x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 15:00 FT
[13] Pyeongtaek FC
0 - 2
Paju Citizen [8]
+1/4 0 - 1
CZEB 15:30 FT
[2] Sparta Praha B 1
0 - 3
Vik.Zizkov [14]
+0 0 - 2
AUTB 15:30 FT
[15] St.Polten (T)
1 - 3
Horn [8]
-3/4 1 - 1
TQA 15:30 FT
[B-2] Changchun Yatai (T)
3 - 1
Dalian Yifang [B-8]
-1 1/4 2 - 0
NHATA 16:00 FT
[3] Nagoya Grampus
1 - 0
Shonan Bellmare [16]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Yokohama FM
5 - 1
Oita Trinita [19]
-1 1/2 2 - 1
HQA 16:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
3 - 2
FC Seoul [10]
-3/4 2 - 1
TQB 16:00 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
3 - 0
Beijing BIT [C-6]
-3 1/2 1 - 0
NHATA 16:30 FT
[6] Kashima Antlers
3 - 0
Tokushima Vortis [17]
-3/4 1 - 0
SINA 16:30 FT
[2] Lion City Sailors
4 - 1
Tampines Rovers [4]
2 - 0
BDNB 17:00 FT
[17] SC Farense
1 - 1
Rio Ave [2]
+0 0 - 0
NGB 17:00 FT
[13] Tom Tomsk
2 - 1
Akron Togliatti [15]
+0 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] Avispa Fukuoka
2 - 1
Cerezo Osaka [12]
+1/2 1 - 1
NHATB 17:00 FT
[22] Ehime FC
2 - 2
Giravanz Kita. [17]
+0 1 - 1
HQA 17:00 FT
[6] Pohang Steelers
3 - 1
Suwon FC [4]
-1/4 1 - 0
HQB 17:00 FT
[5] Chungnam Asan
1 - 2
Gimcheon Sangmu [1]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Ansan Greeners
0 - 2
Daejeon Hana Citizen [3]
+1/4 0 - 1
HLA 17:15 FT
[10] Cambuur
1 - 2
Groningen [13]
-1/4 0 - 1
POLB 17:40 FT
[2] Widzew Lodz
2 - 0
Chrobry Glogow [10]
-3/4 1 - 0
DUC3 18:00 FT
[2] Viktoria Berlin
4 - 0
Kaiserslautern [16]
+1/4 2 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[12] Chemnitzer
0 - 0
Berlin AK 07 [2]
+1/4 0 - 0
PHA 18:00 FT
[5] Angers 1
3 - 0
Lyon [9] 1 5
+1/2 1 - 0
SCOLC 18:00 FT
[D-1] Raith Rovers
2 - 1
Aberdeen [A-6]
+3/4 0 - 1
TDB 18:00 FT
[5] Landskrona
1 - 0
Vasteras [12]
-1/2 0 - 0
HQA 18:00 FT
[9] Gwangju
1 - 0
Incheon Utd [7]
+0 1 - 0
DUB 18:30 FT
[9] Darmstadt
6 - 1
Ingolstadt [17]
+0 4 - 0
- 18:30 FT
[7] Heidenheim
1 - 1
Hansa Rostock [14]
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[8] Wer.Bremen
1 - 4
Paderborn 07 [1]
-1/2 0 - 3
DUC4DB 18:30 FT
[18] Meuselwitz
2 - 3
Berliner FC Dynamo [1]
+3/4 1 - 1
BIA 18:30 FT
[18] Beerschot-Wilrijk
0 - 1
Standard Liege [8]
+1/4 0 - 0
TQA 18:30 FT
[B-6] Wuhan Zall (T)
1 - 1
Hebei CFFC [B-4]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[B-1] Shanghai Port (T)
5 - 0
Tianjin Tigers [B-7]
-1 1/4 2 - 0
- 18:30 FT
[B-3] Beijing Guoan (T)
4 - 2
Sh. Shenhua [B-5]
+0 3 - 1
TQB 18:35 FT
[B-2] Nantong Zhiyun
0 - 1
Meizhou Hakka [A-1]
+1/4 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[5] Waldhof Man.
1 - 1
Wurzburger [18]
-1/2 0 - 1
ESTA 19:00 FT
[10] Vaprus Parnu
1 - 1
Paide Linname. [3]
+2 3/4 0 - 0
KAZC 19:00 FT
[C-4] Aktobe
1 - 1
Astana [C-2]
+1 1 - 0
FINA 19:00 FT
[1] Helsinki
1 - 0
IFK Mariehamn [9]
-1 3/4 0 - 0
HLA 19:30 FT
[18] Zwolle
0 - 1
Vitesse Arnhem [11]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[6] Utrecht
4 - 0
Sparta Rotterdam [14]
-1 1 - 0
BLRA 19:30 FT
[15] FK Smorgon
2 - 2
Shakhter Soligo. [3]
+1 3/4 2 - 1
TAJA 19:30 FT
  FK Dushanbe 83
0 - 0
CSKA Pamir Dushanbe  
0 - 0
ANHA 20:00 FT
[18] Newcastle 1
2 - 4
West Ham Utd [8]
+1/4 2 - 1
ANHU23 20:00 FT
[2-14] Southampton U23
0 - 3
Norwich City U23 [2-2]
0 - 2
- 20:00 FT
[1-10] Liverpool U23
0 - 0
Man City U23 [1-1]
0 - 0
- 20:00 FT
[1-8] Man Utd U23
2 - 2
Leicester City U23 [1-9]
0 - 1
DUC4N 20:00 FT
[8] Hoffenheim II
1 - 1
Sonnenhof [6]
-1/2 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 2
FC Koln II  
-1/4 0 - 2
PHA 20:00 FT
[6] Clermont 1
2 - 0
Troyes [13] 1 3
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Stade Brestois 2
1 - 1
Rennes [16] 3
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Nantes 2
2 - 0
Metz [20]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Stade Reims 2
3 - 3
Montpellier [8] 1
+0 2 - 3
SCOLC 20:00 FT
[B-2] Arbroath
1 - 1
St. Johnstone [A-9]
+1 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 2-3
- 20:00 FT
[A-8] Hibernian
2 - 0
Kilmarnock [G-1]
-1 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[6] Penafiel
0 - 1
Benfica B [3]
-1/4 0 - 1
ARMA 20:00 FT
[9] Alashkert
0 - 2
Van Yerevan [6]
-1/2 0 - 0
POLB 20:00 FT
[13] Gornik Polkowice
2 - 4
Zaglebie Sosno [17]
-1/4 2 - 2
TDA 20:00 FT
[14] Mjallby AIF
0 - 1
Djurgardens [2]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Degerfors IF
3 - 0
Hacken [10]
+1/2 3 - 0
TDB 20:00 FT
[3] Trelleborgs
1 - 0
GAIS [11]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Vasalunds
3 - 1
Falkenbergs [16]
+1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[5] Mainz 1
1 - 0
Leipzig [12] 2
+1 1/4 1 - 0
WALA 20:30 FT
[8] Newtown AFC
1 - 4
The New Saints [1]
+1 1/4 1 - 1
SCOLC 21:00 FT
[A-7] Celtic
3 - 2
Hearts [A-1]
-1 1/2 2 - 0
AZEA 21:00 FT
[6] Zire IK
1 - 1
Karabakh Agdam [2]
+1 0 - 1
BIA 21:00 FT
[16] Gent
2 - 0
KV Mechelen [12]
-1 1 - 0
BIB 21:00 FT
[5] Lommel 1
2 - 3
Waasland-Beveren [3]
-1/4 2 - 1
ESTA 21:00 FT
[4] Nomme Kalju (T)
3 - 1
Tulevik Viljandi [6]
-1 3/4 1 - 1
IREA 21:00 FT
[6] Drogheda Utd
0 - 1
Shamrock Rovers [1]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Derry City
1 - 0
Dundalk [9]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Bohemians
1 - 0
Sligo Rovers [3]
-1/2 0 - 0
KAZC 21:00 FT
[D-1] Caspiy Aktau (T)
2 - 4
Kairat Almaty [D-2]
+3/4 2 - 4
- 21:00 FT
[B-4] Atyrau 1
1 - 3
Tobol Kostanay [B-1]
+3/4 1 - 0
LITA 21:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
2 - 1
Hegelmann Litauen [4]
+0 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[4] Swift Hesperange
0 - 2
UT Petange [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[8] Fola Esch
2 - 0
Etzella Ettelbruc [12]
0 - 0
CZEA 21:00 FT
[4] Banik Ostrava
3 - 1
Pardubice [13]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Slovacko 1
1 - 0
Hradec Kralove [7]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Teplice
1 - 0
Jablonec [9]
+1/2 1 - 0
TD3 21:00 FT
  Trollhattan
1 - 1
Tvaakers IF  
-1/2 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[10] Kolos Kovalivka 1
1 - 1
Rukh Vynnyky [9]
-1/2 0 - 1
DENA 21:00 FT
[7] Odense BK
1 - 1
Silkeborg IF [6]
-1/2 0 - 0
BRB 21:00 FT
[18] Londrina/PR
1 - 0
Vila Nova/GO [15]
+0 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[6] Portimonense
0 - 1
Gil Vicente [7]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[13] Nacional Madeira
4 - 0
Vilafranquense [16] 2
-3/4 2 - 0
NGA 21:30 FT
[2] Lok. Moscow
1 - 1
Zenit [1]
+3/4 0 - 0
HLA 21:45 FT
[2] Willem II 1
0 - 4
Feyenoord [5]
+1 0 - 2
TBNB 22:00 FT
[2] Sporting Gijon
1 - 0
Burgos CF [16]
-1/2 0 - 0
PHA 22:00 FT
[3] Lens 1
2 - 2
Saint Etienne [19] 6
-1/2 1 - 1
NGB 22:00 FT
[5] Spartak Moscow B
3 - 2
Alania Vla [4]
+3/4 2 - 0
ARMA 22:00 FT
[4] Pyunik
0 - 3
Ararat-Armenia [2]
+3/4 0 - 2
MKDA 22:00 FT
[1] Shkupi
2 - 0
Makedonija [8]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[10] FK Skopje
0 - 0
Bregalnica Stip [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] FC Struga
1 - 0
Pelister [11]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Borec Veles
2 - 1
Tikves Kavadarci [12] 1
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Shkendija
1 - 2
Renova [2]
-1 0 - 1
MDVA 22:00 FT
[8] FC Floresti
1 - 5
Sfintul Gheorghe [5]
1 - 3
CZEB 22:00 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
4 - 1
SK Lisen [4]
1 - 1
AUTA 22:00 FT
[10] Lask
1 - 3
Sturm Graz [2]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Austria Wien
1 - 1
Austria Klagenfurt [11]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[6] SCR Altach
2 - 1
Rapid Wien [8]
+3/4 0 - 0
UZBA 22:00 FT
[6] Navbahor
1 - 0
Lok. Tashkent [8]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] FK AGMK
1 - 1
Nasaf Qarshi [5]
+0 1 - 0
ANHA 22:30 FT
[7] Tottenham 2
1 - 0
Man City [5] 1
+1 0 - 0
TBNA 22:30 FT
[16] Celta Vigo 1 4
1 - 2
Atletico Madrid [1] 1 5
+1/4 0 - 1
DUA 22:30 FT
[7] FC Koln 4
3 - 1
Hertha Berlin [9] 2
-1/4 1 - 1
POLA 22:30 FT
[2] Slask Wroclaw
0 - 0
Gornik Leczna [17]
-3/4 0 - 0
BLRA 22:30 FT
[1] Bate Borisov
1 - 0
FK Minsk [12]
-1 3/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[2] KuPS
4 - 0
KTP Kotka [12]
-1 3/4 2 - 0
FINB 22:30 FT
[9] MP Mikkeli
1 - 2
Jaro [4]
+0 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  FC Kiffen
0 - 1
JaPS  
+1 0 - 0
- 22:30 FT
  Narpes Kraft
2 - 2
Vaajakoski  
+1 0 - 1
- 22:30 FT
  PEPO
4 - 1
Atlantis  
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
  SJK Akatemia
1 - 0
GBK Kokkola  
-3 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  RoPS Rovaniemi II
0 - 2
JS Hercules  
+0 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[12] Sepsi OSK
0 - 2
Arges Pitesti [8]
-3/4 0 - 1
TDA 22:30 FT
[6] Hammarby
0 - 2
Elfsborg [3]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[16] Ostersunds
1 - 2
Norrkoping [5]
+3/4 0 - 1
TAJA 22:30 FT
  FK Khatlon
0 - 6
Istiklol Dushanbe  
0 - 3
CHIB 22:30 FT
[5] Puerto Montt
0 - 0
Iquique [13]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[2] Deportes Santa Cruz
2 - 0
San Marcos A. [4]
-1/4 0 - 0
ITC 22:45 FT
  Empoli
4 - 2
Vicenza  
3 - 1
- 22:59 FT
  Parma
1 - 3
Lecce  
-1/4 1 - 2
ARMA 22:59 FT
[1] Ararat Y
2 - 0
Urartu [5]
-3/4 0 - 0
AZEA 22:59 FT
[3] Neftchi Baku
2 - 2
Gabala FC [1]
-1 1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[8] Odra Opole
1 - 2
Sandecja [3]
+0 1 - 0
NORA 22:59 FT
[5] Lillestrom
0 - 1
Bodo Glimt [1]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Odd Grenland
4 - 2
Haugesund [7]
+0 2 - 1
- 22:59 FT
[13] Tromso
1 - 1
Valerenga [8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[14] Mjondalen
1 - 2
Rosenborg [4]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Viking
3 - 2
Molde [2]
+0 0 - 2
SVKA 22:59 FT
[2] Spartak Trnava
2 - 0
Zlate Moravce [11]
-1 1/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[9] Aarhus AGF
1 - 3
Kobenhavn [2]
+1/4 0 - 2
CHIB 22:59 FT
[7] Temuco
0 - 2
San.Morning [6]
-1/2 0 - 2
PERA 22:59 FT
[13] Alianza Huanuco (T)
0 - 3
Academia Cantolao [9]
-1/4 0 - 1
ICEA 23:00 FT
[3] KA Akureyri
2 - 1
Stjarnan [7]
1 - 0
CHIB 23:00 FT
[1] Coquimbo Unido
1 - 0
CCDA Fernandez Vial [12]
0 - 0
TNKA 23:15 FT
[18] Istanbul BB
0 - 1
Alanyaspor [8]
-1/4 0 - 1
TNKB 23:15 FT
[5] Tuzlaspor (T)
1 - 1
Ankaragucu [2]
+1/4 1 - 1
- 23:15 FT
[19] Keciorengucu (T)
1 - 1
Altinordu SK [11]
-1/2 0 - 0
URUA 23:15 FT
[16] Villa Espanola
1 - 1
CA River Plate (URU) [5]
+1/2 0 - 0
BIA 23:30 FT
[14] Cercle Brugge
1 - 2
Anderlecht [5]
+3/4 1 - 2
SRBA 23:30 FT
[6] Cukaricki Belgrade
0 - 0
Radnicki Nis [12]
-1/2 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[16] FC Lviv
1 - 1
PFK Aleksandriya [7]
+1/4 1 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-9] Patronato Parana
1 - 0
C. Cordoba SdE [A-11]
-1/4 0 - 0
ALGA 23:30 FT
[11] O Medea
1 - 1
JS Kabylie [6]
0 - 0
- 23:30 FT
[10] NC Magra
2 - 1
WA Tlemcen [16]
1 - 1
CROA 23:55 FT
[7] Sibenik
6 - 2
Hrvatski Dragovoljac [10]
-3/4 1 - 2
BDNA 00:00 FT
[15] Famalicao
1 - 2
Porto [2]
+1 1/4 0 - 2
NGA 00:00 FT
[5] Rubin Kazan
1 - 1
Krylya Sovetov [10]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Krasnodar
3 - 2
Arsenal-Tula [13]
-1 3 - 1
BIHA 00:00 FT
[4] Sarajevo
2 - 1
Radnik Bijeljina [12]
2 - 0
ICEA 00:00 FT
[6] Hafnarfjordur
5 - 0
Leiknir Rey. [8]
-3/4 1 - 0
SRBA 00:00 FT
[8] FK Vozdovac
3 - 2
FK Novi Pazar [14]
-3/4 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[14] Slovan Liberec
0 - 1
Vik.Plzen [1]
-1/4 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Assyriska
1 - 2
Sollentuna FK  
+1/2 1 - 1
ARGB 00:00 FT
[A-1] Ate Brown 1
2 - 1
Chacarita Jrs [A-13]
-1/4 1 - 0
EGYA 00:00 FT
[17] Al Intagh Al Harbi
2 - 1
Masr lel Maqassah [13]
-1/4 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[7] Real Oviedo
2 - 2
Lugo [18]
-1/2 2 - 0
BLRA 00:30 FT
[8] Neman Grodno
1 - 0
Gomel [4]
+1/4 1 - 0
TBNA 01:00 FT
[8] Barcelona 2
4 - 2
Real Sociedad [5] 4
-3/4 2 - 0
POLA 01:00 FT
[5] Zaglebie Lubin
2 - 0
Pogon Szczecin [3]
+1/4 1 - 0
MKDA 01:00 FT
[4] Academy Pandev
2 - 0
Rabotnicki [3]
-1/4 0 - 0
BIB 01:00 FT
[7] Excelsior Virton
0 - 2
Westerlo [1]
+1 1/4 0 - 1
HUNA 01:00 FT
[11] Ujpest
1 - 1
Budapest Honved [8]
-1/4 1 - 0
MNEA 01:00 FT
[6] Rudar
0 - 1
Sutjeska [1]
0 - 1
NORA 01:00 FT
[15] Brann
3 - 2
Sandefjord [10]
-1/2 1 - 2
SVKA 01:00 FT
[10] Liptovsky Mikulas
2 - 1
MSK Zilina [3]
+1 0 - 1
CZEB 01:00 FT
[1] Brno
4 - 0
Jihlava [9]
-1 1/4 2 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-17] Ramon Santamarina
0 - 1
Ind.Rivadavia [B-8]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[B-6] Almagro
0 - 1
Barracas Central [B-1]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[B-13] San Telmo
1 - 2
Guillermo [B-15]
-1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[B-5] Def.Belgrano
2 - 0
Atletico Rafaela [B-16]
-1/4 1 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Santos/SP U20
0 - 3
Atl. Mineiro/MG U20  
0 - 0
- 01:00 FT
  Cruzeiro/MG U20
1 - 0
Ceara/CE U20  
0 - 0
- 01:00 FT
  Fortaleza/CE U20
0 - 1
Sao Paulo/SP U20  
0 - 0
CHIA 01:00 FT
[12] Palestino 2
0 - 2
Curico Unido [16]
-3/4 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[15] Manta FC
0 - 0
Mushuc Runa [11]
+0 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[4] O.Ljubljana
1 - 3
Koper [1]
-1/2 1 - 0
ARGB 01:15 FT
[B-18] Villa Dalmine
1 - 0
Brown de Adrogue [B-2]
1 - 0
BDNB 01:30 FT
[8] SC Covilha
2 - 1
Academico Viseu [12] 1
-1/4 2 - 0
RMNA 01:30 FT
[3] Rapid Bucuresti (T) 1
1 - 0
Steaua Bucuresti [6]
+3/4 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-4] Ferro Carril Oeste
2 - 0
Tristan Suarez [B-10]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[A-6] Gim.Mendoza
2 - 0
Alvarado MDP [A-9]
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[B-11] All Boys
0 - 1
San Martin SJ [B-12]
+0 0 - 0
URUA 01:30 FT
[6] CA Torque
3 - 0
Cerro Largo [8]
-1/4 2 - 0
ITC 01:45 FT
  Venezia
0 - 0
Frosinone  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 8-7
PHA 01:45 FT
[2] Marseille 1 2
2 - 2
Bordeaux [17] 2
-1 2 - 0
TNKA 01:45 FT
[12] Adana Demirspor
0 - 1
Fenerbahce [7]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[17] Antalyaspor
1 - 1
Goztepe [14]
-1/4 1 - 0
TNKB 01:45 FT
[16] Bursaspor
1 - 1
Adanaspor [13]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[12] Menemen Bld
2 - 0
Erzurum BB [4]
+1/2 1 - 0
ARGA 01:45 FT
[A-10] CA Platense
2 - 1
Arsenal Sarandi [A-13]
-1/4 2 - 0
ITC 02:00 FT
  Torino
0 - 0
Cremonese  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-1
BIHA 02:00 FT
[5] Velez Mostar
0 - 2
Sloboda Tuzla [3]
0 - 1
BIA 02:00 FT
[15] Zulte-Waregem
0 - 4
Club Brugge [1]
+1 1/2 0 - 1
CROA 02:00 FT
[2] NK Osijek
1 - 0
HNK Rijeka [1]
-1/2 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-11] Temperley
2 - 2
Quilmes [A-4]
+0 0 - 1
BRAA 02:00 FT
[6] Corinthians/SP
3 - 1
Ceara/CE [12]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[3] Flamengo/RJ
2 - 0
SC Recife/PE [19]
-1 1/2 1 - 0
BRB 02:00 FT
[17] Vitoria/BA 1
1 - 1
CRB/AL [4]
+0 0 - 1
BRAU20 02:00 FT
  Palmeiras/SP U20
4 - 0
SC Recife/PE U20  
3 - 0
BLVA 02:00 FT
[5] Oriente Petrolero 1
0 - 0
Nacional Potosi [12]
-1 1/4 0 - 0
VENA 02:00 FT
[A-1] Dep.Guaira
0 - 2
Carabobo [A-5]
-3/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[5] Valur Rey.
2 - 1
Keflavik [9]
-1 1/4 2 - 0
BDNA 02:30 FT
[14] Santa Clara
2 - 2
Moreirense [18] 1
-1/2 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[12] Fuenlabrada
1 - 2
Tenerife [4]
-1/4 0 - 1
- 03:00 FT
[13] Las Palmas
1 - 1
Valladolid [15]
+0 0 - 0
COLB 03:00 FT
[6] Valledupar
0 - 0
Tigres(COL) [11]
-1 0 - 0
USAA 03:00 FT
[Dong-6] Atlanta United
1 - 0
Los Angeles FC [Tay-8]
+0 0 - 0
TBNA 03:15 FT
[7] Sevilla 1
3 - 0
Rayo Vallecano [4] 1
-1 1/4 1 - 0
CHIA 03:30 FT
[5] Univ. de Chile (T)
0 - 2
Cobresal [7]
-1/2 0 - 1
ECUA 03:30 FT
[9] Orense SC
1 - 0
Barcelona SC [7]
+1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[4] Sport Boys (T)
2 - 0
Uni.San Martin [18]
-1/4 1 - 0
ARGA 04:00 FT
[A-2] Estudiantes LP
1 - 0
Boca Juniors [B-4]
+1/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[10] Jag de Cordoba
1 - 1
Junior Barranquilla [7]
+1/2 0 - 0
PARA 04:00 FT
[8] Sportivo Luqueno
1 - 4
Guarani CA [6]
1 - 2
URUA 04:00 FT
[2] Nacional Montevideo
1 - 0
Liverpool P. (URU) [4]
-1/2 1 - 0
USW 04:00 FT
[8] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 1
Racing Louisville Nữ [9]
-1/2 0 - 1
BRAA 04:15 FT
[9] Cuiaba/MT
1 - 0
Atletico/PR [10]
-1/4 0 - 0
- 04:15 FT
[16] Bahia/BA
1 - 2
Atletico/GO [11]
-1/2 1 - 0
- 04:15 FT
[5] Fortaleza/CE
1 - 1
Santos/SP [14]
-1/2 1 - 1
BRB 04:15 FT
[3] Botafogo/RJ
1 - 0
Brasil Pelotas/RS [20]
-1 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[9] Jorge Wilstermann
4 - 0
San Jose [16]
-3 0 - 0
VENA 04:15 FT
[C-7] LALA FC
1 - 1
Atl.Venezuela [C-3]
0 - 1
USAA 05:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
1 - 0
Columbus Crew [Dong-10]
-1/4 0 - 0
MEXA 05:00 FT
[3] Atlas
0 - 1
Club America [1]
-1/4 0 - 0
ARGB 05:30 FT
[A-5] Belgrano
2 - 1
CA Mitre Salta [A-16]
-1 1 - 0
USW 05:50 FT
[4] NC Courage (W)
1 - 0
Chicago RS Nữ [5]
-1/2 1 - 0
CHIA 06:00 FT
[13] Huachipato
2 - 1
Univ. Catolica [2]
+0 2 - 1
ECUA 06:00 FT
[3] LDU Quito 1
3 - 3
Dep.Cuenca [13]
-1 2 - 2
USAA 06:00 FT
[Dong-2] Nashville FC
5 - 2
D.C. Utd [Dong-8]
-1/2 3 - 2
COLA 06:05 FT
[17] Patriotas
0 - 3
Atl. Nacional [1]
+3/4 0 - 1
ARGA 06:15 FT
[A-4] Racing Club
2 - 0
Newells Old Boys [B-7]
-1/2 0 - 0
PARA 06:15 FT
[1] Libertad
3 - 3
12 de Octubre [7]
1 - 2
BRAA 06:30 FT
[7] Internacional/RS
4 - 2
Fluminense/RJ [8]
-1/2 1 - 1
BRB 06:30 FT
[10] Operario/PR
1 - 1
Brusque FC/SC [14]
-1/4 0 - 0
URUA 06:30 FT
[11] Wanderers 1
0 - 2
Plaza Colonia [1]
+0 0 - 1
VENA 06:30 FT
[B-1] Estu.Merida
1 - 0
Portuguesa [B-3]
-1/4 1 - 0
BLVA 07:00 FT
[4] Royal Pari
1 - 1
Bolivar [6]
+0 0 - 1
MEXA 07:06 FT
[10] Santos Laguna
0 - 0
Chivas Guad. [9]
-1/2 0 - 0
COLA 08:10 FT
[15] Once Caldas
0 - 1
Pereira [14]
-1/2 0 - 1
USAA 09:25 FT
[Tay-5] Portland Timbers
2 - 6
Seattle Sounders [Tay-2]
+0 1 - 2
HQ3 14:00 Hoãn
[11] Hwaseong FC
-
Yangju FC [14]
-
AUSQSL 14:15 Hoãn
  Sunshine Coast
-
Peninsula Power  
-
- 16:00 Hoãn
  Queensland Lion
-
Moreton Bay Utd  
-
- 16:00 Hoãn
  Brisbane Strikers
-
Olympic FC QLD  
-
- 16:15 Hoãn
  Brisbane Roar U21
-
Logan Light.  
-
TAJA 19:30 Hoãn
  FK Eskhata
-
FC Kuktosh  
-
POLA 20:00 Hoãn
[6] Rakow Czestochowa
-
Radomiak Radom [9]
-
TDU21 20:00 Hoãn
[AN-9] Jonkopings U21
-
Goteborg U21 [AN-8]
-
- 20:00 Hoãn
[SN-5] Mjallby U21
-
Osters U21 [SN-2]
-
- 20:00 Hoãn
[AN-5] Norrby IF U21
-
Hacken U21 [AN-3]
-
LATA 21:00 Hoãn
[8] Noah Jurmala
-
Riga FC [2]
-
SLOA 22:00 Hoãn
[6] Mura
-
NK Radomlje [10]
-
FIN3 22:30 Hoãn
  Jyvaskyla JK
-
OTP  
-
BULA 22:45 Hoãn
[8] Lok. Sofia
-
Cska Sofia [4]
-
LITA 00:00 Hoãn
[10] Nevezis
-
Zalgiris [2]
-
SRBA 01:30 Hoãn
[1] FK Partizan
-
FK Metalac GM [13]
-
BULA 02:00 Hoãn
[9] Arda Kardzhali
-
Ludogorets [3]
-
 
« 15 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo