x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 13:00 FT
[11] Consa. Sapporo
2 - 1
Urawa Red [5]
-1/4 1 - 0
NHATB 15:00 FT
[18] Sagamihara
0 - 0
Tochigi SC [14]
+1/4 0 - 0
TQA 15:30 FT
[B-8] Dalian Yifang (T)
2 - 4
Sh. Shenhua [B-5]
+1 1/4 2 - 3
NHATA 16:00 FT
[20] Yokohama FC
2 - 0
Nagoya Grampus [3]
+3/4 2 - 0
- 16:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
2 - 2
Yokohama FM [2]
+3/4 1 - 1
- 16:00 FT
[4] Vissel Kobe
1 - 2
Kashiwa Reysol [13]
-1/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[3] Alb. Niigata (JPN)
2 - 2
Omiya Ardija [20]
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[4] Ventforet Kofu
2 - 2
Jubilo Iwata [2]
+1/4 0 - 1
- 16:30 FT
[1] Kyoto Sanga
2 - 1
Machida Zelvia [5]
-1/2 1 - 1
- 16:30 FT
[12] Blaublitz Akita
1 - 4
Matsumoto Yama. [21]
-1/4 0 - 1
NHATA 17:00 FT
[19] Oita Trinita
0 - 2
Kawasaki Fro. [1]
+1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[9] Avispa Fukuoka 1
1 - 1
Sanf Hiroshima [10]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Cerezo Osaka
0 - 0
Vegalta Sendai [18]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Sagan Tosu
1 - 0
FC Tokyo [8]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[16] Shonan Bellmare
1 - 2
Kashima Antlers [6]
+3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[17] Tokushima Vortis
2 - 1
Gamba Osaka [14]
-1/4 2 - 0
NHATB 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
3 - 1
JEF United Chiba [10]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
1 - 1
Ehime FC [22]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[9] Mito Hollyhock
1 - 1
Tokyo Verdy [11]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[17] Giravanz Kita.
1 - 2
Ryukyu [7]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[13] Okayama
1 - 0
Renofa Yamaguchi [15]
-1/4 0 - 0
TQA 17:30 FT
[B-7] Tianjin Tigers (T) 1
3 - 1
Beijing Guoan [B-3]
+1 1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[B-1] Shanghai Port (T)
3 - 0
Wuhan Zall [B-6]
-1 1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[B-2] Changchun Yatai (T) 1
3 - 0
Hebei CFFC [B-4]
-1/4 2 - 0
CHIA 22:00 FT
[7] Cobresal
3 - 1
Palestino [12]
-1/4 1 - 1
FIN3 22:30 FT
  KuFu-98
2 - 4
Lahden Reipas  
-1/4 2 - 0
RMNA 22:30 FT
[5] Farul Constanta
1 - 0
Sepsi OSK [12]
+0 0 - 0
URUA 22:45 FT
[10] IA Sud America (T)
1 - 0
Wanderers [11]
+1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[4] FK Sochi
2 - 0
Ural S.r. [16]
-3/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[8] Wisla Plock
1 - 0
Radomiak Radom [9]
+0 1 - 0
POLB 22:59 FT
[1] Korona Kielce
3 - 1
Puszcza Nie. [14]
-1/2 1 - 0
GEOA 22:59 FT
[7] Torpedo Kut.
0 - 1
FC Telavi [8]
-1/2 0 - 0
LITA 22:59 FT
[2] Zalgiris
3 - 0
Banga [9]
-2 1/4 1 - 0
SVKA 22:59 FT
[2] Spartak Trnava
4 - 0
Liptovsky Mikulas [10]
-1 1/4 2 - 0
BLRC 23:00 FT
  Shakhter Soligo.
1 - 1
Gomel  
1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
DUCC 23:30 FT
  Vik.Koln
1 - 1
Hoffenheim  
+1 1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-2
- 23:30 FT
  Sportfreunde Lotte
1 - 4
Karlsruher  
+2 0 - 1
- 23:30 FT
  Ingolstadt
2 - 1
Erzgebirge Aue  
-3/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[4] Desna Chernigiv
2 - 0
Inhulets Petrove [11]
-1 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[6] San.Morning
1 - 1
Puerto Montt [5]
-1/4 1 - 0
ALGA 23:30 FT
[7] MC Alger
3 - 0
CA BB Arreridj [19]
-1 1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[14] Hussein Dey
2 - 1
CS Constantine [8]
-3/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Giresunspor
1 - 3
Fenerbahce  
+1 0 - 2
DUC4DB 00:00 FT
[3] Luckenwalde
3 - 1
Meuselwitz [18]
+1/4 0 - 1
BDNB 00:00 FT
[3] Benfica B
5 - 0
Nacional Madeira [13]
+1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[16] Vilafranquense
0 - 1
Penafiel [6]
+1/2 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[12] Radnicki Nis
1 - 2
Backa Topola [4]
-1/4 0 - 1
TDA 00:00 FT
[8] Varbergs BoIS
0 - 0
Sirius [9]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Norrkoping
1 - 2
Kalmar [7]
-1/2 0 - 1
TDB 00:00 FT
[12] Vasteras
2 - 3
Akropolis IF [15]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Norrby
2 - 1
Orgryte [9]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[11] GAIS
2 - 0
Vasalunds [14]
-1/4 2 - 0
DENA 00:00 FT
[5] Nordsjaelland
3 - 1
Odense BK [7]
+1/4 1 - 0
EGYA 00:00 FT
[6] ENPPI Cairo
0 - 0
Semouha Club [4]
+1/4 0 - 0
HLB 01:00 FT
[1] AZ Alkmaar U21
2 - 1
Almere City [15]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[2] Utrecht U21
0 - 1
MVV Maastricht [7]
-1/2 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[B-14] Instituto
1 - 1
Almagro [B-6]
-1/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[1] Plaza Colonia 1
0 - 0
Boston River [13]
-1/2 0 - 0
ARGB 01:05 FT
[A-8] Atletico Atlanta
0 - 1
Ate Brown [A-1]
+1/4 0 - 1
PERA 01:15 FT
[10] Universitario (T)
3 - 1
Cienciano [8]
+0 1 - 1
RMNA 01:30 FT
[9] Universitatea Craiova
3 - 0
Voluntari [7]
-3/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-1] Barracas Central (T)
2 - 2
Ramon Santamarina [B-17]
-1/2 1 - 0
DUCC 01:45 FT
  Kaiserslautern
0 - 1
M.gladbach  
+1 1/2 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[7] CD Guabira
3 - 0
Real Potosi [15]
-1 1/2 1 - 0
GHCLB 02:15 FT
  Liverpool
3 - 1
Osasuna  
-1/2 3 - 0
BDNA 02:15 FT
[7] Gil Vicente
3 - 0
Boavista [8]
-1/2 2 - 0
ICEA 02:15 FT
[7] Stjarnan
1 - 3
Breidablik [2]
+1/2 0 - 2
ICEW 02:15 FT
[5] UMF Selfoss Nữ
2 - 2
Trottur Rey. Nữ [3]
+1/4 1 - 1
CHIB 02:30 FT
[14] U. San Felipe
1 - 1
Coquimbo Unido [1]
+0 1 - 0
COLB 03:00 FT
[12] Llaneros FC
1 - 0
Valledupar [6]
-1/2 1 - 0
CRCA 03:00 FT
[4] Sporting (CRC)
2 - 1
Santos Guapiles [2]
2 - 1
ALGA 03:00 FT
[2] ES Setif
4 - 0
US Biskra [15]
-1 1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[4] USM Alger
2 - 1
Paradou AC [9]
-3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[18] USM Bel Abbes
2 - 2
RC Relizane [12]
-3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[3] JS Saoura
1 - 1
CR Belouizdad [1]
-1/2 0 - 1
- 03:00 FT
[5] MC Oran
1 - 0
JSM Skikda [20]
-2 1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[13] Ain M'lila
0 - 0
ASO Chlef [17]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[3] Melgar (T)
3 - 0
Alianza Huanuco [13]
-1 2 - 0
ARGA 04:00 FT
[A-9] Aldosivi
1 - 0
Defensa YJ [B-6]
+0 0 - 0
- 04:00 FT
[A-13] Arsenal Sarandi
2 - 2
Patronato Parana [B-9]
+0 2 - 1
VENA 04:00 FT
[A-3] Yaracuyanos
3 - 2
Dep.Guaira [A-1]
+1/4 1 - 1
CHIB 05:00 FT
[12] CCDA Fernandez Vial
0 - 0
U.Concepcion [10]
+1/4 0 - 0
COLB 05:30 FT
[4] Leones FC
0 - 0
Boyaca Chico  
+0 0 - 0
BRAA 06:00 FT
[17] Gremio/RS
2 - 1
Chapecoense [20]
-1 2 - 1
ARGA 06:15 FT
[A-11] C. Cordoba SdE
1 - 2
Estudiantes LP [A-2]
+1/4 0 - 1
BLVA 07:00 FT
[14] Blooming
0 - 1
Royal Pari [4]
+1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[14] Macara 1
3 - 2
Olmedo [16] 1
-1 2 - 2
ARGB 07:10 FT
[A-2] Tigre
2 - 0
Gim.Mendoza [A-6]
-1/2 1 - 0
CHIB 07:30 FT
[15] San Luis Qui.
1 - 1
CD Magallanes [9]
+0 0 - 0
COLA 07:40 FT
[11] Atl. Bucaramanga
0 - 1
Jag de Cordoba [10] 1
-1 0 - 1
MEXA 09:00 FT
[15] Pachuca
0 - 1
Atlas [3]
+0 0 - 1
TDU21 23:00 Hoãn
[SN-8] Trelleborgs U21
-
Halmstads U21 [SN-1]
-
EGYC 00:00 Hoãn
  Zamalek SC
-
Aswan FC  
-
BULA 01:00 Hoãn
[11] Lok. Plovdiv
-
Pirin Blagoevgrad [14]
-
 
« 09 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo