x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
CZEB 15:15 FT
[14] Vik.Zizkov
2 - 0
Pribram [12]
+1/4 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[8] Horn
1 - 1
Rapid Wien II [14]
+0 0 - 1
NGB 16:00 FT
[6] SKA-Khabarovsk
1 - 0
Krasnodar B [9]
-1 1 - 0
SINA 16:30 FT
[6] Balestier Kh. 1
1 - 1
Lion City Sailors [2]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[14] CD Estrela
0 - 2
CD Mafra [5]
+0 0 - 1
NGB 17:00 FT
[13] Tom Tomsk
1 - 2
FK Orenburg [2]
+1 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-4] Guangzhou City (T)
1 - 3
Shandong Taishan [A-1]
+1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[A-7] Cangzhou Mighty Lions (T)
2 - 1
Shenzhen FC [A-3]
+1/2 1 - 0
HLB 17:15 FT
[4] ADO Den Haag
2 - 0
Ajax U21 [13]
-1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[17] Zaglebie Sosno
1 - 2
Widzew Lodz [2]
+0 1 - 2
DUC3 18:00 FT
[12] Duisburg
3 - 0
Havelse [20]
-3/4 1 - 0
PHA 18:00 FT
[16] Rennes
1 - 1
Lens [3] 2
-1/2 1 - 1
HQA 18:00 FT
[7] Incheon Utd
0 - 0
Suwon FC [4]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[10] FC Seoul
1 - 0
Gwangju [9]
-1/4 1 - 0
HQB 18:00 FT
[10] Bucheon 1995 1
4 - 3
Ansan Greeners [7]
+0 3 - 0
- 18:00 FT
[4] Jeonnam Dragons
0 - 0
Daejeon Hana Citizen [3]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Gimcheon Sangmu
0 - 0
Gyeongnam [6]
-1/2 0 - 0
BIA 18:30 FT
[8] Standard Liege
2 - 5
Antwerpen [10]
-1/4 0 - 2
DENB 18:30 FT
[9] HB Koge
1 - 1
Hobro I.K. [12]
+0 0 - 0
ESTA 19:00 FT
[9] Tammeka Tartu
0 - 3
Nomme Kalju [4]
+1 1/4 0 - 0
DENA 19:00 FT
[4] Randers
1 - 0
Sonderjyske [11]
-3/4 1 - 0
TQA 19:00 FT
[A-6] Chongqing Lifan (T)
1 - 5
Guangzhou FC [A-2]
+2 1/4 1 - 3
- 19:00 FT
[A-8] Qingdao FC (T)
0 - 1
Luoyang Longmen [A-5]
+1 1/4 0 - 1
DUC4DB 19:05 FT
[15] SV Lichtenberg
1 - 3
Chemnitzer [12]
+3/4 0 - 0
TSA 19:15 FT
[6] Lugano
2 - 1
St. Gallen [8]
-1/4 2 - 0
TSB 19:15 FT
[8] Schaffhausen 1
1 - 1
Winterthur [1]
-1/4 1 - 0
- 19:15 FT
[6] Stade L. Ouchy
1 - 0
Vaduz [3]
+0 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[2] Fulham 2
1 - 1
Middlesbrough [16] 3
-1/2 1 - 0
HLB 19:30 FT
[10] VVV Venlo
2 - 2
NAC Breda [17]
+0 1 - 1
BLRC 19:30 FT
  Slavia Mozyr
1 - 2
Bate Borisov  
0 - 1
TAJA 19:30 FT
  FC Kuktosh 1
1 - 3
FK Khujand  
0 - 2
GHCLB 20:00 FT
  Tottenham
1 - 0
Arsenal  
+1/4 0 - 0
PHA 20:00 FT
[17] Bordeaux 1
0 - 2
Clermont [6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Saint Etienne 2
1 - 1
Lorient [7] 3
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Nice 1
0 - 0
Stade Reims [11] 1
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Strasbourg 2
0 - 2
Angers [5] 3
-1/2 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[2] Rio Ave
5 - 1
Academica Coim [18]
-1/2 3 - 0
NGB 20:00 FT
[20] Metallurg Lipetsk
0 - 1
Rotor Volgograd [12]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Tekstilshchik Ivanov (T)
0 - 1
Yenisey [14]
+1/4 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[6] Van Yerevan 1
0 - 1
Ararat Y [1]
+1 0 - 0
POLA 20:00 FT
[3] Pogon Szczecin
1 - 0
Piast Gliwice [10]
-1/2 1 - 0
POLB 20:00 FT
[15] GKS Jastrzebie
1 - 0
Stomil Olsztyn [18]
-1/4 0 - 0
KAZC 20:00 FT
[D-2] Kairat Almaty
3 - 0
Zhetysu Taldykorgan [D-3]
2 - 0
- 20:00 FT
[B-1] Tobol Kostanay
2 - 1
FK Taraz [B-2]
0 - 1
FINA 20:00 FT
[11] Haka 1
1 - 0
Inter Turku [4]
+1/2 1 - 0
TDA 20:00 FT
[2] Djurgardens
1 - 4
AIK Solna [1]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[10] Hacken
5 - 0
Ostersunds [16]
-1 3/4 2 - 0
DENB 20:00 FT
[11] Vendsyssel FF
1 - 1
Nykobing [6]
-1/4 1 - 1
MASL 20:00 FT
[1] Darul Takzim
2 - 0
Sabah FA [9]
-2 1/4 2 - 0
MAPL 20:00 FT
[6] PDRM FA
2 - 1
Terengganu II [4]
+1/2 0 - 1
DUCC 20:30 FT
  CZ Jena
1 - 1
FC Koln  
+1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
  Koblenz
0 - 3
Jahn Regensburg  
+1 1/2 0 - 2
- 20:30 FT
  Preussen Munster
1 - 1
Wolfsburg  
+2 0 - 0
- 20:30 FT
  Meppen
0 - 1
Hertha Berlin  
+1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  VfL Oldenburg (T)
0 - 5
Fort.Dusseldorf  
+3 0 - 3
- 20:30 FT
  Turkgucu-Ataspor
0 - 1
Union Berlin  
+1 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
  Villingen
1 - 4
Schalke 04  
+2 3/4 1 - 1
- 20:30 FT
  Waldhof Man.
2 - 0
Ein.Frankfurt  
+1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  Elversberg
1 - 1
Mainz  
+1 1/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[8] St. Johnstone
1 - 1
Motherwell [4]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Celtic
6 - 0
Dundee [12] 1
-1 3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Hibernian
3 - 0
Ross County [11]
-1 3 - 0
- 21:00 FT
[9] Livingston
1 - 2
Aberdeen [7]
+0 1 - 0
BIA 21:00 FT
[17] OH Leuven
1 - 1
Charleroi [6]
+0 0 - 1
IREA 21:00 FT
[9] Dundalk
1 - 4
St. Patrick's [2]
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 0
Longford Town [10]
-1 1/2 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[12] Etzella Ettelbruc
1 - 3
Victoria Rosport [13]
0 - 1
- 21:00 FT
[2] Mondorf-les.
2 - 0
Fola Esch [8] 1
1 - 0
- 21:00 FT
[10] Hostert
3 - 1
Rodange 91 [15]
0 - 1
- 21:00 FT
[11] Jeunesse Esch
5 - 0
RM Hamm Benfica [16]
3 - 0
FINB 21:00 FT
[3] VPS Vaasa
1 - 0
JIPPO [10]
-3/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[13] Pardubice
1 - 1
Mlada Boleslav [11]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Jablonec
2 - 2
Bohemians 1905 [8]
-1/2 0 - 1
DENA 21:00 FT
[2] Kobenhavn
4 - 2
Brondby [10]
-3/4 2 - 1
TAJA 21:00 FT
  Istiklol Dushanbe
4 - 0
Fayzkand  
2 - 0
BDNA 21:30 FT
[16] Tondela
3 - 0
Santa Clara [14]
+1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[10] Vitoria Guimaraes
0 - 1
Portimonense [6]
-1/2 0 - 0
NGA 21:30 FT
[15] Khimki
1 - 1
Rostov [14]
+0 0 - 1
TSA 21:30 FT
[10] Luzern
1 - 3
Zurich [1]
-1/4 1 - 2
- 21:30 FT
[2] Basel
5 - 1
Servette [3] 1
-1/2 2 - 0
BIHA 21:55 FT
[11] NK Posusje 1
1 - 0
Borac Banja Luka [7] 1
1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Feyenoord
2 - 1
Atletico Madrid  
+1/2 1 - 0
PHA 22:00 FT
[20] Metz 1 1
3 - 3
Lille [15] 2
+1/2 2 - 1
NGB 22:00 FT
[5] Spartak Moscow B 1
0 - 2
Veles Moscow [8]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[18] Volgar Astrakhan
0 - 1
Kamaz [10]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Fakel
1 - 0
Akron Togliatti [15]
-3/4 1 - 0
BLRC 22:00 FT
  Torpedo Zhodino
0 - 0
Lokomotiv Gomel  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4
BIHA 22:00 FT
[9] Rudar Prijedor
0 - 2
Sarajevo [4]
0 - 2
GEOA 22:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
2 - 1
Saburtalo [3]
1 - 1
KAZC 22:00 FT
[C-2] Astana
1 - 0
Kaisar Kyzylorda [C-1]
1 - 0
- 22:00 FT
[D-4] Turan (KAZ)
0 - 1
Caspiy Aktau [D-1]
0 - 1
LUXA 22:00 FT
[7] UT Petange 1
1 - 2
UNA Strassen [6]
0 - 1
SLOA 22:00 FT
[3] Tabor Sezana
1 - 2
O.Ljubljana [4]
+1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[5] Varnsdorf
3 - 1
Sparta Praha B [2]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Taborsko
2 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [6]
1 - 0
TDB 22:00 FT
[13] Brage
3 - 2
Jonkopings [7]
+0 0 - 2
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
1 - 0
Austria Wien [9]
-2 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Wattens
1 - 1
Lask [10]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Rapid Wien
3 - 0
Wolfsberger AC [7]
-1 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[2] Sogdiana Jizzakh (T)
1 - 0
Navbahor [6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Kokand-1912 (T)
2 - 2
Turon Yaypan [14]
-1/2 0 - 0
CHIB 22:00 FT
[11] Cobreloa
0 - 1
Deportes Santa Cruz [2]
-3/4 0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Liverpool
1 - 1
Athletic Bilbao  
-1 1/4 1 - 0
ANHB 22:30 FT
[4] Coventry 4
2 - 1
Nottingham Forest [24] 1
-1/4 0 - 1
POLA 22:30 FT
[7] Wisla Krakow
1 - 2
Rakow Czestochowa [6] 1
+0 1 - 0
MKDA 22:30 FT
[7] Bregalnica Stip
0 - 0
Shkupi [1]
0 - 0
- 22:30 FT
[8] Makedonija
1 - 0
Pelister [11]
1 - 0
- 22:30 FT
[3] Rabotnicki
1 - 0
Borec Veles [9]
1 - 0
- 22:30 FT
[12] Tikves Kavadarci
0 - 0
Shkendija [6]
0 - 0
- 22:30 FT
[2] Renova
1 - 1
FK Skopje [10]
0 - 0
FINA 22:30 FT
[8] Honka
4 - 1
Ilves Tampere [7]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[2] KuPS
2 - 2
Lahti [5]
-3/4 2 - 1
FIN3 22:30 FT
  GBK Kokkola
1 - 5
JS Hercules  
+1 1/4 1 - 2
- 22:30 FT
  OLS Oulu
3 - 0
Narpes Kraft  
-1 1/4 2 - 0
- 22:30 FT
  Vaajakoski
1 - 1
RoPS Rovaniemi II  
-1 1/4 1 - 1
- 22:30 FT
  PeKa
2 - 1
FC Kiffen  
-1/4 0 - 1
TDA 22:30 FT
[3] Elfsborg
3 - 0
Degerfors IF [13]
-1 1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[11] Goteborg
0 - 0
Hammarby [6]
-1/4 0 - 0
HUNA 22:45 FT
[5] Debreceni
2 - 2
Ujpest [11] 1
-1/4 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Ethnikos Achnas
0 - 0
AEK Larnaka  
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  AZ Alkmaar
2 - 1
Torino  
-1/2 1 - 1
NGB 22:59 FT
[11] Baltika 1
0 - 0
Neftekhimik Nizh [7]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Torpedo Moscow
1 - 0
Olim. Dolgiye Prudy [16]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Alania Vla (T)
3 - 2
Kuban [19]
-1 1/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[7] LKS Lodz
3 - 2
Skra Czestochowa [11]
-1 1/4 1 - 1
NORA 22:59 FT
[10] Sandefjord
1 - 1
Lillestrom [5]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Molde
5 - 4
Haugesund [7]
-1 3 - 3
- 22:59 FT
[14] Mjondalen
2 - 3
Tromso [13]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Viking
3 - 2
Kristiansund [3]
-1/2 2 - 1
SVKA 22:59 FT
[3] MSK Zilina
3 - 1
FK Pohronie [12] 1
-3/4 1 - 0
DENA 22:59 FT
[3] Aalborg BK
2 - 0
Aarhus AGF [9]
-1/4 1 - 0
IRNC 22:59 FT
  Esteghlal Tehran
0 - 0
Foolad Khozestan  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 2-4
CHIB 22:59 FT
[4] San Marcos A.
1 - 0
Rangers Talca [8]
+0 1 - 0
PERA 22:59 FT
[16] Cusco FC (T)
3 - 0
Alianza Atletico [17]
-1/4 2 - 0
RMNA 23:00 FT
[10] Chindia Targoviste
1 - 0
Dinamo Bucuresti [15]
-1/4 1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Real Madrid (T)
0 - 0
AC Milan  
-1/4 0 - 0
ITC 23:30 FT
  Ternana 1
1 - 1
Avellino  
-3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3
DUCC 23:30 FT
  Wurzburger
0 - 1
Freiburg  
+1 1/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Ein.Braunschweig
1 - 2
Hamburger  
+1 1 - 1
- 23:30 FT
  Hansa Rostock
1 - 1
Heidenheim  
+0 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-1
BIA 23:30 FT
[5] Anderlecht
3 - 0
RFC Seraing [13] 1
-1 1/4 0 - 0
UKRA 23:30 FT
[6] Zorya
1 - 2
Dinamo Kiev [1]
+3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[5] Vorskla
4 - 1
FC Lviv [16]
-3/4 3 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-10] Gimnasia LP
1 - 0
Atletico Tucuman [B-8] 1
+0 0 - 0
CHIA 23:30 FT
[17] San. Wanderers
1 - 4
Huachipato [13]
+1/2 0 - 1
CROA 23:55 FT
[10] Hrvatski Dragovoljac
1 - 2
NK Osijek [2]
+1 3/4 0 - 1
SRBA 23:55 FT
[10] FK Kolubara
3 - 1
Cukaricki Belgrade [5]
+1 1/4 1 - 1
- 23:55 FT
[6] FK Vojvodina
2 - 0
FK Vozdovac [8]
-3/4 2 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Parma
0 - 2
Inter Milan  
+1 1/4 0 - 0
ITC 00:00 FT
  Perugia
1 - 0
Alto Adige  
-1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[2] Porto
2 - 0
Belenenses [17]
-2 1 - 0
NGA 00:00 FT
[5] Rubin Kazan
2 - 1
Akhmat Groznyi [11] 1
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Din. Moscow
2 - 1
CSKA Moscow [7]
+0 0 - 1
BLRC 00:00 FT
  Dinamo Brest
2 - 0
Rukh Brest  
1 - 0
BIHA 00:00 FT
[12] Radnik Bijeljina
1 - 1
Velez Mostar [5] 1
1 - 0
GEOA 00:00 FT
[1] Dinamo Batumi
3 - 1
Samtredia [10]
1 - 1
ICEA 00:00 FT
[8] Leiknir Rey.
1 - 0
Valur Rey. [5]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Vikingur Rey.
2 - 2
KA Akureyri [3]
-3/4 2 - 1
MDVA 00:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
1 - 0
Zimbru [6]
0 - 0
- 00:00 FT
[1] Milsami
4 - 1
FC Floresti [8]
0 - 1
MNEA 00:00 FT
[1] Sutjeska
2 - 0
FK Jerezo [8] 1
1 - 0
CZEA 00:00 FT
[1] Vik.Plzen
2 - 1
Slovacko [5] 1
-1/2 0 - 1
ARGB 00:00 FT
[A-13] Chacarita Jrs
2 - 3
Nueva Chicago [A-17]
-1/4 1 - 0
MEXA 00:00 FT
[16] Pumas UNAM
1 - 3
San Luis [6]
-1/4 1 - 2
EGYA 00:00 FT
[12] El Gouna
1 - 1
NBE SC [15]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Aswan FC
2 - 2
Al Intagh Al Harbi [17]
+0 1 - 1
POLA 01:00 FT
[2] Slask Wroclaw
1 - 1
Lechia GD [4]
-1/4 1 - 0
BULA 01:00 FT
[10] Levski Sofia
0 - 2
Arda Kardzhali [9]
+0 0 - 2
HUNA 01:00 FT
[9] Puskas Akademia 2
1 - 6
Paksi [2]
-1/2 0 - 3
NORA 01:00 FT
[16] Stabaek
3 - 1
Sarpsborg [12]
-1/4 2 - 0
SVKA 01:00 FT
[9] Sered
1 - 0
Dunajska Stred [6]
+1 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Fluminense/RJ U20
4 - 3
Santos/SP U20  
-1 1 - 2
- 01:00 FT
  Ceara/CE U20
1 - 1
Atletico/GO U20  
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Internacional/RS U20
1 - 0
Flamengo/RJ U20  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Bahia/BA U20
2 - 2
Gremio/RS U20  
+0 0 - 2
- 01:00 FT
  Fortaleza/CE U20
5 - 2
Chapecoense U20  
+0 0 - 1
URUA 01:00 FT
[4] Liverpool P. (URU)
2 - 2
Villa Espanola [16]
-1 1/4 2 - 0
SLOA 01:15 FT
[9] Aluminij
1 - 1
Mura [6]
+1/4 1 - 1
PERA 01:15 FT
[9] Academia Cantolao (T)
0 - 2
Sport Boys [4]
+1/4 0 - 1
GHCLB 01:30 FT
  Pordenone
2 - 4
Bologna  
+1/2 1 - 2
ITC 01:30 FT
  Padova 2
0 - 0
Alessandria  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
ARGB 01:30 FT
[A-16] CA Mitre Salta (T)
0 - 0
San Martin Tucuman [A-3]
+1/4 0 - 0
- 01:35 FT
[A-15] Estudiantes BsAs (T)
0 - 0
Belgrano [A-5]
+0 0 - 0
PHA 01:45 FT
[8] Montpellier
2 - 3
Marseille [2] 1
+1/2 2 - 0
ARGA 01:45 FT
[B-5] Velez Sarsfield
0 - 1
Colon [A-3]
-1/4 0 - 0
BIA 02:00 FT
[9] Oostende
1 - 0
Gent [16]
+1/2 0 - 0
RMNA 02:00 FT
[6] Steaua Bucuresti
2 - 1
Gaz Metan Medias [14]
-1 1/2 1 - 1
SRBA 02:00 FT
[14] FK Novi Pazar
1 - 4
FK Partizan [1]
+1 1/2 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[B-8] Ind.Rivadavia (T)
1 - 1
Def.Belgrano [B-5]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A-7] Agropecuario AAC
1 - 0
Temperley [A-11]
-1/2 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[18] America/MG
1 - 0
Fluminense/RJ [8]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Juventude/RS
1 - 2
Atl. Mineiro/MG [1]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[14] Santos/SP
0 - 0
Corinthians/SP [6]
+0 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Corinthians/SP U20
2 - 2
Palmeiras/SP U20  
+1/2 1 - 1
BLVA 02:00 FT
[13] Real Tomayapo
1 - 2
Jorge Wilstermann [9]
+1/4 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[8] Antofagasta
0 - 1
Audax Italiano [4]
-1/4 0 - 1
ECUA 02:00 FT
[8] SD Aucas
0 - 0
Orense SC [9]
-1 0 - 0
USW 02:00 FT
[9] Racing Louisville Nữ
3 - 1
Kansas City Nữ [10]
1 - 1
EGYA 02:00 FT
[8] Tala'ea Al Jaish
1 - 1
Pyramids FC [3]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[5] Al Masry
3 - 1
Arab Contractors [10]
-1/4 1 - 1
ICEA 02:15 FT
[11] IA Akranes
4 - 1
HK Kopavogur [10]
+1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[9] Keflavik
1 - 1
Fylkir [12]
+0 0 - 1
- 02:15 FT
[4] KR Reykjavik
1 - 1
Hafnarfjordur [6]
-3/4 1 - 1
GHCLB 02:30 FT
  Barcelona
3 - 0
Juventus  
-1/4 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[9] Pacos Ferreira
2 - 0
Famalicao [15]
+0 0 - 0
COLB 03:00 FT
[13] Boca Juniors Cali
0 - 0
Real San Andres [16]
-1/4 0 - 0
CRCA 03:00 FT
[5] Municipal Grecia
0 - 0
Jicaral Sercoba [10]
-1/4 0 - 0
COLB 03:30 FT
[15] Barranquilla
1 - 1
Atletico [8]
+0 0 - 0
PERA 03:30 FT
[18] Uni.San Martin
0 - 2
Alianza Lima [1]
+3/4 0 - 1
USB 03:30 FT
[D-4] Tacoma Defiance
3 - 1
Oakland Roots [D-7]
-1/4 3 - 0
ARGA 04:00 FT
[B-4] Boca Juniors 1
1 - 1
Argentinos Jun. [A-7]
-1/4 0 - 1
COLA 04:00 FT
[6] La Equidad
0 - 0
Inde.Medellin [9]
+0 0 - 0
PARA 04:00 FT
[7] 12 de Octubre
0 - 1
Sportivo Luqueno [8]
+0 0 - 1
URUA 04:00 FT
[9] Sportivo Cerrito (T)
2 - 0
Nacional Montevideo [2]
+1 1 - 0
BRAA 04:15 FT
[12] Ceara/CE
0 - 0
Atletico/GO [11]
-3/4 0 - 0
- 04:15 FT
[3] Flamengo/RJ 1
0 - 4
Internacional/RS [7]
-1 0 - 2
BLVA 04:15 FT
[10] Aurora
2 - 1
CA Palmaflor [7]
+0 2 - 0
CHIA 04:30 FT
[1] Colo Colo
2 - 0
Curico Unido [16]
-1 1/4 1 - 0
ECUA 04:30 FT
[5] 9 de Octubre
0 - 1
Tecnico Uni. [10]
-1 0 - 0
USAA 05:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
2 - 1
New York RB [Dong-11]
+0 2 - 0
- 05:00 FT
[Dong-1] New England
2 - 1
Philadelphia Union [Dong-7]
-1 2 - 1
- 05:00 FT
[Dong-9] Inter Miami
2 - 1
Nashville FC [Dong-2]
+0 0 - 0
USW 05:00 FT
[5] Chicago RS Nữ
0 - 2
Orlando Pride Nữ [3]
-1/2 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[2] Atlante
2 - 1
Raya2 [6]
-3/4 0 - 0
VENA 06:00 FT
[A-4] Dep.Lara 1
1 - 1
Aragua [A-6]
-1/4 1 - 0
USAA 06:00 FT
[Tay-10] San Jose EQ
2 - 1
Los Angeles FC [Tay-8]
+1/2 2 - 1
CRCA 06:00 FT
[3] Dep. Saprissa 1
2 - 3
Herediano [1]
-1/2 1 - 2
COLA 06:05 FT
[7] Junior Barranquilla
0 - 0
Deportes Tolima [5]
-1/4 0 - 0
ARGA 06:15 FT
[B-3] Independiente
1 - 0
Racing Club [A-4]
-1/4 0 - 0
PARA 06:15 FT
[9] Sol de America
1 - 0
River Plate (PAR) [10]
-1/4 0 - 0
BRB 06:30 FT
[18] Londrina/PR
0 - 2
CRB/AL [4]
+0 0 - 1
- 06:30 FT
[3] Botafogo/RJ
2 - 0
Ponte Preta/SP [15]
-3/4 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[6] Bolivar
0 - 2
Always Ready [1]
-1/4 0 - 1
USB 06:30 FT
[B-5] Atlanta United II
6 - 2
Indy Eleven [B-6]
+1/4 2 - 0
CHIA 07:00 FT
[3] U. La Calera
1 - 0
Everton CD [9]
-1/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[12] Delfin SC
1 - 2
Emelec [2]
+1/4 0 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-8] D.C. Utd
2 - 1
Montreal Impact [Dong-5]
-1 1 - 1
- 07:00 FT
[Tay-4] LA Galaxy
1 - 1
Vancouver WC [Tay-9]
-1 1 - 0
USB 07:30 FT
[C-6] Rio Grande Valley
1 - 2
SA Scorpions [C-3]
-1/4 1 - 1
COLA 08:10 FT
[19] Alianza Petrolera
2 - 0
Deportivo Pasto [12]
-1/2 1 - 0
AUSVPL 13:00 Hoãn
[14] St Albans Saints
-
Heidelberg Utd [6]
-
- 13:00 Hoãn
[11] Eastern Lions
-
Green Gully SC [10]
-
AUSQSL 15:00 Hoãn
  Peninsula Power
-
Eastern Suburbs  
-
- 16:00 Hoãn
  Olympic FC QLD
-
Queensland Lion  
-
DUC4DB 19:30 Hoãn
[5] CZ Jena
-
E.Cottbus [9]
-
- 19:30 Hoãn
[10] Hertha Berlin II
-
Babelsberg [6]
-
TAJA 19:30 Hoãn
  Ravshan Kulob
-
FK Dushanbe 83  
-
UKRA 21:00 Hoãn
[13] FC Mynai
-
Kolos Kovalivka [10]
-
ARMA 23:00 Hoãn
[8] FC Noah
-
Alashkert [9]
-
BULA 01:00 Hoãn
[4] Cska Sofia
-
Ludogorets [3]
-
 
« 08 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo