x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 13:00 FT
  HR Letzion
2 - 1
H. Petah Tikva  
- 13:30 FT
  Beitar Jerusalem
2 - 0
Maccabi K.Jaffa  
0 - 0
AFFW 15:00 FT
[A-1] Thái Lan Nữ
2 - 0
Myanmar Nữ [B-2]
-3/4 1 - 0
AFF19 15:30 FT
[A-1] Việt Nam U19
1 - 1
Thái Lan U19 [A-2]
+0 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
GHCLB 15:30 FT
  Bourg Peronnas (T)
1 - 1
Le Puy Foot  
1 - 1
- 16:00 FT
  Mlada Boleslav
1 - 1
Varnsdorf  
-1 1/2 1 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Kryliya Sov. U21
0 - 3
Strogino Moscow U21  
0 - 1
AUSNSW 16:00 FT
[2] Manly Utd
2 - 0
Mt Druitt Town [11]
-1 2 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Liefering (T)
0 - 2
Bohemians 1905  
0 - 1
AUSNSW 16:30 FT
[9] Wollongong Wolves
0 - 0
Marconi Stallions [4]
+1 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Zenit U21
3 - 2
Ural U21  
2 - 1
AUSVPL 17:00 FT
[5] Green Gully SC
2 - 0
St Albans Saints [9]
1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[6] Kataller Toyama
2 - 1
Vanraure Hachinohe [16]
-3/4 0 - 1
HQB 17:00 FT
[1] Gwangju 1
0 - 0
Anyang [3]
-1/2 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[13] Daejeon Korail
0 - 2
Gyeongju KHNP [5]
+0 0 - 2
- 17:00 FT
[3] Changwon City
1 - 1
Busan Transp. [9]
-1/2 1 - 0
VNA 17:00 FT
[8] BCM Bình Dương
2 - 2
SHB Đà Nẵng [6]
-1/2 1 - 1
GHCLB 17:05 FT
  Melb. Victory (T)
1 - 4
Man Utd  
+2 1 - 2
AUSBPL 17:15 FT
[12] Virginia Utd
2 - 0
Grange Thistle [10]
0 - 0
HQB 17:30 FT
[6] Gyeongnam
0 - 1
Chungnam Asan [5]
+0 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Fredericia
3 - 2
Vendsyssel FF  
-1/4 1 - 2
- 18:00 FT
  Willem II
1 - 2
De Graafschap  
0 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Torpedo Moscow U21
1 - 0
Orenburg U21  
0 - 0
VNA 18:00 FT
[5] Bình Định
2 - 1
Nam Định [11]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[4] Hải Phòng
1 - 2
Viettel [9]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[2] SL Nghệ An
1 - 0
HL Hà Tĩnh [10]
-1/4 1 - 0
AFFW 19:00 FT
[B-1] Việt Nam Nữ
0 - 4
Philippines Nữ [A-2]
-1/2 0 - 1
MASL 19:15 FT
[2] Sabah FA
1 - 2
Darul Takzim [1]
+1 1 - 1
GHCLB 19:30 FT
  Munchen 1860
0 - 3
Newcastle  
+1 3/4 0 - 0
- 19:30 FT
  Union Berlin (T)
1 - 0
C. Budejovice  
-1 1/2 1 - 0
- 19:30 FT
  Ein.Frankfurt
3 - 1
Torino  
-1/2 1 - 0
- 19:35 FT
  Liverpool (T)
2 - 0
Crystal Palace  
-1 3/4 1 - 0
AFF19 20:00 FT
[B-2] Malaysia U19
2 - 0
Lào U19 [B-1]
-1/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Adana Demirspor
3 - 2
Istanbulspor AS  
2 - 2
KAZC 20:00 FT
[A-3] Atyrau
2 - 3
Kairat Almaty [A-1]
1 - 2
MASL 20:00 FT
[4] Terengganu
2 - 1
Kedah FA [7]
-3/4 1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Ajax
1 - 1
Eupen  
-2 1/2 0 - 0
CAFCOS 21:00 FT
[C-1] Namibia
1 - 0
Mozambique [C-4]
1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Ingolstadt
2 - 2
SSV Ulm  
- 21:00 FT
  Hatayspor
1 - 3
Rizespor  
1 - 0
- 21:00 FT
  Sparta Rotterdam
1 - 0
Heracles Almelo  
-3/4 1 - 0
NGAU21 21:00 FT
  CSKA Mos. U21
4 - 1
ORS 5 U21  
3 - 0
- 21:00 FT
  FK Sochi U21
0 - 1
Kuban U21  
0 - 0
- 21:00 FT
  Nizhny Nov U21
0 - 0
Spartak Mos. U21  
0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Istanbul BB
1 - 0
Konyaspor  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  PSG
2 - 0
Quevilly  
-2 3/4 1 - 0
NGAU21 22:00 FT
  Rostov U21
2 - 0
Akhmat Gr. U21  
1 - 0
- 22:00 FT
  Krasnodar U21
0 - 2
Chertanovo U21  
0 - 0
BLRA 22:00 FT
[1] Bate Borisov
1 - 2
Arsenal Dzyarzhynsk [13]
-1 3/4 1 - 2
KAZC 22:00 FT
[D-2] Astana
5 - 2
Shakhter Kar. [D-1]
3 - 1
LITA 22:00 FT
[7] Siauliai
3 - 2
FK Riteriai [4]
+1/4 2 - 1
FINA 22:00 FT
[1] Honka
5 - 0
Lahti [11]
-1 3 - 0
JORA 22:00 FT
[7] S.Al.Ordon
2 - 1
Sareeh [11]
-1/4 2 - 0
NGAU21 22:30 FT
  Din. Moscow U21
3 - 1
Khimki U21  
0 - 0
BIHA 22:30 FT
[9] NK Posusje
1 - 1
Velez Mostar [7]
-1/4 1 - 0
BULA 22:30 FT
[12] Botev Vratsa
3 - 2
Botev Plovdiv [15] 1
+1/4 2 - 0
FINB 22:30 FT
[1] TPS Turku
2 - 1
SJK Akatemia [8]
-1 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[10] MP Mikkeli
2 - 1
PEPO [11]
-3/4 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[3] Hermannstadt
3 - 0
Mioveni [16]
-1/2 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Karmiotissa Pol.
0 - 1
Banik Ostrava  
+1 0 - 1
- 22:59 FT
  Grenoble
1 - 1
Saint Etienne  
0 - 1
- 22:59 FT
  PAOK
4 - 0
Panetolikos  
3 - 0
POLA 22:59 FT
[8] Rakow Czestochowa
1 - 0
Warta Poznan [16]
-1 1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[4] Nieciecza
2 - 1
Odra Opole [15]
-1 1 - 1
ESTA 22:59 FT
[6] Tammeka Tartu 1
0 - 3
Levadia T. [2]
+1 3/4 0 - 2
FIN3 22:59 FT
  OTP
1 - 3
OLS Oulu  
+0 1 - 0
NGAU21 23:00 FT
  Lok. Moscow U21
2 - 0
Fakel U21  
1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Chemnitzer
2 - 2
Pribram  
2 - 1
- 23:30 FT
  Racing Union
2 - 1
Nancy  
+0 2 - 1
- 23:30 FT
  Bournemouth
2 - 1
Sheffield Wed.  
1 - 0
- 23:30 FT
  Zwolle
0 - 1
Heerenveen  
0 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[3] Wurzburger
1 - 1
Hankofen-Hailing [11]
-1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[15] TSV 1896 Rain
0 - 3
Schweinfurt [8]
+3/4 0 - 2
CAFCOS 00:00 FT
[C-2] Zambia
4 - 3
Senegal [C-3]
+0 2 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Pau FC
1 - 0
Angouleme CFC  
0 - 0
- 00:00 FT
  Levante
5 - 1
Qatar SC  
-2 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
  NAC Breda
0 - 0
Volendam  
+1/2 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[19] Illertissen
1 - 2
V. Aschaffenburg [12]
+1/4 1 - 2
NGA 00:00 FT
[8] Khimki
1 - 1
Zenit [1]
+1 1/2 0 - 1
BLRA 00:00 FT
[6] Gomel
0 - 3
FK Minsk [4]
-1/4 0 - 1
DENA 00:00 FT
[6] Midtjylland
1 - 1
Randers [3]
-1 1/4 0 - 0
TSB 00:30 FT
[4] Schaffhausen
1 - 0
Thun [9]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[3] Yverdon
2 - 1
Stade L. Ouchy [6]
+0 1 - 1
JORA 00:30 FT
[10] Ma'an SC
3 - 3
Faisaly (JOR) [1]
+1 1/2 1 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Antwerpen
2 - 1
Dinamo Kiev  
+0 1 - 1
- 01:00 FT
  Shrewsbury
1 - 3
Burnley  
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
  Braga
3 - 0
Middlesbrough  
-3/4 1 - 0
BULA 01:00 FT
[4] Ludogorets
2 - 0
Lok. Plovdiv [3]
-1 1/4 0 - 0
CROA 01:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 2
Lok. Zagreb [3] 1
-1 3/4 2 - 2
ICEB 01:00 FT
[7] Thor Akureyri
1 - 4
Fjolnir [3]
+1/4 1 - 3
SRBA 01:00 FT
[6] FK Novi Pazar
1 - 2
Cukaricki Belgrade [2] 1
+1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[15] Radnicki Nis
3 - 3
FK Partizan [10]
+1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[7] Spartak Subotica
2 - 0
Radnik Surdulica [16]
-1/4 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[15] Deportivo Riestra
1 - 1
Quilmes [26]
+1/4 0 - 1
GHCLB 01:15 FT
  Besiktas
1 - 0
Mainz  
+0 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[1] Koper
2 - 1
Tabor Sezana [7]
-1 0 - 0
TSB 01:15 FT
[5] Aarau
1 - 1
Vaduz [8]
-1/2 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Chorley
0 - 5
Stockport  
+1 1/4 0 - 1
- 01:30 FT
  Colchester Utd
0 - 1
Millwall  
+3/4 0 - 1
DUB 01:30 FT
[7] Kaiserslautern
2 - 1
Hannover 96 [16]
+0 1 - 0
POLA 01:30 FT
[6] Zaglebie Lubin
0 - 0
Slask Wroclaw [10]
-1/4 0 - 0
POLB 01:30 FT
[3] Ruch Chorzow
0 - 0
Skra Czestochowa [6]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[12] Universitatea Craiova 1
2 - 2
Sepsi OSK [9]
-1/4 1 - 0
SVKA 01:30 FT
[9] Zemplin Michalovce
2 - 0
Dukla BB [11]
-1/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
[8] Drogheda Utd
0 - 1
Bohemians [6]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[4] St. Patrick's
1 - 1
Dundalk [2]
+0 1 - 0
IREB 01:45 FT
[1] Cork City
0 - 0
Galway [2]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
0 - 5
Waterford Utd [3]
+1 3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[7] Bray Wanderers 1
0 - 2
Treaty United [5]
+0 0 - 1
EUW 02:00 FT
  Bắc Ireland Nữ (T)
0 - 5
Anh Nữ  
+4 1/4 0 - 2
- 02:00 FT
  Áo Nữ (T)
1 - 0
Na Uy Nữ  
+1/2 1 - 0
CHIB 02:30 FT
[15] San.Morning
1 - 2
San. Wanderers [14]
-1/4 1 - 1
GHCLB 03:00 FT
  Benfica
3 - 0
Nice  
-1/2 3 - 0
PERA 03:30 FT
[10] Dep. Municipal
0 - 0
Cienciano [5]
+0 0 - 0
CSUW 04:00 FT
[B-2] Argentina Nữ (T)
5 - 0
Uruguay Nữ [B-4]
-1 1/2 1 - 0
VENA 04:00 FT
[5] Dep.Guaira
1 - 1
Mineros Guayana [13]
-3/4 1 - 1
ARGA 05:00 FT
[16] Sarmiento Junin 1
2 - 0
Defensa YJ [20]
+0 1 - 0
BRB 05:00 FT
[9] Criciuma/SC
1 - 1
Ponte Preta/SP [12]
-1/2 0 - 1
BLVA 05:00 FT
[B-6] Jorge Wilstermann
2 - 2
CD Guabira [A-5]
-3/4 0 - 0
CHIB 05:00 FT
[10] Temuco
3 - 2
Iquique [9]
-1/4 3 - 1
URUA 05:00 FT
[12] Plaza Colonia
0 - 0
CA River Plate (URU) [8]
+1/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[2] Fortaleza
2 - 2
Cucuta [16]
1 - 2
USB 06:00 FT
[A-14] New York RB II
1 - 0
Indy Eleven [A-9]
+1/4 0 - 0
PARA 06:15 FT
[10] Tacuary FBC
0 - 0
Guairena FC [8]
0 - 0
VENA 06:15 FT
[6] Dep.Tachira
3 - 0
Metropolitano [2]
-1/2 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-8] Real Tomayapo
1 - 2
Real Santa Cruz [A-6]
-1 1 - 2
CSUW 07:00 FT
[B-5] Peru Nữ (T)
0 - 2
Venezuela Nữ [B-3]
+2 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[14] Cumbaya FC 1
1 - 2
Gualaceo SC [10]
-1/2 0 - 2
MEXA 07:00 FT
[6] Puebla 1
1 - 1
Club Leon [11] 1
-1/4 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[5] All Boys
3 - 1
Ferro Carril Oeste [25]
-1/4 2 - 1
ARGA 07:30 FT
[27] Aldosivi
0 - 1
Atletico Tucuman [1]
+1/4 0 - 1
- 07:30 FT
[14] Arsenal Sarandi
1 - 1
CA Platense [6]
-1/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[19] Vila Nova/GO
1 - 2
CSA/AL [17]
-1/4 0 - 1
CHIB 07:30 FT
[13] San Luis Qui.
1 - 0
Barnechea [7]
+0 0 - 0
COLB 08:00 FT
[4] Real Cartagena
0 - 1
Leones FC [1]
+1/4 0 - 0
USB 08:00 FT
[B-3] Colorado Springs
4 - 2
LA Galaxy II [B-9]
-3/4 2 - 1
NHATJFL 09:00 FT
[4] Reinmeer Aomori
0 - 2
Suzuka Point Getters [10]
0 - 2
USW 09:00 FT
[3] San Diego Wave Nữ
0 - 0
Racing Louisville Nữ [9]
-3/4 0 - 0
MEXA 09:05 FT
[16] Juarez
1 - 1
Queretaro [18]
-1/4 1 - 1
NHATB 18:00 Hoãn
[9] Oita Trinita
-
Machida Zelvia [8]
-
LITA 22:00 Hoãn
[5] Suduva
-
Kauno Zalgiris [6]
-
IREA 01:45 Hoãn
[7] Shelbourne
-
Shamrock Rovers [1]
-
USW 06:30 Hoãn
[12] NC Courage (W)
-
Angel City Nữ [7]
-
 
« 15 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo