x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:30 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
4 - 1
Suzhou Dongwu [C-4]
-1/2 2 - 0
HQW 16:00 FT
[1] Red Angels Nữ
5 - 0
Seoul Amaz Nữ [3]
-1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[5] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 0
Suwon Nữ [4]
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[7] Sejong Sportstoto Nữ
0 - 2
Boeun Sangmu Nữ [6]
0 - 0
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
6 - 0
Changnyeong Nữ [8]
2 - 0
HQB 17:30 FT
[6] Gyeongnam
1 - 0
Busan I'Park [8]
+0 0 - 0
TQB 18:35 FT
[A-5] Zibo Cuju (T)
0 - 0
Chengdu Better City [B-1]
+2 0 - 0
- 18:35 FT
[B-5] Beijing Sport Univ (T)
1 - 1
Heil. Lava Spring [C-2]
+1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[A-4] Sichuan Jiuniu (T)
0 - 1
Wuhan Three T. [C-1]
+2 0 - 1
SRBA 21:55 FT
[15] Proleter NS
0 - 1
FK Kolubara [10]
-1/2 0 - 1
FINA 22:30 FT
[3] Seinajoen JK
3 - 2
Honka [8]
-1/4 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  MiPK Mikkeli
0 - 0
KuFu-98  
+1/2 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[14] Gaz Metan Medias
0 - 1
Botosani [2]
+1/4 0 - 1
ITC 22:45 FT
  Crotone
2 - 2
Brescia  
+0 1 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
BULA 22:45 FT
[5] Cherno More
0 - 0
Lok. Plovdiv [11]
-1/4 0 - 0
ITC 22:59 FT
  Bologna
4 - 5
Ternana  
-1 1/4 1 - 3
NGA 22:59 FT
[4] FK Sochi
3 - 0
Khimki [15]
-3/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[13] Jagiellonia
1 - 3
Gornik Zabrze [11]
-1/4 1 - 2
BIHA 22:59 FT
[6] Zeljeznicar
2 - 0
Rudar Prijedor [9]
-3/4 0 - 0
UKRA 22:59 FT
[15] FC Mariupol
2 - 3
Chernomorets [14]
-1/2 1 - 1
TNKA 23:15 FT
[11] Sivasspor
0 - 1
Konyaspor [5]
-1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[13] Malatyaspor
1 - 5
Trabzonspor [2]
+1/2 1 - 4
ALGA 23:30 FT
[1] CR Belouizdad
2 - 0
MC Alger [7]
-1 2 - 0
- 23:30 FT
[19] CA BB Arreridj
0 - 2
MC Oran [5]
+1/4 0 - 2
- 23:30 FT
[12] RC Relizane
2 - 1
CS Constantine [8]
-3/4 2 - 1
- 23:30 FT
[9] Paradou AC
2 - 3
Hussein Dey [14]
+0 0 - 2
PH3 23:45 FT
[2] Villefranche
1 - 0
Sedan [4]
-3/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[8] Hallescher
0 - 2
Ein.Braunschweig [9]
+0 0 - 1
BDNB 00:00 FT
[7] Chaves
1 - 1
Leixoes [10]
-1/4 0 - 1
SRBA 00:00 FT
[7] Spartak Subotica
2 - 2
FK Vojvodina [5]
+1/4 0 - 1
TDA 00:00 FT
[8] Varbergs BoIS
1 - 0
Orebro [15]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Sirius
0 - 1
AIK Solna [1]
+1/2 0 - 0
DENA 00:00 FT
[12] Vejle
0 - 1
Aalborg BK [3]
+1/4 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[12] El Gouna
1 - 2
Pyramids FC [3]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[18] Aswan FC
1 - 2
Arab Contractors [10]
+1/4 1 - 2
TNKB 00:30 FT
[10] Kocaelispor 1
0 - 3
Umraniyespor [1] 2
-1/4 0 - 1
KSAA 00:50 FT
[1] Al Ittihad (KSA)
3 - 0
Al Raed [3]
-1 1/4 3 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-4] Wolves U23
2 - 1
Middlesbrough U23 [2-5]
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[2-6] Stoke City U23
2 - 1
Birmingham U23 [2-13]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[1-12] Derby County U23
0 - 2
Brighton U23 [1-3] 1
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1-6] West Ham U23
6 - 1
Arsenal U23 [1-2]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2-7] West Brom U23
3 - 2
Burnley U23 [2-11]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[1-13] Blackburn U23
2 - 2
Everton U23 [1-11]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[2-12] Sunderland U23
3 - 4
Fulham U23 [2-1]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[2-9] Newcastle U23 1
1 - 1
Reading U23 [2-8]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1-5] Tottenham U23
2 - 2
Chelsea U23 [1-14]
+1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[1-7] Crystal Palace U23 1
1 - 3
Leeds Utd U23 [1-4]
+1 1 - 1
TBNA 01:00 FT
[14] Villarreal 1 5
0 - 0
Granada [18] 1
-1 0 - 0
TBNB 01:00 FT
[10] Malaga
0 - 0
Mirandes [5]
-1/4 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[8] Boavista
3 - 0
Pacos Ferreira [9]
+0 1 - 0
HLB 01:00 FT
[13] Ajax U21
1 - 2
Dordrecht 90 [20]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[16] PSV Eindhoven U21 1
0 - 1
Den Bosch [14]
-1/4 0 - 0
BIHA 01:00 FT
[7] Borac Banja Luka
1 - 5
Zrinjski [2]
1 - 3
BULA 01:00 FT
[7] Botev Vratsa
1 - 1
Botev Plovdiv [1]
+1/4 0 - 1
MLTA 01:00 FT
[7] Gzira Utd
1 - 3
Hibernians Paola [1]
-1/4 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-10] Deportivo Riestra
1 - 0
Estudiantes BsAs [A-15]
+1/4 1 - 0
CHIB 01:00 FT
[9] CD Magallanes
2 - 1
U. San Felipe [14]
-1/4 1 - 0
COLB 01:00 FT
[10] Orsomarso
0 - 0
Barranquilla [15]
-3/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[13] Boston River (T)
0 - 2
CA Fenix [7]
-1/4 0 - 2
RMNA 01:30 FT
[15] Dinamo Bucuresti
0 - 1
Mioveni [11]
+0 0 - 0
ITC 01:45 FT
  Salernitana
2 - 0
Reggina  
-1/4 1 - 0
PHB 01:45 FT
[5] Paris FC
1 - 1
Auxerre [4]
-1/4 0 - 0
TNKA 01:45 FT
[19] Giresunspor 1
0 - 2
Galatasaray [9] 1
+3/4 0 - 2
ITC 02:00 FT
  Sampdoria
3 - 2
Alessandria  
-1 3/4 1 - 2
EGYA 02:00 FT
[5] Al Masry (T)
0 - 1
Semouha Club [4]
+1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[2] Breidablik
2 - 1
IA Akranes [11]
-2 1/4 1 - 1
- 02:15 FT
[10] HK Kopavogur
0 - 1
KR Reykjavik [4]
+1/2 0 - 1
- 02:15 FT
[12] Fylkir
0 - 3
Vikingur Rey. [1]
+1/4 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[12] Elche 2
0 - 0
Athletic Bilbao [6] 2
+1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[8] Cartagena
1 - 3
Almeria [3]
+0 0 - 2
ALGA 03:00 FT
[17] ASO Chlef
1 - 0
USM Alger [4]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[15] US Biskra
1 - 0
Ain M'lila [13]
-1/2 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[17] Belenenses (T)
1 - 2
Maritimo [11]
+0 1 - 2
URUA 03:15 FT
[9] Sportivo Cerrito
0 - 0
Dep. Maldonado [14]
-1/4 0 - 0
CHIB 03:30 FT
[8] Rangers Talca
4 - 0
Cobreloa [11]
-1/2 3 - 0
ARGA 04:00 FT
[B-1] Talleres Cordoba
2 - 0
San Lorenzo [A-8]
-1/2 2 - 0
COLA 05:10 FT
  Atletico Huila
0 - 2
Rionegro Aguilas [18]
+0 0 - 0
BRAA 06:00 FT
[20] Chapecoense 1
1 - 1
America/MG [18]
+1/4 0 - 0
CHIB 06:00 FT
[10] U.Concepcion 1
1 - 2
Dep. Copiapo [3]
-1/4 0 - 1
ARGA 06:15 FT
[B-6] Defensa YJ
4 - 2
Sarmiento Junin [B-12]
-1/2 2 - 1
ECUA 07:00 FT
[16] Olmedo
1 - 2
9 de Octubre [5]
+1/4 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-14] Estudiantes Rio Cuarto
0 - 0
Tigre [A-2]
+1/4 0 - 0
COLA 07:30 FT
[2] Santa Fe
0 - 2
La Equidad [6]
-1/2 0 - 1
ARGA 07:45 FT
[B-2] Lanus
3 - 1
Godoy Cruz [A-5]
-1/2 2 - 0
TDU21 23:00 Hoãn
[SN-3] Landskrona U21
-
Malmo U21 [SN-7]
-
 
« 16 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo