x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHU18 16:00 FT
  Hungary U18
2 - 2
Ireland U18  
2 - 1
TQC 16:00 FT
  Nantong Zhiyun (T)
0 - 6
Heil. Lava Spring  
+1/2 0 - 4
- 18:35 FT
  Meizhou Hakka (T)
0 - 1
Beijing Sport Univ  
-3/4 0 - 0
- 18:35 FT
  Suzhou Dongwu (T) 1
0 - 1
Chengdu Better City  
+1 0 - 0
SINA 18:45 FT
[6] Balestier Kh.
5 - 2
Tampines Rovers [4]
2 - 2
TQC 19:00 FT
  Jiangxi Liansheng (T)
0 - 2
Wuhan Three T.  
0 - 1
C3 20:00 FT
  Shakhter Kar. (T)
1 - 2
Maccabi TA [A-1]
+1/2 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[6] Van Yerevan
1 - 0
BKMA Yerevan [10]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Sevan FC
2 - 0
Ararat Y [1]
+1 1/2 1 - 0
UZBC 21:00 FT
  FK AGMK
6 - 1
Neftchi  
3 - 1
- 21:00 FT
  Nasaf Qarshi
5 - 2
Metallurg Bekabad  
1 - 2
- 21:00 FT
  Pakhtakor
1 - 0
Turon Yaypan  
0 - 0
FINB 22:00 FT
[2] TPS Turku
2 - 3
RoPS Rovaniemi [1]
-1 0 - 2
JORA 22:00 FT
[11] Jalil Club
0 - 1
Ramtha [2]
+3/4 0 - 1
UAEA 22:15 FT
[12] Al Oruba (UAE)
0 - 4
Al Wahda(UAE) [6]
+1 0 - 3
- 22:15 FT
[13] Emirates Club
0 - 1
Al Shabab (UAE) [3]
+1 1/2 0 - 0
C3 22:59 FT
[H-3] Karabakh Agdam
1 - 0
Aberdeen  
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[B-3] Flora Tallinn
4 - 2
Shamrock Rovers  
+1/4 2 - 1
- 22:59 FT
  Rakow Czestochowa (T)
1 - 0
Gent [B-2]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  KuPS (T)
0 - 4
Union Berlin [E-4]
+1 1/4 0 - 3
POLB 22:59 FT
[8] Odra Opole
1 - 0
Zaglebie Sosno [17]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[13] Gornik Polkowice
0 - 0
Chrobry Glogow [10]
-1/4 0 - 0
DENB 22:59 FT
[11] Vendsyssel FF
1 - 2
AC Horsens [5]
+1/2 1 - 1
PERA 22:59 FT
[17] Alianza Atletico (T)
1 - 2
Alianza Huanuco [13]
-1/4 0 - 1
KSAA 23:10 FT
[12] Hazm
2 - 2
Al Ahli (KSA) [10]
+1 2 - 0
C2 00:00 FT
  Omonia Nicosia
4 - 2
Antwerpen [D-4]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
  Randers
1 - 1
Galatasaray [E-1]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Slavia Praha
2 - 2
Legia Wars. [C-1]
-1 2 - 2
C3 00:00 FT
  Zalgiris
2 - 2
Bodo Glimt [C-2]
+1 1 - 0
- 00:00 FT
  Hap. Beer Sheva
0 - 0
Anorthosis [B-4]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[A-2] Lask (T)
1 - 1
St. Johnstone  
-1 0 - 1
- 00:00 FT
  Riga FC
1 - 1
Lincoln Red Imps [F-4]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
  Neftchi Baku 1
3 - 3
Maccabi Haifa [E-3]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Vik.Plzen
2 - 0
Cska Sofia [C-4]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
  Trabzonspor
1 - 2
Roma [C-1]
+1/2 0 - 0
- 00:30 FT
  Fola Esch (T)
1 - 4
Kairat Almaty [H-2]
+1/4 1 - 3
- 00:30 FT
[H-1] Basel
3 - 1
Hammarby  
-1 1/4 1 - 0
JORA 00:30 FT
[1] Wihdat
2 - 0
Faisaly (JOR) [4]
-1/4 2 - 0
UAEA 00:30 FT
[7] Ajman
3 - 0
Al Nasr (UAE) [5]
+1 1/4 1 - 0
KSAA 00:50 FT
[7] Al Faisaly (KSA)
2 - 1
Al Nasr (KSA) [8]
+1 1 - 1
C2 01:00 FT
  Mura
1 - 3
Sturm Graz [B-4]
+1 1 - 1
C3 01:00 FT
[D-1] Jablonec
5 - 1
MSK Zilina  
-3/4 4 - 0
- 01:00 FT
  Sivasspor
1 - 2
Kobenhavn [F-1]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Anderlecht
3 - 3
Vitesse Arnhem [G-1]
-3/4 2 - 1
- 01:00 FT
[E-2] Feyenoord 1
5 - 0
Elfsborg  
-1 3/4 3 - 0
- 01:00 FT
[F-2] PAOK
1 - 1
HNK Rijeka  
-1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[G-2] Rennes
2 - 0
Rosenborg  
-1 1/4 1 - 0
ICEB 01:00 FT
[7] UMF Grindavik 1
2 - 1
Trottur Rey. [11]
-3/4 0 - 1
C3 01:30 FT
  Pacos Ferreira
1 - 0
Tottenham [G-3]
+1/2 1 - 0
POLB 01:30 FT
[16] Katowice
0 - 0
Sandecja [3]
-1/4 0 - 0
C2 01:45 FT
[D-3] Fenerbahce
1 - 0
Helsinki  
-1 1/4 0 - 0
ITC2 01:45 FT
  Pescara
2 - 0
US Olbia  
-3/4 0 - 0
C2 02:00 FT
[D-1] Olympiakos
3 - 0
Slo. Bratislava  
-1 1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[A-4] Rangers 1
1 - 0
Alashkert  
-2 3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[H-3] Rapid Wien
3 - 0
Zorya  
-3/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[4] Royal Pari
1 - 0
Aurora [10]
-1 0 - 0
VENA 02:00 FT
[C-4] Metropolitano
3 - 0
Mineros Guayana [C-5]
-1/2 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[3] Pyramids FC
2 - 0
Aswan FC [18]
-1 1 - 0
ICEB 02:15 FT
[5] Grotta
2 - 1
Kordrengir [4]
+1/4 1 - 0
- 02:15 FT
[1] Fram Rey.
2 - 1
UMF Selfoss [8]
-1 1 - 0
C3 03:30 FT
  Santa Clara
2 - 1
FK Partizan [B-1]
+0 1 - 0
PERA 03:30 FT
[18] Uni.San Martin (T) 1
0 - 2
Academia Cantolao [9]
-1/4 0 - 1
VENA 04:15 FT
[A-3] Yaracuyanos (T)
1 - 1
Carabobo [A-5]
+0 1 - 0
BRB 05:00 FT
[14] Brusque FC/SC
0 - 1
Goias/GO [2]
+1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[17] CD Tapatio
0 - 3
Morelia [3]
+1/4 0 - 1
SUD 05:15 FT
[D-1] Atletico/PR
4 - 2
LDU Quito [Play off-5]
-1 2 - 2
BLVA 05:15 FT
[15] Real Potosi
0 - 2
Bolivar [6]
+1 0 - 2
CHIB 06:00 FT
[12] CCDA Fernandez Vial
5 - 2
Dep. Copiapo [3]
3 - 2
VENA 06:30 FT
[B-2] Dep.Tachira
1 - 2
Estu.Merida [B-1]
-3/4 0 - 2
MEXB 07:00 FT
[2] Atlante
1 - 0
Cancun FC [11]
-3/4 1 - 0
BLVA 07:15 FT
[9] Jorge Wilstermann
5 - 1
Real Santa Cruz [11]
-1 1/4 2 - 0
LIB 07:30 FT
[C-1] Barcelona SC
1 - 1
Fluminense/RJ [D-1]
-1/4 0 - 0
SUD 07:30 FT
[F-1] Libertad (T)
1 - 0
Santos/SP [Play off-7]
-1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[20] Brasil Pelotas/RS
0 - 1
CSA/AL [12]
+1/4 0 - 1
COLB 08:00 FT
[4] Leones FC
2 - 1
Real San Andres [16]
0 - 0
 
« 19 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo