x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 14:00 FT
  Kryliya Sov. U21 1
4 - 2
Rubin Kazan U21  
1 - 2
- 14:00 FT
  Akademiya Konoplev U21
1 - 1
Spartak Mos. U21  
0 - 1
GHU19 16:00 FT
  Italia U19
1 - 0
Albania U19  
1 - 0
NGAU21 16:00 FT
  ORS 5 U21 1
0 - 7
Rostov U21  
+3/4 0 - 2
- 17:00 FT
  Khimki U21
2 - 1
Arsenal Tula U21  
+0 1 - 0
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
2 - 1
Din. Moscow U21  
+1/2 2 - 0
AUSSL 17:00 FT
[11] Adelaide Raiders
4 - 4
SA Panthers [6]
2 - 0
NHATA 17:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
0 - 1
Gamba Osaka [14]
+0 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[10] Changwon City
1 - 0
Busan Transp. [3]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[1] GimPo Citizen
1 - 0
Gyeongju KHNP [5]
-1/4 1 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Ufa U21
1 - 2
Nizhny Nov U21  
-1/2 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
  Pribram U19
2 - 5
Pardubice U19  
1 - 3
SINA 18:45 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
4 - 1
Hougang Utd [3]
1 - 0
ARMA 20:00 FT
[3] Sevan FC
1 - 0
Noravank SC [7]
-1 0 - 0
MASL 20:00 FT
[4] Kedah FA 1
2 - 4
Selangor FA [5]
-1/4 2 - 2
GEOA 20:15 FT
[10] Samtredia
1 - 0
Lokomotiv T [5]
+1 0 - 0
NGAU21 21:00 FT
  Akhmat Gr. U21
1 - 2
Chertanovo U21  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  CSKA Mos. U21
3 - 0
Ural U21  
-2 1 - 0
- 21:00 FT
  FK Sochi U21
2 - 3
Krasnodar U21  
+1/4 1 - 2
ARMA 22:00 FT
[10] BKMA Yerevan
1 - 2
FC Noah [8] 1
+1 1/2 0 - 2
LITA 22:00 FT
[5] FK Panevezys
3 - 1
Banga [9]
-1 1/4 2 - 0
UZBA 22:00 FT
[11] Mash'al Mubarek
0 - 1
Pakhtakor [1]
+2 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Surkhon Termiz
2 - 0
Andijan [12]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Bunyodkor
2 - 0
Metallurg Bekabad [10]
-1 0 - 0
FINA 22:30 FT
[5] Lahti 1
0 - 2
Haka [11]
+0 0 - 2
RMNA 22:30 FT
[7] Voluntari
1 - 0
Aca. Clinceni [16]
-1/4 0 - 0
DENA 22:30 FT
[11] Sonderjyske
0 - 2
Midtjylland [1]
+1 0 - 1
ITC 22:45 FT
  Pordenone
1 - 3
Spezia  
+0 0 - 2
- 22:59 FT
  Genoa
3 - 2
Perugia  
-3/4 2 - 2
DUC4T 22:59 FT
  Lippstadt
1 - 0
Wiedenbruck  
+1/4 1 - 0
NGAU21 22:59 FT
  Zenit U21
3 - 0
Lok. Moscow U21  
2 - 0
POLA 22:59 FT
[18] Nieciecza
1 - 3
Lech Poznan [1]
+3/4 1 - 2
POLB 22:59 FT
[14] Puszcza Nie.
0 - 2
LKS Lodz [7]
+1/2 0 - 0
BLRA 22:59 FT
[5] Rukh Brest
7 - 1
Isloch [9]
-3/4 3 - 0
CZEB 22:59 FT
[10] Usti & Labem
1 - 1
SK Prostejov [8]
+0 0 - 1
PERA 22:59 FT
[5] UTC Cajamarca (T)
2 - 1
Cusco FC [17]
+0 2 - 0
KSAA 23:05 FT
[8] Al Nasr (KSA)
4 - 1
Dhamak [5]
-1 1/2 3 - 0
DUB 23:30 FT
[3] St. Pauli 1
3 - 2
Hamburger [6] 2
+1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[11] Schalke 04 1
1 - 1
Erzgebirge Aue [18] 2
-1 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[2] Shakhtar Donetsk
2 - 0
Metalist Kharkiv [12]
-2 0 - 0
AUTB 23:30 FT
[13] Dornbirn
1 - 1
Austria Wien II [10]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Grazer AK
5 - 1
LASK Juniors [12]
-1/4 4 - 1
- 23:30 FT
[2] Liefering
1 - 1
SKU Amstetten [7]
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[16] Vorwarts Steyr 1
0 - 1
Wacker Innsbruck [3]
+1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[6] Floridsdorfer AC
3 - 1
Aust Lustenau [1]
-1/4 3 - 0
DENB 23:30 FT
[4] Fredericia
1 - 0
Hvidovre IF [2]
-1/2 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[14] Freiburg II
2 - 5
B.Dortmund II [4]
+1/4 2 - 3
DUC4BA 00:00 FT
[8] Illertissen
2 - 0
Greuther Furth II [18]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Bayern Munich II
6 - 1
FC Pipinsried [10]
-1 3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[14] Heimstetten
2 - 3
SpVgg Bayreuth [2]
+3/4 2 - 2
- 00:00 FT
[9] Augsburg II
2 - 2
Schweinfurt [3]
1 - 1
- 00:00 FT
[4] Wacker Burghausen
1 - 1
Buchbach [5]
-3/4 0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[7] Ger.Halberstadt
2 - 0
Optik Rathenow [16]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Babelsberg
0 - 2
C. Leipzig [8]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[13] Tasmania Berlin
0 - 4
Luckenwalde [3]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[19] FC Eilenburg 1
1 - 3
CZ Jena [5]
+1 1/4 1 - 1
DUC4N 00:00 FT
[1] SSV Ulm
3 - 3
FSV Frankfurt [13]
-1/4 0 - 1
PH3 00:00 FT
[10] SO Cholet
3 - 1
Sete [14]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[11] Stade Briochin 1
0 - 1
Chambly [13] 1
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Annecy FC
1 - 0
Stade Lavallois [5]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Orleans
0 - 0
Concarneau [7] 1
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[18] FC Bastia-Borgo
2 - 2
Bourg Peronnas [1]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Avranches
3 - 1
Chateauroux [6] 2
+1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[16] Red Star 93 (T)
1 - 3
Boulogne [12]
-1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[8] Le Mans
2 - 1
Creteil [17]
-1/2 2 - 0
BDNB 00:00 FT
[11] Trofense
0 - 0
CD Estrela [15]
+0 0 - 0
DENB 00:00 FT
[7] Esbjerg FB
0 - 0
AC Horsens [5]
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Helsingor
3 - 1
Vendsyssel FF [11]
-1 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[4] Semouha Club
4 - 2
Tala'ea Al Jaish [8]
+0 1 - 0
DUC4BA 00:15 FT
[16] Eltersdorf
5 - 1
Rosenheim [20]
-1/2 2 - 1
DENA 00:15 FT
[8] Viborg
1 - 2
Randers [4]
+0 1 - 2
DUC4BA 00:30 FT
[13] Memmingen
3 - 1
Schalding Hein. [17]
+0 1 - 0
TNKA 00:30 FT
[1] Besiktas
3 - 0
Rizespor [20]
-1 1/4 1 - 0
TNKB 00:30 FT
[17] Genclerbirligi
2 - 4
Eyupspor [3]
-1/4 0 - 2
KSAA 00:55 FT
[10] Al Ahli (KSA)
1 - 1
Al Faisaly (KSA) [7]
+1/4 1 - 1
ANHU23 01:00 FT
[2-3] Aston Villa U23
5 - 2
Nottingham Forest U23 [2-10]
1 - 2
TBNB 01:00 FT
[11] Huesca
2 - 0
Eibar [6]
-1/4 1 - 0
HLA 01:00 FT
[9] Go Ahead Eagles
0 - 1
Heerenveen [4]
+0 0 - 1
HLB 01:00 FT
[9] Emmen 1
0 - 1
Eindhoven [11]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Volendam 1
1 - 3
ADO Den Haag [4]
-1 1 - 2
- 01:00 FT
[12] TOP Oss
2 - 1
VVV Venlo [10]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Almere City
1 - 1
Utrecht U21 [2]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[7] MVV Maastricht 1
1 - 3
De Graafschap [6]
+1 1 - 2
- 01:00 FT
[17] NAC Breda
2 - 2
Telstar [18]
-3/4 2 - 0
- 01:00 FT
[19] Helmond Sport
1 - 2
AZ Alkmaar U21 [1]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Roda JC
1 - 2
SBV Excelsior [3]
-3/4 0 - 2
BIHA 01:00 FT
[8] Siroki Brijeg
2 - 0
Leotar Trebinje [10]
-1 1/4 0 - 0
BULA 01:00 FT
[14] Pirin Blagoevgrad
4 - 1
CSKA 1948 Sofia [13]
-1/4 2 - 1
BIB 01:00 FT
[2] Deinze
1 - 1
Lierse [4]
-3/4 1 - 1
CROA 01:00 FT
[3] Dinamo Zagreb
1 - 0
HNK Gorica [5]
-1 1/4 1 - 0
HUNA 01:00 FT
[7] MTK Budapest
1 - 2
Kisvarda FC [1]
+0 1 - 0
ICEB 01:00 FT
[8] UMF Selfoss
3 - 2
UMF Grindavik [7]
+0 2 - 0
MLTA 01:00 FT
[10] Hamrun Spartans
1 - 2
Valletta [6]
1 - 0
- 01:00 FT
[8] Gudja United
0 - 1
Sirens [3]
0 - 0
SVKA 01:00 FT
[4] Trencin
1 - 1
Ruzomberok [8]
-3/4 1 - 1
SLOA 01:15 FT
[8] CM Celje
0 - 0
Aluminij [9]
-1/2 0 - 0
PERA 01:15 FT
[14] Alianza Atletico (T)
3 - 3
Melgar [3]
+3/4 2 - 3
AUTB 01:25 FT
[4] SV Lafnitz
3 - 1
Blau Weiss Linz [5]
+0 2 - 1
DUA 01:30 FT
[16] M.gladbach 2
1 - 1
Bayern Munich [1]
+3/4 1 - 1
POLA 01:30 FT
[15] Stal Mielec
2 - 1
Wisla Krakow [7]
+1/4 1 - 0
POLB 01:30 FT
[6] GKS Tychy
0 - 3
Miedz Legnica [4]
+0 0 - 0
IREB 01:30 FT
[5] Bray Wanderers
1 - 0
Treaty United [4]
-1 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
Farul Constanta [5]
-1 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-12] Deportivo Maipu
2 - 0
Agropecuario AAC [A-7]
-1/4 1 - 0
ITC 01:45 FT
  Udinese
3 - 1
Ascoli  
-1 1/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[6] Charleroi
1 - 1
Antwerpen [10]
+0 0 - 1
IREA 01:45 FT
[2] St. Patrick's
2 - 1
Waterford Utd [8]
-1 1 - 0
IREB 01:45 FT
[7] Cork City
4 - 0
Cobh Ramblers [9]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[2] UC Dublin
6 - 0
Athlone [6]
-1 2 - 0
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
2 - 1
Cabinteely [8]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Galway
3 - 1
Shelbourne [1]
+0 1 - 0
WALA 01:45 FT
[12] Cefn Druids AFC
0 - 2
Connah's QN [6]
+2 1/2 0 - 1
ANHA 02:00 FT
[9] Brentford
2 - 0
Arsenal [13]
+1/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[3] Valencia 1 6
1 - 0
Getafe [19] 1 3
-1/4 1 - 0
ITC 02:00 FT
  Fiorentina
4 - 0
Cosenza  
-3 1/4 3 - 0
PHA 02:00 FT
[7] Lorient 3
1 - 0
Monaco [14] 2
+1/2 1 - 0
DENA 02:00 FT
[10] Brondby
0 - 1
Nordsjaelland [5]
-1/4 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[16] Wadi Degla SC
0 - 0
Ittihad Alexandria [7]
+0 0 - 0
BDNA 02:15 FT
[4] Estoril
0 - 0
Vitoria Guimaraes [10] 1
+1/4 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[11] Trottur Rey.
1 - 2
Grotta [5]
+3/4 0 - 1
ICEW 02:15 FT
[2] Breidablik Nữ
0 - 1
Valur Nữ [1]
0 - 1
TBNB 03:00 FT
[19] Zaragoza
0 - 0
Ibiza-Eivissa [9]
-1/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[8] Atletico
0 - 1
Bogota FC [14]
+0 0 - 1
PERA 03:30 FT
[7] Carlos A. Mannucci (T)
3 - 1
Binacional [15]
-1/4 2 - 1
VENA 04:00 FT
[C-2] Monagas
0 - 0
Metropolitano [C-4]
-1/4 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[3] Inde. Petrolero
2 - 1
CD Guabira [7]
-3/4 1 - 0
PARA 04:30 FT
[5] Guairena FC
1 - 1
Sol de America [9]
0 - 1
ARGA 05:00 FT
[A-3] Colon 1
1 - 0
Gimnasia LP [B-10]
-1/2 0 - 0
BRB 05:00 FT
[2] Goias/GO
2 - 1
Guarani/SP [5]
-1/4 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[6] Raya2
2 - 0
CD Tapatio [17]
+0 1 - 0
CHIA 06:00 FT
[4] Audax Italiano
1 - 0
San. Wanderers [17]
0 - 0
VENA 06:15 FT
[A-2] Gran Valencia
1 - 0
Yaracuyanos [A-3]
1 - 0
BLVA 06:30 FT
[15] Real Potosi
3 - 1
Blooming [14]
-3/4 1 - 0
USB 06:35 FT
[A-1] Tampa Bay Rowdies
1 - 0
Hartford Athletic [A-6]
0 - 0
- 06:35 FT
[A-5] Ch. Battery
1 - 0
Loudoun United [A-8]
-1 0 - 0
PARA 06:45 FT
[10] River Plate (PAR)
1 - 0
Nacional [3]
0 - 0
ECUA 07:00 FT
[10] Tecnico Uni.
1 - 1
Catolica Quito [6]
+1/4 1 - 1
MEXA 07:00 FT
[14] Puebla
1 - 1
Tigres UANL [8]
+0 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[B-11] CA Huracan
0 - 0
Union Santa Fe [B-13]
+0 0 - 0
BRB 07:30 FT
[11] Remo/PA
2 - 1
Vasco DG/RJ [9]
+1/4 2 - 1
USW 07:30 FT
[7] Houston Dash Nữ
2 - 2
Wash. Spirit Nữ [6]
-1/2 0 - 1
COLA 07:40 FT
[5] Deportes Tolima
1 - 0
Deportivo Pasto [12]
-1 1/4 1 - 0
MEXA 09:00 FT
[11] Juarez
1 - 1
Club Tijuana [18]
+0 1 - 1
CRCA 09:00 FT
[11] San Carlos
0 - 0
Jicaral Sercoba [10]
0 - 0
USAA 09:30 FT
[Tay-10] San Jose EQ
0 - 0
Vancouver WC [Tay-9]
-3/4 0 - 0
NGB 10:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk 1
0 - 1
Torpedo Moscow [1]
0 - 0
GHU17 16:30 Hoãn
  Italia U17
-
Thụy Sỹ U17  
-
AUSVPL 16:30 Hoãn
[8] Melb. Knights
-
Port Melbourne [7]
-
- 17:00 Hoãn
[10] Green Gully SC
-
St Albans Saints [14]
-
AUSQSL 17:30 Hoãn
  Gold Coast Knights
-
Gold Coast Utd  
-
AUSVPL 17:30 Hoãn
[3] Bentleigh Greens
-
Eastern Lions [11]
-
- 17:30 Hoãn
[13] Dandenong City
-
Dandenong Th. [5]
-
BLRA 20:00 Hoãn
[16] Sputnik Rechitsa
-
Energetik-BGU [11]
-
FIN3 22:30 Hoãn
  KaaPo Kaarina
-
HJS Akatemia  
-
SRBA 00:00 Hoãn
[11] Radnik Surdulica
-
Crvena Zvezda [2]
-
 
« 13 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo