x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 12:00 FT
[10] North Shore Mariners
2 - 1
Rockdale City [6]
+3/4 1 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[14] Eastern Lions
0 - 2
Melb. Knights [10]
+1 0 - 1
- 12:00 FT
[11] Altona City
0 - 1
Avondale Heights [4]
+1/2 0 - 1
AUSNSW 12:30 FT
[12] Sutherland Sharks
0 - 1
Blacktown City [3]
+1 1/4 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[13] Honda Lock
0 - 1
Veertien Mie [5]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 13:15 FT
  Brisbane Roar U21 2
0 - 5
Brisbane City  
+1/4 0 - 1
NHATJFL 13:30 FT
[6] Tokyo Musashino
1 - 3
Kochi United SC [9]
-1/2 1 - 2
AUSBPL 14:00 FT
[1] Surfers Paradise
1 - 1
Albany Creek [3]
1 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[4] Bayswater City
1 - 1
Inglewood Utd [7]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[5] Sorrento
1 - 1
Balcatta [12]
-1 1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[6] Perth SC
0 - 2
Perth Glory U21 [8]
-3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[3] Perth RedStar
5 - 1
Armadale SC [9]
-1 1/4 3 - 0
- 14:00 FT
[10] Cockburn City
3 - 0
Stirling Macedonia [2]
+1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[11] Gwelup Croatia
1 - 4
Floreat Athena [1]
+3/4 1 - 1
NHATJFL 14:00 FT
[3] Nara Club
2 - 0
MIO Biwako [15]
-3/4 1 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[3] Port Melbourne
1 - 1
Dandenong City [13]
-2 1 - 0
NHAT3 14:30 FT
[1] Iwaki FC
4 - 0
Azul Claro Numazu [11]
-3/4 0 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Frydek Mistek
0 - 2
Hlucin  
0 - 1
HQ3 15:00 FT
[7] Yangju Citizen
2 - 3
Pocheon Citizen [8]
+0 1 - 1
GHCLB 15:30 FT
  Zlin
0 - 0
SK Lisen  
-3/4 0 - 0
- 15:30 FT
  Hull City (T)
2 - 1
Brighton U21  
0 - 0
AUSQSL 15:30 FT
  Moreton Bay Utd
0 - 2
Gold Coast Knights  
+1/2 0 - 0
VNB 15:30 FT
[10] Đăk Lăk
2 - 1
Bình Phước [12]
-1/4 1 - 0
AUSVPL 15:45 FT
[1] South Melbourne
1 - 0
Oakleigh Cannons [2]
+0 0 - 0
MAPL 15:45 FT
[6] Kelantan United
1 - 1
PDRM FA [5]
0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Hradec Kralove (T)
1 - 0
Jihlava  
-1 1/2 1 - 0
- 16:00 FT
  Rodez
0 - 1
Lens  
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
  Admira
1 - 2
Rapid Wien  
0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[11] Coomera Colts
2 - 7
Wynnum Wolves [2]
1 - 5
AUSQSL 16:00 FT
  Logan Light.
0 - 4
Queensland Lion  
+1 3/4 0 - 2
AUSVPL 16:00 FT
[8] Dandenong Th.
2 - 2
Bentleigh Greens [6]
+1/4 2 - 0
NHATA 16:00 FT
[5] Kashima Antlers 1
1 - 1
Vissel Kobe [16]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse
1 - 2
Urawa Red [7]
+1/2 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[20] Grulla Morioka
1 - 5
Vegalta Sendai [3]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[13] Ventforet Kofu
1 - 1
Mito Hollyhock [12]
+0 1 - 0
HQA 16:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
0 - 1
Incheon Utd [4]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
3 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-1 1 - 0
- 16:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 1
Suwon Bluewings [11]
-3/4 0 - 0
VNB 16:00 FT
[11] Phú Thọ
1 - 0
ĐT Long An [6]
1 - 0
AUSBPL 16:30 FT
[6] Souths Utd 1
2 - 1
Holland Park Hawks [5]
2 - 0
NHAT3 16:30 FT
[17] Gainare Tottori
0 - 1
Nagano Parceiro [7]
+1/4 0 - 1
SINA 16:30 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
4 - 1
Balestier Kh. [7]
3 - 1
- 16:30 FT
[6] Geylang Intl
1 - 1
Lion City Sailors [1]
1 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Helsingor
2 - 0
AB Gladsaxe  
-1 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Bronshoj
2 - 4
Hvidovre IF  
+2 1/4 1 - 2
- 17:00 FT
  Crystal Palace
4 - 2
Ipswich  
3 - 0
- 17:00 FT
  Hertha Berlin
1 - 1
Halifax Town  
- 17:00 FT
  Watford
4 - 1
Wycombe  
1 - 0
NHATA 17:00 FT
[2] Kashiwa Reysol
1 - 0
Consa. Sapporo [11]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[9] Sagan Tosu
2 - 2
Yokohama FM [1]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[14] Shonan Bellmare
0 - 0
Avispa Fukuoka [12]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[17] Gamba Osaka
1 - 2
Cerezo Osaka [3]
+1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[9] Oita Trinita
2 - 1
Thespa Kusatsu [21]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[17] Zweigen Kan.
0 - 3
Alb. Niigata (JPN) [2]
+3/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[6] Suwon FC 1
2 - 4
Gangwon [7]
-1/4 1 - 1
HQ3 17:00 FT
[10] Ulsan Citizen
3 - 3
Gangneung City [11]
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[6] Gimhae City
3 - 0
Siheung Citizen [1]
-1/4 3 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Salford City
0 - 1
Hertha Berlin  
- 18:00 FT
  HB Koge
1 - 2
Naestved BK  
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Osnabruck
1 - 2
Groningen  
0 - 0
- 18:00 FT
  Porto
2 - 1
Vitoria Guimaraes  
1 - 1
- 18:00 FT
  Tottenham (T)
1 - 1
Sevilla  
-3/4 0 - 0
DUB 18:00 FT
[6] Jahn Regensburg
2 - 0
Darmstadt [3] 1
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[9] Sandhausen
2 - 1
A.Bielefeld [17] 1
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[15] Greuther Furth
2 - 2
Holstein Kiel [5]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[11] St. Pauli
3 - 2
Nurnberg [12]
+0 3 - 0
FIN3 18:00 FT
  JS Hercules
2 - 0
GBK Kokkola  
-1 1 - 0
HQA 18:00 FT
[3] Pohang Steelers
1 - 1
Jeju Utd [5]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[8] FC Seoul
2 - 1
Daegu [9]
-1/4 0 - 0
VNA 18:00 FT
[7] Thanh Hóa
4 - 0
Sài Gòn FC [13]
-1/4 1 - 0
VNB 18:00 FT
[3] Phố Hiến
2 - 1
Cần Thơ [8]
0 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Celtic
2 - 2
Blackburn Rovers  
-1 2 - 1
- 18:30 FT
  Scunthorpe Utd
3 - 2
Sheffield Utd  
+2 1/4 3 - 0
- 19:00 FT
  Standard Liege
1 - 1
M.gladbach  
+1 0 - 1
- 19:00 FT
  Leipzig
3 - 1
Southampton  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Swansea City
3 - 2
Bristol Rovers  
2 - 1
- 19:00 FT
  TSV Steinbach
1 - 1
Oberhausen  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  Salford City
3 - 0
Halifax Town  
3 - 0
- 19:00 FT
  Verl
1 - 3
Sonderjyske  
1 - 1
- 19:00 FT
  Cambridge Utd
2 - 0
Notts County  
- 19:00 FT
  OH Leuven
3 - 3
Leicester City  
+1 2 - 0
- 19:00 FT
  Hallescher
1 - 1
QPR  
+1 3/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Dynamo Dresden
1 - 0
Teplice  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Feyenoord
0 - 3
Union Saint-Gilloise  
-3/4 0 - 2
- 19:00 FT
  Gillingham
1 - 2
Portsmouth  
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  Northampton
1 - 2
Luton Town  
+3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Oldham
1 - 3
Wigan  
+1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Stoke City
1 - 1
Fleetwood Town  
1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[14] Heimstetten
1 - 2
Turkgucu-Ataspor [16]
1 - 1
- 19:00 FT
[20] Augsburg II
2 - 3
DJK Vilzing [1]
1 - 2
- 19:00 FT
[5] Wacker Burghausen
2 - 2
Ansbach [17]
2 - 2
NGA 19:00 FT
[3] CSKA Moscow
2 - 0
Ural S.r. [16]
-1/2 1 - 0
KAZC 19:00 FT
[B-4] FK Kyzylzhar
1 - 2
Kaisar Kyzylorda [B-2]
1 - 1
GHCLB 19:15 FT
  Den Bosch
4 - 0
Amsterdam FC  
3 - 0
MASL 19:15 FT
[9] Kuala Lumpur FA
0 - 0
Petaling Jaya City [11]
-1 0 - 0
VNA 19:15 FT
[12] TP.HCM
0 - 2
HA Gia Lai [3]
+1/2 0 - 2
GHCLB 19:30 FT
  B.Dortmund II
1 - 1
RKC Waalwijk  
1 - 0
- 20:00 FT
  CZ Jena
2 - 2
Zwickau  
1 - 0
- 20:00 FT
  Salernitana
2 - 2
Hoffenheim  
2 - 2
- 20:00 FT
  Paksi (T)
3 - 2
Sigma Olomouc  
-3/4 0 - 2
- 20:00 FT
  Grodig
0 - 0
Real Betis  
+4 0 - 0
- 20:00 FT
  Burton Albion
1 - 2
Birmingham  
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Freiburg
3 - 0
Rayo Vallecano  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Stuttgart
2 - 1
Brentford  
+0 0 - 1
POLA 20:00 FT
[17] Lech Poznan
0 - 2
Stal Mielec [2]
-1 1/2 0 - 1
POLB 20:00 FT
[18] Chojniczanka
2 - 2
GKS Tychy [11]
+0 2 - 1
BLRA 20:00 FT
[14] Vitebsk
2 - 2
Neman Grodno [8]
+3/4 1 - 2
KAZC 20:00 FT
[C-4] Tobol Kostanay
2 - 1
Aktobe [C-3]
2 - 1
TDA 20:00 FT
[11] Norrkoping
0 - 2
Malmo [6]
+1/2 0 - 1
TDB 20:00 FT
[5] Skovde
1 - 1
Brage [2]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Dalkurd FF
0 - 2
Orebro [9]
+1/4 0 - 2
MASL 20:00 FT
[8] Selangor FA
2 - 0
Penang FA [12]
-1 1/4 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[7] Perak FA
0 - 0
Terengganu II [3]
0 - 0
BRAU20 20:00 FT
  Santos/SP U20
3 - 0
Fluminense/RJ U20  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Ceara/CE U20
2 - 2
Bahia/BA U20  
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Fortaleza/CE U20
0 - 1
Sao Paulo/SP U20  
0 - 1
GHCLB 20:15 FT
  Union Berlin (T)
3 - 3
Udinese  
1 - 2
- 20:15 FT
  Slovan Liberec (T)
0 - 0
Ujpest  
0 - 0
- 20:30 FT
  Wimbledon
0 - 3
Ipswich  
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
  Wer.Bremen
3 - 3
Twente  
- 21:00 FT
  Westerlo
0 - 1
AZ Alkmaar  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Zulte-Waregem
0 - 1
Valenciennes  
0 - 1
- 21:00 FT
  Southport
1 - 4
Tranmere Rovers  
0 - 2
- 21:00 FT
  Yeovil Town
1 - 1
Exeter City  
1 - 1
- 21:00 FT
  Hartlepool
1 - 1
Lincoln  
1 - 1
- 21:00 FT
  Accrington
0 - 1
Preston North End  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Blackpool
1 - 2
Rangers  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Carlisle
3 - 1
Bolton  
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Annecy FC
1 - 1
Dijon  
0 - 1
- 21:00 FT
  Clermont (T)
1 - 3
Lens  
0 - 2
- 21:00 FT
  KV Mechelen
3 - 4
Wolfsburg  
+1 1 - 4
- 21:00 FT
  York City
1 - 4
Bradford City  
0 - 2
- 21:00 FT
  Partick Thistle
0 - 1
Motherwell  
0 - 0
- 21:00 FT
  Eastleigh
1 - 0
Swindon  
1 - 0
- 21:00 FT
  Genk
0 - 2
AEK Athens  
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Kortrijk
2 - 1
Utrecht  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Crewe Alexandra
1 - 1
West Brom  
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Sutton Utd
0 - 0
Charlton Athletic  
0 - 0
- 21:00 FT
  Cheltenham
1 - 2
Cardiff City  
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Chester
1 - 1
Morecambe  
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Dundee Utd
0 - 2
Sunderland  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Mansfield
1 - 1
Rotherham Utd  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Oxford Utd
0 - 2
Coventry  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Plymouth Argyle
0 - 1
Bristol City  
0 - 0
- 21:00 FT
  Helmond Sport
1 - 1
Go Ahead Eagles  
+1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Reading
1 - 1
West Ham Utd  
+1 0 - 0
SCOLC 21:00 FT
[H-5] Forfar Athletic
0 - 3
Hamilton [H-3]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[G-3] Cove Rangers
1 - 2
Livingston [G-2]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[H-4] Stranraer
0 - 3
Dundee [H-1]
+1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[G-5] Kelty Hearts
0 - 2
Albion Rovers [G-4]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[C-1] Ross County
1 - 0
Dunfermline [C-2]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A-3] Raith Rovers
1 - 1
Stirling Albion [A-2]
-1 1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[E-5] Cowdenbeath
0 - 2
St. Mirren [E-3]
+3 0 - 2
- 21:00 FT
[F-3] Queen of South
2 - 2
St. Johnstone [F-2]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[B-3] Stenhousemuir
3 - 0
Fraserburgh FC [B-5]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[E-4] Edinburgh City
1 - 3
Arbroath [E-1]
+1 1 - 1
- 21:00 FT
[B-4] Montrose
0 - 3
Kilmarnock [B-1]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[A-5] Peterhead 1
0 - 2
Dumbarton [A-4]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[F-1] Annan Athletic
4 - 0
Elgin City [F-5]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[C-5] Buckie Thistle
1 - 4
Alloa Athletic [C-3]
+1 1/2 1 - 2
ESTA 21:00 FT
[3] Nomme Kalju
1 - 1
Trans Narva [7]
0 - 1
ICEB 21:00 FT
[8] Vestri 1
1 - 4
Afturelding [5]
-1/2 1 - 0
LATA 21:00 FT
[1] Valmiera / BSS
5 - 1
BFC Daugava [6]
-2 1/4 1 - 0
NORA 21:00 FT
[15] FK Jerv
1 - 2
Sandefjord [9]
+0 0 - 0
FINA 21:00 FT
[3] Helsinki
3 - 1
VPS Vaasa [8]
-1 1/4 1 - 1
FINB 21:00 FT
[9] PK-35
0 - 4
Jaro [3]
+0 0 - 3
- 21:00 FT
[5] EIF Ekenas
0 - 3
JaPS [6]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[7] KPV Kokkola
2 - 1
PIF Parainen [12]
-3/4 2 - 0
FIN3 21:00 FT
  Hameenlinna
4 - 0
Klubi 04 Helsinki  
+3/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Grankulla IFK
2 - 0
Ilves II  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  KaaPo Kaarina
1 - 7
Honka 2  
+1 1/4 0 - 3
BRB 21:00 FT
[10] Ituano/SP
0 - 0
Londrina/PR [6]
-1/2 0 - 0
URUA 21:00 FT
[11] CA Rentistas 1
0 - 1
CA Fenix [7]
+1/4 0 - 0
SCOLC 21:10 FT
[D-5] Clyde
2 - 0
Greenock Morton [D-3]
+3/4 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Spezia
1 - 2
Bochum  
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
  SO Cholet
1 - 3
Ajaccio  
1 - 2
NGA 21:30 FT
[11] FK Orenburg
2 - 4
Krylya Sovetov [10]
+0 1 - 0
GHCLB 21:35 FT
  Doncaster Rovers
1 - 0
Huddersfield  
+1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Kayserispor
2 - 2
Ankaragucu  
1 - 1
- 22:00 FT
  Pardubice (T)
0 - 0
Dukla Praha  
0 - 0
- 22:00 FT
  Sassuolo
3 - 1
Jablonec  
1 - 1
- 22:00 FT
  Caen
0 - 2
Nantes  
0 - 1
- 22:00 FT
  Derby County
1 - 0
Hertha Berlin  
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Metz
4 - 0
Troyes  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  Sampdoria
1 - 1
Parma  
-3/4 0 - 1
DUC4BA 22:00 FT
[18] VfB Eichstatt
0 - 4
Bayern Munich II [4]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] TSV Aubstadt
1 - 3
Nurnberg II [6]
-1/2 1 - 1
NGB 22:00 FT
[12] Neftekhimik Nizh 1
0 - 1
Kamaz [1]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[18] Volga Ulyanovsk
1 - 1
Yenisey [3]
+1/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[9] Torpedo Zhodino
0 - 1
Isloch [3]
+0 0 - 1
BIHA 22:00 FT
[12] Igman Konjic
0 - 1
Siroki Brijeg [1]
0 - 0
KAZC 22:00 FT
[C-1] FK Taraz
4 - 2
FK Maktaaral [C-2]
2 - 2
LITA 22:00 FT
[1] Hegelmann Litauen 1
6 - 0
FK Jonava [10]
3 - 0
FIN3 22:00 FT
  VIFK Vaasa
4 - 0
FC Komeetat  
-1 3/4 3 - 0
- 22:00 FT
  Ilves-Kissat
1 - 1
SalPa Salo  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  RoPS Rovaniemi
6 - 3
Kajaanin Haka  
-1 4 - 2
TDB 22:00 FT
[16] Ostersunds
1 - 1
Osters [4]
+3/4 1 - 0
JORA 22:00 FT
[6] Al Salt
3 - 0
Moghayer Al Sarhan [8]
-1/4 0 - 0
CHIB 22:00 FT
[1] CD Magallanes
0 - 0
Deportes Santa Cruz [12]
0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Tondela
1 - 1
Santa Clara  
- 22:30 FT
  SC Bastia
1 - 0
Nimes  
0 - 0
- 22:30 FT
  Freiburg
1 - 0
Rennes  
0 - 0
- 22:30 FT
  Le Havre
1 - 4
Amiens  
0 - 3
POLA 22:30 FT
[13] Jagiellonia
2 - 0
Piast Gliwice [15]
+0 1 - 0
POLB 22:30 FT
[1] Wisla Krakow
0 - 0
Sandecja [13]
-3/4 0 - 0
BULA 22:30 FT
[8] Lok. Sofia
1 - 1
Cska Sofia [5]
+1/2 1 - 0
FINA 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn
1 - 1
HIFK [12]
-3/4 1 - 1
FIN3 22:30 FT
  VJS
2 - 1
Espoo  
-1/2 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[11] Arges Pitesti
2 - 0
UTA Arad [8]
+1/4 1 - 0
SLOA 22:30 FT
[6] Domzale
0 - 0
CM Celje [4]
+0 0 - 0
TDA 22:30 FT
[2] Djurgardens
5 - 0
Varnamo [13]
-1 1/4 2 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Trabzonspor (T)
2 - 2
Slovacko  
-1/2 1 - 2
- 22:59 FT
  Orleans
2 - 1
Bordeaux  
2 - 0
- 22:59 FT
  Auxerre
0 - 2
Stade Reims  
0 - 2
- 22:59 FT
  Le Mans
4 - 1
Chateauroux  
- 22:59 FT
  Marseille
0 - 3
Norwich  
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Sedan 1
2 - 1
Dunkerque  
2 - 1
LATA 22:59 FT
[10] METTA/LU Riga
1 - 3
Rigas Futbola Skola [2]
+2 1/4 1 - 1
NORA 22:59 FT
[13] HamKam
0 - 2
Bodo Glimt [2]
+1/2 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[6] Spartak Trnava
2 - 0
Zlate Moravce [12]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Trencin
0 - 0
MSK Zilina [2]
-1/4 0 - 0
TSA 22:59 FT
[3] Young Boys
4 - 0
Zurich [10]
-1 0 - 0
TSB 22:59 FT
[7] Bellinzona
1 - 0
Lausanne Sports [2]
0 - 0
ARGA 22:59 FT
[22] Barracas Central
1 - 3
Argentinos Jun. [10]
+1/2 1 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Barnsley
0 - 0
Nottingham Forest  
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Espanyol
2 - 0
Montpellier  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Hull City (T)
3 - 1
Malaga  
-1/4 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[5] Kuressaare
1 - 0
TJK Legion [9]
-3/4 0 - 0
EGYA 23:30 FT
[14] Ghazl Al Mahalla
0 - 2
Zamalek SC [1]
+3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Future FC
1 - 2
Ismaily SC [9]
-1/2 0 - 0
BRAU20 23:45 FT
  Atl. Mineiro/MG U20
0 - 0
Flamengo/RJ U20  
0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Burgos CF (T)
1 - 1
Alaves  
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
- 00:00 FT
  SBV Excelsior
3 - 2
Dordrecht 90  
-1 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
  Charleroi
1 - 2
Strasbourg  
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Lierse
3 - 1
Eindhoven  
+1/4 3 - 1
- 00:00 FT
  Lugo
0 - 2
SD Ponferradina  
+0 0 - 1
- 00:00 FT
  Concarneau
1 - 0
Guingamp  
0 - 0
- 00:00 FT
  Sigma Olomouc (T)
0 - 2
Galatasaray  
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  FC Koln
1 - 2
AC Milan  
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
  PSV Eindhoven
1 - 2
Villarreal  
+0 1 - 0
- 00:00 FT
  Real Sociedad
0 - 1
Toulouse  
-1/4 0 - 0
NGA 00:00 FT
[9] Akhmat Groznyi
1 - 1
Spartak Moscow [2] 1
+0 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[16] Dnepr Mogilev
1 - 3
Slavia Mozyr [10]
+3/4 0 - 2
CROA 00:00 FT
[8] NK Osijek
2 - 1
HNK Gorica [5] 1
-1 0 - 0
ARGB 00:10 FT
[27] Atletico Atlanta
1 - 0
Tristan Suarez [35]
-1/4 0 - 0
CHIA 00:15 FT
[4] Palestino
5 - 1
Coquimbo Unido [16]
-1/2 1 - 1
GHCLB 00:30 FT
  CD Calahorra
0 - 2
Eibar  
0 - 2
ISRSC 00:30 FT
  Maccabi Haifa
1 - 1
Hap. Beer Sheva  
-3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
JORA 00:30 FT
[2] Wehdat Amman
4 - 2
Jazeera Amman [12]
-1 1/2 3 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Benfica B
0 - 1
CD Mafra  
- 01:00 FT
  Anderlecht
3 - 0
Lyon  
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Roma
2 - 0
Portimonense  
-1 1/2 1 - 0
POLA 01:00 FT
[7] Korona Kielce
1 - 1
Legia Wars. [4] 1
+3/4 0 - 0
POLB 01:00 FT
[2] LKS Lodz
0 - 2
Katowice [9]
-1/2 0 - 2
BULA 01:00 FT
[9] Levski Sofia
5 - 0
Spartak Varna [16]
-2 1 - 0
ICEA 01:00 FT
[10] Hafnarfjordur
0 - 3
Vikingur Rey. [2]
+1/4 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[12] Novi Sad
0 - 4
FK Vojvodina [3]
0 - 1
- 01:00 FT
[5] Backa Topola
0 - 0
Javor Ivanjica [4]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Crvena Zvezda
5 - 0
FK Kolubara [9]
5 - 0
ARGB 01:00 FT
[29] Temperley
1 - 1
Deportivo Madryn [16]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[34] Flandria
0 - 1
Estudiantes Rio Cuarto [9]
+0 0 - 1
BRAU20 01:00 FT
  Chapecoense U20
1 - 2
Atletico/PR U20  
0 - 1
- 01:00 FT
  RB Bragantino/SP U20
1 - 0
Corinthians/SP U20  
1 - 0
PERA 01:00 FT
[7] Cesar Vallejo
3 - 2
AD Tarma [15]
-1 1/4 1 - 1
SLOA 01:15 FT
[10] Maribor
0 - 3
NK Radomlje [3]
-3/4 0 - 2
GHCLB 01:30 FT
  Estoril
1 - 4
Brighton  
1 - 2
- 01:30 FT
  Inter Milan
2 - 2
Monaco  
-3/4 1 - 2
DUB 01:30 FT
[14] Magdeburg
1 - 2
Fort.Dusseldorf [8]
-1/4 0 - 1
IREB 01:30 FT
[4] Longford Town
1 - 3
Athlone [9]
-1 3/4 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
Rapid Bucuresti [2]
1 - 0
SVKA 01:30 FT
[5] Zelez. Podbrezova
2 - 1
Slo. Bratislava [1]
+1 1/2 1 - 0
TSA 01:30 FT
[9] Winterthur
1 - 1
Basel [8]
+1/4 1 - 0
ARGA 01:30 FT
[2] Gimnasia LP
0 - 0
Colon [19]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[25] Independiente
0 - 0
Rosario Central [17]
-1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[4] Gim.Mendoza
3 - 0
CA Mitre Salta [21]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[12] San Martin SJ
3 - 0
Agropecuario AAC [24]
-1/2 1 - 0
EUW 02:00 FT
  Đan Mạch Nữ (T)
0 - 1
T.B.Nha Nữ  
+1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
  Phần Lan Nữ (T)
0 - 3
Đức Nữ  
+3 0 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Leganes
2 - 0
Getafe  
+1/4 1 - 0
BIHA 02:00 FT
[3] Zeljeznicar
1 - 1
Leotar Trebinje [10]
1 - 1
CROA 02:00 FT
[4] Sibenik
0 - 1
HNK Rijeka [7]
+3/4 0 - 0
BRB 02:00 FT
[8] CRB/AL
1 - 1
Brusque FC/SC [13]
-1/4 0 - 0
URUA 02:00 FT
[4] Boston River
1 - 0
Sportivo Cerrito [15]
-3/4 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[2] Pyramids FC
2 - 0
Ahly Cairo [3]
+1/4 1 - 0
GHCLB 02:15 FT
  Fulham
2 - 0
Nice  
+0 1 - 0
BRA 02:30 FT
[4] Athletico/PR
0 - 0
Internacional/RS [6]
-1/4 0 - 0
BRB 02:30 FT
[7] Sampaio Correa/MA
3 - 1
Vasco DG/RJ [4]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[2] Gremio/RS
3 - 0
Tombense FC/MG [11]
-1 1/2 3 - 0
CHIA 02:45 FT
[7] Audax Italiano
1 - 2
Colo Colo [1]
+1/2 0 - 0
COLB 03:00 FT
[7] Llaneros FC
3 - 2
Atletico Huila [14]
-1/2 0 - 2
ECUA 03:00 FT
[8] Orense SC 1
1 - 1
Macara [15]
-1/2 0 - 1
BLVA 03:30 FT
[B-4] Royal Pari
2 - 2
Nacional Potosi [A-3]
-1 1 - 1
PERA 03:30 FT
[17] Uni.San Martin
0 - 4
Universitario [9]
+3/4 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[15] Newells Old Boys
0 - 0
Racing Club [9]
+1/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[9] Jag de Cordoba
0 - 1
Deportivo Pasto [6]
-1/2 0 - 0
PARA 04:00 FT
[11] Sportivo Ameliano
2 - 0
Libertad [1]
+3/4 2 - 0
VENA 04:00 FT
[8] Caracas
3 - 1
Estu.Merida [9]
-3/4 2 - 1
ARGB 04:10 FT
[6] Estudiantes BsAs
0 - 0
San Martin Tucuman [2]
+1/4 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-7] Inde. Petrolero 1
1 - 4
Bolivar [B-1]
+0 1 - 0
BRB 04:30 FT
[18] Guarani/SP
0 - 2
Bahia/BA [3]
+0 0 - 1
BRA 05:00 FT
[16] Avai/SC
1 - 0
Santos/SP [9]
+0 1 - 0
- 05:00 FT
[5] Flamengo/RJ
2 - 0
Coritiba/PR [17]
-1 2 - 0
COLB 05:00 FT
[13] Barranquilla
3 - 0
Tigres(COL) [5]
-1/4 2 - 0
URUA 05:00 FT
[9] Wanderers 1
3 - 3
CA Penarol [5]
+1/2 1 - 1
MEXA 05:00 FT
[12] Atlas
3 - 2
Cruz Azul [15] 1
-1/4 1 - 1
CHIA 05:15 FT
[6] Cobresal
3 - 1
U. La Calera [12]
-3/4 1 - 1
ECUA 05:30 FT
[9] LDU Quito
1 - 1
Dep.Cuenca [7]
1 - 0
GHCLB 06:00 FT
  Arsenal (T)
2 - 0
Everton  
-1 2 - 0
PERA 06:00 FT
[2] Sport Huancayo
1 - 1
Atletico Grau [14]
-1 1/4 0 - 0
COLA 06:05 FT
[8] Atl. Nacional
1 - 2
Millonarios [1]
+0 0 - 1
PARA 06:15 FT
[3] Olimpia Asuncion
2 - 0
Guarani CA [4]
-1/4 1 - 0
VENA 06:15 FT
[4] Puerto Cabello
3 - 0
UCV FC [16]
-1/4 2 - 0
ARGA 06:30 FT
[11] Boca Juniors
1 - 0
Talleres Cordoba [24]
-3/4 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[A-1] CA Palmaflor
1 - 2
Aurora [A-7]
-1/4 0 - 2
USA 06:30 FT
[Dong-3] CF Montreal 1
1 - 0
Toronto [Dong-12]
-1 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
2 - 1
New England [Dong-6]
-1/4 0 - 0
USB 06:30 FT
[A-11] Loudoun United
1 - 4
Tampa Bay Rowdies [A-2]
+1 1/4 0 - 0
BRA 07:00 FT
[14] Ceara/CE
3 - 1
Corinthians/SP [2]
-1/2 2 - 1
USA 07:00 FT
[Tay-4] Minnesota Utd
2 - 0
D.C. Utd [Dong-14]
-1 1 - 0
- 07:00 FT
[Dong-10] Chicago Fire
1 - 0
Seattle Sounders [Tay-9]
-1/2 1 - 0
USB 07:00 FT
[B-12] Orange County SC
0 - 0
Miami FC [A-6]
-1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[A-12] Ch. Battery 1
3 - 1
Hartford Athletic [A-10]
+0 2 - 1
MEXA 07:05 FT
[8] Santos Laguna
1 - 1
Chivas Guad. [17] 1
-1/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[A-3] Memphis 901 2
1 - 2
Louisville City [A-1]
+0 0 - 0
USW 07:30 FT
[2] Houston Dash Nữ
4 - 1
Chicago RS Nữ [5]
2 - 0
CHIA 07:45 FT
[8] Everton CD
2 - 1
U. Espanola [5]
-1/4 2 - 0
ECUA 08:00 FT
[16] Tecnico Uni.
0 - 2
Barcelona SC [5]
+1/4 0 - 1
USA 08:00 FT
[Tay-10] Colorado Rapids
2 - 0
LA Galaxy [Tay-6]
-1/2 1 - 0
- 08:00 FT
[Tay-3] Dallas
1 - 1
Austin FC [Tay-2]
-1/4 1 - 0
USB 08:00 FT
[B-1] SA Scorpions
5 - 0
Atlanta United II [A-13]
-1 3/4 3 - 0
- 08:00 FT
[B-6] New Mexico United
1 - 1
Pittsburgh R. [A-5]
+0 1 - 0
CRCSC 08:00 FT
  Cartagines 1
0 - 2
Herediano  
+1/4 0 - 2
COLA 08:10 FT
[13] La Equidad
0 - 0
Junior Barranquilla [5]
+0 0 - 0
USA 08:22 FT
[Dong-9] Inter Miami
3 - 2
Charlotte FC [Dong-13]
-1/4 0 - 2
AUSNSW 08:25 FT
[7] Sydney FC U21 1
0 - 1
Sydney Utd [8]
-1/2 0 - 0
GHCLB 09:00 FT
  Club America (T)
1 - 2
Chelsea  
+1 1/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[B-10] Oakland Roots
4 - 0
El Paso Locomotive [B-5]
-1/4 4 - 0
- 09:00 FT
[B-8] Monterey Bay FC
0 - 0
Detroit City FC [A-7]
+0 0 - 0
USW 09:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ
5 - 0
NJ/NY Gotham Nữ [11]
-3/4 3 - 0
USB 10:00 FT
[B-4] Sacramento
0 - 1
Birmingham Legion [A-4]
+0 0 - 1
GHCLB 15:00 Hoãn
  Maritimo
-
Nacional Madeira  
-
- 16:00 Hoãn
  Kolding IF
-
Young Boys  
-
- 16:00 Hoãn
  Vizela
-
Famalicao  
-
- 16:00 Hoãn
  Penafiel
-
Santa Clara  
-
NHATB 16:00 Hoãn
[11] Tokyo Verdy
-
Tokushima Vortis [14]
-
GHCLB 16:30 Hoãn
  Braga II
-
Chaves  
-
- 16:30 Hoãn
  Estoril
-
CD Mafra  
-
- 16:30 Hoãn
  Rio Ave
-
Pacos Ferreira  
-
- 17:00 Hoãn
  Skive IK
-
VSK Aarhus  
-
NHATA 17:00 Hoãn
[10] Nagoya Grampus
-
Kawasaki Fro. [4]
-
GHCLB 18:00 Hoãn
  Hillerod
-
Roskilde  
-
- 18:00 Hoãn
  Porto
-
Portimonense  
-
- 19:00 Hoãn
  Dordrecht 90
-
TOP Oss  
-
- 19:00 Hoãn
  Galatasaray (T)
-
Paksi  
-
- 00:00 Hoãn
  Sigma Olomouc
-
Galatasaray  
-
COLA 05:00 Hoãn
[11] Atl. Bucaramanga
-
America Cali [14]
-
 
« 16 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo