x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 16:30 FT
[5] Sturt Lions
1 - 1
Ade. Blue Eagles [12]
-1 0 - 0
TQB 16:30 FT
[A-3] Shaanxi Changan (T)
3 - 2
Jiangxi Liansheng [B-6]
-1 3/4 2 - 1
AUSSL 16:45 FT
[4] Metro Stars 1
0 - 1
SA Panthers [6]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Adelaide City
5 - 1
Adelaide Raiders [11]
-1 1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[1] Adelaide Comets
1 - 1
Cumberland Utd [10]
-1 1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[15] Gangneung City
1 - 1
Hwaseong FC [11]
+0 1 - 0
KAZC 18:00 FT
[A-1] FK Kyzylzhar
8 - 1
Shakhter Kar. [A-2]
-3/4 2 - 1
CZEU19 18:30 FT
  Opava U19
2 - 4
Hradec Kralove U19  
1 - 3
TQB 18:35 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan (T)
0 - 0
Shenyang Urban [C-5]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[C-3] Guizhou FC (T)
1 - 2
Nanjing Fengfan [B-4]
-1/4 0 - 2
MASL 20:00 FT
[4] Kedah FA
4 - 1
Penang FA [2]
-3/4 3 - 1
UZBC 21:00 FT
  Surkhon Termiz
1 - 0
Mash'al Mubarek  
1 - 0
CZEB 22:00 FT
[16] Fotbal Trinec
2 - 0
Opava [11]
+1/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Ilves-Kissat
2 - 2
Ilves II  
-1/4 1 - 0
DUC4DB 22:59 FT
[5] CZ Jena
2 - 1
Ger.Halberstadt [7]
-1 1/2 1 - 0
POLB 22:59 FT
[4] Miedz Legnica
1 - 1
Skra Czestochowa [11]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Resovia 1
1 - 1
Puszcza Nie. [14]
-1/2 1 - 1
DENB 22:59 FT
[4] Fredericia
1 - 0
Esbjerg FB [7]
-1 0 - 0
PERA 22:59 FT
[16] Cusco FC (T)
2 - 3
Carlos A. Mannucci [7]
+1/4 0 - 2
DUC4BA 23:30 FT
[5] Buchbach
2 - 1
Nurnberg II [15]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[18] Greuther Furth II
2 - 3
TSV Aubstadt [6]
+1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[11] V. Aschaffenburg
2 - 1
Augsburg II [9]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[17] Schalding Hein.
2 - 1
Bayern Munich II [1]
+2 1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[2] SpVgg Bayreuth
3 - 1
Eltersdorf [16]
-2 0 - 1
- 23:30 FT
[10] FC Pipinsried 1
1 - 4
Illertissen [8]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[19] TSV 1896 Rain
0 - 4
Wacker Burghausen [4]
+1 1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[20] Rosenheim
2 - 2
VfB Eichstatt [12]
+3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[3] Schweinfurt
4 - 0
Heimstetten [14]
-1 1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[7] Unterhaching
4 - 2
Memmingen [13]
-1 1/4 4 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[3] Luckenwalde
0 - 0
Babelsberg [6]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Union Furstenwalde
0 - 4
Lok.Leipzig [11]
+3/4 0 - 3
- 00:00 FT
[8] C. Leipzig
0 - 1
SV Lichtenberg [15]
-1 0 - 1
DENB 00:00 FT
[2] Hvidovre IF
1 - 0
Nykobing [6]
+0 1 - 0
CRCA 00:00 FT
[5] Municipal Grecia
1 - 0
Perez Zeledon [12]
-1/2 1 - 0
EGYA 00:00 FT
[7] Ittihad Alexandria
0 - 0
Ceramica Cleopatra [11]
+0 0 - 0
ICEW 01:00 FT
[7] Vestmannaeyjar Nữ 1
1 - 2
Keflavik IF Nữ [8]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[6] Thor Akureyri Nữ
1 - 0
UMF Tindastoll Nữ [9]
-3/4 1 - 0
CHIB 01:00 FT
[16] Barnechea (T)
0 - 0
San Luis Qui. [15]
+0 0 - 0
PERA 01:15 FT
[11] Cesar Vallejo (T)
0 - 1
Cienciano [8]
+0 0 - 0
DUCSC 01:30 FT
  B.Dortmund 2
1 - 3
Bayern Munich   3
+1/4 0 - 1
POLB 01:30 FT
[5] Podbeskidzie
0 - 0
GKS Tychy [6]
-1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-3] CA Guemes (T)
1 - 1
Instituto [B-14]
-1/4 1 - 1
ANHB 01:45 FT
[21] Swansea City
1 - 3
Stoke City [5]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[22] Peterborough Utd
2 - 2
Cardiff City [10]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[20] Blackpool
0 - 1
Coventry [4]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[19] Barnsley
0 - 1
Luton Town [13]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Huddersfield
1 - 0
Preston North End [17]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[18] Millwall
1 - 2
Fulham [2]
+1/4 0 - 2
ANHL1 01:45 FT
[17] Lincoln
0 - 1
Bolton [8]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Accrington
1 - 0
Doncaster Rovers [24]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[18] Morecambe
0 - 1
Rotherham Utd [6]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Milton Keynes Dons
2 - 1
Charlton Athletic [23]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[7] Wimbledon
1 - 1
Gillingham [20] 1
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[11] Burton Albion
1 - 0
Sunderland [5]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Cheltenham
2 - 1
Ipswich [19]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[14] Oxford Utd
1 - 0
Crewe Alexandra [21]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Plymouth Argyle
1 - 1
Cambridge Utd [13]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[15] Portsmouth
1 - 0
Shrewsbury [22]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[12] Sheffield Wed.
1 - 0
Fleetwood Town [16]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Wigan
1 - 1
Wycombe [4]
-1/4 0 - 0
ANHL2 01:45 FT
[8] Rochdale
1 - 2
Forest Green [1]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[22] Bristol Rovers
1 - 0
Oldham [24]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[10] Swindon
0 - 0
Tranmere Rovers [11]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[15] Barrow
0 - 0
Exeter City [5]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[14] Crawley Town
2 - 1
Salford City [17]
+1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[9] Bradford City
4 - 1
Stevenage [21]
-1/4 3 - 1
- 01:45 FT
[16] Colchester Utd
1 - 1
Mansfield [20]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Port Vale
0 - 0
Carlisle [13]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[19] Walsall
1 - 1
Scunthorpe Utd [23]
-1/2 0 - 0
C1 02:00 FT
[G-1] RB Salzburg
2 - 1
Brondby   2
-1 3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[D-1] Sheriff Tiraspol
3 - 0
Dinamo Zagreb   1
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
  Monaco
0 - 1
Shakhtar Donetsk [D-4] 2
-3/4 0 - 1
C2 02:00 FT
[F-1] Crvena Zvezda
4 - 0
CFR Cluj  
-1 2 - 0
ANHB 02:00 FT
[14] Reading
2 - 3
Bristol City [9]
-1/4 1 - 2
BLVA 02:00 FT
[1] Always Ready
3 - 1
Real Tomayapo [13]
-2 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[6] ENPPI Cairo
2 - 1
Ismaily SC [9]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[1] Zamalek SC
1 - 0
Wadi Degla SC [16]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Tala'ea Al Jaish
0 - 0
Ahly Cairo [2]
+1 1/2 0 - 0
ICEW 02:15 FT
[3] Trottur Rey. Nữ
2 - 0
Stjarnan Nữ [4]
-3/4 0 - 0
CRCA 03:00 FT
[8] Guanacasteca
1 - 2
Alajuelense [6]
+1/4 1 - 2
PERA 03:30 FT
[3] Melgar (T) 1
0 - 1
UTC Cajamarca [5]
-1/2 0 - 1
COLB 04:00 FT
[5] Cortulua
3 - 1
Boca Juniors Cali [13]
-3/4 1 - 0
BRB 05:00 FT
[19] Confianca/SE
1 - 2
Remo/PA [11]
-1/4 1 - 1
- 05:00 FT
[8] Nautico/PE
0 - 1
Cruzeiro/MG [13]
+0 0 - 0
MEXA 05:00 FT
[2] Toluca
2 - 2
Mazatlan FC [11]
-3/4 2 - 2
MEXB 05:00 FT
[14] Mineros de Zac.
1 - 2
Pumas Tabasco [4]
-1/2 1 - 1
SUD 05:15 FT
[G-1] Bragantino/SP
1 - 0
Rosario Central [A-1]
-1 0 - 0
COLB 06:00 FT
  Boyaca Chico
0 - 0
Llaneros FC [12]
-1/2 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-6] Hartford Athletic
2 - 1
Ch. Battery [A-5]
+0 2 - 1
CRCA 06:00 FT
[1] Herediano
2 - 0
San Carlos [11]
-1/2 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[8] CD Guabira
4 - 2
Blooming [14]
-3/4 4 - 1
MEXA 07:00 FT
[8] Tigres UANL
3 - 0
Queretaro [17]
-3/4 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[9] Venados
1 - 1
Raya2 [6]
-3/4 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-3] San Martin Tucuman
3 - 0
Atletico Atlanta [A-8]
-3/4 2 - 0
LIB 07:30 FT
[A-1] Palmeiras/SP
3 - 0
Sao Paulo/SP [E-2]
-1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[7] Sampaio Correa/MA
0 - 2
Avai/SC [6]
+0 0 - 1
- 07:30 FT
[1] Coritiba/PR
2 - 0
Ponte Preta/SP [15]
-1/2 1 - 0
COLA 08:00 FT
  Dep.Quindio
2 - 3
Atl. Bucaramanga [11]
1 - 0
USB 08:25 FT
[C-4] Austin Bold
1 - 1
Rio Grande Valley [C-6]
-1/4 1 - 1
MEXA 09:00 FT
[12] Necaxa
3 - 0
Pumas UNAM [16]
-1/2 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[7] Cartagines 1
1 - 0
Dep. Saprissa [3]
+1/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[7] Celaya
3 - 0
Tlaxcala FC [8] 2
-1/2 0 - 0
MEXA 09:06 FT
[18] Club Tijuana
1 - 1
Puebla [13]
-1/2 1 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-4] LA Galaxy
1 - 2
Colorado Rapids [Tay-3]
-1/4 1 - 1
- 09:30 FT
[Tay-10] San Jose EQ 1
1 - 1
Minnesota Utd [Tay-7]
-1/4 1 - 1
TDU21 23:00 Hoãn
[AN-9] Jonkopings U21
-
Hacken U21 [AN-3]
-
 
« 17 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo