ENPPI Cairo
1 - 1
Tala'ea Al Jaish [8]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[11] Ceramica Cleopatra
1 - 2
Zamalek SC [1]
+1 1/4 1 - 1
ICEB 02:15 FT
[12] Vik. Olafsvik
0 - 7
Fjolnir [3]
+1 1/4 0 - 2
HLB 02:30 FT
[4] ADO Den Haag
1 - 2
Emmen [9]
+1/4 0 - 1
ARGA 02:45 FT
[A-9] Aldosivi
3 - 0
Colon [A-3]
+1/4 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[3] Almeria
2 - 1
Real Oviedo [7]
-3/4 2 - 1
IREB 03:00 FT
[4] Treaty United
1 - 1
Wexford Youths [10]
-3/4 0 - 0
CHIB 03:00 FT
[6] San.Morning
0 - 0
U.Concepcion [10]
-1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[A-6] Aragua 1
1 - 1
Puerto Cabello [A-7]
+0 1 - 0
BDNA 03:15 FT
[18] Moreirense
2 - 3
Braga [5]
+3/4 0 - 2
ARGA 05:00 FT
[B-12] Sarmiento Junin
3 - 0
Atletico Tucuman [B-8]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[A-12] Banfield
1 - 1
Estudiantes LP [A-2]
+1/4 0 - 1
BRB 05:00 FT
[6] Avai/SC
1 - 2
Coritiba/PR [1]
-1/4 1 - 1
COLB 05:00 FT
[14] Bogota FC
3 - 0
Orsomarso [10]
-1/2 0 - 0
VENA 05:15 FT
[C-6] UCV FC
1 - 0
LALA FC [C-7]
-1 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] New York RB II
2 - 3
Ch. Battery [A-5]
+0 1 - 3
PARA 06:30 FT
[3] Nacional
0 - 2
Guairena FC [5]
-1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[14] Macara 1
1 - 1
Mushuc Runa [11]
-1/4 1 - 1
ARGA 07:30 FT
[B-3] Independiente 1
0 - 0
Defensa YJ [B-6]
-1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[13] Cruzeiro/MG
1 - 0
Confianca/SE [19]
-1 0 - 0
COLA 07:30 FT
[8] America Cali
0 - 0
Patriotas [17]
-1 1/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[11] Mazatlan FC 2
0 - 3
Tigres UANL [8]
+1/4 0 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-4] LA Galaxy
1 - 2
San Jose EQ [Tay-10]
-1/2 0 - 0
AUSVPL 17:30 Hoãn
[9] South Melbourne
-
Avondale Heights [1]
-
- 17:30 Hoãn
[8] Melb. Knights
-
Bentleigh Greens [3]
-
- 18:00 Hoãn
[10] Green Gully SC
-
Port Melbourne [7]
-
- 18:30 Hoãn
[13] Dandenong City
-
Eastern Lions [11]
-
- 18:30 Hoãn
[2] Oakleigh Cannons
-
St Albans Saints [14]
-
FIN3 22:30 Hoãn
  JaPS (T)
-
PeKa  
-
BIA 00:30 Hoãn
[10] Antwerpen
-
Genk [3]
-
IREA 02:00 Hoãn
[1] Shamrock Rovers
-
Bohemians [5]
-
 
« 20 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo