x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:00 FT
[8] Croydon Kings
2 - 0
Cumberland Utd [10]
-1/2 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[11] Consa. Sapporo
3 - 2
FC Tokyo [8]
+0 1 - 2
AUSSL 12:30 FT
[3] Campbelltown City
2 - 0
Adelaide Comets [1]
-1/4 1 - 0
- 12:30 FT
[12] Ade. Blue Eagles
2 - 1
Metro Stars [4]
+1 1/4 0 - 1
- 12:30 FT
[5] Sturt Lions
2 - 1
Adelaide Utd U21 [9]
-1/4 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[5] Inglewood Utd
1 - 0
Cockburn City [9]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[3] Sorrento
1 - 0
Perth Glory U21 [4]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[7] Armadale SC
3 - 3
Floreat Athena [2]
+3/4 2 - 0
- 14:00 FT
[6] ECU Joondalup
0 - 4
Perth SC [1]
+1/4 0 - 2
- 14:00 FT
[12] Rockingham City 1
0 - 3
Balcatta [11]
+1/4 0 - 2
- 14:00 FT
[10] Gwelup Croatia
0 - 7
Bayswater City [8]
-1/4 0 - 4
AUSSL 14:30 FT
[2] Adelaide City
2 - 0
Adelaide Olympic [7]
-1 1 - 0
CZEU19 15:00 FT
  Banik Ostrava U19 1
0 - 1
Vik. Plzen U19  
0 - 1
CZEB 15:15 FT
[13] MFK Vyskov
0 - 1
Taborsko [7]
+0 0 - 0
- 15:15 FT
[3] Dukla Praha
4 - 1
MFK Chrudim [15]
-3/4 3 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Hradec Kralove U19
2 - 1
Brno U19  
-1/4 2 - 1
- 16:00 FT
  C. Budejovice U19
1 - 3
Sigma Olomouc U19  
+1/2 0 - 1
- 16:00 FT
  MFk Karvina U19
1 - 1
Slovacko U19  
1 - 0
- 16:00 FT
  Meteor Praha U19
2 - 5
Sparta Praha U19  
+2 1/4 0 - 2
NHATB 16:00 FT
[18] Sagamihara
2 - 1
Ventforet Kofu [4]
+1/2 1 - 1
- 16:00 FT
[10] JEF United Chiba
0 - 0
Alb. Niigata (JPN) [3]
+1/4 0 - 0
HQA 16:00 FT
[12] Gangwon
2 - 0
Daegu [3]
+0 0 - 0
NHATB 16:30 FT
[7] Ryukyu
0 - 1
Mito Hollyhock [9]
+1/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[7] Geylang Intl
2 - 4
Tanjong Pagar [5]
2 - 1
- 16:45 FT
[8] Young Lions
4 - 2
Balestier Kh. [6]
4 - 0
BDNB 17:00 FT
[18] Academica Coim
1 - 1
Varzim [16]
+0 0 - 0
NGB 17:00 FT
[14] Yenisey 2
1 - 0
Olim. Dolgiye Prudy [16]
-3/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[5] Urawa Red
2 - 1
Sagan Tosu [7]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[13] Kashiwa Reysol 1
0 - 0
Kawasaki Fro. [1]
+1 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Vegalta Sendai
0 - 0
Yokohama FC [20]
+0 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[2] Jubilo Iwata
2 - 1
Tokyo Verdy [11]
-3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[20] Omiya Ardija
1 - 1
Blaublitz Akita [12]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Machida Zelvia
1 - 1
Okayama [13]
+0 0 - 0
HQB 17:00 FT
[4] Jeonnam Dragons
1 - 2
Anyang [2]
+0 0 - 2
HQ3 17:00 FT
[6] Ulsan Citizen
0 - 0
Cheongju FC [12]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Mokpo City
1 - 0
Daejeon Korail [9]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Gimhae City
1 - 5
Cheonan City [2]
-1/4 0 - 3
HQA 17:30 FT
[8] Jeju Utd
2 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 1 - 1
POLB 17:40 FT
[1] Korona Kielce
2 - 1
GKS Jastrzebie [15]
-3/4 2 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[4] VSG Altglienicke
3 - 3
Union Furstenwalde [14]
-1 3/4 0 - 2
- 18:00 FT
[15] SV Lichtenberg
0 - 0
Hertha Berlin II [10]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[9] E.Cottbus
5 - 0
Auerbach [20]
-1 1/4 2 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Opava U19
1 - 4
Mlada Boleslav U19  
0 - 1
TDB 18:00 FT
[7] Jonkopings (T) 1
2 - 1
Osters [8]
-1/4 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Linkoping City
0 - 0
Lindome GIF  
-
- 18:00 FT
  Assyriska IK JKP
0 - 0
Osterlen FF  
-
DENB 18:00 FT
[12] Hobro I.K.
1 - 4
Lyngby [3]
+3/4 1 - 2
HQA 18:00 FT
[5] Suwon Bluewings
1 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
-1/4 0 - 1
HQB 18:00 FT
[9] Seoul E-Land 1
1 - 2
Bucheon 1995 [10]
-1/2 0 - 1
ANHA 18:30 FT
[3] Man Utd 1
5 - 1
Leeds Utd [17] 2
-3/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[22] Peterborough Utd
2 - 1
Derby County [12]
-1/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
[15] Holstein Kiel
0 - 3
Jahn Regensburg [2]
-1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[16] Sandhausen
0 - 0
Karlsruher [5]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[4] Nurnberg
2 - 0
Fort.Dusseldorf [13]
-1/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] Havelse 1
1 - 3
Magdeburg [1]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Zwickau
1 - 1
Meppen [15]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Munchen 1860 1
1 - 1
Turkgucu-Ataspor [10]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Verl
3 - 1
Vik.Koln [19]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[3] Osnabruck
0 - 1
Wehen [7]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Saarbrucken
2 - 0
Duisburg [12]
-1/2 2 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[15] Nurnberg II
3 - 1
V. Aschaffenburg [11]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[6] TSV Aubstadt
4 - 0
TSV 1896 Rain [19]
-1 1/2 3 - 0
DUC4N 19:00 FT
[3] Mainz II
3 - 1
Aalen [17]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Koblenz 1
0 - 3
Stuttgart II [11]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[9] Pirmasens
0 - 0
Bahlinger [2]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] Astoria Walldorf 1
0 - 1
Giessen [18] 1
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
0 - 0
TSG Balingen [14]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Hessen Kassel
1 - 1
TSV Steinbach [5]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Offenbach
1 - 0
Homburg [10] 1
-3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Fortuna Koln
2 - 0
Wegberg-Beeck  
-1 1 - 0
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
2 - 1
Sportfreunde Lotte  
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Wuppertaler
2 - 0
Rodinghausen  
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Bonner SC
0 - 3
Essen  
+1 1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  SV Straelen
3 - 2
RW Ahlen  
-1/4 2 - 2
- 19:00 FT
  Homberg
0 - 2
M.gladbach II  
0 - 0
- 19:00 FT
  Oberhausen
6 - 0
Uerdingen  
-1 3/4 4 - 0
KAZC 19:00 FT
[D-3] Zhetysu Taldykorgan
1 - 0
Turan (KAZ) [D-4]
-1/4 0 - 0
FIN3 19:00 FT
  Lahden Reipas
1 - 0
PK Keski Uusimaa  
-3/4 1 - 0
CZEA 19:00 FT
[6] Sigma Olomouc
3 - 3
C. Budejovice [12]
-1/2 0 - 2
CZEU19 19:15 FT
  Zlin U19
2 - 4
Slavia Praha U19  
1 - 2
DUC4T 19:25 FT
  Preussen Munster
2 - 1
A.Aachen  
-1 1 - 1
BLRA 19:30 FT
[6] Vitebsk
2 - 2
Slavia Mozyr [14]
-1/2 0 - 1
AUTB 19:30 FT
[14] Rapid Wien II
0 - 3
Kapfenberg [11]
-3/4 0 - 1
TAJA 19:30 FT
  FK Khujand
0 - 0
Ravshan Kulob  
0 - 0
- 19:30 FT
  Fayzkand
1 - 2
FC Istaravshan  
1 - 1
PHB 20:00 FT
[1] Toulouse
1 - 0
SC Bastia [14]
-3/4 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[4] Casa Pia AC
2 - 0
Porto B [9]
-1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[10] Piast Gliwice
4 - 3
Wisla Plock [8] 1
-1/4 3 - 1
ESTA 20:00 FT
[5] TJK Legion
0 - 0
Trans Narva [7]
-3/4 0 - 0
ICEB 20:00 FT
[6] Vestri
0 - 1
Fram Rey. [1]
+3/4 0 - 0
KAZC 20:00 FT
[A-2] Shakhter Kar.
3 - 2
Ordabasy [A-3]
+1/4 3 - 0
TDA 20:00 FT
[4] Malmo 1
2 - 3
Goteborg [11]
-1 1/4 1 - 1
TDB 20:00 FT
[9] Orgryte
1 - 1
Brage [13]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Akropolis IF
0 - 3
Helsingborg [3]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[4] GIF Sundsvall
2 - 0
Varnamo [1]
+0 1 - 0
DENB 20:00 FT
[10] Fremad Amager 1
1 - 2
Jammerbugt [8]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Nykobing
3 - 1
HB Koge [9]
-1/2 1 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Augsburg 1
0 - 4
Hoffenheim [10] 2
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[8] Union Berlin
1 - 1
B.Leverkusen [4] 1
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[13] A.Bielefeld 3
0 - 0
Freiburg [6] 4
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[14] Stuttgart
5 - 1
Greuther Furth [18] 1
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[2] Wolfsburg
1 - 0
Bochum [17] 1 2
-1 1/4 1 - 0
WALA 20:30 FT
[3] Bala Town 1
2 - 2
Penybont [7]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[9] Aberystwyth
2 - 1
Barry Town [5]
+1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[10] Cardiff Metropolitan
1 - 5
Flint Town Utd [2]
-1/2 0 - 1
ANHA 21:00 FT
[19] Burnley 2
1 - 2
Brighton [4] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Chelsea
3 - 0
Crystal Palace [14]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Everton 2
3 - 1
Southampton [15]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Leicester City 1
1 - 0
Wolves [16] 2
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Watford 3
3 - 2
Aston Villa [10] 1
+1/4 2 - 0
ANHB 21:00 FT
[24] Nottingham Forest
1 - 2
Bournemouth [1] 1
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Blackpool
0 - 2
Cardiff City [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Barnsley
1 - 0
Coventry [4]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Birmingham
0 - 0
Stoke City [5]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Huddersfield
1 - 5
Fulham [2] 1
+1/2 1 - 3
- 21:00 FT
[23] Hull City 1
0 - 3
QPR [8]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Middlesbrough
2 - 1
Bristol City [9]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Reading
2 - 1
Preston North End [17]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] West Brom
3 - 2
Luton Town [13]
-3/4 2 - 0
ANHL1 21:00 FT
[17] Lincoln
2 - 1
Fleetwood Town [16]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Accrington
2 - 1
Cambridge Utd [13]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[18] Morecambe
2 - 0
Shrewsbury [22]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Milton Keynes Dons
1 - 2
Sunderland [5]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Wimbledon
3 - 3
Bolton [8]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[11] Burton Albion
2 - 1
Ipswich [19]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Cheltenham
1 - 3
Wycombe [4]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[14] Oxford Utd
2 - 1
Charlton Athletic [23]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Plymouth Argyle
1 - 0
Gillingham [20]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Portsmouth
2 - 0
Crewe Alexandra [21]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Sheffield Wed.
2 - 0
Doncaster Rovers [24]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Wigan
1 - 0
Rotherham Utd [6]
+1/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[8] Rochdale
0 - 0
Scunthorpe Utd [23]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Bristol Rovers
0 - 2
Stevenage [21]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Swindon 1
1 - 2
Carlisle [13]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[17] Salford City
0 - 0
Sutton Utd [18]
0 - 0
- 21:00 FT
[15] Barrow
3 - 2
Hartlepool [6]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Bradford City
2 - 1
Oldham [24]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Colchester Utd
0 - 1
Northampton [4] 1
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Leyton Orient
3 - 0
Exeter City [5] 1
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[20] Mansfield
2 - 1
Newport [12]
2 - 1
- 21:00 FT
[7] Port Vale
0 - 0
Tranmere Rovers [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Walsall
1 - 3
Forest Green [1]
+0 0 - 3
SCOLC 21:00 FT
[C-1] Dundee
1 - 0
Motherwell [F-1]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[E-1] Ayr Utd 1
1 - 1
Dundee Utd [B-1]
0 - 0
- 21:00 FT
[D-2] Livingston
1 - 1
St. Mirren [H-1]
+0 1 - 0
SCO2 21:00 FT
[3] Cove Rangers
5 - 2
East Fife [10]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Airdrieonians
1 - 2
Falkirk [6] 1
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Queen's Park
3 - 0
Dumbarton [2]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Clyde
2 - 1
Alloa Athletic [5]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Montrose
1 - 0
Peterhead [9]
-1/2 0 - 0
NGB 21:00 FT
[2] FK Orenburg
2 - 1
Veles Moscow [8]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[10] Kamaz
3 - 0
Metallurg Lipetsk [20]
-1 1 - 0
HUNA 21:00 FT
[2] Paksi
3 - 3
Debreceni [5]
-1/2 1 - 2
ICEB 21:00 FT
[3] Fjolnir
3 - 0
Afturelding [10]
-3/4 2 - 0
KAZC 21:00 FT
[B-2] FK Taraz
1 - 1
FK Maktaaral [B-3]
-3/4 1 - 0
FINA 21:00 FT
[10] AC Oulu
2 - 0
Inter Turku [4]
+1/2 1 - 0
FINB 21:00 FT
[7] PK-35
2 - 2
VPS Vaasa [3]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[11] MuSa Pori
0 - 2
TPS Turku [2]
+1 0 - 2
- 21:00 FT
[1] RoPS Rovaniemi
4 - 1
Klubi 04 Helsinki [12]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[10] JIPPO 1
0 - 1
KPV Kokkola [8]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[5] EIF Ekenas
2 - 0
Gnistan [6]
-3/4 2 - 0
FIN3 21:00 FT
  SalPa Salo
1 - 1
Jazz  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  NJS Nurmijarvi
6 - 0
Mypa  
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
  JBK
3 - 1
OLS Oulu  
-1/4 2 - 0
CZEA 21:00 FT
[11] Mlada Boleslav 1
0 - 2
Slavia Praha [2]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[15] MFk Karvina
2 - 3
Zlin [10]
-1/4 1 - 0
TD3 21:00 FT
  Sylvia
0 - 0
Orebro Syrianska  
-
- 21:00 FT
  Hudiksvalls FF
0 - 0
Sandvikens  
-
- 21:00 FT
  Ljungskile SK
0 - 0
Oskarshamns AIK  
-
UKRA 21:00 FT
[8] Veres Rivne
1 - 1
Vorskla [5]
+1/4 0 - 0
URUA 21:00 FT
[12] CA Rentistas
1 - 2
IA Sud America [10]
-1/4 0 - 2
ANHB 21:15 FT
[18] Millwall
1 - 1
Blackburn Rovers [6]
-1/4 0 - 0
BIA 21:15 FT
[2] Union Saint-Gilloise
2 - 0
Kortrijk [7]
-1 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[12] Vizela (T)
2 - 1
Tondela [16]
-1/4 0 - 1
HLA 21:30 FT
[12] RKC Waalwijk
1 - 0
AZ Alkmaar [17]
+3/4 1 - 0
NGA 21:30 FT
[9] Spartak Moscow
1 - 0
Ural S.r. [16]
-1 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[8] Nizhny Nov
1 - 2
Ufa [12]
+1/4 0 - 0
AZEA 21:30 FT
[7] Sabah FK
0 - 1
Səbail FK [5]
-1/2 0 - 1
BLRA 21:30 FT
[10] Torpedo Zhodino
0 - 1
FK Slutsk [13]
-1/2 0 - 0
SRBA 21:55 FT
[4] Backa Topola
4 - 4
FK Radnicki 1923 [9]
-2 2 - 1
TBNB 22:00 FT
[17] Real Sociedad B
1 - 0
Leganes [20]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[12] VfB Eichstatt
1 - 2
Unterhaching [7]
+1/4 1 - 1
PHA 22:00 FT
[15] Lille 3
0 - 4
Nice [4] 1
-1/2 0 - 3
NGB 22:00 FT
[9] Krasnodar B
1 - 0
Volgar Astrakhan [18]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Neftekhimik Nizh 1
3 - 0
Fakel [3]
+0 2 - 0
KAZC 22:00 FT
[C-1] Kaisar Kyzylorda
3 - 0
Akzhayik Oral [C-3]
+0 2 - 0
MDVA 22:00 FT
[7] Dinamo-Auto
0 - 2
Petrocub [1]
0 - 1
SLOA 22:00 FT
[7] Domzale
0 - 2
NK Bravo [2]
-1/4 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[12] Pribram
2 - 2
Varnsdorf [5]
-3/4 1 - 1
TDB 22:00 FT
[10] Eskilstuna City
4 - 1
Norrby [6]
-1/4 2 - 0
AUTA 22:00 FT
[4] Hartberg
1 - 1
SV Ried [3]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Admira 1
0 - 1
RB Salzburg [1]
+1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Wolfsberger AC
2 - 2
Wattens [12]
-3/4 1 - 1
UZBA 22:00 FT
[7] Qyzylqum
2 - 2
Kokand-1912 [9]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[14] Turon Yaypan
1 - 0
Sogdiana Jizzakh [2]
+0 1 - 0
ARGB 22:10 FT
[B-9] Deportivo Moron 1
2 - 0
Gimnasia Jujuy [B-7]
-1/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[4] Lechia GD
3 - 0
Cracovia Krakow [14]
-1/4 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  TPV Tampere (T)
0 - 0
Honka 2  
+2 0 - 0
TDA 22:30 FT
[7] Kalmar
1 - 1
Halmstads [12]
-1/4 1 - 1
CHIA 22:30 FT
[8] Antofagasta
2 - 1
O Higgins [14]
-1/2 2 - 0
ITC 22:45 FT
  Benevento
1 - 1
SPAL 1907  
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
BULA 22:45 FT
[2] Slavia Sofia
3 - 2
Beroe [6]
+0 1 - 1
KSAA 22:55 FT
[9] Al Ettifaq
2 - 1
Al Baten [13]
-3/4 2 - 0
ITC 22:59 FT
  Cittadella
2 - 1
Monza  
+1/4 2 - 1
NGB 22:59 FT
[19] Kuban
1 - 0
Tekstilshchik Ivanov [17]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Rotor Volgograd
1 - 1
Baltika [11]
-1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[18] Stomil Olsztyn
0 - 1
Arka Gdynia [9]
+3/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[8] Kuressaare
1 - 0
Flora Tallinn [2]
0 - 0
ICEB 22:59 FT
[4] Kordrengir (T)
0 - 1
Vestmannaeyjar [2]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Thor Akureyri
0 - 2
Vik. Olafsvik [12]
-1 1/2 0 - 1
LUXA 22:59 FT
[9] Wiltz
2 - 0
Jeunesse Esch [11] 2
1 - 0
- 22:59 FT
[1] Progres Niedercorn
2 - 2
Dudelange [3]
1 - 2
- 22:59 FT
[16] RM Hamm Benfica
0 - 6
Hostert [10]
0 - 3
- 22:59 FT
[13] Victoria Rosport 1
0 - 3
Differdange [5]
0 - 1
- 22:59 FT
[6] UNA Strassen
0 - 1
Mondorf-les. [2]
0 - 1
NORA 22:59 FT
[3] Kristiansund
5 - 1
Stabaek [16]
-1 2 - 1
RMNA 22:59 FT
[13] FC U Craiova 1948
0 - 0
Chindia Targoviste [10]
-1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava
3 - 1
Zemplin Michalovce [7]
-1 3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[12] FK Pohronie
1 - 1
Sered [9]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Senica
1 - 1
Dunajska Stred [6]
+1 0 - 0
PERA 22:59 FT
[2] Sporting Cristal 1
0 - 1
Cesar Vallejo [11]
-1/2 0 - 1
HUNA 23:15 FT
[3] Ferencvaros
4 - 1
Mezokovesdi SE [6]
-1 2 - 1
TNKA 23:15 FT
[5] Fatih Karagumruk
3 - 2
Gaziantep B.B [13] 1
-1/2 2 - 1
TNKB 23:15 FT
[18] Istanbulspor AS
3 - 4
Manisa FK [7]
-1/4 1 - 2
WALA 23:15 FT
[4] Caernarfon Town
2 - 0
Haverfordwest [11]
-1/2 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[20] Norwich 1
0 - 3
Liverpool [2] 1
+1 1/4 0 - 1
DUA 23:30 FT
[3] B.Dortmund
5 - 2
Ein.Frankfurt [15]
-1 1/4 3 - 1
AZEA 23:30 FT
[8] Keşla FK
0 - 2
Sumqayit [4]
-1/4 0 - 0
BLRA 23:30 FT
[2] Dinamo Minsk
2 - 0
Dinamo Brest [7]
-1 1/4 1 - 0
BIA 23:30 FT
[13] RFC Seraing
2 - 3
Oostende [9]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[4] Eupen
2 - 1
Sint Truiden [11]
-1/2 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[4] Desna Chernigiv
2 - 1
SK Dnipro-1 [3] 2
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[6] Zorya
1 - 1
FC Mynai [13]
-1 1/4 0 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-8] Atletico Tucuman
2 - 2
Aldosivi [A-9]
-1/2 0 - 1
HLA 23:45 FT
[16] Heracles Almelo
0 - 2
PSV Eindhoven [2]
+3/4 0 - 1
CROA 23:55 FT
[6] Lok. Zagreb
4 - 0
Istra 1961 [8]
-1/2 3 - 0
PHB 00:00 FT
[12] Niort
1 - 0
Grenoble [16] 1
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Nimes
0 - 0
Pau FC [5]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Rodez
0 - 0
Le Havre [10]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Quevilly (T)
2 - 1
Dijon [15]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Guingamp
0 - 2
Amiens [17]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[20] Nancy 1
0 - 1
Valenciennes [18]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Sochaux
1 - 0
Dunkerque [19]
-3/4 1 - 0
BDNA 00:00 FT
[1] Benfica
2 - 0
Arouca [13] 1
-1 3/4 2 - 0
BDNB 00:00 FT
[5] CD Mafra 1
0 - 1
Feirense [1]
-1/4 0 - 0
NGA 00:00 FT
[11] Akhmat Groznyi
2 - 1
Din. Moscow [3]
+1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[14] Rostov
1 - 3
CSKA Moscow [7]
+1/4 0 - 2
BIHA 00:00 FT
[1] FK Tuzla City
4 - 1
NK Posusje [11]
2 - 0
MDVA 00:00 FT
[6] Zimbru
2 - 3
FC Balti [3]
1 - 2
MNEA 00:00 FT
[8] FK Jerezo
1 - 2
OFK Petrovac [4]
1 - 0
SRBA 00:00 FT
[3] FK Napredak
2 - 1
Mladost Lucani [16]
-1/2 0 - 1
CZEA 00:00 FT
[8] Bohemians 1905
1 - 1
Sparta Praha [3]
+1/2 1 - 0
TD3 00:00 FT
  Haninge/Brand.
0 - 0
Brommapojkarna  
-
BRAU20 00:00 FT
  Botafogo/RJ U20
3 - 2
Internacional/RS U20  
1 - 1
EGYA 00:00 FT
[11] Ceramica Cleopatra
1 - 1
Ghazl Al Mahalla [14]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Ismaily SC
0 - 2
Zamalek SC [1]
+3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[13] Cadiz 1
1 - 1
Levante [15] 5
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[9] Mallorca 1
1 - 1
Real Betis [11] 3
+0 1 - 0
TBNB 00:30 FT
[14] Girona
2 - 0
Amorebieta [21]
-1/2 0 - 0
KSAA 00:55 FT
[2] Al Hilal
1 - 0
Al Tai [16]
-2 1/2 0 - 0
HLA 01:00 FT
[15] Fortuna Sittard
2 - 1
Twente [8]
+1/4 0 - 1
POLA 01:00 FT
[16] Warta Poznan
0 - 2
Legia Wars. [12]
+1/4 0 - 1
BULA 01:00 FT
[10] Levski Sofia
3 - 1
Tsarsko Selo [12]
-1/4 0 - 1
MLTA 01:00 FT
[4] Floriana
2 - 2
Santa Lucia FC [9]
0 - 1
- 01:00 FT
[12] Mosta
0 - 3
Birkirkara [2]
0 - 0
MNEA 01:00 FT
[10] Zeta
0 - 1
Mornar Bar [3]
0 - 1
NORA 01:00 FT
[12] Sarpsborg
1 - 0
Stromsgodset [9]
-1/4 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Atletico/GO U20
3 - 4
Bahia/BA U20  
2 - 1
- 01:00 FT
  Gremio/RS U20 2
2 - 1
Corinthians/SP U20  
1 - 0
- 01:00 FT
  Atletico/PR U20
3 - 1
Fluminense/RJ U20  
3 - 1
- 01:00 FT
  Chapecoense U20
2 - 3
America/MG U20  
0 - 0
CHIA 01:00 FT
[11] La Serena
1 - 2
U. La Calera [3]
+1/4 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[5] Maribor
2 - 0
Tabor Sezana [3]
-1 1/4 1 - 0
PERA 01:15 FT
[12] Ayacucho FC
1 - 1
Universitario [10]
+1/4 0 - 1
DUB 01:30 FT
[10] Dynamo Dresden
2 - 0
Hannover 96 [12]
+0 0 - 0
POLB 01:30 FT
[16] Katowice
2 - 2
Podbeskidzie [5]
+1/4 1 - 2
HUNA 01:30 FT
[12] Gyirmot SE
1 - 1
MOL Fehervar FC [4]
+1 0 - 1
IREA 01:30 FT
[10] Longford Town
0 - 3
Finn Harps [7]
+1/4 0 - 2
MNEA 01:30 FT
[2] Iskra Danilo
0 - 1
Decic Tuzi [5]
0 - 0
- 01:30 FT
[7] Buducnost
2 - 1
FK Podgorica [9]
1 - 0
RMNA 01:30 FT
[4] UTA Arad
1 - 0
Universitatea Craiova [9]
+1/4 0 - 0
ITC 01:45 FT
  Verona
3 - 0
Catanzaro  
-1 1/2 3 - 0
BIA 01:45 FT
[3] Genk
4 - 0
OH Leuven [17]
-1 1/2 1 - 0
BIB 01:45 FT
[6] RWD Molenbeek