x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:30 FT
  Bourg Peronnas
0 - 0
Sochaux  
0 - 0
- 15:55 FT
  Getafe
2 - 1
Preston North End  
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
  Gent
2 - 2
Beveren  
- 16:30 FT
  Lille
5 - 0
Dunkerque  
3 - 0
AUSNSW 16:30 FT
[10] North Shore Mariners (T)
1 - 0
Mt Druitt Town [11]
+0 0 - 0
TQA 16:30 FT
[12] Wuhan Yangtze (T)
2 - 2
Sh. Shenhua [4]
+1/2 2 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Lincoln
0 - 2
Sheffield Utd  
0 - 2
TQA 17:30 FT
[7] Shanghai Port (T)
0 - 1
Wuhan Three T. [1]
+1/2 0 - 1
AFFW 18:00 FT
[A-3] Australia Nữ
6 - 0
Malaysia Nữ [A-5]
-3 3/4 3 - 0
- 18:00 FT
[A-1] Thái Lan Nữ
1 - 0
Philippines Nữ [A-2]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[A-6] Indonesia Nữ
0 - 2
Singapore Nữ [A-4]
-1/2 0 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Almere City
2 - 0
SBV Excelsior  
+0 0 - 0
- 18:30 FT
  RKC Waalwijk
3 - 7
Zwolle  
0 - 6
TQA 18:30 FT
[11] Tianjin Tigers (T)
3 - 0
Cangzhou Mighty Lions [15]
-1/2 1 - 0
CAFCOS 19:00 FT
[C-6] Madagascar 1
0 - 2
Namibia [C-1]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Bristol City
0 - 0
Portsmouth  
0 - 0
- 20:00 FT
  Huddersfield
3 - 1
Morecambe  
-1 2 - 0
- 20:00 FT
  Man Utd (T)
4 - 0
Liverpool  
+0 3 - 0
KAZA 20:00 FT
[9] Shakhter Kar. 1
4 - 2
FK Aksu [10]
-1/2 3 - 0
TDU21 20:00 FT
  AFC Eskilstuna U21
0 - 2
Brommapojkarna U21  
+1 1/2 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Besiktas
0 - 0
Vik.Plzen  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Watford
0 - 2
Bolton  
0 - 2
EGYA 21:30 FT
[6] NBE SC
2 - 1
Ghazl Al Mahalla [14]
-1/4 1 - 1
CAFCOS 22:00 FT
[C-2] Zambia
1 - 1
Botswana [A-1]
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
KAZA 22:00 FT
[11] Turan (KAZ)
0 - 2
Aktobe [1]
+0 0 - 1
TDU21 22:00 FT
  Hacken U21
3 - 2
Varbergs BoIS U21  
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
  Mjallby U21
1 - 0
Helsingborg U21  
+1/2 1 - 0
C1 22:30 FT
  Rigas Futbola Skola
2 - 1
Helsinki  
-1/4 0 - 0
TS 90': 2-1; TONG TS: 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-5
FIN3 22:30 FT
  Ilves II
0 - 0
Hameenlinna  
-1/4 0 - 0
C1 22:59 FT
  Zalgiris
0 - 0
KF Ballkani  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; TONG TS: 1-1; HP: 1-0
- 22:59 FT
  Karabakh Agdam
5 - 1
Lech Poznan  
-1/2 2 - 1
- 22:59 FT
  Lincoln Red Imps
2 - 0
Shkupi  
+1/4 1 - 0
EUW 22:59 FT
  Đan Mạch Nữ (T)
1 - 0
Phần Lan Nữ  
-1 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Caen
3 - 0
Le Mans  
-1 2 - 0
- 22:59 FT
  Apoel FC
2 - 2
AEK Larnaka  
+0 1 - 0
- 22:59 FT
  Sedan
3 - 3
Metz  
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Toulouse
2 - 0
Pau FC  
1 - 0
- 22:59 FT
  Vitesse Arnhem
1 - 0
Maccabi Haifa  
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
  Lyon
1 - 3
Dinamo Kiev  
0 - 1
- 23:30 FT
  Lugano
1 - 4
Inter Milan  
+1 1/2 0 - 2
EGYA 23:30 FT
[1] Zamalek SC
1 - 0
Arab Contractors [17]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[5] Tala'ea Al Jaish 1
2 - 2
Pyramids FC [2]
+3/4 1 - 0
GHCLB 23:45 FT
  Ujpest
0 - 1
Bohemians 1905  
+1/4 0 - 1
C1 00:00 FT
  Sheriff Tiraspol
1 - 0
Zrinjski  
-3/4 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Wycombe
0 - 0
Oxford City  
0 - 0
- 00:00 FT
  SV Worgl
1 - 10
WSG Swarovski Tirol  
+3 1/2 0 - 5
- 00:00 FT
  Le Puy Foot
0 - 1
Saint Etienne  
0 - 1
- 00:00 FT
  Braga
3 - 2
Arouca  
-1 0 - 0
TDB 00:00 FT
[9] Orebro
2 - 2
Trelleborgs [6]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[10] Landskrona
2 - 1
Halmstads [1]
+1/2 0 - 1
GHCLB 00:30 FT
  Exeter City
3 - 0
Truro City  
2 - 0
- 00:30 FT
  Cardiff City
2 - 0
Newport  
0 - 0
C1 01:00 FT
  KF Tirana
1 - 2
Dudelange  
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Hibernians Paola
0 - 0
Shamrock Rovers  
+3/4 0 - 0
C3 01:00 FT
  KF Drita
3 - 0
Inter Turku  
-1/4 1 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Portimonense
1 - 1
Birmingham  
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
  Harrogate Town
0 - 3
Rotherham Utd  
+1 1/4 0 - 2
- 01:00 FT
  Burton Albion
0 - 1
Nottingham Forest  
+1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Ipswich
1 - 2
West Ham Utd  
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
  Woking
0 - 4
Swindon  
+1/2 0 - 2
NORA 01:00 FT
[8] Sandefjord
2 - 2
Aalesund [9]
-1/4 1 - 1
GHCLB 01:30 FT
  Kings Lynn
0 - 2
Norwich  
+3 0 - 2
- 01:30 FT
  Plymouth Argyle
1 - 1
Swansea City  
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  AFC Fylde
1 - 0
Halifax Town  
+0 0 - 0
- 01:45 FT
  Chorley
3 - 0
Salford City  
+1/4 3 - 0
- 01:45 FT
  Maidstone United
0 - 0
Leyton Orient  
0 - 0
- 01:45 FT
  United of Manchester
4 - 2
Bury  
3 - 1
SCOLC 01:45 FT
[B-5] Fraserburgh FC 1
2 - 4
Montrose [B-4]
+3/4 0 - 3
- 01:45 FT
[F-2] St. Johnstone 2
0 - 0
Annan Athletic [F-1]
-1 3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
- 01:45 FT
[H-3] Hamilton
5 - 2
Stranraer [H-4]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[E-2] Airdrieonians
1 - 1
Edinburgh City [E-4]
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
- 01:45 FT
[H-2] Queen's Park
4 - 1
Forfar Athletic [H-5]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[C-3] Alloa Athletic
1 - 1
East Fife [C-4]
-3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 6-5
- 01:45 FT
[F-4] Ayr Utd
0 - 3
Queen of South [F-3]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[G-4] Albion Rovers
1 - 2
Cove Rangers [G-3]
+1 1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[D-1] Falkirk
1 - 0
Hibernian [D-2]
+1 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[G-2] Livingston 1
1 - 2
Inverness C.T. [G-1]
-3/4 0 - 1
C1 02:00 FT
  Sutjeska
0 - 1
Ludogorets  
+1 0 - 0
EUW 02:00 FT
  Đức Nữ (T)
2 - 0
T.B.Nha Nữ  
+1/4 2 - 0
EGYA 02:00 FT
[3] Ahly Cairo
4 - 0
Future FC [4]
-3/4 3 - 0
C1 02:30 FT
  Vikingur Rey.
3 - 3
Malmo  
+3/4 1 - 2
SCOLC 03:00 FT
[C-2] Dunfermline
5 - 0
Buckie Thistle [C-5]
-1 1/2 1 - 0
CSUW 04:00 FT
[B-4] Uruguay Nữ (T) 1
0 - 3
Brazil Nữ [B-1]
+3 3/4 0 - 2
MEXB 05:00 FT
[16] Tlaxcala FC
0 - 2
Dorados [13]
-1/4 0 - 1
COLA 06:00 FT
[11] Alianza Petrolera
0 - 1
Union Magdalena [2]
-1/2 0 - 0
GHU17 06:15 FT
  Uruguay U17
1 - 2
Argentina U17  
0 - 1
BRC 06:30 FT
  Athletico/PR
2 - 1
Bahia/BA  
-3/4 0 - 1
CSUW 07:00 FT
[B-2] Argentina Nữ (T)
4 - 0
Peru Nữ [B-5]
-2 1 - 0
BRC 07:00 FT
  Cruzeiro/MG
0 - 3
Fluminense/RJ  
+0 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[10] Correcaminos
5 - 3
Ala. Durango [12]
-1/2 1 - 0
ARGC 07:10 FT
  Banfield (T)
2 - 1
Union Santa Fe  
+0 1 - 1
COLB 08:00 FT
[6] Boyaca Chico
1 - 0
Barranquilla [13]
-1 1/2 1 - 0
COLA 08:05 FT
[1] Millonarios
0 - 0
Atl. Bucaramanga [18]
-1 1/4 0 - 0
USA 08:07 FT
[Tay-2] Austin FC
3 - 1
Houston Dynamo [Tay-12]
-1/4 1 - 1
MEXB 09:05 FT
[8] Sonora
3 - 0
Mineros de Zac. [14]
-1/4 1 - 0
AUSBPL 16:30 Hoãn
[11] Coomera Colts
-
Albany Creek [2]
-
AUSQSL 16:30 Hoãn
  Brisbane Roar U21
-
Gold Coast Knights  
-
GHCLB 18:00 Hoãn
  Varnsdorf
-
Usti & Labem  
-
- 22:30 Hoãn
  Basel
-
Strasbourg  
-
TDU21 23:00 Hoãn
  Djurgardens U21
-
GIF Sundsvall U21  
-
GHCLB 00:00 Hoãn
  Marseille
-
Marignane  
-
- 00:30 Hoãn
  Gyirmot SE
-
Mezokovesdi SE  
-
- 01:00 Hoãn
  Boreham Wood
-
West Ham Utd  
-
- 01:00 Hoãn
  Hyde FC
-
Wigan  
-
COLA 05:00 Hoãn
[19] America Cali
-
Pereira [14]
-
 
« 12 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo