x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
CZEU19 16:00 FT
  Sigma Olomouc U19 1
0 - 1
Meteor Praha U19  
-2 1/2 0 - 0
TQB 16:00 FT
[A-1] Meizhou Hakka
2 - 1
Beijing Sport Univ [B-5]
-2 1/4 2 - 0
AUSSL 17:45 FT
[9] Adelaide Utd U21
0 - 3
Campbelltown City [3]
0 - 1
TQB 18:35 FT
[C-6] Beijing BIT (T)
0 - 1
Nantong Zhiyun [B-2]
+1 1/2 0 - 0
GHU17 19:00 FT
  Đan Mạch U17
4 - 2
Thụy Điển U17  
1 - 0
MAPL 20:00 FT
[2] Sarawak
1 - 1
Selangor II [5]
-3/4 0 - 0
C3 21:00 FT
  Shakhter Kar. (T)
0 - 0
Kolos Kovalivka  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
JORA 22:00 FT
[9] Al Aqaba SC
0 - 0
Jalil Club [11]
-1/2 0 - 0
C2 22:59 FT
  Flora Tallinn
2 - 1
Omonia Nicosia  
+0 0 - 1
DENC 22:59 FT
  BK Viktoria
0 - 5
Fremad Amager  
0 - 2
C1 00:00 FT
[D-1] Sheriff Tiraspol
1 - 0
Crvena Zvezda  
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Slavia Praha
1 - 0
Ferencvaros   1
-1 1/4 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[10] Leixoes
3 - 1
SC Farense [17]
+1/4 2 - 1
TDB 00:00 FT
[3] Helsingborg
2 - 1
Landskrona [5]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[8] Osters
0 - 0
Trelleborgs [2]
-1/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[13] Masr lel Maqassah 1
1 - 2
Ceramica Cleopatra [11]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Ghazl Al Mahalla
2 - 2
Wadi Degla SC [16]
+0 1 - 1
C1 00:30 FT
[D-4] Shakhtar Donetsk
2 - 1
Genk  
-1/2 1 - 0
JORA 00:30 FT
[7] Jazeera Amman
0 - 1
Al Salt [3]
+0 0 - 1
C1 01:00 FT
  Ludogorets
2 - 2
Olympiakos  
+1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-1
- 01:00 FT
  Midtjylland
0 - 1
PSV Eindhoven  
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Monaco
3 - 1
Sparta Praha  
-1 1/2 0 - 0
C3 01:00 FT
  Domzale (T)
1 - 2
Rosenborg  
+1/2 1 - 0
ANHLC 01:00 FT
  Hartlepool
0 - 1
Crewe Alexandra   1
+0 0 - 0
- 01:00 FT
  Cardiff City
3 - 2
Sutton Utd  
-1 1 - 1
ICEC 01:00 FT
  Vestri
4 - 0
Thor Akureyri  
0 - 0
- 01:00 FT
  Fjolnir
2 - 3
IR Reykjavik  
2 - 0
TSB 01:00 FT
[2] Neuchatel Xamax
4 - 2
Aarau [4]
+1/4 0 - 2
URUA 01:00 FT
[14] Dep. Maldonado 1
0 - 0
CA Fenix [7]
-1/4 0 - 0
C1 01:30 FT
[F-1] Young Boys
3 - 1
CFR Cluj  
-1 3 - 1
C2 01:30 FT
  Slo. Bratislava 1
1 - 1
Lincoln Red Imps  
-1 3/4 1 - 0
ANHLC 01:30 FT
  Crawley Town
2 - 2
Gillingham  
+0 0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 9-10
- 01:45 FT
  Rotherham Utd
1 - 2
Accrington  
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Shrewsbury
2 - 2
Lincoln  
+0 0 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
- 01:45 FT
  Peterborough Utd
0 - 4
Plymouth Argyle  
-1/4 0 - 2
- 01:45 FT
  Bristol Rovers
0 - 2
Cheltenham  
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Cambridge Utd
0 - 0
Swindon  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
- 01:45 FT
  Forest Green
2 - 2
Bristol City  
+0 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 6-5
- 01:45 FT
  Barrow
1 - 0
Scunthorpe Utd  
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  Exeter City
0 - 0
Wycombe  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
- 01:45 FT
  Birmingham
1 - 0
Colchester Utd  
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Blackburn Rovers
1 - 2
Morecambe  
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Charlton Athletic
0 - 1
Wimbledon  
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Derby County
3 - 3
Salford City  
+0 1 - 2
TS 90': 3-3; Pen: 5-3
- 01:45 FT
  Hull City
1 - 1
Wigan  
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 7-8
- 01:45 FT
  Ipswich
0 - 1
Newport  
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Mansfield
0 - 3
Preston North End  
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Millwall
2 - 1
Portsmouth   1
-1/2 2 - 1
- 01:45 FT
  Oldham
2 - 2
Tranmere Rovers  
+1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 4-3
- 01:45 FT
  Port Vale
1 - 2
Sunderland  
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Sheffield Utd
1 - 0
Carlisle  
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Stevenage
2 - 2
Luton Town  
+1/2 2 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 3-0
- 01:45 FT
  Stoke City
2 - 1
Fleetwood Town  
-1 1 - 0
- 01:45 FT
  Walsall
0 - 0
Doncaster Rovers   1
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
C1 02:00 FT
  Legia Wars.
0 - 1
Dinamo Zagreb  
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[E-2] Benfica
2 - 0
Spartak Moscow  
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Rangers
1 - 2
Malmo [H-4]
-1 1 - 0
ANHLC 02:00 FT
  Bolton
0 - 0
Barnsley  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
- 02:00 FT
  Reading
0 - 3
Swansea City  
+3/4 0 - 1
EGYA 02:00 FT
[7] Ittihad Alexandria
1 - 2
Zamalek SC [1]
+3/4 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[4] Kordrengir (T)
2 - 1
Afturelding [10]
-1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[12] Vik. Olafsvik 1
0 - 3
Fram Rey. [1]
+2 0 - 1
COLB 03:30 FT
[2] Union Magdalena
2 - 0
Cortulua [5]
-1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[19] Confianca/SE
0 - 2
CSA/AL [12]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[6] Avai/SC
0 - 1
Guarani/SP [5]
-1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[3] Morelia
2 - 1
Celaya [7]
-1/4 1 - 0
SUD 05:15 FT
[A-1] Rosario Central
3 - 4
Bragantino/SP [G-1]
+1/4 1 - 3
COLA 06:00 FT
[18] Rionegro Aguilas
1 - 0
Patriotas [17]
-3/4 0 - 0
USB 07:00 FT
[B-7] Memphis 901
1 - 1
Colorado Springs [C-2]
0 - 1
ARGB 07:10 FT
[B-4] Ferro Carril Oeste 1
0 - 0
All Boys [B-11]
-1/2 0 - 0
USB 07:10 FT
[A-7] New York RB II
2 - 3
Ch.Independence [A-4]
1 - 2
MEXB 07:15 FT
[11] Cancun FC
0 - 1
Correcaminos [13]
-1/2 0 - 0
LIB 07:30 FT
[E-2] Sao Paulo/SP
1 - 1
Palmeiras/SP [A-1]
+0 0 - 0
BRB 07:30 FT
[2] Goias/GO 1
1 - 1
Remo/PA [11]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[9] Vasco DG/RJ
1 - 0
Vila Nova/GO [16]
-1/2 1 - 0
COLA 08:00 FT
[14] Pereira
0 - 1
Envigado [16]
-1/2 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[7] Cartagines
5 - 1
San Carlos [11]
-1/4 3 - 1
- 10:00 FT
[9] Guadalupe FC
1 - 1
Dep. Saprissa [3]
+1/4 1 - 0
MEXB 10:10 FT
[5] Tampico Madero
3 - 0
Venados [9]
-1/4 2 - 0
TDU21 23:00 Hoãn
[SN-8] Varnamo U21
-
Helsingborg U21 [SN-3]
-
- 23:00 Hoãn
[AN-6] Orgryte IS U21
-
GAIS U21 [AN-7]
-
ANHLC 01:45 Hoãn
  Harrogate Town
-
Rochdale  
-
 
« 10 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo