x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 11:35 FT
  Aston Villa
1 - 0
Leeds Utd  
-1/4 0 - 0
AUSBPL 12:00 FT
[8] North Star
4 - 1
Magic United [9]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Samford Rang.
2 - 3
Taringa Rovers [7]
-3/4 1 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[7] Heidelberg Utd
3 - 2
Hume City [12]
-1/2 1 - 0
NHATJFL 12:30 FT
[11] TIAMO Hirakata
1 - 2
Honda FC [2]
+1 0 - 2
AUSNSW 13:00 FT
[5] APIA Tigers
0 - 1
Sydney Olympic [1]
+0 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[13] Tegevajaro Miyazaki
1 - 3
Fujieda MYFC [2]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[16] Criacao Shinjuku
1 - 2
FC Osaka [1]
+1/2 1 - 1
AFFW 15:00 FT
[B-2] Myanmar Nữ
4 - 3
Việt Nam Nữ [B-1]
+1 1/4 1 - 2
AUSQSL 15:00 FT
  SC Wanderers
1 - 0
Olympic FC QLD  
+1 0 - 0
NHATA 16:00 FT
[8] FC Tokyo
2 - 0
Jubilo Iwata [18]
-1/2 2 - 0
NHATB 16:00 FT
[1] Yokohama FC
4 - 0
JEF United Chiba [10]
-1/4 2 - 0
- 16:00 FT
[4] Okayama
0 - 0
Tochigi SC [16]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[8] Machida Zelvia
1 - 2
V-Varen Nagasaki [6]
-1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[15] Blaublitz Akita 1
0 - 2
Montedio Yama. [7]
+1/4 0 - 2
NHAT3 16:00 FT
[12] Giravanz Kita.
2 - 1
FC Gifu [9]
+1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[15] Kamatamare San.
0 - 2
Ehime FC [7]
+0 0 - 1
- 16:00 FT
[4] Matsumoto Yama.
1 - 0
Fukushima Utd [10]
-1/2 1 - 0
HQB 16:00 FT
[10] Jeonnam Dragons
0 - 1
GimPo Citizen [8]
-1/2 0 - 0
VNB 16:00 FT
[9] Phù Đổng
1 - 2
CA Nhân Dân [1]
+3/4 0 - 1
NHATA 16:30 FT
[13] Kyoto Sanga
1 - 1
Sanf Hiroshima [6]
+3/4 0 - 0
NHATB 16:30 FT
[22] Ryukyu
1 - 1
Omiya Ardija [19]
+0 0 - 0
SINA 16:30 FT
[3] Tanjong Pagar
2 - 2
Hougang Utd [5]
2 - 1
- 16:30 FT
[4] Tampines Rovers
5 - 2
Young Lions [8]
3 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Vejle
0 - 0
Aarhus Fremad  
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Hobro I.K.
3 - 0
Thisted  
-1 2 - 0
NHAT3 17:00 FT
[3] Kagoshima
0 - 1
Sagamihara [14]
-3/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[2] Paju Citizen
1 - 0
Mokpo City [14]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Hwaseong FC
2 - 0
Cheonan City [15]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[16] Dangjin Citizen
3 - 3
Cheongju FC [12]
+0 2 - 1
VNB 17:00 FT
[2] Khánh Hòa
1 - 1
Quảng Nam [4]
+0 1 - 0
POLA 17:30 FT
[11] Radomiak Radom
1 - 1
Miedz Legnica [18] 1
-1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[7] Podbeskidzie
0 - 1
Arka Gdynia [10]
-1/4 0 - 0
NGB 18:00 FT
[16] Veles Moscow
2 - 1
Baltika [6] 1
+1/2 1 - 0
TDB 18:00 FT
[14] Vasteras
3 - 0
Landskrona [10]
-1/2 1 - 0
VNB 18:00 FT
[5] Bà Rịa Vũng Tàu
0 - 1
Thừa Thiên Huế [7]
-3/4 0 - 1
AFFW 18:30 FT
[A-2] Philippines Nữ
3 - 0
Thái Lan Nữ [A-1]
-1/2 2 - 0
DUB 18:30 FT
[18] Ein.Braunschweig
0 - 2
Hamburger [4]
+3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[1] Paderborn 07
5 - 0
Karlsruher [13]
-3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[10] Hansa Rostock
0 - 1
Heidenheim [2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Groningen
2 - 1
Emmen  
-1/4 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[13] Greuther Furth II
1 - 0
FC Pipinsried [7]
-3/4 1 - 0
NGA 19:00 FT
[15] Torpedo Moscow
1 - 3
FK Sochi [5]
+1/2 0 - 2
DENA 19:00 FT
[8] Viborg 1
2 - 1
Aalborg BK [11]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Lyngby
2 - 2
Silkeborg IF [2]
+1/4 1 - 0
TSB 19:15 FT
[1] Wil 1900
2 - 0
Neuchatel Xamax [10]
-1/2 2 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Oostende
2 - 0
Vitesse Arnhem  
-1/2 0 - 0
POLA 20:00 FT
[1] Wisla Plock
3 - 0
Lechia GD [14]
+0 1 - 0
POLB 20:00 FT
[8] Puszcza Nie. 1
1 - 0
Gornik Leczna [16]
+0 1 - 0
KAZC 20:00 FT
[B-1] Akzhayik Oral
3 - 1
Caspiy Aktau [B-3]
0 - 1
NORB 20:00 FT
[4] Stabaek
2 - 2
KFUM Oslo [5]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Kongsvinger
5 - 0
Stjordals Blink [15]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[2] Ranheim IL
3 - 3
Sogndal [8]
-1/4 0 - 1
FINA 20:00 FT
[7] Seinajoen JK
3 - 3
Ilves Tampere [9]
+0 1 - 1
FIN3 20:00 FT
  Tampere Utd
1 - 2
Jazz  
-1/4 1 - 1
TDA 20:00 FT
[3] Hammarby
3 - 0
Elfsborg [10]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[4] AIK Solna
1 - 0
Kalmar [7]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Goteborg
1 - 1
Mjallby AIF [8]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Sirius
2 - 0
Degerfors IF [15]
-3/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[1] Halmstads
4 - 1
Utsiktens BK [8]
-3/4 1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Offenbach
0 - 2
FC Koln  
+3/4 0 - 1
WAFFW 21:00 FT
[2] Iran Nữ
4 - 0
Turkmenistan Nữ [3]
2 - 0
SCOLC 21:00 FT
[D-4] Bonnyrigg Rose
1 - 4
Hibernian [D-2]
+2 1/4 1 - 3
BLRA 21:00 FT
[11] FK Slutsk
2 - 0
Dinamo Brest [15]
-1/2 1 - 0
KAZC 21:00 FT
[A-2] Ordabasy
2 - 0
FK Aksu [A-4]
2 - 0
DENA 21:00 FT
[7] Kobenhavn
0 - 1
AC Horsens [4]
-1 1/4 0 - 0
BRA 21:00 FT
[20] Juventude/RS
0 - 0
Goias/GO [12]
-1/2 0 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Palmeiras/SP U20
2 - 0
Botafogo/RJ U20  
-1 1 - 0
- 21:00 FT
  Internacional/RS U20
1 - 0
Vasco DG/RJ U20  
-1/4 0 - 0
ESTA 21:15 FT
[1] Flora Tallinn
2 - 0
Tallinna Kalev [8]
-3 1 - 0
NGA 21:30 FT
[13] Lok. Moscow
1 - 1
Nizhny Nov [14] 1
-1/2 0 - 0
TSA 21:30 FT
[4] Servette
1 - 0
St. Gallen [1]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[7] Lugano 1
2 - 3
Sion [5]
-1/2 0 - 1
LITA 21:55 FT
[9] Dziugas FC
0 - 1
Banga [8]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  B.Leverkusen (T)
0 - 0
Panathinaikos  
-1 1/2 0 - 0
NGB 22:00 FT
[11] Rubin Kazan
2 - 0
Rodina Moscow [14]
1 - 0
- 22:00 FT
[5] Arsenal-Tula
3 - 2
SKA-Khabarovsk [15]
-1/2 2 - 2
- 22:00 FT
[9] Volgar Astrakhan
1 - 0
Akron Togliatti [17]
+0 1 - 0
KAZC 22:00 FT
[D-3] Turan (KAZ)
3 - 0
Zhetysu Taldykorgan [D-4]
2 - 0
LATA 22:00 FT
[3] Riga FC
1 - 0
Supernova Riga [9]
-3 0 - 0
POLA 22:30 FT
[3] Pogon Szczecin
2 - 1
Widzew Lodz [12]
-1 1/4 1 - 1
BULA 22:30 FT
[2] Cherno More
1 - 0
Slavia Sofia [6]
-1/2 0 - 0
FINB 22:30 FT
[4] Gnistan
2 - 1
KTP Kotka [2]
+0 2 - 1
FIN3 22:30 FT
  Narpes Kraft
0 - 2
Jyvaskyla JK  
+1 1/4 0 - 2
- 22:30 FT
  JBK
6 - 3
Vaajakoski  
-1/4 3 - 1
RMNA 22:30 FT
[4] Farul Constanta
2 - 1
FC U Craiova 1948 [6]
-1/2 2 - 0
SRBA 22:30 FT
[11] FK Radnicki 1923
1 - 0
Mladost Lucani [13]
-1/4 0 - 0
EUW 22:59 FT
  Thụy Điển Nữ (T)
5 - 0
B.D.Nha Nữ  
-1 1/2 3 - 0
- 22:59 FT
  Thụy Sỹ Nữ (T)
1 - 4
Hà Lan Nữ  
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Angers
0 - 0
Stade Lavallois  
-1 0 - 0
- 22:59 FT
  Lazio
3 - 1
Triestina  
1 - 0
- 22:59 FT
  Napoli
4 - 1
Perugia  
-1 3/4 2 - 0
NGB 22:59 FT
[13] Shinnik Yaroslavl
0 - 2
Krasnodar B [8]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[4] Kuban
2 - 0
Ufa [10]
+1/2 0 - 0
POLB 22:59 FT
[12] Stal Rzeszow
3 - 3
Chrobry Glogow [14]
-1/4 2 - 2
BISC 22:59 FT
  Club Brugge
1 - 0
Gent  
-1/4 1 - 0
ICEA 22:59 FT
[9] Vestmannaeyjar
3 - 2
Valur Rey. [4]
+0 1 - 0
NORA 22:59 FT
[11] Odd Grenland
1 - 2
Lillestrom [3]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Molde
1 - 0
Haugesund [8]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Sarpsborg
0 - 1
Valerenga [6]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[5] Viking
2 - 1
Kristiansund [16]
-1 1/4 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[4] Dunajska Stred
2 - 1
Liptovsky Mikulas [10]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Skalica 1
0 - 2
Ruzomberok [3]
+1/2 0 - 2
DENA 22:59 FT
[9] Brondby
1 - 0
Aarhus AGF [5]
-1/2 0 - 0
JORA 22:59 FT
[5] Sahab
1 - 0
Ramtha [9]
+0 0 - 0
ARGA 22:59 FT
[7] Godoy Cruz
2 - 1
Lanus [28]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[8] Union Santa Fe 1
0 - 0
CA Huracan [3]
+0 0 - 0
PERA 22:59 FT
[16] Academia Cantolao
1 - 0
Binacional [6]
+0 0 - 0
CHIA 23:30 FT
[14] La Serena 1
0 - 1
Antofagasta [15]
-1/4 0 - 0
EGYA 23:30 FT
[15] El Gouna
2 - 1
Tala'ea Al Jaish [5]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[6] Semouha Club
0 - 1
NBE SC [7]
+0 0 - 1
WAFFW 00:00 FT
[4] Kyrgyzstan Nữ
0 - 7
Uzbekistan Nữ [1]
0 - 4
CAFW 00:00 FT
[A-2] Senegal Nữ
0 - 0
Tunisia Nữ [B-3]
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
CAFCOS 00:00 FT
[C-1] Namibia
0 - 0
Zambia [C-2]
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
NGA 00:00 FT
[4] Din. Moscow
1 - 1
Rostov [7]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Krasnodar
2 - 2
Fakel [12]
-3/4 2 - 1
CROA 00:00 FT
[9] NK Varazdin
0 - 1
Slaven Belupo [6]
+0 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[11] Leiknir Rey. 1
0 - 5
KA Akureyri [3]
+1/4 0 - 2
IREA 00:00 FT
[10] Finn Harps
1 - 2
Derry City [3]
+1 1 - 0
- 00:00 FT
[5] Sligo Rovers
0 - 2
UC Dublin [9]
-1 0 - 1
MEXA 00:00 FT
[13] Pumas UNAM
1 - 0
Necaxa [5]
-1/4 1 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Almeria
1 - 0
Velez CF  
1 - 0
BULA 01:00 FT
[14] Pirin Blagoevgrad
1 - 1
CSKA 1948 Sofia [1]
+3/4 1 - 0
NORA 01:00 FT
[10] Aalesund
0 - 0
Rosenborg [4]
+0 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[14] FK Napredak
0 - 0
FK Vozdovac [8]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[28] San Telmo
0 - 0
Sacachispas [36]
-1/4 0 - 0
PERA 01:00 FT
[18] Carlos Stein
2 - 2
Ayacucho FC [19]
-1/4 1 - 1
ARGB 01:05 FT
[19] Guillermo
0 - 0
Chacarita Jrs [17]
-1/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[2] O.Ljubljana
2 - 0
Mura [5]
+0 0 - 0
PERA 01:15 FT
[4] Alianza Lima 1
3 - 1
Sport Boys [13]
-1 2 - 0
RMNA 01:30 FT
[13] Steaua Bucuresti
1 - 1
Universitaea Cluj [15]
0 - 1
JORA 01:30 FT
[4] Al Aqaba SC
0 - 2
Sheikh Hussein [3]
+1/4 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[18] Banfield
1 - 1
San Lorenzo [13]
-1/4 1 - 1
ARGB 01:30 FT
[18] Gimnasia Jujuy
3 - 2
Alvarado MDP [30]
-1/2 1 - 1
CROA 02:00 FT
[10] Istra 1961
0 - 2
Hajduk Split [2]
+1 1/4 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[7] Chaco For Ever
1 - 2
Instituto [3]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[32] Atletico Rafaela
1 - 0
Brown de Adrogue [14]
-1/4 0 - 0
BRA 02:00 FT
[11] Sao Paulo/SP
2 - 2
Fluminense/RJ [3]
+0 2 - 1
BRB 02:00 FT
[20] Nautico/PE
1 - 2
Chapecoense [15]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[1] Cruzeiro/MG
2 - 1
Novorizontino/SP [14]
-3/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-8] Univ. De Sucre 1
0 - 3
The Strongest [A-2]
+3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[B-3] Always Ready
3 - 0
Univ de Vinto [B-5]
-1 1/2 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[13] Univ. de Chile
0 - 1
Nublense [3]
+1/2 0 - 0
COLA 02:00 FT
[18] Envigado
2 - 2
Alianza Petrolera [7]
-1/4 1 - 2
ECUA 02:00 FT
[12] Mushuc Runa
3 - 1
9 de Octubre [13]
+1/4 1 - 0
URUA 02:00 FT
[14] Cerro Largo
0 - 0
Nacional(URU) [2]
+3/4 0 - 0
USA 02:00 FT
[Dong-11] Atlanta United
1 - 1
Orlando City [Dong-8]
-1/4 0 - 1
EGYA 02:00 FT
[17] Arab Contractors
0 - 1
Ceramica Cleopatra [10]
+0 0 - 1
GHCLB 02:15 FT
  Benfica (T)
5 - 1
Fulham  
-3/4 3 - 0
ICEA 02:15 FT
[12] IA Akranes
0 - 3
Stjarnan [5]
+1/2 0 - 2
- 02:15 FT
[7] Keflavik
2 - 3
Breidablik [1]
+3/4 1 - 1
CAFW 03:00 FT
[C-3] Botswana Nữ
0 - 1
Cameroon Nữ [B-2]
0 - 1
COLB 03:00 FT
[3] Dep.Quindio
2 - 0
Real Santander [12] 1
-1 0 - 0
- 03:00 FT
[9] Valledupar 1
0 - 0
Boyaca Chico [6]
+1/4 0 - 0
PARA 03:00 FT
[9] General Caballero
1 - 2
Nacional(PAR) [6]
0 - 2
ARGB 03:10 FT
[1] Belgrano
1 - 0
Deportivo Maipu [10]
-1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[1] Melgar
0 - 1
Sporting Cristal [3]
-1 0 - 1
ARGB 03:40 FT
[22] Almirante Brown
0 - 0
Almagro [8]
+0 0 - 0
CSUW 04:00 FT
[A-3] Chile Nữ (T)
5 - 0
Bolivia Nữ [A-5]
-3 3/4 4 - 0
ARGA 04:00 FT
[12] Tigre
2 - 1
Estudiantes LP [23]
-1/4 1 - 0
BRA 04:00 FT
[19] Atletico/GO
0 - 1
Fortaleza/CE [18]
-1/2 0 - 0
- 04:00 FT
[13] Botafogo/RJ
0 - 2
Atl. Mineiro/MG [7]
+3/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[10] Zulia FC
2 - 0
Carabobo [7]
+1/4 2 - 0
USA 04:00 FT
[Dong-4] New York RB
0 - 1
New York City [Dong-2]
-1/4 0 - 0
USW 04:00 FT
[10] Wash. Spirit Nữ
0 - 0
Orlando Pride Nữ [8]
-3/4 0 - 0
COLA 04:05 FT
[4] Santa Fe 1
1 - 0
Cortulua [19]
-1 1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[2] Curico Unido
3 - 2
Univ. Catolica(CHL) [10]
+0 0 - 2
ECUA 04:30 FT
[6] Guayaquil City
2 - 0
Catolica Quito [4] 1
+3/4 1 - 0
URUA 04:30 FT
[10] Defensor SC
2 - 1
Danubio [6]
-1/2 1 - 0
BRA 05:00 FT
[10] America/MG
0 - 3
Bragantino/SP [8]
+0 0 - 3
MEXA 05:00 FT
[14] San Luis
0 - 1
Monterrey [1]
+1/4 0 - 0
PARA 05:30 FT
[2] Cerro Porteno
2 - 1
12 de Octubre [12]
-1 2 - 1
USW 06:00 FT
[4] Kansas City Nữ
1 - 0
OL Reign Nữ [6]
+1/4 1 - 0
ARGA 06:30 FT
[26] Velez Sarsfield
2 - 2
River Plate [4]
+0 1 - 2
BLVA 06:30 FT
[B-2] Blooming 1
2 - 2
Oriente Petrolero [A-4]
+0 2 - 1
VENA 06:30 FT
[11] Portuguesa
2 - 3
Zamora Barinas [1]
+0 1 - 0
USB 06:30 FT
[B-13] Rio Grande Valley
0 - 1
Las Vegas Lights [B-7]
-1 0 - 1
USA 06:55 FT
[Dong-5] Columbus Crew
2 - 0
Cincinnati [Dong-7]
-1/2 1 - 0
CSUW 07:00 FT
[A-1] Colombia Nữ
2 - 1
Ecuador Nữ [A-4]
2 - 1
CHIA 07:00 FT
[11] Huachipato
1 - 2
O Higgins [9]
-1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[3] Emelec
2 - 3
Independiente JT [2]
-1/4 1 - 1
MEXA 07:00 FT
[3] Tigres UANL
1 - 0
Club Tijuana [7]
-1 1/4 0 - 0
USA 07:30 FT
[Tay-8] Nashville FC
1 - 2
Los Angeles FC [Tay-1]
-1/4 1 - 1
- 08:30 FT
[Tay-5] Real Salt Lake
3 - 0
Sporting Kansas [Tay-14]
-3/4 0 - 0
- 08:30 FT
[Tay-13] San Jose EQ
1 - 2
Houston Dynamo [Tay-12]
-1/4 0 - 0
- 09:30 FT
[Tay-7] Portland Timbers
1 - 1
Vancouver WC [Tay-11]
-3/4 0 - 1
NHATJFL 13:00 Hoãn
[12] Sony Sendai
-
Verspah Oita [8]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Genk
-
RFC Seraing  
-
- 20:00 Hoãn
  Wolvertem SC
-
Anderlecht  
-
MAPL 20:15 Hoãn
[4] Kuching FA
-
Selangor II [9]
-
- 21:00 Hoãn
[10] FAM-MSN
-
Johor Darul Takzim II [2]
-
ESTA 21:15 Hoãn
[4] Paide Linname.
-
Vaprus Parnu [10]
-
BLRA 22:59 Hoãn
[5] Dinamo Minsk
-
Energetik-BGU [2]
-
NORA 22:59 Hoãn
[14] Tromso
-
Stromsgodset [7]
-
 
« 17 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo