x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Vitoria Guimaraes B
6 - 5
Santa Clara  
- 16:30 FT
  Portimonense
0 - 1
Porto  
+1 1/4
- 16:45 FT
  Brisbane Roar
1 - 2
Leeds Utd  
+1 3/4 1 - 2
- 20:30 FT
  Wolfsberger AC (T)
2 - 1
Debreceni  
1 - 0
C3 21:00 FT
  FK Liepaja
3 - 1
KF Gjilani  
-3/4 0 - 0
WAFFW 21:00 FT
[1] Uzbekistan Nữ
6 - 0
Turkmenistan Nữ [3]
1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Antalyaspor
2 - 0
Bodrumspor SK  
1 - 0
C3 22:00 FT
  Europa FC
1 - 2
Vikingur Gota  
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
  Academy Pandev
1 - 2
Lechia GD  
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Ararat Y
2 - 2
Shkendija  
+0 0 - 2
GHCLB 22:30 FT
  Dnipro
2 - 4
Aris Limassol  
0 - 4
C3 22:59 FT
  Paide Linname.
0 - 1
Dinamo Tbilisi  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-1; TONG TS: 3-3; HP: 1-1; Pen: 6-5
- 22:59 FT
  Kauno Zalgiris
0 - 0
Ruzomberok  
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Seinajoen JK
3 - 2
Flora Tallinn  
+0 0 - 1
TS 90': 3-2; HP: 1-0
- 22:59 FT
  FK Tuzla City
6 - 0
Tre Penne  
-3 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Milsami
2 - 0
FK Panevezys  
+1/4 1 - 0
EUW 22:59 FT
  Italia Nữ
1 - 1
Iceland Nữ  
-1/4 0 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Al Duhail SC
0 - 1
Panathinaikos  
+1 0 - 1
- 22:59 FT
  Trabzonspor
2 - 1
MTK Budapest  
-1 1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Kisvarda FC
2 - 3
Diosgyori  
0 - 2
- 22:59 FT
  Verl
0 - 5
B.Dortmund  
+2 1/4 0 - 4
EGYA 23:30 FT
[16] Al Sharqiyah
2 - 1
Masr lel Maqassah [18]
-1/4 2 - 1
C3 00:00 FT
  B36 Torshavn 1
3 - 1
Borac Banja Luka  
+1/4 1 - 0
TS 90': 3-1; TONG TS: 3-3; HP: 0-0; Pen: 4-3
- 00:00 FT
  Dila Gori
0 - 0
KuPS  
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Petrocub
1 - 0
Floriana  
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Riga FC
2 - 0
Derry City  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  AC d.Escaldes
0 - 0
Gzira Utd  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
WAFFW 00:00 FT
[5] Tajikistan Nữ
0 - 5
Iran Nữ [2]
0 - 3
CAFW 00:00 FT
[B-2] Cameroon Nữ
0 - 1
Nigeria Nữ [C-2]
+1/4 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[10] Buchbach
1 - 3
Unterhaching [2]
+3/4 0 - 1
C3 00:15 FT
  Newtown AFC
2 - 1
HB Torshavn  
+1/2 2 - 0
TS 90': 2-1; TONG TS: 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-2
- 00:30 FT
  Differdange 1
1 - 1
O.Ljubljana  
+1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 01:00 FT
  Mura
2 - 1
Sfintul Gheorghe  
-2 0 - 0
- 01:00 FT
  Hamrun Spartans
4 - 1
Alashkert  
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Partizani Tirana
0 - 1
Saburtalo  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-1; TONG TS: 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3
- 01:00 FT
  KF Llapi
2 - 2
Buducnost  
+0 1 - 1
- 01:00 FT
  Sligo Rovers
0 - 1
Bala Town  
-3/4 0 - 1
TS 90': 0-1; TONG TS: 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-3
GHU17 01:00 FT
  Uruguay U17
0 - 3
Argentina U17  
0 - 2
C3 01:15 FT
  KR Reykjavik
1 - 0
Pogon Szczecin  
+1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Decic Tuzi
1 - 2
Dinamo Minsk  
+0 0 - 1
- 01:45 FT
  Larne 1
0 - 1
St Joseph's (GIB)  
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Tre Fiori
3 - 1
Fola Esch  
+1 2 - 1
- 02:00 FT
  Cliftonville
0 - 3
Dunajska Stred  
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
  Iskra Danilo
0 - 1
KF Laci  
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
  Crusaders Belfast
3 - 1
Brunos Magpies  
-1 1/4 1 - 1
EUW 02:00 FT
  Pháp Nữ
2 - 1
Bỉ Nữ  
-2 1/4 2 - 1
BRAU20 02:00 FT
  Cruzeiro/MG U20
2 - 0
America/MG U20  
1 - 0
EGYA 02:00 FT
[10] Ceramica Cleopatra
5 - 0
Ittihad Alexandria [12]
-1/4 1 - 0
C3 02:15 FT
  Breidablik
4 - 1
FC Santa Coloma  
-2 1/4 1 - 1
ICEB 02:15 FT
[4] Grotta
3 - 0
UMF Selfoss [6]
-1/2 2 - 0
- 02:15 FT
[12] Trottur Vogum
2 - 0
UMF Grindavik [10]
+1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[2] HK Kopavogur
4 - 0
Knat. Vesturbaejar [11]
-1 1/2 2 - 0
- 02:15 FT
[1] Fylkir
4 - 1
Kordrengir [9]
-1/2 1 - 0
CAFW 03:00 FT
[C-1] Nam Phi Nữ
1 - 0
Tunisia Nữ [B-3]
-1/2 1 - 0
GHCLB 03:00 FT
  Sporting Lisbon
1 - 1
Villarreal  
+0 1 - 0
CSUW 04:00 FT
[A-2] Paraguay Nữ (T)
2 - 0
Bolivia Nữ [A-5]
-3 1/2 1 - 0
COLA 04:00 FT
[17] Rionegro Aguilas
2 - 2
Santa Fe [4]
+1/4 1 - 2
VENA 04:00 FT
[12] Hermanos Colmenares
3 - 1
Dep.Lara [14]
+1/2 1 - 0
BRB 04:30 FT
[16] Operario/PR
0 - 0
SC Recife/PE [5]
+0 0 - 0
URUA 05:00 FT
[13] CA Torque
2 - 3
Liverpool P. (URU) [1]
+0 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[9] CD Tapatio
2 - 0
Morelia [8]
+1/2 0 - 0
CCFW 06:00 FT
[A-1] Mỹ Nữ
3 - 0
Costa Rica Nữ [B-2]
-3 1/2 2 - 0
BRC 06:00 FT
  Palmeiras/SP
2 - 1
Sao Paulo/SP  
-1 2 - 0
TS 90': 2-1; TONG TS: 2-2; Pen: 3-4
COLA 06:05 FT
[12] Inde.Medellin
1 - 0
Patriotas [10]
-1 0 - 0
PARA 06:15 FT
[5] Resistencia SC
2 - 1
Sol de America [7]
2 - 1
VENA 06:15 FT
[15] Aragua
2 - 4
Monagas [3]
+1/4 2 - 0
CSUW 07:00 FT
[A-3] Chile Nữ (T)
2 - 1
Ecuador Nữ [A-4]
-3/4 1 - 0
ARGA 07:00 FT
[21] C. Cordoba SdE
1 - 3
Patronato Parana [5]
-1/2 0 - 1
BRC 07:00 FT
  Botafogo/RJ
0 - 2
America/MG  
-1/2 0 - 1
MEXB 07:05 FT
[16] Pumas Tabasco 1
0 - 2
Oaxaca [6]
+1/4 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[31] Villa Dalmine
4 - 3
Nueva Chicago [33]
-1/4 3 - 3
COLA 08:10 FT
[16] Deportes Tolima
2 - 0
Deportivo Cali [20]
-1/4 0 - 0
CCFW 09:00 FT
[B-1] Canada Nữ
3 - 0
Jamaica Nữ [A-2]
-2 1 - 0
MEXB 09:05 FT
[15] Venados
3 - 2
Celaya [2]
+0 2 - 1
GHCLB 21:00 Hoãn
  Almere City
-
Deinze  
-
URUA 01:00 Hoãn
[16] Albion FC (URU)
-
Dep. Maldonado [3]
-
 
« 14 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo