x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 15:30 FT
[B-4] Hebei CFFC (T)
1 - 0
Shanghai Port [B-1]
+3/4 1 - 0
TQB 16:30 FT
[B-4] Nanjing Fengfan (T)
1 - 1
Sichuan Jiuniu [A-4]
-1/4 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[2] Yokohama FM 1
2 - 0
Nagoya Grampus [3]
-1/2 2 - 0
TQA 17:30 FT
[B-6] Wuhan Zall (T)
2 - 1
Dalian Yifang [B-8]
-1/2 2 - 1
TQB 18:35 FT
[C-5] Shenyang Urban (T)
2 - 1
Kunshan FC [B-3]
+1 0 - 0
- 19:00 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
0 - 1
Guizhou FC [C-3]
+1/2 0 - 1
TQA 19:30 FT
[B-5] Sh. Shenhua (T)
1 - 0
Tianjin Tigers [B-7]
-2 1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[B-3] Beijing Guoan (T)
2 - 1
Changchun Yatai [B-2]
+0 0 - 0
C3 20:00 FT
  Astana
3 - 4
KuPS  
-1/4 2 - 0
C2 22:00 FT
  Alashkert (T)
2 - 2
Kairat Almaty  
+1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
JORA 22:00 FT
[6] S.Al.Ordon
1 - 3
Sheikh Hussein [5]
-1/4 0 - 2
C2 22:59 FT
  Helsinki
3 - 0
Neftchi Baku  
-1/2 0 - 0
C3 22:59 FT
  Rubin Kazan
0 - 0
Rakow Czestochowa  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
- 22:59 FT
[H-3] Karabakh Agdam
1 - 0
AEL Limassol  
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Molde
1 - 1
Trabzonspor  
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4
- 22:59 FT
[C-2] Bodo Glimt
2 - 0
KF Prishtina  
-2 1/4 1 - 0
GHU18 22:59 FT
  Italia U18
1 - 0
Albania U18  
1 - 0
KSAA 23:15 FT
[14] Abha
2 - 1
Al Shabab (KSA) [11]
+3/4 2 - 0
- 23:20 FT
[3] Al Raed
1 - 0
Al Fateh [4]
+1/2 1 - 0
C3 23:45 FT
  Hammarby
5 - 1
Cukaricki Belgrade  
-1 1/4 3 - 0
- 23:45 FT
  MSK Zilina
5 - 0
Tobol Kostanay  
-1/2 2 - 0
C2 00:00 FT
  Zalgiris
0 - 1
Mura  
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Anorthosis
2 - 1
Rapid Wien [H-3]
+1/2 1 - 0
C3 00:00 FT
  Hap. Beer Sheva (T)
4 - 0
Slask Wroclaw  
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
  Rigas Futbola Skola (T)
0 - 1
Gent [B-2]
+1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Vik.Plzen
3 - 1
The New Saints  
-2 1/4 0 - 1
TS 90': 3-1; TONG TS: 5-5; HP: 0-0; Pen: 4-1
- 00:00 FT
[F-2] PAOK
2 - 0
Bohemians  
-2 2 - 0
EGYA 00:00 FT
[10] Arab Contractors
2 - 1
El Gouna [12]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[15] NBE SC (T)
2 - 2
Aswan FC [18]
-1/2 2 - 1
C3 00:30 FT
[A-1] Maccabi TA
1 - 0
Spartak Trnava  
-1 1/4 1 - 0
- 00:30 FT
  Fola Esch (T)
2 - 1
Linfield  
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[H-1] Basel
4 - 0
Ujpest  
-2 2 - 0
JORA 00:30 FT
[10] Ma'an SC
0 - 1
Sahab [8]
+1/4 0 - 1
KSAA 00:55 FT
[12] Hazm
3 - 3
Al Taawon (KSA) [15]
+1/4 1 - 2
C2 01:00 FT
  St. Johnstone
2 - 4
Galatasaray [E-1]
+1/2 1 - 1
C3 01:00 FT
  HNK Rijeka
4 - 1
Hibernian   1
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Sivasspor
0 - 1
Dinamo Batumi  
-1 0 - 0
TS 90': 0-1; TONG TS: 2-2; HP: 1-0
- 01:00 FT
  Hibernians Paola (T) 2
1 - 2
Riga FC  
+3/4 0 - 0
TS 90': 1-2; TONG TS: 2-2; HP: 0-2
- 01:00 FT
[F-1] Kobenhavn
4 - 2
Lok. Plovdiv  
-1 1/2 3 - 1
- 01:00 FT
  Velez Mostar (T) 1
1 - 4
Elfsborg  
+0 0 - 2
- 01:00 FT
  Teuta Durres (T)
0 - 2
Shamrock Rovers  
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
  O.Ljubljana
0 - 1
Santa Clara  
+0 0 - 0
- 01:00 FT
  Anderlecht
2 - 1
KF Laci  
-2 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[E-2] Feyenoord
3 - 0
Luzern  
-2 2 - 0
POLB 01:00 FT
[12] Resovia
0 - 1
Skra Czestochowa [11]
-3/4 0 - 0
MLTA 01:00 FT
[5] Balzan
1 - 0
Sliema Wanderers [11]
+1/4 0 - 0
C3 01:30 FT
  Larne
1 - 0
Pacos Ferreira  
+1 0 - 0
C2 01:45 FT
[G-3] Celtic
3 - 0
Jablonec  
-1 3/4 1 - 0
C3 01:45 FT
  HB Torshavn (T)
1 - 0
Maccabi Haifa [E-3]
+1 1 - 0
- 01:45 FT
  Aberdeen
2 - 1
Breidablik  
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[A-2] Lask (T)
6 - 1
FK Vojvodina  
-1 3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[B-1] FK Partizan
2 - 2
FK Sochi  
-1/2 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-2
- 02:00 FT
  Dundalk (T)
1 - 2
Vitesse Arnhem [G-1]
+1 0 - 2
EGYA 02:00 FT
[3] Pyramids FC 1
0 - 1
Al Masry [5]
-1/4 0 - 1
C3 02:15 FT
  NK Osijek 1
1 - 1
Cska Sofia [C-4]
-1/2 1 - 1
ICEC 02:15 FT
  Vikingur Rey.
3 - 1
KR Reykjavik  
-1/4 2 - 0
VENA 03:00 FT
[B-6] Zulia FC
1 - 1
Zamora Barinas [B-4]
+1/4 1 - 0
MEXB 04:00 FT
[12] Tepatitlan FC
3 - 2
Mineros de Zac. [9]
-1/4 2 - 1
BRB 05:00 FT
[4] CRB/AL
3 - 0
Brusque FC/SC [14]
-1/2 3 - 0
SUD 05:15 FT
[Play off-5] LDU Quito
1 - 0
Atletico/PR [D-1]
-1/2 0 - 0
VENA 06:00 FT
[A-7] Puerto Cabello 1
1 - 3
Dep.Lara [A-4]
-1/4 0 - 2
LIB 07:30 FT
[D-1] Fluminense/RJ
2 - 2
Barcelona SC [C-1]
-1/4 1 - 0
SUD 07:30 FT
[Play off-7] Santos/SP 1
2 - 1
Libertad [F-1]
-1/2 1 - 0
BRB 07:30 FT
[10] Operario/PR
1 - 0
Botafogo/RJ [3]
+1/4 1 - 0
MEXB 08:00 FT
[11] Leones Negros UdeG
0 - 0
Dorados [1]
-1/4 0 - 0
CCFCL 09:00 FT
  Club America
2 - 0
Philadelphia Union  
-1 1/4 1 - 0
MEXA 09:00 FT
[7] San Luis
0 - 2
Necaxa [13]
+0 0 - 1
FIN3 22:30 Hoãn
  Vaajakoski
-
Jyvaskyla JK  
-
BRAU20 01:00 Hoãn
  Flamengo/RJ U20
-
Vasco DG/RJ U20  
-
 
« 12 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo