x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 13:00 FT
[7] Maruyasu Okazaki
1 - 2
Sony Sendai [12]
-1/4 0 - 2
AFF19 15:30 FT
[A-1] Việt Nam U19
0 - 3
Malaysia U19 [B-2]
-1 1/4 0 - 1
NHATC 16:00 FT
  Ventforet Kofu (T)
3 - 1
Sagan Tosu  
+1/4 2 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Moreirense
0 - 0
Pacos Ferreira  
+0 0 - 0
- 16:30 FT
  Chaves
1 - 1
Academico Viseu  
-1 0 - 1
AUSNSW 16:30 FT
[12] Sutherland Sharks
1 - 1
APIA Tigers [5]
+1 1/4 1 - 1
NHATC 16:30 FT
  Nagoya Grampus (T)
1 - 2
Cerezo Osaka  
+1/4 0 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Fremad Amager
2 - 2
Helsingor  
+1 1 - 0
- 17:00 FT
  Roma
2 - 0
Sunderland  
-3/4 0 - 0
AUSNSW 17:00 FT
[1] Sydney Olympic
0 - 0
Sydney Utd [8]
-1 0 - 0
NHATC 17:00 FT
  Kashima Antlers
2 - 0
Gamba Osaka  
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Tochigi SC (T)
1 - 2
Kyoto Sanga  
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
  Vissel Kobe
2 - 1
Kashiwa Reysol  
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Avispa Fukuoka (T)
2 - 0
V-Varen Nagasaki  
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Thespa Kusatsu
0 - 1
Sanf Hiroshima  
+2 0 - 0
AUSBPL 17:15 FT
[3] Wynnum Wolves
4 - 1
Samford Rang. [4]
-3/4 1 - 1
AUSQSL 17:45 FT
  Eastern Suburbs 1
0 - 4
Olympic FC QLD  
+1 0 - 3
AFFW 18:00 FT
[B-3] Campuchia Nữ
3 - 1
Đông Timo Nữ [B-5]
-1 1/2 3 - 0
- 18:00 FT
[B-1] Việt Nam Nữ
4 - 0
Myanmar Nữ [B-2]
-3/4 3 - 0
GHCLB 18:00 FT
  K.League All Stars 1
3 - 6
Tottenham  
+1 3/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Hobro I.K.
3 - 0
Skive IK  
0 - 0
SINA 18:45 FT
[5] Hougang Utd
4 - 2
Tampines Rovers [4]
2 - 1
CAFCOS 19:00 FT
[C-3] Senegal
1 - 1
Eswatini [B-1]
-3/4 1 - 0
TDU21 19:00 FT
  Goteborg U21
4 - 2
Norrby IF U21  
1 - 2
AFF19 20:00 FT
[B-1] Lào U19 (T)
2 - 0
Thái Lan U19 [A-2]
+1 1/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Fotbal Trinec
3 - 0
Hlucin  
-1 1 - 0
- 20:30 FT
  Club Brugge
4 - 2
Utrecht  
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
  KV Mechelen
0 - 0
RWD Molenbeek  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Nantes
0 - 1
Guingamp  
-1/2 0 - 0
TDU21 21:00 FT
  Trelleborgs U21 1
2 - 2
Kalmar U21  
2 - 0
CAFCOS 22:00 FT
[C-5] Nam Phi
0 - 0
Mozambique [C-4]
-1 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Hradec Kralove (T)
2 - 3
Dukla Praha  
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Opava
1 - 1
Frydek Mistek  
0 - 1
- 22:00 FT
  Vasas Budapest
1 - 1
Zalaegerzseg  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Sparta Praha (T)
1 - 1
Paksi  
-1 1/2 1 - 0
FIN3 22:00 FT
  JIPPO
2 - 1
KuPS Akatemia  
-1 1/2 0 - 0
TDU21 22:00 FT
  Halmstads U21
3 - 0
Landskrona U21  
1 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Meuselwitz
2 - 3
Erzgebirge Aue  
1 - 3
- 22:30 FT
  Avranches
2 - 2
Le Havre  
1 - 2
- 22:30 FT
  Bochum (T)
3 - 2
Lecce  
-1/4 2 - 2
LATA 22:30 FT
[7] Tukums/Salaspils 1
3 - 0
Spartaks Jurmala [8]
+1/4 1 - 0
EUW 22:59 FT
  Thụy Điển Nữ (T)
2 - 1
Thụy Sỹ Nữ  
-2 1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Sint Truiden
0 - 2
RFC Seraing  
-3/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Zwickau
0 - 4
QPR  
+1 1/4 0 - 3
- 22:59 FT
  Banik Ostrava
2 - 4
Celtic  
+1/2 1 - 2
- 22:59 FT
  Lommel
1 - 2
Stade Reims  
+1 1 - 0
- 22:59 FT
  Augsburg (T)
0 - 1
C. Budejovice  
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Hoffenheim
2 - 0
Puskas Akademia  
-1 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
  Salernitana
0 - 0
Schalke 04  
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  Angers
2 - 1
SO Cholet  
-2 1 - 1
- 22:59 FT
  Auxerre
3 - 2
Orleans  
-1 2 - 1
FIN3 22:59 FT
  MuSa Pori
0 - 2
Jazz  
+0 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  M.gladbach
5 - 2
Vik.Koln  
-2 3/4 1 - 0
EGYA 23:30 FT
[10] Al Masry
0 - 0
Pharco FC [8]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[11] Ismaily SC
1 - 0
Semouha Club [7]
+0 0 - 0
C1 00:00 FT
  Dinamo Batumi
0 - 0
Slo. Bratislava  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-2
- 00:00 FT
  KI Klaksvik
3 - 1
Bodo Glimt  
+1 2 - 0
- 00:00 FT
  Shakhter Soligo.
0 - 2
Maribor  
+0 0 - 1
CAFW 00:00 FT
[B-1] Zambia Nữ
1 - 1
Senegal Nữ [A-2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  MOL Fehervar FC
1 - 0
Galatasaray  
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  TOP Oss
2 - 0
AZ Alkmaar U21  
+1/4 0 - 0
C1 01:00 FT
  Ferencvaros
5 - 1
Tobol Kostanay  
-1 1/4 3 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Accrington
2 - 0
Stoke City  
+1/2 2 - 0
- 01:00 FT
  Salford City
1 - 1
Rotherham Utd  
+0 1 - 0
- 01:00 FT
  Sporting Lisbon
1 - 1
Union Saint-Gilloise  
-1/2 1 - 0
- 01:15 FT
  UE Olot
1 - 1
Barcelona  
1 - 1
C1 01:30 FT
  CFR Cluj
1 - 1
Pyunik  
-1 1/2 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Tranmere Rovers
1 - 2
Hearts  
+3/4 1 - 0
- 01:30 FT
  Stevenage
1 - 1
Peterborough Utd  
+3/4 1 - 0
C1 01:45 FT
  Linfield
1 - 0
The New Saints  
+0 0 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Dundee
1 - 1
Blackburn Rovers  
+1/2 1 - 1
- 01:45 FT
  Eastleigh
1 - 5
Oxford Utd  
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
  Northampton
0 - 3
West Brom  
+1 1/4 0 - 0
SCOLC 01:45 FT
[E-1] Arbroath
3 - 0
Cowdenbeath [E-5]
-2 3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[D-5] Clyde
1 - 2
Bonnyrigg Rose [D-4]
+0 1 - 2
- 01:45 FT
[A-3] Raith Rovers
6 - 0
Peterhead [A-5]
-1 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[A-1] Aberdeen
2 - 0
Dumbarton [A-4]
-2 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[B-1] Kilmarnock
1 - 1
Partick Thistle [B-2]
-1/2 1 - 1
EUW 02:00 FT
  Hà Lan Nữ (T)
3 - 2
B.D.Nha Nữ  
-1 1/4 2 - 1
ARGC 02:00 FT
  Belgrano
1 - 0
Estudiantes LP  
+1 0 - 0
COLA 02:00 FT
[17] Cortulua
0 - 1
Jag de Cordoba [8]
-1/4 0 - 1
EGYA 02:00 FT
[13] ENPPI Cairo
2 - 2
El Gouna [15]
-1/4 2 - 1
CAFW 03:00 FT
[A-1] Ma Rốc Nữ
2 - 1
Botswana Nữ [C-3]
-1 1/2 1 - 1
COLA 04:05 FT
[4] Deportivo Pasto
4 - 0
Envigado [16]
-3/4 0 - 0
ARGC 04:30 FT
  Lanus (T)
1 - 3
Godoy Cruz  
+1/4 1 - 0
BRC 05:00 FT
  Goias/GO
0 - 3
Atletico/GO  
+0 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[11] Tepatitlan FC
1 - 2
Raya2 [3]
-3/4 1 - 1
BRC 06:00 FT
  Ceara/CE
1 - 0
Fortaleza/CE  
-1/4 0 - 0
USB 06:05 FT
[A-7] Miami FC
1 - 0
Ch. Battery [A-13]
-1 1/4 1 - 0
COLA 06:10 FT
[3] Once Caldas
1 - 1
La Equidad [12]
-1/2 0 - 0
USA 06:37 FT
[Dong-12] Atlanta United
2 - 1
Real Salt Lake [Tay-5]
-1/2 2 - 1
- 07:00 FT
[Tay-4] Minnesota Utd
1 - 1
Sporting Kansas [Tay-14]
-1 1 - 0
- 07:00 FT
[Dong-14] D.C. Utd
2 - 2
Columbus Crew [Dong-5]
+0 0 - 0
- 07:00 FT
[Dong-6] Cincinnati
2 - 2
Vancouver WC [Tay-11]
-1/2 2 - 1
- 07:00 FT
[Dong-8] Chicago Fire
2 - 0
Toronto [Dong-13]
-3/4 2 - 0
- 07:00 FT
[Dong-10] Inter Miami
1 - 2
Philadelphia Union [Dong-1]
+0 0 - 1
MEXB 07:05 FT
[1] Atlante
2 - 0
Cancun FC [7]
-3/4 2 - 0
ARGC 07:30 FT
  Barracas Central (T)
0 - 3
River Plate  
+1 1/4 0 - 1
BRC 07:30 FT
  Flamengo/RJ
2 - 0
Atl. Mineiro/MG  
-1/2 1 - 0
- 07:30 FT
  Santos/SP
1 - 0
Corinthians/SP  
-1/2 0 - 0
USA 07:30 FT
[Tay-7] Nashville FC
1 - 0
Seattle Sounders [Tay-8]
-1/2 1 - 0
USB 07:30 FT
[A-8] FC Tulsa 1
1 - 2
New Mexico United [B-5]
+1/4 0 - 0
USA 08:00 FT
[Tay-10] Colorado Rapids
1 - 1
Orlando City [Dong-9]
-1/2 0 - 1
- 08:00 FT
[Tay-3] Dallas
0 - 1
New York City [Dong-2]
-1/4 0 - 1
COLA 08:15 FT
[6] Junior Barranquilla
3 - 1
Atl. Nacional [7] 1
-1/4 2 - 1
USA 09:00 FT
[Tay-9] LA Galaxy
2 - 3
San Jose EQ [Tay-13]
-3/4 0 - 3
MEXA 09:00 FT
[14] Club America
1 - 0
Toluca [1] 1
-1 1/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[17] Atletico La Paz
2 - 2
Leones Negros UdeG [2]
1 - 1
GHCLB 21:00 Hoãn
  Makedonija
-
Steaua Bucuresti  
-
- 22:00 Hoãn
  Vitoria Guimaraes
-
Moreirense  
-
- 22:59 Hoãn
  Gil Vicente
-
Penafiel  
-
- 22:59 Hoãn
  Deinze
-
Charleroi  
-
- 23:00 Hoãn
  Orleans
-
Auxerre  
-
- 00:40 Hoãn
  Rodez
-
SC Bastia  
-
 
« 13 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo