x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 14:30 FT
  Farul Constanta
1 - 2
Petrolul Ploiesti  
0 - 1
AFFW 15:00 FT
[A-1] Thái Lan Nữ
2 - 2
Australia Nữ [A-3]
1 - 2
AFF19 15:00 FT
[A-5] Philippines U19 (T)
1 - 3
Myanmar U19 [A-4]
+3/4 1 - 3
GHCLB 16:00 FT
  Mlada Boleslav
4 - 0
Pardubice  
-1 1/4 3 - 0
- 16:00 FT
  Varnsdorf
1 - 1
Vik.Zizkov  
-1 1/4 0 - 1
- 16:00 FT
  Zalaegerzseg
2 - 3
Slask Wroclaw  
2 - 1
- 16:00 FT
  Sigma Olomouc
3 - 0
Jihlava  
-1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
  Slovan Liberec
1 - 1
Dukla Praha  
1 - 0
GHW 16:00 FT
  Lithuania U17 Nữ
1 - 2
Estonia U17 Nữ  
1 - 1
NHATB 16:00 FT
[19] Grulla Morioka 1
0 - 1
Ryukyu [22]
-1/4 0 - 1
AFF19 17:00 FT
[A-6] Brunei U19 (T)
0 - 4
Việt Nam U19 [A-1]
+6 1/2 0 - 2
NHATA 17:00 FT
[5] Kashima Antlers
3 - 3
Cerezo Osaka [3]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[2] Kashiwa Reysol
0 - 1
Nagoya Grampus [10]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[17] Jubilo Iwata
0 - 1
Avispa Fukuoka [12]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Vissel Kobe
2 - 1
Shimizu S-Pulse [15]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[1] Yokohama FM
3 - 0
Sanf Hiroshima [6]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Shonan Bellmare 1
1 - 0
Gamba Osaka [16]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[7] FC Tokyo
3 - 0
Consa. Sapporo [11]
+0 2 - 0
NHATB 17:00 FT
[1] Yokohama FC
1 - 1
Blaublitz Akita [17]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Tochigi SC
0 - 1
Tokyo Verdy [11]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Renofa Yamaguchi
0 - 0
Oita Trinita [9]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Alb. Niigata (JPN)
1 - 2
JEF United Chiba [10]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[3] Vegalta Sendai
3 - 0
Ventforet Kofu [13]
+0 2 - 0
- 17:00 FT
[6] Roas. Kumamoto
1 - 1
Tokushima Vortis [14]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[4] Okayama
4 - 2
Omiya Ardija [20]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[7] Machida Zelvia
2 - 3
Mito Hollyhock [12]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[16] Zweigen Kan.
2 - 1
Thespa Kusatsu [21]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[5] V-Varen Nagasaki
1 - 1
Montedio Yama. [8]
-1/4 1 - 1
HQA 17:00 FT
[4] Incheon Utd
0 - 1
Suwon FC [6]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Suwon Bluewings 1
1 - 1
Daegu [9]
+0 0 - 1
HQB 17:00 FT
[10] Jeonnam Dragons
1 - 1
Gyeongnam [6]
+1/4 0 - 1
NHATA 17:30 FT
[9] Urawa Red
2 - 2
Kyoto Sanga [13]
-1 1 - 0
HQA 17:30 FT
[7] FC Seoul
0 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/2 0 - 0
HQB 17:30 FT
[4] Anyang
1 - 1
Chungnam Asan [5]
+0 1 - 1
- 17:30 FT
[11] Busan I'Park
0 - 3
GimPo Citizen [7]
-1/4 0 - 3
TQA 17:30 FT
[5] Zhejiang Professional (T) 1
2 - 0
Dalian Professional [14]
-1/2 1 - 0
AFFW 18:00 FT
[A-2] Philippines Nữ
7 - 0
Singapore Nữ [A-4]
4 - 0
- 18:00 FT
[A-6] Indonesia Nữ
1 - 1
Malaysia Nữ [A-5]
-1/2 0 - 0
TQA 18:30 FT
[13] Changchun Yatai (T)
1 - 2
Shandong Taishan [2]
+1 1 - 1
CAFCOS 19:00 FT
[B-4] Mauritius
0 - 3
Eswatini [B-1]
+3/4 0 - 1
GHW 19:00 FT
  Lithuania U19 Nữ
3 - 2
Estonia U19 Nữ  
1 - 2
EUW19 20:00 FT
[A-1] T.B.Nha U19 Nữ
1 - 0
Thụy Điển U19 Nữ [B-1]
-1 1/2 0 - 0
AFF19 20:00 FT
[A-3] Indonesia U19
0 - 0
Thái Lan U19 [A-2]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Volgar Astrakhan
1 - 0
Arsenal-Tula  
1 - 0
C1 21:00 FT
  Tobol Kostanay
0 - 0
Ferencvaros  
+3/4 0 - 0
C3 22:00 FT
  Inter Turku
1 - 0
KF Drita  
-1/2 0 - 0
CAFCOS 22:00 FT
[B-2] Lesotho
2 - 1
Malawi [B-3]
+1/2 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Wisla Krakow
1 - 0
Hap. Beer Sheva  
1 - 0
- 22:00 FT
  SK Lisen
0 - 2
Banik Ostrava  
+3/4 0 - 2
- 22:00 FT
  Zlin
3 - 0
MFK Vyskov  
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  OH Leuven
2 - 1
Beerschot-Wilrijk  
2 - 1
- 22:00 FT
  Sparta Praha
2 - 0
HNK Rijeka  
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Steaua Bucuresti
1 - 0
Mioveni  
1 - 0
LATA 22:00 FT
[5] FK Auda
2 - 0
BFC Daugava [6]
-3/4 0 - 0
GHCLB 22:15 FT
  Utrecht
1 - 2
Genk  
1 - 1
EUW19 22:30 FT
[B-2] Na Uy U19 Nữ
1 - 0
Pháp U19 Nữ [A-2]
+1/2 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  St.Polten
0 - 4
Puskas Akademia  
0 - 2
- 22:30 FT
  Greuther Furth
3 - 1
Ingolstadt  
-1/2 2 - 0
- 22:30 FT
  Schalke 04
1 - 0
Verl  
-1 3/4 0 - 0
FINB 22:30 FT
[9] PK-35
2 - 0
SJK Akatemia [8]
-1/2 2 - 0
- 22:30 FT
[3] Jaro
3 - 0
PEPO [12]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[7] EIF Ekenas
0 - 2
Gnistan [4]
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[6] KPV Kokkola
1 - 0
JaPS [5]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[10] MP Mikkeli
2 - 3
PIF Parainen [11]
-1 2 - 0
FIN3 22:30 FT
  Lahden Reipas
5 - 0
PeKa  
-1 3/4 2 - 0
C1 22:59 FT
  Helsinki
1 - 0
Rigas Futbola Skola  
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Bodo Glimt
3 - 0
KI Klaksvik  
-2 2 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Warta Poznan
4 - 2
Chojniczanka  
-1 2 - 1
- 22:59 FT
  Fortuna Sittard
1 - 1
Bochum  
+1 1 - 0
TDU21 22:59 FT
  Jonkopings U21
1 - 2
Varbergs BoIS U21  
EGYC 22:59 FT
  Tala'ea Al Jaish
0 - 1
Montakhab Suez  
0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Grazer AK
2 - 1
Wolfsberger AC  
+1 3/4 1 - 1
- 23:30 FT
  Munchen 1860
1 - 1
Lask  
0 - 0
CAFW 00:00 FT
[B-1] Zambia Nữ (T)
1 - 0
Tunisia Nữ [B-3]
+1/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  AZ Alkmaar
2 - 2
PAOK  
-1/4 1 - 2
NORA 00:00 FT
[1] Molde
1 - 1
FK Jerv [15]
-2 1/4 0 - 0
C1 00:30 FT
  Dudelange 1
1 - 0
KF Tirana  
+0 0 - 0
JORA 00:30 FT
[10] Ma'an SC
2 - 1
Sahab [4]
+1/2 0 - 0
C1 01:00 FT
  Zrinjski
0 - 0
Sheriff Tiraspol  
+1/4 0 - 0
C3 01:00 FT
  Vikingur Gota
1 - 0
Europa FC  
-1 0 - 0
C1 01:15 FT
  Maribor
0 - 0
Shakhter Soligo.  
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Slo. Bratislava
0 - 0
Dinamo Batumi  
-3/4 0 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Brechin City
1 - 7
Aberdeen  
+2 1/2 0 - 3
EUW 02:00 FT
  Anh Nữ
1 - 0
Áo Nữ  
-2 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[B-3] Always Ready
2 - 1
Nacional Potosi [A-3]
-3/4 0 - 0
EGYC 02:00 FT
  Pyramids FC
2 - 1
Ceramica Cleopatra   1
-3/4 1 - 0
CAFW 03:00 FT
[B-4] Togo Nữ (T)
1 - 1
Cameroon Nữ [B-2]
+2 1 - 1
ARGC 03:00 FT
  Argentinos Jun.
0 - 1
Defensa YJ  
-1/4 0 - 1
BRAU20 05:00 FT
  Fluminense/RJ U20
1 - 1
RB Bragantino/SP U20   1
0 - 1
BLVA 05:00 FT
[A-7] Aurora
1 - 0
CD Guabira [A-5] 1
-1/2 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[12] Ala. Durango
0 - 0
Atletico La Paz [17]
0 - 0
LIB 05:15 FT
[G-1] Colon
0 - 2
Talleres Cordoba [H-2]
-1/4 0 - 0
- 05:15 FT
[A-1] Palmeiras/SP
5 - 0
Cerro Porteno [G-2]
-1 1/4 1 - 0
SUD 05:15 FT
[G-1] Ceara/CE
3 - 0
The Strongest [Play off-7]
-1 1/2 2 - 0
USB 06:00 FT
[A-4] Pittsburgh R.
1 - 0
Indy Eleven [A-9]
-3/4 0 - 0
- 06:30 FT
[A-12] Atlanta United II
3 - 3
Birmingham Legion [A-5]
+1 0 - 1
- 06:30 FT
[A-6] Detroit City FC
1 - 1
Hartford Athletic [A-11]
-1/2 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[14] Mineros de Zac. 1
3 - 4
CD Tapatio [9]
-1/2 1 - 3
LIB 07:30 FT
[H-1] Flamengo/RJ
7 - 1
Deportes Tolima [D-2]
-1 1/4 2 - 0
- 07:30 FT
[F-1] River Plate
0 - 0
Velez Sarsfield [C-2]
-1 0 - 0
SUD 07:30 FT
[B-1] Melgar
2 - 1
Deportivo Cali [Play off-2]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[C-1] Santos/SP 1
1 - 1
Dep.Tachira [Play off-4]
-1 1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
BRB 07:30 FT
[12] Novorizontino/SP
1 - 0
Brusque FC/SC [14]
-1/2 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[B-2] Blooming
5 - 1
Real Santa Cruz [A-6]
-1/2 4 - 1
USB 08:00 FT
[B-5] New Mexico United
1 - 0
Rio Grande Valley [B-11]
-1/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[A-2] Alajuelense
1 - 0
Cartagines [B-3]
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-0; HP: 0-1
AUSQSL 16:30 Hoãn
  Logan Light.
-
Brisbane City  
-
NHATA 17:00 Hoãn
[4] Kawasaki Fro.
-
Sagan Tosu [8]
-
GHCLB 23:00 Hoãn
  NK Radomlje
-
Triglav  
-
- 23:30 Hoãn
  Fenerbahce
-
MOL Fehervar FC  
-
 
« 06 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo