x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
CZEU19 15:30 FT
  C. Budejovice U19
2 - 0
Pribram U19  
1 - 0
- 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
1 - 0
Slavia Praha U19  
0 - 0
- 16:00 FT
  MFk Karvina U19 1
1 - 1
Zlin U19  
0 - 0
NHATC 16:00 FT
  Nagoya Grampus
1 - 0
Vissel Kobe  
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
  Cerezo Osaka
1 - 0
Sagan Tosu  
+0 1 - 0
- 16:00 FT
  Thespa Kusatsu
1 - 1
Oita Trinita  
+1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 16:00 FT
  Kyoto Sanga
0 - 1
Urawa Red  
+1/2 0 - 1
- 16:00 FT
  Gamba Osaka
0 - 0
Matsumoto Yama.  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
TQC 16:00 FT
  Zhejiang Greentown (T)
0 - 0
Beijing BIT  
-2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
NHATC 17:00 FT
  Kashima Antlers
3 - 1
V-Varen Nagasaki  
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
  Verspah Oita (T)
0 - 0
Jubilo Iwata  
+1 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
- 17:00 FT
  Kawasaki Fro.
2 - 1
Shimizu S-Pulse  
-1 0 - 0
HQA 17:00 FT
[7] Incheon Utd
1 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
+1/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[9] Seoul E-Land
0 - 1
Anyang [2]
+0 0 - 0
HQA 17:30 FT
[10] FC Seoul
0 - 1
Jeju Utd [8]
+0 0 - 1
AFCC 18:00 FT
[D-1] Mohun Bagan
2 - 0
Bengaluru [D-3]
1 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Vik. Plzen U19
4 - 1
Brno U19  
-1 1/4 2 - 1
KAZC 21:00 FT
[A-3] Ordabasy
7 - 1
SDYuShOR 8 [A-4]
1 - 0
UZBC 21:00 FT
  Dinamo Samarkand 1
1 - 1
Olympic FK  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-5
- 21:00 FT
  Shurtan Guzar
1 - 2
Qyzylqum  
1 - 0
MKDA 22:00 FT
[7] Bregalnica Stip
3 - 3
Shkendija [6]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Makedonija
5 - 1
FK Skopje [10]
2 - 1
- 22:00 FT
[3] Rabotnicki
0 - 0
FC Struga [5]
0 - 0
- 22:00 FT
[12] Tikves Kavadarci
0 - 2
Academy Pandev [4]
0 - 1
- 22:00 FT
[2] Renova
2 - 0
Borec Veles [9]
1 - 0
- 22:00 FT
[11] Pelister
0 - 2
Shkupi [1] 1
0 - 2
HUNA 22:00 FT
[10] Zalaegerzseg
1 - 3
Puskas Akademia [9]
+0 1 - 0
FINB 22:30 FT
[12] Klubi 04 Helsinki
1 - 0
VPS Vaasa [3]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[6] Gnistan
4 - 1
PK-35 [7]
+0 0 - 0
AFCC 22:59 FT
[D-2] Bashundhara Kings
2 - 0
Maziya S&RC [D-4]
2 - 0
POLB 22:59 FT
[18] Stomil Olsztyn
0 - 1
Korona Kielce [1]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[7] LKS Lodz
2 - 2
GKS Jastrzebie [15]
-1 1/4 1 - 0
NORB 22:59 FT
[2] FK Jerv
0 - 2
HamKam [1]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[14] Stjordals Blink
0 - 1
Raufoss IL [8]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[3] Aalesund
1 - 1
Ranheim IL [7]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Sogndal
3 - 2
KFUM Oslo [6]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[13] Sandnes Ulf
3 - 2
Strommen [15]
-3/4 1 - 2
- 22:59 FT
[9] Asane Fotball
3 - 1
Grorud IL [16]
-1/4 1 - 1
DENB 22:59 FT
[8] Jammerbugt
1 - 1
Hobro I.K. [12]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[3] Lyngby
4 - 2
Fremad Amager [10]
-1 1/2 1 - 1
UKRA 23:30 FT
[11] Inhulets Petrove (T)
1 - 1
Dinamo Kiev [1]
0 - 0
ALGA 23:30 FT
[16] WA Tlemcen
2 - 0
JS Saoura [3]
-1 0 - 0
- 23:30 FT
[20] JSM Skikda
0 - 2
NC Magra [10]
+1 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[3] Osnabruck
0 - 1
Duisburg [12]
-1/2 0 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[20] Auerbach
2 - 1
FC Eilenburg [19]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[16] Optik Rathenow
2 - 1
Meuselwitz [18]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Hertha Berlin II
1 - 0
Chemnitzer [12]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Berliner FC Dynamo
6 - 0
Tasmania Berlin [13]
-2 2 - 0
- 00:00 FT
[2] Berlin AK 07
0 - 2
VSG Altglienicke [4]
-1/4 0 - 1
PHB 00:00 FT
[12] Quevilly (T)
1 - 2
SC Bastia [18]
+1/4 0 - 1
DENC 00:00 FT
  Helsingor
1 - 1
HB Koge  
-3/4 1 - 0
EGYA 00:00 FT
[14] Ghazl Al Mahalla 1
1 - 3
Al Intagh Al Harbi [17]
+0 1 - 1
LUXA 00:30 FT
[1] Progres Niedercorn
3 - 0
Differdange [5]
3 - 0
JORA 00:30 FT
[3] Al Salt
1 - 1
Al Aqaba SC [9]
-1 1 - 1
LUXA 01:00 FT
[3] Dudelange
3 - 0
Wiltz [9] 1
1 - 0
NORB 01:00 FT
[4] Fredrikstad
2 - 2
Start Kristiansand [10]
-3/4 1 - 1
PERA 01:00 FT
[16] Sport Huancayo (T) 1
1 - 1
Ayacucho FC [12]
+1/4 1 - 1
POLB 01:30 FT
[9] Arka Gdynia
3 - 1
Widzew Lodz [2]
-1/4 1 - 1
C2 01:45 FT
[G-3] Celtic 2
2 - 0
AZ Alkmaar   1
-1/2 1 - 0
ANHB 01:45 FT
[24] Nottingham Forest 1
1 - 2
Blackburn Rovers [6]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[11] Birmingham
0 - 2
Bournemouth [1]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[23] Hull City
0 - 1
Derby County [12]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[16] Middlesbrough
2 - 3
QPR [8] 1
+0 1 - 0
C1 02:00 FT
[H-4] Malmo 2
2 - 0
Ludogorets   1
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[E-2] Benfica 5
2 - 1
PSV Eindhoven   2
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[F-1] Young Boys 1 3
3 - 2
Ferencvaros   3
-1 1/4 2 - 1
ANHB 02:00 FT
[3] West Brom
4 - 0
Sheffield Utd [15] 1
-1/2 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[2] The Strongest
7 - 0
Nacional Potosi [12]
-1 1/2 2 - 0
EGYA 02:00 FT
[13] Masr lel Maqassah (T)
3 - 5
NBE SC [15]
+1/2 1 - 2
ICEW 02:15 FT
[10] Fylkir Nữ
3 - 4
UMF Selfoss Nữ [5]
+1/4 1 - 3
ALGA 03:00 FT
[18] USM Bel Abbes
2 - 0
O Medea [11]
-3/4 2 - 0
- 03:00 FT
[6] JS Kabylie
1 - 3
ES Setif [2]
+1/2 0 - 0
ARGC 04:00 FT
  Gimnasia LP (T) 1
2 - 3
Argentinos Jun.  
+1/4 1 - 0
CHIC 04:00 FT
[28] Colo Colo
4 - 0
U. Espanola [9]
1 - 0
CRCA 04:00 FT
[9] Guadalupe FC
2 - 2
Sporting (CRC) [4]
-1/4 0 - 1
BRAA 05:00 FT
[9] Cuiaba/MT
0 - 1
Gremio/RS [17]
+1/4 0 - 1
BRB 05:00 FT
[15] Vila Nova/GO
0 - 0
Vitoria/BA [17]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[5] Guarani/SP
1 - 1
Botafogo/RJ [3]
+0 0 - 1
USB 05:00 FT
[A-2] Pittsburgh R.
0 - 0
Tampa Bay Rowdies [A-1]
+0 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[16] Oaxaca
2 - 3
Tepatitlan FC [12]
-1/4 1 - 1
LIB 05:15 FT
[G-1] Flamengo/RJ (T)
5 - 1
Olimpia Asuncion [B-2]
-2 1/4 2 - 1
SUD 05:15 FT
[E-1] CA Penarol
1 - 0
Sporting Cristal [Play off-8]
-3/4 1 - 0
BLVA 05:15 FT
[8] CA Palmaflor 1
1 - 0
San Jose [16]
-3 1/4 1 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-6] Atlanta United
1 - 0
Toronto [Dong-14]
-1 1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[Dong-1] New England 1
3 - 2
D.C. Utd [Dong-8]
-3/4 0 - 1
USB 06:00 FT
[A-8] Loudoun United
4 - 1
Indy Eleven [B-6]
+1/4 2 - 0
CHIC 06:30 FT
[4] Everton CD
2 - 1
Coquimbo Unido [7]
1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-13] Cincinnati
0 - 0
Montreal Impact [Dong-5]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] Inter Miami
3 - 2
Chicago Fire [Dong-12]
-1/2 1 - 1
- 06:30 FT
[Dong-7] Philadelphia Union
1 - 0
New York City [Dong-3]
+0 0 - 0
- 07:00 FT
[Dong-11] New York RB
1 - 0
Columbus Crew [Dong-10]
-1/2 1 - 0
MEXA 07:00 FT
[6] Cruz Azul 1
1 - 1
Monterrey [5]
-1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[10] Santos Laguna
1 - 1
Atlas [3]
+0 0 - 1
MEXB 07:05 FT
[15] Correcaminos
2 - 2
Leones Negros UdeG [11]
+0 1 - 0
BLVA 07:15 FT
[5] Oriente Petrolero
1 - 2
Inde. Petrolero [3]
-3/4 1 - 0
USW 07:20 FT
[9] Racing Louisville Nữ
1 - 1
Chicago RS Nữ [5]
-1/4 1 - 0
LIB 07:30 FT
[H-1] Atl. Mineiro/MG
3 - 0
River Plate [D-2]
-1/4 2 - 0
BRB 07:30 FT
[4] CRB/AL 1
0 - 0
Operario/PR [10]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[9] Vasco DG/RJ
1 - 2
Londrina/PR [18]
-3/4 0 - 0
PERA 07:30 FT
[10] Universitario (T)
1 - 2
Alianza Lima [1]
+0 0 - 1
USAA 07:30 FT
[Dong-2] Nashville FC
1 - 1
Orlando City [Dong-4]
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[Tay-11] Dallas
0 - 1
Seattle Sounders [Tay-2]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[Tay-1] Sporting Kansas
1 - 1
Portland Timbers [Tay-5]
-1 0 - 1
COLC 08:00 FT
[21] Millonarios
1 - 1
Alianza Petrolera [10]
-1 0 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-13] Austin FC
1 - 2
Vancouver WC [Tay-9]
-3/4 1 - 0
USB 08:30 FT
[C-5] New Mexico United
1 - 1
Oakland Roots [D-7]
-1 1 - 1
- 09:00 FT
[D-3] Orange C. Blues
0 - 3
Tacoma Defiance [D-4]
-1/2 0 - 2
MEXA 09:00 FT
[9] Chivas Guad.
0 - 3
Club Leon [4]
+0 0 - 1
- 09:00 FT
[11] Juarez 1
1 - 2
Club America [1]
+1/2 1 - 1
MEXB 09:05 FT
[1] Dorados
4 - 1
Sonora [14]
-1/2 2 - 1
USAA 09:08 FT
[Tay-6] Real Salt Lake
2 - 1
Houston Dynamo [Tay-12]
-3/4 1 - 0
USB 09:30 FT
[D-2] San Diego Loyal
5 - 1
Las Vegas Lights [D-8]
-3/4 1 - 1
ARMA 21:00 Hoãn
[5] Urartu
-
Alashkert [9]
-
LATA 23:00 Hoãn
[6] BFC Daugava
-
Rigas Futbola Skola [1]
-
- 23:00 Hoãn
[4] FK Liepaja
-
Noah Jurmala [8]
-
 
« 18 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo