x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 15:30 FT
[C-4] Suzhou Dongwu (T)
1 - 1
Zibo Cuju [A-5]
-3/4 0 - 0
MAPL 15:45 FT
[8] Kelantan
3 - 1
Kelantan United [9]
+0 1 - 0
HQA 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
3 - 0
Gwangju [9]
-1 2 - 0
HQFA 17:00 FT
  Gangwon
2 - 0
Suwon Bluewings  
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Jeonnam Dragons
1 - 0
Pohang Steelers  
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Daegu
2 - 1
Gimcheon Sangmu  
-1 0 - 0
- 17:00 FT
  Ulsan Hyundai
2 - 0
Yangju FC  
-2 1/4 1 - 0
TQA 17:00 FT
[A-3] Shenzhen FC (T)
2 - 1
Chongqing Lifan [A-6]
-3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[A-2] Guangzhou FC
5 - 0
Qingdao FC [A-8]
-2 1/2 2 - 0
AUSSL 18:00 FT
[7] Adelaide Olympic
4 - 1
Croydon Kings [8]
+1/2 1 - 1
TQB 18:35 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T)
1 - 1
Zhejiang Greentown [A-2]
+1 1/4 0 - 1
- 18:35 FT
[B-1] Chengdu Better City (T)
6 - 0
Xinjiang Tianshan [A-6]
-2 3/4 2 - 0
TQA 19:00 FT
[A-1] Shandong Taishan (T)
2 - 1
Cangzhou Mighty Lions [A-7]
-1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[A-5] Luoyang Longmen (T)
1 - 1
Guangzhou City [A-4]
+0 0 - 0
TQB 19:00 FT
[C-1] Wuhan Three T.
3 - 1
Shaanxi Changan [A-3]
-1/2 1 - 0
MAPL 20:00 FT
[6] PDRM FA
2 - 2
Johor Darul Takzim II [3]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Terengganu II
0 - 0
Perak II [10]
-2 0 - 0
LATA 21:30 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
Valmiera / BSS [3]
GHCLB 22:00 FT
  Doxa Katokopia (T)
1 - 3
Alki Oroklini  
-1 1/4 0 - 3
- 22:00 FT
  Atalanta
7 - 1
Alessandria  
-2 1/4 4 - 1
LATA 22:00 FT
[4] FK Liepaja
1 - 2
Spartaks Jurmala [5]
-1 1/4 1 - 1
JORA 22:00 FT
[4] Faisaly (JOR)
5 - 0
Buqaa Amman [12]
4 - 0
FINB 22:30 FT
[7] PK-35
3 - 2
Gnistan [6]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[5] EIF Ekenas
1 - 1
KPV Kokkola [8]
-1/4 1 - 0
LITA 22:59 FT
[1] Suduva
2 - 0
Kauno Zalgiris [3]
-3/4 1 - 0
KSAA 23:15 FT
[6] Al Feiha
1 - 0
Al Ittihad (KSA) [1]
+1/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[1] Dinamo Kiev
2 - 0
FC Mynai [13]
-2 1/2 2 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Albacete (T)
1 - 1
UCAM Murcia  
+0 0 - 1
- 00:00 FT
  Levante
0 - 2
Castellon  
-1/4 0 - 2
PHB 00:00 FT
[14] SC Bastia
1 - 1
Nancy [20]
-1/2 1 - 0
ICEC 00:00 FT
  Keflavik
3 - 1
KA Akureyri  
+1/4 1 - 0
JORA 00:30 FT
[2] Ramtha
3 - 2
Wihdat [1]
+1/2 3 - 0
ICEC 01:00 FT
  IA Akranes
1 - 0
Hafnarfjordur  
+3/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Valur Rey.
6 - 0
Volsungur  
-3 3/4 4 - 0
- 01:00 FT
  HK Kopavogur
7 - 1
KFS Vestmannaeyjar  
5 - 1
ANHLC 01:45 FT
  Nottingham Forest
2 - 1
Bradford City  
-1/4 2 - 0
- 01:45 FT
  Blackpool
3 - 0
Middlesbrough  
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Burton Albion
1 - 1
Oxford Utd  
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Coventry
1 - 2
Northampton  
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Leyton Orient
1 - 1
QPR  
+1/2 0 - 1
EUSC 02:00 FT
  Chelsea (T) 2
1 - 1
Villarreal   2
-3/4 1 - 0
TS 90: 1-1; HP: 0-0; Pen: 6-5
BRB 02:00 FT
[20] Brasil Pelotas/RS
0 - 2
Coritiba/PR [1]
+1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[1] Always Ready
2 - 1
The Strongest [2]
-1/2 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[2] Ahly Cairo
1 - 1
Ismaily SC [9]
-1 1/2 1 - 0
CRCA 03:00 FT
[8] Guanacasteca
0 - 2
Municipal Grecia [5]
+0 0 - 0
ICEC 03:15 FT
  Fylkir
2 - 1
Haukar  
-2 3/4 1 - 0
BRB 05:00 FT
[13] Cruzeiro/MG
2 - 2
Vitoria/BA [17]
-1/2 0 - 1
- 05:00 FT
[15] Ponte Preta/SP
2 - 1
Londrina/PR [18]
-1/2 1 - 1
USB 05:00 FT
[A-2] Pittsburgh R.
2 - 3
Miami Fusion [A-3]
-1/4 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[8] Tlaxcala FC
1 - 1
Oaxaca [15]
-1/2 0 - 1
LIB 05:15 FT
[B-2] Olimpia Asuncion
1 - 4
Flamengo/RJ [G-1]
+1 1/4 1 - 2
SUD 05:15 FT
[Play off-8] Sporting Cristal (T)
1 - 3
CA Penarol [E-1]
+1/4 0 - 2
BLVA 06:00 FT
[12] Nacional Potosi
1 - 1
Bolivar [6]
+0 0 - 0
CHIC 07:00 FT
[6] Huachipato
0 - 1
U. Espanola [9]
+1/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[B-2] Birmingham Legion
4 - 2
Sporting Kansas II [B-8]
-1 1/2 1 - 1
LIB 07:30 FT
[D-2] River Plate
0 - 1
Atl. Mineiro/MG [H-1]
-1/4 0 - 0
ARGC 07:30 FT
  Estudiantes Rio Cuarto
1 - 1
Talleres Cordoba  
+3/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[7] Sampaio Correa/MA
2 - 0
Nautico/PE [8]
+1/4 0 - 0
USB 08:05 FT
[B-5] Atlanta United II
2 - 2
OKC Energy [B-4]
-1/4 0 - 1
CCFCL 09:00 FT
  Monterrey
1 - 0
Cruz Azul  
-1/4 1 - 0
USB 09:00 FT
[D-7] Oakland Roots (T)
0 - 0
Sacramento [D-5]
+1/2 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[1] Herediano (T)
1 - 0
Perez Zeledon [12]
-3/4 1 - 0
MEXB 09:05 FT
[12] Sonora
2 - 0
Atlante [2]
+0 2 - 0
CRCA 10:00 FT
[2] Santos Guapiles 1
2 - 1
Alajuelense [6]
+1/2 1 - 0
GHCLB 22:59 Hoãn
  Apoel FC
-
Olympiakos Nic.  
-
 
« 11 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo