x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:30 FT
[10] Cumberland Utd
0 - 4
SA Panthers [6]
+0 0 - 0
- 12:30 FT
[1] Adelaide Comets
1 - 0
Croydon Kings [8]
-3/4 0 - 0
- 12:30 FT
[5] Sturt Lions
4 - 1
Adelaide Raiders [11]
+1/4 2 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[8] Bayswater City
4 - 3
Cockburn City [9]
-1/4 2 - 1
- 14:00 FT
[2] Floreat Athena
2 - 1
Gwelup Croatia [10]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[1] Perth SC
2 - 0
Armadale SC [7]
-1 1 - 0
- 14:00 FT
[4] Perth Glory U21 (T)
3 - 0
ECU Joondalup [6]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta
2 - 2
Sorrento [3]
+3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[12] Rockingham City
2 - 1
Inglewood Utd [5]
+1 0 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Leganes
2 - 0
Alcorcon  
0 - 0
CZEB 15:15 FT
[15] MFK Chrudim
3 - 0
Fotbal Trinec [16]
-1/2 1 - 0
CZEU19 15:15 FT
  Pardubice U19
1 - 0
Meteor Praha U19  
1 - 0
AUSSL 15:30 FT
[7] Adelaide Olympic
4 - 2
Ade. Blue Eagles [12]
-3/4 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Sparta Praha U19
0 - 0
C. Budejovice U19  
-2 1/4 0 - 0
- 16:00 FT
  Brno U19
3 - 3
Zlin U19   1
-3/4 1 - 1
- 16:00 FT
  Vik. Plzen U19
3 - 1
Hradec Kralove U19  
-3/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Slovacko U19
3 - 0
Opava U19  
-1 3/4 1 - 0
TQB 16:30 FT
[A-3] Shaanxi Changan (T)
4 - 1
Guizhou FC [C-3]
-1/4 1 - 0
BDNB 16:45 FT
[12] Academico Viseu (T)
2 - 1
Casa Pia AC [4]
+1/4 0 - 1
KAZC 17:00 FT
[A-4] SDYuShOR 8
2 - 3
FK Kyzylzhar [A-1]
0 - 1
AUSSL 17:00 FT
[9] Adelaide Utd U21 (T)
2 - 4
Adelaide City [2]
+3/4 1 - 1
HQA 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
2 - 1
Daegu [3]
-1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[4] Mokpo City
1 - 1
Gyeongju KHNP [5]
+0 0 - 0
SINA 17:30 FT
[8] Young Lions 1
0 - 1
Hougang Utd [3]
0 - 0
POLB 17:40 FT
[4] Miedz Legnica
1 - 0
Katowice [16]
-1/2 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[16] Optik Rathenow
1 - 1
FC Eilenburg [19]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[14] Union Furstenwalde
1 - 4
Berlin AK 07 [2]
+3/4 1 - 3
BLRC 18:00 FT
  Sputnik Rechitsa
0 - 3
Dnepr Mogilev  
-
FINB 18:00 FT
[12] Klubi 04 Helsinki
4 - 0
MuSa Pori [11]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[5] EIF Ekenas
3 - 2
RoPS Rovaniemi [1]
-1/2 1 - 2
HQA 18:00 FT
[11] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 0
Pohang Steelers [6]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[5] Suwon Bluewings
0 - 0
Jeju Utd [8]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 1
Gangwon [12]
-1 1 - 0
HQB 18:00 FT
[2] Anyang
1 - 1
Busan I'Park [8]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[9] Seoul E-Land 1
1 - 3
Chungnam Asan [5]
-1/4 1 - 1
GHCLB 18:15 FT
  Utrecht
2 - 3
Fortuna Sittard  
1 - 2
- 18:15 FT
  Utrecht
2 - 3
Fortuna Sittard  
1 - 2
CZEU19 18:15 FT
  Mlada Boleslav U19
0 - 4
Banik Ostrava U19  
0 - 3
OLP 18:30 FT
[D-1] Brazil U23 (T) 4
1 - 1
T.B.Nha U23 [C-1] 2
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
SCOA 18:30 FT
[5] Dundee Utd
1 - 0
Rangers [1]
+1 1/2 0 - 0
TQB 18:35 FT
[A-5] Zibo Cuju (T)
1 - 3
Kunshan FC [B-3]
+2 1/4 1 - 3
GHCLB 18:45 FT
  Man Utd
4 - 0
Everton  
-3/4 3 - 0
- 18:45 FT
  Wolves
0 - 1
Celta Vigo  
-1/4 0 - 1
BDNA 18:45 FT
[13] Arouca
0 - 2
Estoril [4]
-1/4 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[8] Illertissen
1 - 1
Bayern Munich II [1]
+1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Schweinfurt
1 - 1
Nurnberg II [15]
-1 1/2 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[8] C. Leipzig
2 - 0
Tasmania Berlin [13]
-3/4 0 - 0
BLRC 19:00 FT
  Energetik-BGU
0 - 4
Neman Grodno  
0 - 2
KAZC 19:00 FT
[B-3] FK Maktaaral
1 - 1
Atyrau [B-4]
1 - 0
FINA 19:00 FT
[10] AC Oulu
1 - 0
IFK Mariehamn [9]
-1/2 1 - 0
FINB 19:00 FT
[6] Gnistan
0 - 1
Jaro [4]
+0 0 - 0
FIN3 19:00 FT
  Ilves II (T)
2 - 1
Espoo  
-1/2 1 - 0
TQB 19:00 FT
[C-1] Wuhan Three T.
2 - 2
Nanjing Fengfan [B-4]
-1 3/4 0 - 1
MAPL 19:15 FT
[2] Sarawak
3 - 1
Kelantan [7]
2 - 1
GHCLB 19:30 FT
  Waasland-Beveren
2 - 2
Cambuur  
+1/2 1 - 1
AUTB 19:30 FT
[12] LASK Juniors
5 - 2
Dornbirn [13]
-1/2 1 - 0
TAJA 19:30 FT
  CSKA Pamir Dushanbe 2
2 - 1
FK Khatlon  
1 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Burnley
0 - 2
Cadiz  
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Newcastle
3 - 0
Norwich  
-1/4 0 - 0
PHB 20:00 FT
[11] Caen 1
1 - 2
Sochaux [3]
+0 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[14] Varzim
2 - 2
Chaves [7]
+0 1 - 1
POLA 20:00 FT
[13] Jagiellonia
1 - 0
Nieciecza [18]
-1/4 1 - 0
ESTA 20:00 FT
[1] Levadia T.
3 - 0
Kuressaare [8]
-2 1/4 2 - 0
IREA 20:00 FT
[8] Waterford Utd
1 - 0
Bohemians [5]
+3/4 1 - 0
KAZC 20:00 FT
[C-3] Akzhayik Oral
2 - 1
Aktobe [C-4]
-1/4 1 - 0
DENB 20:00 FT
[3] Lyngby
5 - 0
Esbjerg FB [7]
-1 1 - 0
MASL 20:00 FT
[3] Terengganu
2 - 0
Pahang [10]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[6] Kuala Lumpur FA
1 - 0
Petaling Jaya City [8]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] UiTM FC
2 - 0
Perak FA [11]
1 - 0
- 20:00 FT
[2] Penang FA 1
2 - 1
Melaka FA [7]
-1/2 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[3] Johor Darul Takzim II
5 - 1
FAM-MSN [11]
3 - 0
- 20:00 FT
[5] Selangor II
0 - 1
Perak II [10]
0 - 1
BRAU20 20:00 FT
  Vasco DG/RJ U20
0 - 1
Atletico/PR U20  
0 - 0
- 20:00 FT
  America/MG U20
3 - 1
Botafogo/RJ U20  
1 - 0
DUCC 20:30 FT
  Weiche Flensburg
0 - 0
Holstein Kiel  
+1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  Wuppertaler
1 - 1
Bochum  
+1 3/4 1 - 0
- 20:30 FT
  Sandhausen
0 - 4
Leipzig  
+2 1/4 0 - 2
- 20:30 FT
  Ein. Norderstedt
0 - 4
Hannover 96  
+1 3/4 0 - 2
- 20:30 FT
  Berliner FC Dynamo
0 - 6
Stuttgart  
+1 1/4 0 - 2
- 20:30 FT
  SpVgg Bayreuth
3 - 6
A.Bielefeld  
+1 1/4 1 - 2
- 20:30 FT
  Lok.Leipzig
0 - 3
B.Leverkusen  
+2 1/4 0 - 2
- 20:30 FT
  Greifswalder FC
2 - 4
Augsburg  
+3 1 - 1
- 20:30 FT
  Osnabruck
2 - 0
Wer.Bremen  
+1/2 1 - 0
GEOA 20:30 FT
[6] Samgurali Tskh.
1 - 3
Dila Gori [4]
1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Crystal Palace
3 - 1
Watford  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Heracles Almelo
3 - 1
Zwolle  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Southampton
1 - 3
Athletic Bilbao  
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  West Ham Utd
2 - 0
Atalanta  
+0 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[6] Blackburn Rovers 4
2 - 1
Swansea City [21] 2
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Bristol City 2
1 - 1
Blackpool [20]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Cardiff City
1 - 1
Barnsley [19]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Derby County 3
1 - 1
Huddersfield [7] 2
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Luton Town 1
3 - 0
Peterborough Utd [22] 5
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Preston North End 2
1 - 4
Hull City [23] 2
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] QPR
1 - 1
Millwall [18] 3
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Stoke City
3 - 2
Reading [14] 2
-1/2 2 - 1
ANHL1 21:00 FT
[6] Rotherham Utd
2 - 0
Plymouth Argyle [3]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[17] Fleetwood Town
0 - 1
Portsmouth [12]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Shrewsbury
0 - 1
Burton Albion [11]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Wycombe
2 - 1
Accrington [10]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[14] Cambridge Utd
1 - 1
Oxford Utd [15]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[22] Crewe Alexandra
1 - 1
Cheltenham [9]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Bolton
3 - 3
Milton Keynes Dons [2]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[24] Doncaster Rovers
1 - 2
Wimbledon [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Gillingham
1 - 1
Lincoln [18]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Ipswich
2 - 2
Morecambe [16]
-1 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[11] Tranmere Rovers 1
1 - 0
Walsall [19]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Hartlepool
1 - 0
Crawley Town [12]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Harrogate Town
3 - 2
Rochdale [8]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[17] Salford City
1 - 1
Leyton Orient [2]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Forest Green
2 - 1
Sutton Utd [18]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Exeter City
0 - 0
Bradford City [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Mansfield
2 - 1
Bristol Rovers [22] 1
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Northampton
1 - 0
Port Vale [7] 1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[24] Oldham
0 - 1
Newport [13]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Scunthorpe Utd
1 - 3
Swindon [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Stevenage
1 - 0
Barrow [15]
-1/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[10] St. Mirren 1
1 - 2
Hearts [3]
+1/4 0 - 1
SCOB 21:00 FT
[9] Hamilton
0 - 1
Greenock Morton [8] 1
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Ayr Utd
2 - 2
Arbroath [3]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Queen of South
0 - 1
Kilmarnock [2]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Dunfermline
0 - 3
Partick Thistle [4]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Inverness C.T.
1 - 0
Raith Rovers [5]
-1/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[1] Queen's Park
2 - 0
Cove Rangers [3] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Dumbarton
2 - 2
Airdrieonians [7] 1
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Alloa Athletic
3 - 1
East Fife [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Montrose
2 - 2
Clyde [8] 1
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Falkirk
2 - 1
Peterhead [9]
-3/4 1 - 0
NGA 21:00 FT
[1] Zenit
3 - 2
Krasnodar [6]
-1 1/4 3 - 1
BLRC 21:00 FT
  FK Slutsk
0 - 4
Dinamo Minsk  
0 - 2
ICEB 21:00 FT
[12] Vik. Olafsvik
0 - 2
Vestmannaeyjar [2]
+2 1/4 0 - 1
LITA 21:00 FT
[4] Hegelmann Litauen
1 - 1
Dainava Alytus [8]
-1 1/4 0 - 0
FINA 21:00 FT
[12] KTP Kotka
0 - 1
Helsinki [1]
+1 3/4 0 - 1
FINB 21:00 FT
[2] TPS Turku
2 - 1
PK-35 [7]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[8] KPV Kokkola
1 - 0
MP Mikkeli [9]
-3/4 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  Honka 2
3 - 0
Grankulla IFK  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  PK Keski Uusimaa
3 - 1
NJS Nurmijarvi  
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  OTP
3 - 2
JBK  
-2 2 - 1
- 21:00 FT
  Atlantis 3
0 - 1
MiPK Mikkeli  
-3 0 - 0
- 21:00 FT
  KaPa
2 - 3
Mypa  
-1 1/4 1 - 2
- 21:00 FT
  VJS
2 - 0
PIF Parainen  
2 - 0
- 21:00 FT
  Jazz
1 - 0
KaaPo Kaarina  
+1/4 1 - 0
CZEA 21:00 FT
[7] Hradec Kralove (T)
1 - 1
Slovan Liberec [14] 1
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[12] C. Budejovice
1 - 3
Banik Ostrava [4]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Zlin
3 - 0
Teplice [16]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Sparta Praha
2 - 0
MFk Karvina [15]
-2 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[9] Rukh Vynnyky
2 - 1
Veres Rivne [8]
-1/4 2 - 1
BRB 21:00 FT
[14] Brusque FC/SC
1 - 2
Cruzeiro/MG [13]
+0 0 - 0
ANHL1 21:15 FT
[5] Sunderland
2 - 1
Wigan [1]
-1/4 1 - 1
ANHL2 21:15 FT
[14] Carlisle
0 - 0
Colchester Utd [16]
-1/2 0 - 0
BIA 21:15 FT
[18] Beerschot-Wilrijk
0 - 3
Union Saint-Gilloise [2]
+3/4 0 - 1
GHCLB 21:30 FT
  RKC Waalwijk
4 - 2
Lommel  
-3/4 3 - 1
HLB 21:30 FT
[6] De Graafschap
0 - 3
Roda JC [8]
-1/2 0 - 0
NGA 21:30 FT
[13] Arsenal-Tula
2 - 1
Krylya Sovetov [10]
+0 2 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[5] Buchbach
1 - 1
TSV Aubstadt [6]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Schalding Hein.
1 - 3
VfB Eichstatt [12]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] FC Pipinsried
1 - 2
Memmingen [13]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[19] TSV 1896 Rain
2 - 2
Greuther Furth II [18]
+0 1 - 1
PHA 22:00 FT
[9] Lyon 1
1 - 1
Stade Brestois [18] 1
-1 1/2 0 - 1
BIHA 22:00 FT
[10] Leotar Trebinje
0 - 2
FK Tuzla City [1] 1
0 - 1
FIN3 22:00 FT
  VIFK Vaasa
0 - 3
Jyvaskyla JK  
+1/2 0 - 3
CZEB 22:00 FT
[11] Opava
1 - 0
MFK Vyskov [13]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[8] SK Prostejov
2 - 0
Brno [1]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] SK Lisen
0 - 0
Usti & Labem [10]
-1/2 0 - 0
TDB 22:00 FT
[16] Falkenbergs
1 - 1
GIF Sundsvall [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Varnamo
1 - 1
Eskilstuna City [10]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[11] Austria Klagenfurt
4 - 3
Hartberg [4]
+0 2 - 1
- 22:00 FT
[3] SV Ried
2 - 1
Admira [5]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[2] Sturm Graz
3 - 1
SCR Altach [6]
-1 1/2 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[8] Lok. Tashkent
1 - 1
FK AGMK [4]
0 - 0
- 22:00 FT
[10] Metallurg Bekabad
0 - 1
Surkhon Termiz [13]
0 - 0
- 22:00 FT
[12] Andijan
1 - 1
Qyzylqum [7]
1 - 0
POLA 22:30 FT
[11] Gornik Zabrze
1 - 0
Stal Mielec [15]
-1/2 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  TPV Tampere 1
0 - 2
SalPa Salo  
+3/4 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[16] Aca. Clinceni
1 - 2
FC U Craiova 1948 [13]
+1/4 0 - 2
TDA 22:30 FT
[15] Orebro
2 - 2
Mjallby AIF [14]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[12] Halmstads
0 - 0
Malmo [4]
+1/2 0 - 0
BULA 22:45 FT
[1] Botev Plovdiv
1 - 0
Slavia Sofia [2]
-1/4 0 - 0
HUNA 22:45 FT
[6] Mezokovesdi SE 1
3 - 2
Zalaegerzseg [10] 2
-1/4 2 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Sassuolo (T)
3 - 1
Vicenza  
-1 1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Apoel FC
1 - 1
AEK Larnaka  
+0 1 - 0
- 22:59 FT
  Udinese (T)
1 - 0
Empoli  
+0 1 - 0
ARMA 22:59 FT
[5] Urartu
4 - 1
Sevan FC [3]
-1/4 1 - 1
POLB 22:59 FT
[13] Gornik Polkowice
0 - 2
Sandecja [3] 1
-1/4 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[3] Paide Linname.
3 - 1
Tulevik Viljandi [6]
1 - 0
GEOA 22:59 FT
[5] Lokomotiv T
1 - 0
Shukura [9]
1 - 0
LITA 22:59 FT
[1] Suduva
3 - 0
FK Panevezys [5]
-1/2 1 - 0
SVKA 22:59 FT
[7] Zemplin Michalovce
1 - 2
Trencin [4]
+0 0 - 0
TSA 22:59 FT
[5] Sion
1 - 0
Young Boys [4]
+1 1/4 1 - 0
TSB 22:59 FT
[8] Wil 1900
3 - 0
Yverdon [9]
-1/2 2 - 0
BLRC 23:00 FT
  Vitebsk
0 - 0
Arsenal Dzyarzhynsk  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4
ANHSC 23:15 FT
  Man City (T) 2
0 - 1
Leicester City   1
-1/4 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Brentford
2 - 1
Valencia  
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
  Heerenveen
1 - 1
Lecce  
-1/2 1 - 1
ANHL1 23:30 FT
[21] Charlton Athletic
0 - 0
Sheffield Wed. [13]
+0 0 - 0
DUCC 23:30 FT
  SSV Ulm
0 - 1
Nurnberg  
+1 0 - 0
- 23:30 FT
  Magdeburg
2 - 3
St. Pauli  
+1/4 1 - 2
- 23:30 FT
  Babelsberg
2 - 2
Greuther Furth  
+1 3/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4
BIA 23:30 FT
[11] Sint Truiden
1 - 3
Zulte-Waregem [15]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[12] KV Mechelen
1 - 3
Eupen [4]
-3/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[3] SK Dnipro-1
2 - 1
FC Mariupol [15] 1
-1 1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[2] Shakhtar Donetsk
1 - 2
PFK Aleksandriya [7]
-1 3/4 1 - 2
ARGA 23:30 FT
[A-12] Banfield 1
0 - 1
Talleres Cordoba [B-1]
+0 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[3] Dep. Copiapo
1 - 1
Barnechea [16]
1 - 1
- 23:30 FT
[13] Iquique
2 - 2
Temuco [7]
2 - 2
CROA 23:55 FT
[9] Slaven Belupo
1 - 1
Sibenik [7]
-3/4 0 - 1
SRBA 23:55 FT
[16] Mladost Lucani
1 - 2
Spartak Subotica [7]
-1/4 0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Ankaragucu
0 - 0
Genclerbirligi  
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Leganes
1 - 1
Rayo Vallecano  
+0 1 - 1
- 00:00 FT
  Frosinone
2 - 2
Benevento  
+0 0 - 1
- 00:00 FT
  Fiorentina
0 - 0
Espanyol  
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Sampdoria (T)
1 - 0
Verona  
+1/4 1 - 0
ITC 00:00 FT
  Como
2 - 2
Catanzaro  
1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-4
PHB 00:00 FT
[6] Pau FC
0 - 1
Toulouse [1]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[19] Dunkerque
1 - 2
Niort [10]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[4] Auxerre
0 - 0
Ajaccio [2]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Dijon
1 - 1
Rodez [9]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Grenoble (T)
0 - 0
Guingamp [13] 1
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Le Havre 1
1 - 2
Paris FC [5]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[17] Amiens
1 - 3
Quevilly [12] 1
-1/2 1 - 2
- 00:00 FT
[16] Valenciennes
0 - 3
Nimes [8]
+1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[18] Moreirense
1 - 2
Benfica [1] 1
+1 1/4 1 - 2
BDNB 00:00 FT
[9] Porto B (T)
2 - 2
Trofense [11]
-1 0 - 0
NGA 00:00 FT
[9] Spartak Moscow
1 - 2
Nizhny Nov [8]
-1 1/4 0 - 2
BIHA 00:00 FT
[3] Sloboda Tuzla
0 - 0
Siroki Brijeg [8] 1
0 - 0
MDVA 00:00 FT
[4] Sheriff Tiraspol
7 - 1
Dinamo-Auto [7]
3 - 0
- 00:00 FT
[3] FC Balti 1
2 - 4
Petrocub [1]
1 - 1
EGYA 00:00 FT
[1] Zamalek SC
3 - 0
Ghazl Al Mahalla [14]
-1 1/2 3 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Twente
0 - 1
Lazio  
+3/4 0 - 1
LUXA 00:30 FT
[14] Racing Union
0 - 3
Swift Hesperange [4]
0 - 2
GHCLB 01:00 FT
  Brighton
0 - 2
Getafe  
0 - 1
- 01:00 FT
  Gimnastic T.
2 - 1
Girona  
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Villarreal
2 - 2
Leeds Utd  
2 - 1
HLASC 01:00 FT
  Ajax 1
0 - 4
PSV Eindhoven  
-3/4 0 - 2
BULA 01:00 FT
[6] Beroe
0 - 2
Cherno More [5]
+0 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[7] MTK Budapest
1 - 0
Budapest Honved [8] 1
+0 1 - 0
IREB 01:00 FT
[9] Cobh Ramblers 2
0 - 0
Athlone [6]
+0 0 - 0
MNEA 01:00 FT
[5] Decic Tuzi
3 - 0
Rudar [6]
2 - 0
- 01:00 FT
[2] Iskra Danilo
2 - 1
Buducnost [7]
0 - 1
- 01:00 FT
[4] OFK Petrovac
2 - 2
Zeta [10]
1 - 1
AUTB 01:00 FT
[3] Wacker Innsbruck
0 - 0
SV Lafnitz [4]
-3/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-7] Gimnasia Jujuy
1 - 1
CA Guemes [B-3]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[A-4] Quilmes
0 - 0
Estudiantes Rio Cuarto [A-14]
-1/2 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Atl. Mineiro/MG U20 1
1 - 0
SC Recife/PE U20  
1 - 0
URUA 01:00 FT
[5] CA River Plate (URU)
3 - 3
CA Torque [6]
+0 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[10] NK Radomlje (T)
1 - 2
Maribor [5]
+1/2 0 - 2
PERA 01:15 FT
[15] Binacional (T)
1 - 0
UTC Cajamarca [5]
+1/4 0 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Mallorca
1 - 0
Cagliari  
-1/2 1 - 0
BDNB 01:30 FT
[1] Feirense
1 - 2
SC Covilha [8] 1
-1/4 0 - 0
POLB 01:30 FT
[9] Arka Gdynia
0 - 2
Chrobry Glogow [10]
-1 0 - 2
MNEA 01:30 FT
[3] Mornar Bar
3 - 1
FK Podgorica [9]
1 - 1
RMNA 01:30 FT
[8] Arges Pitesti
0 - 1
Rapid Bucuresti [3]
+0 0 - 1
TSA 01:30 FT
[7] Grasshoppers
3 - 1
Lausanne Sports [9]
-1/2 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-15] Guillermo
1 - 1
Villa Dalmine [B-18]
-1/4 1 - 0
DUCC 01:45 FT
  Wehen 3
0 - 3
B.Dortmund   1
+2 1/4 0 - 2
BIA 01:45 FT
[7] Kortrijk
1 - 2
Genk [3]
+1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[3] Sligo Rovers
0 - 1
Finn Harps [7]
-1/2 0 - 0
ARGA 01:45 FT
[B-13] Union Santa Fe
4 - 0
San Lorenzo [A-8]
+0 3 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Elche
1 - 2
Levante  
+0 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[15] Sheffield Utd 1
0 - 1
Birmingham [11] 6
-3/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[13] Troyes 1
1 - 2
PSG [1] 4
+1 1/2 1 - 2
BIHA 02:00 FT
[2] Zrinjski
3 - 0
Zeljeznicar [6]
2 - 0
CROA 02:00 FT
[5] HNK Gorica
1 - 3
Hajduk Split [4]
+0 0 - 2
SRBA 02:00 FT
[13] FK Metalac GM
3 - 0
Proleter NS [15]
-1/4 2 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Sao Paulo/SP U20
0 - 1
Cruzeiro/MG U20  
0 - 1
BLVA 02:00 FT
[11] Real Santa Cruz 1
0 - 0
Oriente Petrolero [5]
+1/4 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[14] O Higgins
1 - 3
Univ. de Chile [5]
+1/4 0 - 2
COLB 02:00 FT
[11] Tigres(COL)
1 - 2
Orsomarso [10]
1 - 1
EGYA 02:00 FT
[2] Ahly Cairo
4 - 0
Ceramica Cleopatra [11]
-1 3/4 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[11] Maritimo
0 - 2
Braga [5]
+1/2 0 - 0
ARGB 02:30 FT
[B-10] Tristan Suarez
2 - 0
Deportivo Moron [B-9]
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[B-2] Brown de Adrogue
1 - 0
San Martin SJ [B-12]
-1/4 1 - 0
BRB 02:30 FT
[8] Nautico/PE 1
0 - 4
Confianca/SE [19]
-1/2 0 - 2
GHCLB 03:00 FT
  Real Betis
5 - 2
Roma  
+1/4 2 - 1
COLA 03:00 FT
[8] America Cali
1 - 0
Once Caldas [15]
-1 0 - 0
ECUA 03:00 FT
[11] Mushuc Runa 1
0 - 2
Independiente JT [1]
+1/2 0 - 1
CRCA 03:00 FT
[8] Guanacasteca
0 - 1
Guadalupe FC [9]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[11] Cesar Vallejo (T) 1
0 - 1
Carlos A. Mannucci [7] 1
-1/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[B-11] CA Huracan
0 - 1
Lanus [B-2]
+0 0 - 0
BRAA 04:00 FT
[10] Atletico/PR
1 - 2
Sao Paulo/SP [13]
+0 1 - 2
VENA 04:00 FT
[A-2] Gran Valencia
1 - 0
Puerto Cabello [A-7]
0 - 0
BLVA 04:15 FT
[16] San Jose 1
0 - 1
The Strongest [2]
+3 1/4 0 - 1
PARA 04:15 FT
[3] Nacional
1 - 0
Libertad [1]
+1/2 0 - 0